KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 20:00 | KT | West Bromwich |
Leicester City | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:30 | KT | Tottenham Hotspur |
Everton | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:00 | KT | Alaves |
Real Betis | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Valladolid |
Real Sociedad | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Barcelona |
Elche | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Atletico Madrid |
Sevilla | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 23:30 | KT | Villarreal |
SD Huesca | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 02:00 | KT | Valencia |
Levante | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Lille |
Metz | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Angers SCO |
Stade Reims | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Dijon |
Stade Brestois | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Lorient |
Lens | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Nimes |
Stade Rennais FC | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Monaco |
Nantes | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 02:00 | KT | Paris Saint Germain |
Marseille | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 20:30 | KT | Dynamo Moscow |
Rubin Kazan | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | CSKA Moscow |
Spartak Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 23:00 | KT | Rotor Volgograd |
Krasnodar FK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 17:15 | KT | Emmen |
VVV Venlo | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:30 | KT | Sparta Rotterdam |
Ajax Amsterdam | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:30 | KT | Heracles Almelo |
ADO Den Haag | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:45 | KT | RKC Waalwijk |
Vitesse Arnhem | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:45 | KT | Groningen |
PSV Eindhoven | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 17:00 | KT | Real Oviedo |
Cartagena | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Mallorca |
Rayo Vallecano | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 23:15 | KT | Fuenlabrada |
CD Lugo | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 23:15 | KT | CD Mirandes |
Alcorcon | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 02:00 | KT | Tenerife |
Malaga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 20:30 | KT | Chemnitzer |
Hoffenheim | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[2-3] | |||||||
13/09 20:30 | KT | Eintracht Norderstedt |
Bayer Leverkusen | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:30 | KT | Hansa Rostock |
VfB Stuttgart | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:30 | KT | Kaiserslautern |
SSV Jahn Regensburg | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-4] | |||||||
13/09 20:30 | KT | Rielasingen Arlen |
Holstein Kiel | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:30 | KT | Sv Elversberg |
St Pauli | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:30 | KT | Tsv Steinbach Haiger |
SV Sandhausen | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:30 | KT | SC Wiedenbruck |
SC Paderborn 07 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:30 | KT | Schweinfurt |
Schalke 04 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 23:30 | KT | 1. Magdeburg |
Darmstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-3] | |||||||
13/09 23:30 | KT | SV Wehen Wiesbaden |
Heidenheimer | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 23:30 | KT | SV Waldhof Mannheim |
Freiburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Ipswich |
Wigan Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:30 | KT | Anderlecht |
Cercle Brugge | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | St-Truidense VV |
Royal Antwerp | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 23:15 | KT | Zulte-Waregem |
Sporting Charleroi | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 01:45 | KT | Kortrijk |
Royal Excel Mouscron | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:00 | KT | Lyngby |
Aalborg BK | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:00 | KT | Horsens |
Randers FC | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Brondby |
Nordsjaelland | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Odense BK |
Copenhagen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:30 | KT | Ilves Tampere |
HJK Helsinki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:30 | KT | Mfk Karvina |
Sparta Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:30 | KT | Zlin |
Brno | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:00 | KT | Viktoria Plzen |
Mlada Boleslav | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | KR Reykjavik |
Stjarnan | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Ka Akureyri |
Fylkir | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 23:30 | KT | Hafnarfjordur FH |
Breidablik | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 02:15 | KT | HK Kopavog |
IA Akranes | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 03:00 | KT | Valur |
Vikingur Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:59 | KT | Finn Harps |
Derry City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:30 | KT | Hammarby |
Helsingborg IF | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:30 | KT | Falkenbergs FF |
IFK Goteborg | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:30 | KT | Malmo FF |
AIK Solna | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:30 | KT | Mjallby AIF |
Varbergs BoIS FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Ankaragucu |
Erzurum BB | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Kayserispor |
Kasimpasa | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:00 | KT | Antalyaspor |
Genclerbirligi | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:00 | KT | Trabzonspor |
Besiktas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 00:00 | KT | Pumas UNAM |
Atletico San Luis | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 07:00 | KT | Queretaro FC |
Club Leon | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 09:06 | KT | Club Tijuana |
CDSyC Cruz Azul | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:59 | KT | Stromsgodset |
Rosenborg | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Mjondalen |
Sandefjord | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Aalesund FK |
Sarpsborg 08 FF | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Bodo Glimt |
Odd Grenland | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 01:30 | KT | Valerenga |
Brann | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 07:30 | KT | Sporting Kansas City |
Minnesota United | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 08:30 | KT | Vancouver Whitecaps FC |
Montreal Impact | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 10:00 | KT | Los Angeles FC |
Portland Timbers | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 10:00 | KT | San Jose Earthquakes |
Los Angeles Galaxy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 20:00 | KT | Pogon Szczecin |
Wisla Krakow | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:30 | KT | Gornik Zabrze |
Lechia Gdansk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 01:00 | KT | Telstar |
MVV Maastricht | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:30 | KT | Norrby IF |
Vasteras SK FK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 17:15 | KT | CD Cova Piedade |
CD Mafra | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Leixoes |
Casa Pia Ac | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:00 | KT | SL Benfica B |
Vilafranquense | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:30 | KT | Varzim |
Porto B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 15:30 | KT | Seoul |
Suwon Samsung Bluewings | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 17:00 | KT | Gangwon FC |
Pohang Steelers | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 17:00 | KT | Busan I'Park |
Incheon United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:30 | KT | Raeren |
Kv Zelzate | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Jong Lede |
Schoonbeek Beverst | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Achel |
Entite Manageoise | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Rc Lauwe |
Schaerbeek Evere | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Francs Borains |
Sc Dikkelvenne | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Rus Saint Ghislain Tertre Hautrage |
Kvk Tienen | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Patro Eisden |
Stockay Warfusee | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Urs Lixhe Lanaye |
Munkzwalm | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Sint Dymphna |
Rupel Boom | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Dessel Sport |
Rapid Symphorinois | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Royal Fc Liege |
Waremme | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Oppagne Weris |
Lochristi | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Voorde Appelterre |
Sparta Petegem | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Couvin Mariembourg |
Bilzerse Waltwilder | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
13/09 21:00 | KT | Warnant |
Rfc Meux | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-2] | |||||||
13/09 21:00 | KT | Jeunesse Tamines |
Herent | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Rus Rebecquoise |
Roeselare | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Gosselies Sports |
Vorselaar | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Ganshoren |
Oudenaarde | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Tilleur |
Royal Knokke | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Kfc Mandel United |
Kskv Zwevezele | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
13/09 21:00 | KT | Braine |
Zwarte Leeuw | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Eendracht Aalst |
Sint Eloois Winkel | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Bambrugge |
Ardennen | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Londerzeel Sk |
Gullegem | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | RAEC Bergen Mons |
Hombourg | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-3] | |||||||
13/09 21:00 | KT | Diegem Sport |
Olsa Brakel | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Groen Star Beek |
Wielsbeke | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Lyra Lierse Berlaar |
Berchem Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Ksk Hasselt |
Lokeren Temse | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[1-3] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 11:05 | KT | Consadole Sapporo |
Urawa Red Diamonds | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 16:00 | KT | Yokohama FC |
Nagoya Grampus Eight | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 16:00 | KT | Vegalta Sendai |
Oita Trinita | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 16:30 | KT | Kawasaki Frontale |
Sanfrecce Hiroshima | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 16:45 | KT | Sagan Tosu |
Kashiwa Reysol | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 17:00 | KT | Yokohama F Marinos |
Cerezo Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 17:00 | KT | Gamba Osaka |
Shonan Bellmare | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 00:30 | KT | Hapoel Tel Aviv |
Ashdod MS | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 01:00 | KT | Maccabi Haifa |
Hapoel Beer Sheva | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:30 | KT | PAE Atromitos |
Volos Nfc | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:30 | KT | Asteras Tripolis |
Panathinaikos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:30 | KT | Nea Salamis |
EN Paralimni | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 23:30 | KT | Karmiotissa Pano Polemidion |
AEK Larnaca | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:30 | KT | Olympiakos Nicosia |
Doxa Katokopias | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 20:00 | KT | Ujpesti TE |
Varda Se | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:30 | KT | MTK Hungaria FC |
Zalaegerszegi TE | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:59 | KT | Astra Ploiesti |
Sepsi | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 01:30 | KT | CFR Cluj |
Hermannstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 02:00 | KT | Fluminense |
Corinthians Paulista | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 02:00 | KT | Gremio |
Fortaleza | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 04:00 | KT | Atletico Mineiro |
Bragantino | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 04:00 | KT | Bahia |
Atletico Clube Goianiense | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 04:00 | KT | Ceara |
Flamengo | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 04:00 | KT | Goias |
Internacional | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 05:45 | KT | Palmeiras |
Sport Club Recife | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 06:30 | KT | Botafogo |
Vasco da Gama | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:45 | KT | Cska 1948 Sofia |
PFK Montana | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 01:00 | KT | Levski Sofia |
Etar Veliko Tarnovo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Shinnik Yaroslavl |
Yenisey Krasnoyarsk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 18:00 | KT | Alania |
Dinamo Briansk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:00 | KT | Akron Togliatti |
Chayka K Sr | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:00 | KT | Krylya Sovetov Samara |
Tom Tomsk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Krasnodar II |
SKA Energiya Khabarovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Fakel Voronezh |
Pari Nizhny Novgorod | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Tekstilshchik Ivanovo |
Irtysh 1946 Omsk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Volgar-Gazprom Astrachan |
Chertanovo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Neftekhimik Nizhnekamsk |
Spartak Moscow II | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Torpedo Moscow |
Gazovik Orenburg | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:00 | KT | Baltika |
Veles Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:59 | KT | FK Javor Ivanjica |
Vojvodina | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Mladost Lucani |
Backa Backa Palanka | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | FK Napredak Krusevac |
Zlatibor Cajetina | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Proleter Novi Sad |
Macva Sabac | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:30 | KT | SV Ried |
WSG Wattens | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:30 | KT | St.Polten |
Sturm Graz | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Wolfsberger AC |
Red Bull Salzburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:00 | KT | Istra 1961 |
NK Varteks | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:05 | KT | NK Lokomotiva Zagreb |
Hnk Gorica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Port |
BEC Tero Sasana | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 18:00 | KT | Chonburi Shark FC |
Trat Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:00 | KT | Bangkok Glass Pathum |
Buriram United | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:00 | KT | Samut Prakan City |
Rayong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:30 | KT | Sc Schoftland |
Solothurn | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Neuchatel Xamax |
Sc Kriens | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Thun |
Luzern | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Chiasso |
Zurich | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Floresti |
Milsami | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:00 | KT | Fredericia |
Kolding IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Tabor Sezana |
NK Aluminij | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Gorica |
Koper | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 01:15 | KT | NK Olimpija Ljubljana |
NK Mura 05 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Energetik Bgu Minsk |
Slutsksakhar Slutsk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Belshina Babruisk |
Isloch Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Torpedo Zhodino |
Slavia Mozyr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:15 | KT | Al Khor SC |
Al-Ahli Doha | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:30 | KT | Al-Arabi SC |
Al-Garrafa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:30 | KT | Krupa |
Sloboda | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | NK Siroki Brijeg |
FK Zeljeznicar | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 01:00 | KT | Tuzla City |
Radnik Bijeljina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 02:00 | KT | Union Touarga Sport Rabat |
Raja de Beni Mellal | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 04:00 | KT | IRT Itihad de Tanger |
Renaissance Sportive de Berkane | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 17:00 | KT | Jiangsu Suning |
Guangzhou R&F | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:00 | KT | Shandong Taishan |
Guangzhou Evergrande FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:00 | KT | Alashkert |
Banants | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 17:00 | KT | Tallinna Jk Legion |
Trans Narva | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:00 | KT | Kuressaare |
Levadia Tallinn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Oeste FC |
CSA Alagoas AL | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Mynai |
PFC Oleksandria | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Zorya |
Illichivets mariupol | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 23:30 | KT | Vorskla Poltava |
Inhulets Petrove | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 14:00 | KT | Jeju United FC |
Daejeon Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 16:30 | KT | Ansan Greeners |
Anyang | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 00:00 | KT | Cartagines Deportiva SA |
Limon | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 04:00 | KT | AD grecia |
Guadalupe | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 07:00 | KT | Santos De Guapiles |
Alajuelense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 20:00 | KT | Fk Valmiera |
Metta/LU Riga | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Rigas Futbola Skola |
Tukums-2000 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 01:15 | KT | Sociedad Deportiva Aucas |
Deportivo Cuenca | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 03:30 | KT | Independiente Jose Teran |
Delfin SC | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 06:00 | KT | Barcelona SC(ECU) |
Universidad Catolica Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 00:00 | KT | CD Malacateco |
Antigua Gfc | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 02:00 | KT | Santa Lucia Cotzumalguapa |
Xelaju MC | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 04:00 | KT | Guastatoya |
Deportivo Achuapa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 01:00 | KT | El Zamalek |
El Entag El Harby | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 16:00 | KT | V-Varen Nagasaki |
Jubilo Iwata | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 16:00 | KT | Okayama FC |
Ventforet Kofu | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 16:00 | KT | Tochigi SC |
Matsumoto Yamaga FC | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 16:00 | KT | Avispa Fukuoka |
Machida Zelvia | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 16:00 | KT | Tokyo Verdy |
Thespa Kusatsu Gunma | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 16:30 | KT | Kyoto Purple Sanga |
Ryukyu | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 17:00 | KT | Giravanz Kitakyushu |
Albirex Niigata Japan | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 17:00 | KT | Omiya Ardija |
Yamagata Montedio | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 17:00 | KT | Mito Hollyhock |
Renofa Yamaguchi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 20:00 | KT | Lida |
Smorgon FC | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Volna Pinsk |
Granit Mikashevichi | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Fk Orsha |
Oshmyany | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 15:30 | KT | Juventus |
Novara | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Cittadella |
Triestina | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:00 | KT | Udinese |
Venezia | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 01:30 | KT | Sporting Lisbon |
Napoli | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 02:00 | KT | Fiorentina |
Reggiana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chinese Taipei Intercity League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 15:00 | KT | Ming Chuan University |
Tainan City | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 15:00 | KT | Taichung Futuro |
Ntupes | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 15:00 | KT | Hang Yuen |
Taicheng Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 15:00 | KT | Taiwan Power |
Tatung | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:30 | KT | Gloria Buzau |
Universitaea Cluj | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Hutnik Krakow |
Gornik Polkowice | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:00 | KT | GKS Katowice |
Lech Poznan B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:00 | KT | Vitosha Bistritsa |
Ludogorets Razgrad Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Udon Thani |
Khonkaen FC | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 18:00 | KT | Uthai Thani Forest |
Ranong United | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:00 | KT | Lampang Fc |
Kasetsart University FC | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:00 | KT | Customs Department FC |
Nakhon Pathom FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:00 | KT | Jdfs Alberts |
Fk Auda Riga | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Super Nova |
Fk Dinamo Riga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 12:00 | KT | Sydney Olympic |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 12:00 | KT | Sydney United |
Western Sydney Wanderers Am | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 13:00 | KT | Rockdale City Suns |
Wollongong Wolves | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales NPL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 11:30 | KT | Maitland |
Hamilton Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Vrchovina |
Vysocina Jihlava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 10:30 | KT | Woden Weston |
Monaro Panthers | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 12:45 | KT | Tuggeranong United |
Canberra Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Santiago Wanderers |
Huachipato | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 02:00 | KT | Univ Catolica |
Audax Italiano | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 04:30 | KT | O Higgins |
Everton CD | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:15 | KT | Jedinstvo Bijelo Polje |
Grbalj Radanovici | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:15 | KT | Arsenal Tivat |
Bokelj Kotor | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:15 | KT | Ofk Igalo |
Mornar | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:15 | KT | Ibar Rozaje |
Drezga | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:00 | KT | Kom Podgorica |
Berane | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait Emir Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:20 | KT | Kazma |
Al Kuwait SC | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[6-7] | |||||||
14/09 01:00 | KT | Al-Arabi Club |
Yarmouk | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 04:00 | KT | Celaya |
CF Atlante | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 09:00 | KT | Cimarrones De Sonora |
Pumas Tabasco | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 14:00 | KT | Heidelberg United |
Avondale Heights | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:00 | KT | Sabah Fk Baku |
Gilan Gabala | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:00 | KT | Saburtalo Tbilisi |
Norchi Dinamoeli Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Dila Gori |
Telavi | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:00 | KT | Torpedo Kutaisi |
Samtredia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 04:00 | KT | Guairena |
Sportivo San Lorenzo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:00 | KT | Asker |
Arendal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | IF Floya |
Brattvag | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Eidsvold TF |
IL Hodd | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Floro |
Senja | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Skeid Oslo |
Tromsdalen UIL | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Tegs Thoren ff |
Orebro Syrianska If | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Nykopings BIS |
Ifk Berga | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Gefle IF |
Brommapojkarna | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:30 | KT | IFK Lulea |
Taby | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 14:30 | KT | Meizhou Hakka |
Shenyang Urban | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 14:30 | KT | Nantong Zhiyun |
Xinjiang Tianshan Leopard | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 15:00 | KT | Beijing Beikong |
Inner Mongolia Zhongyou | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 15:00 | KT | Taizhou Yuanda |
Suzhou Dongwu | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 18:00 | KT | Shenzhen Peng City |
Kun Shan | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 18:35 | KT | Shaanxi Chang an Athletic |
Jiangxi Beidamen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 20:30 | KT | Bursaspor |
Adana Demirspor | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Adanaspor |
Istanbulspor | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Altay Spor Kulubu |
Samsunspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:30 | KT | Makhachkala |
Krasnodar Iii | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Mashuk-KMV |
Forte Taganrog | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Spartak Nalchik |
FK Biolog | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:30 | KT | Dynamo Stavropol |
Kuban Kholding | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Kuban |
Legion Dynamo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 15:30 | KT | SKU Amstetten |
SK Vorwarts Steyr | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 17:30 | KT | Liefering |
Rapid Vienna Amateure | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 07:30 | KT | Deportivo Pasto |
Deportes Tolima | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 17:40 | KT | Gornik Leczna |
Arka Gdynia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:00 | KT | Trollhattan |
Lindome GIF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Al Hussein Irbid |
Maan | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 23:30 | KT | Sahab Sc |
Al Salt | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Club Brugge Ii |
St Gilloise | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 01:00 | KT | Seraing United |
Westerlo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 11:00 | KT | Vanraure Hachinohe |
Gifu | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 13:00 | KT | Imabari FC |
Blaublitz Akita | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 13:00 | KT | Fukushima United FC |
Kagoshima United | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 16:00 | KT | AC Nagano Parceiro |
Cerezo Osaka U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:00 | KT | Shukura Kobuleti |
Gagra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 12:30 | KT | Moreton Bay United |
Queensland Lions SC | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 14:00 | KT | Brisbane Roar Am |
Sunshine Coast Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tunisia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:00 | KT | Chebba |
Club Sportif Sfaxien | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Us Tataouine |
C. A. Bizertin | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Etoile Metlaoui |
As Slimane | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | J.s. Kairouanaise |
Esperance Sportive de Tunis | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:00 | KT | Club Africain |
Es Du Sahel | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:30 | KT | U.s.monastir |
Us Ben Guerdane | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Victoria Rosport |
Jeunesse Esch | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Hostert |
Wiltz 71 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Etzella Ettelbruck |
Rodange 91 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Us Mondorf-les-bains |
Differdange 03 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | CS Petange |
Hamm Rm Benfica | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Swift Hesperange |
Racing Union Luxemburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:30 | KT | Budaorsi Sc |
Kaposvar | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:30 | KT | Szentlorinc Se |
Soroksar | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Bekescsaba |
Nyiregyhaza | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Csakvari Tk |
Dorogi | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Gyirmot Se |
Deac | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Szombathelyi Haladas |
Pecs | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Kazincbarcika |
ETO Gyori FC | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Szolnoki MAV |
Szegedi Ak | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:15 | KT | Debreceni VSC |
Ajka | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 01:00 | KT | Siofok |
Vasas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:30 | KT | Busaiteen |
Al Ahli Bhr | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:30 | KT | Al-Najma |
East Riffa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 15:15 | KT | Banik Ostrava B |
Slovan Rosice | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 15:15 | KT | Sigma Olomouc B |
Hlucin | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 15:15 | KT | Sparta Praha B |
Fk Banik Sokolov | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 15:15 | KT | Slavia Prague B |
Kraluv Dvur | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], Penalty [3-4], Kraluv Dvur thắng | |||||||
13/09 15:15 | KT | Admira Praha |
Fk Loko Vltavin | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:30 | KT | Sokol Hostoun |
Pribram B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 17:00 | KT | Kohtla Jarve Jk Jarve |
Flora Tallinn Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 17:00 | KT | Vandra Jk Vaprus |
Nomme United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:30 | KT | Kabel Novi Sad |
Imt Novi Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:30 | KT | Loznica |
Zeleznicar Pancevo | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:30 | KT | Zemun |
Dubocica Leskovac | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Borec Veles |
Brera Strumica | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Pelister Bitola |
FK Makedonija | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Renova Cepciste |
Rabotnicki Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Vardar Skopje |
Korzo Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 15:30 | KT | Msk Zilina B |
Mfk Skalica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 20:00 | KT | SC Faetano |
Tre Penne | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Fiorentino |
Cailungo | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | San Giovanni |
Sp Cosmos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | UMF Selfoss |
Ir Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Umf Njardvik |
Kari Akranes | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Throttur Vogur |
Kf Fjallabyggdar | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Kordrengir |
Fjardabyggd | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:59 | KT | Haukar |
Dalvik Reynir | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:30 | KT | Ararat Armenia B |
Junior Sevan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:00 | KT | Ksf Prespa Birlik |
Bk Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Assyriska If I Norrkoping |
Assyriska FF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Ab Argir |
Tb Tuoroyri | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | EB Streymur |
Vikingur Gotu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland nữ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Nữ Ibv Vestmannaeyjar |
Nữ Fylkir | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Nữ Thor Ka Akureyri |
Nữ Breidablik | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 00:00 | KT | Nữ Stjarnan |
Nữ Valur | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 02:15 | KT | Trottur Reykjavik Womens |
Nữ Hafnarfjordur | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 02:15 | KT | Throttur Reykjavik Womens |
Nữ Hafnarfjordur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Oktepa |
Shurtan Guzor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales L2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 12:00 | KT | Central Coast Mariners Fc Am |
St George Saints | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 12:00 | KT | Hakoah Sydney |
Newcastle Jets Fc Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 14:00 | KT | Samford Rangers |
Ipswich City | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 14:00 | KT | University of Queensland |
The Lakes | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 16:00 | KT | Western Spirit |
Ac Carina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Asarums If Fk |
Nosaby If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 17:00 | KT | Jk Tallinna Kalev Iii |
Viimsi Mrjk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 17:00 | KT | Paide Linnameeskond B |
Laanemaa Haapsalu | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Voru Jk |
Nomme Jk Kalju Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | Keila Jk |
Tabasalu Charma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 15:15 | KT | Brno B |
Zdar Nad Sazavou | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Humpolec |
Stara Rise | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Sokol Tasovice |
Bystrice Nad Perntejnem | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Berserkir Reykjavik |
Ka Asvellir | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Bjorninn |
Alafoss | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Skallagrimur |
Km Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Skautafelag Reykjavikur |
Umf Snaefell | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 20:00 | KT | Kosova Zurich |
Sv Hongg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:30 | KT | Croatia Zmijavci |
Hajduk Split B | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:30 | KT | Osijek B |
Junak | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Orebro Womens |
Rosengard Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:30 | KT | Koninklijke Hfc |
de Treffers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 20:30 | KT | Ca River Plate |
Liverpool P. | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:45 | KT | Boston River |
Defensor SC | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 01:00 | KT | Ca Rentistas |
Centro Atletico Fenix | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 03:15 | KT | Deportivo Maldonado |
Cerro Montevideo | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 06:15 | KT | Nacional Montevideo |
Danubio FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 23:00 | KT | Klubi 04 |
Fc Espoo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Honka Akatemia |
Kiffen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền đông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 23:00 | KT | Trenkwalder Admira Amateure |
Stripfing | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:30 | KT | Maria Saal |
Svg Bleiburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Holstebro Bk |
Brabrand IF | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 18:00 | KT | AB Kobenhavn |
Naestved | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 20:00 | KT | B93 Copenhagen |
Jammerbugt | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 12:30 | KT | Nữ B Kyoto |
Nữ Setagaya Sfida | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 19:00 | KT | Nữ Hoffenheim |
Nữ Wolfsburg | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 19:00 | KT | Nữ Sc Sand |
Nữ Sc Freiburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 11:00 | KT | Nữ Ehime Fc |
Nữ Kanagawa University | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 14:00 | KT | Nữ JEF United Ichihara |
Nữ Albirex Niigata | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Pumas Unam U20 |
San Luis U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Queretaro U20 |
Leon U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 05:45 | KT | Club Tijuana U20 |
Cruz Azul U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:00 | KT | Jagiellonia Bialystok Youth |
Wisla Krakow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:15 | KT | Lechia Gdansk Youth |
Legia Warszawa Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/09 05:00 | KT | Carolina RailHawks |
Memphis 901 | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 09:00 | KT | San Diego Loyal Sc |
Orange County Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 21:00 | KT | Cd Magallanes |
San Marcos De Arica | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Deportes Temuco |
Cd Copiapo S.a. | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 22:00 | KT | Puerto Montt |
Union San Felipe | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 23:30 | KT | Rangers Talca |
Cobreloa | Đội hình Diễn biến |
|||
14/09 01:30 | KT | San Luis Quillota |
Melipilla | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 22:00 | KT | Rio Ave U23 |
Famalicao U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Burundi League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 18:30 | KT | Rukinzo |
Flambeau Du Centre | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 21:00 | KT | Muzinga |
Bumamuru | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản JFL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/09 11:00 | KT | Mio Biwako Shiga |
Tegevajaro Miyazaki | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 13:00 | KT | Sony Sendai FC |
Nara Club | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 13:00 | KT | Osaka |
Honda | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 13:00 | KT | Maruyasu Industries |
Reinmeer Aomori | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 13:00 | KT | Kagura Shimane |
Veertien Mie | Đội hình Diễn biến |
|||
13/09 13:00 | KT | Ban Di Tesi Iwaki |
Kochi United | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |