KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C3 Europa League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 02:05 | KT | Anderlecht |
Manchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 02:05 | KT | Celta Vigo |
Genk | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 02:05 | KT | Ajax Amsterdam |
Schalke 04 | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 02:45 | KT | Lyon |
Besiktas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 01:45 | KT | Wigan Athletic |
Barnsley | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 01:45 | KT | Bury |
Rochdale | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 05:30 | KT | Club Sport Emelec |
Dep.Independiente Medellin | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 05:30 | KT | Atletico Mineiro |
Sport Boys Warnes | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 07:00 | KT | River Plate |
Melgar | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 07:45 | KT | Atletico Nacional |
Botafogo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 09:00 | KT | Toluca |
CDSyC Cruz Azul | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 21:00 | KT | Ostersunds FK |
IFK Norrkoping | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 23:30 | KT | Olympiakos |
AEK Athens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 20:00 | KT | Apollon Limassol FC |
APOEL Nicosia | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 20:00 | KT | Nea Salamis |
Doxa Katokopias | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 21:00 | KT | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa |
Neftohimik | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 23:30 | KT | Lokomotiv Plovdiv |
CSKA Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 22:00 | KT | FK Napredak Krusevac |
Backa Backa Palanka | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:00 | KT | Novi Pazar |
Partizan Belgrade | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:00 | KT | Radnik Surdulica |
Vojvodina | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:00 | KT | Radnicki Nis |
FK Javor Ivanjica | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:00 | KT | FK Vozdovac Beograd |
Cukaricki | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:00 | KT | Mladost Lucani |
Spartak Subotica | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:00 | KT | FK Metalac Gornji Milanovac |
FK Rad Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:00 | KT | Crvena Zvezda |
Borac Cacak | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 18:45 | KT | Fremad Amager |
Vendsyssel | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 21:00 | KT | Fredericia |
Skive IK | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 21:00 | KT | Naestved |
Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 21:00 | KT | Hobro I.K. |
AB Kobenhavn | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 21:00 | KT | Herfolge Boldklub Koge |
Elite 3000 Helsingor | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 21:00 | KT | Vejle |
Nykobing Falster | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 22:59 | KT | Mamelodi Sundowns |
Supersport United | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:59 | KT | Platinum Stars |
Cape Town City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 20:00 | KT | Al Kahrabaa |
Al Najaf | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 20:00 | KT | Al Quwa Al Jawiya |
Baghdad | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 20:00 | KT | Al Hussein Irbid |
Al Karkh | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:00 | KT | Al Zawraa |
Naft Alwasat | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 22:00 | KT | Suduva |
Spyris Kaunas | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 00:00 | KT | Trakai Riteriai |
Utenis Utena | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 04:15 | KT | CD Dragon |
CD FAS | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 01:00 | KT | CD Marquense |
CD Malacateco | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 23:30 | KT | Randers FC |
Brondby | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],120 minutes[2-4] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 02:00 | KT | 22 De Setiembre |
Ca River Plate Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 15:45 | KT | Campbelltown City SC |
West Adelaide | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 16:30 | KT | Brisbane Wolves |
Peninsula Power | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 17:00 | KT | Adelaide Blue Eagles |
Modbury Jets | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 05:15 | KT | Vitoria Salvador BA |
Parana PR | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 07:30 | KT | Sao Paulo |
Cruzeiro | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 07:30 | KT | Goias |
Fluminense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 21:30 | KT | Chindia Targoviste |
Brasov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 22:00 | KT | Kotwica Kolobrzeg |
Rozwoj Katowice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 18:00 | KT | Ludogorets Razgrad Ii |
Bansko | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo vùng Mitte | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 23:30 | KT | SC Weiz |
Sc Gleisdorf | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 00:30 | KT | SK Vorwarts Steyr |
Superfund Pasching | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 21:25 | KT | Al Fahaheel Sc |
Al-Nasar | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 21:25 | KT | Al Salmiyah |
Al Jahra | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 23:55 | KT | Al-Qadsia SC |
Kazma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 05:30 | KT | Cobresal |
San Luis Quillota | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 05:30 | KT | Zulia |
Carabobo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 17:00 | KT | Kolkheti Poti |
Samtredia | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 19:00 | KT | Dinamo Tbilisi |
Shukura Kobuleti | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 21:00 | KT | Saburtalo Tbilisi |
Dinamo Batumi | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:59 | KT | Torpedo Kutaisi |
Chikhura Sachkhere | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 00:05 | KT | Vasteras SK FK |
Assyriska FF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 01:45 | KT | GKS Katowice |
Miedz Legnica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 20:00 | KT | That Ras |
Al-Jazeera (Jordan) | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:30 | KT | Al-Baq'a |
Mansheiat Bani Hasan | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:30 | KT | Al Wihdat Amman |
Shabab AlOrdon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 19:00 | KT | WIT Georgia Tbilisi |
Meshakhte Tkibuli | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 19:00 | KT | Baia Zugdidi |
Gagra | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 19:00 | KT | Guria Lanchkhuti |
Merani Martvili | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 19:00 | KT | Metalurgi Rustavi |
Sioni Bolnisi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 16:00 | KT | Brisbane Olympic United FC |
Moreton Bay United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 22:30 | KT | Al-Muharraq |
Al-Najma | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:30 | KT | Al-Hadd |
Al-Riffa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 20:00 | KT | Real Succes |
Sfintul Gheorghe | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 20:00 | KT | Singerei |
Prut Leova | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 20:00 | KT | Sheriff B |
Cf Intersport Aroma | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 20:00 | KT | Iskra-stal Ribnita |
Spicul Chiscareni | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 20:00 | KT | Cf Sparta Selemet |
Codru Lozova | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 22:59 | KT | Fci Tallinn B |
Tallinna Levadia 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 17:30 | KT | Richmond |
Eastern Lions Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 02:15 | KT | S.S Pennarossa |
SP Domagnano | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 02:15 | KT | Cailungo |
SS Murata | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 02:15 | KT | San Giovanni |
SP Libertas | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 02:15 | KT | Tre Penne |
Folgore/falciano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 19:00 | KT | Panegialios |
Aris Thessaloniki | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 20:00 | KT | Aiginiakos |
Panelefsiniakos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 00:30 | KT | Rynninge IK |
Fc Linkoping City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 19:00 | KT | NSI Runavik |
Tb Tuoroyri | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],120 minutes[3-2] | |||||||
13/04 19:45 | KT | B36 Torshavn |
Vikingur Gotu | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 20:30 | KT | IF Fuglafjordur |
Ki Klaksvik | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 22:59 | KT | HB Torshavn |
EB Streymur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 17:00 | KT | Nbu Osiyo |
Zaamin | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 18:00 | KT | Yangiyer |
Dinamo Gallakor | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 18:00 | KT | Nasaf Qarshi Ii |
Sementchi Quvasoy | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 18:00 | KT | Termez Surkhon |
Uz Dong Joo Andijon | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 18:00 | KT | Aral Nukus |
Nurafshon | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 18:00 | KT | Xorazm Urganch |
Mashal Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 18:00 | KT | Naryn |
Yozyovon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 00:45 | KT | Central Ballester |
Argentino De Rosario | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 00:00 | KT | Lindsdals IF |
Nybro If | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 00:00 | KT | Lunds BK |
Torns IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 17:00 | KT | Zorya U21 |
Dynamo Kyiv U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 00:00 | KT | Hudiksvalls Forenade FF |
Valbo Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 00:00 | KT | Pitea If |
Moron Bk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 22:59 | KT | Al Faisaly Harmah |
Al-Ettifaq | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 00:45 | KT | Al Shabab Ksa |
Al-Raed | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/04 03:00 | KT | Real Cartagena |
Barranquilla | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 03:00 | KT | Tigres FC |
Cucuta | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 03:15 | KT | Fortaleza CEIF |
Llaneros FC | Đội hình Diễn biến |
|||
14/04 07:30 | KT | Boyaca Chico |
Patriotas | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |