KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:00 | KT | Bayern Munich |
Arsenal | Đội hình Diễn biến |
|||
02:00 | KT | Manchester City |
Real Madrid | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 2 lượt trận [4-4], 120 phút [1-1], Penalty [3-4], Real Madrid thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 20:00 | KT | Uzbekistan U23 |
Malaysia U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 22:30 | KT | Viet Nam U23 |
Kuwait U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:00 | KT | Dundee |
Glasgow Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05:30 | KT | Rosario Central |
Deportivo Riestra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ cúp C1 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 17:00 | KT | Ulsan Hyundai Horang-i |
Yokohama F Marinos | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:00 | KT | Al Ain |
Al Hilal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ AFC CUP | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 19:00 | KT | Abdish Ata Kant |
Central Coast Mariners FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 23:00 | KT | Brann |
Ham-Kam | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:00 | KT | Molde |
Odd Grenland | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:15 | KT | Porto |
Vitoria Guimaraes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 22:00 | KT | Sepahan |
Zob Ahan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 23:00 | KT | Omonia Nicosia FC |
Aris Limassol | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Apollon Limassol FC |
AEP Paphos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Cuiaba |
Vitoria Salvador BA | Đội hình Diễn biến |
|||
05:00 | KT | Gremio |
Atletico Paranaense | Đội hình Diễn biến |
|||
05:00 | KT | Bragantino |
Vasco da Gama | Đội hình Diễn biến |
|||
06:00 | KT | Atletico Mineiro |
Criciuma | Đội hình Diễn biến |
|||
06:00 | KT | Palmeiras |
Internacional | Đội hình Diễn biến |
|||
06:00 | KT | Fortaleza |
Cruzeiro | Đội hình Diễn biến |
|||
06:00 | KT | Juventude |
Corinthians Paulista | Đội hình Diễn biến |
|||
07:30 | KT | Flamengo |
Sao Paulo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 22:00 | KT | Metallurg Lipetsk |
Krasnodar II | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 22:00 | KT | Dinamo Zagreb |
NK Varteks | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 23:30 | KT | NK Olimpija Ljubljana |
NK Maribor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 22:30 | KT | Umm Salal |
Al-Arabi SC | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 22:30 | KT | Al Muaidar Club |
Al Duhail Lekhwia | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Al-Ahli Doha |
Al-Sadd | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Qatar SC |
Al Rayyan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 21:00 | KT | Banni Yas |
Al-Sharjah | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:30 | KT | Al Nasr Dubai |
Al Ahli Dubai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:30 | KT | Sekhukhune United |
Stellenbosch | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Supersport United |
Polokwane City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 19:45 | KT | Al-Hudod |
Al-Naft | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 22:00 | KT | Duhok |
Naft Alwasat | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 20:00 | KT | Ararat Yerevan |
Pyunik | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 22:00 | KT | Avan Academy |
Banants | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 23:00 | KT | Flora Tallinn |
Paide Linnameeskond | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 19:00 | KT | Hong Kong Rangers FC |
Leeman | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:50 | KT | Almirante Brown |
Estudiantes Rio Cuarto | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 19:30 | KT | Mynai |
Dynamo Kyiv | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 22:00 | KT | PFC Oleksandria |
Obolon Kiev | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 15:00 | KT | Psis Semarang |
Cilegon United | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 15:00 | KT | Pusamania Borneo |
Madura United | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 19:00 | KT | Persis Solo |
Pstni | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 19:00 | KT | Cilegon United |
Barito Putera | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 19:00 | KT | Persija Jakarta |
Persis Solo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 22:30 | KT | Vg 62 |
Jazz | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:00 | KT | Js Hercules |
Oulun Ls | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:00 | KT | Tampere |
Inter Turku B | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], Penalty [2-4], Inter Turku B thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 16:00 | KT | Grulla Morioka |
Cerezo Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 16:30 | KT | Vanraure Hachinohe |
Kashima Antlers | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-2], Kashima Antlers thắng | |||||||
17/04 17:00 | KT | Azul Claro Numazu |
Consadole Sapporo | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:00 | KT | Giravanz Kitakyushu |
Machida Zelvia | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:00 | KT | Imabari FC |
Vissel Kobe | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-2], Vissel Kobe thắng | |||||||
17/04 17:00 | KT | Ban Di Tesi Iwaki |
Albirex Niigata Japan | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:00 | KT | Kagoshima United |
Tokyo Verdy | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:00 | KT | Omiya Ardija |
Nagoya Grampus Eight | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:00 | KT | V-Varen Nagasaki |
Jubilo Iwata | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:00 | KT | Matsumoto Yamaga FC |
Avispa Fukuoka | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4], Avispa Fukuoka thắng | |||||||
17/04 17:00 | KT | Yokohama Scc |
Tokyo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04:00 | KT | Puntarenas |
Perez Zeledon | Đội hình Diễn biến |
|||
04:00 | KT | Aguilas Guanacastecas |
Ad San Carlos | Đội hình Diễn biến |
|||
07:00 | KT | Sporting San Jose |
Santos De Guapiles | Đội hình Diễn biến |
|||
09:00 | KT | Alajuelense |
AD grecia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 21:30 | KT | Fk Auda Riga |
Daugava Daugavpils | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:30 | KT | Rigas Futbola Skola |
Metta/LU Riga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04:30 | KT | Cumbaya |
Libertad Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
07:00 | KT | Tecnico Universitario |
Deportivo Cuenca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04:00 | KT | Marathon |
CD Olimpia | Đội hình Diễn biến |
|||
06:00 | KT | Real Sociedad Tocoa |
CD Vida | Đội hình Diễn biến |
|||
08:15 | KT | CD Olimpia |
CD Motagua | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:00 | KT | Univ De Vinto |
Nacional Potosi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09:00 | KT | Club Comunicaciones |
CSD Municipal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 21:00 | KT | El Gounah |
Smouha SC | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Enppi |
El Daklyeh | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | National Bank Of Egypt Sc |
Tala Al Jaish | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03:00 | KT | Chacaritas |
CD Independiente Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Turkmenistan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 19:00 | KT | Ahal |
HTTU Asgabat | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 19:00 | KT | Altyn Asyr |
Energetik Mary | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 19:00 | KT | Arkadag |
Merw | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 19:00 | KT | Nebitchi |
Kopetdag Asgabat | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 21:00 | KT | Gazovik Orenburg |
Dynamo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 21:00 | KT | Ural Yekaterinburg |
FK Rostov | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:30 | KT | Zenit St.Petersburg |
Spartak Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06:30 | KT | CA Penarol |
Ca Torque | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 23:00 | KT | CSKA Sofia |
Botev Plovdiv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:40 | KT | Tigre |
Chacarita Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], Penalty [4-5], Chacarita Juniors thắng | |||||||
07:15 | KT | Union Santa Fe |
Gimnasia Mendoza | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:30 | KT | Palestino |
Huachipato | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 21:00 | KT | Iskra Danilovgrad |
Mladost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 23:00 | KT | FK Buducnost Podgorica |
Rudar Pljevlja | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:00 | KT | Decic Tuzi |
Jezero Plav | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 15:30 | KT | Belconnen United |
Gungahlin United | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 15:30 | KT | Oconnor Knights |
Canberra Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 15:30 | KT | Tuggeranong United |
Anu | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 16:00 | KT | Woden Weston |
Monaro Panthers | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 16:00 | KT | South Cardiff |
Broadmeadow Magic | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 16:00 | KT | West Wallsend Sc |
Lambton Jarvis | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 16:30 | KT | Western Spirit |
Maroochydore Swans | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 23:00 | KT | Qalali |
Buri | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:00 | KT | Isa Town |
Al Ittifaq | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:00 | KT | Al Tadhmon |
Al Ittihad Bhr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08:00 | KT | Alebrijes De Oaxaca |
Cimarrones De Sonora | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06:00 | KT | Carolina RailHawks |
Carolina Core | Đội hình Diễn biến |
|||
06:00 | KT | Richmond Kickers |
Loudoun United | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-5], Loudoun United thắng | |||||||
06:30 | KT | Memphis 901 |
Miami United | Đội hình Diễn biến |
|||
06:30 | KT | Miami |
South Georgia Tormenta | Đội hình Diễn biến |
|||
07:00 | KT | Birmingham Legion |
Chattanooga Red Wolves | Đội hình Diễn biến |
|||
07:00 | KT | Tulsa Roughneck |
Northern Colorado | Đội hình Diễn biến |
|||
09:30 | 66' | Las Vegas Lights |
Spokane Velocity | Đội hình Diễn biến |
|||
09:30 | 68' | Monterey Bay |
Irvine Zeta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 23:00 | KT | Zrinjski Mostar |
Sloga Doboj | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 21:30 | KT | Prostejov |
Vyskov | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 22:00 | KT | Chrudim |
Sk Slovan Varnsdorf | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 22:00 | KT | Dukla Praha |
Opava | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 22:00 | KT | Sigma Olomouc B |
Slavia Kromeriz | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 22:00 | KT | Sparta Praha B |
Pribram | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 22:00 | KT | Fk Mas Taborsko |
Viktoria Zizkov | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:00 | KT | Brno |
Vysocina Jihlava | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:00 | KT | Fk Graffin Vlasim |
Lisen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04:00 | KT | Aguilas Doradas |
Alianza Petrolera | Đội hình Diễn biến |
|||
06:10 | KT | Millonarios |
Atletico Junior Barranquilla | Đội hình Diễn biến |
|||
08:20 | KT | Atletico Nacional |
Deportivo Pereira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 19:00 | KT | Sioni Bolnisi |
Spaeri | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 19:00 | KT | Kolkheti Khobi |
Lokomotiv Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 19:00 | KT | Metalurgi Rustavi |
Gareji Sagarejo | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 21:00 | KT | Dinamo Tbilisi II |
Aragvi Dusheti | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:00 | KT | Shturmi |
WIT Georgia Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 17:30 | KT | Gold Coast United |
Rochedale Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 20:00 | KT | Cf Sparta Selemet |
CF Gagauziya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 23:00 | KT | Corvinul Hunedoara |
Voluntari | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 22:00 | KT | Isloch Minsk |
Torpedo Zhodino | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Dinamo Minsk |
Neman Grodno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 19:00 | KT | Gandzasar Kapan |
Gandzasar Kapan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 17:00 | KT | Daegu FC |
Cheongju Jikji Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-2], Cheongju Jikji Fc thắng | |||||||
17/04 17:00 | KT | Gangwon FC |
Hwaseong Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [3-1], Gangwon FC thắng | |||||||
17/04 17:00 | KT | Sangju Sangmu Phoenix |
Busan I'Park | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], 120 phút [3-2], Sangju Sangmu Phoenix thắng | |||||||
17/04 17:00 | KT | Incheon United FC |
Gimhae City | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:00 | KT | Gimpo Fc |
Anyang | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-1], Anyang thắng | |||||||
17/04 17:00 | KT | Gyeongnam FC |
Chunnam Dragons | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:00 | KT | Jeju United FC |
Cheonan City | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [4-3], Jeju United FC thắng | |||||||
17/04 17:00 | KT | Jinju Citizen |
Daejeon Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:00 | KT | Mokpo City |
Bucheon 1995 | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:00 | KT | Seongnam FC |
Suwon FC | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:00 | KT | Anyang |
Gimpo Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-1], Gimpo Fc thắng | |||||||
17/04 17:30 | KT | Ansan Greeners |
Suwon Samsung Bluewings | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:30 | KT | Seoul E Land |
Seoul | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Queensland Pro Series | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 16:30 | KT | Southside Eagles |
Broadbeach United | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 16:30 | KT | Brisbane Olympic United FC |
Ipswich City | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 16:30 | KT | Redlands United FC |
Eastern Suburbs | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ghana Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 22:00 | KT | Dreams Fc Gha |
Bechem United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02:00 | KT | Lanzarote |
Las Palmas Atletico | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 23:15 | KT | Vfv Borussia 06 Hildesheim |
Germania Egestorf Langreder | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Villingen |
SG Sonnenhof Grobaspach | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 17:15 | KT | Brisbane Strikers |
Moreton City Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Panama Liga Nacional de Ascenso | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04:00 | KT | Alianza Fc Pan |
Costa Del Este | Đội hình Diễn biến |
|||
04:00 | KT | Tauro FC |
CD Arabe Unido | Đội hình Diễn biến |
|||
06:15 | KT | Herrera |
Umecit | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tanzania Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 18:00 | KT | Geita Gold |
Tanzania Prisons | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 22:15 | KT | Namungo |
Coastal Union | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 20:00 | KT | Orbit College |
Pretoria Callies | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 20:00 | KT | Upington City |
Platinum City | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 20:00 | KT | Venda |
Casric Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Central Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 14:00 | KT | Wellington Phoenix Reserve |
Western Suburbs | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 22:00 | KT | Kozlovice |
Strani | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:30 | KT | Cham |
Breitenrain | Đội hình Diễn biến |
|||
00:30 | KT | Sc Kriens |
Bruhl Sg | Đội hình Diễn biến |
|||
00:45 | KT | Sr Delemont |
Biel-bienne | Đội hình Diễn biến |
|||
01:30 | KT | Servette U21 |
Lugano U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 19:00 | KT | Belediye Vanspor |
Osmanlispor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 16:00 | KT | Slavia Praha u19 |
Sparta Praha U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 17:00 | KT | Ceske Budejovice u19 |
Dukla Praha U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Amateur Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Thes Sport Tessenderlo |
Gent B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 20:00 | KT | Csyd Cooper |
Colon Fc Uru | Đội hình Diễn biến |
|||
00:00 | KT | Oriental Lisboa |
Albion Fc Uru | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:45 | KT | Gateshead |
Aldershot Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nigeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 21:00 | KT | Doma United |
Remo Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 22:00 | KT | Abia Warriors |
Rivers United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 23:00 | KT | Sport Podbrezova |
Spartak Trnava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 20:00 | KT | Tikves Kavadarci |
Korzo Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-3], Tikves Kavadarci thắng | |||||||
17/04 20:00 | KT | FK Makedonija |
Voska Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 22:45 | KT | Al Qaisoma |
Al Faisaly Harmah | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:05 | KT | Al Najma Ksa |
Al Orubah | Đội hình Diễn biến |
|||
17/04 23:25 | KT | Al Jandal |
Al Jabalain | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01:00 | KT | Fluminense Rj Youth |
Goias Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | KT | Atletico Paranaense Youth |
Santos Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
01:00 | KT | Rb Bragantino Youth |
Ceara Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
01:15 | KT | Cr Flamengo Rj Youth |
Palmeiras Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
02:30 | KT | Sao Paulo Youth |
Botafogo Rj Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 17:00 | KT | Warta Poznan Youth |
Gornik Zabrze Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17/04 20:00 | KT | Al Zlfe |
Al Draih | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
00:00 | KT | Gd Estoril Praia U23 |
Sporting Clube De Portugal U23 | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |