KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 02:00 | Athletic Bilbao |
Granada | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Genoa |
Lazio | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:45 | Cagliari |
Juventus | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 01:30 | Eintr Frankfurt |
Augsburg | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 02:00 | Nice |
Lorient | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Trung Quốc U23 |
Hàn Quốc U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | United Arab Emirates U23 |
Nhật Bản U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Thái Lan U23 |
Saudi Arabia U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Tajikistan U23 |
Iraq U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 01:30 | Palermo |
Parma | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:30 | Reggiana |
Cosenza | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Krasnodar FK |
Fakel Voronezh | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 01:30 | Tenerife |
Leganes | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Sv Elversberg |
Schalke 04 | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Nurnberg |
SC Paderborn 07 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 02:15 | Rio Ave |
Arouca | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 02:00 | Oxford United |
Stevenage Borough | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:45 | 87' | Newcastle Jets FC |
Wellington Phoenix | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:00 | Randers FC |
Odense BK | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | SJK Seinajoki |
Ilves Tampere | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Inter Turku |
KuPS | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 02:15 | Stjarnan |
Valur | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 01:45 | Bohemians |
Drogheda United | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:45 | Derry City |
Shamrock Rovers | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:45 | Galway United |
Shelbourne | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:45 | St Patrick's |
Waterford United | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:45 | Sligo Rovers |
Dundalk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:00 | Besiktas |
Ankaragucu | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 08:00 | Mazatlan |
Cf Indios De Ciudad Juarez | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 10:00 | Atletico San Luis |
Toluca | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 10:00 | Club Tijuana |
Puebla | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Korona Kielce |
Radomiak Radom | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:30 | Rakow Czestochowa |
Gornik Zabrze | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 01:00 | Den Bosch |
NAC Breda | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Dordrecht 90 |
Oss | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Helmond Sport |
Jong Ajax Amsterdam | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Roda JC Kerkrade |
De Graafschap | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Telstar |
Emmen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:00 | Feirense |
Leixoes | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:30 | Avranches |
Chateauroux | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Epinal |
Versailles 78 | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Le Mans |
Villefranche | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Martigues |
Cholet So | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Orleans US 45 |
Nimes | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Red Star 93 |
Dijon | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Rouen |
Nancy | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Sochaux |
Chamois Niortais | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Nassaji Mazandaran |
Teraktor-Sazi | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Esteghlal Tehran |
Baderan Tehran | Đội hình Diễn biến |
||||
21:40 | Foolad Khozestan |
Mes Rafsanjan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Doxa Katokopias |
Nea Salamis | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Othellos Athienou |
Ethnikos Achnas | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Hermannstadt |
Botosani | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Farul Constanta |
CFR Cluj | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Botev Vratsa |
Etar Veliko Tarnovo | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Levski Krumovgrad |
Slavia Sofia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Delhi Dynamos |
Kerala Blasters | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 01:00 | Rodina Moskva |
FK Khimki | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Trencin |
MFK Kosice | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:30 | Sturm Graz |
Rapid Wien | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Port |
Chiangrai United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:00 | B93 Copenhagen |
Naestved | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Hillerod Fodbold |
Herfolge Boldklub Koge | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Horsens |
Elite 3000 Helsingor | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Smorgon FC |
Gomel | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | BATE Borisov |
Dnepr Mogilev | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Al-Arabi SC |
Al Markhiya | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Al Rayyan |
Al-Ahli Doha | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Al-Wakra |
Al-Garrafa | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Al Muaidar Club |
Qatar SC | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Al-Shamal |
Al-Sadd | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Umm Salal |
Al Duhail Lekhwia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | GOSK Gabela |
Tuzla City | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Posusje |
FK Zeljeznicar | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | FK Velez Mostar |
Zvijezda 09 Brgule | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 02:00 | Cayb Club Athletic Youssoufia |
Olympique de Safi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Arbil |
Al Talaba | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Al Kahrabaa |
Zakho | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Al Minaa |
Newroz Sc Irq | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Al Quwa Al Jawiya |
Karbalaa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Zhejiang Professional |
Tianjin Teda | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Artsakh Noah |
Bkma | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:30 | Bellinzona |
Baden | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Schaffhausen |
Neuchatel Xamax | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:15 | Aarau |
Thun | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:15 | Sion |
Stade Nyonnais | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 05:00 | Botafogo Sp |
America MG | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 05:00 | Gremio Novorizontino |
CRB AL | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 07:00 | Operario Ferroviario Pr |
Avai | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 06:10 | San Martin Tucuman |
Guillermo Brown | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:00 | KT | Dewa United |
Madura United | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Arema Malang |
PSM Makassar | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 02:00 | Delfin SC |
Macara | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 04:30 | Orense SC |
Liga Dep. Universitaria Quito | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 07:00 | Sociedad Deportiva Aucas |
Club Sport Emelec | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 08:00 | CD Victoria |
Upnfm | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Baladiyet El Mahallah |
El Mokawloon | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | EL Masry |
Al Ahly | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | El Zamalek |
Pyramids | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:15 | Belarus U17 |
Torpedo 2 Zhodino | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 04:15 | Rubio Nu Asuncion |
Deportivo Recoleta | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 06:30 | 3 De Febrero |
Martin Ledesma | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:45 | Balestier Khalsa FC |
Young Lions | Đội hình Diễn biến |
||||
18:45 | Hougang United FC |
Tanjong Pagar Utd | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bangladesh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:45 | 86' | Abahani Limited Dhaka |
Sheikh Jamal | Đội hình Diễn biến |
|||
16:45 | Bangladesh Police |
Sheikh Russel KC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canadian Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 09:00 | Pacific |
Valour | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Champions League UEFA U19 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Olympiakos Piraeus U19 |
Nantes U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Porto U19 |
AC Milan U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:00 | Skra Czestochowa |
Pogon Siedlce | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:30 | Polonia Bytom |
Kp Calisia Kalisz | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales SL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Hakoah Sydney |
Bankstown City Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
16:00 | KT | Mt Druitt Town Rangers |
Inter Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
16:00 | KT | Bonnyrigg White Eagles |
Dulwich Hill Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
16:00 | KT | Sd Raiders |
Bulls Academy | Đội hình Diễn biến |
|||
16:00 | KT | Canterbury Bankstown |
University Nsw | Đội hình Diễn biến |
|||
16:00 | KT | Dunbar Rovers |
Macarthur Rams | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | Blacktown Spartans |
Rydalmere Lions | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Nepean Football Club |
Northern Tiger | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Customs Department FC |
Suphanburi FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Tukums 2000 Ii |
Olaines Fk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Akzhayik Oral |
Kaspyi Aktau | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | Yassy Turkistan |
Taraz | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales NPL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:15 | 59' | New Lambton |
Weston Workers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:00 | SV Sandhausen |
Arminia Bielefeld | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:40 | Hapoel Ironi Baka El Garbiya |
Moadon Sport Tira | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | 45+' | Hapoel Kaukab |
Hapoel Bnei Zalfa | Đội hình Diễn biến |
|||
17:40 | Hapoel Migdal Haemek |
Hapoel Bueine | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | HT | Ironi Nesher |
Hapoel Kafr Kanna | Đội hình Diễn biến |
|||
17:40 | Kiryat Yam Sc |
Maccabi Tzur Shalom | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | 45+' | Maccabi Nujeidat Ahmed |
Maccabi Ahi Nazareth | Đội hình Diễn biến |
|||
17:40 | Ms Tseirey Taybe |
Tzeirey Um Al Fahem | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | HT | Tzeirey Kafr Kana |
Hapoel Raanana | Đội hình Diễn biến |
|||
17:40 | Hapoel Marmorek Irony Rehovot |
Ms Hapoel Lod | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | As Ashdod |
Hapoel Bikat Hayarden | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | HT | Hapoel Herzliya |
Shimshon Tel Aviv | Đội hình Diễn biến |
|||
17:40 | HT | Hapoel Kfar Shalem |
Ironi Modiin | Đội hình Diễn biến |
|||
17:40 | Maccabi Lroni Kiryat Malakhi |
Maccabi Yavne | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Maccabi Shaarayim |
Sc Maccabi Ashdod | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Sport Club Dimona |
As Nordia Jerusalem | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | HT | Shimshon Kafr Qasim |
Hapoel Holon Yaniv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 01:45 | Linfield FC |
Larne | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 07:30 | Union La Calera |
Everton CD | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Tunisia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:30 | As Slimane |
As Gabes | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | As Mhamdia |
C. A. Bizertin | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Chebba |
Es Jerba Midoun | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Club Sportif Sfaxien |
A.s. Marsa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Qalali |
Buri | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Isa Town |
Al Ittifaq | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Al Tadhmon |
Al Ittihad Bhr | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:30 | KT | Heidelberg United |
Moreland City | Đội hình Diễn biến |
|||
16:45 | 83' | Dandenong City Sc |
South Melbourne | Đội hình Diễn biến |
|||
17:15 | Oakleigh Cannons |
St Albans Saints | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 10:00 | Green Gully Cavaliers |
Port Melbourne Sharks | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:30 | Turan Tovuz |
Standard Sumqayit | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 06:00 | Carabobo |
Caracas FC | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 06:00 | Zamora Barinas |
Portuguesa de Desportos | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 06:00 | Metropolitanos |
Angostura | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Telavi |
Saburtalo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 05:00 | Sol De America |
Sportivo Luqueno | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 07:30 | 2 De Mayo |
Cerro Porteno | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 01:45 | Cobh Ramblers |
Finn Harps | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:45 | Bray Wanderers |
Treaty United | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:45 | Cork City |
Longford Town | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:45 | Kerry |
Athlone | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:45 | Wexford Youths |
UC Dublin UCD | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:45 | Longford Town |
Cork City | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Es Setif |
Js Saoura | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Usm Khenchela |
Cs Constantine | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Nc Magra |
Mc Alger | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Union Sportive Souf |
Aso Chlef | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Aso Chlef |
Nc Magra | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Es Ben Aknoun |
Js Kabylie | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Us Biskra |
Es Setif | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | El Bayadh |
Usm Khenchela | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Mc Alger |
Paradou Ac | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Js Saoura |
Union Sportive Souf | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Cr Belouizdad |
Us Biskra | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Prykarpattya Ivano Frankivsk |
Sc Poltava | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | 74' | Karpaty Lviv |
Inhulets Petrove | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Bnei Yehuda Tel Aviv |
Hapoel Natzrat Illit | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Hapoel Ironi Kiryat Shmona |
Hapoel Umm Al Fahm | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Ironi Tiberias |
Ironi Ramat Hasharon | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Maccabi Kabilio Jaffa |
Maccabi Herzliya | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Hapoel Rishon Letzion |
Hapoel Kfar Saba | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Hapoel Acco |
Sektzia Nes Tziona | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Hapoel Ramat Gan FC |
Ihud Bnei Shfaram | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Kfar Kasem |
Hapoel Afula | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:00 | Ifk Stocksund |
Vasalunds IF | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:00 | Altay Spor Kulubu |
Manisa Bb Spor | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:10 | Trenkwalder Admira |
Kapfenberg Superfund | Đội hình Diễn biến |
||||
23:10 | SKU Amstetten |
Sturm Graz Amat. | Đội hình Diễn biến |
||||
23:10 | First Vienna |
Lafnitz | Đội hình Diễn biến |
||||
23:10 | SV Horn |
SV Ried | Đội hình Diễn biến |
||||
23:10 | Leoben |
Liefering | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:30 | Bregenz |
Floridsdorfer AC Wien | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 08:10 | Atletico Bucaramanga |
Boyaca Chico | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Polonia Warszawa |
Zaglebie Sosnowiec | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Stal Rzeszow |
Podbeskidzie | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:30 | Znicz Pruszkow |
Wisla Krakow | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Championship | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 01:45 | Inverness C.T. |
Raith Rovers | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 04:00 | Inter Palmira |
Union Magdalena | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 04:00 | Tigres FC |
Cucuta | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 06:05 | Llaneros FC |
Orsomarso | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Kapa Helsinki |
Salon Palloilijat Salpa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:00 | Ariana |
Angelholms FF | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 01:00 | Beerschot AC |
Patro Eisden | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Francs Borains |
Dender | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | KVSK Lommel |
Beveren | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Oostende |
Standard Liege Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Royal Fc Liege |
Genk Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Seraing United |
Kmsk Deinze | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Zulte-Waregem |
Lierse Kempenzonen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | Croydon Kings |
Adelaide Olympic | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | 68' | Modbury Jets |
Adelaide City FC | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | 70' | Para Hills Knights |
North Eastern Metrostars | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | HT | Gold Coast Knights |
Brisbane City SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Tj Start Brno |
Banik Ostrava B | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Kvitkovice |
Blansko | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Hlucin |
Fotbal Trinec | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Hranice Kunz |
SC Znojmo | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Pisek |
Ceske Budejovice B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Iskra-stal Ribnita |
Real Succes | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Sheriff B |
Flacara Falesti | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Fcm Ungheni |
Speranta Nisporeni | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Flora Tallinn Ii |
Viimsi Mrjk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Nd Beltinci |
NK Krka | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Tolmin |
Dravinja Kostroj | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Triglav Gorenjska |
NK Rudar Velenje | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:15 | KT | Fc Bulleen Lions |
Kingston City | Đội hình Diễn biến |
|||
17:30 | Werribee City Sc |
Northcote City | Đội hình Diễn biến |
||||
17:30 | Brunswick City |
Western United Fc Npl | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13:00 | KT | Incheon Korail |
Paju Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | FK Pohronie |
Slovan Bratislava B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | Dostlik Tashkent |
Metallurg Bekobod | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Pakhtakor Tashkent |
Kuruvchi Kokand Qoqon | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Sogdiana Jizak |
Jizzakh Bars | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Trakai Riteriai |
Banga Gargzdai B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:00 | HB Torshavn |
EB Streymur | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Wacker Burghausen |
SpVgg Bayreuth | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Viktoria Aschaffenburg |
Augsburg 2 | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Tsv Buchbach |
Memmingen | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Wurzburger Kickers |
Schweinfurt | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Berliner Fc Dynamo |
Rot-weiss Erfurt | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Sv Rodinghausen |
SV Lippstadt | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Ssv Jeddeloh |
Bremer Sv | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 07:00 | Orlando Pride Womens |
San Diego Wave Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Northern New Zealand League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 10:00 | Auckland City |
Melville United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 04:00 | Santiago City |
Union Companias | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 06:00 | Fernandez Vial |
Real San Joaquin | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:30 | Sv Morlautern |
Tsg Pfeddersheim | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | Capalaba |
Caboolture | Đội hình Diễn biến |
||||
17:30 | Caboolture |
Capalaba | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Victoria State League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | Essendon Royals |
North Sunshine Eagles | Đội hình Diễn biến |
||||
17:30 | Moreland Zebras |
Pascoe Vale Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tasmania Premier League Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:15 | 56' | Glenorchy Knights |
Kingborough Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tajikistan Vysshaya Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Khosilot Parkhar |
Eskhata | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Pandjsher Rumi |
Istaravshan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Panama Liga Nacional de Ascenso | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 08:00 | Umecit |
CA Independente | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:30 | Maritzburg United |
Marumo Gallants | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Central Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 08:00 | Wellington Phoenix Reserve |
Napier City Rovers | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 09:30 | Miramar Rangers |
Petone | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Slany |
Kladno | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Acs Viitorul Cluj |
Industria Galda | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Odorheiu Secuiesc |
Viitorul Curita | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Vedita Colonesti |
Ramnicu Valcea | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Cetate Deva |
Acs Ghiroda | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Acs Targu Mures 1898 |
Metalurgistul Cugir | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Kids Tampa Brasov |
Muscelul Campulung Elite | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Syrian League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Jableh Sc |
Al Futowa | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Tishreen Sc |
Al-Karamah | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Kf Erzeni Shijak |
KF Tirana | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | KS Perparimi Kukesi |
Skenderbeu Korca | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Oman | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:45 | Al Shabab Oma |
Dhufar | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:00 | KT | Fk Rostov Youth |
Fakel Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | Fk Krasnodar Youth |
Rubin Kazan Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Strogino Moscow Youth |
Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Nizhny Novgorod Youth |
Fk Ural Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Lokomotiv Moscow Youth |
Pfc Sochi Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Orenburg Youth |
Akhmat Grozny Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Cska Moscow Youth |
Dynamo Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Akademiya Konoplev Youth |
Krylya Sovetov Samara Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Chertanovo Moscow Youth |
Zenit St.petersburg Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Baltika Kaliningrad Youth |
Spartak Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Radnik Sesvete |
Jarun | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Zrinski Jurjevac |
Bijelo Brdo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 01:00 | Nottingham Forest U21 |
Aston Villa U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Newcastle U21 |
Leeds United U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Chelsea U21 |
Fulham U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:00 | KT | Chernomorets Odessa U21 |
Kryvbas U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
16:00 | KT | Vorskla U21 |
Kolos Kovalivka U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Libya | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Abu Salim |
Al Ittihad Tripoli | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Asswehly Sc |
Al Mlaba Libe | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:00 | Evian Thonon Gaillard |
Bourgoin Jallieu | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Bastia CA |
Chambly | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | ES Wasquehal |
As Furiani Agliani | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Bergerac |
Les Herbiers | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 05:00 | Plaza Colonia |
Ca Rentistas | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Racing Club Montevideo |
Cerro Montevideo | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:30 | Liverpool P. |
Defensor SC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Gorslev If |
Glostrup FK | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Tarnby Ff |
Skjold | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Slagelse Bi |
Herlev IF | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Vinder Vatanspor Vri |
Fjordager IF | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Treibach |
Kac 1909 | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | SC Kalsdorf |
Sv Frauental | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Deutschkreutz |
Bad Sauerbrunn | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:30 | Kottingbrunn |
Harreither Waidhofen Ybbs | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 00:00 | Roskilde |
AB Kobenhavn | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 00:00 | Fremad Amager |
Fa 2000 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Norway 2.Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Skeid Oslo |
Kjelsas IL | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Trygg Lade |
Mosjoen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Nữ Bayern Munich |
Werder Bremen Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Rb Leipzig Womens |
Nữ Bayer Leverkusen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Al Nassr |
Al Feiha | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Al Riyadh |
Al Tai | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Al Ahli Jeddah |
Al Hilal | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nigeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Heartland |
Shooting Stars Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh Hạng 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Burnley U21 |
Barnsley U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Wigan U21 |
Coventry U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Queens Park Rangers U21 |
Charlton Athletic U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Colchester United U21 |
Sheffield Wed U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Mc El Eulma |
Usm Annaba | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Usm El Harrach |
Hb Chelghoum Laid | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Ib Khemis El Khechna |
As Khroub | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | As Ain Mlila |
Es Sour El Ghozlane | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Mo Constantine |
Oued Magrane | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Msp Batna |
Olympique Akbou | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Irb Ouargla |
Ca Batna | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Teleghma |
Js Bordj Menaiel | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Legia Warszawa Youth |
Lech Poznan Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/04 01:00 | Alianza Atletico |
Adt Tarma | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Univ. Cesar Vallejo |
Sporting Cristal | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Melgar |
Alianza Lima | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Sport Boys Association |
Deportivo Union Comercio | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Universitario de Deportes |
Comerciantes Unidos | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 01:00 | Utc Cajamarca |
Atletico Grau | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 03:00 | Deportivo Union Comercio |
Universitario de Deportes | Đội hình Diễn biến |
||||
20/04 08:00 | Cienciano |
Deportivo Garcilaso | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |