KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 03:00 | Cadiz |
Granada | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 03:00 | Lille |
Lens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:30 | KT | Bristol City |
Leicester City | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Millwall |
West Bromwich | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 32' | Cardiff City |
Sunderland | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 32' | Huddersfield Town |
Coventry | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 32' | Hull City |
Stoke City | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 32' | Norwich City |
Plymouth Argyle | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 32' | Preston North End |
Rotherham United | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 33' | Queens Park Rangers |
Birmingham | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 33' | Sheffield Wed |
Swansea City | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 33' | Southampton |
Middlesbrough | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 00:30 | Blackburn Rovers |
Ipswich | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 03:00 | Watford |
Leeds United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Dynamo Moscow |
FK Rostov | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 02:30 | Burgos CF |
Espanyol | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | 3' | Gil Vicente |
Famalicao | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 01:00 | SL Benfica |
Chaves | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 03:30 | Amadora |
Sporting Lisbon | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | 34' | Barnsley |
Cambridge United | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 35' | Derby County |
Blackpool | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 35' | Exeter City |
Charlton Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 35' | Fleetwood Town |
Cheltenham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 35' | Lincoln City |
Leyton Orient | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 35' | Peterborough United |
Carlisle | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 35' | Port Vale |
Bristol Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 36' | Reading |
Northampton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 45+' | Shrewsbury Town |
Oxford United | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Stevenage Borough |
Bolton Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Wigan Athletic |
Burton Albion FC | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Wycombe Wanderers |
Portsmouth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 04:00 | Defensa Y Justicia |
Estudiantes La Plata | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 04:00 | Tigre |
Belgrano | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 06:30 | CA Huracan |
River Plate | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:45 | KT | Adelaide United FC |
Western United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 02:45 | Gent |
Standard Liege | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 02:45 | Derry City |
Galway United | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:45 | Drogheda United |
St Patrick's | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:45 | Shelbourne |
Dundalk | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:45 | Waterford United |
Sligo Rovers | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:45 | Shamrock Rovers |
Bohemians | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 08:00 | Puebla |
Tigres UANL | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 09:00 | Club America |
Atletico San Luis | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 10:00 | Mazatlan |
Club Tijuana | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 02:00 | NAC Breda |
MVV Maastricht | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Den Bosch |
Dordrecht 90 | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | ADO Den Haag |
Groningen | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Eindhoven |
Cambuur Leeuwarden | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Emmen |
Jong Ajax Amsterdam | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | De Graafschap |
Jong AZ | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Helmond Sport |
Willem II | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Telstar |
Jong Utrecht | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | VVV Venlo |
Oss | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | KT | Os Belenenses |
Feirense | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | 89' | Pacos Ferreira |
UD Oliveirense | Đội hình Diễn biến |
|||
22:30 | 23' | Desportivo de Tondela |
Vilaverdense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 01:30 | Chateauroux |
Martigues | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:30 | Cholet So |
Red Star 93 | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:30 | Dijon |
Nimes | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:30 | Le Mans |
Epinal | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:30 | Marignane Gignac |
Versailles 78 | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:30 | Chamois Niortais |
Orleans US 45 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Tokyo Verdy |
Kyoto Purple Sanga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 00:00 | Apollon Limassol FC |
AE Zakakiou | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:00 | Doxa Katokopias |
Othellos Athienou | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 02:00 | Videoton Puskas Akademia |
Fehervar Videoton | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | 23' | Voluntari |
Hermannstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 01:30 | Sepsi |
CFR Cluj | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | KT | Pirin Blagoevgrad |
Etar Veliko Tarnovo | Đội hình Diễn biến |
|||
21:30 | Arda |
Levski Krumovgrad | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:00 | Levski Sofia |
Slavia Sofia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:30 | KT | Connah's QN |
Newtown | Đội hình Diễn biến |
|||
19:30 | KT | The New Saints |
Bala Town | Đội hình Diễn biến |
|||
19:30 | KT | Barry Town Afc |
Penybont | Đội hình Diễn biến |
|||
19:30 | KT | Colwyn Bay |
Aberystwyth Town | Đội hình Diễn biến |
|||
19:30 | KT | Pontypridd |
Haverfordwest County | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | KT | Cukaricki |
Novi Pazar | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Radnik Surdulica |
Vojvodina | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 00:00 | Imt Novi Beograd |
Zeleznicar Pancevo | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:00 | Backa Topola |
FK Vozdovac Beograd | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | MFK Ruzomberok |
DAC Dunajska Streda | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 01:30 | Austria Wien |
Blau Weiss Linz | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | HT | Accrington Stanley |
Morecambe | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | AFC Wimbledon |
Harrogate Town | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Barrow |
Grimsby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 35' | Bradford AFC |
Tranmere Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 35' | Colchester United |
Newport County | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 35' | Crawley Town |
Doncaster Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 36' | Forest Green Rovers |
Stockport County | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 45+' | Gillingham |
Crewe Alexandra | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Milton Keynes Dons |
Walsall | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 45+' | Salford City |
Sutton United | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Swindon |
Notts County | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Wrexham |
Mansfield Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:50 | 47' | Istra 1961 |
NK Lokomotiva Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 00:00 | Slaven Belupo Koprivnica |
ZNK Osijek | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | 70' | Rogaska |
Ask Bravo | Đội hình Diễn biến |
|||
23:30 | NK Maribor |
Nk Radomlje | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:15 | Domzale |
NK Mura 05 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | 68' | Dnepr Mogilev |
Arsenal Dzyarzhynsk | Đội hình Diễn biến |
|||
23:00 | Dinamo Brest |
Smorgon FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 01:30 | Al-Shamal |
Al-Ahli Doha | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:30 | Umm Salal |
Al Muaidar Club | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 01:00 | Al Wehda UAE |
Al Ahli Dubai | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:00 | Ittihad Kalba |
Ajman | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | KT | Igman Konjic |
Sloga Doboj | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Tuzla City |
FK Sarajevo | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 02:00 | FK Zeljeznicar |
FK Velez Mostar | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 05:00 | OCK Olympique de Khouribga |
Difaa Hassani Jdidi | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 05:00 | SCCM Chabab Mohamedia |
Cayb Club Athletic Youssoufia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | KT | Bkma |
West Armenia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:30 | KT | Kuressaare |
JK Tallinna Kalev | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 01:30 | Stade Nyonnais |
Sion | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:30 | Neuchatel Xamax |
Schaffhausen | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:15 | Bellinzona |
Aarau | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 01:00 | Guillermo Brown |
Talleres Rem De Escalada | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 05:05 | Agropecuario De Carlos Casares |
Quilmes | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:30 | KT | PSM Makassar |
Pusamania Borneo | Đội hình Diễn biến |
|||
20:30 | KT | Barito Putera |
Psis Semarang | Đội hình Diễn biến |
|||
20:30 | KT | Madura United |
Pss Sleman | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 08:00 | Perez Zeledon |
Santos De Guapiles | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 01:00 | Simba |
Al Ahly | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | KT | Jelgava |
Metta/LU Riga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 00:00 | Banga Gargzdai |
Dziugas Telsiai | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 07:00 | Macara |
Barcelona SC(ECU) | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 06:00 | Real Santa Cruz |
The Strongest | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | 22' | Nordsjaelland |
Aarhus AGF | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 01:00 | Silkeborg IF |
Fredericia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:45 | KT | HJK Helsinki |
PK-35 | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Pepo |
JIPPO | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Ekenas IF Fotboll |
Kapa Helsinki | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | KT | VPS Vaasa |
Jaro | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Lahti |
Gnistan | Đội hình Diễn biến |
|||
21:30 | 49' | Klubi 04 |
Salon Palloilijat Salpa | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 33' | IFK Mariehamn |
KTP Kotka | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | 33' | Ilves Tampere |
AC Oulu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Turkmenistan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Merw |
Kopetdag Asgabat | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Sagadam |
HTTU Asgabat | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bangladesh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:15 | KT | Abahani Chittagong |
Bangladesh Police | Đội hình Diễn biến |
|||
16:15 | KT | Mohammedan Dhaka |
Fortis Limited | Đội hình Diễn biến |
|||
16:15 | KT | Sheikh Jamal |
Sheikh Russel KC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 01:00 | Al Arabi |
Al Hamra | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales SL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13:00 | KT | Nepean Football Club |
Blacktown Spartans | Đội hình Diễn biến |
|||
14:30 | KT | Northern Tiger |
Mt Druitt Town Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
15:00 | KT | Rydalmere Lions |
Hakoah Sydney | Đội hình Diễn biến |
|||
16:00 | KT | Bankstown City Lions |
Dulwich Hill Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Cliftonville |
Larne | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:45 | Glentoran |
Linfield FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:30 | KT | Sydney FC U21 |
St George City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Ironi Modiin |
As Nordia Jerusalem | Đội hình Diễn biến |
|||
17:35 | KT | Ironi Nesher |
Hapoel Raanana | Đội hình Diễn biến |
|||
17:40 | KT | Sport Club Dimona |
Hapoel Bikat Hayarden | Đội hình Diễn biến |
|||
17:45 | KT | Sc Maccabi Ashdod |
Maccabi Yavne | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Hapoel Kafr Kanna |
Hapoel Bnei Zalfa | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Hapoel Migdal Haemek |
Tzeirey Kafr Kana | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Hapoel Ironi Baka El Garbiya |
Ms Tseirey Taybe | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Kiryat Yam Sc |
Hapoel Bueine | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Maccabi Ahi Nazareth |
Maccabi Tzur Shalom | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Hapoel Kaukab |
Tzeirey Um Al Fahem | Đội hình Diễn biến |
|||
18:15 | KT | Maccabi Nujeidat Ahmed |
Moadon Sport Tira | Đội hình Diễn biến |
|||
18:30 | KT | Ms Hapoel Lod |
Hapoel Herzliya | Đội hình Diễn biến |
|||
18:30 | KT | Maccabi Lroni Kiryat Malakhi |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 01:30 | Al Fahaheel Sc |
Al-Qadsia SC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Cliftonville |
Larne | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 06:30 | Cobresal |
Palestino | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 04:00 | Cr Belouizdad |
Olympique Akbou | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 04:00 | Usm Annaba |
Cs Constantine | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 04:00 | Us Biskra |
Mc Oran | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 04:00 | Es Mostaganem |
Na Hussein Dey | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Angola | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Cd Lunda Sul |
Bravos Do Maquis | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:00 | KT | Glenorchy Knights |
Taroona | Đội hình Diễn biến |
|||
15:00 | KT | Kingston City |
Mazenod Victory | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 09:00 | Uni Hill Eagles |
Casey Comets | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 09:00 | Green Gully Cavaliers |
North Geelong Warriors | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 09:00 | Launceston City |
South Hobart | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macao | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:15 | KT | Windsor Arch Ka I |
Hang Sai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 07:00 | Celaya |
Tlaxcala | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:30 | KT | Gilan Gabala |
Neftci Baku | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | Fk Kapaz Ganca |
Qarabag | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 03:00 | Zamora Barinas |
Angostura | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Dila Gori |
Saburtalo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Kolkheti Poti |
Telavi | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:00 | Dinamo Batumi |
Torpedo Kutaisi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 02:45 | Bray Wanderers |
Cobh Ramblers | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:45 | Cork City |
Athlone | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:45 | Kerry |
Wexford Youths | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:45 | Longford Town |
UC Dublin UCD | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:45 | Treaty United |
Finn Harps | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Yarud Mariupol |
Prykarpattya Ivano Frankivsk | Đội hình Diễn biến |
|||
17:30 | KT | Podillya Khmelnytskyi |
Kremin Kremenchuk | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Karpaty Lviv |
Viktoriya Mykolaivka | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Livyi Bereh Kyiv |
Ahrobiznes Volochysk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | KT | Hapoel Afula |
Hapoel Rishon Letzion | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Hapoel Kfar Saba |
Sektzia Nes Tziona | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Hapoel Ramat Gan FC |
Ironi Tiberias | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Hapoel Ironi Kiryat Shmona |
Hapoel Umm Al Fahm | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Hapoel Natzrat Illit |
Bnei Yehuda Tel Aviv | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 00:00 | Ihud Bnei Shfaram |
Hapoel Acco | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:00 | Maccabi Kabilio Jaffa |
Ironi Ramat Hasharon | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:00 | Kfar Kasem |
Maccabi Herzliya | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | KT | Vasalunds IF |
Karlbergs BK | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Fbk Karlstad |
Taby | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 00:00 | Brno |
Sparta Praha B | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:00 | Vysocina Jihlava |
Dukla Praha | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:00 | Opava |
Slavia Kromeriz | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:00 | Pribram |
Fk Graffin Vlasim | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 00:10 | Leoben |
Kapfenberg Superfund | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:10 | St.Polten |
SKU Amstetten | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:30 | SV Ried |
Grazer AK | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 05:00 | Alianza Petrolera |
Deportes Tolima | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 07:30 | Atletico Junior Barranquilla |
La Equidad | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Championship | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 02:45 | Ayr Utd |
Airdrie United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | KT | Lunds BK |
Rosengard | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Torns IF |
Torslanda IK | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | KT | Falkenbergs FF |
Trollhattan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 02:30 | Al Salt |
Sahab Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | OTMK Olmaliq |
Kuruvchi Bunyodkor | Đội hình Diễn biến |
||||
21:15 | 80' | Qizilqum Zarafshon |
Lokomotiv Tashkent | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 02:00 | Beerschot AC |
Genk Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Club Brugge Ii |
Dender | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Lokomotiv Tbilisi |
Shturmi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 01:45 | Al-Hadd |
Al-shabbab | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:45 | Al-Muharraq |
Al-Riffa | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:45 | Al-Najma |
Al-hala | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:15 | KT | Admira Praha |
Fk Loko Vltavin | Đội hình Diễn biến |
|||
16:30 | KT | Ceske Budejovice B |
Kraluv Dvur | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | KT | Blansko |
Tj Start Brno | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | KT | Sardice |
Kvitkovice | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | KT | Uhersky Brod |
Zlin B | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | Sokol Hostoun |
Povltava Fa | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Hranice Kunz |
Tatran Brno Bohunice | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:00 | Usti nad Labem |
Chlumec Nad Cidlinou | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:00 | Pisek |
Dukla Praha B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | KT | Cf Sparta Selemet |
Saxan Ceadir Lunga | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Dinamo-Auto |
Sheriff B | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Olimp Comrat |
Real Succes | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Fcm Ungheni |
Iskra-stal Ribnita | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Jedinstvo Ub |
FK Metalac Gornji Milanovac | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | 73' | Radnicki Beograd |
Sloboda Uzice Sevojno | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 01:00 | Dubocica Leskovac |
Macva Sabac | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | 73' | ND Ilirija 1911 |
Triglav Gorenjska | Đội hình Diễn biến |
|||
21:30 | 70' | Jadran Dekani |
Tabor Sezana | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 00:30 | NK Krka |
Fuzinar | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:30 | NK Rudar Velenje |
Tolmin | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:30 | KT | Slovan Bratislava B |
1. Tatran Presov | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Slavoj Trebisov |
Artmedia Petrzalka | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | KT | SKM Puchov |
Dolny Kubin | Đội hình Diễn biến |
|||
23:00 | FK Pohronie |
KFC Komarno | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | KT | Nikarm |
Ararat Yerevan 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Gandzasar Kapan |
Lernayin Artsakh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Panevezys Ii |
Nfa Aisciai Kaunas | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Kauno Zalgiris Ii |
Nevezis | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Siauliai B |
Neptuna Klaipeda | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | KT | Highlanders Fc |
Simba Bhora | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Hwange Colliery |
Bulawayo Chiefs | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Yadah |
Dynamos Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 06:00 | Orlando Pride Womens |
Chicago Red Stars Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | KT | AE Prat |
UE Olot | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Ud Fuente De Cantos |
Cd Azuaga | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Deportiva Minera |
Ucam Murcia B | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | KT | Las Palmas Atletico |
Villa Santa Brigida | Đội hình Diễn biến |
|||
23:30 | Sd Laredo |
Cf Vimenor | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ USA National Premier Soccer League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 06:00 | Lexington |
Greenville Triumph | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 09:00 | Central Valley Fuego |
Forward Madison | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Central Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 08:30 | Miramar Rangers |
Wellington Phoenix Reserve | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Olympie Brezova |
Hrebec | Đội hình Diễn biến |
|||
16:15 | KT | Spolana Neratovice |
Chomutov | Đội hình Diễn biến |
|||
16:15 | KT | Ujezd Praha 4 |
Mondi Steti | Đội hình Diễn biến |
|||
16:15 | KT | Vratimov |
Mfk Havirov | Đội hình Diễn biến |
|||
16:15 | KT | Meteor Praha |
Slany | Đội hình Diễn biến |
|||
16:30 | KT | Dobrovice |
Zenit Caslav | Đội hình Diễn biến |
|||
16:30 | KT | Slavicin |
Batov | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Zdirec Nad Doubravou |
Velka Bites | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Marianske Lazne |
Slavoj Cesky Krumlov | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Cesky Brod |
Tachov | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | Sokol Lanzho |
Zdar Nad Sazavou | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | KT | Prerov |
Novy Jicin | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | HT | Polna |
Pelhrimov | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | Awaiting updates | Holesov |
Vsetin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | KT | Cs Dinamo Bucuresti |
Dunarea Giurgiu | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Avantul Periam |
Cs Gloria Lunca Teuz Cermei | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Acs Ghiroda |
Cetate Deva | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Gloria Popesti-leordeni |
Blejoi Vispesti | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Acs Targu Mures 1898 |
Industria Galda | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Ramnicu Valcea |
Vedita Colonesti | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Cs Sanatatea Cluj |
Olimpia Satu Mare | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Zalau |
Sighetu Marmatie | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | KT | Cs Gilortul Targu Carbunesti |
Craiova Fc Universitatea B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | 90+' | Egnatia Rrogozhine |
KS Perparimi Kukesi | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 01:00 | KF Tirana |
Teuta Durres | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:00 | Vllaznia Shkoder |
Kf Erzeni Shijak | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Slovan Liberec U19 |
Zlin U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:00 | KT | Fk Ural Youth |
Cska Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Nizhny Novgorod Youth |
Fk Rostov Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Dynamo Moscow Youth |
Fakel Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Fakel Youth |
Dynamo Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | KT | Krylya Sovetov Samara Youth |
Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | KT | Chertanovo Moscow Youth |
Orenburg Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | Akademiya Konoplev Youth |
Strogino Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Spartak Moscow Youth |
Lokomotiv Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Pfc Sochi Youth |
Rubin Kazan Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Zenit St.petersburg Youth |
Akhmat Grozny Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Baltika Kaliningrad Youth |
Fk Krasnodar Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:45 | KT | Cibalia |
Zrinski Jurjevac | Đội hình Diễn biến |
|||
21:30 | 44' | Solin |
Jarun | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | KT | Crystal Palace U21 |
Tottenham Hotspur U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 02:00 | Newcastle U21 |
Aston Villa U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Mynai U21 |
Pfc Oleksandria U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Veres Rivne U21 |
Kryvbas U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Polissya Zhytomyr U21 |
Chernomorets Odessa U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | KT | Obolon Kiev U21 |
Shakhtar Donetsk U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Cerro Largo |
Racing Club Montevideo | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Cerro Largo |
Racing Club Montevideo | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | CA Penarol |
Nacional Montevideo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 00:30 | Pinzgau Saalfelden |
Wolfurt | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:00 | Sc Schwaz |
Tsv St Johann | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 01:00 | Usc Eugendorf |
Salzburger Ak 1914 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:00 | KT | Nữ Busan Sangmu |
Nữ Hyundai Steel Redangels | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Hwacheon Kspo Womens |
Gumi Sportstoto Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Nữ Seoul Amazones |
Gyeongju Khnp Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Nữ Suwon Fcm |
Changnyeong Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | HT | Boreham Wood |
Dagenham and Redbridge | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Dorking |
Bromley | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Ebbsfleet United |
Southend United | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Gateshead |
Rochdale | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Hartlepool United FC |
Halifax Town | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Kidderminster |
Altrincham | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Maidenhead United |
Aldershot Town | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Oldham Athletic |
AFC Fylde | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Oxford City |
Wealdstone | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | Solihull Moors |
Barnet | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Woking |
Eastleigh | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | York City |
Chesterfield | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Bath City |
Weymouth | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Chelmsford City |
Dartford | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Eastbourne Borough |
Maidstone United | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Farnborough Town |
Chippenham Town | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Hampton & Richmond |
Tonbridge Angels | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Havant and Waterlooville |
Worthing | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Hemel Hempstead Town |
Aveley | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | St Albans City |
Braintree Town | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Welling United |
Dover Athletic | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Weston Super Mare |
Taunton Town | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Yeovil Town |
Torquay United | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 00:00 | Truro City |
Slough Town | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | KT | Gloucester City |
Brackley Town | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | Alfreton Town |
Rushall Olympic | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Banbury United |
Hereford | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Blyth Spartans |
Curzon Ashton | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Boston United |
Peterborough Sports | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Buxton FC |
Chester FC | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Darlington |
Chorley | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Farsley Celtic |
Southport FC | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Scarborough |
Warrington Town AFC | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Scunthorpe United |
Kings Lynn | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | South Shields |
Spennymoor Town | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Tamworth |
Bishop's Stortford | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 02:00 | Al Akhdoud |
Al-Raed | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Al-Ettifaq |
Al Ahli Jeddah | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Al Ittihad |
Al Feiha | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Al Taawon |
Al Hazm | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Dhamk |
Al Khaleej Club | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | HT | Ashton United |
Whitby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 01:30 | Al Adalh |
Al Taraji | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:45 | Al Faisaly Harmah |
Al Kholood | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 01:45 | Al Qaisoma |
Al Safa Ksa | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Al Arabi Ksa |
Al Qadasiya | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Al Jabalain |
Uhud Medina | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | HT | Basingstoke Town |
Gosport Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | HT | Chesham United |
Hayes&Yeading | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | Hungerford Town |
Bracknell Town | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | HT | Poole Town |
AFC Totton | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Lebanon | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:15 | KT | Tadamon Sour |
Trables Sports Club | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | KT | Cracovia Krakow Youth |
Arka Gdynia Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 07:00 | Cusco FC |
Deportivo Union Comercio | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 06:00 | Carolina RailHawks |
Hartford Athletic | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 02:00 | Al Suqoor Ksa |
Al Taqdom | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Al Nojoom |
Al Rayyan | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Al Lewaa |
Al Jeel | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Al Nairyah |
Afief | Đội hình Diễn biến |
||||
30/03 02:00 | Al Shoalah |
Al Zlfe | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 04:00 | Union San Felipe |
Deportes Limache | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | KT | Leixoes U23 |
Academico Viseu U23 | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |