KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 01:30 | KT | Arsenal |
Luton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:30 | KT | Brentford |
Brighton | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 02:15 | KT | Manchester City |
Aston Villa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 02:00 | KT | Fiorentina |
Atalanta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 23:45 | KT | Heracles Almelo |
AZ Alkmaar | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:00 | KT | Utrecht |
Zwolle | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 02:00 | KT | SC Heerenveen |
Twente Enschede | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 01:45 | KT | Bayer Leverkusen |
Fortuna Dusseldorf | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 17:45 | KT | Perth Glory FC |
Sydney FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 01:30 | KT | Servette |
Stade Lausanne Ouchy | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:30 | KT | Zurich |
Winterthur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 05:00 | KT | Huachipato |
Estudiantes La Plata | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 05:00 | KT | Botafogo |
Atletico Junior Barranquilla | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 07:00 | KT | Colo Colo |
Cerro Porteno | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 07:30 | KT | Alianza Lima |
Fluminense | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 07:30 | KT | San Lorenzo |
Palmeiras | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 21:00 | KT | Sivasspor |
Karagumruk | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:30 | KT | Fenerbahce |
Adana Demirspor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:30 | KT | Kayserispor |
Kasimpasa | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:30 | KT | Konyaspor |
Trabzonspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 02:10 | KT | Paris Saint Germain |
Stade Rennais FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 02:15 | KT | Vitoria Guimaraes |
Porto | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 17:30 | KT | Gangwon FC |
Daegu FC | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:30 | KT | Gwangju Fc |
Incheon United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:30 | KT | Jeju United FC |
Jeonbuk Hyundai Motors | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:30 | KT | Seoul |
Sangju Sangmu Phoenix | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 22:45 | KT | Aluminium Arak |
Havadar SC | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:00 | KT | Teraktor-Sazi |
Sepahan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 17:00 | KT | Avispa Fukuoka |
Kashima Antlers | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Gamba Osaka |
Kyoto Purple Sanga | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Jubilo Iwata |
Albirex Niigata Japan | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Kashiwa Reysol |
Cerezo Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Machida Zelvia |
Sanfrecce Hiroshima | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Sagan Tosu |
Vissel Kobe | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Shonan Bellmare |
Tokyo Verdy | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Yokohama F Marinos |
Kawasaki Frontale | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:30 | KT | Tokyo |
Urawa Red Diamonds | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:30 | KT | Consadole Sapporo |
Nagoya Grampus Eight | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 22:59 | KT | Olympiakos |
Aris Thessaloniki | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:30 | KT | PAOK Saloniki |
Lamia | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:00 | KT | Panathinaikos |
AEK Athens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 21:00 | KT | Ethnikos Achnas |
Doxa Katokopias | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:59 | KT | Karmiotissa Pano Polemidion |
AEL Limassol | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:59 | KT | Othellos Athienou |
Apollon Limassol FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 18:30 | KT | Levski Krumovgrad |
Hebar Pazardzhik | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:00 | KT | CSKA Sofia |
Lokomotiv Plovdiv | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:30 | KT | Ludogorets Razgrad |
Levski Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 21:00 | KT | Kerala Blasters |
East Bengal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 16:00 | KT | Torpedo Miass |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 18:00 | KT | Dinamo Briansk |
Spartak Kostroma | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 18:00 | KT | FK Kaluga |
Volga Ulyanovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 18:00 | KT | Rodina Moskva Ii |
Veles Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:30 | KT | Mashuk-KMV |
Khimik Dzerzhinsk | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:30 | KT | Novosibirsk |
Chelyabinsk | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 20:00 | KT | Krasnodar II |
Rotor Volgograd | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:00 | KT | Tekstilshchik Ivanovo |
Irtysh 1946 Omsk | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:00 | KT | Metallurg Lipetsk |
Chayka K Sr | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:00 | KT | Murom |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 21:30 | KT | Mladost Lucani |
Radnicki 1923 Kragujevac | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:55 | KT | FK Vozdovac Beograd |
Partizan Belgrade | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:30 | KT | Spartak Subotica |
Radnicki Nis | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:00 | KT | Crvena Zvezda |
Imt Novi Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 18:00 | KT | Chonburi Shark FC |
Chiangrai United | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 18:30 | KT | Khonkaen United |
BEC Tero Sasana | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Muang Thong United |
Uthai Thani Forest | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Bangkok Glass Pathum |
Buriram United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 05:00 | KT | Amal Tiznit |
Olympique Dcheira | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 05:00 | KT | MCO Mouloudia Oujda |
Racing Casablanca | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [4-1], MCO Mouloudia Oujda thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 00:30 | KT | Chippa United FC |
Ajax Cape Town | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:30 | KT | Lamontville Golden Arrows |
Supersport United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:30 | KT | Moroka Swallows |
Orlando Pirates | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:30 | KT | Ts Galaxy |
Real Kings | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 22:00 | KT | Ararat Yerevan |
Banants | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 20:30 | KT | PSM Makassar |
Psis Semarang | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 20:30 | KT | Cilegon United |
Barito Putera | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 00:00 | KT | Tove Pori |
Pato | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 09:00 | KT | Deportivo Saprissa |
Perez Zeledon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 21:00 | KT | Metta/LU Riga |
Daugava Daugavpils | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:00 | KT | Rigas Futbola Skola |
Jelgava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 04:00 | KT | Olancho |
CD Victoria | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 06:15 | KT | Real Espana |
Upnfm | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 08:30 | KT | CD Motagua |
Genesis | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 04:00 | KT | Cd Zacapa |
Club Comunicaciones | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 03:00 | KT | Ceramica Cleopatra |
Zed | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 03:00 | KT | El Gounah |
El Mokawloon | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 03:00 | KT | El Ismaily |
Smouha SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 17:00 | KT | Blaublitz Akita |
Mito Hollyhock | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | JEF United Ichihara |
Tochigi SC | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Ban Di Tesi Iwaki |
Fujieda Myfc | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Kagoshima United |
Ventforet Kofu | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Thespa Kusatsu Gunma |
Oita Trinita | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Okayama FC |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Renofa Yamaguchi |
Roasso Kumamoto | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Shimizu S-Pulse |
Tokushima Vortis | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | Vegalta Sendai |
Ehime FC | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 17:00 | KT | V-Varen Nagasaki |
Yamagata Montedio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 07:00 | KT | Cuniburo |
Chacaritas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 23:30 | KT | Hapoel Petah Tikva |
Hapoel Beer Sheva | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:00 | KT | Maccabi Haifa |
Maccabi Netanya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 06:00 | KT | Nữ Puerto Rico |
Nữ Cayman Islands | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Turkmenistan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 17:30 | KT | Energetik Mary |
Merw | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 18:00 | KT | Ahal |
Altyn Asyr | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 18:00 | KT | Kopetdag Asgabat |
Sagadam | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 20:00 | KT | Ural Yekaterinburg |
Lokomotiv Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:15 | KT | Baltika |
CSKA Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:30 | KT | Spartak Moscow |
Zenit St.Petersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CONCACAF Champions League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 07:00 | KT | Inter Miami |
Monterrey | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 09:00 | KT | Herediano |
Pachuca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 00:30 | KT | Ittihad Kalba |
Al Ain | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:30 | KT | Al-Sharjah |
Al Ahli Dubai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 17:00 | KT | Đà Nẵng |
Hòa Bình | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 22:15 | KT | Vasas |
Paksi SE | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], 120 phút [2-5], Paksi SE thắng | |||||||
04/04 01:00 | KT | Diosgyor |
Ferencvarosi TC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 18:00 | KT | Ursidos Stauceni |
Cs Petrocub | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 18:00 | KT | Victoria Bardar |
Sheriff | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 20:00 | KT | Zimbru Chisinau |
Milsami | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-2], 120 phút [1-3], Milsami thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 20:00 | KT | Arsenal Tivat |
Rudar Pljevlja | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 20:00 | KT | Jedinstvo Bijelo Polje |
Decic Tuzi | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:00 | KT | FK Sutjeska Niksic |
Jezero Plav | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:00 | KT | Mornar |
OFK Petrovac | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:30 | KT | FK Buducnost Podgorica |
Ofk Mladost Dg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Dominican Republic Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 06:00 | KT | Cibao |
Atletico Pantoja | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 23:00 | KT | Opava |
Sparta Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 22:30 | KT | Wisla Krakow |
Piast Gliwice | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:30 | KT | Pogon Szczecin |
Jagiellonia Bialystok | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Pogon Szczecin thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 22:45 | KT | Damash Gilan FC |
Kheybar Khorramabad | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:00 | KT | Naft Gachsaran |
Esteghlal Mollasani | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:00 | KT | Pars Jonoubi Jam |
Ario Eslamshahr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 02:45 | KT | Union Santa Fe |
Gimnasia Mendoza | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 05:00 | KT | Instituto |
Talleres Rem De Escalada | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 07:10 | KT | CA Huracan |
Villa Mitre | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], Penalty [4-2], CA Huracan thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 19:00 | KT | Mladost Podgorica |
Berane | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 20:00 | KT | Lovcen Cetinje |
Iskra Danilovgrad | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:00 | KT | Grbalj Radanovici |
Kom Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:00 | KT | Otrant |
Ofk Igalo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 20:00 | KT | KS Perparimi Kukesi |
KF Tirana | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 20:00 | KT | Egnatia Rrogozhine |
Vllaznia Shkoder | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Angola | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 21:00 | KT | Bravos Do Maquis |
Recreativo Libolo | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:00 | KT | Santa Rita |
Petro Atletico De Luanda | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:00 | KT | Cd Sao Salvador |
Sagrada Esperanca | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:00 | KT | Primeiro 1 De Agosto |
Cd Lunda Sul | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:30 | KT | Desportivo Huila |
Sporting Cabinda | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:30 | KT | Academica Lobito |
Cr Uniao Malanje | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:00 | KT | Wiliete |
Interclube Luanda | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 10:05 | KT | Csyd Dorados De Sinaloa |
Alebrijes De Oaxaca | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 08:05 | KT | Mineros De Zacatecas |
Celaya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 05:00 | KT | Miami United |
Club De Lyon | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 06:00 | KT | South Georgia Tormenta |
Savannah Clovers | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 06:00 | KT | Vermont Green |
Carolina Core | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 06:30 | KT | Apotheos |
Chattanooga Red Wolves | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 09:30 | KT | Spokane Velocity |
La Force | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 09:30 | KT | Los Angeles Galaxy 2 |
Irvine Zeta | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 09:30 | KT | Ventura County |
Irvine Zeta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 18:00 | KT | Samtredia |
Samgurali Tskh | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:00 | KT | Telavi |
Gagra | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:00 | KT | Dinamo Tbilisi |
Dila Gori | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 21:00 | KT | NK Lokomotiva Zagreb |
NK Rijeka | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:00 | KT | Hajduk Split |
Dinamo Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 20:30 | KT | NK Siroki Brijeg |
Borac Banja Luka | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:00 | KT | Sloga Doboj |
Zrinjski Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 22:00 | KT | Shakhtar Donetsk |
Chernomorets Odessa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 01:30 | KT | CA Fenix Pilar |
Deportivo Armenio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 18:00 | KT | Tuzlaspor Kulubu |
Umraniyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:00 | KT | Adanaspor |
Eyupspor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:30 | KT | Altay Spor Kulubu |
Bandirmaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:30 | KT | Kocaelispor |
Goztepe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 01:45 | KT | Leoben |
Rapid Wien | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 05:30 | KT | Llaneros FC |
Cucuta | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 07:40 | KT | Leones |
Orsomarso | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 21:00 | KT | Mashal Muborak |
Shurtan Guzor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Copa Sudamericana | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 05:00 | KT | Cuiaba |
Lanus | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 05:00 | KT | Rayo Zuliano |
Danubio FC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 07:00 | KT | Sportivo Trinidense |
Fortaleza | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 07:00 | KT | Nacional Potosi |
Boca Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 07:00 | KT | Bragantino |
Coquimbo Unido | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 09:00 | KT | Alianza Petrolera |
Union La Calera | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 01:45 | KT | Al-Muharraq |
Al-Riffa | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:45 | KT | Al-Najma |
Al-hala | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:45 | KT | Manama Club |
East Riffa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 22:00 | KT | Zira |
Gilan Gabala | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 21:00 | KT | Indjija |
Jedinstvo Ub | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:00 | KT | Mladost Novi Sad |
OFK Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:00 | KT | Semendria 1924 |
Tekstilac Odzaci | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:00 | KT | Vrsac |
Graficar Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:00 | KT | Radnicki Sremska Mitrovica |
Kolubara | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:00 | KT | Macva Sabac |
Proleter Novi Sad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 22:00 | KT | Gorica |
Nk Radomlje | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:00 | KT | Koper |
NK Mura 05 | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5], NK Mura 05 thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 01:00 | KT | Schifflingen |
Us Mondorf-les-bains | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4], Us Mondorf-les-bains thắng | |||||||
04/04 01:00 | KT | Ff Norden 02 |
Una Strassen | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-5], Una Strassen thắng | |||||||
04/04 01:00 | KT | Us Rumelange |
Jeunesse Esch | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:00 | KT | Mondercange |
Differdange 03 | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:00 | KT | Hostert |
Racing Union Luxemburg | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [1-0], Hostert thắng | |||||||
04/04 01:00 | KT | Alisontia Steinsel |
Progres Niedercorn | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:00 | KT | Bettembourg |
Swift Hesperange | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 22:00 | KT | U Craiova 1948 |
Voluntari | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-4], Voluntari thắng | |||||||
04/04 01:00 | KT | Universitaea Cluj |
Hermannstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 19:00 | KT | Larisa |
PAE Levadiakos | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Aek Athens Ii |
Makedonikos | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Kalamata Ao |
Ilioupoli | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Anagenisi Karditsa |
Iraklis Saloniki | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Kambaniakos |
Aiolikos | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Paok Saloniki B |
Kozani Fs | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Olympiakos Piraeus Ii |
AS Egaleo Aigaleo Athens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 19:00 | KT | Noah B |
Alashkert B Martuni | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Noah B |
Alashkert B Martuni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 17:00 | KT | Viven Bornova |
Agri 1970 Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Tarsus Idman Yurdu |
Turk Metal Kirikkale | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Yeni Orduspor |
Karabuk Idman | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Arguvan |
Kepez Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Ayvalikgucu Belediyespor |
Gumushanespor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Artvin Hopaspor |
Edirnespor Genclik | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Kucukcekmece |
Inegol Kafkas Genclik | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Mardin Bb |
Aliaga Futbol As | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Kelkit Belediye Hurriyet |
Karsiyaka | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Bulvarspor |
Silifke Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Efeler 09 |
Elazigspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Eynesil |
Turgutluspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Hacettepe 1945 |
Ergene Velimese | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Sapanca Genclikspor |
Batman Petrolspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Yeni Amasya Spor |
Pazarspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Erbaaspor S |
Darica Genclerbirligi | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Fatsa Belediyespor |
Akhisar Bld.Geng | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Karaman Belediyesi Spor |
Anadolu Selcukluspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Osmaniyespor |
Silivrispor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Sivas Dort Eylul Belediyespor |
Kutahyaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Tepecik Bld |
Kusadasispor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Balikesirspor |
Sebat Genclikspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Bergama Belediyespor |
Adana 1954 | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Yldrm Belediyesispor |
Ankara Adliyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Catalca Spor |
Sultanbeyli | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Elazig Belediyespor |
Orduspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Nevsehirspor Genclik |
Siirt Il Ozle Idaresi Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Queensland Pro Series | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 16:30 | KT | SWQ Thunder |
St George Willawong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hong Kong Elite Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 19:00 | KT | Kitchee |
Wofoo Tai Po | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tasmania Premier League Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 15:30 | KT | Riverside Olympic |
Launceston City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 20:00 | KT | Baroka |
Orbit College | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 20:00 | KT | Hungry Lions |
Jdr Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 00:30 | KT | Maritzburg United |
Upington City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italy C1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 19:30 | KT | Juventus U23 |
Virtus Entella | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 21:15 | KT | Triestina |
Atalanta U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:30 | KT | Rimini |
Olbia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 17:30 | KT | Sudeva Delhi |
United SC Kolkata | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 01:15 | KT | Black Stars Basel |
Concordia Chiajna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 17:00 | KT | 76 Igdir Belediye Spor |
Iskenderunspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | 24 Erzincanspor |
Karaman Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Denizlispor |
Sariyer | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Etimesgut Belediye Spor |
Isparta Davrazspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Fethiyespor |
Amedspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Inegolspor |
Belediye Derincespor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Kastamonuspor |
Usakspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Menemen Belediye Spor |
Duzcespor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Somaspor |
Aksarayspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Afjet Afyonspor |
Altinordu | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Diyarbakirspor |
Nazillispor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Erokspor |
Halide Edip Adivarspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Kirsehir Koy Hizmetleri |
Adiyamanspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Duzyurtspor |
Ankara Demirspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Belediye Vanspor |
Osmanlispor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Icel Idman Yurdu |
Karacabey Birlikspor | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 19:00 | KT | Zonguldak |
Bursaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 19:00 | KT | Molde U19 |
Sogndal U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:00 | KT | Stabaek U19 |
Valerenga U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 23:00 | KT | KS Dinamo Tirana |
Teuta Durres | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Oman | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 01:00 | KT | Oman Club |
Al Shabab Oma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 17:00 | KT | Synot Slovacko U19 |
Slavia Praha u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ France Youth U19 League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 20:00 | KT | Nantes U19 |
Stade Rennais Fc U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Denmark Youth U19 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 19:00 | KT | Esbjerg Fb U19 |
Kobenhavn U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 01:45 | KT | Taunton Town |
Maidstone United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 01:45 | KT | Banbury United |
Hereford | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 02:00 | KT | Al-Fath |
Al-Ettifaq | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 02:00 | KT | Al Shabab Ksa |
Al Riyadh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nigeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 21:00 | KT | Akwa United |
Doma United | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:00 | KT | Enugu Rangers International |
Sunshine Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:00 | KT | Bayelsa United |
Heartland | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:00 | KT | Sporting Lagos |
Lobi Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:00 | KT | Enyimba International |
Kano Pillars | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:00 | KT | Shooting Stars Sc |
Kwara United | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 22:00 | KT | Abia Warriors |
Plateau United | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 23:30 | KT | Bendel Insurance |
Niger Tornadoes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 20:30 | KT | Spartak Trnava |
Sport Podbrezova | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 20:00 | KT | Voska Sport |
FK Makedonija | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 01:00 | KT | Rb Bragantino Youth |
Atletico Mineiro Youth Mg | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:00 | KT | Ceara Youth |
Palmeiras Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 01:30 | KT | Goias Youth |
Cr Flamengo Rj Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 02:00 | KT | Cuiaba Mt Youth |
America Mg Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 02:00 | KT | Bahia Youth |
Atletico Go Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 02:00 | KT | Cruzeiro Youth |
Fluminense Rj Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 05:00 | KT | Sao Paulo Youth |
Atletico Paranaense Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Burundi League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/04 18:00 | KT | Magara Young Boys |
Flambeau Du Centre | Đội hình Diễn biến |
|||
03/04 20:30 | KT | Bumamuru |
Bs Dynamic | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |