KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 01:45 | KT | AFC Bournemouth |
Manchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 00:30 | KT | Espanyol |
Eibar | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:30 | KT | Valencia |
Getafe | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 02:30 | KT | Real Madrid |
Athletic Bilbao | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:59 | KT | Benevento |
Atalanta | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:45 | KT | AS Roma |
Genoa | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:45 | KT | Crotone |
Juventus | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:45 | KT | Fiorentina |
Lazio | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:45 | KT | Napoli |
Udinese | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:45 | KT | Sampdoria |
Bologna | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:45 | KT | Spal |
Chievo | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:45 | KT | Torino |
AC Milan | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:45 | KT | Hellas Verona |
US Sassuolo Calcio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 23:30 | KT | Zenit St.Petersburg |
Dynamo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 23:30 | KT | Lokomotiv Moscow |
Akhmat Grozny | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:30 | KT | CSKA Moscow |
Amkar Perm | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 23:30 | KT | AZ Alkmaar |
Vitesse Arnhem | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 23:30 | KT | Roda JC Kerkrade |
PSV Eindhoven | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:45 | KT | SBV Excelsior |
Heracles Almelo | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:45 | KT | Sparta Rotterdam |
NAC Breda | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:45 | KT | Willem II |
Feyenoord Rotterdam | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 01:45 | KT | Schalke 04 |
Eintr Frankfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 00:30 | KT | Galatasaray |
Akhisar Bld.Geng | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 01:30 | KT | AS Eupen |
Royal Antwerp | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:30 | KT | KSC Lokeren |
Oostende | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:30 | KT | Standard Liege |
Anderlecht | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:30 | KT | Beerschot AC |
St-Truidense VV | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ cúp C1 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 17:00 | KT | Kawasaki Frontale |
Ulsan Hyundai Horang-i | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 17:00 | KT | Melbourne Victory FC |
Shanghai East Asia FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 18:00 | KT | Jeonbuk Hyundai Motors |
Kitchee | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 18:00 | KT | Tianjin Quanjian |
Kashiwa Reysol | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 01:00 | KT | Basel |
Grasshoppers | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:00 | KT | Sion |
Lugano | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:00 | KT | Thun |
Young Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:00 | KT | Zurich |
St. Gallen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:59 | KT | Horsens |
Nordsjaelland | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Randers FC |
Odense BK | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:00 | KT | Copenhagen |
Aalborg BK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 05:15 | KT | The Strongest |
Atletico Tucuman | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 07:45 | KT | Libertad Asuncion |
CA Penarol | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 07:45 | KT | Flamengo |
Independiente Santa Fe | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 07:45 | KT | Independiente |
Corinthians Paulista | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:30 | KT | KuPS |
RoPS Rovaniemi | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:30 | KT | SJK Seinajoki |
HJK Helsinki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 00:00 | KT | Orebro |
AIK Solna | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:00 | KT | Djurgardens |
Malmo FF | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:00 | KT | IK Sirius FK |
Hacken | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:00 | KT | Kalmar FF |
Ostersunds FK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 02:05 | KT | Caen |
Paris Saint Germain | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 00:30 | KT | Caldas |
Aves | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-0], Double bouts[1-1], 120 minutes[1-2] | |||||||
19/04 02:30 | KT | Sporting Lisbon |
Porto | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-0], Double bouts[1-1], 120 minutes[1-0], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:00 | KT | Apollon Limassol FC |
AEP Paphos | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | AEK Larnaca |
APOEL Nicosia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 23:30 | KT | AEK Athens |
Larisa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 19:00 | KT | FC Vereya |
Botev Plovdiv | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:00 | KT | CSKA Sofia |
Levski Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:30 | KT | Ludogorets Razgrad |
Beroe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 21:00 | KT | Rudes |
NK Lokomotiva Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Dinamo Zagreb |
ZNK Osijek | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:00 | KT | Hajduk Split |
Cibalia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 21:00 | KT | Domzale |
NK Publikum Celje | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Krsko Posavlje |
Gorica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:59 | KT | Kawkab de Marrakech |
Rcoz Oued Zem | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 01:00 | KT | Aarau |
Neuchatel Xamax | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 18:45 | KT | Home United FC |
Albirex Niigata FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 19:15 | KT | Tampines Rovers FC |
Hougang United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 17:00 | KT | Tokyo |
Yokohama F Marinos | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 17:00 | KT | Albirex Niigata Japan |
Vegalta Sendai | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 17:00 | KT | Jubilo Iwata |
Consadole Sapporo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 17:00 | KT | Shimizu S-Pulse |
Ventforet Kofu | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 17:00 | KT | Gamba Osaka |
Urawa Red Diamonds | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 17:00 | KT | Nagoya Grampus Eight |
Sanfrecce Hiroshima | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 17:00 | KT | V-Varen Nagasaki |
Vissel Kobe | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 18:00 | KT | Sagan Tosu |
Shonan Bellmare | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 04:00 | KT | AD grecia |
Universidad de Costa Rica | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 04:00 | KT | Cartagines Deportiva SA |
Municipal Liberia | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 09:00 | KT | Alajuelense |
AD Carmelita | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 09:00 | KT | Herediano |
Santos De Guapiles | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 09:00 | KT | Perez Zeledon |
Guadalupe | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 09:00 | KT | Deportivo Saprissa |
Limon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:00 | KT | Atlantas Klaipeda |
Trakai Riteriai | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:00 | KT | Spyris Kaunas |
FK Zalgiris Vilnius | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 07:30 | KT | Delfin SC |
Liga Dep. Universitaria Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 08:15 | KT | Honduras Progreso |
Real Espana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 04:30 | KT | Cd Audaz |
Aguila | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 04:30 | KT | CD Dragon |
Luis Angel Firpo | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 04:30 | KT | CD FAS |
Sonsonate | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 08:00 | KT | Cd Chalatenango |
Municipal Limeno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 01:30 | KT | CSD Municipal |
Coban Imperial | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 03:00 | KT | CD Malacateco |
Deportivo Petapa | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 04:00 | KT | Guastatoya |
CD Marquense | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 10:00 | KT | Xelaju MC |
Deportivo Sanarate | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:30 | KT | El Ismaily |
Misr El Maqasah | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:00 | KT | El Mokawloon |
El Zamalek | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 21:00 | KT | Bjornevatn |
Alta | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:30 | KT | Harstad |
Mosjoen | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[5-3] | |||||||
18/04 22:59 | KT | Asker |
Follo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Baerum SK |
Drobak-Frogn IL | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Bergsoy |
Aalesund FK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Byasen Toppfotball |
Levanger | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Eidsvold TF |
Kjelsas IL | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Fana |
Nest-Sotra | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Arendal |
Floy Flekkeroy Il | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Senja |
Finnsnes | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Orn-Horten |
Lyn Oslo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Vigor |
Start Kristiansand | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Grorud IL |
Tonsberg | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | IF Floya |
Tromsdalen UIL | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-3] | |||||||
18/04 22:59 | KT | Stjordals Blink |
Kolstad | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Kvik Halden |
Fredrikstad | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Ff Lillehammer |
Honefoss | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Nybergsund IL Trysil |
Elverum | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Oppsal |
Kongsvinger | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Orkla |
Nardo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Os Turn Fotball |
Asane Fotball | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Oystese |
Sogndal | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Pors Grenland |
Notodden FK | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-2] | |||||||
18/04 22:59 | KT | Herd |
Brattvag | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | SK Traeff |
Molde | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Sola |
Sandnes Ulf | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Sortland Il |
Mjolner | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-2] | |||||||
18/04 22:59 | KT | Steinkjer |
Strindheim IL | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Ullern |
Stabaek | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[3-5] | |||||||
18/04 22:59 | KT | Vestfossen |
Stromsgodset | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Vindbjart |
Jerv | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Arna Bjornar Ail |
Lysekloster | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[0-3] | |||||||
18/04 22:59 | KT | Arvoll |
Valerenga | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Eiger |
Egersunds IK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Eik Tonsberg |
Sandefjord | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Fjora |
Floro | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-3] | |||||||
18/04 22:59 | KT | FK Vidar |
Vardeneset | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Frigg FK |
Strommen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Gjellerasen If |
Ullensaker/Kisa IL | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Halsen |
Fram Larvik | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Flint |
Mjondalen | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-4] | |||||||
18/04 22:59 | KT | Skarphedin Il |
Odd Grenland | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Klofta |
Lillestrom | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Korsvoll |
Lorenskog | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Kvik Trondheim |
Ranheim IL | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Lommedalens |
Skeid Oslo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Madla Il |
Viking | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Ostsiden Il |
Sarpsborg 08 FF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Raufoss |
Skjetten | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Skjervoy |
Tromso IL | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Skjold Il |
FK Haugesund | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Staal Jorpeland |
Bryne | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Sunndal |
Kristiansund BK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Tertnes |
Fyllingsdalen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Volda Ti Fotball |
IL Hodd | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Sotra Sk |
Vard Haugesund | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-3] | |||||||
18/04 23:15 | KT | Sandviken Il |
Brann | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:00 | KT | Valdres FK |
Brumunddal | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||||
19/04 00:00 | KT | Tynset |
Ham-Kam | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:00 | KT | Junkeren |
Mo IL | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 14:00 | KT | Mexico U20 |
Việt Nam U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Zimbabwe |
Botswana | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Thor Akureyri |
Volsungur Husavik | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:30 | KT | Karlsruher SC |
SV Waldhof Mannheim | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 03:00 | KT | Nữ Martinique |
Nữ Dominican Republic | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 06:30 | KT | Nữ St. Kitts And Nevis |
Nữ Dominica | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 07:30 | KT | River Pi |
Sampaio Correa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 05:30 | KT | Goias |
Avai | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 07:45 | KT | Nautico PE |
Ponte Preta | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 07:45 | KT | Ferroviario Ce |
Atletico Mineiro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:00 | KT | Avangard |
Shinnik Yaroslavl | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:30 | KT | Spartak Moscow |
Ruan Tosno | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[4-5] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 21:00 | KT | Stal Stalowa Wola |
Znicz Pruszkow | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:00 | KT | Siarka Tarnobrzeg |
Belchatow | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:00 | KT | Wisla Pulawy |
KS Energetyk ROW | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:00 | KT | Warta Poznan |
Gwardia Koszalin | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:30 | KT | Garbarnia Krakow |
Rozwoj Katowice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 21:00 | KT | Chernomorets Balchik |
Strumska Slava | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Neftohimik |
Pfc Nesebar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 01:15 | KT | Videoton Puskas Akademia |
Debreceni VSC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 19:30 | KT | Milsami |
Sheriff | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 19:30 | KT | Cs Petrocub |
Speranta Nisporeni | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 19:30 | KT | Dinamo-Auto |
Dacia Chisinau | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Zimbru Chisinau |
Olimpia Balti | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-0] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:00 | KT | FK Sutjeska Niksic |
Rudar Pljevlja | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 01:30 | KT | Legia Warszawa |
Gornik Zabrze | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 15:00 | KT | Okzhetpes |
Kairat Almaty | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 17:00 | KT | Tarlan Shymkent |
Ordabasy | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 17:00 | KT | Shakhtyor Karagandy |
Kyzylzhar Petropavlovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[7-6] | |||||||
18/04 17:00 | KT | Maktaaral |
Astana | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 17:00 | KT | Kaisar Kyzylorda |
FK Aktobe Lento | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 18:00 | KT | Akzhayik Oral |
FK Atyrau | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 18:00 | KT | Tobol Kostanai |
Zhetysu Taldykorgan | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 18:00 | KT | Taraz |
Irtysh Pavlodar | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-5] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:50 | KT | Al Ttadamon |
Al-Qadsia SC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:50 | KT | Al-Arabi Club |
Al-Nasar | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:50 | KT | Al Salmiyah |
Al Jahra | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:50 | KT | Al Kuwait SC |
Kazma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 20:30 | KT | KS Perparimi Kukesi |
KF Laci | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 23:30 | KT | Flamurtari |
Skenderbeu Korca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 21:00 | KT | FK Buducnost Podgorica |
Ofk Titograd Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Ofk Igalo |
Grbalj Radanovici | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 16:30 | KT | Mornington |
Brunswick City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 08:30 | KT | Cafetaleros De Tapachula |
Csyd Dorados De Sinaloa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 00:30 | KT | Cwmbran Celtic |
Afan Lido | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:30 | KT | Monmouth Town |
Cwmamman United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 20:00 | KT | Blama |
AL-Sareeh | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 20:00 | KT | Kufer Soom |
Al Asalah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 21:00 | KT | Macva Sabac |
Mladost Lucani | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 23:30 | KT | Cukaricki |
Partizan Belgrade | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 21:30 | KT | Krupa |
Zvijezda 09 Brgule | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Sloboda |
FK Zeljeznicar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:59 | KT | Shakhtar Donetsk |
Illichivets mariupol | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Dnipro-1 |
Dynamo Kyiv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 01:30 | KT | Club Atletico Colegiales |
Comunicaciones BsAs | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:30 | KT | Almirante Brown |
CA Fenix Pilar | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:30 | KT | Deportivo Espanol |
UAI Urquiza | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:30 | KT | Ca San Miguel |
Club Atletico Acassuso | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:35 | KT | San Telmo |
Ca Platense | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 06:00 | KT | Atletico Atlanta |
Villa San Carlos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 18:00 | KT | Rukh Vynnyky |
Kremin Kremenchuk | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 18:00 | KT | Volyn |
Mfk Vodnyk Mikolaiv | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 20:00 | KT | Balkany Zorya |
Cherkaskyi Dnipro | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 20:00 | KT | Fk Poltava |
Obolon Kiev | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 20:00 | KT | Helios Kharkiv |
Inhulets Petrove | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Hirnyk Sport |
Sumy | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Fk Avanhard Kramatorsk |
Arsenal Kyiv | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Kolos Kovalivka |
Zhemchuzhyna Odessa | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:00 | KT | Desna Chernihiv |
Naftovik Ukrnafta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 21:00 | KT | Chayka K Sr |
SKA Rostov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 04:00 | KT | Atletico Huila |
Deportivo Pasto | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 06:00 | KT | Deportiva Once Caldas |
Patriotas | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 08:00 | KT | Dep.Independiente Medellin |
Jaguares De Cordoba | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 00:00 | KT | Chojniczanka Chojnice |
GKS Katowice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:59 | KT | Mattersburg |
Red Bull Salzburg | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0],120 minutes[0-0],Penalty Kicks[0-3] | |||||||
19/04 01:30 | KT | Sturm Graz |
Rapid Wien | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],120 minutes[3-2] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Championship | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 01:45 | KT | Dumbarton |
Inverness C.T. | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:45 | KT | Dumbarton |
Inverness C.T. | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 02:30 | KT | Fortaleza CEIF |
Orsomarso | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 03:00 | KT | Barranquilla |
Valledupar | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 03:00 | KT | Llaneros FC |
Real Santander | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 07:00 | KT | Deportes Quindio |
Tigres FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc gia Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:00 | KT | Kuressaare |
Flora Tallinn | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Flora Tallinn Ii |
Viljandi Jk Tulevik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Copa Sudamericana | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 05:15 | KT | Estudiantes Merida |
Deportes Temuco | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:00 | KT | Fk Loko Vltavin |
Polaban Nymburk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 20:00 | KT | Standard Sumqayit |
FK Inter Baku | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 22:59 | KT | Neftci Baku |
Gilan Gabala | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 20:00 | KT | Vardar Skopje |
FK Shkendija 79 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Skopje |
Sileks | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Academy Pandev |
Korzo Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Pelister Bitola |
Pobeda Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Renova Cepciste |
Rabotnicki Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 00:30 | KT | CS Grevenmacher |
Differdange 03 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:30 | KT | Hostert |
Us Esch | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||||
19/04 00:30 | KT | Wiltz 71 |
Rodange 91 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 01:00 | KT | CS Petange |
Racing Union Luxemburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 21:30 | KT | Slavoj Trebisov |
Partizan Bardejov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:45 | KT | BATE Borisov |
Neman Grodno | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:45 | KT | Dinamo Brest |
Dnepr Mogilev | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ League Cup Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 15:05 | KT | Sakon Nakhon |
Rayong | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 15:30 | KT | Surin Khongcheemool |
Samut Sakhon | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[3-5] | |||||||
18/04 15:30 | KT | Bangkok Fc |
Lampang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 15:30 | KT | Nan |
Trat Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 15:30 | KT | Ipe Samut Sakhon |
Krabi Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 15:30 | KT | Ranong United |
Thai Honda Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 17:30 | KT | Hua Hin City |
Sisaket | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 18:00 | KT | Nakhon Pathom FC |
Chiangmai Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
18/04 18:00 | KT | Phrae United |
Khonkaen FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 18:00 | KT | Chiangrai |
Army United | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[3-4] | |||||||
18/04 18:00 | KT | Lamphun Warrior |
Kasetsart University FC | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-3] | |||||||
18/04 18:00 | KT | Trang Fc |
Ptt Rayong | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 18:00 | KT | Surat Thani |
Udon Thani | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 18:30 | KT | Ayutthaya Fc |
Nong Bua Pitchaya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 06:00 | KT | North Carolina Courage Womens |
Ol Reign Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 06:30 | KT | Chicago Red Stars Womens |
Houston Dash Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 19:00 | KT | Shirak |
Gandzasar Kapan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Oman | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 20:45 | KT | Al Oruba Sur |
Fnjaa SC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 20:50 | KT | Muscat |
Oman Club | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | AL-Nahda |
Al Mudhaibhi | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Al Salam |
Saham | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 21:00 | KT | Mrbat |
Sohar Club | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:00 | KT | Al-Suwaiq Club |
Al Shabab Oma | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:00 | KT | Dhufar |
Al Nasr (OMA) | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 16:00 | KT | Mlada Boleslav U19 |
Pribram U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 17:00 | KT | Slavia Praha u19 |
Sk Sigma Olomouc u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 20:15 | KT | Opava U19 |
Banik Ostrava u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:30 | KT | Nữ Turbine Potsdam |
Nữ Sc Freiburg | Đội hình Diễn biến |
|||
18/04 23:30 | KT | Nữ Hoffenheim |
Nữ Sg Essen Schonebeck | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:00 | KT | Spartak Trnava |
Slovan Bratislava | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Double bouts[2-2], Penalty Kicks[3-4] | |||||||
18/04 22:30 | KT | MSK Zilina |
MFK Ruzomberok | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 22:00 | KT | St Mirren U20 |
Falkirk U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/04 23:30 | KT | Al Orubah |
Dhamk | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:45 | KT | Al Wehda Mecca |
Al Khaleej Club | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:45 | KT | Al Hazm |
Al Mojzel | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:45 | KT | Hajer |
Al Tai | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:45 | KT | Al Qaisoma |
Al Watani | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:45 | KT | Al Nahdha |
Al Nojoom | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:45 | KT | Al Shoalah |
Al Kawkab | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:45 | KT | Najran |
Jeddah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato do Nordeste Primeira | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 05:00 | KT | Campinense Pb |
CRB AL | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Sudan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 00:00 | KT | Ahli Atbara |
Khartoum Al Watani | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:00 | KT | Ahli Shandi |
Merreikh El Fasher | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 00:00 | KT | Ahli Atbara |
Ahli Al Khartoum | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/04 07:00 | KT | Toronto Fc II |
Carolina RailHawks | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 09:05 | KT | Portland Timbers B |
Rio Grande Valley Fc Toros | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 09:05 | KT | Fresno |
Tulsa Roughneck | Đội hình Diễn biến |
|||
19/04 09:35 | KT | Sacramento Republic Fc |
Colorado Springs Switchbacks | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |