KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:00 | KT | Benevento |
Hellas Verona | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 23:30 | KT | AC Milan |
Inter Milan | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 23:30 | KT | Chievo |
US Sassuolo Calcio | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 23:30 | KT | Torino |
Crotone | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 23:45 | KT | Stade Rennais FC |
Monaco | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 01:45 | KT | Barcelona |
AS Roma | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 01:45 | KT | Liverpool |
Manchester City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 01:45 | KT | Celtic |
Dundee | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 06:00 | KT | Independiente |
San Lorenzo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ cúp C1 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 17:00 | KT | Ulsan Hyundai Horang-i |
Melbourne Victory FC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 17:30 | KT | Kashiwa Reysol |
Jeonbuk Hyundai Motors | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 19:00 | KT | Kitchee |
Tianjin Quanjian | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 19:00 | KT | Shanghai East Asia FC |
Kawasaki Frontale | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 05:15 | KT | Gremio |
Monagas SC | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 05:15 | KT | CA Penarol |
Atletico Tucuman | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 07:45 | KT | Cruzeiro |
Vasco da Gama | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 07:45 | KT | Boca Juniors |
Atletico Junior Barranquilla | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:59 | KT | Banik Ostrava |
Viktoria Plzen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:00 | KT | Varzim |
Porto B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:59 | KT | Bnei Yehuda Tel Aviv |
Hapoel Haifa | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 23:30 | KT | Hapoel Beer Sheva |
Beitar Jerusalem | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 23:30 | KT | Pas Giannina |
Apollon Smirnis | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 21:00 | KT | Anorthosis Famagusta FC |
APOEL Nicosia | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 21:00 | KT | AEP Paphos |
Doxa Katokopias | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:59 | KT | Apollon Limassol FC |
Omonia Nicosia FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 20:00 | KT | NK Rudar Velenje |
Domzale | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 00:30 | KT | Polokwane City |
Supersport United | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:30 | KT | Free State Stars |
Kaizer Chiefs FC | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:30 | KT | Orlando Pirates |
Bloemfontein Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:30 | KT | Platinum Stars |
Baroka | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:30 | KT | Cape Town City |
Lamontville Golden Arrows | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:30 | KT | Mamelodi Sundowns |
Chippa United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 19:30 | KT | Al Diwaniya |
Al Hussein Irbid | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 19:30 | KT | Al Minaa |
Al Kahrabaa | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 21:30 | KT | Al Zawraa |
Al Quwa Al Jawiya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 16:00 | KT | Gandzasar Kapan |
Ararat Yerevan | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:00 | KT | Shirak |
Alashkert | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:00 | KT | Banants |
Pyunik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:59 | KT | Kuressaare |
Flora Tallinn | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:59 | KT | JK Tallinna Kalev |
Parnu Linnameeskond | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 23:30 | KT | Levadia Tallinn |
Nomme JK Kalju | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 18:45 | KT | Home United FC |
Balestier Khalsa FC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:45 | KT | Geylang United FC |
Singapore Warriors | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:45 | KT | Young Lions |
Hougang United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 17:00 | KT | Vegalta Sendai |
Tokyo | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 17:00 | KT | Albirex Niigata Japan |
Yokohama F Marinos | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 17:00 | KT | Jubilo Iwata |
Ventforet Kofu | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 17:00 | KT | Shimizu S-Pulse |
Consadole Sapporo | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 17:00 | KT | Nagoya Grampus Eight |
Gamba Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 17:00 | KT | Sanfrecce Hiroshima |
Urawa Red Diamonds | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 17:00 | KT | V-Varen Nagasaki |
Sagan Tosu | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 17:00 | KT | Shonan Bellmare |
Vissel Kobe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:00 | KT | Stumbras |
Lietava Jonava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 04:30 | KT | CD Dragon |
Cd Pasaquina | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 04:30 | KT | Municipal Limeno |
Cd Audaz | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 08:00 | KT | Luis Angel Firpo |
Sonsonate | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 08:00 | KT | Isidro Metapan |
Aguila | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 08:00 | KT | Santa Tecla |
Cd Chalatenango | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 01:30 | KT | CSD Municipal |
Xelaju MC | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 04:45 | KT | Deportivo Sanarate |
Club Comunicaciones | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 04:45 | KT | CD Suchitepequez |
CD Malacateco | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 08:00 | KT | Coban Imperial |
Deportivo Petapa | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 09:00 | KT | CD Marquense |
Siquinala FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:59 | KT | Randers FC |
Silkeborg IF | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[1-3] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:59 | KT | Strindheim IL |
Charlottenlund | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 23:30 | KT | Tiller Il |
Trygg Lade | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:00 | KT | Ullern |
Sprint-Jeloy | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:00 | KT | Ostsiden Il |
Rakkestad | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:00 | KT | Froyland |
Sola | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:00 | KT | Vardeneset |
Brodd | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:00 | KT | Assiden |
Eik Tonsberg | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:20 | KT | Lokomotiv Oslo |
Nordstrand | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 21:30 | KT | Pune City |
Shillong Lajong FC | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 03:00 | KT | Skautafelag Reykjavikur |
Skallagrimur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 05:30 | KT | Atletico Mineiro |
Ferroviario Ce | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 07:45 | KT | Atletico Paranaense |
Sao Paulo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 21:30 | KT | Krylya Sovetov Samara |
Spartak Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CONCACAF Champions League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 09:05 | KT | Chivas Guadalajara |
New York Red Bulls | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 21:00 | KT | Rozwoj Katowice |
Radomiak Radom | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 21:00 | KT | Siarka Tarnobrzeg |
Garbarnia Krakow | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 21:30 | KT | Ks Legionovia Legionowo |
Wisla Pulawy | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | Blekitni Stargard Szczecinski |
Gks Jastrzebie | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | Gryf Wejherowo |
Znicz Pruszkow | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | KS Energetyk ROW |
Warta Poznan | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:59 | KT | Belchatow |
Stal Stalowa Wola | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:00 | KT | Mks Kluczbork |
LKS Lodz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:30 | KT | PFK Montana |
Chernomorets Pomorie | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 07:05 | KT | Zacatepec |
Toluca | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 09:15 | KT | Necaxa |
Santos Laguna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:30 | KT | MTK Hungaria FC |
Ujpesti TE | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:59 | KT | Diosgyor |
Videoton Puskas Akademia | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:59 | KT | Bekescsaba |
Balmazujvaros | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 20:30 | KT | Iskra Danilovgrad |
Decic Tuzi | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | Kom Podgorica |
OFK Petrovac | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | Ofk Titograd Podgorica |
Grbalj Radanovici | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | Zeta |
Rudar Pljevlja | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 21:30 | KT | FK Sutjeska Niksic |
FK Buducnost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 16:30 | KT | Marconi Stallions |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:59 | KT | Korona Kielce |
Arka Gdynia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 00:00 | KT | Sv Meppen |
Carl Zeiss Jena | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 18:45 | KT | Mashin Sazi |
Mes Krman | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:45 | KT | Saba Battery |
Nassaji Mazandaran | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:45 | KT | Gol Gohar |
Malavan | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:45 | KT | Khouneh Be Khouneh |
Shahrdari Tabriz | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:45 | KT | Baderan Tehran |
Mes Rafsanjan | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:45 | KT | Fajr Sepasi |
Oxin Alborz | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:45 | KT | Aluminium Arak |
Rah Ahan | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 19:00 | KT | Iran Javan Bushehr |
Shahrdari Mahshahr | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 19:15 | KT | Naft Masjed Soleyman |
Bargh shiraz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 20:00 | KT | Maccabi Tzur Shalom |
Maccabi Daliyat Karmel | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | Beitar Kfar Saba Shlomi |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | Maccabi Shaarayim |
Maccabi Kabilio Jaffa | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | Hapoel Azor |
Sektzia Nes Tziona | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | Kfar Kasem |
Maccabi Yavne | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | Hapoel Jerusalem |
Hapoel Beit Shean | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | Hapoel Herzliya |
Maccabi Ironi Kiryat Ata | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 00:45 | KT | Ontinyent CF |
Pontevedra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 21:25 | KT | Al Ttadamon |
Al Jahra | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 23:45 | KT | Al Salmiyah |
Kazma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 18:00 | KT | Celik Niksic |
Cetinje | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | Lovcen Cetinje |
Jezero Plav | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | Mornar |
Ofk Igalo | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | Berane |
Ibar Rozaje | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | Mladost Podgorica |
Jedinstvo Bijelo Polje | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | Bokelj Kotor |
Otrant | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 19:00 | KT | KF Laci |
KS Perparimi Kukesi | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | Skenderbeu Korca |
Flamurtari | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Tunisia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 18:30 | KT | Us Tataouine |
C. A. Bizertin | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:00 | KT | Club Africain |
Club Sportif Sfaxien | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 16:20 | KT | Bankstown United |
Western Condors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:35 | KT | Sitra |
Isa Town | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:35 | KT | Qalali |
Al-hala | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 00:30 | KT | Undy Athletic |
Cwmbran Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 20:00 | KT | Al Wehda |
Al Tora | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:00 | KT | Dar al Dawa |
Shabab Al Hussein | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 06:00 | KT | Deportivo Tachira |
Metropolitanos | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 06:00 | KT | Zamora Barinas |
Mineros de Guayana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 19:00 | KT | Sioni Bolnisi |
Metalurgi Rustavi | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:00 | KT | Saburtalo Tbilisi |
Lokomotiv Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:30 | KT | Dinamo Zagreb |
NK Rijeka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 01:30 | KT | Almirante Brown |
Tristan Suarez | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 21:30 | KT | Pardubice |
Vitkovice | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 21:30 | KT | Fk Graffin Vlasim |
Pribram | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | Budejovice |
Sk Slovan Varnsdorf | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 13:30 | KT | Dalian Chaoyue |
Yan Bian Changbaishan | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 14:30 | KT | Shanghai Shenxin |
Shijiazhuang Ever Bright | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 14:30 | KT | Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
Heilongjiang heilongjiang Ice City | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:30 | KT | Guangdong Southern Tigers |
Inner Mongolia Zhongyou | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:30 | KT | Wuhan ZALL |
Liaoning Whowin | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:30 | KT | Shenzhen |
Beijing Beikong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 19:00 | KT | Anzhi 2 Makhachkala |
FK Biolog | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:00 | KT | Krasnodar II |
FK Angusht Nazran | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:00 | KT | Mashuk-KMV |
Legion Dynamo | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:30 | KT | SKA Rostov |
Spartak Nalchik | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 21:00 | KT | Afips |
Chayka K Sr | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 21:00 | KT | Druzhba Maykop |
Alania | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 21:00 | KT | Chernomorets Novorossiysk |
Akademia | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:30 | KT | Torpedo Armavir |
Kuban Krasnodar B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 07:30 | KT | Atletico Huila |
Deportes Tolima | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:59 | KT | Stomil Olsztyn OKS 1945 |
Wigry Suwalki | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:20 | KT | Rakow Czestochowa |
Odra Opole | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 17:00 | KT | Samgurali Tskh |
Dinamo Batumi | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 19:00 | KT | Shevardeni |
Merani Martvili | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | Shukura Kobuleti |
Telavi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:30 | KT | East Riffa |
Al-Najma | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:30 | KT | Al Ittihad Bhr |
Al-Hadd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 21:30 | KT | Polaban Nymburk |
Domazlice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:59 | KT | NK Olimpija Ljubljana |
NK Publikum Celje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 21:00 | KT | Nk Verzej |
NK Krka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 20:00 | KT | Sileks |
Pelister Bitola | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 00:30 | KT | Us Rumelange |
Wiltz 71 | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:30 | KT | Jeunesse Esch |
Racing Union Luxemburg | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:30 | KT | UN Kaerjeng 97 |
Rodange 91 | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 00:30 | KT | CS Petange |
Progres Niedercorn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 19:00 | KT | OFI Crete |
Aris Thessaloniki | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 19:30 | KT | Apollon Kalamaria |
Ergotelis | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:00 | KT | Aiginiakos |
Aharnaikos | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:00 | KT | Anagenisi Karditsa |
Veria FC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:00 | KT | Apollon Larissas |
Kallithea | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:00 | KT | Trikala |
Giorgos Karaiskakis | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:00 | KT | Panserraikos |
Athletic Union Of Sparta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 18:00 | KT | Erebuni |
Banants B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 15:30 | KT | Army United |
Customs Department FC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Muang Loei United |
Raj Pracha Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Surin City |
Nakhon Mae Sot United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Samut Songkhram FC |
Muangchang United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Bgc |
Ayutthaya Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Traill Int School |
Nonthaburi | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Sakultala |
Thamuang | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
04/04 15:30 | KT | Nan |
Kohkwang | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Rajamangala Utr |
Surindra | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-3] | |||||||
04/04 15:30 | KT | Surin Khongcheemool |
Chainat United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Nakhon Ratchasima |
Pualand | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Kolok United |
Chiangmai Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Phetpittayakom Alumni |
Hat Yai City | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Muangkan Warrior |
Army United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Khonkaen United |
Kanthararom United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Archa Knight |
Bankhai United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 15:30 | KT | Kamphaengphet |
Nong Bua Pitchaya | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[1-4] | |||||||
04/04 15:30 | KT | Ubonkids City |
Osotspa Saraburi FC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:00 | KT | Lampang Fc |
Dontan Pccm | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:00 | KT | Phattalung |
Naresuan University Soccer | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:00 | KT | Srivichai |
Uttaradit | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:00 | KT | Chanthaburi Fc |
Udon Thani | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[3-5] | |||||||
04/04 18:00 | KT | Singburi Bangrajun |
Sisaket | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:00 | KT | Sa Kaeo |
Dome | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:00 | KT | Khonkaen FC |
Chachoengsao | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 18:00 | KT | Phitsanulok |
Thawiwatthana Sriracha | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 19:00 | KT | Bangkok Fc |
Rayong United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 19:00 | KT | Rayong |
Kanjanapat Group | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 12:00 | KT | Busan I'Park |
Bucheon 1995 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 18:00 | KT | Brno U19 |
Bohemians 1905 U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Libya | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 21:00 | KT | Asswehly Sc |
Al-tirsana | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 21:00 | KT | Al Ittihad Tripoli |
Al Sharara | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 23:15 | KT | Al Nasr Benghazi |
Shabab Al Jabal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nigeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 22:00 | KT | Enugu Rangers International |
Yobe Desert Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | Sunshine Stars |
Kwara United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | Kano Pillars |
Ifeanyi Ubah | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | Nasarawa United |
Katsina United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | Rivers United |
Heartland | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 22:00 | KT | Abia Warriors |
Lobi Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 23:30 | KT | Slovan Bratislava |
Spartak Trnava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 21:45 | KT | Motherwell Fc U20 |
Hearts U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 19:45 | KT | Al Shoalah |
Jeddah | Đội hình Diễn biến |
|||
04/04 20:20 | KT | Al Orubah |
Al Kawkab | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/04 19:30 | KT | Wong Tai Sin District Rsc |
Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 01:45 | KT | Frome Town |
Slough Town | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 01:45 | KT | Redditch United |
Royston Town | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 01:45 | KT | Tiverton Town |
Biggleswade Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Conmebol-Sudamericano Women | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 02:45 | KT | Nữ Colombia |
Uruguay Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 05:00 | KT | Nữ Chile |
Paraguay Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/04 07:00 | KT | Tulsa Roughneck |
Portland Timbers B | Đội hình Diễn biến |
|||
05/04 07:30 | KT | Sporting Kansas City ii |
Colorado Springs Switchbacks | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |