KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 02:00 | KT | Manchester City |
Inter Milan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:30 | KT | Pari Nizhny Novgorod |
Rodina Moskva | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:30 | KT | Fakel Voronezh |
Yenisey Krasnoyarsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 05:00 | KT | Ca Platense |
Tigre | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 06:00 | KT | Boca Juniors |
Lanus | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 07:30 | KT | Talleres Cordoba |
Arsenal de Sarandi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 21:00 | KT | KR Reykjavik |
IBV Vestmannaeyjar | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Ka Akureyri |
Fylkir | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:00 | KT | Hafnarfjordur FH |
Breidablik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 20:00 | KT | Kalmar FF |
Degerfors IF | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | IFK Varnamo |
Malmo FF | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:30 | KT | Varbergs BoIS FC |
Halmstads | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 06:30 | KT | Toronto FC |
Nashville Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 06:30 | KT | Atlanta United |
Washington DC United | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 06:30 | KT | Montreal Impact |
Minnesota United | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 06:30 | KT | Charlotte Eagles |
Seattle Sounders | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 06:30 | KT | New England Revolution |
Inter Miami | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 07:20 | KT | Orlando City |
Colorado Rapids | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 07:30 | KT | Sporting Kansas City |
Austin Aztex | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 07:30 | KT | Chicago Fire |
Columbus Crew | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 07:30 | KT | Houston Dynamo |
Los Angeles FC | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 08:30 | KT | Real Salt Lake |
New York City Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 09:30 | KT | San Jose Earthquakes |
Philadelphia Union | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 09:30 | KT | Vancouver Whitecaps FC |
Cincinnati | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:00 | KT | Vasteras SK FK |
Skovde AIK | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Gefle IF |
Osters IF | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Jonkopings Sodra IF |
Trelleborgs FF | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Utsiktens BK |
GIF Sundsvall | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 14:30 | KT | Daegu FC |
Suwon FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 16:00 | KT | Ulsan Hyundai Horang-i |
Jeju United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Daejeon Citizen |
Gwangju Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 14:00 | KT | Yokohama F Marinos |
Kashiwa Reysol | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 17:00 | KT | Cerezo Osaka |
Vissel Kobe | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 17:00 | KT | Sagan Tosu |
Consadole Sapporo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 02:00 | KT | Coritiba |
Santos | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 04:30 | KT | Atletico Mineiro |
Bragantino | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 04:30 | KT | Bahia |
Cruzeiro | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 04:30 | KT | Corinthians Paulista |
Cuiaba | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 07:00 | KT | Botafogo |
Fortaleza | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 20:00 | KT | Naftan Novopolock |
Slutsksakhar Slutsk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:00 | KT | FC Minsk |
Smorgon FC | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 00:00 | KT | Neman Grodno |
Slavia Mozyr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 20:00 | KT | Casric Stars |
Maritzburg United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 23:00 | KT | Raja de Beni Mellal |
Itihad Khemisset | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | Chabab Ben Guerir |
Racing Casablanca | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | Wydad Fes |
Olympique Dcheira | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | Rcoz Oued Zem |
Ittifaq Marrakech | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | Usm Oujda |
Renaissance Zmamra | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | Cayb Club Athletic Youssoufia |
Chabab Atlas Khenifra | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | Wydad Temara |
JSM Jeunesse Sportive El Massira | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | ASS Association Sportive de Sale |
Stade Marocain Du Rabat | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 21:00 | KT | Parnu Linnameeskond |
Flora Tallinn | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:30 | KT | Nomme JK Kalju |
Kuressaare | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 02:00 | KT | Vila Nova (GO) |
Guarani Sp | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 03:00 | KT | Ituano Sp |
Atletico Clube Goianiense | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 03:00 | KT | Gremio Novorizontino |
Sampaio Correa | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 05:30 | KT | Ceara |
CRB AL | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 00:35 | KT | San Telmo |
Almirante Brown | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 01:00 | KT | Guillermo Brown |
Patronato Parana | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 01:30 | KT | Agropecuario De Carlos Casares |
Club Atletico Guemes | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 01:30 | KT | Almagro |
Deportivo Moron | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 01:30 | KT | Defensores Unidos |
Gimnasia Mendoza | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 02:35 | KT | Temperley |
Defensores de Belgrano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 17:00 | KT | Tampines Rovers FC |
Hougang United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 17:00 | KT | Home United FC |
Young Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:30 | KT | PSM Makassar |
Bali United | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Double bouts[2-2], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-5] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Toulon Tournament | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 19:00 | KT | Nhật Bản U19 |
Panama U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:30 | KT | Bờ Biển Ngà U23 |
Morocco U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 14:00 | KT | Sangju Sangmu Phoenix |
Ansan Greeners | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 16:30 | KT | Gyeongnam FC |
Chungnam Asan | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Busan I'Park |
Gimpo Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 21:00 | KT | Fk Auda Riga |
Daugava Daugavpils | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:00 | KT | Tukums-2000 |
Jelgava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 21:00 | KT | Suduva |
Trakai Riteriai | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:59 | KT | Siauliai |
Banga Gargzdai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 01:00 | KT | Libertad Asuncion |
Tecnico Universitario | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 03:30 | KT | Liga Dep. Universitaria Quito |
Cumbaya | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 06:00 | KT | CD El Nacional |
Deportivo Cuenca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canada | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 01:00 | KT | Serbian White Eagles |
Toronto Falcons | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 03:00 | KT | Ooty Black Pearl |
Hamilton City | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 05:00 | KT | Weston United |
Sc Scarborough | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Central Asian Cup of Nations | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 22:00 | KT | Kyrgyzstan |
Afghanistan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:00 | KT | Fc Baranovichi |
Dnepr Mogilev | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Lokomotiv Gomel |
Lida | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:00 | KT | Ostrovets |
Vitebsk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:59 | KT | Shakhtyor Petrikov |
Bumprom Gomel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 21:00 | KT | Atyra |
24 De Septiembre | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Sportivo San Lorenzo |
12 De Octubre | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 19:00 | KT | Nữ Eintracht Frankfurt |
Nữ Việt Nam | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:30 | KT | Kustosija |
Zrinski Jurjevac | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 07:00 | KT | Panama |
Nicaragua | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 09:00 | KT | Mexico |
Cameroon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canadian Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 00:00 | KT | Hfx Wanderers |
Valour | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 06:00 | KT | Forge |
Pacific | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales SL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 14:00 | KT | Hakoah Sydney |
Bonnyrigg White Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 16:00 | KT | Blacktown Spartans |
Dulwich Hill Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 16:00 | KT | Canterbury Bankstown |
Mounties Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 16:00 | KT | Dunbar Rovers |
Macarthur Rams | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 16:00 | KT | Inter Lions |
St George Saints | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 16:00 | KT | Northern Tiger |
Central Coast United | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 16:00 | KT | Rydalmere Lions |
Bankstown City Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 16:00 | KT | Sd Raiders |
Hills Brumbies | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 14:30 | KT | Zibo Zi Cheng |
Beijing Tech | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:00 | KT | Guangxi Lanhang |
Quanzhou Yaxin | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:00 | KT | Hunan Billows |
Hainan Star | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Dalian Zhixing |
Qingdao Red Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:30 | KT | Wuhan Jiangcheng |
Haimen Codion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:00 | KT | Yelimay Semey |
Astana 64 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Taraz |
Kairat Academy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 14:00 | KT | Sydney United |
Western Sydney Wanderers Am | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 14:30 | KT | Spirit |
Sutherland Sharks | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 16:00 | KT | Mt Druitt Town Rangers |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 16:00 | KT | St George City |
Marconi Stallions | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales NPL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 11:00 | KT | Valentine |
Charleston City Blues | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 12:30 | KT | West Torrens Birkalla |
Fulham United | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 12:30 | KT | Adelaide Blue Eagles |
Playford City Patriots | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 12:30 | KT | Para Hills Knights |
Adelaide Raiders SC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 12:30 | KT | Poet Adelarde Pirates |
Cumberland United | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:00 | KT | Eastern United |
Adelaide Vipers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 12:00 | KT | Cooma Tigers |
Canberra | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 12:00 | KT | Oconnor Knights |
Tuggeranong United | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 14:45 | KT | Monaro Panthers |
Woden Weston | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 14:00 | KT | South Hobart |
Devonport City Striker | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:30 | KT | Maitland |
Belmont Swansea United Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:30 | KT | Edgeworth Eagles |
Lambton Jarvis | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [3-1], Edgeworth Eagles thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macao | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:00 | KT | Windsor Arch Ka I |
Toi Seng | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Hang Sai |
Cd Monte Carlo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 12:00 | KT | Avondale Heights |
North Geelong Warriors | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 12:00 | KT | Bentleigh Greens |
Melbourne Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:15 | KT | Altona Magic |
Moreland City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga trung tâm | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 10:00 | KT | Ska Khabarovsk 2 |
Strogino Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 12:00 | KT | Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
Khimki Reserve | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 16:00 | KT | Dinamo Vladivostok |
Sakhalinets | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 17:00 | KT | FK Kolomna |
Tambov | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Saturn |
FK Zvezda Ryazan | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Znamya Noginsk |
Kvant Obninsk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Balashikha |
Arsenal Tula II | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Zenit Penza |
Peresvet Podolsk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:30 | KT | Salyut-Energia Belgorod |
Rodina Moskva Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:30 | KT | Sokol |
Dinamo Briansk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:30 | KT | FK Kaluga |
Metallurg Lipetsk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:30 | KT | Kosmos Dolgoprudny |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 03:00 | KT | Caracas FC |
Monagas SC | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 03:00 | KT | Estudiantes Merida |
Carabobo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 14:00 | KT | Cockburn City |
Armadale | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 14:00 | KT | Inglewood United |
Floreat Athena | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 14:00 | KT | Olympic Kingsway Sc |
Stirling Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 14:00 | KT | Perth Glory Am |
Balcatta | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 14:00 | KT | Perth Redstar |
Perth SC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 14:00 | KT | Sorrento |
Bayswater City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 01:30 | KT | Argentino de Quilmes |
Club Atletico Acassuso | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 01:30 | KT | Deportivo Armenio |
Sportivo Dock Sud | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 01:30 | KT | Ca San Miguel |
Sacachispas | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 01:30 | KT | Villa San Carlos |
CA Fenix Pilar | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 04:00 | KT | Ituzaingo |
Canuelas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 03:00 | KT | General Caballero |
Guarani CA | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 05:30 | KT | Sportivo Trinidense |
Nacional Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 23:00 | KT | CD Artistico Navalcarnero |
Sd Tarazona | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 22:59 | KT | Usm Alger |
Mc Oran | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 21:00 | KT | Metalurh Zaporizhya |
Veres Rivne | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:30 | KT | Inhulets Petrove |
Lnz Cherkasy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 20:00 | KT | Jerv |
Raufoss | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Mjondalen |
Sogndal | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Kristiansund BK |
Moss | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 19:00 | KT | Bodens BK |
Karlstad BK | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Dalkurd Ff |
Hammarby Tff | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Orebro Syrianska If |
Stockholm Internazionale | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 14:00 | KT | Yanbian Longding |
Shenzhen Peng City | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 14:00 | KT | Wuxi Wugou |
Jiangxi Beidamen | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 14:30 | KT | Dongguan Guanlian |
Guangzhou Evergrande FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:30 | KT | Guangxi Baoyun |
Heilongjiang heilongjiang Ice City | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Jiading Boji |
Jinan Xingzhou | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 17:00 | KT | Alania-d Vladikavkaz |
Spartak Nalchik | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:30 | KT | Mashuk-KMV |
Druzhba Maykop | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Legion Dynamo |
SKA Rostov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:00 | KT | Dynamo Vologda |
Yenisey 2 Krasnoyarsk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Torpedo Vladimir |
Zvezda Sint Petersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:30 | KT | Chertanovo Moscow |
Baltika Bfu Kaliningrad | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:30 | KT | Zorkyi Krasnogorsk |
Tekstilshchik Ivanovo | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:30 | KT | Murom |
Leningradets | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:30 | KT | Spartak Kostroma |
Luki Energiya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 07:30 | KT | Deportivo Pasto |
Aguilas Doradas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 04:00 | KT | Cucuta |
Inter Palmira | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 04:00 | KT | Patriotas |
Valledupar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 21:00 | KT | Lunds BK |
Ljungskile SK | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | IK Oddevold |
Bk Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Norrby IF |
Tvaakers IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 15:00 | KT | Yokohama Scc |
Ehime FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 17:00 | KT | Kagoshima United |
Vanraure Hachinohe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 20:00 | KT | Gareji Sagarejo |
Kolkheti Poti | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Kolkheti Khobi |
WIT Georgia Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 12:00 | KT | Croydon Kings |
White City Woodville | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 12:30 | KT | Adelaide City FC |
Adelaide Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 12:30 | KT | Campbelltown City SC |
Adelaide Comets FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 12:30 | KT | West Adelaide |
North Eastern Metrostars | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 13:45 | KT | Queensland Lions SC |
Sunshine Coast Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:00 | KT | Brisbane City SC |
Peninsula Power | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 10:00 | KT | Brisbane Roar Am |
Gold Coast United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tunisia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 22:30 | KT | Es Du Sahel |
Esperance Sportive de Tunis | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:30 | KT | Club Africain |
U.s.monastir | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:30 | KT | Es Du Sahel |
Esperance Sportive de Tunis | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 11:00 | KT | Port Melbourne Sharks Sc U21 |
Green Gully Cavaliers U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 13:15 | KT | Altona Magic U21 |
Moreland City U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 09:30 | KT | St Albans Saints U21 |
Hume City U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 15:15 | KT | Fk Banik Sokolov |
Dukla Praha B | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:15 | KT | Fk Loko Vltavin |
Sokol Hostoun | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:15 | KT | Benesov |
Sokol Brozany | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:30 | KT | Ceske Budejovice B |
Kraluv Dvur | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:30 | KT | Kolin |
Chlumec Nad Cidlinou | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:00 | KT | Sokol Zapy |
Usti nad Labem | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:30 | KT | Hlucin |
Zlin B | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:30 | KT | Hranice Kunz |
Velke Mezirici | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:30 | KT | Blansko |
SC Znojmo | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:30 | KT | Frydek-mistek |
Slavia Kromeriz | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:30 | KT | Vrchovina |
Viktoria Otrokovice | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:30 | KT | Uhersky Brod |
Vitkovice | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:30 | KT | Slovacko Ii |
Frydlant | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:30 | KT | Viimsi Mrjk |
Tabasalu Charma | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Kohtla Jarve Jk Jarve |
Tallinna Jk Legion | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:30 | KT | Tallinn |
Elva | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 12:00 | KT | Melbourne Heart Youth |
Brunswick City | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 12:00 | KT | Manningham United Blues |
Pascoe Vale Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 15:00 | KT | Hwaseong Fc |
Changwon City | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 17:00 | KT | Gimhae City |
Chuncheon Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 17:00 | KT | Goyang Kh |
Yangpyeong | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 17:00 | KT | Mokpo City |
Incheon Korail | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 21:00 | KT | Leiknir Reykjavik |
Grindavik | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Umf Afturelding |
Vestri | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Throttur |
Thor Akureyri | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 21:00 | KT | Iraklis Larisa |
Makedonikos | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Diagoras Rodos |
Veria FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Anagenisi Karditsa |
Larisa | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Niki Volou |
Panserraikos | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Paok Saloniki B |
Panathinaikos B | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Thesprotos |
Almopos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 21:00 | KT | Minija |
Bfa | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:59 | KT | Garliava |
Fk Zalgiris Vilnius 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:59 | KT | Transinvest Vilnius |
Marijampole City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 19:00 | KT | 07 Vestur Sorvagur |
Vikingur Gotu | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:59 | KT | EB Streymur |
Toftir B68 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:59 | KT | Ki Klaksvik |
Tb Tuoroyri | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 00:00 | KT | HB Torshavn |
B36 Torshavn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Spain Primera Division RFEF | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 23:00 | KT | Racing de Ferrol |
SD Amorebieta | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 00:00 | KT | Alcorcon |
Real Sociedad B | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 00:00 | KT | Eldense |
Celta Vigo B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus Reserve League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:00 | KT | Shakhter Soligorsk Reserves |
Isloch Reserves | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:30 | KT | Dinamo Minsk Reserves |
Dinamo Brest Reserves | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 20:00 | KT | Bunyodkor 2 |
Paktako 79 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:30 | KT | Aral Nukus |
Unired | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Kuruvchi Kokand Qoqon |
Fk Gijduvon | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:30 | KT | Lokomotiv Tashkent |
Navbahor Namangan B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 05:00 | KT | Volta Redonda |
Botafogo PB | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 06:00 | KT | Washington Spirit Womens |
Angel City Fc Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 07:00 | KT | Chicago Red Stars Womens |
North Carolina Courage Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 09:00 | KT | Ol Reign Womens |
Kansas City Nwsl Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ USA National Premier Soccer League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 06:30 | KT | South Georgia Tormenta |
Lexington | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 07:00 | KT | Forward Madison |
Carolina RailHawks | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 09:00 | KT | Central Valley Fuego |
Richmond Kickers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Gaucho 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 01:00 | KT | Ec Pelotas Rs |
CE Lajeadense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 23:00 | KT | Comunal Cabrero |
Municipal Puente Alto | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 02:40 | KT | Ac Colina |
Concon National | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 03:00 | KT | Deportes Quillon |
Rancagua Sur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 14:15 | KT | Albany Creek |
Caboolture | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:00 | KT | SWQ Thunder |
Surfers Paradise | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:00 | KT | Brisbane Wolves |
Western Pride | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 14:00 | KT | Pine Hills |
Acacia Ridge | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 14:00 | KT | Newmarket Sfc |
Centenary Stormers | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:00 | KT | Virginia United |
Mount Gravatt | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:00 | KT | North Pine |
University of Queensland | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:00 | KT | Bayside United |
Western Spirit | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 15:00 | KT | North Brisbane |
Redcliffe Pcyc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kenya Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 19:00 | KT | Afc Leopards |
Sofapaka | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Bandari |
Kariobangi Sharks | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Gor Mahia |
Kakamega Homeboyz | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Kenya Police |
Vihiga Bullets | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Mathare United |
Ulinzi Stars Nakuru | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Nzoia United |
Kcb Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Tusker |
Posta Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 01:30 | KT | Argentino De Rosario |
Central Ballester | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:30 | KT | Jk Tallinna Kalev Iii |
Laanemaa Haapsalu | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | Jk Welco Elekter |
Tartu JK Tammeka B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 01:30 | KT | Lugano U21 |
Solothurn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 16:00 | KT | Pardubice U19 |
Ceske Budejovice u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Hradec Kralove u19 |
Synot Slovacko U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Sparta Praha U19 |
Banik Ostrava u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Libya | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 21:30 | KT | Asswehly Sc |
Abu Salim | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:30 | KT | Al Ittihad Tripoli |
Al-ahli Tripoli | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 23:00 | KT | TEC |
Stedoco | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | Usv Hercules |
Gelders Veenendaalse VV | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 01:00 | KT | Ca Atenas |
Ia Sud America | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 06:30 | KT | Cs Cerrito |
Ca Progreso | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 20:00 | KT | Centro Atletico Fenix |
Cerro Montevideo | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 01:30 | KT | CA Penarol |
Ca River Plate | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 04:00 | KT | Defensor SC |
Wanderers FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:00 | KT | Frederikssund Ik |
Marienlyst | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Greve |
Kfum Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Oks |
Varde IF | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Tarup Paarup If |
Hedensted BK | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Asa Aarhus |
Kjellerup IF | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Allerod |
Herlev IF | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Vb 1968 |
Ledoje Smorum Fodbold | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:30 | KT | Norresundby |
Viby | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Odder IGF |
Bronshoj | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Ringkobing |
Holbaek | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 22:00 | KT | Sc Golling |
Salzburger Ak 1914 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:00 | KT | SV Austria Salzburg |
Sv Wals Grunau | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:00 | KT | Admira Dornbirn |
Sc Rothis | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:00 | KT | Wolfurt |
Rw Rankweil | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | Sv Hall |
Kitzbuhel | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | Sc Imst |
Sv Fugen | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | Sv Telfs |
Sc Schwaz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 17:00 | KT | Brabrand IF |
Skive IK | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Jammerbugt |
Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 22:00 | KT | Thisted |
Aarhus Fremad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:00 | KT | Kups Womens |
Pk 35 Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Norway 2.Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 20:00 | KT | Alta |
Junkeren | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Strommen |
Stjordals Blink | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Ullern |
Ullensaker/Kisa IL | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Baerum SK |
Kvik Halden | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Egersunds IK |
Floy Flekkeroy Il | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Vard Haugesund |
Grorud IL | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 23:00 | KT | Lyn Oslo |
SK Traeff | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 20:00 | KT | Valerenga Womens |
Brann Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:45 | KT | Avaldsnes Womens |
Lsk Kvinner Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 18:00 | KT | Fana |
Frigg FK | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Lokomotiv Oslo |
Sandvikens IF | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Volda Ti Fotball |
Brumunddal | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:00 | KT | Orkla |
Rana | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 18:30 | KT | Follo |
IF Floya | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Floro |
Elverum | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Djerv 1919 |
Froya | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Stord IL |
Viking B | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 19:00 | KT | Pors Grenland |
Eik Tonsberg | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Fyllingsdalen |
Brodd | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Loddefjord |
FK Vidar | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Halsen |
Donn | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Odd Grenland B |
Mandalskameratene | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Steinkjer |
Kolstad | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 20:00 | KT | Nordstrand |
Oppsal | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Start Kristiansand B |
Sprint-Jeloy | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 21:00 | KT | Rodde |
Nardo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 12:00 | KT | Nữ Yunogo Belle |
Nữ Kibi International University | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 11:00 | KT | Nữ Fc Takatsuki |
Yamato Sylphid Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
10/06 11:00 | KT | Nữ Ehime Fc |
Ngu Nagoya Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 01:00 | KT | Deportivo Union Comercio |
Atletico Grau | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 03:30 | KT | Academia Cantolao |
Deportivo Municipal | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 06:00 | KT | Melgar |
Binacional | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 08:00 | KT | Carlos A Mannucci |
Adt Tarma | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 08:30 | KT | Alianza Lima |
Deportivo Garcilaso | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/06 06:00 | KT | Indy Eleven |
Hartford Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 06:00 | KT | Pittsburgh Riverhounds |
Charleston Battery | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 06:30 | KT | Tampa Bay Rowdies |
New Mexico United | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 07:00 | KT | Louisville City |
Memphis 901 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 07:00 | KT | Rio Grande Valley Fc Toros |
Miami | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 08:00 | KT | Colorado Springs Switchbacks |
Orange County Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 08:00 | KT | San Antonio |
El Paso Locomotive | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 09:30 | KT | Phoenix Rising Arizona U |
Oakland Roots | Đội hình Diễn biến |
|||
11/06 09:30 | KT | Las Vegas Lights |
Monterey Bay | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản JFL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/06 11:00 | KT | Mio Biwako Shiga |
Maruyasu Industries | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |