KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 17:00 | KT | Montenegro U19 |
Bulgaria U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 18:00 | KT | Đảo Síp U19 |
Slovakia U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:00 | KT | Ukraine U19 |
Estonia U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:00 | KT | Anh U19 |
Luxembourg U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:00 | KT | FYR Macedonia U19 |
Bosnia Herzegovina U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Thổ Nhĩ Kỳ U19 |
Armenia U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Nga U19 |
Kosovo U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Xứ Wales U19 |
Ba Lan U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:30 | KT | Iceland U19 |
Bỉ U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:30 | KT | Pháp U19 |
Đảo Faroe U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 21:00 | KT | Italy U19 |
Malta U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 00:00 | KT | Slovenia U19 |
Thụy Điển U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 01:00 | KT | Phần Lan U19 |
Đan Mạch U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 01:30 | KT | Hy Lạp U19 |
Albania U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/11 02:45 | KT | Blackfield Langley |
Kingstonian | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp bóng đá Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 20:00 | KT | Malawi |
South Sudan | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Central African Republic |
Burundi | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:59 | KT | Namibia |
Chad | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:59 | KT | Cameroon |
Cape Verde | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:59 | KT | Guinea Bissau |
Swaziland | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:59 | KT | Nigeria |
Benin | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:59 | KT | Sierra Leone |
Lesotho | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 02:00 | KT | Burkina Faso |
Uganda | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 02:00 | KT | Sudan |
Sao Tome & Principe | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 02:00 | KT | Senegal |
Congo | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 02:10 | KT | Angola |
Gambia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/11 07:30 | KT | Flamengo |
Vasco da Gama | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 16:30 | KT | Spartak Moscow II |
Torpedo Armavir | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 18:00 | KT | Neftekhimik Nizhnekamsk |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:00 | KT | Krasnodar II |
Yenisey Krasnoyarsk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:30 | KT | Shinnik Yaroslavl |
Luch-Energiya | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:30 | KT | FK Khimki |
Rotor Volgograd | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:30 | KT | Tekstilshchik Ivanovo |
Tom Tomsk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:30 | KT | Fakel Voronezh |
SKA Energiya Khabarovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:30 | KT | Chayka K Sr |
Mordovia Saransk | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:59 | KT | Chertanovo Moscow |
Baltika | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 23:30 | KT | Torpedo Moscow |
Pari Nizhny Novgorod | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/11 05:15 | KT | Vila Nova (GO) |
Guarani Sp | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 07:30 | KT | Botafogo Sp |
Sport Club Recife | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Anh Trophy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/11 02:45 | KT | Maldon&Tiptree |
Folkestone Invicta | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 02:45 | KT | Hayes&Yeading |
Soham Town Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 23:30 | KT | Metta/LU Riga |
Super Nova | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 17:00 | KT | Zulte-Waregem |
Cercle Brugge | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 18:00 | KT | Thái Lan U23 |
Myanmar U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 18:45 | KT | Uzbekistan U23 |
Iraq U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:00 | KT | Almere City FC |
Groningen | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:30 | KT | Olympiakos Nicosia |
Onisilos Sotiras | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Bồ Đào Nha U19 |
Đức U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:00 | KT | Bahrain U23 |
Jordan U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:00 | KT | Syria U23 |
United Arab Emirates U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:00 | KT | Doxa Dramas |
PAOK Saloniki | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 23:30 | KT | Union Berlin |
Holstein Kiel | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 00:00 | KT | Asane Fotball |
Notodden FK | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 01:00 | KT | Cartagena |
Barcelona | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Nhà Vua Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 19:30 | KT | Tabarjal Club |
Al Shabab Ksa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 19:00 | KT | Dunarea Calarasi |
Scm Argesul Pitesti | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:00 | KT | Metaloglobus |
Farul Constanta | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:00 | KT | Csikszereda Miercurea |
Scolar Resita | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:00 | KT | Ripensia Timisoara |
Politehnica Timisoara | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:00 | KT | Sportul Snagov |
Vointa Turnu Magurele | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:00 | KT | UTA Arad |
Gloria Buzau | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:30 | KT | Universitaea Cluj |
Concordia Chiajna | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 00:30 | KT | CS Mioveni |
Rapid Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U17 Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 19:00 | KT | Đức U17 |
Kazakhstan U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Hy Lạp U17 |
Azerbaijan U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:00 | KT | Bồ Đào Nha U17 |
Albania U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:00 | KT | Georgia U17 |
Ukraine U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Liên đoàn Oman | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 19:40 | KT | Al Seeb |
Dhufar | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:00 | KT | Sohar Club |
Al Rustaq | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/11 08:00 | KT | Celaya |
Tampico Madero | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 10:00 | KT | Mineros De Zacatecas |
CF Atlante | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/11 00:45 | KT | Mc Alger |
Js Kabylie | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/11 07:00 | KT | Deportes Tolima |
Atletico Nacional | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 08:30 | KT | Deportivo Cali |
Independiente Santa Fe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/11 06:30 | KT | Inter Palmira |
Tigres FC | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 06:30 | KT | Deportivo Pereira |
Deportes Quindio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 19:30 | KT | Zarkovo |
Zemun | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:30 | KT | Zlatibor Cajetina |
Radnicki Pirot | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:30 | KT | Radnicki 1923 Kragujevac |
Backa Backa Palanka | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:30 | KT | Buducnost Dobanovci |
Semendria 1924 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:30 | KT | Fk Sindelic Nis |
Kabel Novi Sad | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 21:30 | KT | FK Metalac Gornji Milanovac |
Dinamo Vranje | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:00 | KT | Kolubara |
Graficar Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 00:00 | KT | Trajal Krusevac |
Novi Pazar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 16:30 | KT | Oktepa |
Sherdor Samarqand | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 16:30 | KT | Neftchi Fargona |
Mashal Muborak | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 16:30 | KT | Shurtan Guzor |
Istiklol Fergana | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 18:00 | KT | Iftixor Oltiariq |
Xorazm Urganch | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 20:00 | KT | Black Rhinos Fc |
Yadah | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Bulawayo Chiefs |
Hwange Colliery | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Chapungu United |
Dynamos Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Harare City |
Telone | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Highlanders Fc |
Ngezi Platinum Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Manica Diamonds |
Platinum | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Mushowani Stars |
Chicken Inn | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 20:00 | KT | Triangle Fc |
Herentals College | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italy Serie D | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 22:00 | KT | Savoia 1908 |
Citta Di Fasano | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], Penalty [3-4], Citta Di Fasano thắng | |||||||
14/11 02:30 | KT | Foggia |
Acireale | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/11 01:00 | KT | Nottingen |
Villingen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/11 03:00 | KT | Metropolitanos |
Monagas SC | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 06:00 | KT | Zamora Barinas |
Academia Puerto Cabello | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Johnstone | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14/11 02:00 | KT | Exeter City |
West Ham United U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 02:30 | KT | Shrewsbury Town |
Macclesfield Town | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 02:45 | KT | Fleetwood Town |
Oldham Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 02:45 | KT | Southend United |
AFC Wimbledon | Đội hình Diễn biến |
|||
14/11 02:45 | KT | Bristol Rovers |
Swindon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 19:05 | KT | Al Kawkab |
Al Nojoom | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:15 | KT | Al Taqdom |
Uhud Medina | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 19:20 | KT | Al Jabalain |
Al Nahdha | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 22:15 | KT | Al-Ansar |
Hottain | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/11 12:30 | KT | South China |
North District | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 12:30 | KT | Hoi King Sa |
Wing Yee Ft | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 12:30 | KT | Dreams Metro Gallery Old |
Wong Tai Sin District Rsc | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 12:30 | KT | Sham Shui Po |
Shatin Sports | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 12:30 | KT | Hong Kong FC |
Hong Kong Sapling | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 12:30 | KT | Citizen |
Tai Chung | Đội hình Diễn biến |
|||
13/11 14:30 | KT | Eastern District Sa |
Central Western District RSA | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |