KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Liên Đoàn Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 01:30 | KT | Burton Albion FC |
Bury | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[3-2] | |||||||
11/08 01:45 | KT | Fleetwood Town |
Leeds United | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[4-5] | |||||||
11/08 01:45 | KT | Queens Park Rangers |
Swindon | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[4-2] | |||||||
11/08 01:45 | KT | Luton Town |
Aston Villa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 23:15 | KT | Vfv Borussia 06 Hildesheim |
Hansa Luneburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Olympic | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:59 | KT | Argentina U23 |
Honduras U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:59 | KT | Algeria U23 |
Bồ Đào Nha U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 02:00 | KT | Đức U23 |
Fijiu 23 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 02:00 | KT | Hàn Quốc U23 |
Mexico U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 05:00 | KT | Colombia U23 |
Nigeria U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 05:00 | KT | Nhật Bản U23 |
Thụy Điển U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 08:00 | KT | Nam Phi U23 |
Iraq U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 08:00 | KT | Brazil U23 |
Đan Mạch U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 00:45 | KT | Lugano |
Sion | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:45 | KT | Vaduz |
Luzern | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | Basel |
Young Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:30 | KT | HIFK |
HJK Helsinki | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Inter Turku |
PK-35 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | KuPS |
IFK Mariehamn | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Lahti |
Ilves Tampere | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | RoPS Rovaniemi |
Ps Kemi | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | VPS Vaasa |
SJK Seinajoki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 02:00 | KT | Bray Wanderers |
Dundalk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 00:00 | KT | IFK Norrkoping |
Hacken | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 17:00 | KT | Gwangju Fc |
Incheon United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 17:00 | KT | Jeonbuk Hyundai Motors |
Suwon FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 17:00 | KT | Sangju Sangmu Phoenix |
Seoul | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 17:30 | KT | Seongnam FC |
Chunnam Dragons | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 17:30 | KT | Suwon Samsung Bluewings |
Ulsan Hyundai Horang-i | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 18:00 | KT | Jeju United FC |
Pohang Steelers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 23:30 | KT | FK Javor Ivanjica |
Partizan Belgrade | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Spartak Subotica |
Novi Pazar | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | FK Napredak Krusevac |
Vojvodina | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | Cukaricki |
Backa Backa Palanka | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | FK Rad Beograd |
Radnik Surdulica | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | Borac Cacak |
Radnicki Nis | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | FK Metalac Gornji Milanovac |
Mladost Lucani | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | Crvena Zvezda |
FK Vozdovac Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 00:00 | KT | Hajduk Split |
Dinamo Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 01:00 | KT | Bubendorf |
Zug 94 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:00 | KT | Olimpik Sarajevo |
NK Celik | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Vitez |
Metalleghe Bsi | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Radnik Bijeljina |
Mladost Doboj Kakanj | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | FK Sarajevo |
Krupa | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Sloboda |
FK Zeljeznicar | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 02:00 | KT | NK Siroki Brijeg |
Zrinjski Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 00:45 | KT | Winterthur |
Neuchatel Xamax | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:45 | KT | Wohlen |
Chiasso | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:45 | KT | Le Mont LS |
Zurich | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 17:00 | KT | Chungju Hummel |
Daejeon Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 17:30 | KT | Chungnam Asan |
Anyang | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 17:30 | KT | Bucheon 1995 |
Seoul E Land | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 17:30 | KT | Daegu FC |
Gyeongnam FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 18:00 | KT | Gangwon FC |
Busan I'Park | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 01:00 | KT | Perez Zeledon |
AD Carmelita | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 04:00 | KT | Limon |
Ad San Carlos | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 09:00 | KT | Municipal Liberia |
Cartagines Deportiva SA | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 09:00 | KT | Alajuelense |
AD Belen Siglo | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 09:00 | KT | Santos De Guapiles |
Deportivo Saprissa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:00 | KT | Trakai Riteriai |
Atlantas Klaipeda | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Suduva |
Utenis Utena | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 07:05 | KT | Juticalpa |
CD Motagua | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 08:00 | KT | Social Sol |
Platense | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 08:00 | KT | CD Olimpia |
Real Espana | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 08:00 | KT | Marathon |
CD Vida | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 08:15 | KT | Honduras Progreso |
Real Sociedad Tocoa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 04:00 | KT | Municipal Limeno |
Isidro Metapan | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 07:30 | KT | Santa Tecla |
Alianza | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 07:45 | KT | Cd Chalatenango |
CD Universidad de El Salvador | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 08:00 | KT | CD FAS |
Luis Angel Firpo | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 08:35 | KT | Aguila |
Cd Pasaquina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 04:00 | KT | Guastatoya |
Xelaju MC | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 04:30 | KT | Antigua Gfc |
CSD Municipal | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 08:00 | KT | Coban Imperial |
CD Malacateco | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 09:00 | KT | CD Marquense |
Csyd Carcha | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 09:25 | KT | CD Suchitepequez |
Deportivo Mictlan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 23:20 | KT | Varde IF |
Marstal Rise | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Harby Flemlose |
Saedding Guldager If | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[2-1] | |||||||
10/08 23:30 | KT | Aabyhoj IF |
Skanderborg | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Svendborg fB |
Fredericia | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Maribo |
Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | B93 Copenhagen |
Ab Tarnby | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Fremad Amager |
Avarta | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Avedore IF |
B 1908 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Ballerup Skovlunde Fodbold |
Skovshoved | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Christiansbjerg If |
Kjellerup IF | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Logstor If |
Skive IK | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Tarm If |
Horsens | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Birkelse If |
Vendsyssel | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Bpi |
Lystrup If | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | B 1909 Odense |
Sonderborg Fremad | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Karlslunde |
Herfolge Boldklub Koge | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Gentofte Vangede If/gvi |
HIK | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[3-4] | |||||||
10/08 23:30 | KT | Herlev IF |
Hvidovre IF | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],120 minutes[2-3] | |||||||
11/08 01:00 | KT | Grassrodderne |
AB Kobenhavn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 01:45 | KT | Ayr Utd |
Aberdeen | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:45 | KT | Celtic |
Motherwell FC | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:45 | KT | St Johnstone |
Hearts | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 16:00 | KT | CD Mafra |
Sacavenense | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 17:00 | KT | Kashima Antlers |
Independiente Santa Fe | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:45 | KT | Larisa |
Xanthi | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:59 | KT | Belarus U21 |
Moldova U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Real Sociedad |
Eibar | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Athletic Bilbao B |
Barakaldo CF | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Oriental Lisboa |
Pinhalnovense | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | La Hoya Lorca |
Cartagena | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Real Oviedo |
Valladolid | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | CF Reus Deportiu |
Lleida | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Almeria |
Sevilla | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | AEL Limassol |
Anorthosis Famagusta FC | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:30 | KT | CD Lugo |
SD Ponferradina | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:30 | KT | Udinese |
Al-Jaish Damascus | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | Cd Guijuelo |
Getafe | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | Jumilla |
Hercules CF | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | Latina Calcio |
AS Roma | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | Spal |
Carpi | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:15 | KT | PAE Atromitos |
PAOK Saloniki | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | Barcelona |
Sampdoria | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | Zamora CF |
Burgos CF | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | Almansa |
Alcoyano | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | L'Hospitalet |
Terrassa | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | Numancia |
Leganes | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | Agueda |
Porto B | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | Sintrense |
Uniao Leiria | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | Glasgow Rangers U20 |
Stirling University | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | Pescara |
Perugia | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:45 | KT | Inter Milan |
Monchengladbach | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:45 | KT | Larkhall Athletic |
Bridgwater Town | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:45 | KT | Winchester City |
Salisbury City | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:45 | KT | Cagliari |
Hamburger | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 02:00 | KT | Italy U21 |
Albania U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 02:30 | KT | Tenerife |
Las Palmas | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 02:45 | KT | Xerez CD |
Cd San Fernando Isleno | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 06:15 | KT | Udinese |
Al Jaish (QAT) | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 08:30 | KT | Panama |
Guatemala | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel Ligat Al Toto Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:59 | KT | Hapoel Ashkelon |
Beitar Jerusalem | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Maccabi Petah Tikva FC |
Hapoel Tel Aviv | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | Maccabi Tel Aviv |
Hapoel Raanana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 07:00 | KT | Puebla |
Csyd Dorados De Sinaloa | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 09:00 | KT | Veracruz |
Santos Laguna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 01:00 | KT | Lindsdals IF |
Bw 90 If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:00 | KT | Prevysov |
Dukla Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Unicov |
Synot Slovacko | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Lisen |
Prostejov | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Hlucin |
Frydek-mistek | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[2-1] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Slavicin |
Brno | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Domazlice |
FK Baumit Jablonec | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Stechovice |
Bohemians 1905 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Fk Loko Vltavin |
Fk Mas Taborsko | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Tachov |
Viktoria Zizkov | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[5-4] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Cesky Brod |
Budejovice | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Kraluv Dvur |
Teplice | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Sumperk |
Opava | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Chrudim |
Vitkovice | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0],120 minutes[1-0] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Polna |
SK Sigma Olomouc | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Klatovy |
Vysocina Jihlava | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Pisek |
Sk Slovan Varnsdorf | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Sokol Zivanice |
Pardubice | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Admira Praha |
Hradec Kralove | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Benatky Nad Jizerou |
Fk Graffin Vlasim | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],120 minutes[2-5] | |||||||
10/08 22:20 | KT | Spartak Hulin |
SC Znojmo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:00 | KT | Kp Calisia Kalisz |
Pogon Szczecin | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Gks Jastrzebie |
Radomiak Radom | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Kks 1925 Kalisz |
Pogon Szczecin | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Sandecja |
Slask Wroclaw | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[1-2] | |||||||
11/08 00:00 | KT | Bytovia Bytow |
Zaglebie Lubin | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | Chojniczanka Chojnice |
Stal Mielec | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | Gornik Zabrze |
Legia Warszawa | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],120 minutes[3-2] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 23:30 | KT | Werder Bremen Am |
Fsv Zwickau | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Preuben Munster |
MSV Duisburg | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Chemnitzer |
FSV Frankfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | SSV Jahn Regensburg |
Hallescher | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Mainz Am |
VfL Osnabruck | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Hansa Rostock |
SG Sonnenhof Grobaspach | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 06:10 | KT | Newells Old Boys |
Deportivo Moron | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 16:00 | KT | SD Ejea |
Sd Tarazona | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],Penalty Kicks[4-3] | |||||||
10/08 23:45 | KT | Condal Cf |
Cd Lealtad | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Uc Ceares |
Sporting De Gijon B | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:30 | KT | Zaragoza B |
Teruel | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | Valle de Egues |
Cd Cortes | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:30 | KT | AD San Juan |
CD Pena Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 01:45 | KT | Ballymena United |
Glenavon Lurgan | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:45 | KT | Dungannon Swifts |
Ards | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:45 | KT | Carrick Rangers |
Crusaders FC | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:45 | KT | Portadown FC |
Ballinamallard United | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:45 | KT | Linfield FC |
Coleraine | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:45 | KT | Cliftonville |
Glentoran | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Bells Challenge Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 01:30 | KT | Glasgow Rangers U20 |
Stirling University | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 16:30 | KT | Brisbane Roar FC |
Perth Glory FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 16:30 | KT | Melbourne Knights |
Cockburn City | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 16:30 | KT | Wollongong Wolves |
Sydney FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 16:30 | KT | Devonport City Striker |
Lambton Jarvis | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 09:05 | KT | Los Angeles Galaxy |
Dallas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 21:00 | KT | Balkany Zorya |
Cherkaskyi Dnipro | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 21:00 | KT | Enerhiya Nova Kakhovka |
Zhemchuzhyna Odessa | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 21:00 | KT | Myr Gornostaevka |
Fk Avanhard Kramatorsk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 21:30 | KT | Krystal Kherson |
Naftovik Ukrnafta | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 21:45 | KT | Fk Poltava |
Bukovyna Chernivtsi | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Ternopil |
Skala Stryi | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Sumy |
Illichivets mariupol | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0],120 minutes[0-1] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Kolos Kovalivka |
Veres Rivne | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[1-2] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Inhulets Petrove |
Mfk Vodnyk Mikolaiv | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[1-3] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Kremin Kremenchuk |
Real Pharma Ovidiopol | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Rukh Vynnyky |
Arsenal Kyiv | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Ahrobiznes Volochysk |
Niva Vinnitsia | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:59 | KT | Helios Kharkiv |
Desna Chernihiv | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:59 | KT | Obolon Kiev |
Hirnyk Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0],120 minutes[1-0] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Đông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 15:00 | KT | Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
Zenit Irkutsk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 15:00 | KT | Smena Komsomolsk |
FK Chita | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 18:30 | KT | Dinamo Barnaul |
Irtysh 1946 Omsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 07:45 | KT | Millonarios |
Atletico Bucaramanga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:30 | KT | Jyvaskyla JK |
Haka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc gia Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:59 | KT | Nomme Jk Kalju Iii |
Flora Tallinn Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Tartu Fc Merkuur |
Rumori Calcio | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],120 minutes[3-4] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Copa Sudamericana | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 05:00 | KT | Universidad de Concepcion |
Bolivar | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 07:00 | KT | Wanderers FC |
O Higgins | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 07:00 | KT | Sol De America |
Jorge Wilstermann | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 09:15 | KT | Barcelona SC(ECU) |
Zamora Barinas | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 09:30 | KT | Dep.Independiente Medellin |
Universidad Catolica Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:30 | KT | Budaorsi Sc |
Bekescsaba | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Cegled |
Cigand Se | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Dorogi |
Vac-Dunakanyar | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Szegedi Ak |
Csakvari Tk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Soroksar |
Soproni Svse-gysev | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Balmazujvaros |
Szeol | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Kozarmisleny Se |
Videoton Puskas Akademia | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Siofok |
Mte Mosonmagyarovar | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Szolnoki MAV |
Varda Se | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Nyiregyhaza |
Zalaegerszegi TE | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 21:00 | KT | Victoria Bardar |
Cf Intersport Aroma | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 21:00 | KT | Codru Lozova |
Spicul Chiscareni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:30 | KT | FK Makedonija |
Rabotnicki Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 03:00 | KT | Fram Reykjavik |
Huginn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 01:00 | KT | Magni |
Umf Afturelding | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | Volsungur Husavik |
Grotta Seltjarnarnes | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 01:00 | KT | Sindri |
Kf Fjallabyggdar | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 02:00 | KT | Kfr Aegir |
Umf Njardvik | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 02:00 | KT | Ir Reykjavik |
Hottur Egilsstadir | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 02:00 | KT | Kv Vesturbaeja |
Vestri | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:00 | KT | Minija |
Banga Gargzdai | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Lokomotyvas Radviliskis |
Dziugas Telsiai | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Silute |
FBK Kaunas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 19:30 | KT | Lokomotiv Bfk |
Hotira Namangan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ League Cup Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 18:00 | KT | Songkhla United |
Sisaket | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 18:00 | KT | Port |
Lampang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 19:00 | KT | Bangkok United FC |
Buriram United | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],120 minutes[3-3],Penalty Kicks[4-5] | |||||||
10/08 19:00 | KT | Muang Thong United |
Krabi Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[2-1] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 23:45 | KT | Valerenga U19 |
Lyn Oslo U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 00:00 | KT | Lillestrom U19 |
Ham kam U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 01:45 | KT | Bradford Park Avenue |
Curzon Ashton | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/08 22:00 | KT | Cana |
Zlate Moravce | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0],Penalty Kicks[3-5] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Pata |
Slovan Most Pri Bratislave | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Kolarovo |
Slovan Duslo Sala | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],Penalty Kicks[2-4] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Blava Jaslovske Bohunice |
FK Pohronie | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Novy Zivot |
Malacky | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Ok Castkovce |
Tj Slavoj Boleraz | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Tj Straza |
Spartak Trnava | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Nove Zamky |
Velke Ludince | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Tatran Horovce |
Nove Mesto | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Tatran Vlm |
Slovan Ivanka Pri Dunaji | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Salkova |
Dunajska Luzna | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Malzenice |
Dvory Nad Zitavou | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Tatran Cementaren |
Mfk Nova Bana | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Bahon |
Dukla Banska Bystrica | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],Penalty Kicks[4-5] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Tj Iskra Borcice |
Psc Pezinok | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Slovan Simonovany |
Surany | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],Penalty Kicks[4-3] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Plevnik Drienove |
Trencin | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Slovan Brvniste |
Banik Horna Nitra | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],Penalty Kicks[6-5] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Hrusovany |
Rohoznik | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Selce |
Partizan Bardejov | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Dynamo Diviaky |
MFK Kosice | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Mfk Roznava |
MSK Zilina | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Pokrok Sez Krompachy |
Tj Družstevník Liptovska Stiavnica | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Spisske Podhradie |
Tvrdosin | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Csm Tisovec |
Maj Cernova | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Besenova |
Oravske Vesele | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0],Penalty Kicks[3-4] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Sokol Medzibrod |
Lokomotiva Kosice | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Ofk Sim Raslavice |
Druzstevnik Velky Hores | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],Penalty Kicks[5-3] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Ofk Tatran Kracunovce |
Spisska Nova Ves | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Ofk 1950 Priechod |
Ofk Teplicka Nad Vahom | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Tj Jasenov |
Mfk Spartak Medzev | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Vinica |
Turcianska Stiavnicka | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Druzstevnik Mala Ida |
Mfk Sobrance | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Mfk Zarnovica |
Skm Liptovsky Hradok | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Svit |
Poprad | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Ftc Filakovo |
Vysne Opatske | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Iskra Hnusta |
Slavoj Spiska Bela | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],Penalty Kicks[0-3] | |||||||
10/08 22:00 | KT | Dlhe Klcovo |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Pivovar Velky Saris |
Kechnec | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Slovan Sabinov |
Mfk Lokomotiva Zvolen | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Horses Surovce |
Svaty Jur | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Oravska Poruba |
Novohrad Lucenec | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Fc Vydrany |
Inter Bratislava | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Topolcany |
Nitra | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:00 | KT | Levoca |
Strazske | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 22:30 | KT | Lokomotiva Devinska Nova Ves |
Stk 1914 Samorin | Đội hình Diễn biến |
|||
10/08 23:30 | KT | Artmedia Petrzalka B |
Mfk Skalica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 04:00 | KT | Patriotas |
Envigado | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/08 06:00 | KT | Montreal Impact Reserves |
Pittsburgh Riverhounds | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 06:30 | KT | Louisville City |
Penn Harrisburg Islanders | Đội hình Diễn biến |
|||
11/08 09:00 | KT | Vancouver Whitecaps B |
Orange County Fc | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |