KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 22:59 | KT | Genoa |
Torino | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 00:55 | KT | Zenit St.Petersburg |
Lazio | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:55 | KT | Basaksehir FK |
Manchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 03:00 | KT | Chelsea |
Stade Rennais FC | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 03:00 | KT | Sevilla |
Krasnodar FK | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 03:00 | KT | Club Brugge |
Borussia Dortmund | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 03:00 | KT | Barcelona |
Dynamo Kyiv | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 03:00 | KT | Ferencvarosi TC |
Juventus | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 03:00 | KT | RB Leipzig |
Paris Saint Germain | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:15 | KT | Hà Nội |
Sài Gòn FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 02:45 | KT | Atherton Collieries |
City Of Liverpool | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 02:45 | KT | Stockport County |
Chesterfield | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 02:00 | KT | Reading |
Preston North End | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 02:00 | KT | Watford |
Stoke City | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 02:45 | KT | Rotherham United |
Luton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 02:45 | KT | Derby County |
Queens Park Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 02:45 | KT | Birmingham |
Wycombe Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 02:45 | KT | Nottingham Forest |
Coventry | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 01:00 | KT | Zaragoza |
Girona | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 17:00 | KT | Osmanlispor |
Pazarspor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Boluspor |
Hacettepe Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Bandirmaspor |
Belediye Derincespor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Giresunspor |
Tekirdagspor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Keciorengucu |
Tepecik Bld | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Menemen Belediye Spor |
24 Erzincanspor | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [8-9], 24 Erzincanspor thắng | |||||||
04/11 17:00 | KT | Umraniyespor |
Kirklarelispor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Duzyurtspor |
Yeni Orduspor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Manisa Bb Spor |
Gumushanespor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Karagumruk |
Nevsehirspor Genclik | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [4-3], Karagumruk thắng | |||||||
04/11 19:30 | KT | Altinordu |
Fethiyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 22:00 | KT | Kayserispor |
Yomraspor | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:30 | KT | Bursaspor |
Karsiyaka | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [7-6], Bursaspor thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 00:00 | KT | Zurich |
Basel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ AFC CUP | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 17:30 | KT | Chennai City |
Tc Sports Club | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Esteghlal Dushanbe |
Altyn Asyr | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Al-Ahed |
Manama Club | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Al-Jaish Damascus |
Hilal Al Quds | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Al Kuwait SC |
Al Wathba Homs | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Al-Faisaly |
Al Ansar Lib | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Al-Riffa |
Al-Jazeera (Jordan) | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Dhufar |
Al-Qadsia SC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:30 | KT | Bashundhara Kings |
Maziya S&RC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 23:30 | KT | Haka |
IFK Mariehamn | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:30 | KT | Lahti |
HIFK | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:30 | KT | HJK Helsinki |
Inter Turku | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:30 | KT | Ilves Tampere |
Honka | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:30 | KT | RoPS Rovaniemi |
SJK Seinajoki | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:30 | KT | TPS Turku |
KuPS | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 02:45 | KT | Shamrock Rovers |
St Patrick's | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 01:00 | KT | Odd Grenland |
Viking | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 07:30 | KT | Orlando City |
Columbus Crew | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 08:00 | KT | Minnesota United |
Chicago Fire | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 08:30 | KT | Nashville Sc |
Dallas | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 10:00 | KT | Portland Timbers |
Colorado Rapids | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 01:00 | KT | Beitar Jerusalem |
Hapoel Hadera | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 22:15 | KT | Pas Giannina |
Larisa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 21:00 | KT | EN Paralimni |
Olympiakos Nicosia | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 22:00 | KT | Anorthosis Famagusta FC |
AEP Paphos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 21:30 | KT | Videoton Puskas Akademia |
Budapest Honved | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 07:00 | KT | Bahia |
Fortaleza | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 22:59 | KT | ZNK Osijek |
NK Lokomotiva Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 18:00 | KT | BEC Tero Sasana |
Chiangrai United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:00 | KT | Slavia Mozyr |
Belshina Babruisk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 14:00 | KT | Shakhtyor Karagandy |
Okzhetpes | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 16:00 | KT | Kaspyi Aktau |
Kyzylzhar Petropavlovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:00 | KT | Taraz |
Astana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 21:00 | KT | Khor Fakkan |
Al Wehda UAE | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 21:00 | KT | Ittihad Kalba |
Al-Wasl | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Al Ahli Dubai |
Hatta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 22:00 | KT | Zrinjski Mostar |
NK Siroki Brijeg | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:30 | KT | FK Sarajevo |
FK Zeljeznicar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 00:30 | KT | Bloemfontein Celtic |
Orlando Pirates | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:30 | KT | AmaZulu |
Black Leopards | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:30 | KT | Baroka |
Lamontville Golden Arrows | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:30 | KT | Cape Town City |
Mamelodi Sundowns | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:30 | KT | Kaizer Chiefs FC |
Ts Galaxy | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:30 | KT | Supersport United |
Stellenbosch | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:30 | KT | Marumo Gallants |
Moroka Swallows | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 18:30 | KT | Al Semawah |
Al Najaf | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 21:30 | KT | Al Minaa |
Al Kahrabaa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 18:30 | KT | Van |
Lori Vanadzor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 21:00 | KT | Banants |
Pyunik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 00:15 | KT | Levadia Tallinn |
Flora Tallinn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 18:45 | KT | Home United FC |
Hougang United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:45 | KT | Tampines Rovers FC |
Young Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:45 | KT | Tanjong Pagar Utd |
Geylang United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:30 | KT | Kf Prishtina |
Arberia | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Besa Peje |
Kf Drenica Srbica | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | KF Trepca 89 |
Kf Drita Gjilan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Anh Trophy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 02:45 | KT | Bishop's Stortford |
Brentwood Town | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 02:45 | KT | Merstham |
Carshalton Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 02:00 | KT | El Zamalek |
RCA Raja Casablanca Atlhletic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 18:00 | KT | Daugava Daugavpils |
FK Ventspils | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Liepajas Metalurgs |
Spartaks Jurmala | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 05:00 | KT | Upnfm |
Honduras Progreso | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 22:45 | KT | Avarta |
Copenhagen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 16:00 | KT | Tokyo Verdy |
Zweigen Kanazawa FC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Tokushima Vortis |
Jubilo Iwata | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Yamagata Montedio |
Albirex Niigata Japan | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Mito Hollyhock |
Avispa Fukuoka | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Giravanz Kitakyushu |
Omiya Ardija | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Renofa Yamaguchi |
Thespa Kusatsu Gunma | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | V-Varen Nagasaki |
Machida Zelvia | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Matsumoto Yamaga FC |
Tochigi SC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Kyoto Purple Sanga |
Okayama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Ventforet Kofu |
Ryukyu | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | JEF United Ichihara |
Ehime FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:00 | KT | Smorgon FC |
Naftan Novopolock | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 22:00 | KT | Krumkachy |
Sputnik Rechitsa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 03:30 | KT | Fuerza Amarilla |
CD Independiente Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 02:00 | KT | Pieta Hotspurs |
Marsa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Turkmenistan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 17:25 | KT | Ahal |
Altyn Asyr | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:00 | KT | Sagadam |
Nebitchi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 05:00 | KT | Ceara |
Santos | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 07:30 | KT | Flamengo |
Atletico Paranaense | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 07:30 | KT | America MG |
Corinthians Paulista | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 14:00 | KT | SKA Energiya Khabarovsk |
Rubin Kazan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:00 | KT | Gloria Buzau |
Acs Energeticianul | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:00 | KT | Stal Rzeszow |
Wigry Suwalki | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Lech Poznan B |
Skra Czestochowa | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Pogon Siedlce |
Olimpia Elblag | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 22:00 | KT | Gornik Polkowice |
Blekitni Stargard Szczecinski | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | GKS Katowice |
Garbarnia Krakow | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Sokol Ostroda |
Kp Calisia Kalisz | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:30 | KT | Chojniczanka Chojnice |
Motor Lublin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 18:30 | KT | Spartak Varna |
Arda | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 09:30 | KT | Monterrey |
Club Tijuana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 20:00 | KT | Jezero Plav |
Decic Tuzi | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 20:00 | KT | Rudar Pljevlja |
Zeta | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 21:00 | KT | OFK Petrovac |
Ofk Titograd Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 22:00 | KT | FK Buducnost Podgorica |
Mladost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 22:59 | KT | Iskra Danilovgrad |
FK Sutjeska Niksic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 14:00 | KT | Jiading Boji |
Yunnan Kunglu | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 14:00 | KT | Zibo Cuju |
Shanxi Xindu | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 14:00 | KT | Guangxi Baoyun |
Yiteng FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 18:30 | KT | Gks Jastrzebie |
Puszcza Niepolomice | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:30 | KT | Arka Gdynia |
Korona Kielce | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 01:00 | KT | MSV Duisburg |
Saarbrucken | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:00 | KT | Fsv Zwickau |
Turkgucu Munchen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:30 | KT | Jedinstvo Bijelo Polje |
Drezga | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Ibar Rozaje |
Mornar | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Ofk Igalo |
Bokelj Kotor | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Arsenal Tivat |
Berane | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Kom Podgorica |
Grbalj Radanovici | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 10:05 | KT | Venados |
Pumas Tabasco | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 06:00 | KT | Tlaxcala |
Tampico Madero | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 08:05 | KT | Tepatitlan De Morelos |
Cancun | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 18:30 | KT | Al Karmel |
Al-Baq'a | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:30 | KT | Dar al Dawa |
Sama Al Sarhan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga trung tâm | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:00 | KT | Salyut-Energia Belgorod |
Fakel Voronezh Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 04:00 | KT | Yaracuyanos |
Deportivo La Guaira | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 07:00 | KT | Trujillanos FC |
Carabobo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 17:00 | KT | Samtredia |
Norchi Dinamoeli Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:00 | KT | Grorud IL |
Strommen | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | KFUM Oslo |
Ham-Kam | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Asane Fotball |
Ullensaker/Kisa IL | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Ranheim IL |
Jerv | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Raufoss |
Oygarden | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Sandnes Ulf |
Stjordals Blink | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Tromso IL |
Kongsvinger | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 02:00 | KT | Sogndal |
Lillestrom | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 13:30 | KT | Shaanxi Chang an Athletic |
Nantong Zhiyun | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 14:00 | KT | Meizhou Hakka |
Taizhou Yuanda | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 14:00 | KT | Beijing Beikong |
Shenyang Urban | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Jiangxi Beidamen |
Inner Mongolia Zhongyou | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:35 | KT | Zhejiang Professional |
Chengdu Rongcheng | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:35 | KT | Beijing Renhe |
Shenzhen Peng City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 18:30 | KT | Chrobry Glogow |
LKS Nieciecza | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 21:00 | KT | Zaglebie Sosnowiec |
Resovia Rzeszow | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 21:00 | KT | Zaglebie Sosnowiec |
Resovia Rzeszow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 00:00 | KT | Svg Reichenau |
Blau Weiss Linz | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Sturm Graz |
Wacker Innsbruck | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | First Vienna |
Rheindorf Altach | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 23:30 | KT | VPS Vaasa |
KTP Kotka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc gia Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 22:59 | KT | Paide Linnameeskond |
Viljandi Jk Tulevik | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[2-3] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 17:00 | KT | Yokohama Scc |
Gifu | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Cerezo Osaka U23 |
AC Nagano Parceiro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 16:30 | KT | Moreton Bay United |
Gold Coast United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Copa Sudamericana | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 05:15 | KT | Sao Paulo |
Lanus | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 05:15 | KT | Defensa Y Justicia |
Sportivo Luqueno | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 05:15 | KT | Ca River Plate |
Atletico Nacional | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 05:15 | KT | Huachipato |
Centro Atletico Fenix | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 07:30 | KT | Deportivo Cali |
Millonarios | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-2], Double bouts[3-3], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
05/11 07:30 | KT | Caracas FC |
Vasco da Gama | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 07:30 | KT | CA Penarol |
Velez Sarsfield | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 02:00 | KT | Hamm Rm Benfica |
F91 Dudelange | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 02:00 | KT | Progres Niedercorn |
Racing Beirut | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:30 | KT | Soroksar |
Szegedi Ak | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Deac |
Szentlorinc Se | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Dorogi |
Gyirmot Se | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Soroksar |
Szegedi Ak | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 20:00 | KT | ETO Gyori FC |
Siofok | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Kaposvar |
Ajka | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Nyiregyhaza |
Szolnoki MAV | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Bekescsaba |
Budaorsi Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Csakvari Tk |
Szombathelyi Haladas | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Kazincbarcika |
Debreceni VSC | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Pecs |
Vasas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 00:00 | KT | Ki Klaksvik |
Ab Argir | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 17:00 | KT | Ulsan Hyundai Horang-i |
Jeonbuk Hyundai Motors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 21:15 | KT | Al Duhail Lekhwia |
Qatar SC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:30 | KT | Al-Sadd |
Al Khor SC | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:30 | KT | Al-Sailiya |
Al-Wakra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hong Kong Elite Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:00 | KT | Sun Pegasus |
Kitchee | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 00:00 | KT | Tus Rot Weiss Koblenz |
VfR Aalen | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:00 | KT | Sv Elversberg |
Mainz Am | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:00 | KT | 08 Homburg |
Bahlinger SC | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:00 | KT | Ksv Hessen Kassel |
SG Sonnenhof Grobaspach | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:00 | KT | Pirmasens |
Bayern Alzenau | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:30 | KT | LR Ahlen |
Fortuna Koln | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:30 | KT | Bonner sc |
RW Oberhausen | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:30 | KT | Koln Youth |
Sv Straelen | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:30 | KT | RW Essen |
Sv Rodinghausen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italy Serie D | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 20:30 | KT | Us Breno |
Tritium | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:30 | KT | Asil Lysi |
Akritas Chloraka | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Digenis Morphou |
Onisilos Sotiras | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Omonia Aradippou |
Aris Limassol | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Omonia Psevda |
Ahironas Liopetriou | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | PAEEK Keryneias |
Agia Napa | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Thoi Lakatamias |
Othellos Athienou | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | AE Zakakiou |
Anagenisis Dherina | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:00 | KT | Alki Oroklini |
Xylotympou | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:00 | KT | Afumati |
Viitorul Constanta B | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Csa Axiopolis Sport Cernavoda |
Inainte Modelu | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Acs Foresta Suceava |
Vaslui | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Industria Galda |
Unirea Alba Iulia | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Unirea Dej |
Corvinul Hunedoara | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:45 | KT | Kastrioti Kruje |
Partizani Tirana | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:45 | KT | KF Tirana |
KS Perparimi Kukesi | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:45 | KT | Ks Bylis |
KF Laci | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 20:00 | KT | KF Laci |
Vllaznia Shkoder | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 20:00 | KT | Kastrioti Kruje |
KS Perparimi Kukesi | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 20:00 | KT | Partizani Tirana |
Ks Bylis | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 20:00 | KT | Skenderbeu Korca |
KF Tirana | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 22:45 | KT | Teuta Durres |
Skenderbeu Korca | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 22:45 | KT | Vllaznia Shkoder |
Apolonia Fier | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 15:00 | KT | Fk Ural Youth |
Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Strogino Moscow Youth |
Ufa Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:00 | KT | Pfc Sochi Youth |
Fk Krasnodar Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:00 | KT | Spartak Moscow Youth |
Dynamo Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:00 | KT | Cska Moscow Youth |
Zenit St.petersburg Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:00 | KT | Rubin Kazan Youth |
Akademiya Konoplev Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:30 | KT | Lokomotiv Moscow Youth |
Khimki Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Tambov Youth |
Arsenal Tula Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 21:00 | KT | Fk Rostov Youth |
Rotor Volgograd Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 23:30 | KT | Viikingit |
Pk Keski Uusimaa Pkku | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:30 | KT | Honka Akatemia |
Eps Espoo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thai Division 3 League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 15:45 | KT | Ayutthaya Fc |
Muangkan United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 15:45 | KT | Grakcu Sai Mai United |
Army United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 15:45 | KT | Ipe Samut Sakhon |
Pathum Thani United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 15:45 | KT | Kanjanapat Group |
Raj Pracha Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 15:45 | KT | Mahasarakham United |
Surin City | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 15:45 | KT | Samut Songkhram FC |
Assumption Thonburi | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 15:45 | KT | Surat Thani |
Satun United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 16:00 | KT | Chamchuri United |
Bangkok Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 16:00 | KT | Chiangrai |
Nan | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 16:00 | KT | Surin Khongcheemool |
Chaiyaphum United | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 17:00 | KT | Chanthaburi Fc |
Banbueng | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:00 | KT | Trang Fc |
Surat Thani City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 02:45 | KT | Bradford Park Avenue |
Boston United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 19:25 | KT | Al Jabalain |
Al Nahdha | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:25 | KT | Arar |
Al Shoalah | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Najran |
Al Kawkab | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 21:30 | KT | Al Khaleej Club |
Al Hazm | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 21:55 | KT | Al Bukayriyah |
Al Draih | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 02:45 | KT | Tiverton Town |
Poole Town | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 02:45 | KT | Farnborough Town |
Walton Casuals | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
05/11 01:00 | KT | Atletico Mineiro Youth Mg |
Vitoria Salvador Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:00 | KT | Botafogo Rj Youth |
Santos Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:00 | KT | Chapecoense Youth |
Cruzeiro Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:00 | KT | Cr Flamengo Rj Youth |
Palmeiras Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:00 | KT | Goias Youth |
America Mg Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CONCACAF League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 10:15 | KT | Marathon |
Antigua Gfc | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-3] | |||||||
05/11 06:00 | KT | Alajuelense |
Cibao | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Châu Âu nữ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 15:55 | KT | Minsk Womens |
Rigas Futbola Skola Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 16:00 | KT | Okzhetpes Womens |
Ksk Lanchkhuti Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-2] | |||||||
04/11 19:00 | KT | Nsa Sofia Womens |
Kamenica Sasa Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Zhilstroy Kharkov Womens b |
Alashkert Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:00 | KT | Znk Pomurje Womens |
Zfk Breznica Pljevlja Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 19:30 | KT | Paok Saloniki Womens |
Benfica Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 20:00 | KT | Apollon Limassol Womens |
Swansea City Afc Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 20:00 | KT | Gintra Universitetas Womens |
Slovan Bratislava Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 21:00 | KT | Cska Moscow Womens |
Flora Tallinn Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 22:00 | KT | Nữ Valur |
Hjk Helsinki Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 22:00 | KT | Fsk St Polten Spratzern Womens |
Kff Mitrovica Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Valerenga Womens |
Ki Klaksvikar Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 00:00 | KT | Gornik Leczna Womens |
Znk Split Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:00 | KT | Spartak Subotica Womens |
Anenii Noi Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 01:30 | KT | Anderlecht Womens |
Linfield Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 02:00 | KT | Glasgow City Womens |
Peamount United Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[6-5] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 18:00 | KT | Sms Lodz Youth |
Jagiellonia Bialystok Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 18:15 | KT | Zaglebie Lubin Youth |
Wisla Krakow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 20:00 | KT | Legia Warszawa Youth |
Arka Gdynia Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 22:59 | KT | Carlos Stein |
Dep. San Martin | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 03:30 | KT | Binacional |
Alianza Huanuco | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 21:00 | KT | Nublense |
Melipilla | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:30 | KT | San Luis Quillota |
Cd Magallanes | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 23:30 | KT | Deportes Temuco |
Puerto Montt | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 02:00 | KT | Cd Santiago Morning |
Csyd Barnechea | Đội hình Diễn biến |
|||
05/11 04:00 | KT | Deportes Santa Cruz |
Union San Felipe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Burundi League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
04/11 18:30 | KT | Bujumbura City |
Flambeau Du Centre | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 20:00 | KT | Musongati |
Rukinzo | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 20:00 | KT | Le Messager Ngozi |
Bumamuru | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 20:00 | KT | Olympique Star |
Kayanza Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
04/11 21:00 | KT | Inter Stars |
Muzinga | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |