KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 18:00 | KT | Hồng Lĩnh Hà Tĩnh |
Viettel | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 19:15 | KT | Hà Nội |
Công An Hà Nội | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 01:00 | KT | GD Estoril-Praia |
Boavista | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 00:45 | KT | Twente Enschede |
Ajax Amsterdam | Đội hình Diễn biến |
|||
10/02 03:00 | KT | ADO Den Haag |
Go Ahead Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 07:00 | KT | Boston River |
Zamora Barinas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 08:05 | KT | Queretaro FC |
Club Leon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 03:00 | KT | Lorient |
Lens | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], Penalty [2-4], Lens thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 00:30 | KT | Casa Pia Ac |
CD Nacional | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-5] | |||||||
10/02 03:30 | KT | Sporting Braga |
SL Benfica | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 23:30 | KT | Lamia |
PAOK Saloniki | Đội hình Diễn biến |
|||
10/02 01:30 | KT | AEK Athens |
Olympiakos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 00:00 | KT | Apollon Limassol FC |
Karmiotissa Pano Polemidion | Đội hình Diễn biến |
|||
10/02 00:00 | KT | Nea Salamis |
Anorthosis Famagusta FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 21:00 | KT | Jamshedpur |
Mohun Bagan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 15:30 | KT | Aizawl |
Rajasthan United | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 18:00 | KT | Gokulam |
Minerva Punjab | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 20:15 | KT | Al-Shamal |
Al-Wakra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 20:00 | KT | Chabab Ben Guerir |
Rcoz Oued Zem | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 20:00 | KT | Usm Oujda |
Union Touarga Sport Rabat | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
09/02 20:00 | KT | Club Chabab Houara |
Racing Casablanca | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 20:00 | KT | Fath Casablanca |
ASS Association Sportive de Sale | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:59 | KT | SCCM Chabab Mohamedia |
MCO Mouloudia Oujda | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:59 | KT | Tas De Casablanca |
Difaa Hassani Jdidi | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:59 | KT | Renaissance Zmamra |
JSK Chabab Kasba Tadla | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:59 | KT | Renaissance Sportive de Berkane |
Itihad Khemisset | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:59 | KT | OCK Olympique de Khouribga |
Amal Tiznit | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 15:00 | KT | PSM Makassar |
Barito Putera | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 17:00 | KT | Pss Sleman |
Persik Kediri | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 09:00 | KT | Ad San Carlos |
Deportivo Saprissa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 19:45 | KT | Ittihad Alexandria |
Aswan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 15:00 | KT | Krasnodar II |
Neftekhimik Nizhnekamsk | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 15:00 | KT | Alashkert |
Zorya | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 15:00 | KT | Borac Banja Luka |
Rodina Moskva Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 15:00 | KT | Alania |
Chayka K Sr | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 15:30 | KT | Bangkok Fc |
Terengganu | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 16:00 | KT | Akron Togliatti |
Buxoro | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 17:00 | KT | Rudar Pljevlja |
Jarun | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 17:00 | KT | Rudar Prijedor |
Sloboda | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], Penalty [3-4], Sloboda thắng | |||||||
09/02 17:00 | KT | Cartagena B |
Hàn Quốc U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 18:00 | KT | Warta Poznan |
Kp Calisia Kalisz | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 18:30 | KT | Dallas |
Hammarby | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 18:30 | KT | Thụy Điển U17 |
Ba Lan U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 19:00 | KT | Gomel |
Dinamo Briansk | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 19:00 | KT | Mynai |
FK Velez Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 19:00 | KT | Fk Auda Riga |
Borac Banja Luka | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 20:00 | KT | Silkeborg IF |
Bodo Glimt | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 20:00 | KT | Banants |
Zenit St.Petersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 20:00 | KT | Stromsgodset |
Raufoss | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 20:00 | KT | Ireland U17 |
Hungary U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 20:00 | KT | Latvia U19 |
Trung Quốc U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 20:30 | KT | Fk Valmiera |
FK Shkendija 79 | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 20:30 | KT | Liepajas Metalurgs |
Dinamo Batumi | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 21:00 | KT | Herfolge Boldklub Koge |
AB Kobenhavn | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 21:00 | KT | Alania |
Kyzylzhar Petropavlovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 21:00 | KT | Sogdiana Jizak |
Sileks | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 21:00 | KT | Nasaf Qarshi |
Kedah | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 21:00 | KT | Kamaz |
Kaspyi Aktau | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 21:00 | KT | Akron Togliatti |
Zeleznicar Pancevo | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 21:00 | KT | PFC Oleksandria |
Tobol Kostanai | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 21:00 | KT | FK Zeljeznicar |
Bratstvo Gracanica | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 21:30 | KT | Ssv Ulm 1846 |
Otelul Galati | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 21:30 | KT | Rodina Moskva |
Chayka K Sr | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 21:30 | KT | Kryvbas |
Neftchi Fargona | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:00 | KT | Aalesund FK |
Brann | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:00 | KT | GAIS |
Degerfors IF | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:00 | KT | Odd Grenland |
Molde | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:30 | KT | Riga Fc |
Dinamo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:30 | KT | Bỉ U17 |
Na uy U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/02 02:00 | KT | Washington DC United |
San Jose Earthquakes | Đội hình Diễn biến |
|||
10/02 05:00 | KT | Louisville City |
New Mexico United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 01:00 | KT | Videoton Puskas Akademia |
Ujpesti TE | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 21:00 | KT | Hapoel Kfar Shalem |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 23:00 | KT | Maccabi Shaarayim |
Ms Ironi Kuseife | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 20:40 | KT | Al-Nasar |
Kazma | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 23:10 | KT | Al-Qadsia SC |
Al Jahra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 07:00 | KT | Audax Italiano |
Union Espanola | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 02:00 | KT | Gzira United |
Qala Saints | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Paulista | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 04:00 | KT | EC Santo Andre |
Agua Santa | Đội hình Diễn biến |
|||
10/02 05:30 | KT | Palmeiras |
Inter De Limeira | Đội hình Diễn biến |
|||
10/02 07:30 | KT | Sao Bernardo |
Corinthians Paulista | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Catarinense Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 05:00 | KT | Atletico Catarinense |
Joinville SC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/02 05:00 | KT | Chapecoense SC |
Camboriu Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 22:30 | KT | Al Ittihad Bhr |
Qalali | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:30 | KT | Malkia |
Etehad Alreef | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:30 | KT | Al-Najma |
Isa Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 10:05 | KT | Alebrijes De Oaxaca |
Tepatitlan De Morelos | Đội hình Diễn biến |
|||
10/02 08:05 | KT | Morelia |
Club Chivas Tapatio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 06:05 | KT | Atletico Junior Barranquilla |
Union Magdalena | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 04:00 | KT | Real Cartagena |
Patriotas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 02:00 | KT | Fram Reykjavik |
Grotta Seltjarnarnes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 20:40 | KT | Al-Sadd |
Al-Arabi SC | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 23:45 | KT | Al Duhail Lekhwia |
Al-Wakra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kenya Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 19:00 | KT | Posta Rangers |
Wazito | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 19:00 | KT | Talanta |
Afc Leopards | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 20:00 | KT | Al Baten |
Al Shabab Ksa | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:00 | KT | Al Taawon |
Al-Fath | Đội hình Diễn biến |
|||
10/02 00:30 | KT | Al Wehda Mecca |
Al Nassr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Gaucho 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/02 05:00 | KT | Ypiranga Rs |
Sao Jose Poa Rs | Đội hình Diễn biến |
|||
10/02 05:00 | KT | Avenida Rs |
Aimore Rs | Đội hình Diễn biến |
|||
10/02 05:30 | KT | Juventude |
Gremio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 22:00 | KT | Atlas U20 |
Monterrey U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
09/02 22:00 | KT | Queretaro U20 |
Leon U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Oman | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/02 20:10 | KT | Al Oruba Sur |
AL-Nahda | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[3-1], Double bouts[4-4], 120 minutes[3-1], Penalty Kicks[7-8] | |||||||
09/02 23:15 | KT | Al Shabab Oma |
Al Seeb | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |