KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 02:00 | KT | Lorient |
Lille | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 02:00 | KT | Birmingham |
Derby County | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:30 | KT | Benevento |
Lecce | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 02:00 | KT | Sporting de Gijon |
Leganes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:45 | KT | Club Brugge |
Oostende | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:59 | KT | Midtjylland |
Nordsjaelland | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Brondby |
Silkeborg IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:45 | KT | Sligo Rovers |
St Patrick's | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:45 | KT | Derry City |
Finn Harps | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:45 | KT | Drogheda United |
Bohemians | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 02:00 | KT | Shamrock Rovers |
Waterford United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 07:00 | KT | Puebla |
Atletico San Luis | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 09:00 | KT | Cf Indios De Ciudad Juarez |
CDSyC Cruz Azul | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 09:06 | KT | Club Tijuana |
Santos Laguna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 06:25 | KT | Atlanta United |
Orlando City | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 09:08 | KT | Vancouver Whitecaps FC |
Portland Timbers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:00 | KT | VVV Venlo |
Den Bosch | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Oss |
ADO Den Haag | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | De Graafschap |
Volendam | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Jong AZ |
Jong Utrecht | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | SBV Excelsior |
Dordrecht 90 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Telstar |
Almere City FC | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Jong PSV Eindhoven |
Jong Ajax Amsterdam | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Roda JC Kerkrade |
NAC Breda | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Emmen |
MVV Maastricht | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 02:00 | KT | Real Sport |
Barreirense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 02:15 | KT | Amadora |
Rio Ave | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:00 | KT | Annecy |
Red Star 93 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Avranches |
Stade Lavallois MFC | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Bastia CA |
US Boulogne | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Chateauroux |
Sete FC | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Cholet So |
Concarneau | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Creteil |
Bourg Peronnas | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Stade Briochin |
Orleans US 45 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Villefranche |
Chambly | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 17:30 | KT | Pohang Steelers |
Daegu FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:30 | KT | Ulsan Hyundai Horang-i |
Jeonbuk Hyundai Motors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 17:00 | KT | Nagoya Grampus Eight |
Tokushima Vortis | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:00 | KT | Debreceni VSC |
Gyirmot Se | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:00 | KT | CS Mioveni |
Chindia Targoviste | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | UTA Arad |
Rapid Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:30 | KT | Lokomotiv Sofia |
Pirin Blagoevgrad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:45 | KT | Caernarfon |
Newi Cefn Druids | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 19:00 | KT | Yenisey Krasnoyarsk |
Baltika | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 21:55 | KT | FK Napredak Krusevac |
Radnik Surdulica | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Spartak Subotica |
Backa Topola | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:00 | KT | Zlate Moravce |
MFK Ruzomberok | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:45 | KT | Barrow |
Colchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:45 | KT | Harrogate Town |
Newport County | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:00 | KT | Hnk Gorica |
Hrvatski Dragovoljac | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 18:00 | KT | Bangkok Glass Pathum |
Ratchaburi FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 23:30 | KT | Fremad Amager |
Nykobing Falster | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Esbjerg FB |
Hobro I.K. | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 19:00 | KT | Shakhter Soligorsk |
Sputnik Rechitsa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 21:45 | KT | Khor Fakkan |
Al Wehda UAE | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:45 | KT | Emirate |
Al-Dhafra | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Al-Sharjah |
Al-Wasl | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:00 | KT | FK Velez Mostar |
FK Sarajevo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:15 | KT | Cayb Club Athletic Youssoufia |
RCA Raja Casablanca Atlhletic | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 03:30 | KT | Olympique de Safi |
Difaa Hassani Jdidi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:59 | KT | ASS Association Sportive de Sale |
Wydad Fes | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:59 | KT | Olympique Dcheira |
Uts Union Touarga Sport Rabat | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:00 | KT | Tallinna Jk Legion |
Tartu JK Tammeka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:30 | KT | Stade Lausanne Ouchy |
Schaffhausen | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:30 | KT | Yverdon |
Aarau | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 05:00 | KT | Vitoria Salvador BA |
Remo Belem (PA) | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 07:30 | KT | Vila Nova (GO) |
Nautico PE | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:30 | KT | Ferrol Carril Oeste |
Independiente Rivadavia | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Deportivo Riestra |
Nueva Chicago | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Defensores de Belgrano |
Villa Dalmine | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Santa Marina Tandil |
San Martin San Juan | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Tristan Suarez |
Barracas Central | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:30 | KT | Temperley |
Atletico Mitre De Salta | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:30 | KT | Almagro |
CA Brown Adrogue | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 02:00 | KT | Deportivo Maipu |
Estudiantes de Caseros | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 02:30 | KT | Agropecuario De Carlos Casares |
Alvarado Mar Del Plata | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 05:10 | KT | Gimnasia Mendoza |
Chacarita Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 06:00 | KT | Estudiantes Rio Cuarto |
Atletico Atlanta | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 07:10 | KT | Belgrano |
Almirante Brown | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 20:00 | KT | Selangor PKNS |
Terengganu B DKTT-Team | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:00 | KT | Skuad Projek |
PKNP | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:00 | KT | Sarawak |
Negeri Sembilan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 23:30 | KT | PFC Oleksandria |
Inhulets Petrove | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 15:15 | KT | Persela Lamongan |
Persipura Jayapura | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 18:15 | KT | Persik Kediri |
Pusamania Borneo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 20:00 | KT | Express |
Al Merreikh | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:00 | KT | AmaZulu |
Big Bullets | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Confederation Cup Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 19:00 | KT | Olympique De Missiri |
As Kigali | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:00 | KT | Bumamuru |
Diables Noirs | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:00 | KT | Dikhil |
Biashara United Mara | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:00 | KT | Trakai Riteriai |
Hegelmann Litauen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 04:15 | KT | Alianza |
Once Municipal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canada | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 06:45 | KT | Toronto Tigers |
St Catharines Hrvat | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 02:00 | KT | Tacuary FBC |
Resistencia Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 04:00 | KT | 3 De Febrero |
General Diaz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:00 | KT | Zejtun Corinthians |
Lija Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 02:00 | KT | Senglea Athletic |
Tarxien Rainbows | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 15:30 | KT | Nữ Italia U17 |
Nữ Thụy Sỹ U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 20:35 | KT | Dabba Al-Fujairah |
Al Hamra | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:35 | KT | Ahli Al-Fujirah |
Al Thaid | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:40 | KT | Al Arabi |
Ras Al Khaimah | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:40 | KT | Al Hamriyah |
Gulf Heroes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 21:00 | KT | Garbarnia Krakow |
Pogon Siedlce | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 02:00 | KT | Annagh United |
Dergview | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 18:00 | KT | Ayutthaya Fc |
Chainat FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 14:00 | KT | Shanxi Xindu |
Qingdao West Coast | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 14:00 | KT | Shijiazhuang Kungfu |
Guangxi Baoyun | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 18:00 | KT | Igilik |
Maktaaral | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:00 | KT | Sv Meppen |
Sc Freiburg Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 16:00 | KT | Maccabi Tzur Shalom |
Hapoel Bnei Zalfa | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Hapoel Kfar Shalem |
Bnei Eilat | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:15 | KT | Shimshon Kafr Qasim |
Maccabi Yavne | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:30 | KT | Sport Club Dimona |
Maccabi Shaarayim | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 18:00 | KT | Hapoel Ironi Baka El Garbiya |
Ironi Tiberias | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 18:00 | KT | Moadon Sport Tira |
Hapoel Migdal Haemek | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 18:00 | KT | Tzeirey Kafr Kana |
Hapoel Bnei Pardes | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 18:00 | KT | Hapoel Bnei Lod |
Sc Maccabi Ashdod | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 18:15 | KT | Hapoel Ashkelon |
Hapoel Holon Yaniv | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 18:30 | KT | Hapoel Azor |
Hapoel Bikat Hayarden | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 19:00 | KT | Rubi Shapira |
Hapoel Bueine | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 19:00 | KT | Hapoel Herzliya |
Hapoel Kafr Kanna | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 19:00 | KT | Maccabi Kabilio Jaffa |
Maccabi Herzliya | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 19:00 | KT | Hapoel Marmorek Irony Rehovot |
Ms Ironi Kuseife | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 19:30 | KT | Ironi Nesher |
Hapoel Iksal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:45 | KT | Glentoran |
Ballymena United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait Emir Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:20 | KT | Al Salibikhaet |
Burgan Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Al Jahra |
Al Shabab Kuw | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[3-2] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga trung tâm | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 17:00 | KT | Khimki Reserve |
Strogino Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 19:00 | KT | Fakel Voronezh Ii |
Arsenal Tula II | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:00 | KT | Rodina Moskva |
Kvant Obninsk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:00 | KT | Zenit Penza |
Dinamo Briansk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:00 | KT | Peresvet Podolsk |
Saransk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:00 | KT | Sokol |
FK Kaluga | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:59 | KT | Saturn |
Ska Khabarovsk 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 05:15 | KT | Trujillanos FC |
Estudiantes Merida | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 07:30 | KT | Carabobo |
Gran Valencia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 06:30 | KT | Nacional Asuncion |
Sol De America | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:30 | KT | Bray Wanderers |
Athlone | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:45 | KT | Wexford Youths |
Cobh Ramblers | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:45 | KT | UC Dublin UCD |
Cabinteely | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:45 | KT | Cork City |
Shelbourne | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:45 | KT | Galway United |
Treaty United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 20:30 | KT | Kremin Kremenchuk |
Ahrobiznes Volochysk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:00 | KT | Lisen |
Dukla Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:00 | KT | Pribram |
Brno | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:59 | KT | Vysocina Jihlava |
Opava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 17:30 | KT | Brisbane Knights |
Mount Gravatt | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 15:00 | KT | FK Chita |
Dynamo St | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 18:00 | KT | Zvezda Sint Petersburg |
Volga Tver | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:00 | KT | Kairat Moskva |
Krasava Odintsovo | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:30 | KT | Dynamo Moscow B |
Torpedo Vladimir | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:15 | KT | Znamya Truda |
Chertanovo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:00 | KT | Shinnik Yaroslavl |
Yenisey 2 Krasnoyarsk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:00 | KT | Murom |
Olimp Dolgiye Prudy 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:00 | KT | Volna Nizhegorodskaya |
Khimik Dzerzhinsk | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Zenit-2 St.Petersburg |
Leningradets | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 23:30 | KT | Austria Wien Amateure |
SK Vorwarts Steyr | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 23:30 | KT | Floridsdorfer AC Wien |
Wacker Innsbruck | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 23:30 | KT | SV Horn |
Superfund Pasching | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 23:30 | KT | Kapfenberg Superfund |
Lafnitz | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:25 | KT | Blau Weiss Linz |
Grazer AK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 07:40 | KT | Jaguares De Cordoba |
Dep.Independiente Medellin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 20:00 | KT | Chrobry Glogow |
Skra Czestochowa | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:30 | KT | Widzew lodz |
GKS Katowice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 03:00 | KT | Inter Palmira |
Tigres FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:00 | KT | Klubi 04 |
RoPS Rovaniemi | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:30 | KT | TPS Turku |
Musa | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:30 | KT | Gnistan |
Ekenas IF Fotboll | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 21:00 | KT | Kuruvchi Bunyodkor |
Kuruvchi Kokand Qoqon | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:00 | KT | Metallurg Bekobod |
Pakhtakor Tashkent | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:00 | KT | Navbahor Namangan |
OTMK Olmaliq | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 01:00 | KT | Kmsk Deinze |
Royal Excel Mouscron | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 19:30 | KT | Baia Zugdidi |
Chikhura Sachkhere | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 19:30 | KT | Shevardeni |
Merani Martvili | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 19:30 | KT | Sioni Bolnisi |
Gareji Sagarejo | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 19:30 | KT | Norchi Dinamoeli Tbilisi |
WIT Georgia Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:00 | KT | Metalurgi Rustavi |
Gagra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 16:30 | KT | Adelaide Raiders SC |
Campbelltown City SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 16:30 | KT | Gold Coast United |
Logan Lightning | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 21:00 | KT | Victoria Bardar |
Olimp Comrat | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:00 | KT | Sucleia |
Cf Sparta Selemet | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:00 | KT | Paide Linnameeskond B |
Flora Tallinn Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:00 | KT | FK Javor Ivanjica |
Macva Sabac | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:00 | KT | Triglav Gorenjska |
Nk Roltek Dob | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Gorica |
NK Krka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 17:00 | KT | Changwon City |
Pyeongtaek Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Incheon Korail |
Paju Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Gangneung |
Cheongju Jikji Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Gimpo Fc |
Cheonan City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:59 | KT | Atmosfera Mazeikiai |
Lietava Jonava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland nữ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:15 | KT | Nữ Ibv Vestmannaeyjar |
Nữ Fylkir | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 02:15 | KT | Nữ Valur |
Nữ Umf Selfoss | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jamaica Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:00 | KT | Portmore United |
Waterhouse | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 01:00 | KT | Dunbeholden |
Mount Pleasant | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 03:30 | KT | Harbour View |
Arnett Gardens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Spain Primera Division RFEF | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:00 | KT | UD Badajoz |
Inter De Madrid | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Real Union de Irun |
Celta Vigo B | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 02:00 | KT | Cd San Fernando Isleno |
CD Linares | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 02:00 | KT | UCAM Murcia |
Real Madrid Castilla | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus Reserve League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 19:00 | KT | Isloch Reserves |
Neman Grodno Reserves | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:00 | KT | Dinamo Brest Reserves |
Slutsk Reserves | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:15 | KT | Pipinsried |
Schweinfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | 08 Homburg |
Astoria Walldorf | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | FSV Frankfurt |
Mainz Am | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Bayern Munich II |
Viktoria Aschaffenburg | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Sv Heimstetten |
TSV Aubstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | Fv Illertissen |
Nurnberg Am | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | TSV Alemannia Aachen |
SC Wiedenbruck | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:30 | KT | Memmingen |
Tsv Buchbach | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:30 | KT | LR Ahlen |
Preuben Munster | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 07:37 | KT | Houston Dash Womens |
Chicago Red Stars Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Serie D | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 06:00 | KT | Santos Macapa |
Ypiranga Ap | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:00 | KT | Nottingen |
Neckarsulmer Sport-Union | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Panama Liga Nacional de Ascenso | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 07:00 | KT | Alianza Fc Pan |
Club Atletico Chiriqui | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 23:00 | KT | Omonia Aradippou |
Othellos Athienou | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 23:00 | KT | EN Paralimni |
Ermis Aradippou | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 21:00 | KT | Soimii Lipova |
Crisul Chisineu Cris | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:00 | KT | Csc Dumbravita |
Progresul Pecica | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:00 | KT | Cs Universitatea Craiova B |
Acso Filiasi | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:00 | KT | Steaua Bucuresti Ii |
Csm Flacara Moreni | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:00 | KT | Avantul Reghin |
Sticla Ariesu Turda | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:00 | KT | Cs Aerostar Bacau |
Otelul Galati | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:45 | KT | Teuta Durres |
Partizani Tirana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 15:30 | KT | Ufa Youth |
Fk Ural Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 16:00 | KT | Akademiya Konoplev Youth |
Nizhny Novgorod Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Rubin Kazan Youth |
Dynamo Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Strogino Moscow Youth |
Krylya Sovetov Samara Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 19:00 | KT | Pfc Sochi Youth |
Khimki Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:00 | KT | Fk Krasnodar Youth |
Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:00 | KT | Akhmat Grozny Youth |
Arsenal Tula Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 20:30 | KT | Fk Rostov Youth |
Lokomotiv Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:59 | KT | Cska Moscow Youth |
Spartak Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 21:30 | KT | Radnik Sesvete |
Orijent Rijeka | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:30 | KT | Croatia Zmijavci |
Dinamo Zagreb B | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:30 | KT | Osijek B |
Solin | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:00 | KT | Opatija |
Bijelo Brdo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 17:00 | KT | Pfc Oleksandria U21 |
Inhulets Petrove U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Mynai U21 |
Chernomorets Odessa U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Kolos Kovalivka U21 |
Illichivets U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Metalist 1925 Kharkiv U21 |
Dynamo Kyiv U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Rukh Vynnyky U21 |
Zorya U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Shakhtar Donetsk U21 |
Dnipro 1 U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Veres Rivne U21 |
Lviv U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 17:00 | KT | Vorskla U21 |
Desna Chernihiv U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 23:00 | KT | Ilves Tampere Ii |
Tpv Tampere | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 22:45 | KT | Tarnby Ff |
Gentofte Vangede If/gvi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền đông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:00 | KT | Sc Neusiedl 1919 |
SC Mannsdorf | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:00 | KT | First Vienna |
SC Wiener Neustadt | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:30 | KT | Asv Drassburg |
Bruck Leitha | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:30 | KT | Fcm Traiskirchen |
Team Wiener Linien | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:00 | KT | Sv Wals Grunau |
SV Grodig | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:30 | KT | Sv Kematen |
Union Innsbruck | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 00:30 | KT | Siegendorf |
Bad Sauerbrunn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 00:15 | KT | Nữ Bayer Leverkusen |
Nữ Turbine Potsdam | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 21:00 | KT | Puebla U20 |
San Luis U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 22:00 | KT | Juarez U20 |
Cruz Azul U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/09 05:45 | KT | Club Tijuana U20 |
Santos Laguna U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 21:15 | KT | Pogon Szczecin Youth |
Lech Poznan Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/09 08:00 | KT | Austin Bold |
New Mexico United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/09 17:00 | KT | Farense U23 |
Sporting Clube De Portugal U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 19:00 | KT | Belenenses U23 |
Benfica U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 21:00 | KT | Vizela U23 |
Rio Ave U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/09 23:10 | KT | Gd Estoril Praia U23 |
Portimonense U23 | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |