KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:30 | KT | Wolves |
Brentford | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Burnley |
Arsenal | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Manchester City |
Southampton | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Norwich City |
Watford | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Liverpool |
Crystal Palace | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:30 | KT | Aston Villa |
Everton | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | Rayo Vallecano |
Getafe | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:15 | KT | Atletico Madrid |
Athletic Bilbao | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:30 | KT | Elche |
Levante | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:00 | KT | Alaves |
Osasuna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Genoa |
Fiorentina | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Inter Milan |
Bologna | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:45 | KT | Salernitana |
Atalanta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:30 | KT | Mainz 05 |
Freiburg | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Bayern Munich |
Bochum | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Arminia Bielefeld |
Hoffenheim | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Augsburg |
Monchengladbach | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:30 | KT | Koln |
RB Leipzig | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | Lens |
Lille | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:00 | KT | Saint-Etienne |
Bordeaux | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:30 | KT | Sutton Common Rovers |
Jersey Bulls | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Chorley |
Southport FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | York City |
Hebburn Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Marine |
Warrington Town AFC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Atherton Collieries |
Witton Albion | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Squires Gate |
Pontefract Collieries | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Gateshead |
Bradford Park Avenue | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Blyth Spartans |
Fc United Of Manchester | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Colne |
Guiseley | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Darlington |
Chester FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Curzon Ashton |
Stockton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | AFC Fylde |
Spennymoor Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | City Of Liverpool |
Farsley Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Morpeth Town |
Lancaster City | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Mossley AFC |
Radcliffe Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Prescot Cables |
Whitby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Runcorn Linnets |
Bamber Bridge | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Marske United |
South Shields | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Leamington |
Stone Old Alleynians | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Belper Town |
Tamworth | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Bromsgrove Rovers |
Worksop Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Brackley Town |
Coalville | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Sporting Khalsa |
Kidderminster | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Buxton FC |
Rushall Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Boston United |
Corby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Nantwich Town |
Banbury United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | AFC Telford United |
Stamford AFC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Spalding United |
Kettering Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Hanley Town |
Chasetown | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Bedworth United |
Long Eaton United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Halesowen Town |
Handsworth Parramore | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Cleethorpes Town |
Alfreton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Mickleover Sports |
Basford Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Stratford Town |
Nuneaton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Braintree Town |
Billericay Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | AFC Hornchurch |
Walthamstow | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Bishop's Stortford |
Bowers Pitsea | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Barkingside |
AFC Dunstable | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Norwich United |
Mildenhall Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | East Thurrock United |
Needham Market | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | AFC Sudbury |
Stowmarket Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Wingate Finchley |
Baldock Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Concord Rangers |
St Albans City | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Chelmsford City |
Little Oakley | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Kings Langley |
Leiston Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Ware |
Hemel Hempstead Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Bedford Town |
Welwyn Garden City | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Enfield Town |
Hadley | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Hitchin Town |
Cheshunt | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Great Wakering Rovers |
Peterborough Sports | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Ashford Town Middx |
Folkestone Invicta | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Abbey Rangers |
Marlow | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Burgess Hill Town |
Dorking | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Chichester City |
Maidstone United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Dartford |
Hythe Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Dulwich Hamlet |
Bedfont | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Frome Town |
Oxford City | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Hungerford Town |
Truro City | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Slough Town |
Whitehawk | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Welling United |
Harrow Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Chertsey Town |
Chesham United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Carshalton Athletic |
Ebbsfleet United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Phoenix Sports |
Redhill | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Broadfields United |
Hastings United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Kingstonian |
Horsham | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Merstham |
Margate | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Hanwell Town |
Eastbourne Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Beaconsfield Sycob |
Havant and Waterlooville | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Metropolitan Police |
Farnborough Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Hayes&Yeading |
Tonbridge Angels | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Walton Casuals |
Hampton & Richmond | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Leatherhead |
Corinthian Casuals | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Aylesbury United |
Bishops Cleeve | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Cirencester Town |
Hamworthy United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Tiverton Town |
Sholing | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Basingstoke Town |
Wimborne Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Poole Town |
Chippenham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Weston Super Mare |
Taunton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Shaftesbury Town |
Bath City | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Yate Town |
Gosport Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Lymington Town |
Hereford | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:30 | KT | Hull City |
Sheffield United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Millwall |
Coventry | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Peterborough United |
Birmingham | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Preston North End |
West Bromwich | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Barnsley |
Blackburn Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Huddersfield Town |
Nottingham Forest | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Cardiff City |
AFC Bournemouth | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Middlesbrough |
Blackpool | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Derby County |
Stoke City | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Fulham |
Reading | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Queens Park Rangers |
Bristol City | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Luton Town |
Swansea City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | Perugia |
Cosenza | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Ac Monza |
Ternana | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Ascoli |
Benevento | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Reggina |
Spal | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Lecce |
Alessandria | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:15 | KT | Vicenza |
Pisa | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:30 | KT | Cittadella |
Pordenone | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa |
FK Khimki | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Krylya Sovetov Samara |
FK Rostov | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Akhmat Grozny |
Krasnodar FK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:30 | KT | SC Heerenveen |
Fortuna Sittard | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:45 | KT | Willem II |
Groningen | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Ajax Amsterdam |
Cambuur Leeuwarden | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:00 | KT | Utrecht |
RKC Waalwijk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Ud Ibiza |
Real Oviedo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:15 | KT | Leganes |
SD Amorebieta | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:15 | KT | Zaragoza |
Real Sociedad B | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:30 | KT | Girona |
Valladolid | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:00 | KT | Cartagena |
CD Lugo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:30 | KT | Holstein Kiel |
Hannover 96 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:30 | KT | SV Sandhausen |
Heidenheimer | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:30 | KT | Fortuna Dusseldorf |
SSV Jahn Regensburg | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:30 | KT | Werder Bremen |
Hamburger | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Toulouse |
Grenoble | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Sochaux |
Paris Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Chamois Niortais |
Guingamp | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Quevilly |
Auxerre | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Rodez Aveyron |
Ajaccio | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Nancy |
Le Havre | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Dijon |
Dunkerque | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Nimes |
Amiens | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Pau FC |
Valenciennes | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Bastia |
Caen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:30 | KT | Famalicao |
Maritimo | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Belenenses |
Gil Vicente | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:30 | KT | Arouca |
Vitoria Guimaraes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Aberdeen |
St Johnstone | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Hibernian FC |
St Mirren | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Ross County |
Hearts | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Fleetwood Town |
Sunderland | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Gillingham |
Milton Keynes Dons | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Lincoln City |
Ipswich | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Wycombe Wanderers |
Charlton Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Bolton Wanderers |
Rotherham United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Doncaster Rovers |
Morecambe | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Sheffield Wed |
Shrewsbury Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | AFC Wimbledon |
Plymouth Argyle | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Cheltenham Town |
Oxford United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Portsmouth |
Cambridge United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Crewe Alexandra |
Burton Albion FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Accrington Stanley |
Wigan Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 23:30 | KT | Godoy Cruz |
Sarmiento Junin | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:45 | KT | Velez Sarsfield |
Aldosivi | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 04:00 | KT | Racing Club |
Talleres Cordoba | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:15 | KT | Atletico Tucuman |
Boca Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:15 | KT | Oostende |
Beerschot AC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:30 | KT | St Gilloise |
Zulte-Waregem | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:30 | KT | KV Mechelen |
Oud Heverlee | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:45 | KT | Sporting Charleroi |
Club Brugge | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | HIFK |
IFK Mariehamn | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Haka |
Ilves Tampere | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | KTP Kotka |
KuPS | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Lahti |
AC Oulu | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | SJK Seinajoki |
Inter Turku | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Slovan Liberec |
Mlada Boleslav | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Synot Slovacko |
Zlin | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Viktoria Plzen |
Budejovice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 01:45 | KT | Sligo Rovers |
Shamrock Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Malmo FF |
Djurgardens | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Degerfors IF |
IK Sirius FK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:30 | KT | Hacken |
Mjallby AIF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:30 | KT | Sivasspor |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Kasimpasa |
Trabzonspor | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Antalyaspor |
Besiktas | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Adana Demirspor |
Rizespor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 05:00 | KT | Club Leon |
Cf Indios De Ciudad Juarez | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 07:00 | KT | Toluca |
Club America | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 09:00 | KT | Mazatlan |
Pumas UNAM | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 09:00 | KT | Chivas Guadalajara |
Pachuca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:59 | KT | Odd Grenland |
Lillestrom | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Kristiansund BK |
FK Haugesund | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 02:30 | KT | Atlanta United |
Washington DC United | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:00 | KT | New England Revolution |
Columbus Crew | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:30 | KT | Cincinnati |
New York City Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:30 | KT | Toronto FC |
Nashville Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 07:00 | KT | Austin Aztex |
San Jose Earthquakes | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 07:00 | KT | Minnesota United |
Los Angeles Galaxy | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 08:30 | KT | Real Salt Lake |
Seattle Sounders | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 08:30 | KT | Houston Dynamo |
Dallas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:30 | KT | Wisla Plock |
Jagiellonia Bialystok | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Pogon Szczecin |
Cracovia Krakow | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:30 | KT | Radomiak Radom |
Slask Wroclaw | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Lechia Gdansk |
Piast Gliwice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Norrby IF |
Trelleborgs FF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | AFC United |
Vasalunds IF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | IK Brage |
GAIS | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | GIF Sundsvall |
Landskrona BoIS | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:00 | KT | Rio Ave |
Feirense | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:30 | KT | CD Mafra |
Clube Desportivo Trofense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 12:20 | KT | Jeonbuk Hyundai Motors |
Suwon Samsung Bluewings | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 14:30 | KT | Gwangju Fc |
Jeju United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
Gwangju Football Club was judged to deserve 0:3 loss for their irregularities. | |||||||
18/09 17:00 | KT | Daegu FC |
Ulsan Hyundai Horang-i | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 16:00 | KT | Kashima Antlers |
Gamba Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Vissel Kobe |
Consadole Sapporo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Kashiwa Reysol |
Sanfrecce Hiroshima | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Shonan Bellmare |
Avispa Fukuoka | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:30 | KT | Tokushima Vortis |
Kawasaki Frontale | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Sagan Tosu |
Oita Trinita | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Nagoya Grampus Eight |
Yokohama F Marinos | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Urawa Red Diamonds |
Cerezo Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Tokyo |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Shimizu S-Pulse |
Vegalta Sendai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:59 | KT | Hapoel Bnei Sakhnin FC |
Hapoel Beer Sheva | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Hapoel Natzrat Illit |
Ashdod MS | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Maccabi Petah Tikva FC |
Hapoel Tel Aviv | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:30 | KT | Maccabi Tel Aviv |
Maccabi Haifa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 00:30 | KT | Pas Giannina |
Panathinaikos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | AEP Paphos |
AEK Larnaca | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Olympiakos Nicosia |
AEL Limassol | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:30 | KT | Chindia Targoviste |
Farul Constanta | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | U Craiova 1948 |
Steaua Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 03:00 | KT | Chapecoense SC |
Palmeiras | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 04:45 | KT | Atletico Paranaense |
Juventude | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 05:00 | KT | Atletico Mineiro |
Sport Club Recife | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 07:00 | KT | Bahia |
Bragantino | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 07:00 | KT | Ceara |
Santos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:30 | KT | Cherno More Varna |
Lokomotiv Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:45 | KT | Levski Sofia |
Cska 1948 Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:30 | KT | Caernarfon |
Cardiff Metropolitan | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Connah's QN |
Bala Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Newi Cefn Druids |
Penybont | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Haverfordwest County |
Flint Town United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:15 | KT | The New Saints |
Barry Town Afc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Proleter Novi Sad |
Mladost Lucani | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Cukaricki |
Spartak Subotica | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:30 | KT | FK Vozdovac Beograd |
Radnicki 1923 Kragujevac | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:59 | KT | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
FK Pohronie | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Zemplin Michalovce |
Zlate Moravce | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | MFK Ruzomberok |
DAC Dunajska Streda | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Trencin |
FK Senica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | Trenkwalder Admira |
TSV Hartberg | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Austria Wien |
Rheindorf Altach | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | SV Ried |
Wolfsberger AC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Northampton Town |
Swindon | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Bradford AFC |
Barrow | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Bristol Rovers |
Leyton Orient | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Carlisle |
Scunthorpe United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Colchester United |
Crawley Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Exeter City |
Sutton United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Mansfield Town |
Rochdale | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Newport County |
Walsall | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Oldham Athletic |
Hartlepool United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Port Vale |
Harrogate Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Stevenage Borough |
Forest Green Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Tranmere Rovers |
Salford City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | Slaven Belupo Koprivnica |
Istra 1961 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:05 | KT | HNK Sibenik |
NK Lokomotiva Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:30 | KT | Khonkaen United |
Port | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:30 | KT | Port |
Khonkaen United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Nong Bua Pitchaya |
Chonburi Shark FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Chiangrai United |
Ratchaburi FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Chonburi Shark FC |
Nong Bua Pitchaya | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:30 | KT | Buriram United |
Jl Chiangmai United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | Stade Lausanne Ouchy |
Sion | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:00 | KT | Etoile Carouge |
Winterthur | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:00 | KT | Paradiso |
Aarau | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:15 | KT | Thun |
Grasshoppers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Dinamo-Auto |
Floresti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Esbjerg FB |
Fremad Amager | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Hobro I.K. |
Horsens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | Domzale |
Nk Radomlje | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:15 | KT | NK Olimpija Ljubljana |
NK Publikum Celje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | Slutsksakhar Slutsk |
Gomel | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Sputnik Rechitsa |
Ruh Brest | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Dinamo Brest |
Slavia Mozyr | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | BATE Borisov |
Shakhter Soligorsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 16:00 | KT | Zhetysu Taldykorgan |
Akzhayik Oral | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Astana |
FK Aktobe Lento | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Kaspyi Aktau |
FK Atyrau | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Arys |
Ordabasy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:45 | KT | Al-Wasl |
Al Wehda UAE | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Al Ahli Dubai |
Al-Sharjah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:30 | KT | Posusje |
Radnik Bijeljina | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | FK Zeljeznicar |
FK Velez Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:55 | KT | Tuzla City |
Sloboda | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:10 | KT | Zrinjski Mostar |
Rudar Prijedor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Chippa United FC |
Orlando Pirates | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Baroka |
Sekhukhune United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Cape Town City |
Stellenbosch | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Kaizer Chiefs FC |
Real Kings | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:59 | KT | Difaa Hassani Jdidi |
HUSA Hassania Agadir | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:15 | KT | IRT Itihad de Tanger |
SCCM Chabab Mohamedia | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 03:30 | KT | Js Soualem |
Maghreb Fez | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:59 | KT | Raja de Beni Mellal |
Chabab Atlas Khenifra | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Usm Oujda |
Olympique Dcheira | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Itihad Khemisset |
Racing Casablanca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:00 | KT | Tallinna Jk Legion |
Viljandi Jk Tulevik | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Kuressaare |
Parnu Linnameeskond | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Levadia Tallinn |
Trans Narva | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 02:30 | KT | Londrina (PR) |
CSA Alagoas AL | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:30 | KT | Botafogo |
Nautico PE | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 05:00 | KT | Goias |
Brasil De Pelotas Rs | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 01:00 | KT | Estudiantes de Caseros |
Agropecuario De Carlos Casares | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Barracas Central |
Gimnasia Jujuy | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Villa Dalmine |
Santa Marina Tandil | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:30 | KT | Guillermo Brown |
Deportivo Moron | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:10 | KT | Chacarita Juniors |
Estudiantes Rio Cuarto | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 04:10 | KT | Almirante Brown |
Deportivo Riestra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Inhulets Petrove |
Kolos Kovalivka | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Illichivets mariupol |
Shakhtar Donetsk | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Dnipro-1 |
Veres Rivne | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:30 | KT | Dynamo Kyiv |
PFC Oleksandria | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 16:30 | KT | Tampines Rovers FC |
Young Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:30 | KT | Tanjong Pagar Utd |
Hougang United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 15:15 | KT | Bhayangkara Surabaya United |
Madura United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:15 | KT | Psis Semarang |
Persiraja Aceh | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:15 | KT | PSM Makassar |
Persebaya Surabaya | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:45 | KT | Bali United |
Persib Bandung | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Malisheva |
Kf Feronikeli | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Ballkani |
Kf Llapi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 11:30 | KT | Chunnam Dragons |
Bucheon 1995 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 14:00 | KT | Gyeongnam FC |
Sangju Sangmu Phoenix | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:30 | KT | Busan I'Park |
Anyang | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 03:00 | KT | Jicaral |
Perez Zeledon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Platinum |
Sagrada Esperanca | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], Double bouts[0-0], Penalty Kicks[4-5] | |||||||
18/09 20:00 | KT | Zanaco |
Akonangui | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Big Bullets |
AmaZulu | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Zesco United Ndola |
Royal Leopards | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Tusker |
Arta Solar | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Petro Atletico De Luanda |
Fovu Baham | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Nouadhibou |
Esae | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Confederation Cup Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Horseed |
Azam | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Buffles Du Borgou |
Forces Armee Royales | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Young Buffaloes |
Red Arrows | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | As Kigali |
Olympique De Missiri | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Biashara United Mara |
Dikhil | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Orapa United |
Mangasport | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], Double bouts[0-0], Penalty Kicks[3-2] | |||||||
18/09 21:30 | KT | Diables Noirs |
Bumamuru | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:30 | KT | As Police |
Us Ben Guerdane | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | Dziugas Telsiai |
FK Zalgiris Vilnius | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Banga Gargzdai |
Spyris Kaunas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 03:00 | KT | Orense SC |
Guayaquil City | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 05:30 | KT | Delfin SC |
Sociedad Deportiva Aucas | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 08:00 | KT | 9 De Octubre |
Macara | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 06:00 | KT | CD Olimpia |
CD Victoria | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 07:00 | KT | Cd Chalatenango |
Municipal Limeno | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 08:00 | KT | Alianza |
Aguila | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 02:00 | KT | Real Santa Cruz |
Royal Pari | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 04:15 | KT | Aurora |
Blooming | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:30 | KT | Nacional Potosi |
Always Ready | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canada | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 02:00 | KT | Atletico Sporting Toronto |
Brantford Galaxy Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 04:00 | KT | Serbian White Eagles |
St Catharines Hrvat | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:00 | KT | Vorkuta |
Toronto Tigers | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 08:00 | KT | Sc Scarborough |
Euru Futbol Academy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:59 | KT | Santa Lucia Cotzumalguapa |
Antigua Gfc | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:00 | KT | CD Puerto de Iztapa |
Club Comunicaciones | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 04:00 | KT | CSD Municipal |
Coban Imperial | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 16:00 | KT | Ventforet Kofu |
Omiya Ardija | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Tochigi SC |
Mito Hollyhock | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | JEF United Ichihara |
Ehime FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Jubilo Iwata |
Okayama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Machida Zelvia |
V-Varen Nagasaki | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Ryukyu |
Thespa Kusatsu Gunma | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Yamagata Montedio |
Kyoto Purple Sanga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:00 | KT | Dnepr Mogilev |
Lida | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Krumkachy |
Lokomotiv Gomel | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Kommunalnik Slonim |
Fk Orsha | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | General Diaz |
Sportivo Ameliano | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Rubio Nu Asuncion |
Sportivo Iteno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malta Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | Santa Lucia |
Sirens | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Valletta FC |
Gzira United | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:00 | KT | Hibernians FC |
Mosta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | Tarxien Rainbows |
Swieqi United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Mgarr United |
Senglea Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:00 | KT | Rabat Ajax |
Zejtun Corinthians | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:00 | KT | Lija Athletic |
San Gwann | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 06:00 | KT | Nữ Costa Rica |
Nữ Panama | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canadian Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 01:00 | KT | York 9 |
Hfx Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 03:15 | KT | Valour |
Cavalry | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 15:00 | KT | Astra Ploiesti |
Unirea Dej | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:00 | KT | ASC Corona Brasov |
Dunarea Calarasi | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:00 | KT | Hermannstadt |
Dacia Unirea Braila | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:00 | KT | Gloria Buzau |
Metaloglobus | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:00 | KT | Unirea Constanta |
Politehnica Iasi | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Politehnica Timisoara |
Csikszereda Miercurea | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:30 | KT | Ras Al Khaimah |
Ahli Al-Fujirah | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Al Hamriyah |
Al Hamra | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Al Arabi |
Al Thaid | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:35 | KT | Gulf Heroes |
Dabba Al-Fujairah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:30 | KT | Belchatow |
Lech Poznan B | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Znicz Pruszkow |
Sokol Ostroda | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Wisla Pulawy |
Stal Rzeszow | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Motor Lublin |
Garbarnia Krakow | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:00 | KT | Ruch Chorzow |
Wigry Suwalki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | Minyor Pernik |
PFK Montana | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Hebar Pazardzhik |
Septemvri Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Ludogorets Razgrad Ii |
Spartak Varna | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Yantra Gabrovo |
Neftohimik | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Sozopol |
Botev Plovdiv Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | Enskede Ik |
Sandvikens Aik | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Karlbergs BK |
Enkoping | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Ifk Stocksund |
Kvarnsvedens IK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Gamla Upsala |
Skiljebo SK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Arlanda |
Stockholm Internazionale | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:30 | KT | Ifk Lidingo |
Kungsangens If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Senyo Carnifex |
MTK Hungaria FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:30 | KT | Dabas |
Szombathelyi Haladas | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Gyomro |
Paksi SE | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Jaszberenyi |
Balassagyarmat Se | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||||
18/09 20:00 | KT | Vac-Dunakanyar |
Zalaegerszegi TE | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Deac |
Varda Se | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Veszprem |
Debreceni VSC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Budaorsi Sc |
Vasas | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Monori Se |
Csakvari Tk | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Hungary Kelen Sc |
Szegedi Ak | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Cegled |
Kaposvar | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Csepel |
Szegedi Vse | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Mte Mosonmagyarovar |
ETO Gyori FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Tokol Ksk |
Technoroll Teskand Kse | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Bvsc |
Ivancsa | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Komaromi Vse |
Mezokovesd-Zsory | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Papai Perutz |
Budafoki Mte | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Duna Aszfalt Tvse |
Ujpesti TE | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Diosgyor |
Szentlorinc Se | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Kazincbarcika |
Szolnoki MAV | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Sopron |
Fehervar Videoton | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Bekescsaba |
Dorogi | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Tatabanya |
Soroksar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Ballinamallard United |
Knockbreda | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Ballyclare Comrades |
Newry City | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Dergview |
Queens University | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Dundela |
Annagh United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Institute |
Ards | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Loughgall |
Harland Wolff Welders | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Bratstvo 07 |
Pehchevo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Kozuv |
Belasica Strumica | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Osogovo |
Lokomotiva Gradsko | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Kamenica Sasa |
Detonit Junior | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Sloga 1934 Vinica |
Pobeda Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Kadino |
Fk Rinija Gostivar | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Ohrid 2004 |
FK Teteks Tetovo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Sileks |
Voska Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Kf Veleshta |
Vardar Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:00 | KT | Kasetsart University FC |
Lampang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:30 | KT | Raj Pracha Fc |
Trat Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Sukhothai |
Lamphun Warrior | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Udon Thani |
Muangkan United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:59 | KT | Rudar Pljevlja |
Zeta | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Iskra Danilovgrad |
Mladost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | Fk Auda Riga |
Tukums-2000 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Fk Dinamo Riga |
Albatroz | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Saldus Ss/leevon |
Fk Smiltene Bjss | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | Asarums If Fk |
Kristianstads FF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Nosaby If |
Rappe Goif | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Bk Olympic |
Karlskrona | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Rosengard |
Ifk Karlshamn | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Solvesborgs Goif |
Hassleholms If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 14:30 | KT | Adelaide Hills |
Modbury Jets | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 14:30 | KT | West Torrens Birkalla |
Para Hills Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 14:30 | KT | Adelaide Cobras |
Eastern United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 14:30 | KT | Playford City Patriots |
West Adelaide | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 14:30 | KT | Adelaide Victory |
White City Woodville | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 14:30 | KT | Fulham United |
Western Strikers SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | MSV Duisburg |
Eintr. Braunschweig | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | 1. Magdeburg |
Wurzburger Kickers | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | SV Waldhof Mannheim |
Hallescher | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Munchen 1860 |
Fsv Zwickau | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Saarbrucken |
Turkgucu Munchen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | VfL Osnabruck |
Sv Meppen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia C1B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:30 | KT | Gubbio |
Virtus Entella | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:30 | KT | Pistoiese |
Reggiana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia C1A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:30 | KT | Pro Sesto |
Us Fiorenzuola | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Hapoel Bnei Zalfa |
Hapoel Ironi Baka El Garbiya | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:30 | KT | Maccabi Tamra |
Tzeirey Kafr Kana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Ballymena United |
Glenavon Lurgan | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Carrick Rangers |
Portadown FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Crusaders FC |
Larne | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Dungannon Swifts |
Cliftonville | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Linfield FC |
Coleraine | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Warrenpoint Town |
Glentoran | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Blackburn United |
Rothes | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Brechin City |
Vale Of Leithen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Edusport Academy |
Stirling University | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Clachnacuddin |
Dunipace | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Coldstream |
East Kilbride | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Deveronvale |
Haddington Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Forres Mechanics |
Bonnyrigg Rose | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Golspie Sutherland |
Civil Service Strollers | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Huntly |
Hill Of Beath | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Inverurie Loco Works |
Jeanfield Swifts | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Nairn County |
Strathspey Thistle | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Newtongrange Star |
Dalbeattie Star | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], | |||||||
18/09 21:00 | KT | Spartans |
Gala Fairydean | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Tynecastle |
Brora Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait Emir Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 00:00 | KT | Burgan Sc |
Al-Qadsia SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:30 | KT | Bahrain Sc |
Al Ittifaq | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:30 | KT | Malkia |
Al Ittihad Bhr | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:30 | KT | Busaiteen |
Isa Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Albion Rovers |
Kelty Hearts | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Cowdenbeath |
Forfar Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Elgin City |
Annan Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Stranraer |
Stenhousemuir | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Vòng loại World Cup nữ KV Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:07 | KT | Nữ Đức |
Nữ Bulgaria | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga trung tâm | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 14:00 | KT | Ska Khabarovsk 2 |
Strogino Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Khimki Reserve |
Znamya Noginsk | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Metallurg Vidnoye |
Kvant Obninsk | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | FK Zvezda Ryazan |
Fakel Voronezh Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Saturn |
Saransk | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Zenit Penza |
FK Kaluga | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Sokol |
Salyut-Energia Belgorod | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Dinamo Briansk |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Gilan Gabala |
Sabail | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:15 | KT | Zira |
Sabah Fk Baku | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 03:00 | KT | Deportivo La Guaira |
Academia Puerto Cabello | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 05:15 | KT | Gran Valencia |
Aragua | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Perth SC |
Floreat Athena | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 23:00 | KT | Flandria |
Sacachispas | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Canuelas |
Club Atletico Acassuso | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Comunicaciones BsAs |
CA Fenix Pilar | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Deportivo Armenio |
Defensores Unidos | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Ca San Miguel |
Argentino de Quilmes | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | UAI Urquiza |
Club Atletico Colegiales | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 07:15 | KT | Cerro Porteno |
Guarani CA | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | UD Mutilve |
CD Izarra | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:30 | KT | Racing Santander B |
Arenas Club De Getxo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:00 | KT | Cadiz B |
Cacereno | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:00 | KT | Union Langreo |
Marino luanco | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:00 | KT | Uc Ceares |
Cd Arenteiro | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Hercules CF |
Mar Menor | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | UD Melilla |
Granada Cf B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Vard Haugesund |
Oygarden | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Fram Larvik |
Notodden FK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Skeid Oslo |
Sotra Sk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:30 | KT | Brattvag |
Baerum SK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Eidsvold TF |
Moss | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Floro |
Alta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:15 | KT | Prykarpattya Ivano Frankivsk |
Kryvbas | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:30 | KT | Volyn |
Vpk Ahro Shevchenkivka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Grorud IL |
Sogndal | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Asane Fotball |
Aalesund FK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Strommen |
Ham-Kam | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Raufoss |
KFUM Oslo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Jerv |
Sandnes Ulf | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Bryne |
Start Kristiansand | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Ranheim IL |
Stjordals Blink | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Brommapojkarna |
Gefle IF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Haninge |
IF Sylvia | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Karlstad BK |
Taby | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 15:15 | KT | Chrudim |
Lisen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:15 | KT | Fotbal Trinec |
Vysocina Jihlava | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:15 | KT | Vyskov |
Sparta Praha B | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Opava |
Fk Mas Taborsko | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 14:00 | KT | The Gap BPL |
Acacia Ridge | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:00 | KT | Western Spirit |
Bayside United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Toowong |
Brisbane Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | University of Queensland |
St George Willawong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 15:30 | KT | Xinjiang Tianshan Leopard |
Nantong Zhiyun | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:35 | KT | Shenzhen Peng City |
Kun Shan | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:35 | KT | Wuhan Three Towns |
Zibo Cuju | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Eyupspor |
Erzurum BB | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Manisa Bb Spor |
Bandirmaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga Ural | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 16:00 | KT | Ural 2 |
Lada Togliatti | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Chelyabinsk |
Volga Ulyanovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Orenburg 2 |
Zvezda Perm | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Nosta Novotroitsk |
FK Tyumen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | Alania-d Vladikavkaz |
Legion Dynamo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:30 | KT | FK Anzhi |
Spartak Nalchik | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Makhachkala |
Chernomorets Novorossiysk | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Forte Taganrog |
Essentuki | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Kuban Kholding |
FK Biolog | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:30 | KT | Druzhba Maykop |
Mashuk-KMV | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 13:00 | KT | FK Chita |
Krasava Odintsovo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Zenit-2 St.Petersburg |
Baltika Bfu Kaliningrad | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Znamya Truda |
Olimp Dolgiye Prudy 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Kairat Moskva |
Volga Tver | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Murom |
Lokomotiv Moscow B | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Volna Nizhegorodskaya |
Torpedo Vladimir | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Dynamo St |
Leningradets | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:30 | KT | Dornbirn |
Floridsdorfer AC Wien | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | SK Vorwarts Steyr |
Austria Lustenau | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 02:00 | KT | Envigado |
Deportes Quindio | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 04:00 | KT | America de Cali |
Jaguares De Cordoba | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:05 | KT | Atletico Junior Barranquilla |
Atletico Nacional | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 08:10 | KT | Millonarios |
Atletico Huila | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:40 | KT | LKS Lodz |
Podbeskidzie | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:30 | KT | Korona Kielce |
Sandecja | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Championship | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Dunfermline |
Inverness C.T. | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Hamilton FC |
Ayr Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Greenock Morton |
Raith Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Partick Thistle |
Kilmarnock | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Queen of South |
Arbroath | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Airdrie United |
East Fife | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Clyde |
Queens Park | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Falkirk |
Dumbarton | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Montrose |
Alloa Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Peterhead |
Cove Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:59 | KT | Bogota |
Real Santander | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 03:00 | KT | Llaneros FC |
Universitario De Popayan | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 05:00 | KT | Barranquilla |
Inter Palmira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Lindome GIF |
Tvaakers IF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Qviding FIF |
Atvidabergs FF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Assyriska Turab Ik Jkp |
Torns IF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Lunds BK |
Ljungskile SK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Oskarshamns AIK |
Ifk Malmo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Vanersborgs If |
Fc Linkoping City | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Osterlen Ff |
Skovde AIK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 00:30 | KT | Maan |
Shabab AlOrdon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 01:45 | KT | Royal Excel Mouscron |
Excelsior Virton | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 11:00 | KT | Yokohama Scc |
Imabari FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Gainare Tottori |
Kagoshima United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Vanraure Hachinohe |
Kataller Toyama | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:00 | KT | Adelaide Panthers |
Sturt Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Adelaide Comets FC |
Adelaide Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Cumberland United |
Adelaide United Fc Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Croydon Kings |
Adelaide City FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Campbelltown City SC |
Adelaide Blue Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | North Eastern Metrostars |
Adelaide Raiders SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 16:00 | KT | Magpies Crusaders |
Queensland Lions SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | Hamm Rm Benfica |
Etzella Ettelbruck | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Jeunesse Esch |
Racing Union Luxemburg | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | Wiltz 71 |
Us Mondorf-les-bains | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:59 | KT | F91 Dudelange |
CS Petange | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:30 | KT | Swift Hesperange |
Victoria Rosport | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 15:15 | KT | Frydek-mistek |
Slavia Kromeriz | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:15 | KT | Viktoria Otrokovice |
Blansko | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:15 | KT | Sigma Olomouc B |
Velke Mezirici | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:15 | KT | Slavoj Vysehrad |
Kraluv Dvur | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:15 | KT | Pisek |
Motorlet Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:15 | KT | Rakovnik |
Karlovy Vary Dvory | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:15 | KT | Fk Loko Vltavin |
Benesov | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Slovan Rosice |
Vratimov | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Uhersky Brod |
Unicov | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Sokol Zivanice |
Slovan Velvary | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:30 | KT | Domazlice |
Pribram B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Cf Sparta Selemet |
Sheriff B | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Olimp Comrat |
Sucleia | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Drochia |
Fcm Ungheni | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Cahul 2005 |
Victoria Bardar | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Sporting Trestieni |
Iskra-stal Ribnita | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:00 | KT | Tartu JK Tammeka B |
JK Tallinna Kalev | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Maardu Fc Starbunker |
Jk Welco Elekter | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Nomme United |
Paide Linnameeskond B | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Parnu Jk |
Flora Tallinn Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Zarkovo |
Radnicki Sremska Mitrovica | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Backa Backa Palanka |
FK Rad Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Zlatibor Cajetina |
Loznica | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Imt Novi Beograd |
Zeleznicar Pancevo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Mladost Novi Sad |
Buducnost Dobanovci | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Macva Sabac |
Indjija | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:45 | KT | NK Primorje |
NK Rudar Velenje | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Nd Beltinci |
ND Ilirija 1911 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Nk Roltek Dob |
Bilje | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Jadran Dekani |
Fuzinar | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Nafta |
Brezice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Slovan Bratislava B |
Partizan Bardejov | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Dukla Banska Bystrica |
Slavoj Trebisov | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Humenne |
Msk Zilina B | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Namestovo |
Stk 1914 Samorin | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | SKM Puchov |
MFK Kosice | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:00 | KT | Mfk Skalica |
Artmedia Petrzalka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Cailungo |
Fiorentino | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Folgore/falciano |
SP Domagnano | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | SP La Fiorita |
SP Libertas | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Tre Fiori |
SS Murata | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Throttur |
Thor Akureyri | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | UMF Selfoss |
Fjolnir | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Fram Reykjavik |
Umf Afturelding | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Grindavik |
Vikingur Olafsvik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Haukar |
Kf Fjallabyggdar | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Kv Vesturbaeja |
Throttur Vogur | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Fjardabyggd |
Leiknir F | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Umf Njardvik |
Volsungur Husavik | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Magni |
Kari Akranes | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Ir Reykjavik |
Reynir Sandgerdi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Hoganas Bk |
Savedalens IF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Torslanda IK |
Eskilsminne IF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Varbergs Gif |
Vastra Frolunda | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Dalstorps If |
Angelholms FF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Onsala Bk |
Husqvarna FF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Sancaktepe Belediye Spor |
Kelkit Belediye Hurriyet | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Halide Edip Adivarspor |
Carsambaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Erokspor |
Belediye Derincespor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Vanersborg |
Bk Forward | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Angered Bk |
Ahlafors If | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Ik Gauthiod |
Nordvarmland Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Grebbestads If |
Yxhults Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Kumla |
Stenungsunds If | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Lidkopings Fk |
Ifk Tidaholm | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:30 | KT | Tyreso Ff |
Rynninge IK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Smedby Ais |
Huddinge If | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Varmbols Fc |
Mjolby Ai Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Karlslunds If Hfk |
Arameisk-syrianska If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Babrungas |
Kazlu Ruda | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Minija |
Siauliai | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Babrungas |
Kazlu Ruda | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Bfa |
Neptuna Klaipeda | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Suduva B |
Atmosfera Mazeikiai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jamaica Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 00:00 | KT | Harbour View |
Mount Pleasant | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:30 | KT | Vere United |
Tivoli Gardens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Spain Primera Division RFEF | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | CD Tudelano |
Zamora CF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Valladolid B |
San Sebastian Reyes | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Andorra CF |
Atletico Baleares | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Deportivo La Coruna |
UD Badajoz | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Real Betis B |
Cd San Fernando Isleno | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | CD Linares |
UCAM Murcia | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:00 | KT | Rayo Majadahonda |
SD Logrones | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 02:00 | KT | Villarreal B |
Albacete | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hong Kong Elite Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 14:30 | KT | Eastern A.A Football Team |
Hong Kong Rangers FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Leeman |
Kitchee | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Chemie Leipzig |
FSV Optik Rathenow | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Chemnitzer |
Energie Cottbus | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Hannover 96 Am |
Werder Bremen Am | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Sv Elversberg |
Mainz Am | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | FSV Frankfurt |
Pirmasens | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Tsv Steinbach Haiger |
VfR Aalen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Greuther Furth 2 |
Vfb Eichstatt | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Nurnberg Am |
Augsburg 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Tsv Rain Am Lech |
Memmingen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Schweinfurt |
Sv Schalding Heining | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | SpVgg Bayreuth |
SpVgg Unterhaching | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | LR Ahlen |
SV Lippstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Sv Straelen |
Preuben Munster | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Wegberg Beeck |
Uerdingen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | RW Oberhausen |
Sv Rodinghausen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Ssv Jeddeloh |
BSV Rehden | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Oberneuland |
Hansa Luneburg | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Stuttgart Amateure |
Bahlinger SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Oeste FC |
Sao Jose Poa Rs | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Floresta/ce |
Volta Redonda | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 03:00 | KT | Altos/pi |
Paysandu (PA) | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 03:00 | KT | Criciuma |
Mirassol | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 03:00 | KT | Botafogo Sp |
Figueirense (SC) | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 05:00 | KT | Gremio Novorizontino |
Parana PR | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | Cf Platges De Calvia |
Ce Mercadal | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:00 | KT | UD Poblense |
Constancia | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:30 | KT | Villarrubia Cf |
La Roda CF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Tus Dassendorf |
Sc Concordia Hamburg | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Reutlingen |
Villingen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Arminia Hannover |
Freie Turnerschaft Braunschweig | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:00 | KT | Stuttgarter Kickers |
Neckarsulmer Sport-Union | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 15:00 | KT | Virginia United |
Caboolture | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:15 | KT | North Star |
Taringa Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Rochedale Rovers |
Brisbane City SC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Grange Thistle Sc |
Samford Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 13:00 | KT | New Farm |
Annerley | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:00 | KT | Logan Metro |
Ipswich City | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Ac Carina |
North Pine | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Slack Creek |
Moggill | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tajikistan Vysshaya Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Khatlon |
Kuktosh | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Khujand |
Dushanbe 83 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Esteghlal Dushanbe |
Ravshan Kulob | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Panama Liga Nacional de Ascenso | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 04:00 | KT | CD Arabe Unido |
Veraguas Cd | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:00 | KT | Plaza Amador |
San Francisco | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:00 | KT | Club Atletico Chiriqui |
Tauro FC | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 08:00 | KT | Alianza Fc Pan |
Union Deportivo Universitario | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Hungry Lions |
Jomo Cosmos | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Jdr Stars |
Cape Town All Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Ts Sporting |
Pretoria Univ | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Real Kings |
Platinum City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:00 | KT | Tabasalu Charma |
Kohtla Jarve Jk Jarve | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 23:00 | KT | Agia Napa |
Anagenisis Dherina | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:00 | KT | Othellos Athienou |
Alki Oroklini | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:00 | KT | Xylotympou |
Omonia Aradippou | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Switzerland - 2.Liga - 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Sv Hongg |
Schotz | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Koniz |
Solothurn | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Wohlen |
Bassecourt | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:00 | KT | Sr Delemont |
Munsingen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 15:15 | KT | Marianske Lazne |
Tatran Sedlcany | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:30 | KT | Breclav |
Polna | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:30 | KT | Chomutov |
Mondi Steti | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Olympie Brezova |
Slany | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Eschenbach |
Lugano U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Gossau |
Tuggen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Wettswil Bonstetten |
Uzwil | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:30 | KT | Thalwil |
Linth 04 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | Duzyurtspor |
Nigde Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Sariyer |
Turgutluspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:45 | KT | Skenderbeu Korca |
Partizani Tirana | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:45 | KT | Vllaznia Shkoder |
Teuta Durres | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 15:30 | KT | Viktoria Plzen U19 |
Synot Slovacko U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Brno U19 |
Sk Sigma Olomouc u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Meteor Praha U19 |
Opava U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Slavia Praha u19 |
Ceske Budejovice u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:00 | KT | Sparta Praha U19 |
Mlada Boleslav U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:30 | KT | Zlin U19 |
Hradec Kralove u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:30 | KT | Pardubice U19 |
Mfk Karvina U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:30 | KT | Pribram U19 |
Banik Ostrava u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:30 | KT | Dubrava Tim Kabel |
Orijent Rijeka | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:30 | KT | Dugopolje |
Cibalia | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:30 | KT | Jarun |
Kustosija | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:30 | KT | Opatija |
Solin | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:30 | KT | Rudes |
Bijelo Brdo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:30 | KT | Radnik Sesvete |
Zapresic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Amateur Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 00:30 | KT | Dessel Sport |
Sint Eloois Winkel | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Dender |
Royal Knokke | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Kfc Mandel United |
Urs Lixhe Lanaye | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Patro Eisden |
Thes Sport Tessenderlo | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Kvk Tienen |
Royal Olympic Club Charleroi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:00 | KT | IFK Ostersund |
Notvikens Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Bergnasets Aik |
Bodens BK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Friska Viljor |
Storfors Aik | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Gottne If |
Umea Fc Academy | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Sandviks Ik |
Skelleftea Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Taftea Ik |
Stode If | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Tegs Thoren ff |
Froso If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:30 | KT | Noordwijk |
de Treffers | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | ASWH |
Volendam Am | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Excelsior Maassluis |
Quick Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Spakenburg |
Gelders Veenendaalse VV | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | HHC Hardenberg |
Rijnsburgse Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Jong Sparta Rotterdam |
Kozakken Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | VV Katwijk |
Scheveningen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:30 | KT | Koninklijke Hfc |
IJsselmeervogels | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 23:15 | KT | Cs Cerrito |
Cerro Largo | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:30 | KT | Villa Espanola |
Ia Sud America | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | Kaarinan Pojat |
Vantaa | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Salon Palloilijat Salpa |
Grifk | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Jazz |
Ilves Tampere Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Atlantis |
Kapa Helsinki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm C | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Vifk Vaasa |
Oulun Ls | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Ps Kemi |
Js Hercules | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Otp |
Gbk Kokkola | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 16:00 | KT | Gentofte Vangede If/gvi |
Ringsted | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Oks |
B 1913 Odense | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Sfb Oure |
B 1909 Odense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền đông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:30 | KT | Sv Leobendorf |
Sc Neusiedl 1919 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Wiener Viktoria |
Stripfing | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:30 | KT | Wacker Innsbruck Amateure |
Kufstein | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Bregenz |
Vfb Hohenems | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thai Division 3 League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 15:30 | KT | Kanjanapat Group |
Ang Thong Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 15:30 | KT | Royal Thai Flee |
Maptaphut Rayong Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:00 | KT | Aarhus Fremad |
Thisted | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Brabrand IF |
Kolding IF | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Hillerod Fodbold |
Fa 2000 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Skive IK |
AB Kobenhavn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 18:00 | KT | Il Express |
Viking B | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Rodde |
Volda Ti Fotball | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 18:00 | KT | Spjelkavik |
Melhus | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Krakeroy IL |
Flint | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Halsen |
Honefoss | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Assiden |
Eik Tonsberg | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Staal Jorpeland |
FK Vidar | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:00 | KT | Sandvikens IF |
Lysekloster | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 19:30 | KT | Os Turn Fotball |
Frigg FK | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Mandalskameratene |
Donn | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Brodd |
Djerv 1919 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Tromso B |
Finnsnes | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Bodo Glimt 2 |
Nordstrand | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Toten |
Elverum | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Nybergsund IL Trysil |
Stovner | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Hinna |
Sola | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Stord IL |
Fyllingsdalen | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Gjovik Ff |
Gjelleraasen Il | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Strindheim IL |
SK Traeff | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Ntnui |
Molde B | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Byasen Toppfotball |
Orkla | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Fjora |
Lyn Oslo | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Fana |
Ardal | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Ullern |
Rana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Switzerland - 2.Liga - 3 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:00 | KT | Echallens |
Monthey | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Us Terre Sainte |
Vevey Sports 05 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:30 | KT | La Chaux De Fonds |
La Sarraz Eclepens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 11:00 | KT | Yamato Sylphid Womens |
Ngu Nagoya Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Bromley |
Barnet | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Halifax Town |
Stockport County | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Grimsby Town |
Eastleigh | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Notts County |
Maidenhead United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Solihull Moors |
Boreham Wood | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Torquay United |
Southend United | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Wealdstone |
Aldershot Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Woking |
Chesterfield | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Wrexham |
Dagenham and Redbridge | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Yeovil Town |
Altrincham | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Yeovil Town |
Chesterfield | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 23:20 | KT | Weymouth |
Dover Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:30 | KT | Al Hilal |
Al-Ettifaq | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:45 | KT | Al Hazm |
Abha | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 00:30 | KT | Al Nassr |
Al Ittihad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Stafford Rangers |
Matlock Town | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Gainsborough Trinity |
Stalybridge Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 21:00 | KT | Mazatlan U20 |
Pumas Unam U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Leon U20 |
Juarez U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Chivas Guadalajara U20 |
Pachuca U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 21:00 | KT | Deportivo Toluca Mexiquense U20 |
Club America U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Lebanon | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 19:30 | KT | Shabab Sahel |
Al-Safa | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Al Hikma |
Al Ansar Lib | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 01:00 | KT | Atletico Go Youth |
Internacional Rs Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:00 | KT | Gremio Youth |
Sport Club Recife Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 16:00 | KT | Legia Warszawa Youth |
Pogon Szczecin Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 16:15 | KT | Wisla Krakow Youth |
Zaglebie Lubin Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Jagiellonia Bialystok Youth |
Warta Poznan Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Lech Poznan Youth |
Cracovia Krakow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 22:59 | KT | Carlos A Mannucci |
Alianza Huanuco | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 01:15 | KT | Univ. Cesar Vallejo |
Academia Cantolao | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 03:30 | KT | Binacional |
Sport Boys Association | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 06:00 | KT | Charlotte Independence |
Pittsburgh Riverhounds | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:00 | KT | Indy Eleven |
Louisville City | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:00 | KT | Loudoun United |
Hartford Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:30 | KT | Atlanta United Fc Ii |
Tampa Bay Rowdies | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 06:30 | KT | Birmingham Legion |
Okc Energy Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 07:00 | KT | Tulsa Roughneck |
Austin Bold | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 07:30 | KT | Rio Grande Valley Fc Toros |
Colorado Springs Switchbacks | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 07:55 | KT | Miami |
Charleston Battery | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 08:30 | KT | New Mexico United |
Real Monarchs Slc | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 09:00 | KT | Oakland Roots |
Los Angeles Galaxy 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 09:30 | KT | Phoenix Rising Arizona U |
Orange County Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 09:30 | KT | Sacramento Republic Fc |
San Antonio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 17:00 | KT | Maritimo U23 |
Belenenses U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 17:00 | KT | Sporting Clube De Portugal U23 |
Gd Estoril Praia U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 22:00 | KT | Academica Coimbra U23 |
Vizela U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Burundi League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 20:00 | KT | Kayanza Utd |
Top Junior | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 20:00 | KT | Bs Dynamic |
Athletico Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản JFL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18/09 11:00 | KT | Maruyasu Industries |
Mio Biwako Shiga | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 12:00 | KT | Osaka |
Verspah Oita | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 13:00 | KT | Suzuka Unlimited |
Kagura Shimane | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 13:00 | KT | Yokogawa Musashino |
Sony Sendai FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18/09 13:00 | KT | Honda Lock SC |
Tiamo Hirakata | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |