KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:00 | 45+' | Athletic Bilbao |
Granada | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:30 | KT | Genoa |
Lazio | Đội hình Diễn biến |
|||
01:45 | HT | Cagliari |
Juventus | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:30 | 59' | Eintr Frankfurt |
Augsburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:00 | HT | Nice |
Lorient | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 20:00 | KT | Trung Quốc U23 |
Hàn Quốc U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:30 | KT | United Arab Emirates U23 |
Nhật Bản U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:30 | KT | Thái Lan U23 |
Saudi Arabia U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | 72' | Tajikistan U23 |
Iraq U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:30 | 53' | Palermo |
Parma | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | 60' | Reggiana |
Cosenza | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | Krasnodar FK |
Fakel Voronezh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:30 | 53' | Tenerife |
Leganes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:30 | KT | Sv Elversberg |
Schalke 04 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:30 | KT | Nurnberg |
SC Paderborn 07 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:15 | 34' | Rio Ave |
Arouca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:00 | HT | Oxford United |
Stevenage Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 16:45 | KT | Newcastle Jets FC |
Wellington Phoenix | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Randers FC |
Odense BK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:00 | KT | SJK Seinajoki |
Ilves Tampere | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Inter Turku |
KuPS | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:15 | 34' | Stjarnan |
Valur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:45 | HT | Bohemians |
Drogheda United | Đội hình Diễn biến |
|||
01:45 | HT | Derry City |
Shamrock Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
01:45 | HT | Galway United |
Shelbourne | Đội hình Diễn biến |
|||
01:45 | HT | St Patrick's |
Waterford United | Đội hình Diễn biến |
|||
01:45 | HT | Sligo Rovers |
Dundalk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Besiktas |
Ankaragucu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08:00 | Mazatlan |
Cf Indios De Ciudad Juarez | Đội hình Diễn biến |
||||
10:00 | Atletico San Luis |
Toluca | Đội hình Diễn biến |
||||
10:00 | Club Tijuana |
Puebla | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | Korona Kielce |
Radomiak Radom | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | 56' | Rakow Czestochowa |
Gornik Zabrze | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | 88' | Den Bosch |
NAC Breda | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | 88' | Dordrecht 90 |
Oss | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | 90+' | Helmond Sport |
Jong Ajax Amsterdam | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | 90' | Roda JC Kerkrade |
De Graafschap | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | 90' | Telstar |
Emmen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Feirense |
Leixoes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:30 | KT | Avranches |
Chateauroux | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Epinal |
Versailles 78 | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Le Mans |
Villefranche | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Martigues |
Cholet So | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Orleans US 45 |
Nimes | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Red Star 93 |
Dijon | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Rouen |
Nancy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | Gwangju Fc |
Ulsan Hyundai Horang-i | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Suwon FC |
Jeju United FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 20:00 | KT | Nassaji Mazandaran |
Teraktor-Sazi | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:30 | KT | Esteghlal Tehran |
Baderan Tehran | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:40 | KT | Foolad Khozestan |
Mes Rafsanjan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | Consadole Sapporo |
Sanfrecce Hiroshima | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Kyoto Purple Sanga |
Albirex Niigata Japan | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Sagan Tosu |
Kashima Antlers | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | Doxa Katokopias |
Nea Salamis | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:00 | KT | Othellos Athienou |
Ethnikos Achnas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 21:30 | KT | Hermannstadt |
Botosani | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Farul Constanta |
CFR Cluj | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 21:30 | KT | Botev Vratsa |
Etar Veliko Tarnovo | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Levski Krumovgrad |
Slavia Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 21:00 | KT | Delhi Dynamos |
Kerala Blasters | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Delhi Dynamos thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | 86' | Rodina Moskva |
FK Khimki | Đội hình Diễn biến |
|||
11:00 | SKA Energiya Khabarovsk |
Yenisey Krasnoyarsk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:30 | KT | Trencin |
MFK Kosice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:30 | KT | Sturm Graz |
Rapid Wien | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 19:00 | KT | Port |
Chiangrai United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | B93 Copenhagen |
Naestved | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Hillerod Fodbold |
Herfolge Boldklub Koge | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Horsens |
Elite 3000 Helsingor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 21:00 | KT | Smorgon FC |
Gomel | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:30 | KT | BATE Borisov |
Dnepr Mogilev | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:30 | KT | Al-Arabi SC |
Al Markhiya | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:30 | KT | Al Rayyan |
Al-Ahli Doha | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:30 | KT | Al-Wakra |
Al-Garrafa | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:30 | KT | Al Muaidar Club |
Qatar SC | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:30 | KT | Al-Shamal |
Al-Sadd | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:30 | KT | Umm Salal |
Al Duhail Lekhwia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 21:00 | KT | GOSK Gabela |
Tuzla City | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:00 | KT | Posusje |
FK Zeljeznicar | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | 78' | FK Velez Mostar |
Zvijezda 09 Brgule | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:00 | HT | Cayb Club Athletic Youssoufia |
Olympique de Safi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:00 | KT | Arbil |
Al Talaba | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Al Kahrabaa |
Zakho | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Al Minaa |
Newroz Sc Irq | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Al Quwa Al Jawiya |
Karbalaa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 19:00 | KT | Zhejiang Professional |
Tianjin Teda | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:00 | KT | Artsakh Noah |
Bkma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:30 | KT | Bellinzona |
Baden | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Schaffhausen |
Neuchatel Xamax | Đội hình Diễn biến |
|||
01:15 | 76' | Aarau |
Thun | Đội hình Diễn biến |
|||
01:15 | 80' | Sion |
Stade Nyonnais | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05:00 | Botafogo Sp |
America MG | Đội hình Diễn biến |
||||
05:00 | Gremio Novorizontino |
CRB AL | Đội hình Diễn biến |
||||
07:00 | Operario Ferroviario Pr |
Avai | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06:10 | San Martin Tucuman |
Guillermo Brown | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 15:00 | KT | Dewa United |
Madura United | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 19:00 | KT | Arema Malang |
PSM Makassar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | Bucheon 1995 |
Busan I'Park | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:00 | 38' | Delfin SC |
Macara | Đội hình Diễn biến |
|||
04:30 | Orense SC |
Liga Dep. Universitaria Quito | Đội hình Diễn biến |
||||
07:00 | Sociedad Deportiva Aucas |
Club Sport Emelec | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08:00 | CD Victoria |
Upnfm | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 21:00 | KT | Baladiyet El Mahallah |
El Mokawloon | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | EL Masry |
Al Ahly | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | El Zamalek |
Pyramids | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | Fujieda Myfc |
Tokushima Vortis | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Ventforet Kofu |
Thespa Kusatsu Gunma | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Yamagata Montedio |
Ehime FC | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Okayama FC |
Roasso Kumamoto | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Shimizu S-Pulse |
Vegalta Sendai | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:15 | KT | Belarus U17 |
Torpedo 2 Zhodino | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04:15 | Rubio Nu Asuncion |
Deportivo Recoleta | Đội hình Diễn biến |
||||
06:30 | 3 De Febrero |
Martin Ledesma | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 18:45 | KT | Balestier Khalsa FC |
Young Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 18:45 | KT | Hougang United FC |
Tanjong Pagar Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bangladesh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 16:45 | KT | Abahani Limited Dhaka |
Sheikh Jamal | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 16:45 | KT | Bangladesh Police |
Sheikh Russel KC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canadian Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09:00 | Pacific |
Valour | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Champions League UEFA U19 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 19:00 | KT | Olympiakos Piraeus U19 |
Nantes U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], Penalty [3-1], Olympiakos Piraeus U19 thắng | |||||||
19/04 23:00 | KT | Porto U19 |
AC Milan U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], Penalty [3-4], AC Milan U19 thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Skra Czestochowa |
Pogon Siedlce | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | Polonia Bytom |
Kp Calisia Kalisz | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales SL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 17:00 | KT | Blacktown Spartans |
Rydalmere Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:00 | KT | Nepean Football Club |
Northern Tiger | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 19:00 | KT | Customs Department FC |
Suphanburi FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | Tukums 2000 Ii |
Olaines Fk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 16:00 | KT | Akzhayik Oral |
Kaspyi Aktau | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 18:00 | KT | Yassy Turkistan |
Taraz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales NPL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 17:15 | KT | New Lambton |
Weston Workers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | Adelaide Blue Eagles |
West Torrens Birkalla | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Adelaide Victory |
Fulham United | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Cumberland United |
Salisbury United | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Playford City Patriots |
Adelaide Vipers | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Sturt Lions |
West Adelaide | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Adelaide Cobras |
Western Strikers SC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | SV Sandhausen |
Arminia Bielefeld | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | Cooma Tigers |
Canberra | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Oconnor Knights |
Tuggeranong United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 17:40 | KT | Hapoel Ironi Baka El Garbiya |
Moadon Sport Tira | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Hapoel Kaukab |
Hapoel Bnei Zalfa | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Hapoel Migdal Haemek |
Hapoel Bueine | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Ironi Nesher |
Hapoel Kafr Kanna | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Kiryat Yam Sc |
Maccabi Tzur Shalom | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Maccabi Nujeidat Ahmed |
Maccabi Ahi Nazareth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Ms Tseirey Taybe |
Tzeirey Um Al Fahem | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Tzeirey Kafr Kana |
Hapoel Raanana | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Hapoel Marmorek Irony Rehovot |
Ms Hapoel Lod | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | As Ashdod |
Hapoel Bikat Hayarden | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Hapoel Herzliya |
Shimshon Tel Aviv | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Hapoel Kfar Shalem |
Ironi Modiin | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Maccabi Lroni Kiryat Malakhi |
Maccabi Yavne | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Maccabi Shaarayim |
Sc Maccabi Ashdod | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Sport Club Dimona |
As Nordia Jerusalem | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:40 | KT | Shimshon Kafr Qasim |
Hapoel Holon Yaniv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07:30 | Union La Calera |
Everton CD | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Tunisia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 20:30 | KT | As Mhamdia |
C. A. Bizertin | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:30 | KT | Club Sportif Sfaxien |
A.s. Marsa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | Qalali |
Buri | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:00 | KT | Isa Town |
Al Ittifaq | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:00 | KT | Al Tadhmon |
Al Ittihad Bhr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 16:30 | KT | Heidelberg United |
Moreland City | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 16:45 | KT | Dandenong City Sc |
South Melbourne | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:15 | KT | Oakleigh Cannons |
St Albans Saints | Đội hình Diễn biến |
|||
10:00 | Green Gully Cavaliers |
Port Melbourne Sharks | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Manningham United Blues |
Hume City | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 19:30 | KT | Turan Tovuz |
Standard Sumqayit | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06:00 | Carabobo |
Caracas FC | Đội hình Diễn biến |
||||
06:00 | Zamora Barinas |
Portuguesa de Desportos | Đội hình Diễn biến |
||||
06:00 | Metropolitanos |
Angostura | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | Telavi |
Saburtalo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05:00 | Sol De America |
Sportivo Luqueno | Đội hình Diễn biến |
||||
07:30 | 2 De Mayo |
Cerro Porteno | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:45 | HT | Cobh Ramblers |
Finn Harps | Đội hình Diễn biến |
|||
01:45 | HT | Bray Wanderers |
Treaty United | Đội hình Diễn biến |
|||
01:45 | Cork City |
Longford Town | Đội hình Diễn biến |
||||
01:45 | HT | Kerry |
Athlone | Đội hình Diễn biến |
|||
01:45 | HT | Wexford Youths |
UC Dublin UCD | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:00 | KT | Es Setif |
Js Saoura | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Usm Khenchela |
Cs Constantine | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Nc Magra |
Mc Alger | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Union Sportive Souf |
Aso Chlef | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Aso Chlef |
Nc Magra | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Es Ben Aknoun |
Js Kabylie | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Us Biskra |
Es Setif | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | El Bayadh |
Usm Khenchela | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Mc Alger |
Paradou Ac | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Js Saoura |
Union Sportive Souf | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Cr Belouizdad |
Us Biskra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 16:00 | KT | Prykarpattya Ivano Frankivsk |
Sc Poltava | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:00 | KT | Karpaty Lviv |
Inhulets Petrove | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 20:00 | KT | Bnei Yehuda Tel Aviv |
Hapoel Natzrat Illit | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 20:00 | KT | Hapoel Ironi Kiryat Shmona |
Hapoel Umm Al Fahm | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 20:00 | KT | Ironi Tiberias |
Ironi Ramat Hasharon | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 20:00 | KT | Maccabi Kabilio Jaffa |
Maccabi Herzliya | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 20:00 | KT | Hapoel Rishon Letzion |
Hapoel Kfar Saba | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 20:00 | KT | Hapoel Acco |
Sektzia Nes Tziona | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 20:00 | KT | Hapoel Ramat Gan FC |
Ihud Bnei Shfaram | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 20:00 | KT | Kfar Kasem |
Hapoel Afula | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Ifk Stocksund |
Vasalunds IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Altay Spor Kulubu |
Manisa Bb Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:10 | KT | Trenkwalder Admira |
Kapfenberg Superfund | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:10 | KT | SKU Amstetten |
Sturm Graz Amat. | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:10 | KT | First Vienna |
Lafnitz | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:10 | KT | SV Horn |
SV Ried | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:10 | KT | Leoben |
Liefering | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | 51' | Bregenz |
Floridsdorfer AC Wien | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08:10 | Atletico Bucaramanga |
Boyaca Chico | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | Polonia Warszawa |
Zaglebie Sosnowiec | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:00 | KT | Stal Rzeszow |
Podbeskidzie | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | 48' | Znicz Pruszkow |
Wisla Krakow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Championship | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:45 | HT | Inverness C.T. |
Raith Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04:00 | Inter Palmira |
Union Magdalena | Đội hình Diễn biến |
||||
04:00 | Tigres FC |
Cucuta | Đội hình Diễn biến |
||||
06:05 | Llaneros FC |
Orsomarso | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:30 | KT | Kapa Helsinki |
Salon Palloilijat Salpa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Ariana |
Angelholms FF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Beerschot AC |
Patro Eisden | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | 80' | Francs Borains |
Dender | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | 80' | KVSK Lommel |
Beveren | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | Oostende |
Standard Liege Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
01:00 | Royal Fc Liege |
Genk Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
01:00 | 82' | Seraing United |
Kmsk Deinze | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | Zulte-Waregem |
Lierse Kempenzonen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | Grulla Morioka |
Ryukyu | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Matsumoto Yamaga FC |
Kamatamare Sanuki | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 17:00 | KT | Croydon Kings |
Adelaide Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:00 | KT | Modbury Jets |
Adelaide City FC | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:00 | KT | Para Hills Knights |
North Eastern Metrostars | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 17:30 | KT | Gold Coast Knights |
Brisbane City SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:00 | KT | Tj Start Brno |
Banik Ostrava B | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Kvitkovice |
Blansko | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:00 | KT | Hlucin |
Fotbal Trinec | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:00 | KT | Hranice Kunz |
SC Znojmo | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:00 | KT | Pisek |
Ceske Budejovice B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 20:00 | KT | Iskra-stal Ribnita |
Real Succes | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 20:00 | KT | Sheriff B |
Flacara Falesti | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 20:00 | KT | Fcm Ungheni |
Speranta Nisporeni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | Flora Tallinn Ii |
Viimsi Mrjk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:00 | KT | Nd Beltinci |
NK Krka | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Tolmin |
Dravinja Kostroj | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Triglav Gorenjska |
NK Rudar Velenje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 17:30 | KT | Werribee City Sc |
Northcote City | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:30 | KT | Brunswick City |
Western United Fc Npl | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | North Geelong Warriors |
Eastern Lions Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Langwarrin |
Melbourne Victory Fc Am | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 13:00 | KT | Incheon Korail |
Paju Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | Busan Transpor Tation |
Gimhae City | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Chuncheon Citizen |
Ulsan Citizen | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Daegu Fc Ii |
Siheung City | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | FK Pohronie |
Slovan Bratislava B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 18:30 | KT | Dostlik Tashkent |
Metallurg Bekobod | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 18:30 | KT | Pakhtakor Tashkent |
Kuruvchi Kokand Qoqon | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 20:00 | KT | Sogdiana Jizak |
Jizzakh Bars | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | Trakai Riteriai |
Banga Gargzdai B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | HB Torshavn |
EB Streymur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:30 | KT | Wacker Burghausen |
SpVgg Bayreuth | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Viktoria Aschaffenburg |
Augsburg 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Tsv Buchbach |
Memmingen | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Wurzburger Kickers |
Schweinfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Berliner Fc Dynamo |
Rot-weiss Erfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Sv Rodinghausen |
SV Lippstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Ssv Jeddeloh |
Bremer Sv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07:00 | Orlando Pride Womens |
San Diego Wave Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Northern New Zealand League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10:00 | Auckland City |
Melville United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04:00 | Santiago City |
Union Companias | Đội hình Diễn biến |
||||
06:00 | Fernandez Vial |
Real San Joaquin | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:30 | KT | Sv Morlautern |
Tsg Pfeddersheim | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 17:30 | KT | Capalaba |
Caboolture | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:30 | KT | Caboolture |
Capalaba | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Victoria State League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 17:30 | KT | Essendon Royals |
North Sunshine Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:30 | KT | Moreland Zebras |
Pascoe Vale Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | Boroondara |
Box Hill United Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Beaumaris |
Altona City | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Nunawading City |
Goulburn Valley Suns | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tasmania Premier League Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 17:15 | KT | Glenorchy Knights |
Kingborough Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
11:30 | Devonport City Striker |
South Hobart | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | Queanbeyan City |
Canberra White Eagles | Đội hình Diễn biến |
||||
12:00 | Belconnen United |
Woden Weston | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tajikistan Vysshaya Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 20:00 | KT | Khosilot Parkhar |
Eskhata | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Pandjsher Rumi |
Istaravshan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Panama Liga Nacional de Ascenso | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08:00 | Umecit |
CA Independente | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:30 | KT | Maritzburg United |
Marumo Gallants | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Central Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08:00 | Wellington Phoenix Reserve |
Napier City Rovers | Đội hình Diễn biến |
||||
09:30 | Miramar Rangers |
Petone | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:30 | KT | Slany |
Kladno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 21:00 | KT | Acs Viitorul Cluj |
Industria Galda | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Odorheiu Secuiesc |
Viitorul Curita | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Vedita Colonesti |
Ramnicu Valcea | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Cetate Deva |
Acs Ghiroda | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Acs Targu Mures 1898 |
Metalurgistul Cugir | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Kids Tampa Brasov |
Muscelul Campulung Elite | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Syrian League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 20:00 | KT | Jableh Sc |
Al Futowa | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 20:00 | KT | Tishreen Sc |
Al-Karamah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 20:00 | KT | Kf Erzeni Shijak |
KF Tirana | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 20:00 | KT | KS Perparimi Kukesi |
Skenderbeu Korca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Oman | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 20:45 | KT | Al Shabab Oma |
Dhufar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 15:00 | KT | Fk Rostov Youth |
Fakel Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:00 | KT | Fk Krasnodar Youth |
Rubin Kazan Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:00 | KT | Strogino Moscow Youth |
Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 17:00 | KT | Nizhny Novgorod Youth |
Fk Ural Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 19:00 | KT | Lokomotiv Moscow Youth |
Pfc Sochi Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 19:00 | KT | Orenburg Youth |
Akhmat Grozny Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 19:00 | KT | Cska Moscow Youth |
Dynamo Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Akademiya Konoplev Youth |
Krylya Sovetov Samara Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Chertanovo Moscow Youth |
Zenit St.petersburg Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:00 | KT | Baltika Kaliningrad Youth |
Spartak Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:00 | KT | Radnik Sesvete |
Jarun | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Zrinski Jurjevac |
Bijelo Brdo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | Nottingham Forest U21 |
Aston Villa U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
01:00 | Newcastle U21 |
Leeds United U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
01:00 | 75' | Chelsea U21 |
Fulham U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 15:00 | KT | Chernomorets Odessa U21 |
Kryvbas U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 16:00 | KT | Vorskla U21 |
Kolos Kovalivka U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Libya | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 21:30 | KT | Abu Salim |
Al Ittihad Tripoli | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:30 | KT | Asswehly Sc |
Al Mlaba Libe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Evian Thonon Gaillard |
Bourgoin Jallieu | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Bastia CA |
Chambly | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | ES Wasquehal |
As Furiani Agliani | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Bergerac |
Les Herbiers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05:00 | Plaza Colonia |
Ca Rentistas | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:30 | KT | Racing Club Montevideo |
Cerro Montevideo | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | 52' | Liverpool P. |
Defensor SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | Gorslev If |
Glostrup FK | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 23:00 | KT | Tarnby Ff |
Skjold | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Slagelse Bi |
Herlev IF | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Vinder Vatanspor Vri |
Fjordager IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:30 | KT | Treibach |
Kac 1909 | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | SC Kalsdorf |
Sv Frauental | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Deutschkreutz |
Bad Sauerbrunn | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Kottingbrunn |
Harreither Waidhofen Ybbs | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Roskilde |
AB Kobenhavn | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Fremad Amager |
Fa 2000 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Norway 2.Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | Skeid Oslo |
Kjelsas IL | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:00 | KT | Trygg Lade |
Mosjoen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11:00 | Veertien Mie Womens |
Nữ Kibi International University | Đội hình Diễn biến |
||||
11:00 | Nữ Jfa Academy Fukushima |
Tsukuba Fc Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
11:00 | Yamato Sylphid Womens |
Nữ Yunogo Belle | Đội hình Diễn biến |
||||
11:00 | Nữ Fukuoka An |
Diavorosso Hiroshima Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 23:30 | KT | Rb Leipzig Womens |
Nữ Bayer Leverkusen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:00 | KT | Al Nassr |
Al Feiha | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 22:00 | KT | Al Riyadh |
Al Tai | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | Al Ahli Jeddah |
Al Hilal | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nigeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 22:00 | KT | Heartland |
Shooting Stars Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh Hạng 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 19:00 | KT | Burnley U21 |
Barnsley U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 19:00 | KT | Wigan U21 |
Coventry U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 19:00 | KT | Queens Park Rangers U21 |
Charlton Athletic U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | Colchester United U21 |
Sheffield Wed U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 21:00 | KT | Mc El Eulma |
Usm Annaba | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Usm El Harrach |
Hb Chelghoum Laid | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Ib Khemis El Khechna |
As Khroub | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | As Ain Mlila |
Es Sour El Ghozlane | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Mo Constantine |
Oued Magrane | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Msp Batna |
Olympique Akbou | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Irb Ouargla |
Ca Batna | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 21:00 | KT | Teleghma |
Js Bordj Menaiel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 21:00 | KT | Legia Warszawa Youth |
Lech Poznan Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | Alianza Atletico |
Adt Tarma | Đội hình Diễn biến |
||||
01:00 | Univ. Cesar Vallejo |
Sporting Cristal | Đội hình Diễn biến |
||||
01:00 | Melgar |
Alianza Lima | Đội hình Diễn biến |
||||
01:00 | Sport Boys Association |
Deportivo Union Comercio | Đội hình Diễn biến |
||||
01:00 | Universitario de Deportes |
Comerciantes Unidos | Đội hình Diễn biến |
||||
01:00 | Utc Cajamarca |
Atletico Grau | Đội hình Diễn biến |
||||
03:00 | Deportivo Union Comercio |
Universitario de Deportes | Đội hình Diễn biến |
||||
08:00 | Cienciano |
Deportivo Garcilaso | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |