KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:30 | Newcastle United |
West Ham United | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | AFC Bournemouth |
Everton | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Chelsea |
Burnley | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Nottingham Forest |
Crystal Palace | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Sheffield United |
Fulham | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Tottenham Hotspur |
Luton Town | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Aston Villa |
Wolves | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 03:00 | Brentford |
Manchester United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Getafe |
Sevilla | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Almeria |
Osasuna | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Valencia |
Mallorca | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 03:00 | Barcelona |
Las Palmas | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | Napoli |
Atalanta | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Genoa |
Frosinone | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Torino |
Ac Monza | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Lazio |
Juventus | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:45 | Fiorentina |
AC Milan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Bayer Leverkusen |
Hoffenheim | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Monchengladbach |
Freiburg | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Eintr Frankfurt |
Union Berlin | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | RB Leipzig |
Mainz 05 | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Werder Bremen |
Wolfsburg | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Bayern Munich |
Borussia Dortmund | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Metz |
Monaco | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 03:00 | Lyon |
Stade Reims | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | Hoàng Anh Gia Lai |
Khánh Hòa | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Sông Lam Nghệ An |
Hải Phòng | Đội hình Diễn biến |
||||
19:15 | Viettel |
Quảng Nam | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Krylya Sovetov Samara |
Zenit St.Petersburg | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Sochi |
CSKA Moscow | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Baltika |
Pari Nizhny Novgorod | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Spartak Moscow |
Ural Yekaterinburg | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | NEC Nijmegen |
PSV Eindhoven | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:45 | Sparta Rotterdam |
Fortuna Sittard | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Go Ahead Eagles |
SBV Excelsior | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | RKC Waalwijk |
SC Heerenveen | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 03:00 | AZ Alkmaar |
Vitesse Arnhem | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Valladolid |
Levante | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Andorra |
CD Mirandes | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Eibar |
Eldense | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Leganes |
Cartagena | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Albacete |
SD Huesca | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Sporting de Gijon |
Racing de Santander | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Eintr. Braunschweig |
Sv Elversberg | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Holstein Kiel |
Hansa Rostock | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Kaiserslautern |
Fortuna Dusseldorf | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:30 | Hertha Berlin |
Nurnberg | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Valenciennes |
Saint-Etienne | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Amiens |
Pau FC | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Bordeaux |
Paris Fc | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Concarneau |
Angers SCO | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Dunkerque |
Annecy | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Grenoble |
Guingamp | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Stade Lavallois MFC |
Bastia | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Quevilly |
Caen | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | ES Troyes AC |
Rodez Aveyron | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Arouca |
SC Farense | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Vitoria Guimaraes |
Moreirense | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Boavista |
Rio Ave | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 03:30 | GD Estoril-Praia |
Porto | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Aberdeen |
Ross County | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Hearts |
Kilmarnock | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Motherwell FC |
St Mirren | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Glasgow Rangers |
Hibernian FC | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | St Johnstone |
Dundee | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 03:00 | Boca Juniors |
San Lorenzo | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 05:00 | Central Cordoba Sde |
Racing Club | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 07:00 | Talleres Cordoba |
Velez Sarsfield | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13:30 | 30' | Melbourne City |
Newcastle Jets FC | Đội hình Diễn biến |
|||
15:45 | Sydney FC |
Central Coast Mariners FC | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 07:00 | Wellington Phoenix |
Brisbane Roar FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:15 | Oud Heverlee |
KV Mechelen | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:45 | Anderlecht |
Royal Antwerp | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:00 | Stade Lausanne Ouchy |
Lugano | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Winterthur |
Servette | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:30 | Basel |
Zurich | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Bohemians 1905 |
FK Baumit Jablonec | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Viktoria Plzen |
Slovan Liberec | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | SK Sigma Olomouc |
Pardubice | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Synot Slovacko |
Slavia Praha | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | IFK Norrkoping |
Malmo FF | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 08:00 | Monterrey |
Chivas Guadalajara | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 08:00 | Pachuca |
Toluca | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 10:00 | Pumas UNAM |
CDSyC Cruz Azul | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:00 | Philadelphia Union |
Minnesota United | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 03:00 | Colorado Rapids |
Los Angeles FC | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:30 | Charlotte Eagles |
Cincinnati | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:30 | Inter Miami |
New York City Fc | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:30 | Orlando City |
New York Red Bulls | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:30 | Washington DC United |
Montreal Impact | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:30 | Toronto FC |
Sporting Kansas City | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 07:30 | Austin Aztex |
Dallas | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 07:30 | Houston Dynamo |
San Jose Earthquakes | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 07:30 | Nashville Sc |
Columbus Crew | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 08:30 | Real Salt Lake |
Saint Louis City | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 09:30 | Vancouver Whitecaps FC |
Portland Timbers | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 09:30 | Los Angeles Galaxy |
Seattle Sounders | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | Rakow Czestochowa |
Ruch Chorzow | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Jagiellonia Bialystok |
LKS Lodz | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Piast Gliwice |
Slask Wroclaw | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Pogon Szczecin |
Cracovia Krakow | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | GIF Sundsvall |
Ostersunds FK | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Orgryte |
Utsiktens BK | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Uniao Leiria |
CD Nacional | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Maritimo |
Leixoes | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Avs Futebol Sad |
Santa Clara | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Porto B |
Penafiel | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:30 | Avranches |
Rouen | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:30 | Villefranche |
Sochaux | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Incheon United FC |
Daejeon Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Jeonbuk Hyundai Motors |
Ulsan Hyundai Horang-i | Đội hình Diễn biến |
|||
14:30 | Jeju United FC |
Pohang Steelers | Đội hình Diễn biến |
||||
14:30 | Suwon FC |
Sangju Sangmu Phoenix | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Albirex Niigata Japan |
Kashiwa Reysol | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Vissel Kobe |
Consadole Sapporo | Đội hình Diễn biến |
|||
13:00 | HT | Kashima Antlers |
Jubilo Iwata | Đội hình Diễn biến |
|||
13:00 | HT | Kawasaki Frontale |
Tokyo | Đội hình Diễn biến |
|||
13:00 | HT | Machida Zelvia |
Sagan Tosu | Đội hình Diễn biến |
|||
13:00 | HT | Urawa Red Diamonds |
Avispa Fukuoka | Đội hình Diễn biến |
|||
14:00 | Cerezo Osaka |
Shonan Bellmare | Đội hình Diễn biến |
||||
14:00 | Nagoya Grampus Eight |
Yokohama F Marinos | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Hapoel Beer Sheva |
Hapoel Haifa | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Hapoel Hadera |
Hapoel Petah Tikva | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Maccabi Petah Tikva FC |
Ashdod MS | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Maccabi Tel Aviv |
Hapoel Bnei Sakhnin FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Panserraikos |
Asteras Tripolis | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Volos Nfc |
Kifisia | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Pas Giannina |
Panaitolikos Agrinio | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | OFI Crete |
PAE Atromitos | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:00 | AEL Limassol |
Ethnikos Achnas | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Nea Salamis |
Karmiotissa Pano Polemidion | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:30 | Varda Se |
Debreceni VSC | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | MTK Hungaria FC |
Kecskemeti TE | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:30 | Zalaegerszegi TE |
Diosgyor | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:45 | Botosani |
Politehnica Iasi | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Universitaea Cluj |
UTA Arad | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | CS Universitatea Craiova |
Rapid Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Botev Vratsa |
Hebar Pazardzhik | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Lokomotiv Plovdiv |
Ludogorets Razgrad | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Lokomotiv Sofia |
CSKA Sofia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | Bengaluru |
Delhi Dynamos | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Jamshedpur |
Kerala Blasters | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Yenisey Krasnoyarsk |
FK Khimki | Đội hình Diễn biến |
|||
16:00 | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa |
Veles Moscow | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Novosibirsk |
Murom | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Irtysh 1946 Omsk |
Torpedo Miass | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | SKA Energiya Khabarovsk |
Sokol | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Spartak Kostroma |
Volga Ulyanovsk | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Rotor Volgograd |
Metallurg Lipetsk | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Khimik Dzerzhinsk |
Tekstilshchik Ivanovo | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Avangard |
Dinamo Briansk | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Arsenal Tula |
FK Tyumen | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Krasnodar II |
Rodina Moskva Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Mashuk-KMV |
FK Kaluga | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Shinnik Yaroslavl |
Leningradets | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Torpedo Moscow |
Kamaz | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Chayka K Sr |
Chelyabinsk | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Rodina Moskva |
Volgar-Gazprom Astrachan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Radnicki 1923 Kragujevac |
FK Napredak Krusevac | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Radnicki Nis |
Mladost Lucani | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | FK Javor Ivanjica |
Crvena Zvezda | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Partizan Belgrade |
Spartak Subotica | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Zlate Moravce |
MFK Kosice | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Dukla Banska Bystrica |
Trencin | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Mfk Skalica |
Zemplin Michalovce | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Slovan Bratislava |
Sport Podbrezova | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Austria Lustenau |
WSG Wattens | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Wolfsberger AC |
Rheindorf Altach | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:30 | Real Kashmir |
Neroca | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Mohammedan SC IND |
Inter Kashi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:50 | NK Varteks |
Hnk Gorica | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Rudes |
NK Rijeka | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:30 | Hajduk Split |
Dinamo Zagreb | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Uthai Thani Forest |
Prachuap Khiri Khan | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Lamphun Warrior |
Port | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Sukhothai |
Ratchaburi FC | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Trat Fc |
Bangkok Glass Pathum | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Zimbru Chisinau |
Csf Baliti | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Aalborg BK |
Sonderjyske | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | NK Olimpija Ljubljana |
Koper | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | NK Publikum Celje |
NK Aluminij | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Naftan Novopolock |
BATE Borisov | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Vitebsk |
Slavia Mozyr | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Isloch Minsk |
Shakhter Soligorsk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:30 | Al-Arabi SC |
Al-Garrafa | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:30 | Qatar SC |
Al-Wakra | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | Shakhtyor Karagandy |
Turan Turkistan | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | FK Atyrau |
Zhetysu Taldykorgan | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Aksu |
Kaisar Kyzylorda | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:00 | Al Ain |
Al-Sharjah | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Al Bataeh |
Al-Jazira UAE | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Al-Wasl |
Khor Fakkan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:30 | Zvijezda 09 Brgule |
NK Siroki Brijeg | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Borac Banja Luka |
Zrinjski Mostar | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:45 | GOSK Gabela |
Posusje | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 05:00 | RCA Raja Casablanca Atlhletic |
Olympique de Safi | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 05:00 | Renaissance Zmamra |
Chabab Ben Guerir | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:30 | Cape Town City |
Kaizer Chiefs FC | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Polokwane City |
Chippa United FC | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Stellenbosch |
Real Kings | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Lamontville Golden Arrows |
Richards Bay | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Ts Galaxy |
AmaZulu | Đội hình Diễn biến |
||||
22:45 | Sekhukhune United |
Orlando Pirates | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:30 | Wuhan Three Towns |
Beijing Guoan | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Chengdu Rongcheng |
Nantong Zhiyun | Đội hình Diễn biến |
||||
18:35 | Qingdao West Coast |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Shanghai East Asia FC |
HeNan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Alashkert |
Ararat Yerevan | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Banants |
Van | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | Parnu Linnameeskond |
Nomme JK Kalju | Đội hình Diễn biến |
||||
19:30 | Trans Narva |
Nomme United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:00 | Baden |
Wil 1900 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:00 | Hong Kong U23 |
Sham Shui Po | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Tai Chung |
Kitchee | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:05 | Arsenal de Sarandi |
Chacarita Juniors | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:05 | Gimnasia Mendoza |
Colon | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Tristan Suarez |
Ferrol Carril Oeste | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Almagro |
Atletico Rafaela | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Temperley |
Defensores Unidos | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Obolon Kiev |
Shakhtar Donetsk | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Polessya Zhitomir |
Chernomorets Odessa | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Veres Rivne |
Kryvbas | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:30 | Bali United |
Persija Jakarta | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Persis Solo |
Cilegon United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Malisheva |
Kf Drita Gjilan | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Kf Prishtina |
Ballkani | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Chungnam Asan |
Cheongju Jikji Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
14:30 | Seongnam FC |
Gimpo Fc | Đội hình Diễn biến |
||||
14:30 | Seoul E Land |
Anyang | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Tp Mazembe Englebert |
Petro Atletico De Luanda | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Young Africans |
Mamelodi Sundowns | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 04:00 | Esperance Sportive de Tunis |
Asec Mimosas | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Liepajas Metalurgs |
Rigas Futbola Skola | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Daugava Daugavpils |
Tukums-2000 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Hegelmann Litauen |
Baltija Panevezys | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Siauliai |
Transinvest Vilnius | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:00 | Mushuc Runa |
Sociedad Deportiva Aucas | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 03:30 | Libertad Asuncion |
Tecnico Universitario | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:00 | Cumbaya |
CD El Nacional | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 06:00 | Real Espana |
Olancho | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 08:15 | CD Victoria |
CD Motagua | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 04:00 | Alianza |
Aguila | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 04:00 | CD Dragon |
Jocoro | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 04:00 | CD FAS |
Luis Angel Firpo | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 04:00 | Fuerte San Francisco |
Isidro Metapan | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 04:00 | Municipal Limeno |
Once Municipal | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 04:00 | Cd Platense Municipal Zacatecoluca |
Santa Tecla | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | San Antonio Bulo Bulo |
Real Tomayapo | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 04:30 | Club Guabira |
Univ De Vinto | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 07:00 | Nacional Potosi |
Royal Pari | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 05:00 | Csyd Mixco |
CD Malacateco | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Blaublitz Akita |
Ban Di Tesi Iwaki | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Mito Hollyhock |
Kagoshima United | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Yamagata Montedio |
Shimizu S-Pulse | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Oita Trinita |
Okayama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Tokushima Vortis |
Thespa Kusatsu Gunma | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Yokohama FC |
Vegalta Sendai | Đội hình Diễn biến |
|||
13:00 | HT | Roasso Kumamoto |
JEF United Ichihara | Đội hình Diễn biến |
|||
14:00 | Ehime FC |
Fujieda Myfc | Đội hình Diễn biến |
||||
16:00 | Tochigi SC |
V-Varen Nagasaki | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:30 | Css Slatina |
Scm Argesul Pitesti | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Strommen |
Ullensaker/Kisa IL | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Grorud IL |
Follo | Đội hình Diễn biến |
||||
19:45 | SJK Seinajoki |
Haka | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Jerv |
Floy Flekkeroy Il | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Sprint-Jeloy |
Eik Tonsberg | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Turkmenistan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Altyn Asyr |
Nebitchi | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Arkadag |
Ahal | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bangladesh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:45 | Brothers Union |
Bashundhara Kings | Đội hình Diễn biến |
||||
16:15 | Rahmatgonj Mfs |
Abahani Limited Dhaka | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Liên Đoàn Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Inter Turku |
KuPS | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | Unirea 2004 Slobozia |
CS Mioveni | Đội hình Diễn biến |
||||
16:00 | Alexandria |
Csc Dumbravita | Đội hình Diễn biến |
||||
16:00 | Ceahlaul Piatra Neamt |
Metaloglobus | Đội hình Diễn biến |
||||
16:00 | Scolar Resita |
Unirea Dej | Đội hình Diễn biến |
||||
16:00 | Tunari |
Chindia Targoviste | Đội hình Diễn biến |
||||
16:00 | Acs Energeticianul |
Csa Steaua Bucureti | Đội hình Diễn biến |
||||
16:00 | Concordia Chiajna |
Progresul Spartac | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:00 | Gulf United |
City | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Al-Dhafra |
Dabba Al-Fujairah | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Gulf Heroes |
Al Thaid | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Al Oruba Uae |
Dubai United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | Đồng Tháp |
Phú Thọ | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Đồng Nai |
Đà Nẵng | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | PVF CAND |
Phù Đổng Ninh Bình | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Radunia Stezyca |
Skra Czestochowa | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Stomil Olsztyn OKS 1945 |
Hutnik Krakow | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Zaglebie Lubin B |
Olimpia Grudziadz | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Chojniczanka Chojnice |
Kp Calisia Kalisz | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Pogon Siedlce |
Lech Poznan B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales SL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13:00 | Bulls Academy |
Canterbury Bankstown | Đội hình Diễn biến |
||||
15:00 | Sd Raiders |
University Nsw | Đội hình Diễn biến |
||||
15:00 | Inter Lions |
Dunbar Rovers | Đội hình Diễn biến |
||||
15:00 | Macarthur Rams |
Bonnyrigg White Eagles | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:30 | Bdin Vidin |
Dobrudzha | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Belasitsa Petrich |
Septemvri Sofia | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Marek Dupnica |
Maritsa 1921 | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Spartak Varna |
Dunav Ruse | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:15 | Cardiff Metropolitan |
The New Saints | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Knockbreda |
Harland Wolff Welders | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:30 | Cliftonville |
Larne | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Pernambucano | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:30 | Nautico PE |
Sport Club Recife | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Kf Arsimi |
Skopje | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Bashkimi |
Detonit Plachkovica | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Besa Doberdoll |
Karaorman | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Ohrid 2004 |
Belasica Strumica | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Osogovo |
Novaci | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Pelister Bitola |
Vardar Negotino | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Pobeda Prilep |
Kamenica Sasa | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | FK Teteks Tetovo |
Kozuv | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | Esan Pattaya |
Chainat FC | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Chiangmai Fc |
Ayutthaya Fc | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Krabi Fc |
Nong Bua Pitchaya | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Nakhon Ratchasima |
Jl Chiangmai United | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Kasetsart University FC |
Rayong | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Arsenal Tivat |
Decic Tuzi | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Jedinstvo Bijelo Polje |
Ofk Mladost Dg | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Jezero Plav |
Mornar | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | FK Sutjeska Niksic |
Rudar Pljevlja | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | FK Buducnost Podgorica |
OFK Petrovac | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:30 | Sutherland Sharks |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers | Đội hình Diễn biến |
||||
13:00 | 45+' | Sydney Olympic |
Wollongong Wolves | Đội hình Diễn biến |
|||
15:00 | Hills Brumbies |
Manly United | Đội hình Diễn biến |
||||
15:00 | Marconi Stallions |
Central Coast Mariners Fc Am | Đội hình Diễn biến |
||||
15:00 | Western Sydney Wanderers Am |
St George Saints | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13:00 | Sturt Lions |
Fulham United | Đội hình Diễn biến |
||||
13:00 | Western Strikers SC |
Salisbury United | Đội hình Diễn biến |
||||
15:30 | Adelaide Cobras |
West Torrens Birkalla | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Dortmund AM |
SV Waldhof Mannheim | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Preuben Munster |
Dynamo Dresden | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | SSV Jahn Regensburg |
Hallescher | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Ssv Ulm 1846 |
Erzgebirge Aue | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | SpVgg Unterhaching |
Ingolstadt 04 | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Sc Freiburg Ii |
Munchen 1860 | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Saarbrucken |
RW Essen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:00 | Hapoel Kafr Kanna |
Hapoel Bnei Zalfa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:30 | Al-Nasar |
Al Kuwait SC | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:30 | Al Salmiyah |
Al-Arabi Club | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:30 | Cliftonville |
Larne | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Huachipato |
Univ Catolica | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 04:00 | Colo Colo |
Everton CD | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:30 | Cd Copiapo S.a. |
Union La Calera | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Es Ben Aknoun |
Js Djidjel | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Azazga |
Wa Tlemcen | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Usm Khenchela |
Mc Alger | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 04:00 | Us Biskra |
Mc Oran | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Bokelj Kotor |
Mladost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Ofk Igalo |
Lovcen Cetinje | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Iskra Danilovgrad |
Grbalj Radanovici | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Gzira United |
Mgarr United | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Marsaxlokk |
Floriana | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Birkirkara FC |
Hamrun Spartans | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Mosta |
Sliema Wanderers FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Carioca | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 03:00 | Nova Iguacu |
Flamengo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia Primavera | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:45 | Inter Milan U19 |
Lecce U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Empoli U19 |
Torino U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Sassuolo Calcio Youth |
Cagliari Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Fiorentina U19 |
Atalanta U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Frosinone Youth |
Bologna Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Angola | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Recreativo Libolo |
Wiliete | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Cr Uniao Malanje |
Cd Sao Salvador | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Bravos Do Maquis |
Recreativo Libolo | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Desportivo Huila |
Sporting Cabinda | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Interclube Luanda |
Desportivo Huila | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Academica Lobito |
Cr Uniao Malanje | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Sagrada Esperanca |
Santa Rita | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | Werribee City Sc |
Bentleigh Greens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Catarinense Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:30 | Brusque |
Criciuma | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macao | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:00 | Cheng Fung |
Cd Monte Carlo | Đội hình Diễn biến |
||||
16:00 | Benfica De Macau |
Chao Pak Kei | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Dumbarton |
Stenhousemuir | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | East Fife |
Elgin City | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Peterhead |
Clyde | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Spartans |
Forfar Athletic | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Stranraer |
Bonnyrigg Rose | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:30 | Sabail |
Turan Tovuz | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Sabah Fk Baku |
Zira | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | Rayo Zuliano |
Universidad Central Venezuela | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 04:45 | Caracas FC |
Inter de Barinas | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 07:30 | Portuguesa de Desportos |
Carabobo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Dinamo Tbilisi |
Samtredia | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Gagra |
Samgurali Tskh | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:00 | Armadale |
Perth Redstar | Đội hình Diễn biến |
||||
14:00 | Balcatta |
Perth Glory Am | Đội hình Diễn biến |
||||
14:00 | Olympic Kingsway Sc |
Fremantle City | Đội hình Diễn biến |
||||
14:00 | Stirling Lions |
Bayswater City | Đội hình Diễn biến |
||||
14:00 | Western Knights |
Floreat Athena | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:30 | Club Atletico Acassuso |
Villa Dalmine | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:30 | Argentino De Merlo |
CA Fenix Pilar | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:30 | Club Atletico Colegiales |
Deportivo Merlo | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:30 | Comunicaciones BsAs |
Deportivo Armenio | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:30 | Sportivo Italiano |
Ferrocarril Midland | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:30 | UAI Urquiza |
Sacachispas | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:30 | Villa San Carlos |
Los Andes | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:40 | San Martin Burzaco |
Excursionistas | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 05:00 | Cerro Porteno |
Nacional Asuncion | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Athletic Bilbao B |
Calahorra | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Valle de Egues |
AD San Juan | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Mar Menor |
Sevilla Atletico | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Arandina |
Pontevedra | Đội hình Diễn biến |
||||
22:45 | Racing Villalbes |
Real Valladol B | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Barbastro |
Barakaldo CF | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Brea |
Naxara | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | UD Alzira |
Hercules CF | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Numancia |
Ad Union Adarve | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | UD Marbella |
CD San Roque | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Manchego Ciudad |
Orihuela CF | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Ourense |
Cd Cayon | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | Khust City |
Hirnyk Sport | Đội hình Diễn biến |
||||
17:30 | Sc Poltava |
Epitsentr Dunayivtsi | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Nyva Ternopil |
Dinaz Vyshgorod | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Bukovyna Chernivtsi |
Chernihiv | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Inhulets Petrove |
Nyva Buzova | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Viktoriya Mykolaivka |
Karpaty Lviv | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Ifk Stocksund |
Friska Viljor | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Orebro Syrianska If |
Stockholm Internazionale | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:15 | Vyskov |
Fk Mas Taborsko | Đội hình Diễn biến |
||||
16:30 | Prostejov |
Chrudim | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:30 | Dalian Zhixing |
Heilongjiang heilongjiang Ice City | Đội hình Diễn biến |
||||
14:30 | Jiading Boji |
Yanbian Longding | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Chongqing Tonglianglong |
Jiangxi Beidamen | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Guangzhou Evergrande FC |
Yunnan Yukun | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | FK Biolog |
Pobeda | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Spartak Nalchik |
Dynamo Stavropol | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Alania-d Vladikavkaz |
Forte Taganrog | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | FK Angusht Nazran |
Makhachkala B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:30 | Dornbirn |
SV Horn | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Lafnitz |
Bregenz | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | Envigado |
Atletico Nacional | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 04:10 | Deportivo Pasto |
Deportiva Once Caldas | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:20 | Boyaca Chico |
Jaguares De Cordoba | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 08:30 | Fortaleza CEIF |
Millonarios | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:40 | Resovia Rzeszow |
Gornik Leczna | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Miedz Legnica |
Arka Gdynia | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Chrobry Glogow |
Wisla Krakow | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Lechia Gdansk |
Odra Opole | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Wisla Plock |
Stal Rzeszow | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Podbeskidzie |
LKS Nieciecza | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Championship | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Arbroath |
Dunfermline | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Dundee United |
Raith Rovers | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Greenock Morton |
Queens Park | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Partick Thistle |
Inverness C.T. | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Alloa Athletic |
Annan Athletic | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Cove Rangers |
Stirling Albion | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Hamilton FC |
Queen of South | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Kelty Hearts |
Edinburgh City | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Montrose |
Falkirk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Eskilsminne IF |
Tvaakers IF | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Jonkopings Sodra IF |
Bk Olympic | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Oskarshamns AIK |
Ljungskile SK | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:30 | Al Hussein Irbid |
Maan | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:30 | Shabab AlOrdon |
Ramtha SC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Andijon |
Nasaf Qarshi | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Pakhtakor Tashkent |
Sogdiana Jizak | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Anderlecht Ii |
Francs Borains | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Kmsk Deinze |
Zulte-Waregem | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Standard Liege Ii |
Lierse Kempenzonen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | AC Nagano Parceiro |
Azul Claro Numazu | Đội hình Diễn biến |
|||
14:00 | Ryukyu |
Kataller Toyama | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13:30 | White City Woodville |
Adelaide Comets FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Schifflingen |
UN Kaerjeng 97 | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Jeunesse Esch |
Differdange 03 | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Victoria Rosport |
Fola Esch | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | F91 Dudelange |
Una Strassen | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Swift Hesperange |
Mondercange | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Marisca Miersch |
Us Mondorf-les-bains | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | CS Petange |
Racing Union Luxemburg | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Progres Niedercorn |
Wiltz 71 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Mte Mosonmagyarovar |
Nyiregyhaza | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:45 | Al Ahli Bhr |
Al Khaldiya | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:45 | Busaiteen |
Sitra | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:45 | Manama Club |
East Riffa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:15 | Fotbal Trinec |
Slovacko Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
16:30 | Prepere |
Ceska Lipa | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Frydlant |
Unicov | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Sokol Zapy |
Sokol Brozany | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Drochia |
Victoria Bardar | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | CF Gagauziya |
Floresti | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Speranta Nisporeni |
Flacara Falesti | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Elva |
Jk Tallinna Kalev Iii | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Flora Tallinn Ii |
Tallinna Levadia 2 | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Paide Linnameeskond B |
Jk Welco Elekter | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Tabasalu Charma |
Harju Jk Laagri | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Viimsi Mrjk |
Tallinn | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Graficar Beograd |
Mladost Novi Sad | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | OFK Beograd |
Semendria 1924 | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Proleter Novi Sad |
Vrsac | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Tekstilac Odzaci |
Radnicki Sremska Mitrovica | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Kolubara |
Indjija | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Bilje |
Brinje Grosuplje | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Dravinja Kostroj |
NK Primorje | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Bistrica |
Gorica | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Nafta |
Nd Beltinci | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Korzo Prilep |
Vardar Skopje | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Tikves Kavadarci |
Sileks | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Changwon City |
Paju Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
13:00 | HT | Incheon Korail |
Hwaseong Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
13:00 | HT | Mokpo City |
Ulsan Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
TJ Spartak Myjava | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Stk 1914 Samorin |
Spisska Nova Ves | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Aek Athens Ii |
Larisa | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Iraklis Saloniki |
Kozani Fs | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Panathinaikos B |
Diagoras Rodos | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | PAE Levadiakos |
Niki Volou | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Anagenisi Karditsa |
Kambaniakos | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Paok Saloniki B |
Aiolikos | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Olympiakos Piraeus Ii |
Panahaiki-2005 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Garliava |
FK Tauras Taurage | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Atmosfera Mazeikiai |
Trakai Riteriai | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Bfa |
Babrungas | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Ekranas Panevezys |
Minija | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jamaica Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 06:00 | Arnett Gardens |
Portmore United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Cearense Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:40 | Fortaleza |
Ceara | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Spain Primera Division RFEF | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Ue Cornella |
Deportivo La Coruna | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Fuenlabrada |
Sabadell | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Salamanca |
SD Logrones | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Sestao |
Rayo Majadahonda | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Sd Tarazona |
Celta Vigo B | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Teruel |
Real Union de Irun | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | AD Ceuta |
Algeciras | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Antequera Cf |
Alcoyano | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | CD Castellon |
Recreativo Huelva | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | UD Merida |
Cordoba C.F. | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Berlin AK 07 |
Vsg Altglienicke | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | SpVgg Bayreuth |
Tsv Buchbach | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Augsburg 2 |
Fv Illertissen | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Memmingen |
TSV Aubstadt | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Nurnberg Am |
Greuther Furth 2 | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Sv Schalding Heining |
Viktoria Aschaffenburg | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Turkgucu Munchen |
Wacker Burghausen | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Wurzburger Kickers |
Eintr. Bamberg | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | TSV Alemannia Aachen |
Fortuna Koln | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Gutersloh |
Bocholter Vv | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | SV Lippstadt |
Wuppertaler Sv | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Bahlinger SC |
Ksv Hessen Kassel | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Tsv Schott Mainz |
Mainz Am | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Stuttgart Amateure |
Kickers Offenbach | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | VfB Oldenburg |
Havelse | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:30 | Kansas City Nwsl Womens |
Angel City Fc Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:00 | North Carolina Courage Womens |
Gotham Fc Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:30 | Portland Thorns Fc Womens |
Racing Louisville Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 09:00 | Bay Fc Womens |
Houston Dash Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Atzeneta Ue |
Cd Roda | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Real Jaen CF |
Atletico Melilla | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Racing Murcia |
Cd Algar | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales L2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:00 | Inner West Hawks |
Mounties Wanderers | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 04:00 | Puerto Montt |
Deportes Concepcion | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:30 | Concon National |
Real San Joaquin | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Hallen |
Germania Halberstadt | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italy C1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Albinoleffe |
Ac Trento | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Arezzo |
Juventus U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Olbia |
Sestri Levante | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Ss Monopoli 1966 |
As Sorrento Calcio | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Nuova Monterosi |
Benevento | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Us Casertana 1908 |
Taranto Sport | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Azy Based Nano Bo |
Triestina | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Novara |
Lumezzane | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Ancona |
Spal | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Cesena |
Pescara | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Virtus Entella |
Pontedera | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Juve Stabia |
Messina | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Giana |
Us Fiorenzuola | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Mantova |
Atalanta U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Pro Patria |
Legnago Salus | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Usd Virtus Verona |
Renate Ac | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Latina Calcio |
Foggia | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | As Calcio Potenza |
Crotone | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:45 | Alessandria |
Pro Vercelli | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:45 | Pro Sesto |
Vicenza | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:45 | Pineto |
Recanatese | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:45 | Audace Cerignola |
Turris Neapolis | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:45 | Avellino |
Picerno | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:45 | Fb Brindisi 1912 |
Virtus Francavilla | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | Tallinna Jk Legion |
Tartu JK Tammeka B | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Tartu Kalev |
Parnu Jk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Agia Napa |
Olympiakos Nicosia | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | EN Paralimni |
Omonia Aradippou | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Asil Lysi |
Omonia 29is Maiou | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Peyia 2014 |
Digenis Ypsonas | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Ermis Aradippou |
Digenis Morphou | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Enad Polis |
Xylotympou | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Akritas Chloraka |
PAEEK Keryneias | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:15 | Oez Letohrad |
Vysoke Myto | Đội hình Diễn biến |
||||
16:15 | Breclav |
Humpolec | Đội hình Diễn biến |
||||
16:15 | Havlickuv Brod |
Vrchovina | Đội hình Diễn biến |
||||
16:30 | Komarov |
Jindrichuv Hradec | Đội hình Diễn biến |
||||
16:30 | Kosmonosy |
Benesov | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Dalnice Sperice |
Stara Rise | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Nove Sady |
Kozlovice | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Vitkovice |
Bohumin | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Rokycany |
Pribram B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Recolta Gheorghe Doja |
Voluntari B | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Unirea Alba Iulia |
Acs Viitorul Cluj | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Vointa Lupac |
Jiul Petrosani | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Acso Filiasi |
Acs Viitorul Simian | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Olimpic Zarnesti |
Acs Olimpic Cetate Rasnov | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | Sudeva Delhi |
Sporting Clube de Goa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Black Stars Basel |
Emmenbrucke | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | USV Eschen Mauren |
Winterthur U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Mendrisio Stabio |
Asc Kreuzlingen | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Lugano U21 |
Cham | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Courtetelle |
Concordia Chiajna | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Schotz |
Langenthal | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Wohlen |
Dietikon | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Wettswil Bonstetten |
Taverne | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Bruhl Sg |
Etoile Carouge | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Syrian League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Jableh Sc |
Al-Jaish Damascus | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Al-Karamah |
Al Taleiah | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | KF Laci |
Partizani Tirana | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | KS Dinamo Tirana |
Skenderbeu Korca | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Oman | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:00 | Al Rustaq |
Bahla | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 01:00 | Al Wehda Oma |
Sur Club | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | Banik Ostrava u19 |
Viktoria Plzen U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Frydek-mistek u19 |
Synot Slovacko U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Slavia Praha u19 |
Sk Sigma Olomouc u19 | Đội hình Diễn biến |
||||
19:30 | Sparta Praha U19 |
Mfk Karvina U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Croatia Zmijavci |
HNK Sibenik | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Leeds United U21 |
Chelsea U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | Kolos Kovalivka U21 |
Dnipro 1 U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Zorya U21 |
Metalist 1925 Kharkiv U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:00 | Olympique Ales |
Hyeres | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Frejus Saint-Raphael |
Le Puy Foot 43 Auvergne | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Toulon |
Andrezieux | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:30 | Avoine |
Trelissac | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Amateur Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | Antwerp B |
Urs Lixhe Lanaye | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | La Louviere |
Lokeren Temse | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:30 | Excelsior Maassluis |
de Treffers | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | HHC Hardenberg |
Gelders Veenendaalse VV | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Lisse |
Quick Boys | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Noordwijk |
Kozakken Boys | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | AFC Amsterdam |
Rijnsburgse Boys | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Koninklijke Hfc |
Jong Sparta Rotterdam | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | VV Katwijk |
Scheveningen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 5 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:00 | Chatou |
Oles Mureaux | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Ancienne Chateau Gontier |
Fontenay Vendee Foot | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Braga U19 |
Porto U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Famalicao U19 |
Sporting Lisbon U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Ca Juventud De Las Piedras |
Oriental Lisboa | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Csyd Cooper |
Ca Atenas | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Ia Sud America |
Tacuarembo | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Plaza Colonia |
Cs Cerrito | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 07:30 | La Luz |
Albion Fc Uru | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Rampla Juniors |
Centro Atletico Fenix | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Liverpool P. |
Ca River Plate | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 05:00 | Defensor SC |
Danubio FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Kufstein |
Rw Rankweil | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Bischofshofen |
SV Austria Salzburg | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Sv Wals Grunau |
Vfb Hohenems | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Dornbirner SV |
Svg Reichenau | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Sc Rothis |
Rheindorf Altach B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thai Division 3 League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | North Bangkok College |
Ang Thong Fc | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Bangkok Fc |
Songkhla | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Phattalung |
Pathum Thani United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Atus Ferlach |
Treibach | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:30 | Real Frontera |
Trujillanos FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 10:00 | Tsukuba Fc Womens |
Nữ Fukuoka An | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | Al Nassr |
Al Tai | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Al Riyadh |
Abha | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Al Shabab Ksa |
Al Hilal | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Al Wehda Mecca |
Al-Fath | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nigeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Bendel Insurance |
Niger Tornadoes | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Rivers United |
Katsina United | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Enugu Rangers International |
Sunshine Stars | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Bayelsa United |
Heartland | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Sporting Lagos |
Lobi Stars | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Enyimba International |
Kano Pillars | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Shooting Stars Sc |
Kwara United | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Gombe United |
Remo Stars | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Abia Warriors |
Plateau United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Matlock Town |
Marine | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Atherton Collieries |
Basford Utd | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Bamber Bridge |
Gainsborough Trinity | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Guiseley |
Lancaster City | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Ilkeston Town |
Bradford Park Avenue | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Macclesfield Town |
Fc United Of Manchester | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Morpeth Town |
Warrington Rylands | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Radcliffe Borough |
Marske United | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Stafford Rangers |
Workington | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Worksop Town |
Hyde United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Hanwell Town |
Didcot Town | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Hendon |
Beaconsfield Sycob | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Sholing |
Plymouth Parkway | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Swindon Supermarine |
Salisbury City | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Tiverton Town |
Merthyr Town | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Winchester City |
Dorchester Town | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ nữ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | Napoli Womens |
Sampdoria Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Nữ Juventus |
Nữ Fiorentina | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 00:00 | Como 2000 Womens |
Ac Milan Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Gaucho 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:30 | Juventude |
Gremio | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Lebanon | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:15 | Shabab Al Ghazieh |
Al Hikma | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Al Hikma |
Shabab Al Ghazieh | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Shabab Sahel |
Alahli Nabatiya | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Js Ghir Abadla |
Rc Kouba | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Mcb Oued Sly |
Asm Oran | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Crb Temouchent |
Gc Mascara | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Jsm Tiaret |
Skaf Khemis Melina | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Wa Mostaganem |
Sc Mecheria | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Esm Kolea |
Wa Boufarik | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Om Medea |
Rc Arba | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Mc El Eulma |
Ca Batna | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Irb Ouargla |
Hb Chelghoum Laid | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Teleghma |
Oued Magrane | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | As Ain Mlila |
Ib Khemis El Khechna | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Usm El Harrach |
As Khroub | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Msp Batna |
Es Sour El Ghozlane | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | Odra Opole Youth |
Korona Kielce U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Widzew Lodz Youth |
Gornik Zabrze Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:15 | Atletico Grau |
Carlos A Mannucci | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 04:45 | Melgar |
Cienciano | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 08:00 | Univ. Cesar Vallejo |
Universitario de Deportes | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 03:00 | Louisville City |
Birmingham Legion | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:00 | Indy Eleven |
Detroit City | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:00 | Miami |
Charleston Battery | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:30 | Tampa Bay Rowdies |
Rhode Island | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 07:30 | San Antonio |
Monterey Bay | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 09:00 | Oakland Roots |
Las Vegas Lights | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 09:00 | Orange County Fc |
Tulsa Roughneck | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 09:00 | Sacramento Republic Fc |
Memphis 901 | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 09:30 | Phoenix Rising Arizona U |
New Mexico United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | Al Qous Club |
Al-Ansar | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Alhowra |
Al Draih | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Al Sadd Fc Sa |
Al Shuaib | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Arar |
Hottain | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Al Saqer |
Al Jubail | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Taweek |
Al Noor | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Bisha |
Jerash | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 02:00 | Al Sahel |
Wajj | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 04:00 | Curico Unido |
La Serena | Đội hình Diễn biến |
||||
31/03 06:30 | Deportes Temuco |
Rangers Talca | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |