KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06:00 | Rosario Central |
Barracas Central | Đội hình Diễn biến |
||||
07:00 | Instituto |
Argentinos Juniors | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 17:00 | KT | Delhi |
Shillong Lajong FC | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 21:30 | KT | Aizawl |
Churchill Brothers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Al Nasr Dubai |
Hatta | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | KT | Emirate |
Banni Yas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05:00 | Kawkab de Marrakech |
HUSA Hassania Agadir | Đội hình Diễn biến |
||||
05:00 | Maghreb Fez |
IRT Itihad de Tanger | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:30 | 67' | Arbil |
Al Karkh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 20:30 | KT | Persib Bandung |
Bhayangkara Surabaya United | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:30 | KT | Persik Kediri |
Pstni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07:00 | Liga Dep. Universitaria Quito |
Imbabura Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07:00 | Blooming |
Aurora | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Cd Zacapa |
Xelaju MC | Đội hình Diễn biến |
|||
03:00 | CSD Municipal |
Coban Imperial | Đội hình Diễn biến |
||||
04:00 | KT | Deportivo Achuapa |
Deportivo Xinabajul | Đội hình Diễn biến |
|||
04:45 | Guastatoya |
Coatepeque | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04:30 | Chacaritas |
Manta | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 17:30 | KT | HJK Helsinki |
TPS Turku | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 18:00 | KT | Orn-Horten |
Askollen | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:00 | KT | Vaajakoski |
Ilves Tampere Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:00 | KT | Skeid Oslo |
Kjelsas IL | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:00 | KT | Besiktas |
Karagumruk | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:00 | KT | Arendal |
Mandalskameratene | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:00 | KT | Vard Haugesund |
Brann B | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 21:00 | KT | Eidsvold TF |
Notodden FK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Corvinul Hunedoara |
Gloria Buzau | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06:30 | Ca River Plate |
Defensor SC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 23:00 | KT | Wisla Pulawy |
Olimpia Elblag | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | KT | Gks Jastrzebie |
Kotwica Kolobrzeg | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | 72' | Stal Stalowa Wola |
Sandecja | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 16:00 | KT | Cumberland United |
West Adelaide | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 16:45 | KT | Adelaide Blue Eagles |
Adelaide Vipers | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 16:45 | KT | Adelaide Victory |
Playford City Patriots | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 19:00 | KT | Maccabi Shaarayim |
Hapoel Holon Yaniv | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 23:00 | KT | Hapoel Kfar Shalem |
Shimshon Tel Aviv | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | 64' | Shimshon Kafr Qasim |
As Ashdod | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04:00 | Audax Italiano |
Coquimbo Unido | Đội hình Diễn biến |
||||
06:30 | O Higgins |
Deportes Iquique | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Paulista | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07:35 | Palmeiras |
Gremio Novorizontino | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 15:30 | KT | Melbourne Knights |
South Melbourne | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 15:30 | KT | Port Melbourne Sharks |
Oakleigh Cannons | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [7-8], Oakleigh Cannons thắng | |||||||
28/03 15:45 | KT | Langwarrin |
Doveton | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 16:00 | KT | Ballarat City |
Nunawading City | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 16:00 | KT | Berwick City |
North Sunshine Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 16:00 | KT | Sydenham Park |
Pascoe Vale Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 16:00 | KT | Upfield Sc |
Mill Park | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 16:00 | KT | Preston Lions |
Dandenong City Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 16:30 | KT | Eltham Redbacks |
Moreland Zebras | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [4-4], 120 phút [4-5], Moreland Zebras thắng | |||||||
10:00 | Eastern Lions Sc |
Beaumaris | Đội hình Diễn biến |
||||
11:00 | Clifton Hill |
Fc Bulleen Lions | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:45 | Al Ittifaq |
Um Alhassam | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08:05 | Morelia |
Venados | Đội hình Diễn biến |
||||
10:05 | Csyd Dorados De Sinaloa |
CF Atlante | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06:30 | Deportivo Tachira |
Metropolitanos | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 18:00 | KT | Perth SC |
Inglewood United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:30 | 30' | Moghayer Al Sarhan |
Al Aqaba Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 18:00 | KT | Buxoro |
Xorazm Urganch | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 21:00 | KT | Dinamo Samarkand |
Metallurg Bekobod | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 16:00 | KT | Adelaide Raiders SC |
Adelaide City FC | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 16:00 | KT | Adelaide United Fc Youth |
North Eastern Metrostars | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 21:00 | KT | Povazska Bystrica |
Humenne | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 19:00 | KT | Ararat Yerevan 2 |
Ararat Armenia B | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:00 | KT | Bkma Ii |
Lernayin Artsakh | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:00 | KT | Gandzasar Kapan |
Shirak Gjumri B | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:00 | KT | Noah B |
Alashkert B Martuni | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:00 | KT | Onor |
Nikarm | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:00 | KT | Pyunik B |
Andranik | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:00 | KT | Banants B |
Gandzasar Kapan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Queensland Pro Series | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 16:30 | KT | SWQ Thunder |
St George Willawong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ghana Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 22:00 | KT | Accra Lions |
Medeama Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 20:00 | KT | Arenel Movers |
Herentals College | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:00 | KT | Green Fuel |
Telone | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:00 | KT | Manica Diamonds |
Chegutu Pirates | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:00 | KT | Platinum |
Chicken Inn | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:00 | KT | Zpc Kariba |
Ngezi Platinum Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Bayern Munich II |
Schweinfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | KT | Rot-weiss Erfurt |
Greifswalder Sv 04 | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | KT | FSV Frankfurt |
TuS Koblenz | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | KT | Astoria Walldorf |
08 Homburg | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | Sc Weiche Flensburg 08 |
Drochtersen/assel | Đội hình Diễn biến |
||||
01:30 | RW Oberhausen |
Duren | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 17:30 | KT | Cf Trival Valderas |
Las Rozas | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 17:30 | KT | Ibiza Islas Pitiusas |
Constancia | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 18:00 | KT | Villarrubia Cf |
Ud Socuellamos | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 18:15 | KT | Silva Sd |
Bergantinos Cf | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 18:30 | KT | Arroyo Club Polideportivo |
Cf Trujillo | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:00 | KT | Panaderia Pulido |
Lanzarote | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 22:00 | KT | Cd Llosetense |
Ud Alcudia | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 22:00 | KT | Ce Mercadal |
CD Manacor | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 23:00 | KT | Cd Naval |
CD Tropezon | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 23:00 | KT | Sp Villafranca |
Atletico Pueblonuevo | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Ud Barbadas |
Cf Alondras | Đội hình Diễn biến |
|||
02:00 | Ca Cirbonero |
Cd Cortes | Đội hình Diễn biến |
||||
02:30 | CF Reus Deportiu |
L'Hospitalet | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italy Serie D | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 20:30 | KT | Grosseto |
Ponsacco | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:30 | KT | Sansepolcro Asd |
Poggibonsi | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:30 | KT | Sambenedettese |
Chieti | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:30 | KT | Barletta |
Fidelis Andria | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:30 | KT | Manfredonia |
Nardo | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:30 | KT | Santa Maria FC |
Virtus Casarano | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:30 | KT | Acireale |
Vibonese | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:30 | KT | Reggina |
Usd Akragas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05:00 | Fernandez Vial |
Trasandino Los Andes | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Mtv Eintracht Celle |
Kickers Emden | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italy C1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:30 | 19' | Carrarese |
Perugia | Đội hình Diễn biến |
|||
02:45 | Padova |
Us Pergolettese | Đội hình Diễn biến |
||||
02:45 | 4' | Fermana |
Rimini | Đội hình Diễn biến |
|||
02:45 | Gubbio |
Sassari Torres | Đội hình Diễn biến |
||||
02:45 | 5' | Vis Pesaro |
Lucchese | Đội hình Diễn biến |
|||
02:45 | 5' | Catania |
Giugliano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Breitenrain |
Paradiso | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | Sion U21 |
Naters | Đội hình Diễn biến |
||||
02:00 | Vevey Sports 05 |
Pully Football | Đội hình Diễn biến |
||||
02:00 | Sv Muttenz |
Bassecourt | Đội hình Diễn biến |
||||
02:00 | Yf Juventus Zurich |
Gossau | Đội hình Diễn biến |
||||
02:00 | Sv Hongg |
Kosova Zurich | Đội hình Diễn biến |
||||
02:15 | La Sarraz Eclepens |
Echallens | Đội hình Diễn biến |
||||
02:15 | Grand Saconnex |
Us Terre Sainte | Đội hình Diễn biến |
||||
02:15 | 36' | Rotkreuz |
Koniz | Đội hình Diễn biến |
|||
02:15 | 36' | Munsingen |
Solothurn | Đội hình Diễn biến |
|||
02:15 | 37' | Uzwil |
Linth 04 | Đội hình Diễn biến |
|||
02:30 | 22' | La Chaux De Fonds |
Chenois | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 17:00 | KT | Mlada Boleslav U19 |
Ceske Budejovice u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:00 | KT | Brno U19 |
Pardubice U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 21:30 | KT | Dugopolje |
Dubrava Tim Kabel | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 21:30 | KT | Bijelo Brdo |
Radnik Sesvete | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 17:00 | KT | Zorya U21 |
Metalist 1925 Kharkiv U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 18:00 | KT | Frederikssund Ik |
Vb 1968 | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 18:00 | KT | Karlslunde |
Slagelse Bi | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 18:00 | KT | Skjold |
Glostrup FK | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:00 | KT | Vinder Vatanspor Vri |
Viby | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:00 | KT | Greve |
Ab Tarnby | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:30 | KT | Hedensted BK |
Dalum | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:00 | KT | B 1909 Odense |
Oks | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Vst Volkermarkt |
SAK Klagenfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | KT | ATSV Wolfsberg |
Sv Kraig | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | KT | Sv Kematen |
Sv Telfs | Đội hình Diễn biến |
|||
01:09 | Kac 1909 |
Svg Bleiburg | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 19:00 | KT | Fremad Amager |
Middelfart | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 19:00 | KT | HIK |
Fa 2000 | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:00 | KT | Aarhus Fremad |
Skive IK | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:00 | KT | Esbjerg FB |
Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 21:00 | KT | AB Kobenhavn |
Nykobing Falster | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 21:00 | KT | Thisted |
Brabrand IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:45 | 58' | Al Baten |
Hajer | Đội hình Diễn biến |
|||
02:00 | Al Ain Ksa |
Al Jandal | Đội hình Diễn biến |
||||
02:00 | HT | Al Orubah |
Jeddah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03:00 | Walton Hersham |
Harrow Borough | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Châu Âu nữ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:45 | KT | Nữ Barcelona |
Brann Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
28/03 17:00 | KT | Rakow Czestochowa Youth |
Jagiellonia Bialystok Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 18:00 | KT | Lech Poznan Youth |
Zaglebie Lubin Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 18:00 | KT | Sandecja Youth |
Pogon Szczecin Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 20:00 | KT | Wisla Krakow Youth |
Legia Warszawa Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
28/03 21:00 | KT | Polonia Warszawa Youth |
Warta Poznan Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03:00 | Deportivo Garcilaso |
Comerciantes Unidos | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:00 | Mudhar |
Al Kawkab | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |