KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 02:00 | KT | Almeria |
Malaga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 01:30 | KT | Holstein Kiel |
1. Magdeburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 01:45 | KT | Lorient |
Grenoble | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 05:00 | KT | Newells Old Boys |
Atletico Tucuman | Đội hình Diễn biến |
|||
04/09 07:00 | KT | San Martin Tucuman |
Gimnasia LP | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 00:00 | KT | Osters IF |
Falkenbergs FF | Đội hình Diễn biến |
|||
04/09 00:00 | KT | Varbergs BoIS FC |
IFK Varnamo | Đội hình Diễn biến |
|||
04/09 00:00 | KT | AFC United |
GAIS | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 00:30 | KT | Beitar Jerusalem |
Hapoel Hadera | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 01:30 | KT | Panaitolikos Agrinio |
OFI Crete | Đội hình Diễn biến |
|||
04/09 01:30 | KT | PAE Levadiakos |
Apollon Smirnis | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 01:00 | KT | Politehnica Iasi |
Concordia Chiajna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 06:00 | KT | Vila Nova (GO) |
Oeste FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 06:00 | KT | Deportivo Moron |
Almagro | Đội hình Diễn biến |
|||
04/09 07:05 | KT | Quilmes |
Los Andes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 17:30 | KT | Daejeon Citizen |
Suwon FC | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 18:00 | KT | Seoul E Land |
Seongnam FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 01:00 | KT | Misr El Maqasah |
EL Masry | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 22:00 | KT | Universitaea Cluj |
Luceafarul Oradea | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 21:30 | KT | Arda |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 00:00 | KT | SG Sonnenhof Grobaspach |
VfR Aalen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 01:45 | KT | Crusaders FC |
Coleraine | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 01:05 | KT | Club Atletico Colegiales |
Estudiantes de Caseros | Đội hình Diễn biến |
|||
04/09 01:30 | KT | Tristan Suarez |
Club Atletico Acassuso | Đội hình Diễn biến |
|||
04/09 01:30 | KT | Sacachispas |
CA Fenix Pilar | Đội hình Diễn biến |
|||
04/09 05:30 | KT | Talleres Rem De Escalada |
Flandria | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 04:15 | KT | Libertad Asuncion |
3 De Febrero | Đội hình Diễn biến |
|||
04/09 06:30 | KT | Cerro Porteno |
Deportivo Santani | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 00:00 | KT | Arendal |
Valerenga B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 22:59 | KT | Moss |
Odd Grenland B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 22:59 | KT | Hapoel Rishon Letzion |
Hapoel Katamon Jerusalem | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 22:59 | KT | Hapoel Kfar Saba |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 22:59 | KT | Hapoel Iksal |
Maccabi Ahi Nazareth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga Ural | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 21:00 | KT | Volga Ulyanovsk |
Neftekhimik Nizhnekamsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 22:30 | KT | Luki Energiya |
Leningradets | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 22:30 | KT | Tekstilshchik Ivanovo |
Veles Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 03:00 | KT | Orsomarso |
Deportes Quindio | Đội hình Diễn biến |
|||
04/09 06:00 | KT | Inter Palmira |
Bogota | Đội hình Diễn biến |
|||
04/09 08:00 | KT | Tigres FC |
Deportivo Pereira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 22:59 | KT | Keila Jk |
Nomme Jk Kalju Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 21:30 | KT | Zarkovo |
Backa Topola | Đội hình Diễn biến |
|||
04/09 00:30 | KT | FK Metalac Gornji Milanovac |
OFK Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 19:00 | KT | Alashkert B Martuni |
Gandzasar Kapan B | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 19:00 | KT | Erebuni |
Yerevan | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 19:00 | KT | Shirak Gjumri B |
Lokomotiv Yerevan | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 19:30 | KT | Banants B |
Junior Sevan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 15:15 | KT | Psir Rembang |
Persiraja Aceh | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 15:30 | KT | Persika Karawang |
PSPS Pekanbaru | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 15:30 | KT | Persis Solo |
Aceh United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 01:30 | KT | Argentino De Merlo |
Deportivo Muniz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 15:00 | KT | Fk Ural Youth |
Fk Anzhi Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 20:00 | KT | Celtic U20 |
Aberdeen U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 20:00 | KT | Dundee U20 |
Glasgow Rangers U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 20:00 | KT | Falkirk U20 |
Partick Thistle U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 20:00 | KT | Hearts U20 |
Dundee United U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 20:00 | KT | Kilmarnock U20 |
Dunfermline U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 20:00 | KT | Motherwell Fc U20 |
Hibernian Fc U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 20:00 | KT | Ross County U20 |
Hamilton Fc U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 20:00 | KT | St Mirren U20 |
St Johnstone U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Đông Á EAFF Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
03/09 13:00 | KT | Macao China W |
Guam Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
03/09 16:00 | KT | Mongolia Womens |
Northern Mariana Island Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/09 08:00 | KT | Real Monarchs Slc |
San Antonio | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |