KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:45 | KT | Wolves |
AFC Bournemouth | Đội hình Diễn biến |
|||
02:00 | KT | Crystal Palace |
Newcastle United | Đội hình Diễn biến |
|||
02:00 | KT | Everton |
Liverpool | Đội hình Diễn biến |
|||
02:00 | KT | Manchester United |
Sheffield United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Lorient |
Paris Saint Germain | Đội hình Diễn biến |
|||
02:00 | KT | Marseille |
Nice | Đội hình Diễn biến |
|||
02:00 | KT | Monaco |
Lille | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:00 | KT | Atalanta |
Fiorentina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:45 | KT | Coventry |
Hull City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 20:00 | KT | Gazovik Orenburg |
Dynamo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:15 | KT | Pari Nizhny Novgorod |
Lokomotiv Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Krasnodar FK |
Baltika | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Zenit St.Petersburg |
Rubin Kazan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 23:45 | KT | Twente Enschede |
Almere City FC | Đội hình Diễn biến |
|||
02:00 | KT | Ajax Amsterdam |
SBV Excelsior | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:30 | KT | Trabzonspor |
Karagumruk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:30 | KT | Anderlecht |
Cercle Brugge | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | KT | Club Brugge |
Genk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ cúp C1 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 17:00 | KT | Yokohama F Marinos |
Ulsan Hyundai Horang-i | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [3-2], 2 lượt trận [3-3], 120 phút [3-2], Penalty [5-4], Yokohama F Marinos thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ AFC CUP | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 16:00 | KT | Central Coast Mariners FC |
Abdish Ata Kant | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05:00 | KT | Huachipato |
The Strongest | Đội hình Diễn biến |
|||
05:00 | KT | Botafogo |
Universitario de Deportes | Đội hình Diễn biến |
|||
05:00 | Nacional Montevideo |
Deportivo Tachira | Đội hình Diễn biến |
||||
07:30 | Bolivar |
Flamengo | Đội hình Diễn biến |
||||
07:30 | Independiente Jose Teran |
Palmeiras | Đội hình Diễn biến |
||||
07:30 | Libertad Asuncion |
River Plate | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 23:00 | KT | SJK Seinajoki |
HJK Helsinki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | AIK Solna |
IFK Varnamo | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Brommapojkarna |
IK Sirius FK | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | IFK Goteborg |
Hacken | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:15 | KT | Avs Futebol Sad |
Porto B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 21:00 | KT | Lamia |
PAOK Saloniki | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:30 | KT | Aris Thessaloniki |
Olympiakos | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | AEK Athens |
Panathinaikos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 22:00 | KT | Karmiotissa Pano Polemidion |
Othellos Athienou | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | AEL Limassol |
Nea Salamis | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 20:45 | KT | Universitaea Cluj |
Politehnica Iasi | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Farul Constanta |
Rapid Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
01:45 | KT | Sepsi |
Steaua Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 21:00 | KT | Goa |
Mumbai City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 16:00 | KT | SKA Energiya Khabarovsk |
Rodina Moskva | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 18:30 | KT | Krasnodar II |
Murom | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 19:30 | KT | Novosibirsk |
Rodina Moskva Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 20:00 | KT | FK Tyumen |
Chernomorets Novorossiysk | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 20:00 | KT | Mashuk-KMV |
Dinamo Briansk | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 20:00 | KT | Irtysh 1946 Omsk |
Spartak Kostroma | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 21:00 | KT | Alania |
Kuban | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 21:00 | KT | Volgar-Gazprom Astrachan |
Torpedo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 21:00 | KT | Volga Ulyanovsk |
Khimik Dzerzhinsk | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 21:30 | KT | Akron Togliatti |
Leningradets | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:00 | KT | Neftekhimik Nizhnekamsk |
Shinnik Yaroslavl | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:00 | KT | Sokol |
Yenisey Krasnoyarsk | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:00 | KT | Avangard |
FK Kaluga | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:00 | KT | Tekstilshchik Ivanovo |
Torpedo Miass | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:00 | KT | Metallurg Lipetsk |
Chelyabinsk | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:30 | KT | Chayka K Sr |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | FK Khimki |
Kamaz | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Rotor Volgograd |
Veles Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:30 | KT | Makhachkala |
Arsenal Tula | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 23:30 | KT | SK Austria Klagenfurt |
Red Bull Salzburg | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:30 | KT | TSV Hartberg |
LASK Linz | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | KT | Rapid Wien |
Sturm Graz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 22:30 | KT | Al-Arabi SC |
Al Markhiya | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:30 | KT | Al Rayyan |
Al-Ahli Doha | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:30 | KT | Al-Wakra |
Al-Garrafa | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:30 | KT | Al Muaidar Club |
Qatar SC | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:30 | KT | Al-Shamal |
Al-Sadd | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:30 | KT | Umm Salal |
Al Duhail Lekhwia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 20:00 | KT | Igman Konjic |
GOSK Gabela | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 20:00 | KT | FK Velez Mostar |
Sloga Doboj | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 21:00 | KT | Zvijezda 09 Brgule |
Tuzla City | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Borac Banja Luka |
Posusje | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | KT | Zrinjski Mostar |
FK Sarajevo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:30 | KT | Stade Nyonnais |
Vaduz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 15:00 | KT | Persebaya Surabaya |
Bali United | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 19:00 | KT | Persik Kediri |
Pss Sleman | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 23:30 | KT | Kirkkonummi |
Pk Keski Uusimaa Pkku | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Tove Pori |
Haka B | Đội hình Diễn biến |
|||
00:10 | KT | LPS Helsinki |
Eps Espoo B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 17:00 | KT | Blaublitz Akita |
Shonan Bellmare | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Blaublitz Akita thắng | |||||||
24/04 17:00 | KT | Roasso Kumamoto |
Sagan Tosu | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 17:00 | KT | Thespa Kusatsu Gunma |
Kashiwa Reysol | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 17:00 | KT | AC Nagano Parceiro |
Kyoto Purple Sanga | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], 120 phút [3-2], AC Nagano Parceiro thắng | |||||||
24/04 17:00 | KT | Nara Club |
Sanfrecce Hiroshima | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 17:00 | KT | Okayama FC |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], 120 phút [3-3], Penalty [3-5], Yokohama FC thắng | |||||||
24/04 17:00 | KT | Ryukyu |
Gamba Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 17:00 | KT | Kataller Toyama |
Shimizu S-Pulse | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [6-5], Kataller Toyama thắng | |||||||
24/04 17:30 | KT | Gainare Tottori |
Urawa Red Diamonds | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03:00 | KT | AD grecia |
Aguilas Guanacastecas | Đội hình Diễn biến |
|||
03:00 | KT | Puntarenas |
Deportivo Saprissa | Đội hình Diễn biến |
|||
03:00 | KT | Sporting San Jose |
Alajuelense | Đội hình Diễn biến |
|||
03:00 | KT | Cartagines Deportiva SA |
Santos De Guapiles | Đội hình Diễn biến |
|||
03:00 | KT | Perez Zeledon |
Herediano | Đội hình Diễn biến |
|||
09:00 | Municipal Liberia |
Ad San Carlos | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 22:00 | KT | Baltija Panevezys |
Dziugas Telsiai | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:00 | KT | Transinvest Vilnius |
Hegelmann Litauen | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Spyris Kaunas |
Banga Gargzdai | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | FK Zalgiris Vilnius |
Dainava Alytus | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06:15 | 33' | Olancho |
CD Vida | Đội hình Diễn biến |
|||
08:30 | Upnfm |
CD Olimpia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04:00 | KT | Fuerte San Francisco |
CD FAS | Đội hình Diễn biến |
|||
04:30 | KT | Once Municipal |
Cd Platense Municipal Zacatecoluca | Đội hình Diễn biến |
|||
08:00 | Alianza |
CD Dragon | Đội hình Diễn biến |
||||
08:30 | Isidro Metapan |
Jocoro | Đội hình Diễn biến |
||||
08:30 | Municipal Limeno |
Luis Angel Firpo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04:00 | KT | Deportivo Achuapa |
Csyd Mixco | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 21:00 | KT | Tala Al Jaish |
Enppi | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | El Mokawloon |
El Zamalek | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Pyramids |
National Bank Of Egypt Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 23:00 | KT | Askoy |
Brann | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Baerum SK |
Stabaek | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Bjarg |
Asane Fotball | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Eidsvold TF |
Mjondalen | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Elverum |
Ham-Kam | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Floy Flekkeroy Il |
Egersunds IK | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | IF Floya |
Tromso IL | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Fram Larvik |
Arendal | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Froya |
Sogndal | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [5-6], Sogndal thắng | |||||||
24/04 23:00 | KT | IL Hodd |
Aalesund FK | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [1-0], IL Hodd thắng | |||||||
24/04 23:00 | KT | Junkeren |
Bodo Glimt | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Kjelsas IL |
Kongsvinger | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Mandalskameratene |
Bryne | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Melhus |
Ranheim IL | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Pors Grenland |
Odd Grenland | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Rade |
Moss | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Frigg FK |
KFUM Oslo | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Skjervoy |
Alta | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Stjordals Blink |
Levanger | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Stord IL |
Lysekloster | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Strindheim IL |
Molde | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Torvastad |
Viking | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | SK Traeff |
Kristiansund BK | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Ullensaker/Kisa IL |
Rosenborg | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Vard Haugesund |
Sandnes Ulf | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Tromsdalen UIL |
Lyn Oslo | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [3-1], Tromsdalen UIL thắng | |||||||
00:00 | KT | Jerv |
Stromsgodset | Đội hình Diễn biến |
|||
00:05 | KT | Strommen |
Lillestrom | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03:00 | KT | 9 De Octubre |
Chacaritas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:30 | KT | Hapoel Beer Sheva |
Maccabi Netanya | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], 120 phút [3-2], Hapoel Beer Sheva thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Turkmenistan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 19:00 | KT | Energetik Mary |
Ahal | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 19:00 | KT | Kopetdag Asgabat |
HTTU Asgabat | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 19:00 | KT | Sagadam |
Altyn Asyr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 21:00 | KT | Viitorul Selimbar |
Csikszereda Miercurea | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | CS Mioveni |
Unirea 2004 Slobozia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CONCACAF Champions League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07:15 | Columbus Crew |
Monterrey | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 22:45 | KT | Ludogorets Razgrad |
Hebar Pazardzhik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Nyiregyhaza |
Ferencvarosi TC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 23:00 | KT | Cs Petrocub |
Csf Baliti | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Zimbru Chisinau |
Sheriff | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales NPL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11:30 | Adamstown Rosebuds |
Weston Workers | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 23:00 | KT | Viktoria Plzen |
Zlin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Saarbrucken |
RW Essen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03:00 | KT | Cr Belouizdad |
Usm Alger | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-1], Cr Belouizdad thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 20:00 | KT | Berane |
Iskra Danilovgrad | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 20:00 | KT | Bokelj Kotor |
Kom Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 20:00 | KT | Mladost Podgorica |
Grbalj Radanovici | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 20:00 | KT | Otrant |
Lovcen Cetinje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 23:00 | KT | KF Tirana |
KS Perparimi Kukesi | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Vllaznia Shkoder |
Egnatia Rrogozhine | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-0], 2 lượt trận [1-1], 120 phút [1-1], Egnatia Rrogozhine thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 16:00 | KT | North Shore Mariners |
Sutherland Sharks | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 16:30 | KT | Blacktown City Demons |
Fraser Park | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 16:30 | KT | Rockdale City Suns |
Hakoah Sydney | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 16:30 | KT | South Melbourne |
Eastern Lions Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 16:30 | KT | Western Eagles |
Hoppers Crossing Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [1-3], Hoppers Crossing Sc thắng | |||||||
24/04 16:30 | KT | Wollongong United |
Central Coast United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08:00 | Celaya |
Club Chivas Tapatio | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:15 | KT | Arbaer |
Fram Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
02:15 | KT | Ka Asvellir |
KR Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
02:15 | KT | Throttur |
HK Kopavog | Đội hình Diễn biến |
|||
02:15 | KT | Valur |
Hafnarfjordur FH | Đội hình Diễn biến |
|||
03:00 | KT | Augnablik |
Stjarnan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 21:00 | KT | Radnicki 1923 Kragujevac |
Vojvodina | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Crvena Zvezda |
Partizan Belgrade | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Club Atletico Acassuso |
Sacachispas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 20:00 | KT | Pobeda |
Sevastopol PFK | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 20:00 | KT | Kuban Kholding |
Spartak Nalchik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 23:00 | KT | Znicz Pruszkow |
Arka Gdynia | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Wisla Plock |
Miedz Legnica | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | KT | Lechia Gdansk |
Polonia Warszawa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 22:30 | KT | Jaro |
Kapa Helsinki | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:30 | KT | KTP Kotka |
Sjk Akatemia | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:30 | KT | PK-35 |
TPS Turku | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:30 | KT | Japs |
Salon Palloilijat Salpa | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 22:30 | KT | Mp Mikkeli |
JIPPO | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 18:00 | KT | Buxoro University |
Zaamin | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 18:30 | KT | Tashkent Vfa |
Chigatoy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 17:30 | KT | Sunshine Coast Wanderers |
Queensland Lions SC | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 17:30 | KT | Peninsula Power |
Brisbane Olympic United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Copa Sudamericana | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05:00 | 90' | Danubio FC |
Atletico Paranaense | Đội hình Diễn biến |
|||
05:00 | 86' | Coquimbo Unido |
Racing Club | Đội hình Diễn biến |
|||
07:00 | Bragantino |
Sportivo Luqueno | Đội hình Diễn biến |
||||
07:30 | Real Tomayapo |
Belgrano | Đội hình Diễn biến |
||||
09:00 | Rayo Zuliano |
Sportivo Ameliano | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 20:00 | KT | Gilan Gabala |
Zira | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:00 | KT | Qarabag |
Neftci Baku | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Gorica |
Nd Beltinci | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [5-3], Gorica thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Hostert |
Us Mondorf-les-bains | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | KT | Jeunesse Esch |
Swift Hesperange | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | KT | Progres Niedercorn |
Differdange 03 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 21:30 | KT | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
Slavoj Trebisov | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 21:30 | KT | Dolny Kubin |
Humenne | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 21:30 | KT | Artmedia Petrzalka |
Spisska Nova Ves | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 21:30 | KT | Povazska Bystrica |
KFC Komarno | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 21:30 | KT | SKM Puchov |
1. Tatran Presov | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 21:30 | KT | Stk 1914 Samorin |
Msk Zilina B | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | TJ Spartak Myjava |
FK Pohronie | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:45 | KT | AC Juvenes/Dogana |
SP Domagnano | Đội hình Diễn biến |
|||
01:45 | KT | Folgore/falciano |
Fiorentino | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 23:30 | KT | Suduroy |
Tb Tuoroyri | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:30 | KT | B71 Sandur |
Ab Argir | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [5-6], Ab Argir thắng | |||||||
24/04 23:30 | KT | Giza Hoyvik |
Vikingur Gotu | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Ki Klaksvik |
HB Torshavn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Canada | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08:30 | Toronto FC |
Simcoe County Rovers | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Queensland Pro Series | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 16:00 | KT | Brisbane Roar Am |
Brisbane Strikers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ghana Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 22:00 | KT | Dreams Fc Gha |
Bechem United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 20:00 | KT | Chicken Inn |
Hwange Colliery | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 20:00 | KT | Platinum |
Zpc Kariba | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 20:00 | KT | Herentals College |
Highlanders Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 20:00 | KT | Ngezi Platinum Stars |
Yadah | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 20:00 | KT | Telone |
Bulawayo Chiefs | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ League Cup Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 18:00 | KT | Chiangrai United |
Port | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 18:30 | KT | Ratchaburi FC |
Bangkok Glass Pathum | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 19:00 | KT | Buriram United |
Lamphun Warrior | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Buriram United thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Bayern Munich II |
Tsv Buchbach | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06:00 | Aparecidense Go |
Sampaio Correa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Gaucho 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05:00 | Veranopolis Rs |
Esportivo Rs | Đội hình Diễn biến |
||||
05:30 | Ec Passo Fundo |
Gloria Rs | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 17:00 | KT | SWQ Thunder |
Broadbeach United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 16:00 | KT | Vysocina Jihlava U19 |
Sparta Praha U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 18:00 | KT | Mfk Karvina U19 |
Banik Ostrava u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Rampla Juniors |
Defensor SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Ab Tarnby |
Ledoje Smorum Fodbold | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Solihull Moors |
Halifax Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:45 | KT | Maidstone United |
Aveley | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:45 | KT | Chorley |
Curzon Ashton | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-2], Chorley thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/04 23:15 | KT | Al Bukayriyah |
Al Qadasiya | Đội hình Diễn biến |
|||
24/04 23:15 | KT | Al Jabalain |
Al Najma Ksa | Đội hình Diễn biến |
|||
00:45 | KT | Jeddah |
Al Qaisoma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:45 | KT | Plymouth Parkway |
Hayes&Yeading | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato do Nordeste Primeira | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03:00 | KT | Bahia |
CRB AL | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Palmeiras Youth |
Atletico Paranaense Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | KT | America Mg Youth |
Atletico Mineiro Youth Mg | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | KT | Goias Youth |
Sao Paulo Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
02:00 | KT | Cruzeiro Youth |
Fortaleza Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
02:00 | KT | Cuiaba Mt Youth |
Rb Bragantino Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
03:00 | KT | Santos Youth |
Cr Flamengo Rj Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03:30 | KT | Carlos Stein |
Molinos El Pirata | Đội hình Diễn biến |
|||
07:00 | Binacional |
Ayacucho Futbol Club | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03:30 | KT | Real Cartagena |
Atletico Huila | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [3-1], 2 lượt trận [3-3], Penalty [4-2], Real Cartagena thắng | |||||||
04:00 | KT | Jaguares De Cordoba |
Llaneros FC | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], Penalty [4-3], Jaguares De Cordoba thắng | |||||||
07:00 | Leones |
Deportivo Pereira | Đội hình Diễn biến |
||||
07:30 | Independiente Santa Fe |
Inter Palmira | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |