KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 02:00 | Brighton |
Manchester City | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 01:00 | Udinese |
AS Roma | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Qatar U23 |
Nhật Bản U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 00:30 | Hàn Quốc U23 |
Indonesia U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Ural Yekaterinburg |
FK Rostov | Đội hình Diễn biến |
||||
22:15 | Fakel Voronezh |
Krylya Sovetov Samara | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 00:30 | Akhmat Grozny |
Sochi | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 00:30 | CSKA Moscow |
Spartak Moscow | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:45 | SC Heerenveen |
PSV Eindhoven | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 02:00 | Go Ahead Eagles |
Feyenoord Rotterdam | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 01:30 | Royal Antwerp |
St Gilloise | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 05:00 | Cerro Porteno |
Fluminense | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 05:00 | Cobresal |
Talleres Cordoba | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 07:00 | Barcelona SC(ECU) |
Sao Paulo | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 07:00 | Palestino |
Millonarios | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 00:00 | Djurgardens |
Malmo FF | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 00:00 | Halmstads |
Hammarby | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 00:00 | Kalmar FF |
GAIS | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 00:00 | IFK Norrkoping |
Elfsborg | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 00:00 | Vasteras SK FK |
Mjallby AIF | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 00:00 | Uniao Leiria |
Penafiel | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:45 | UTA Arad |
Otelul Galati | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Hermannstadt |
Petrolul Ploiesti | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 01:45 | CS Universitatea Craiova |
CFR Cluj | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Fredericia |
Aalborg BK | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:45 | Al Kahrabaa |
Zakho | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Al Minaa |
Newroz Sc Irq | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Al Quwa Al Jawiya |
Karbalaa | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 00:15 | Al-Naft |
Al Shorta | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:00 | KT | Dewa United |
Madura United | Đội hình Diễn biến |
|||
15:00 | KT | Barito Putera |
Bhayangkara Surabaya United | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Arema Malang |
PSM Makassar | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Persib Bandung |
Pusamania Borneo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 06:15 | CD Motagua |
Real Sociedad Tocoa | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 08:30 | CD Victoria |
Marathon | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 08:30 | Aguila |
Santa Tecla | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Oppsal |
Valerenga | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Eik Tonsberg |
Fredrikstad | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Honefoss |
Sarpsborg 08 FF | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 07:00 | CD Independiente Juniors |
Cuniburo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | Koln Womens |
Psv Eindhoven Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Azerbaijan U16 |
Uzbekistan U16 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Gloria Buzau |
Corvinul Hunedoara | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Ekibastuzets |
Aktobe B | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | Kaspyi Aktau |
Ulytau Zhezkazgan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:00 | KT | Fremantle City |
Quinns | Đội hình Diễn biến |
|||
16:00 | KT | Perth SC |
Cockburn City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Malkia |
Etehad Alreef | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Al Ittifaq |
Al Tadhmon | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Bahrain Sc |
Qalali | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 08:05 | Cancun |
CF Atlante | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Arbaer |
Fram Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Haukar |
Vestri | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Hottur Huginn |
Fylkir | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | IBV Vestmannaeyjar |
Grindavik | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Vikingur Reykjavik |
Vidir Gardur | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Ka Akureyri |
Ir Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Umf Afturelding |
Dalvik Reynir | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | IA Akranes |
Tindastoll Sauda | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Grotta Seltjarnarnes |
Thor Akureyri | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Ih Hafnarfjordur |
Hafnir | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 02:15 | Keflavik |
Breidablik | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Motor Lublin |
Chrobry Glogow | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | LKS Nieciecza |
Odra Opole | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 01:30 | GKS Katowice |
Gornik Leczna | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Al Salt |
Maan | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 00:45 | Al Jalil |
Moghayer Al Sarhan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Navoiy Fa |
Qiziriq Football Club | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Lokomotiv Bfk |
Namangan Fa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | White City Woodville |
Campbelltown City SC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Copa Sudamericana | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 05:00 | Nacional Asuncion |
Racing Club Montevideo | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 05:00 | Metropolitanos |
Lanus | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 07:00 | Always Ready |
Univ. Cesar Vallejo | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 07:00 | Fortaleza |
Boca Juniors | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 09:00 | Dep.Independiente Medellin |
Defensa Y Justicia | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 09:00 | Delfin SC |
Internacional | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 01:00 | NK Mura 05 |
Rogaska | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Alashkert B Martuni |
Bkma Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Andranik |
Lernayin Artsakh | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Ararat Armenia B |
Onor | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Ararat Yerevan 2 |
Gandzasar Kapan | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Noah B |
Pyunik B | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Shirak Gjumri B |
Nikarm | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Gandzasar Kapan |
MIKA Ashtarak | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Pyunik B |
Ararat Yerevan 2 | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Banants B |
Noah B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Toftir B68 |
IF Fuglafjordur | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | EB Streymur |
07 Vestur Sorvagur | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 01:00 | B36 Torshavn |
Skala Itrottarfelag | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Arenel Movers |
Manica Diamonds | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Caps United Fc |
Green Fuel | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Chegutu Pirates |
Dynamos Fc | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 00:00 | Cordoba Cf B |
Lucena CF | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Gaucho 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 05:00 | Aimore Rs |
Santa Maria FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nicaragua Apertura league | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 07:00 | Diriangen |
Walter Ferretti | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 00:30 | La Chaux De Fonds |
Coffrane | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Lnz Cherkasy U21 |
Shakhtar Donetsk U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:00 | KT | Nữ Busan Sangmu |
Hwacheon Kspo Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Changnyeong Womens |
Nữ Seoul Amazones | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Gyeongju Khnp Womens |
Nữ Hyundai Steel Redangels | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Gumi Sportstoto Womens |
Nữ Suwon Fcm | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Al Feiha |
Al Tai | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 01:00 | Al Riyadh |
Al Ahli Jeddah | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 01:00 | Al Wehda Mecca |
Al Hazm | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nigeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Rivers United |
Katsina United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia IRAN | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:15 | Mes Rafsanjan |
Peykan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh Hạng 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 01:00 | Sheffield Wed U21 |
Sheffield Wed U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 01:00 | Sheffield United U21 |
Sheffield Wed U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Lebanon | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | 17' | Al Hikma |
Trables Sports Club | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 01:00 | Atletico Go Youth |
Gremio Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 02:00 | Cuiaba Mt Youth |
Rb Bragantino Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 03:30 | Botafogo Rj Youth |
Fluminense Rj Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/04 05:30 | Patriotas |
Atletico Bucaramanga | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 07:00 | Deportes Quindio |
Envigado | Đội hình Diễn biến |
||||
26/04 08:00 | Deportiva Once Caldas |
Fortaleza CEIF | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:30 | Famalicao U23 |
Gil Vicente U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Cd Estrela U23 |
Benfica U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Sporting Clube De Portugal U23 |
Torreense U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Vizela U23 |
Gd Estoril Praia U23 | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |