KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C3 Europa League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 21:00 | KT | Astana |
BATE Borisov | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 22:59 | KT | Dinamo Tbilisi |
PAOK Saloniki | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 23:15 | KT | Sonderjyske |
Sparta Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 23:30 | KT | Midtjylland |
Osmanlispor | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 23:30 | KT | Krasnodar FK |
Partizani Tirana | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 00:00 | KT | Gilan Gabala |
NK Maribor | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 00:00 | KT | IFK Goteborg |
Qarabag | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 00:00 | KT | Maccabi Tel Aviv |
Hajduk Split | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 00:00 | KT | AEK Larnaca |
Slovan Liberec | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 00:00 | KT | Austria Wien |
Rosenborg | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 00:00 | KT | Slavia Praha |
Anderlecht | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 00:30 | KT | Basaksehir FK |
Shakhtar Donetsk | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 01:00 | KT | Panathinaikos |
Brondby | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 01:00 | KT | Fenerbahce |
Grasshoppers | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 01:00 | KT | NK Lokomotiva Zagreb |
Genk | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 01:00 | KT | Vojvodina |
AZ Alkmaar | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 01:15 | KT | Astra Ploiesti |
West Ham United | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 01:30 | KT | Gent |
FK Shkendija 79 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 01:45 | KT | US Sassuolo Calcio |
Crvena Zvezda | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 02:00 | KT | Arouca |
Olympiakos | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 02:05 | KT | Trencin |
Rapid Wien | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/08 01:00 | KT | IBV Vestmannaeyjar |
Fylkir | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 03:00 | KT | Valur |
Vikingur Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 22:30 | KT | ACS Poli Timisoara |
Botosani | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 22:59 | KT | Skive IK |
Hobro I.K. | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 18:30 | KT | Young Lions |
Geylang United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 22:30 | KT | Spyris Kaunas |
Utenis Utena | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 16:00 | KT | Bosnia Herzegovina U19 |
Saudi Arabia U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 21:40 | KT | Renaissance Sportive de Berkane |
OCK Olympique de Khouribga | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 22:15 | KT | Panthrakikos |
Agrotikos Asteras | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 22:30 | KT | Jordan |
Qatar | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 00:00 | KT | Thes Sport Tessenderlo |
Eendracht Termien | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 01:30 | KT | Benidorm CD |
Alicante | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CONCACAF Champions League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/08 07:10 | KT | CD Suchitepequez |
Real Esteli | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 09:05 | KT | Deportivo Saprissa |
CD Dragon | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 09:10 | KT | Pumas UNAM |
Honduras Progreso | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Siêu cúp Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/08 07:45 | KT | Independiente Santa Fe |
River Plate | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga trung tâm | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 20:30 | KT | Arsenal Tula II |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 21:00 | KT | FK Oryol |
Saturn | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 21:00 | KT | Chertanovo Moscow |
Salyut-Energia Belgorod | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 21:00 | KT | FK Oryol |
Saturn | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 22:00 | KT | Torpedo Moscow |
FK Kaluga | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 22:00 | KT | Torpedo Moscow |
FK Kaluga | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 22:30 | KT | FK Zvezda Ryazan |
Zenit Penza | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 22:30 | KT | Dinamo Briansk |
Metallurg Lipetsk | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 22:30 | KT | FK Zvezda Ryazan |
Zenit Penza | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 21:00 | KT | Strogino Moscow |
Pskov 747 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 21:00 | KT | Solaris |
Dnepr Smolensk | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 21:30 | KT | Znamya Truda |
FK Kolomna | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 22:00 | KT | Torpedo Vladimir |
Dolgiye Prudy | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 22:00 | KT | Dynamo Moscow B |
Sochi | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 22:30 | KT | Domodedovo |
Volga Tver | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 22:30 | KT | Tekstilshchik Ivanovo |
Spartak Kostroma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 22:30 | KT | Haka |
KTP Kotka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 19:30 | KT | Metallurg Bekobod |
OTMK Olmaliq | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 21:00 | KT | Lokomotiv Tashkent |
Sogdiana Jizak | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 21:30 | KT | Qizilqum Zarafshon |
Obod Tashkent | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Copa Sudamericana | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/08 03:00 | KT | Sport Huancayo |
Deportivo Anzoategui | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 04:30 | KT | Jorge Wilstermann |
Sol De America | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],Double bouts[2-2],Penalty Kicks[4-5] | |||||||
19/08 05:00 | KT | Zamora Barinas |
Barcelona SC(ECU) | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],Double bouts[2-2],Penalty Kicks[3-0] | |||||||
19/08 07:30 | KT | Libertad Asuncion |
Palestino | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 22:59 | KT | Nomme Jk Kalju Ii |
Tallinna Levadia 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/08 07:00 | KT | Houston Dash Womens |
Washington Spirit Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 23:30 | KT | Baerum U19 |
Follo U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/08 23:45 | KT | Stabaek U19 |
Skeid Oslo U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 00:00 | KT | Sparta Sarpsborg U19 |
Fredrikstad U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/08 01:00 | KT | Ham kam U19 |
Raufoss U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 22:00 | KT | Rubin Kazan Youth |
Fk Anzhi Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 20:00 | KT | Olimpic Donetsk U21 |
Pfc Oleksandria U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Libya | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 22:30 | KT | Al Wehda Lby |
Al-ahli Tripoli | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/08 00:45 | KT | Al-Raed |
Al Wehda Mecca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nigeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/08 22:00 | KT | Nasarawa United |
Kano Pillars | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/08 07:45 | KT | Real Cartagena |
Atletico Nacional | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/08 07:30 | KT | Tulsa Roughneck |
Rio Grande Valley Fc Toros | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |