KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Kingstonian |
Walton Casuals | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Euro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Armenia |
Bosnia Herzegovina | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Thụy Sỹ |
Gibraltar | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Georgia |
Đan Mạch | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Romania |
Malta | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:45 | KT | Tây Ban Nha |
Đảo Faroe | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:45 | KT | Thụy Điển |
Na Uy | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:45 | KT | Hy Lạp |
Liechtenstein | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:45 | KT | Phần Lan |
Italy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 17:00 | KT | SD Huesca |
Sporting de Gijon | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Girona |
Rayo Vallecano | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Elche |
CD Lugo | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | CD Mirandes |
Real Oviedo | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 23:30 | KT | Alcorcon |
Zaragoza | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Rio Ave |
Vitoria Guimaraes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 17:15 | KT | Helmond Sport |
Eindhoven | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:30 | KT | Roda JC Kerkrade |
Oss | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:45 | KT | Almere City FC |
Volendam | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 17:00 | KT | Sertanense |
Arc Oleiros | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-3] | |||||||
08/09 22:00 | KT | Alverca |
Sacavenense | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Sintrense |
Coruchense | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-0] | |||||||
08/09 22:59 | KT | Pedras Rubras |
Vizela | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Louletano |
Ferreiras | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Mortagua |
Anadia | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Olhanense SC |
Armacenenses | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Oriental Lisboa |
Sp. Ideal | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Real Sport |
Estrela De Vendas Novas | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | CF Uniao Madeira |
Vila Real | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Paredes |
Lusitania Lourosa | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-4], Lusitania Lourosa thắng | |||||||
08/09 22:59 | KT | Mirandela |
Atletico Arcos | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Condeixa |
Oliveira Do Hospital | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
08/09 22:59 | KT | Montalegre |
Cerveira | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Maria da Fonte |
Gd Braganca | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Fafe |
Rebordelo | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Pedras Salgadas |
Vila Pouca | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Uniao Leiria |
Crato Por | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Gd Prado |
Carcao | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Vilarinho |
Assoc.Desportiva Oliveirense | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Amarante |
Clube Desportivo Trofense | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Ad Porto Cruz |
Sao Martinho | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Arouca |
Rebordosa | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Sp Espinho |
Castro Daire | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Paredes |
Lusitania Lourosa | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
08/09 22:59 | KT | Sc Coimbroes |
Regua | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Canelas 2010 |
Valadares Gaia | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Gondomar |
Leca | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Agueda |
Ferreira De Aves | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Beira Mar |
Pampilhosense | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Vila Cortez |
Gc Figueirense | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Lusitano FCV |
Anca | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Grap |
Portomosense | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Vila Velha De Rodao |
Caldas | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Marinhense |
Fatima | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
08/09 22:59 | KT | Aguias Do Moradal |
GD Vitoria Sernache | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Sao Roque |
SCU Torreense | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Uniao Almeirim |
Uniao Santarem | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Coutada |
Fayal | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Pero Pinheiro |
Uniao 1º Dezembro | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[4-2] | |||||||
08/09 22:59 | KT | Aljustrelense |
Vasco Da Gama Ac | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Juventude de Evora |
Moncarapachense | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[6-7] | |||||||
08/09 22:59 | KT | Penedo Gordo |
Praia Milfontes | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Merelinense |
Ponte Da Barca | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-3] | |||||||
08/09 22:59 | KT | Electrico |
Benfica Castelo Branco | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 00:00 | KT | Rabo Peixe |
Olimpico Montijo | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 00:00 | KT | Scpraiense |
Fabril Barreiro | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 00:00 | KT | Fontinhas |
Pinhalnovense | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-3] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Cruzeiro |
Gremio | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:00 | KT | Botafogo |
Atletico Mineiro | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:00 | KT | Santos |
Atletico Paranaense | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:00 | KT | CSA Alagoas AL |
Chapecoense SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Tekstilshchik Ivanovo |
Baltika | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Torpedo Moscow |
FK Khimki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 18:45 | KT | Naestved |
Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Fredericia |
Nykobing Falster | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Kolding IF |
Fremad Amager | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CONCACAF Nations League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 02:00 | KT | St Vincent Grenadines |
Dominica | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:00 | KT | French Saint Martin |
US Virgin Islands | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:00 | KT | Belize |
Grenada | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:00 | KT | Suriname |
Nicaragua | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 06:00 | KT | St. Kitts and Nevis |
French Guyana | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 06:30 | KT | Cayman Islands |
Barbados | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 08:00 | KT | Panama |
Bermuda | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:30 | KT | Congo U23 |
Zambia U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Coritiba |
Atletico Clube Goianiense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 02:00 | KT | Agropecuario De Carlos Casares |
San Martin San Juan | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:00 | KT | Ferrol Carril Oeste |
Atletico Mitre De Salta | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:00 | KT | Ca Platense |
Guillermo Brown | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:00 | KT | San Martin Tucuman |
Deportivo Riestra | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:30 | KT | Independiente Rivadavia |
Nueva Chicago | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 07:05 | KT | Gimnasia Jujuy |
Tigre | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 14:30 | KT | Tokyo |
Gamba Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Nagoya Grampus Eight |
Kawasaki Frontale | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:30 | KT | Kashima Antlers |
Urawa Red Diamonds | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Sanfrecce Hiroshima |
Consadole Sapporo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 00:00 | KT | Cartagines Deportiva SA |
Limon | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:00 | KT | AD grecia |
Deportivo Saprissa | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 04:00 | KT | Universidad de Costa Rica |
Santos De Guapiles | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 04:00 | KT | Jicaral |
Alajuelense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 02:30 | KT | Jocoro |
Cd El Vencedor | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 04:45 | KT | Municipal Limeno |
Independiente San Vicente | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:00 | KT | Cd Chalatenango |
CD FAS | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 02:00 | KT | Aurora |
Club Guabira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canada | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 06:00 | KT | Ukraine United |
Brantford Galaxy Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 06:00 | KT | Kingsman |
Hamilton City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 14:00 | KT | Tokyo Verdy |
Renofa Yamaguchi | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Mito Hollyhock |
Zweigen Kanazawa FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Ehime FC |
Tokushima Vortis | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Okayama FC |
Kyoto Purple Sanga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | General Caballero |
Club Fernando De La Mora | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:00 | KT | Deportivo Caaguazu |
Independiente Fbc | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:00 | KT | Fulgencio Yegros |
Ovetense | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:30 | KT | 12 De Octubre |
Sportivo Iteno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 04:00 | KT | Pottu via HO |
Atletico Porteno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 00:15 | KT | Hapoel Ironi Baka El Garbiya |
Hapoel Migdal Haemek | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 17:00 | KT | Trung Quốc U22 |
Viet Nam U22 cu | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 18:00 | KT | Zenit St.Petersburg |
Sochi | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 18:00 | KT | Ukraine U19 |
Romania U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Shakhter Soligorsk |
Slavia Mozyr | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Kenya |
Uganda | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Hà Lan U20 |
Đức U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Sivasspor |
Adana Demirspor | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Istanbulspor |
Basaksehir FK | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Dynamo Moscow |
Rigas Futbola Skola | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Serbia U19 |
Hungary U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Israel U19 |
Montenegro U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Larisa |
Trikala | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Bedem Ivankovo |
Granicar | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Panionios |
Kissamikos | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 00:00 | KT | Bursaspor |
Fenerbahce | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:30 | KT | Chivas Guadalajara |
Club America | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canadian Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 00:00 | KT | Forge |
York 9 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 17:30 | KT | Farul Constanta |
Csikszereda Miercurea | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Vòng loại World Cup (Châu Phi) | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Tanzania |
Burundi | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Double bouts[2-2], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-0] | |||||||
08/09 20:00 | KT | Lesotho |
Ethiopia | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Equatorial Guinea |
South Sudan | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 23:30 | KT | Sierra Leone |
Liberia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 18:05 | KT | Olimpia Elblag |
Znicz Pruszkow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Kvarnsvedens IK |
Taby | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales NPL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 12:00 | KT | Maitland |
Broadmeadow Magic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 13:30 | KT | Canberra Olympic |
Gungahlin United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 01:05 | KT | Villa Mitre |
Central Cordoba Sde | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Bokelj Kotor |
Ibar Rozaje | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Otrant |
Jedinstvo Bijelo Polje | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Lovcen Cetinje |
Jezero Plav | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Drezga |
Arsenal Tivat | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Decic Tuzi |
Mornar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Bells Challenge Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Dundee |
Elgin City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 22:00 | KT | Deportivo La Guaira |
Lala | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:00 | KT | Zulia |
Estudiantes Merida | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:00 | KT | Llaneros Guanare |
Portuguesa de Desportos | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 04:00 | KT | Deportivo Lara |
Carabobo | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 04:00 | KT | Deportivo Tachira |
Atletico Venezuela | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | San Telmo |
CA Fenix Pilar | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:30 | KT | Ca San Miguel |
Argentino de Quilmes | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:30 | KT | Flandria |
UAI Urquiza | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:30 | KT | Deportivo Armenio |
Almirante Brown | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:05 | KT | Los Andes |
Talleres Rem De Escalada | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 18:00 | KT | Fram Larvik |
Mjolner | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 18:00 | KT | Senja |
Floro | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Alta |
Asane Fotball | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Asker |
Oppsal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Byasen Toppfotball |
Arendal | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Levanger |
IL Hodd | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Fredrikstad |
Nardo | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Bryne |
Kvik Halden | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Balkany Zorya |
Fk Avanhard Kramatorsk | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Cherkashchyna Akademiya |
Metalurh Zaporizhya | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Ahrobiznes Volochysk |
Hirnyk Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Kremin Kremenchuk |
Prykarpattya Ivano Frankivsk | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Inhulets Petrove |
Volyn | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Rukh Vynnyky |
Chernomorets Odessa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 23:30 | KT | Hapoel Afula |
Maccabi Ahi Nazareth | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 23:30 | KT | Ironi Ramat Hasharon |
Hapoel Bnei Lod | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 23:30 | KT | Hapoel Ashkelon |
Hapoel Petah Tikva | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 23:30 | KT | Hapoel Katamon Jerusalem |
Hapoel Ramat Gan FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 23:30 | KT | Kfar Kasem |
Hapoel Rishon Letzion | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 23:30 | KT | Ironi Ramat Hasharon |
Hapoel Bnei Lod | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 23:30 | KT | Hapoel Ashkelon |
Hapoel Petah Tikva | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 23:30 | KT | Hapoel Katamon Jerusalem |
Hapoel Ramat Gan FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 23:30 | KT | Kfar Kasem |
Hapoel Rishon Letzion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Fc Linkoping City |
Umea FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Pitea If |
Ifk Umea | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Karlstad BK |
Akropolis IF | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Nykopings BIS |
Karlslunds If Hfk | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Tegs Thoren ff |
Gefle IF | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Sandvikens IF |
IF Sylvia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | FK Biolog |
Druzhba Maykop | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | FK Anzhi |
Kuban | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Krasnodar Iii |
Volgar-Gazprom Astrachan | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | SKA Rostov |
Spartak Vladikavkaz | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Spartak Nalchik |
Dynamo Stavropol | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Chernomorets Novorossiysk |
Mashuk-KMV | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 01:45 | KT | Deportivo Pasto |
Deportiva Once Caldas | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:45 | KT | Alianza Petrolera |
Jaguares De Cordoba | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:00 | KT | Dep.Independiente Medellin |
Atletico Nacional | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:45 | KT | Deportes Tolima |
Atletico Huila | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 07:45 | KT | America de Cali |
Deportivo Cali | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Zaglebie Sosnowiec |
Belchatow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 03:00 | KT | Llaneros FC |
Universitario De Popayan | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:00 | KT | Barranquilla |
Orsomarso | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:00 | KT | Deportes Quindio |
Valledupar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Kristianstads FF |
Assyriska Turab Ik Jkp | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Excelsior Virton |
KSC Lokeren | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 13:00 | KT | Azul Claro Numazu |
Vanraure Hachinohe | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:00 | KT | Yokohama Scc |
Cerezo Osaka U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:00 | KT | AC Nagano Parceiro |
Fukushima United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 15:00 | KT | Gold Coast Knights |
Peninsula Power | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:00 | KT | Gold Coast Knights |
Peninsula Power | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 15:30 | KT | Karlovy Vary Dvory |
Sparta Praha B | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], Penalty [4-3], Karlovy Vary Dvory thắng | |||||||
08/09 22:00 | KT | Sokol Brozany |
Sokol Zapy | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Sokol Hostoun |
Pisek | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Tighina |
Granicerul Glodeni | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Drochia |
Cs Sparta Chisinau | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Olimpia Balti |
Dacia Buiucani | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:30 | KT | Radnicki Pirot |
Buducnost Dobanovci | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Dinamo Vranje |
Trajal Krusevac | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Radnicki 1923 Kragujevac |
Zlatibor Cajetina | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Semendria 1924 |
Novi Pazar | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Zemun |
Graficar Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:00 | KT | FK Metalac Gornji Milanovac |
Fk Sindelic Nis | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:30 | KT | Slovan Bratislava B |
Slavoj Trebisov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 22:59 | KT | Vikingur Olafsvik |
Magni | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Thor Akureyri |
Fjolnir | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:15 | KT | Grotta Seltjarnarnes |
Umf Afturelding | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Fjardabyggd |
Dalvik Reynir | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Ir Reykjavik |
Vidir Gardur | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Kari Akranes |
Leiknir F | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Throttur Vogur |
UMF Selfoss | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Vestri |
Kf Gardabaer | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Volsungur Husavik |
Tindastoll Sauda | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 22:00 | KT | Vargarda Ik |
IFK Uddevalla | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Sodertalje |
Newroz | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Assyriska FF |
Haninge | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 18:00 | KT | Lietava Jonava |
Pakruojis | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Dziugas Telsiai |
Taip Vilnius | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Banga Gargzdai |
Minija | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 01:00 | KT | Union La Calera |
Univ Catolica | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:30 | KT | Audax Italiano |
Union Espanola | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 01:00 | KT | El Zamalek |
Pyramids | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:00 | KT | El Zamalek |
Pyramids | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jamaica Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 03:30 | KT | Dunbeholden |
Waterhouse | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:30 | KT | Humble Lions |
Mount Pleasant | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:30 | KT | Molynes United |
University Of West Indies Uwi | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:30 | KT | Tivoli Gardens |
Arnett Gardens | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:30 | KT | Vere United |
Portmore United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Triangle Fc |
Black Rhinos Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Herentals College |
Platinum | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 04:00 | KT | Nautico PE |
Paysandu (PA) | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], Penalty [5-3], Nautico (PE) thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 05:00 | KT | Chicago Red Stars Womens |
Houston Dash Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 03:00 | KT | Iberia Los Angeles |
San Marcos De Arica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Rielasingen Arlen |
Sv Linx | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | RW Essen |
Sv Straelen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile Tercera | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 02:00 | KT | Deportes Concepcion |
Osorno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 14:00 | KT | St George Willawong |
North Star | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 01:30 | KT | Defensores De Cambaceres |
Argentino De Rosario | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:30 | KT | Centro Espanol |
Ca Atlas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 15:15 | KT | Meteor Praha |
Mondi Steti | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:15 | KT | Sumperk |
Sardice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Amateur Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Sint Eloois Winkel |
Royal Olympic Club Charleroi | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Urs Lixhe Lanaye |
Thes Sport Tessenderlo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Pitea If |
Ifk Umea | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 01:30 | KT | Ca Villa Teresa |
Bella Vista Bb | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 01:00 | KT | Liverpool P. |
Ca River Plate | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Odder IGF |
Tarup Paarup If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền đông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Trenkwalder Admira Amateure |
Ask Ebreichsdorf | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thai Division 3 League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 16:00 | KT | Ang Thong Fc |
Muangkan United | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Bangkok Fc |
Chachoengsao | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Chiangrai |
Sing Ubon | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Kamphaengphet |
Sa Kaeo | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Khonkaen United |
Ayutthaya Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 16:00 | KT | Sv Strasswalchen |
Tsv Neumarkt | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 02:30 | KT | Petroleros Anzoategui |
Chico De Guayana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 18:00 | KT | Skjervoy |
Bodo Glimt 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Vestfossen |
Lysekloster | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Melhus |
Orkla | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 13:30 | KT | Nữ Nippon Sport Science University |
Nữ Inac Kobe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 12:30 | KT | Tai Chung |
Sham Shui Po | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 12:30 | KT | Hong Kong Sapling |
Eastern District Sa | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 14:30 | KT | Central Western District RSA |
Hoi King Sa | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 14:30 | KT | Wing Yee Ft |
Dreams Metro Gallery Old | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 14:30 | KT | Wong Tai Sin District Rsc |
South China | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 14:30 | KT | North District |
Shatin Sports | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Sao Paulo Youth |
Internacional Rs Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 18:00 | KT | Lechia Gdansk Youth |
Lech Poznan Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 23:15 | KT | Sporting Cristal |
Academia Cantolao | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:30 | KT | Deportivo Union Comercio |
Univ. Cesar Vallejo | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:00 | KT | Alianza Huanuco |
Universitario de Deportes | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 04:00 | KT | Alianza Lima |
Ayacucho Futbol Club | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 04:00 | KT | Portland Timbers B |
Orange County Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:00 | KT | Charleston Battery |
Indy Eleven | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 06:00 | KT | Okc Energy Fc |
New Mexico United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 22:30 | KT | Puerto Montt |
Cobreloa | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:30 | KT | Nublense |
Union San Felipe | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:00 | KT | Melipilla |
Valdivia Huadiwei sub | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:00 | KT | Cd Copiapo S.a. |
Rangers Talca | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 06:00 | KT | Cd Santiago Morning |
Santiago Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Burundi League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 18:30 | KT | Rukinzo |
Kayanza Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Musongati |
Inter Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Lydia Lb Academi |
Vitalo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản JFL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 10:00 | KT | Suzuka Unlimited |
Reinmeer Aomori | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 11:00 | KT | Mio Biwako Shiga |
Nara Club | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 11:00 | KT | Tegevajaro Miyazaki |
Ryutsu Keizai University | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 13:00 | KT | Kagura Shimane |
Yokogawa Musashino | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 14:00 | KT | Imabari FC |
Veertien Mie | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |