KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:45 | Wolves |
AFC Bournemouth | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 02:00 | Crystal Palace |
Newcastle United | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 02:00 | Everton |
Liverpool | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 02:00 | Manchester United |
Sheffield United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 00:00 | Lorient |
Paris Saint Germain | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 02:00 | Marseille |
Nice | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 02:00 | Monaco |
Lille | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 02:00 | Atalanta |
Fiorentina | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:45 | Coventry |
Hull City | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Gazovik Orenburg |
Dynamo Moscow | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Pari Nizhny Novgorod |
Lokomotiv Moscow | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:30 | Krasnodar FK |
Baltika | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:30 | Zenit St.Petersburg |
Rubin Kazan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:45 | Twente Enschede |
Almere City FC | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 02:00 | Ajax Amsterdam |
SBV Excelsior | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 00:30 | Trabzonspor |
Karagumruk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:30 | Anderlecht |
Cercle Brugge | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 01:30 | Club Brugge |
Genk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ cúp C1 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | 45+' | Yokohama F Marinos |
Ulsan Hyundai Horang-i | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ AFC CUP | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Central Coast Mariners FC |
Abdish Ata Kant | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 05:00 | Huachipato |
The Strongest | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 05:00 | Botafogo |
Universitario de Deportes | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 05:00 | Nacional Montevideo |
Deportivo Tachira | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 07:30 | Bolivar |
Flamengo | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 07:30 | Independiente Jose Teran |
Palmeiras | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 07:30 | Libertad Asuncion |
River Plate | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | SJK Seinajoki |
HJK Helsinki | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 00:00 | AIK Solna |
IFK Varnamo | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:00 | Brommapojkarna |
IK Sirius FK | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:00 | IFK Goteborg |
Hacken | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 02:15 | Avs Futebol Sad |
Porto B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Lamia |
PAOK Saloniki | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Aris Thessaloniki |
Olympiakos | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:30 | AEK Athens |
Panathinaikos | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Karmiotissa Pano Polemidion |
Othellos Athienou | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | AEL Limassol |
Nea Salamis | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:45 | Universitaea Cluj |
Politehnica Iasi | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Farul Constanta |
Rapid Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 01:45 | Sepsi |
Steaua Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Goa |
Mumbai City | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | SKA Energiya Khabarovsk |
Rodina Moskva | Đội hình Diễn biến |
|||
18:30 | Krasnodar II |
Murom | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | FK Tyumen |
Chernomorets Novorossiysk | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Mashuk-KMV |
Dinamo Briansk | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Irtysh 1946 Omsk |
Spartak Kostroma | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Novosibirsk |
Rodina Moskva Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Alania |
Kuban | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Volgar-Gazprom Astrachan |
Torpedo Moscow | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Volga Ulyanovsk |
Khimik Dzerzhinsk | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Akron Togliatti |
Leningradets | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Neftekhimik Nizhnekamsk |
Shinnik Yaroslavl | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Sokol |
Yenisey Krasnoyarsk | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Avangard |
FK Kaluga | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Tekstilshchik Ivanovo |
Torpedo Miass | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Metallurg Lipetsk |
Chelyabinsk | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Chayka K Sr |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | FK Khimki |
Kamaz | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Rotor Volgograd |
Veles Moscow | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Makhachkala |
Arsenal Tula | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | SK Austria Klagenfurt |
Red Bull Salzburg | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | TSV Hartberg |
LASK Linz | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 01:30 | Rapid Wien |
Sturm Graz | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Al-Arabi SC |
Al Markhiya | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Al Rayyan |
Al-Ahli Doha | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Al-Wakra |
Al-Garrafa | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Al Muaidar Club |
Qatar SC | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Al-Shamal |
Al-Sadd | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Umm Salal |
Al Duhail Lekhwia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Igman Konjic |
GOSK Gabela | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | FK Velez Mostar |
Sloga Doboj | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Zvijezda 09 Brgule |
Tuzla City | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Borac Banja Luka |
Posusje | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 01:30 | Zrinjski Mostar |
FK Sarajevo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 00:30 | Stade Nyonnais |
Vaduz | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:00 | KT | Persebaya Surabaya |
Bali United | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Persik Kediri |
Pss Sleman | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Kirkkonummi |
Pk Keski Uusimaa Pkku | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:00 | Tove Pori |
Haka B | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:10 | LPS Helsinki |
Eps Espoo B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | Blaublitz Akita |
Shonan Bellmare | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | 45+' | Roasso Kumamoto |
Sagan Tosu | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | 45+' | Thespa Kusatsu Gunma |
Kashiwa Reysol | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | AC Nagano Parceiro |
Kyoto Purple Sanga | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | 45+' | Nara Club |
Sanfrecce Hiroshima | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | 45+' | Okayama FC |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | 45+' | Ryukyu |
Gamba Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | 45+' | Kataller Toyama |
Shimizu S-Pulse | Đội hình Diễn biến |
|||
17:30 | 19' | Gainare Tottori |
Urawa Red Diamonds | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 03:00 | AD grecia |
Aguilas Guanacastecas | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 03:00 | Puntarenas |
Deportivo Saprissa | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 03:00 | Sporting San Jose |
Alajuelense | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 03:00 | Municipal Liberia |
Ad San Carlos | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 03:00 | Cartagines Deportiva SA |
Santos De Guapiles | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 03:00 | Perez Zeledon |
Herediano | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Baltija Panevezys |
Dziugas Telsiai | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Transinvest Vilnius |
Hegelmann Litauen | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Spyris Kaunas |
Banga Gargzdai | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:00 | FK Zalgiris Vilnius |
Dainava Alytus | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 06:15 | Olancho |
CD Vida | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 08:30 | Upnfm |
CD Olimpia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 04:00 | Fuerte San Francisco |
CD FAS | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 04:30 | Once Municipal |
Cd Platense Municipal Zacatecoluca | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Tala Al Jaish |
Enppi | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:00 | El Mokawloon |
El Zamalek | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:00 | Pyramids |
National Bank Of Egypt Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Askoy |
Brann | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Baerum SK |
Stabaek | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Bjarg |
Asane Fotball | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Eidsvold TF |
Mjondalen | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Elverum |
Ham-Kam | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Floy Flekkeroy Il |
Egersunds IK | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | IF Floya |
Tromso IL | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Fram Larvik |
Arendal | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Froya |
Sogndal | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | IL Hodd |
Aalesund FK | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Junkeren |
Bodo Glimt | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Kjelsas IL |
Kongsvinger | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Mandalskameratene |
Bryne | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Melhus |
Ranheim IL | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Pors Grenland |
Odd Grenland | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Rade |
Moss | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Frigg FK |
KFUM Oslo | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Skjervoy |
Alta | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Stjordals Blink |
Levanger | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Stord IL |
Lysekloster | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Strindheim IL |
Molde | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Torvastad |
Viking | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | SK Traeff |
Kristiansund BK | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Ullensaker/Kisa IL |
Rosenborg | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Vard Haugesund |
Sandnes Ulf | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:00 | Tromsdalen UIL |
Lyn Oslo | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:00 | Jerv |
Stromsgodset | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:05 | Strommen |
Lillestrom | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 03:00 | 9 De Octubre |
Chacaritas | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 00:30 | Hapoel Beer Sheva |
Maccabi Netanya | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Turkmenistan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Energetik Mary |
Ahal | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Kopetdag Asgabat |
HTTU Asgabat | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Sagadam |
Altyn Asyr | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Viitorul Selimbar |
Csikszereda Miercurea | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | CS Mioveni |
Unirea 2004 Slobozia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CONCACAF Champions League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 07:15 | Columbus Crew |
Monterrey | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:45 | Ludogorets Razgrad |
Hebar Pazardzhik | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:00 | Nyiregyhaza |
Ferencvarosi TC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Cs Petrocub |
Csf Baliti | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Zimbru Chisinau |
Sheriff | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Viktoria Plzen |
Zlin | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 00:00 | Saarbrucken |
RW Essen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 02:45 | Cr Belouizdad |
Usm Alger | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Berane |
Iskra Danilovgrad | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Bokelj Kotor |
Kom Podgorica | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Mladost Podgorica |
Grbalj Radanovici | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Otrant |
Lovcen Cetinje | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | KF Tirana |
KS Perparimi Kukesi | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Vllaznia Shkoder |
Egnatia Rrogozhine | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | North Shore Mariners |
Sutherland Sharks | Đội hình Diễn biến |
|||
16:30 | Blacktown City Demons |
Fraser Park | Đội hình Diễn biến |
||||
16:30 | Rockdale City Suns |
Hakoah Sydney | Đội hình Diễn biến |
||||
16:30 | South Melbourne |
Eastern Lions Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
16:30 | Western Eagles |
Hoppers Crossing Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
16:30 | Wollongong United |
Central Coast United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 02:15 | Arbaer |
Fram Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 02:15 | Ka Asvellir |
KR Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 02:15 | Throttur |
HK Kopavog | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 02:15 | Valur |
Hafnarfjordur FH | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 03:00 | Augnablik |
Stjarnan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Dila Gori |
Samgurali Tskh | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Dinamo Batumi |
Gagra | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Saburtalo Tbilisi |
Torpedo Kutaisi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Radnicki 1923 Kragujevac |
Vojvodina | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:00 | Crvena Zvezda |
Partizan Belgrade | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:00 | Club Atletico Acassuso |
Sacachispas | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Pobeda |
Sevastopol PFK | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Kuban Kholding |
Spartak Nalchik | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Znicz Pruszkow |
Arka Gdynia | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Wisla Plock |
Miedz Legnica | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 01:30 | Lechia Gdansk |
Polonia Warszawa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Jaro |
Kapa Helsinki | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | KTP Kotka |
Sjk Akatemia | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | PK-35 |
TPS Turku | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Japs |
Salon Palloilijat Salpa | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Mp Mikkeli |
JIPPO | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Buxoro University |
Zaamin | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Tashkent Vfa |
Chigatoy | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | 19' | Sunshine Coast Wanderers |
Queensland Lions SC | Đội hình Diễn biến |
|||
17:30 | Peninsula Power |
Brisbane Olympic United FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Copa Sudamericana | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 05:00 | Danubio FC |
Atletico Paranaense | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 05:00 | Coquimbo Unido |
Racing Club | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 07:00 | Bragantino |
Sportivo Luqueno | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 07:30 | Real Tomayapo |
Belgrano | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 09:00 | Rayo Zuliano |
Sportivo Ameliano | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Gilan Gabala |
Zira | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Qarabag |
Neftci Baku | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:00 | Gorica |
Nd Beltinci | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:00 | Hostert |
Us Mondorf-les-bains | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 01:00 | Jeunesse Esch |
Swift Hesperange | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 01:00 | Progres Niedercorn |
Differdange 03 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
Slavoj Trebisov | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Dolny Kubin |
Humenne | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Artmedia Petrzalka |
Spisska Nova Ves | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Povazska Bystrica |
KFC Komarno | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | SKM Puchov |
1. Tatran Presov | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Stk 1914 Samorin |
Msk Zilina B | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:00 | TJ Spartak Myjava |
FK Pohronie | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:45 | AC Juvenes/Dogana |
SP Domagnano | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 01:45 | Folgore/falciano |
Fiorentino | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Suduroy |
Tb Tuoroyri | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | B71 Sandur |
Ab Argir | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Giza Hoyvik |
Vikingur Gotu | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Ki Klaksvik |
HB Torshavn | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Canada | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 08:30 | Toronto FC |
Simcoe County Rovers | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Queensland Pro Series | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Brisbane Roar Am |
Brisbane Strikers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ghana Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Dreams Fc Gha |
Bechem United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Chicken Inn |
Hwange Colliery | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Platinum |
Zpc Kariba | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Herentals College |
Highlanders Fc | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Ngezi Platinum Stars |
Yadah | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Telone |
Bulawayo Chiefs | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ League Cup Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Chiangrai United |
Port | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Ratchaburi FC |
Bangkok Glass Pathum | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Buriram United |
Lamphun Warrior | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 00:00 | Bayern Munich II |
Tsv Buchbach | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 06:00 | Aparecidense Go |
Sampaio Correa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Gaucho 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 05:00 | Veranopolis Rs |
Esportivo Rs | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | SWQ Thunder |
Broadbeach United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Vysocina Jihlava U19 |
Sparta Praha U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | Mfk Karvina U19 |
Banik Ostrava u19 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:00 | Rampla Juniors |
Defensor SC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 00:00 | Ab Tarnby |
Ledoje Smorum Fodbold | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:00 | Solihull Moors |
Halifax Town | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:45 | Maidstone United |
Aveley | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:45 | Chorley |
Curzon Ashton | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:15 | Al Bukayriyah |
Al Qadasiya | Đội hình Diễn biến |
||||
23:15 | Al Jabalain |
Al Najma Ksa | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 00:45 | Jeddah |
Al Qaisoma | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:45 | Plymouth Parkway |
Hayes&Yeading | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato do Nordeste Primeira | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 03:00 | Bahia |
CRB AL | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 01:00 | Palmeiras Youth |
Atletico Paranaense Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 01:00 | America Mg Youth |
Atletico Mineiro Youth Mg | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 01:30 | Goias Youth |
Sao Paulo Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 02:00 | Cruzeiro Youth |
Fortaleza Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 03:00 | Santos Youth |
Cr Flamengo Rj Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 03:30 | Carlos Stein |
Molinos El Pirata | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 07:00 | Binacional |
Ayacucho Futbol Club | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/04 03:30 | Real Cartagena |
Atletico Huila | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 04:00 | Jaguares De Cordoba |
Llaneros FC | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 07:00 | Leones |
Deportivo Pereira | Đội hình Diễn biến |
||||
25/04 07:30 | Independiente Santa Fe |
Inter Palmira | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |