KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 22:59 | KT | Brescia |
Palermo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | CD Lugo |
Cadiz | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Numancia |
Almeria | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Gimnastic Tarragona |
Sporting de Gijon | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | La Hoya Lorca |
Rayo Vallecano | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Osasuna |
SD Huesca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Vòng Loại World Cup (Châu Âu) | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 01:45 | KT | Tây Ban Nha |
Italy | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:45 | KT | Croatia |
Kosovo | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:45 | KT | Ukraine |
Thổ Nhĩ Kỳ | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:45 | KT | Israel |
Macedonia | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:45 | KT | Xứ Wales |
Áo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 18:30 | KT | Bradford AFC |
Bristol Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Blackburn Rovers |
Fleetwood Town | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Blackpool |
AFC Wimbledon | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Bury |
Scunthorpe United | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Doncaster Rovers |
Peterborough United | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Gillingham |
Shrewsbury Town | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Milton Keynes Dons |
Oxford United | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Oldham Athletic |
Charlton Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Southend United |
Rochdale | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Walsall |
Plymouth Argyle | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Wigan Athletic |
Northampton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Portimonense |
Chaves | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 00:00 | KT | Rio Ave |
CD Cova Piedade | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 06:00 | KT | New England Revolution |
Orlando City | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 06:00 | KT | Montreal Impact |
Chicago Fire | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 08:05 | KT | Dallas |
New York Red Bulls | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 00:45 | KT | RKC Waalwijk |
De Graafschap | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Degerfors IF |
Brommapojkarna | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Falkenbergs FF |
Gefle IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 18:00 | KT | Vitoria Do Pico |
Amora | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 20:00 | KT | Dunkerque |
Stade Lavallois MFC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 17:00 | KT | Gwangju Fc |
Jeju United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 02:00 | KT | Gremio |
Sport Club Recife | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 17:00 | KT | Sibir |
Tom Tomsk | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 17:00 | KT | Yenisey Krasnoyarsk |
Rotor Volgograd | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 17:00 | KT | Sochi |
Volgar-Gazprom Astrachan | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 18:00 | KT | FK Tyumen |
FK Khimki | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Shinnik Yaroslavl |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Tambov |
Pari Nizhny Novgorod | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Gazovik Orenburg |
Krylya Sovetov Samara | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Spartak Moscow II |
Luch-Energiya | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Baltika |
Kuban Krasnodar | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Zenit-2 St.Petersburg |
Fakel Voronezh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Cambridge United |
Colchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Carlisle |
Mansfield Town | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Cheltenham Town |
Stevenage Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Chesterfield |
Coventry | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Crawley Town |
Yeovil Town | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Exeter City |
Newport County | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Grimsby Town |
Crewe Alexandra | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Lincoln City |
Luton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Morecambe |
Accrington Stanley | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Port Vale |
Notts County | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Swindon |
Barnet | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Wycombe Wanderers |
Forest Green Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Roskilde |
Vendsyssel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 22:00 | KT | Dnepr Mogilev |
Isloch Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 17:00 | KT | Anyang |
Gyeongnam FC | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 17:00 | KT | Suwon FC |
Seoul E Land | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 17:00 | KT | Seongnam FC |
Ansan Greeners | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 03:00 | KT | AD Carmelita |
Guadalupe | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 08:00 | KT | Alajuelense |
Perez Zeledon | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 08:00 | KT | Santos De Guapiles |
Limon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 00:00 | KT | Universidad Catolica Quito |
Club Sport Emelec | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 04:00 | KT | Fuerza Amarilla |
Independiente Jose Teran | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 07:00 | KT | CD Motagua |
Marathon | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 08:15 | KT | Honduras Progreso |
Upnfm | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 07:30 | KT | Sonsonate |
CD Dragon | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 08:00 | KT | Luis Angel Firpo |
Cd Pasaquina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 02:00 | KT | Universitario de Sucre |
Club Guabira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canada | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 05:00 | KT | Vorkuta |
Serbian White Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 09:30 | KT | Xelaju MC |
Club Comunicaciones | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 16:00 | KT | Mito Hollyhock |
Nagoya Grampus Eight | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | JEF United Ichihara |
Tokyo Verdy | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Kamatamare Sanuki |
Avispa Fukuoka | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Matsumoto Yamaga FC |
Tokushima Vortis | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Kyoto Purple Sanga |
Renofa Yamaguchi | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Yamagata Montedio |
Okayama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 17:00 | KT | Oita Trinita |
Thespa Kusatsu Gunma | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 17:00 | KT | Roasso Kumamoto |
Machida Zelvia | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 17:00 | KT | Zweigen Kanazawa FC |
V-Varen Nagasaki | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 17:00 | KT | Shonan Bellmare |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 18:00 | KT | Energetik Bgu Minsk |
Kommunalnik Slonim | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:05 | KT | Neman Agro |
Fk Orsha | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:30 | KT | Lokomotiv Gomel |
Osipovichy | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Smorgon FC |
Granit Mikashevichi | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Fc Baranovichi |
Luch Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Torpedo Minsk |
Lida | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:30 | KT | Khimik Svetlogorsk |
Belshina Babruisk | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Volna Pinsk |
Vigvam Smolevichy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Club Fernando De La Mora |
Fulgencio Yegros | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 03:00 | KT | Deportivo Santani |
Sportivo Iteno | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 05:30 | KT | 3 De Febrero |
Caacupe Fbc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 04:00 | KT | Manta |
Olmedo Riobamba | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 13:00 | KT | AEK Larnaca |
Thoi Lakatamias | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 15:10 | KT | Queensland Lions SC |
Mitchelton | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Indonesia |
Fiji | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Partizan Belgrade |
Macva Sabac | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Podbeskidzie |
GKS Tychy | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | LKS Nieciecza |
Puszcza Niepolomice | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Ruch Chorzow |
Rozwoj Katowice | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 17:00 | KT | Kortrijk |
Lens | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 17:10 | KT | BEC Tero Sasana |
Osotspa Saraburi FC | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 18:00 | KT | Dinamo Minsk |
Neman Grodno | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Dynamo Kyiv |
Dinamo Brest | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:30 | KT | Tigre |
All Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Zorya |
Illichivets mariupol | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Atalanta |
Alessandria | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Eyupspor |
Galatasaray | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Belarus U19 |
Estonia U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Enfield Town |
Harrow Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Hendon |
Wingate Finchley | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Tooting Mitcham United |
Merstham | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Xứ Wales U19 |
Iceland U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Apollon Limassol FC |
Anagenisi Karditsa | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Apollon Smirnis |
PAE Atromitos | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Astra Ploiesti |
Udinese | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Serbia U19 |
Ukraine U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Hy Lạp U19 |
Latvia U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Hungary U19 |
Montenegro U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Apollon Larissas |
Anagenisi Karditsa | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | FK Napredak Krusevac |
Radnik Surdulica | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Besiktas |
Kayserispor | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Asteras Tripolis |
Panionios | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Platanias FC |
OFI Crete | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:30 | KT | Cukaricki |
Vojvodina | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:45 | KT | Ceara |
Horizonte CE | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:45 | KT | Republic of Ireland U19 |
CH Séc U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 02:00 | KT | River Plate |
Boca Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 05:00 | KT | Atletico Mineiro |
Parana PR | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 06:00 | KT | Canada |
Jamaica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 15:00 | KT | Sportul Snagov |
Dunarea Calarasi | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 15:00 | KT | Olimpia Satu Mare |
Afumati | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 15:00 | KT | UTA Arad |
Balotesti | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 15:00 | KT | Acs Foresta Suceava |
Metaloglobus | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 15:00 | KT | Luceafarul Oradea |
Chindia Targoviste | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 15:00 | KT | Ripensia Timisoara |
Scm Argesul Pitesti | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 15:00 | KT | Stiinta Miroslava |
Clinceni | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Politehnica Timisoara |
CS Mioveni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Vòng loại World Cup (Châu Phi) | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 20:00 | KT | Zambia |
Algeria | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Gabon |
Bờ Biển Ngà | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 03:00 | KT | Senegal |
Burkina Faso | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | LKS Lodz |
Gks Jastrzebie | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Znicz Pruszkow |
Belchatow | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Siarka Tarnobrzeg |
KS Energetyk ROW | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Warta Poznan |
Blekitni Stargard Szczecinski | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Wisla Pulawy |
Gryf Wejherowo | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Garbarnia Krakow |
Gwardia Koszalin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 19:00 | KT | Karlbergs BK |
Eskilstuna City FK | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Skiljebo SK |
Stromsbergs IF | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Ifk Lidingo |
Karlslunds If Hfk | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Habo Ff |
Bk Forward | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Gamla Upsala |
Sundbybergs | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Loughgall |
Knockbreda | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Ballyclare Comrades |
Newry City | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Dergview |
Harland Wolff Welders | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Limavady United |
Larne | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Lurgan Celtic |
Police Service Of Northern Ireland | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Portadown FC |
Institute | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 18:00 | KT | Trat Fc |
Songkhla United | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 18:00 | KT | Prachuap Khiri Khan |
Lampang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Krabi Fc |
Chainat FC | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Chiangmai Fc |
Nakhon Pathom FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo vùng Mitte | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Union Gurten |
SC Weiz | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | SC Kalsdorf |
Wolfsberger Ac Amateure | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Lafnitz |
SK Vorwarts Steyr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 18:00 | KT | Rezekne / Bjss |
Daugava Daugavpils | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Preilu |
Staiceles Bebri | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Fk Auda Riga |
Tukums-2000 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Jdfs Alberts |
Fk Smiltene Bjss | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 14:00 | KT | Rockdale City Suns |
Manly United | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[4-5] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 12:00 | KT | Adelaide Panthers |
Sturt Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 13:00 | KT | Canberra Olympic |
Gungahlin United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 19:30 | KT | Nassaji Mazandaran |
Khouneh Be Khouneh | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:30 | KT | Mes Rafsanjan |
Shahrdari Mahshahr | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:45 | KT | Bargh shiraz |
Shahrdari Tabriz | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:45 | KT | Saba Battery |
Malavan | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Baderan Tehran |
Aluminium Arak | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Oxin Alborz |
Rah Ahan | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:15 | KT | Mashin Sazi |
Iran Javan Bushehr | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:30 | KT | Mes Krman |
Gol Gohar | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:45 | KT | Naft Masjed Soleyman |
Fajr Sepasi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 01:10 | KT | Defensores Belgrano Villa Ramallo |
Belgrano | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],Penalty Kicks[5-6] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Ballymena United |
Cliftonville | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Coleraine |
Glenavon Lurgan | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Dungannon Swifts |
Ballinamallard United | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Glentoran |
Warrenpoint Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Bells Challenge Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 20:30 | KT | Dumbarton |
Connah's QN | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[2-1] | |||||||
02/09 21:00 | KT | Crusaders FC |
Motherwell Fc U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | St Mirren |
Hearts U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Dundee United |
Alloa Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Spartans |
Linfield FC | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Elgin City |
Bray Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Hamilton Fc U20 |
Cove Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Berwick Rangers |
Queen of South | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Buckie Thistle |
Dunfermline | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Raith Rovers |
Ross County U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Aberdeen U20 |
Inverness C.T. | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Peterhead |
Annan Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:45 | KT | Sligo Rovers |
Falkirk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Banks Odee |
Linlithgow Rose | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Glasgow University |
Threave Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Colville Park Afc |
Preston Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Lothian Hutchison |
Coldstream | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Glenafton Athletic |
Golspie Sutherland | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | St Cuthberts Wanderers |
Girvan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga trung tâm | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 20:00 | KT | Metallurg Lipetsk |
Ararat Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | FK Kaluga |
Dinamo Briansk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 02:00 | KT | Deportivo Jbl Del Zulia |
Atletico Venezuela | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 03:00 | KT | Deportivo Lara |
Deportivo Tachira | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 04:00 | KT | Carabobo |
Deportivo La Guaira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 13:30 | KT | Bayswater City |
Inglewood United | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 17:00 | KT | Perth SC |
Sorrento | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 23:05 | KT | Ca Platense |
Defensores de Belgrano | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:30 | KT | Barracas Central |
Club Atletico Acassuso | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:30 | KT | Tristan Suarez |
CA Fenix Pilar | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 04:00 | KT | Talleres Rem De Escalada |
Sacachispas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 03:00 | KT | Deportivo Capiata |
Sportivo Trinidense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Fana |
Nest-Sotra | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Fram Larvik |
Vindbjart | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Egersunds IK |
Honefoss | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 19:00 | KT | Kjelsas IL |
Raufoss | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Grorud IL |
Skeid Oslo | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Brumunddal |
Baerum SK | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Asker |
Alta | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | KFUM Oslo |
Ham-Kam | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 20:00 | KT | Sandvikens IF |
Sollentuna United FF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 15:00 | KT | Queensland Lions SC |
Mitchelton | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 18:30 | KT | Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
Inner Mongolia Zhongyou | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 18:35 | KT | Zhejiang Professional |
Yiteng FC | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 18:35 | KT | Shijiazhuang Ever Bright |
Xinjiang Tianshan Leopard | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 18:35 | KT | Beijing Beikong |
Shanghai Shenxin | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 18:45 | KT | Meizhou Hakka |
Dalian Chaoyue | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 20:00 | KT | Legion Dynamo |
Krasnodar II | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:30 | KT | FK Angusht Nazran |
Spartak Nalchik | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | FK Biolog |
Druzhba Maykop | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Kuban Krasnodar B |
Afips | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Alania |
SKA Rostov | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Torpedo Armavir |
Chernomorets Novorossiysk | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Chayka K Sr |
Mashuk-KMV | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 19:00 | KT | Murom |
Lokomotiv Moscow B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 03:15 | KT | Atletico Huila |
Jaguares De Cordoba | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 05:30 | KT | Deportivo Cali |
Atletico Bucaramanga | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 06:00 | KT | Millonarios |
Alianza Petrolera | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 07:45 | KT | Envigado |
America de Cali | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 20:00 | KT | Odra Opole |
Chojniczanka Chojnice | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Bytovia Bytow |
Pogon Siedlce | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 00:00 | KT | Stomil Olsztyn OKS 1945 |
Gornik Leczna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 17:00 | KT | Cheonan City |
Gangneung | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 03:15 | KT | Fortaleza CEIF |
Boyaca Chico | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 03:30 | KT | Valledupar |
Cucuta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 20:00 | KT | Angelholms FF |
Skovde AIK | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Qviding FIF |
Utsiktens BK | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Kristianstads FF |
Husqvarna FF | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Assyriska Bk |
Oskarshamns AIK | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Ljungskile SK |
IK Oddevold | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 22:00 | KT | Westerlo |
Oud Heverlee | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:30 | KT | Cercle Brugge |
Lierse | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 13:00 | KT | Azul Claro Numazu |
Tokyo U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 15:00 | KT | Fujieda Myfc |
Kagoshima United | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Yokohama Scc |
Kataller Toyama | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 12:15 | KT | North Eastern Metrostars |
Croydon Kings | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 16:00 | KT | Western Pride |
Moreton Bay United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 20:00 | KT | Szolnoki MAV |
Mte Mosonmagyarovar | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:30 | KT | Budaorsi Sc |
MTK Hungaria FC | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:30 | KT | Budafoki Mte |
Soproni Svse-gysev | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:30 | KT | Vac-Dunakanyar |
ETO Gyori FC | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:30 | KT | Cegled |
Varda Se | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:30 | KT | Dorogi |
Kazincbarcika | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Bekescsaba |
Zalaegerszegi TE | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Csakvari Tk |
Siofok | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:59 | KT | Nyiregyhaza |
Szegedi Ak | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 15:15 | KT | Chrudim |
Domazlice | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 15:15 | KT | Pisek |
Benatky Nad Jizerou | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 15:30 | KT | Litomerice |
Fk Loko Vltavin | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 18:30 | KT | Sokol Cizova |
Dobrovice | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Jiskra Usti Nad Orlici |
Sokol Brozany | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:30 | KT | ND Ilirija 1911 |
Fuzinar | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:30 | KT | Rogaska |
Zarica Kranj | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:30 | KT | Nk Verzej |
Tabor Sezana | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:30 | KT | Brezice |
NK Krka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 13:00 | KT | Buyeo |
Fc Uijeongbu | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 13:00 | KT | Goyang Fc |
Busan I'Park | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 13:00 | KT | Pyeongtaek Citizen |
Seoul United Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 13:00 | KT | Hwaseong Fc |
Paju Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 13:00 | KT | Gyeongju Citizen Fc |
Cheongju Jikji Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 13:00 | KT | Yangpyeong |
Pocheon Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 13:00 | KT | Jeonju Citizen |
Gimpo Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 13:00 | KT | Cheongju City |
Icheon Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 13:00 | KT | Chuncheon Citizen |
Yangju Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 14:00 | KT | Jungnang Chorus Mustang Fc |
Siheung City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 22:00 | KT | Stk 1914 Samorin |
Msk Zilina B | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | KFC Komarno |
Partizan Bardejov | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Inter Bratislava |
FK Pohronie | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 22:00 | KT | Nove Mesto |
Lokomotiva Kosice | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 00:00 | KT | Poprad |
Spisska Nova Ves | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 20:30 | KT | Throttur |
Leiknir F | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 20:00 | KT | Huginn |
Volsungur Husavik | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Umf Njardvik |
Vestri | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Umf Afturelding |
Hottur Egilsstadir | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Tindastoll Sauda |
Vidir Gardur | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Magni |
Fjardabyggd | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Sindri |
Kv Vesturbaeja | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 18:00 | KT | Lindome GIF |
Varbergs Gif | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 18:30 | KT | Savedalens IF |
Hittarps Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Eskilsminne IF |
Torslanda IK | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Tenhults IF |
IS Halmia | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Hoganas Bk |
Vinbergs If | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Dalstorps If |
Assyriska Turab Ik Jkp | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 20:00 | KT | Vanersborg |
Skoftebyns If | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Nordvarmland Ff |
Lidkopings Fk | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Karlstad BK |
Stenungsunds If | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Vargarda Ik |
Ik Gauthiod | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Grebbestads If |
Fbk Karlstad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 19:00 | KT | Haninge |
Orebro Syrianska If | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Huddinge If |
Rynninge IK | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Assyriska If I Norrkoping |
Nacka Boo Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | IF Sylvia |
Varmbols Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Motala AIF |
Varmdo IF | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Kumla |
Fc Linkoping City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 19:00 | KT | Pakruojis |
Silute | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Nevezis |
Trakai Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 22:00 | KT | Palestino |
Curico Unido | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 05:00 | KT | Universidad de Chile |
Audax Italiano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 18:00 | KT | Bulawayo City |
Zpc Kariba | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 18:00 | KT | Harare City |
Tsholotsho | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Black Rhinos Fc |
Triangle Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | How Mine Fc |
Chicken Inn | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Yadah |
Bantu Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 02:30 | KT | Portland Thorns Fc Womens |
Washington Spirit Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 06:35 | KT | Orlando Pride Womens |
Boston Breakers Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Ca Lugano |
Centro Espanol | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:30 | KT | Puerto Nuevo |
Central Ballester | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 01:30 | KT | Deportivo Paraguayo |
Yupanqui | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 02:00 | KT | General Lamadrid |
Liniers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 19:00 | KT | Torns IF |
Asarums If Fk | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Ifk Malmo |
Lunds BK | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 20:00 | KT | Vimmerby IF |
Kvarnby IK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 15:30 | KT | Synot Slovacko U19 |
Banik Ostrava u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Teplice U19 |
Pribram U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Pardubice U19 |
Zlin U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Slavia Praha u19 |
Bohemians 1905 U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 17:00 | KT | Hradec Kralove u19 |
Ceske Budejovice u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 18:00 | KT | Ifk Timra |
Bodens BK | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Harnosands FF |
Taftea Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Valbo Ff |
Soderhamns Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Gallivare Malmbergets Ff |
Bollnas Gif Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | IFK Ostersund |
Anundsjo If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 02:00 | KT | Wanderers FC |
Ca River Plate | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 02:00 | KT | Centro Atletico Fenix |
Danubio FC | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 02:00 | KT | Rampla Juniors |
Ca Juventud De Las Piedras | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 05:00 | KT | Nacional Montevideo |
Plaza Colonia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 19:00 | KT | Nữ Wolfsburg |
Nữ Hoffenheim | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:00 | KT | Nữ Sg Essen Schonebeck |
Nữ Bayern Munich | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 13:00 | KT | Nữ Kanagawa University |
Nữ Albirex Niigata | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 15:00 | KT | Nữ Urawa Reds |
Nữ Iga Kunoichi | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 16:00 | KT | Nữ Inac Kobe |
Nữ Nagano Parceiro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Aldershot Town |
Solihull Moors | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Barrow |
Boreham Wood | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Dagenham and Redbridge |
Gateshead | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Ebbsfleet United |
Eastleigh | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Halifax Town |
AFC Fylde | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Hartlepool United FC |
Maidstone United | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Leyton Orient |
Guiseley | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Macclesfield Town |
Woking | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Sutton United |
Maidenhead United | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Torquay United |
Chester FC | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Wrexham |
Bromley | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 23:30 | KT | Tranmere Rovers |
Dover Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Bath City |
Welling United | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Chelmsford City |
Bognor Regis Town | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | East Thurrock United |
Wealdstone | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Eastbourne Borough |
Chippenham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Hampton & Richmond |
Dartford | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Hemel Hempstead Town |
Truro City | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Hungerford Town |
Concord Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Oxford City |
Braintree Town | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | St Albans City |
Gloucester City | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Weston Super Mare |
Havant and Waterlooville | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Whitehawk |
Poole Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Chorley |
York City | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Curzon Ashton |
Salford City | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Harrogate Town |
Brackley Town | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Kidderminster |
Boston United | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | North Ferriby United |
Tamworth | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Nuneaton Town |
Alfreton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Southport FC |
Darlington | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Spennymoor Town |
Gainsborough Trinity | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Stockport County |
Bradford Park Avenue | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | AFC Telford United |
Blyth Spartans | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 21:00 | KT | Fc United Of Manchester |
Leamington | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 21:00 | KT | Skm Liptovsky Hradok |
Trencin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 17:30 | KT | Citizen |
Kwun Tong Fa | Đội hình Diễn biến |
|||
02/09 19:30 | KT | Eastern District Sa |
Double Flower Fa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
02/09 15:00 | KT | Kerkyra U20 |
Panionios U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 03:00 | KT | Cincinnati |
Pittsburgh Riverhounds | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 03:00 | KT | New York Red Bulls B |
Tampa Bay Rowdies | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 04:00 | KT | Louisville City |
Charleston Battery | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 06:05 | KT | Charlotte Independence |
Richmond Kickers | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 06:35 | KT | Toronto Fc II |
Rochester Rhinos | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 07:35 | KT | Sporting Kansas City ii |
Okc Energy Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 08:00 | KT | Real Monarchs Slc |
San Antonio | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 09:00 | KT | Orange County Fc |
Reno 1868 | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 09:30 | KT | Phoenix Rising Arizona U |
Tacoma Defiance | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 09:45 | KT | Sacramento Republic Fc |
Colorado Springs Switchbacks | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 01:00 | KT | Union La Calera |
Puerto Montt | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 02:30 | KT | Cd Santiago Morning |
San Marcos De Arica | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 04:00 | KT | Csyd Barnechea |
Rangers Talca | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 06:00 | KT | La Serena |
Cd Magallanes | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |