KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:30 | KT | Fulham |
Arsenal | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Manchester City |
Aston Villa | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Crystal Palace |
Southampton | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Burnley |
Manchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:30 | KT | Liverpool |
Leeds United | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 02:00 | KT | West Ham United |
Newcastle United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Eibar |
Celta Vigo | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:30 | KT | Granada |
Athletic Bilbao | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 02:00 | KT | Cadiz |
Osasuna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:00 | KT | Montpellier |
Nice | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 02:00 | KT | Saint-Etienne |
Strasbourg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:30 | KT | Stocksbridge Park Steels |
Stalybridge Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Ashton United |
Squires Gate | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Bowers Pitsea |
Barton Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Carshalton Athletic |
Whitstable Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Coggeshall Town |
Tilbury | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Colney Heath |
Prescot Cables | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Coventry Sphinx |
Coleshill Town | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], Penalty [4-3], Coventry Sphinx thắng | |||||||
12/09 21:00 | KT | Daventry Town |
Bedford Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Romania |
Brentwood Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Frickley Athletic |
Newcastle Benfield | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Glossop North End |
City Of Liverpool | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Hastings United |
Herne Bay | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Kidlington |
Thame United | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Kidsgrove Athletic |
Chasetown | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Market Drayton Town |
Tividale | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Northwood |
Slimbridge Afc | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], Penalty [4-2], Northwood thắng | |||||||
12/09 21:00 | KT | Ramsbottom United |
Irlam | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Sutton Coldfield Town |
Belper Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Thatcham Town |
AFC Dunstable | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Wimborne Town |
Afc Portchester | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Cleethorpes Town |
Mansfield Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:30 | KT | Birmingham |
Brentford | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:30 | KT | Wycombe Wanderers |
Rotherham United | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Preston North End |
Swansea City | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Barnsley |
Luton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Derby County |
Reading | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Millwall |
Stoke City | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Bristol City |
Coventry | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Huddersfield Town |
Norwich City | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Queens Park Rangers |
Nottingham Forest | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | AFC Bournemouth |
Blackburn Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Cardiff City |
Sheffield Wed | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 17:45 | KT | Tambov |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Ural Yekaterinburg |
FK Khimki | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Akhmat Grozny |
Sochi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:30 | KT | Utrecht |
AZ Alkmaar | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:45 | KT | SC Heerenveen |
Willem II | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Zwolle |
Feyenoord Rotterdam | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 02:00 | KT | Twente Enschede |
Fortuna Sittard | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | SD Ponferradina |
CD Castellon | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:15 | KT | Leganes |
Las Palmas | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:15 | KT | Sporting de Gijon |
UD Logrones | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 02:00 | KT | Espanyol |
Albacete | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | Guingamp |
Le Havre | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Ajaccio |
Dunkerque | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Amiens |
Paris Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Auxerre |
Clermont Foot | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Chambly |
Grenoble | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Chamois Niortais |
Nancy | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Rodez Aveyron |
Caen | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | ES Troyes AC |
Pau FC | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Valenciennes |
Chateauroux | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Ross County |
Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Glasgow Rangers |
Dundee United | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Livingston |
Hamilton FC | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Aberdeen |
Kilmarnock | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Motherwell FC |
St Johnstone | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | St Mirren |
Hibernian FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:30 | KT | Rsv Meinerzhagen |
Greuther Furth | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-6] | |||||||
12/09 20:30 | KT | Fsv Union Furstenwalde |
Wolfsburg | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Sv Todesfelde |
VfL Osnabruck | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Vsg Altglienicke |
Koln | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Nurnberg |
RB Leipzig | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Oberneuland |
Monchengladbach | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Munchen 1860 |
Eintr Frankfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Fv Engers 07 |
Bochum | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Mtv Eintracht Celle |
Augsburg | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:30 | KT | Ingolstadt 04 |
Fortuna Dusseldorf | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:30 | KT | Karlsruher SC |
Union Berlin | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-1] | |||||||
12/09 23:30 | KT | Ssv Ulm 1846 |
Erzgebirge Aue | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:45 | KT | Carl Zeiss Jena |
Werder Bremen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Northampton Town |
AFC Wimbledon | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Fleetwood Town |
Burton Albion FC | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Lincoln City |
Oxford United | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Accrington Stanley |
Peterborough United | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Swindon |
Rochdale | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Doncaster Rovers |
Milton Keynes Dons | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Gillingham |
Hull City | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Sunderland |
Bristol Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Plymouth Argyle |
Blackpool | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Crewe Alexandra |
Charlton Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Portsmouth |
Shrewsbury Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:15 | KT | KV Mechelen |
Oostende | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:30 | KT | Oud Heverlee |
Standard Liege | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:45 | KT | Club Brugge |
Beveren | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Haka |
SJK Seinajoki | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | RoPS Rovaniemi |
Honka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:00 | KT | Budejovice |
Slovan Liberec | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | FK Baumit Jablonec |
Banik Ostrava | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Pribram |
Opava | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Teplice |
Synot Slovacko | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:30 | KT | Pardubice |
Slavia Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | Cork City |
Shamrock Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | St Patrick's |
Sligo Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | Djurgardens |
Elfsborg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Karagumruk |
Yeni Malatyaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Sivasspor |
Alanyaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Galatasaray |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Goztepe |
Denizlispor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 05:00 | KT | Atlas |
Mazatlan | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 07:00 | KT | Tigres UANL |
Santos Laguna | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 09:00 | KT | Club America |
Toluca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:59 | KT | Kristiansund BK |
Viking | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:30 | KT | Stabaek |
FK Haugesund | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 03:00 | KT | Chicago Fire |
Columbus Crew | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 06:00 | KT | Washington DC United |
New York Red Bulls | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 06:00 | KT | New York City Fc |
Cincinnati | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 06:30 | KT | Orlando City |
Inter Miami | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 06:30 | KT | Philadelphia Union |
New England Revolution | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 07:30 | KT | Nashville Sc |
Atlanta United | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 07:30 | KT | Dallas |
Houston Dynamo | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 08:30 | KT | Real Salt Lake |
Colorado Rapids | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | Cracovia Krakow |
Stal Mielec | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:30 | KT | Warta Poznan |
Piast Gliwice | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Slask Wroclaw |
Lech Poznan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:30 | KT | De Graafschap |
Roda JC Kerkrade | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | GAIS |
GIF Sundsvall | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:30 | KT | AFC United |
Halmstads | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:30 | KT | Degerfors IF |
Jonkopings Sodra IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 17:00 | KT | Academico Viseu |
Academica Coimbra | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Vizela |
UD Oliveirense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 14:00 | KT | Gwangju Fc |
Jeonbuk Hyundai Motors | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Ulsan Hyundai Horang-i |
Daegu FC | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Sangju Sangmu Phoenix |
Seongnam FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 00:00 | KT | Royal Marloie Sport |
La Louviere | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Union Namur |
Jette | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Pac Buzet |
Hoogstraten VV | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Sporting West Harelbeke |
Olympia Wijgmaal | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Kfc Houtvenne |
Tongeren | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-4] | |||||||
13/09 00:30 | KT | Hades |
Herk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:30 | KT | Thes Sport Tessenderlo |
Menen | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Royal Olympic Club Charleroi |
Sprimont Comblain | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Gent Zeehaven |
Vigor Wuitens Hamme | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Ksc City Pirates |
Wolvertem Merchtem | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Rochefort |
Kvk Ieper | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Esperanza Neerpelt |
Spouwen Mopertingen | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | KSK Heist |
Onhaye | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Ronse |
Blankenberge | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Res Durbuy |
Verlaine | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
13/09 01:15 | KT | Bertem Leefdaal |
Dender | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 16:00 | KT | Shimizu S-Pulse |
Kashima Antlers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Vissel Kobe |
Tokyo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:00 | KT | Hapoel Ironi Kiryat Shmona |
Hapoel Haifa | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Maccabi Petah Tikva FC |
Hapoel Kfar Saba | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:30 | KT | Bnei Yehuda Tel Aviv |
Maccabi Tel Aviv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:00 | KT | OFI Crete |
Panaitolikos Agrinio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 01:00 | KT | AEK Athens |
Olympiakos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:30 | KT | APOEL Nicosia |
AEL Limassol | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:30 | KT | Apollon Limassol FC |
AEP Paphos | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:30 | KT | Anorthosis Famagusta FC |
Omonia Nicosia FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:45 | KT | Mezokovesd-Zsory |
Budafoki Mte | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Diosgyor |
Budapest Honved | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:30 | KT | Fehervar Videoton |
Videoton Puskas Akademia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:30 | KT | Clinceni |
Chindia Targoviste | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Politehnica Iasi |
Gaz Metan Medias | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Voluntari |
Steaua Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 02:30 | KT | Atletico Paranaense |
Coritiba | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 05:00 | KT | Santos |
Sao Paulo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:45 | KT | Cherno More Varna |
CSKA Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Ludogorets Razgrad |
Lokomotiv Plovdiv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:30 | KT | Aberystwyth Town |
Cardiff Metropolitan | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Barry Town Afc |
The New Saints | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Flint Town United |
Newtown | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Caernarfon |
Penybont | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:45 | KT | Connah's QN |
Bala Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:00 | KT | FK Vozdovac Beograd |
FK Metalac Gornji Milanovac | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Radnik Surdulica |
Indjija | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Spartak Subotica |
Novi Pazar | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Backa Topola |
Radnicki Nis | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Partizan Belgrade |
FK Rad Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 23:30 | KT | Slovan Bratislava |
Spartak Trnava | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Nitra |
FK Pohronie | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Zemplin Michalovce |
Trencin | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | DAC Dunajska Streda |
MFK Ruzomberok | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Skf Sered |
MSK Zilina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:00 | KT | Rheindorf Altach |
TSV Hartberg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Scunthorpe United |
Newport County | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Southend United |
Harrogate Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Port Vale |
Crawley Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Cheltenham Town |
Morecambe | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Bolton Wanderers |
Forest Green Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Walsall |
Grimsby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Salford City |
Exeter City | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Cambridge United |
Carlisle | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Mansfield Town |
Tranmere Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Bradford AFC |
Colchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Oldham Athletic |
Leyton Orient | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Barrow |
Stevenage Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:00 | KT | ZNK Osijek |
NK Rijeka | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:05 | KT | Hajduk Split |
Dinamo Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 17:45 | KT | Ratchaburi FC |
Bangkok United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Chiangrai United |
Prachuap Khiri Khan | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Suphanburi FC |
Nakhon Ratchasima | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Sukhothai |
Muang Thong United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Tuggen |
Winterthur | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Schotz |
Sion | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:15 | KT | Stade Nyonnais |
Lausanne Sports | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:30 | KT | Stade Lausanne Ouchy |
Grasshoppers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Sc Balerna |
Monthey | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:30 | KT | Aarau |
Wil 1900 | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-3], Aarau thắng | |||||||
13/09 00:00 | KT | Vevey Sports 05 |
Koniz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Dacia Buiucani |
Sheriff | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Cs Petrocub |
Zimbru Chisinau | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:00 | KT | Skive IK |
Esbjerg FB | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Fremad Amager |
Vendsyssel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:59 | KT | NK Maribor |
Ask Bravo | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:15 | KT | NK Publikum Celje |
Domzale | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:00 | KT | Ruh Brest |
Neman Grodno | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | BATE Borisov |
Vigvam Smolevichy | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Shakhter Soligorsk |
Vitebsk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Dinamo Minsk |
Dinamo Brest | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:15 | KT | Al-Khuraitiat |
Al-Sailiya | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:30 | KT | Al-Wakra |
Umm Salal | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:30 | KT | Qatar SC |
Al Rayyan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 16:00 | KT | Ordabasy |
Astana | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Tobol Kostanai |
Kyzylzhar Petropavlovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Kairat Almaty |
Kaisar Kyzylorda | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:30 | KT | Olimpik Sarajevo |
FK Velez Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Zrinjski Mostar |
Mladost Doboj Kakanj | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | Marumo Gallants |
Black Leopards | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:45 | KT | Pyunik |
Gandzasar Kapan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 17:00 | KT | JK Tallinna Kalev |
Flora Tallinn | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Viljandi Jk Tulevik |
Paide Linnameeskond | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Guarani Sp |
Brasil De Pelotas Rs | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 02:30 | KT | Sampaio Correa |
Operario Ferroviario Pr | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 05:00 | KT | Nautico PE |
Botafogo Sp | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:15 | KT | Kuching Fa |
Sarawak | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Kelantan FA |
PKNP | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Negeri Sembilan |
Selangor PKNS | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Johor Darul Takzim II |
Pulau Pinang | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Kuala Lumpur |
Terengganu B DKTT-Team | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:00 | KT | Dnipro-1 |
Olimpic Donetsk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Kolos Kovalivka |
Lviv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | Misc Mifa Petaling |
Sabah FA | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Pahang |
PDRM | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Felda United FC |
Kedah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:00 | KT | Hồng Lĩnh Hà Tĩnh |
Quảng Ninh | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:15 | KT | Viettel |
Becamex Bình Dương | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 14:00 | KT | Seoul E Land |
Chungnam Asan | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 16:30 | KT | Chunnam Dragons |
Gyeongnam FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 05:00 | KT | Perez Zeledon |
Herediano | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 09:00 | KT | Deportivo Saprissa |
Jicaral | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 09:00 | KT | Ad San Carlos |
Sporting San Jose | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | FK Ventspils |
Riga Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Spartaks Jurmala |
Daugava Daugavpils | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Liepajas Metalurgs |
Jelgava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 04:00 | KT | CD El Nacional |
Tecnico Universitario | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 06:30 | KT | Olmedo Riobamba |
Club Sport Emelec | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canada | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 04:00 | KT | Hamilton City |
Sc Scarborough | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 06:00 | KT | Vorkuta |
Serbian White Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 00:00 | KT | CD Puerto de Iztapa |
Club Comunicaciones | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 02:00 | KT | Coban Imperial |
Csyd Sacachispas | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 04:00 | KT | CSD Municipal |
Deportivo Sanarate | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:59 | KT | Enppi |
Wadi Degla SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 17:00 | KT | Ehime FC |
JEF United Ichihara | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Tokushima Vortis |
Zweigen Kanazawa FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:00 | KT | Arsenal Dzyarzhynsk |
Gomel | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:30 | KT | Kommunalnik Slonim |
Naftan Novopolock | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Khimik Svetlogorsk |
Sputnik Rechitsa | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Krumkachy |
Lokomotiv Gomel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Myanmar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 16:00 | KT | Ispe |
Ayeyawady United | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 16:00 | KT | Yangon United |
Southern Myanmar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 16:00 | KT | Polotsk |
Smi Autotrans | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Maxline Vitebsk |
Energosbyt Bsatu | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Fc Molodechno |
Dinamo Brest Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Pershiy Regien |
Meliorator Zhitkovichi | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Stenles Pinsk |
Fc Baranovichi | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Chayka Zelva |
Ivatsevichi | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Bgu Minsk |
Kronon Stolbtsy | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Zhlobin |
Dnepr Mogilev | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Gorki |
Victoria Maryina Gorka | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Bumprom Gomel |
Osipovichy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 14:30 | KT | Elche |
UCAM Murcia | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Gosport Borough |
Bognor Regis Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Stockport County |
Curzon Ashton | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Leamington |
Solihull Moors | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | SpVgg Bayreuth |
SpVgg Unterhaching | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Sv Seligenporten |
Nurnberg Am | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Hallescher |
Eintr. Braunschweig | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Chippenham Town |
Bristol Rovers U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Knockbreda |
Glenavon Lurgan | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Manchester United |
Aston Villa | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Weymouth |
Poole Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Bologna |
Virtus Entella | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Ebbsfleet United |
Aldershot Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Ballyclare Comrades |
Ballymena United | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Folkestone Invicta |
Dover Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Guiseley |
Halifax Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Kings Lynn |
Braintree Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Concord Rangers |
Boreham Wood | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Crusaders FC |
Dundela | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Sutton United |
Haringey Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Salisbury City |
Eastleigh | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Torquay United |
Hemel Hempstead Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Wealdstone |
Havant and Waterlooville | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Hitchin Town |
Barnet | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Torino |
Sampdoria | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Nantwich Town |
Altrincham | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Alfreton Town |
Notts County | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Buxton FC |
Chester FC | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Lancaster City |
Spennymoor Town | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Brackley Town |
Rushden&Diamonds | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Brightlingsea Regent |
Needham Market | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Dorking |
Horsham | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Gateshead |
South Shields | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Rushall Olympic |
Stourbridge | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Mickleover Sports |
Peterborough Sports | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | AC Milan |
Brescia | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Cittadella |
Sudtirol | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Panahaiki-2005 |
Ionikos | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:30 | KT | Hellas Verona |
Cremonese | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:30 | KT | Lecce |
Ss Monopoli 1966 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:00 | KT | Empoli |
Lucchese | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:00 | KT | Cagliari |
AS Roma | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:00 | KT | Frosinone |
Lazio | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:30 | KT | Zaragoza |
Getafe | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Benevento |
Reggina | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Barcelona |
Gimnastic Tarragona | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | UD Poblense |
Atletico Baleares | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:30 | KT | Newry City |
Dungannon Swifts | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:30 | KT | La Roda CF |
CP Villarrobledo | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:45 | KT | Vicenza |
Ac Monza | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canadian Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:59 | KT | Forge |
Pacific | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 02:00 | KT | Cavalry |
Hfx Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 15:00 | KT | Cs Aerostar Bacau |
Scolar Resita | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:00 | KT | Metaloglobus |
Concordia Chiajna | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:00 | KT | Pandurii |
Vointa Turnu Magurele | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:00 | KT | Unirea 2004 Slobozia |
CS Mioveni | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:00 | KT | Comuna Recea |
Acs Energeticianul | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Css Slatina |
Rapid Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | U Craiova 1948 |
Dunarea Calarasi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | Stal Rzeszow |
Olimpia Grudziadz | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Chojniczanka Chojnice |
Znicz Pruszkow | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Bytovia Bytow |
Olimpia Elblag | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Motor Lublin |
Blekitni Stargard Szczecinski | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Sokol Ostroda |
Pogon Siedlce | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:00 | KT | Kp Calisia Kalisz |
Garbarnia Krakow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Hebar Pazardzhik |
Yantra Gabrovo | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Kariana Erden |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Strumska Slava |
Sozopol | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Litex Lovech |
Neftohimik | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Pirin Blagoevgrad |
Sportist Svoge | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:00 | KT | Hudiksvalls Forenade FF |
Kvarnsvedens IK | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Stockholm Internazionale |
Enskede Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Skiljebo SK |
Fagersta Sodra Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Ifk Osterakers |
Karlbergs BK | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Gamla Upsala |
Enkoping | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Fanna Bk |
Kungsangens If | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Ifk Lidingo |
Ifk Stocksund | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Rosoman 83 |
Pehchevo | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Plackovica |
Sloga 1934 Vinica | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Kamenica Sasa |
Pobeda Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Kozuv |
Bregalnica Stip | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Osogovo |
Tikves Kavadarci | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Fk Rinija Gostivar |
Korab Debar | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Drita |
Ohrid 2004 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Kf Veleshta |
FK Teteks Tetovo | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Skopje |
Kadino | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Vlazrimi Kicevo |
Vardar Forino | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 17:45 | KT | Ayutthaya Fc |
Chiangmai Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Samut Sakhon |
Phrae United | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Chainat FC |
Sisaket | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Jl Chiangmai United |
Nong Bua Pitchaya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:15 | KT | Jezero Plav |
FK Sutjeska Niksic | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Iskra Danilovgrad |
Mladost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Rudar Pljevlja |
OFK Petrovac | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | FK Buducnost Podgorica |
Ofk Titograd Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Zeta |
Decic Tuzi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo vùng Mitte | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Wolfsberger Ac Amateure |
SC Kalsdorf | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Atsv Stadl Paura |
SV Allerheiligen | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Union Gurten |
Deutschlandsberger Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Sturm Graz Amat. |
Sc Gleisdorf | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:00 | KT | Grobina |
Fk Smiltene Bjss | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Lokomotiv Daugavpils |
Rezekne / Bjss | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 13:00 | KT | Marconi Stallions |
Mt Druitt Town Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales NPL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 11:30 | KT | Edgeworth Eagles |
Valentine | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 11:30 | KT | Broadmeadow Magic |
Weston Workers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 11:30 | KT | Lambton Jarvis |
Charleston City Blues | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 12:30 | KT | Adelaide Panthers |
Playford City Patriots | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 12:30 | KT | Adelaide Victory |
Adelaide Vipers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 12:30 | KT | Sturt Lions |
Seaford Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 16:30 | KT | Adelaide Hills |
West Adelaide | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 10:30 | KT | Belconnen United |
Cooma Tigers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 12:45 | KT | Canberra |
Gungahlin United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 04:30 | KT | Union La Calera |
Colo Colo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga trung tâm | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:00 | KT | Znamya Noginsk |
Kvant Obninsk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | FK Kaluga |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Strogino Moscow |
FK Zvezda Ryazan | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Salyut-Energia Belgorod |
FK Khimik Novomoskovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Avangard |
Metallurg Vidnoye | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Saturn |
Sokol | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Metallurg Lipetsk |
Krasnyy Sgafkst | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Fakel Voronezh Ii |
Khimki Reserve | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:00 | KT | Sabail |
Zira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 00:00 | KT | Dinamo Batumi |
Dinamo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 14:00 | KT | ECU Joondalup |
Armadale | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 14:00 | KT | Floreat Athena |
Sorrento | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 14:00 | KT | Rockingham City |
Bayswater City | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 14:00 | KT | Perth SC |
Balcatta | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 14:00 | KT | Cockburn City |
Gwelup Croatia Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 14:00 | KT | Inglewood United |
Perth Glory Am | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 04:30 | KT | Sol De America |
Guarani CA | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 07:00 | KT | General Diaz |
Libertad Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 01:00 | KT | Cobh Ramblers |
UC Dublin UCD | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:30 | KT | Longford Town |
Drogheda United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | Baerum SK |
Egersunds IK | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Floy Flekkeroy Il |
Sotra Sk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Levanger |
Fram Larvik | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Notodden FK |
Vard Haugesund | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Kvik Halden |
Moss | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Fredrikstad |
Alta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | Polessya Zhitomir |
Veres Rivne | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Kremin Kremenchuk |
Fk Avanhard Kramatorsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:00 | KT | Ytterhogdal Ik |
Notvikens Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Ik Frej Taby |
Vasalunds IF | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Pitea If |
Friska Viljor | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Bodens BK |
Ifk Umea | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Gottne If |
Umea Fc Academy | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Moron Bk |
Taftea Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Sandviks Ik |
Skelleftea Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | IF Sylvia |
Sandvikens IF | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | IFK Ostersund |
Stode If | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Haninge |
Sollentuna United FF | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Karlstad BK |
Karlslunds If Hfk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:00 | KT | Lisen |
Sk Slovan Varnsdorf | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Prostejov |
Viktoria Zizkov | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Fotbal Trinec |
Fk Graffin Vlasim | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Slavoj Vysehrad |
Fk Mas Taborsko | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 14:30 | KT | Grange Thistle Sc |
North Star | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:00 | KT | Caboolture |
St George Willawong | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:00 | KT | Acacia Ridge |
Brisbane Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 16:00 | KT | Centenary Stormers |
Bayside United | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 16:00 | KT | Toowong |
Taringa Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:00 | KT | Chengdu Rongcheng |
Beijing Renhe | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:35 | KT | Guizhou Zhicheng |
Zhejiang Professional | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Changchun YaTai |
Heilongjiang heilongjiang Ice City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:30 | KT | Boluspor |
Keciorengucu | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Umraniyespor |
Bandirmaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Osmanlispor |
Eskisehirspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga Ural | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 17:00 | KT | Krylya Sovetov Samara B |
FK Tyumen | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Lada Togliatti |
Volna Nizhegorodskaya | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Zenit-Izhevsk |
Nosta Novotroitsk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:20 | KT | Lada Sok Dimitrovgrad |
Volga Ulyanovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Kamaz |
Orenburg 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:30 | KT | FK Anzhi |
Essentuki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 17:00 | KT | Leningradets |
Dolgiye Prudy | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Dnepr Smolensk |
FK Chita | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Luki Energiya |
Zenit Irkutsk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Dynamo Moscow B |
Volga Tver | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Lokomotiv Moscow B |
Zvezda Sint Petersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Murom |
Zenit-2 St.Petersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Torpedo Vladimir |
FK Kolomna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:30 | KT | Superfund Pasching |
Austria Wien Amateure | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | Grazer AK |
Dornbirn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 06:00 | KT | Deportivo Cali |
Millonarios | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 17:40 | KT | LKS Lodz |
Stomil Olsztyn OKS 1945 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | GKS Tychy |
Sandecja | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 01:00 | KT | LKS Nieciecza |
Belchatow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Wallern |
Svg Reichenau | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:00 | KT | Gnistan |
Ac Kajaani | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Sjk Akatemia |
AC Oulu | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Ekenas IF Fotboll |
Kpv | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Mypa |
VPS Vaasa | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Musa |
KTP Kotka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:00 | KT | Tvaakers IF |
IFK Varnamo | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:30 | KT | Qviding FIF |
Landskrona BoIS | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:30 | KT | Lunds BK |
Oskarshamns AIK | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Karlskrona |
Assyriska Turab Ik Jkp | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Fc Linkoping City |
Eskilsminne IF | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Skovde AIK |
Torns IF | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Utsiktens BK |
Motala AIF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:00 | KT | Al-Jazeera (Jordan) |
Al-Ahli | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Kuruvchi Bunyodkor |
Termez Surkhon | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Metallurg Bekobod |
OTMK Olmaliq | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 01:45 | KT | Kmsk Deinze |
Standard Wetteren | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 23:00 | KT | FK Zalgiris Vilnius |
Spyris Kaunas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 11:00 | KT | Grulla Morioka |
Yokohama Scc | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:00 | KT | Fujieda Myfc |
Kamatamare Sanuki | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 16:30 | KT | Kataller Toyama |
Gamba Osaka U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Roasso Kumamoto |
Sc Sagamihara | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Gainare Tottori |
Azul Claro Numazu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:00 | KT | Merani Martvili |
Samgurali Tskh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 12:30 | KT | Para Hills Knights |
Adelaide Blue Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 12:30 | KT | Adelaide City FC |
Adelaide Raiders SC | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 12:30 | KT | Adelaide Comets FC |
Adelaide United Fc Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 14:30 | KT | Cumberland United |
Croydon Kings | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:30 | KT | Adelaide Olympic |
Modbury Jets | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 13:30 | KT | Gold Coast United |
Brisbane Olympic United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 14:30 | KT | Brisbane City SC |
Redlands United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:30 | KT | Gold Coast Knights |
Brisbane Strikers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 16:00 | KT | Eastern Suburbs |
Capalaba | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Fola Esch |
Una Strassen | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:30 | KT | Progres Niedercorn |
F91 Dudelange | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 15:15 | KT | Frydek-mistek |
Unicov | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:15 | KT | Viktoria Otrokovice |
Zlin B | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:15 | KT | Rakovnik |
Domazlice | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Odra Petrkovice |
Uhersky Brod | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:30 | KT | Sokol Zivanice |
Sokol Brozany | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | SC Znojmo |
Slovacko Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | Real Succes |
Iskra-stal Ribnita | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Sireti |
Granicerul Glodeni | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Drochia |
Victoria Bardar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:59 | KT | Tartu JK Tammeka B |
Tallinna Levadia 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Parnu Linnameeskond |
Elva | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:30 | KT | Radnicki 1923 Kragujevac |
Graficar Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:30 | KT | Zarkovo |
Radnicki Sremska Mitrovica | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:30 | KT | Borac Cacak |
Sloga Kraljevo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:00 | KT | Krsko Posavlje |
Nk Radomlje | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Nafta |
Bilje | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | NK Primorje |
NK Krka | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | NK Ptuj Drava |
Nk Smartno | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Brda |
Brezice | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:30 | KT | Triglav Gorenjska |
Nk Roltek Dob | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | NK Rudar Velenje |
Jadran Dekani | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Struga Trim Lum |
Sileks | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Belasica Strumica |
FK Shkendija 79 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 13:00 | KT | Chuncheon Citizen |
Jeonju Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 13:00 | KT | Gyeongju Citizen Fc |
Yangju Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 14:00 | KT | Gimpo Fc |
Gyeongju KHNP | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 14:00 | KT | Cheonan City |
Pyeongtaek Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:00 | KT | Changwon City |
Cheongju Jikji Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Incheon Korail |
Hwaseong Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Gangneung |
Mokpo City | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Gimhae City |
Busan Transpor Tation | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | MFK Kosice |
KFC Komarno | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
Mfk Nova Dubnica | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | SKM Puchov |
Slovan Bratislava B | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Partizan Bardejov |
Stk 1914 Samorin | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Poprad |
Dukla Banska Bystrica | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Sport Podbrezova |
Slavoj Trebisov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | SP Domagnano |
Ss Virtus | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | AC Juvenes/Dogana |
SS Murata | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | SP La Fiorita |
SP Libertas | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | S.S Pennarossa |
Folgore/falciano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | IBV Vestmannaeyjar |
Keflavik | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Umf Afturelding |
Thor Akureyri | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Leiknir Reykjavik |
Leiknir F | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Fram Reykjavik |
Vestri | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Vikingur Olafsvik |
Grindavik | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:45 | KT | Magni |
Throttur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Dalvik Reynir |
Fjardabyggd | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Volsungur Husavik |
Kordrengir | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Haukar |
Kf Fjallabyggdar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:30 | KT | Bkma |
West Armenia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 17:00 | KT | Vastra Frolunda |
Rosengard | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Onsala Bk |
Assyriska Bk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Bunkeflo IF |
Vinbergs If | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Ullared |
Ifk Malmo | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Angelholms FF |
Varbergs Gif | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:00 | KT | Stenungsunds If |
Vanersborgs If | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Grebbestads If |
Ahlafors If | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Nordvarmland Ff |
Vargarda Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Ik Gauthiod |
Savedalens IF | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Lidkopings Fk |
Ifk Amal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:00 | KT | Huddinge If |
Arameisk-syrianska If | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Rynninge IK |
Newroz | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Tyreso Ff |
Bk Forward | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:15 | KT | Varmbols Fc |
Gute | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 17:00 | KT | Lietava Jonava |
Panevezys Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Dziugas Telsiai |
Siauliai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 00:00 | KT | Ki Klaksvik |
HB Torshavn | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 02:00 | KT | NSI Runavik |
B36 Torshavn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland nữ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Kr Reykjavik Womens |
Nữ Umf Selfoss | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus Reserve League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 15:30 | KT | Energetik Bgu Minsk Reserves |
Slutsk Reserves | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Torpedo Zhodino Reserves |
Slavia Mozyr Reserve | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Belshina Babruisk Reserve |
Isloch Reserves | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:59 | KT | Washington Spirit Womens |
Chicago Red Stars Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 02:30 | KT | North Carolina Courage Womens |
Houston Dash Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ USA National Premier Soccer League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 07:00 | KT | Fort Lauderdale Strikers |
Orlando City B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:30 | KT | Villingen |
Stuttgarter Kickers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Sv Linx |
Reutlingen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 14:00 | KT | Souths United |
Holland Park Hawks | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:00 | KT | Southside Eagles |
Mitchelton | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:30 | KT | Rochedale Rovers |
Sunshine Coast | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 16:00 | KT | Western Pride |
SWQ Thunder | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tasmania Premier League Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 11:00 | KT | South Hobart |
Devonport City Striker | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 11:15 | KT | Riverside Olympic |
Hobart Olympia Warriors | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 13:30 | KT | Launceston City |
Kingborough Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 13:30 | KT | Hobart Zebras |
Glenorchy Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 14:00 | KT | Brisbane Athletic |
North Pine | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:00 | KT | Mount Gravatt |
New Farm | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:00 | KT | Virginia United |
Annerley | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | Marumo Gallants |
Black Leopards | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ South Africa League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 01:00 | KT | Bloemfontein Celtic |
Mamelodi Sundowns | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:00 | KT | Husqvarna FF |
Hassleholms If | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Rappe Goif |
Almeboda/linneryd | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Ik Tord |
Ifo Bromolla If | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Dalstorps If |
Osterlen Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Ifk Karlshamn |
Syrianska FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 20:00 | KT | Rakvere Flora |
Jk Welco Elekter | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Asil Lysi |
Thoi Lakatamias | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | AE Zakakiou |
Omonia Aradippou | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Digenis Morphou |
Alki Oroklini | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Agia Napa |
Othellos Athienou | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Switzerland - 2.Liga - 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Wohlen |
Bassecourt | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Langenthal |
Sc Buochs | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Sr Delemont |
Sv Muttenz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 15:15 | KT | Ceska Lipa |
Dobris | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:15 | KT | Brandys Nad Labem |
Kladno | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:15 | KT | Mondi Steti |
Tachov | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Vsetin |
Prerov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Dietikon |
Wettswil Bonstetten | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Linth 04 |
Thalwil | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 15:30 | KT | Viktoria Plzen U19 |
Opava U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], Penalty [2-4], Opava U19 thắng | |||||||
12/09 16:00 | KT | Brno U19 |
Banik Ostrava u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 16:00 | KT | Meteor Praha U19 |
Pribram U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 16:00 | KT | Slavia Praha u19 |
Hradec Kralove u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:30 | KT | Sparta Praha U19 |
Sk Sigma Olomouc u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Pardubice U19 |
Zlin U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], Penalty [4-4], | |||||||
12/09 18:00 | KT | Synot Slovacko U19 |
Ceske Budejovice u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:45 | KT | Mlada Boleslav U19 |
Mfk Karvina U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:30 | KT | Orijent Rijeka |
Medjimurje | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:30 | KT | Rudes |
Opatija | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:30 | KT | Hrvatski Dragovoljac |
Dugopolje | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:30 | KT | Solin |
Dinamo Zagreb B | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Cibalia |
Kustosija | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 16:15 | KT | Vorskla U21 |
Inhulets Petrove U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Zorya U21 |
Illichivets U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Mynai U21 |
Pfc Oleksandria U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:00 | KT | Ytterhogdal Ik |
Notvikens Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Pitea If |
Friska Viljor | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Bodens BK |
Ifk Umea | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Gottne If |
Umea Fc Academy | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Moron Bk |
Taftea Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Sandviks Ik |
Skelleftea Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:00 | KT | HHC Hardenberg |
IJsselmeervogels | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:30 | KT | AFC Amsterdam |
Quick Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:30 | KT | Gelders Veenendaalse VV |
Excelsior Maassluis | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Rijnsburgse Boys |
Volendam Am | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | ASWH |
Noordwijk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Spakenburg |
Kozakken Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | Jong Sparta Rotterdam |
Scheveningen | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:30 | KT | VV Katwijk |
TEC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 01:00 | KT | Ca Progreso |
Cerro Largo | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 03:15 | KT | Wanderers FC |
Plaza Colonia | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 06:15 | KT | CA Penarol |
Ca Torque | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:00 | KT | Tpv Tampere |
Ilves Tampere Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | P-iirot |
Jazz | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Hjs Akatemia |
Salon Palloilijat Salpa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:00 | KT | Japs |
Njs Nurmijarvi | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Eps Espoo |
Viikingit | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm C | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 19:00 | KT | Vaajakoski |
Sc Kufu-98 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Js Hercules |
Oulun Ls | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:00 | KT | Frederikssund Ik |
Valby Bk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Karlslunde |
Husum Bk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Vinder Vatanspor Vri |
Silkeborg KFUM | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Viby |
Tarup Paarup If | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | B 1913 Odense |
Varde IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền đông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 23:00 | KT | Team Wiener Linien |
Sc Neusiedl 1919 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:00 | KT | Sc Neusiedl 1919 |
Team Wiener Linien | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:00 | KT | Wiener Viktoria |
Wiener Sportklub | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Stadlau |
Post Sv Wien | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Sr Donaufeld Wien |
Sv Schwechat | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:30 | KT | Sc Retz |
Kottingbrunn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:00 | KT | Sfb Oure |
Thisted | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Sydvest |
Vsk Aarhus | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:00 | KT | Vanlose If |
Kfum Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 18:45 | KT | Fa 2000 |
Ab Tarnby | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Dalum |
Holbaek | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Naesby BK |
Aarhus Fremad | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | Hillerod Fodbold |
Avarta | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 19:00 | KT | BK Frem |
Middelfart | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Nykobing Falster |
Slagelse Bi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Switzerland - 2.Liga - 3 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:00 | KT | Bulle |
Grand Lancy | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Echallens |
Olympique De Geneve | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Naters |
Martigny Sports | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Us Terre Sainte |
Azzurri 90 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 00:00 | KT | Chenois |
La Chaux De Fonds | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 14:00 | KT | Nữ As Elfen Sayama |
Nữ Nagano Parceiro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 15:00 | KT | Nữ Beleza |
Nữ Inac Kobe | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 15:00 | KT | Nữ Urawa Reds |
Nữ Iga Kunoichi | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 16:00 | KT | Nữ Cerezo Osaka Sakai |
Nữ Vegalta Sendai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 21:00 | KT | Atlas U20 |
Mazatlan U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 16:00 | KT | Pogon Szczecin Youth |
Gornik Zabrze Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 16:15 | KT | Arka Gdynia Youth |
Lech Poznan Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 22:59 | KT | Deportivo Llacuaba |
Universitario de Deportes | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 23:30 | KT | Sport Boys Association |
Sport Huancayo | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 03:00 | KT | Carlos Stein |
Univ. Cesar Vallejo | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 03:30 | KT | Academia Cantolao |
Melgar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 01:00 | KT | Real Monarchs Slc |
New Mexico United | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 06:00 | KT | Loudoun United |
Bethlehem Steel | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 06:00 | KT | Pittsburgh Riverhounds |
Hartford Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 06:30 | KT | Atlanta United Fc Ii |
Miami | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 06:30 | KT | Birmingham Legion |
Charlotte Independence | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 06:30 | KT | Louisville City |
St Louis Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 07:00 | KT | Tulsa Roughneck |
Okc Energy Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 08:00 | KT | Rio Grande Valley Fc Toros |
Austin Bold | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 08:30 | KT | El Paso Locomotive |
San Antonio | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 09:00 | KT | Portland Timbers B |
Tacoma Defiance | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 09:30 | KT | Sacramento Republic Fc |
Reno 1868 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 17:00 | KT | Benfica U23 |
Belenenses U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 17:00 | KT | Sporting Braga U23 |
Academica Coimbra U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Cova Piedade U23 |
Sporting Clube De Portugal U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:00 | KT | Gd Estoril Praia U23 |
Portimonense U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 22:59 | KT | Vitoria Guimaraes U23 |
Boavista U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Burundi League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 18:30 | KT | Bs Dynamic |
Musongati | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Les Elephants |
Athletico Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Olympique Star |
Bujumbura City | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Royal Muramvya |
Kayanza Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 20:00 | KT | Aigle Noir |
Le Messager Ngozi | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 21:00 | KT | Inter Stars |
Vitalo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản JFL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/09 13:00 | KT | Honda Lock SC |
Verspah Oita | Đội hình Diễn biến |
|||
12/09 13:00 | KT | Suzuka Unlimited |
Yokogawa Musashino | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |