KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 00:00 | KT | Sampdoria |
Fiorentina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 23:55 | KT | Ajax Amsterdam |
AEK Athens | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 23:55 | KT | Shakhtar Donetsk |
Hoffenheim | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 02:00 | KT | SL Benfica |
Bayern Munich | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 02:00 | KT | Manchester City |
Lyon | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 02:00 | KT | Real Madrid |
AS Roma | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 02:00 | KT | Viktoria Plzen |
CSKA Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 02:00 | KT | Young Boys |
Manchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 02:00 | KT | Valencia |
Juventus | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 17:00 | KT | Becamex Bình Dương |
Cần Thơ FC | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 17:00 | KT | Hải Phòng |
Nam Định | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 17:00 | KT | Hoàng Anh Gia Lai |
Hà Nội | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 17:00 | KT | Thanh Hóa |
Quảng Nam | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 19:00 | KT | Tp Hồ Chí Minh |
Sài Gòn FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 01:45 | KT | Middlesbrough |
Bolton Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 01:45 | KT | Nottingham Forest |
Sheffield Wed | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 01:45 | KT | Queens Park Rangers |
Millwall | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 01:45 | KT | Sheffield United |
Birmingham | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 02:00 | KT | Reading |
Norwich City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ cúp C1 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 17:00 | KT | Suwon Samsung Bluewings |
Jeonbuk Hyundai Motors | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-3], Double bouts[3-3], 120 minutes[0-3], Penalty Kicks[4-2] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ AFC CUP | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 15:00 | KT | April 25 Sports Club |
Altyn Asyr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 05:30 | KT | Independiente |
River Plate | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 07:45 | KT | Boca Juniors |
Cruzeiro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 01:00 | KT | Stjarnan |
Ka Akureyri | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 02:15 | KT | Fylkir |
Breidablik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 09:50 | KT | Portland Timbers |
Columbus Crew | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 10:00 | KT | San Jose Earthquakes |
Atlanta United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 10:00 | KT | Seattle Sounders |
Philadelphia Union | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 00:00 | KT | Helsingborg IF |
IK Brage | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 22:59 | KT | Nea Salamis |
APOEL Nicosia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 19:00 | KT | Sibir |
Zenit-2 St.Petersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:00 | KT | FK Tyumen |
Sochi | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:00 | KT | Krasnodar II |
Spartak Moscow II | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:00 | KT | Torpedo Armavir |
Fakel Voronezh | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:30 | KT | Tambov |
Tom Tomsk | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:30 | KT | Shinnik Yaroslavl |
SKA Energiya Khabarovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:59 | KT | Mordovia Saransk |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:59 | KT | Pari Nizhny Novgorod |
FK Khimki | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 23:30 | KT | Chertanovo Moscow |
Luch-Energiya | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 00:00 | KT | Baltika |
Rotor Volgograd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 22:00 | KT | Partizan Belgrade |
FK Rad Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 00:30 | KT | Herfolge Boldklub Koge |
Fremad Amager | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 00:30 | KT | Lamontville Golden Arrows |
Mamelodi Sundowns | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 00:30 | KT | Orlando Pirates |
Cape Town City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 18:00 | KT | Alashkert |
Pyunik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 21:30 | KT | Levadia Tallinn |
Parnu Linnameeskond | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:59 | KT | JK Tallinna Kalev |
Viljandi Jk Tulevik | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 23:30 | KT | Flora Tallinn |
Paide Linnameeskond | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 18:30 | KT | Pstni |
PSM Makassar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 00:45 | KT | Kf Prishtina |
Gjilani | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 22:00 | KT | Spyris Kaunas |
Lietava Jonava | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 00:00 | KT | Atlantas Klaipeda |
Stumbras | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 08:00 | KT | Santa Tecla |
CD FAS | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 08:30 | KT | Alianza |
Aguila | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 06:40 | KT | San Jose |
Nacional Potosi | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 07:30 | KT | The Strongest |
Universitario de Sucre | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 07:30 | KT | Jorge Wilstermann |
Aurora | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 02:00 | KT | Nogoom El Mostakbal |
Wadi Degla SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 17:00 | KT | Kamatamare Sanuki |
Yamagata Montedio | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 17:00 | KT | Ventforet Kofu |
Omiya Ardija | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 20:30 | KT | Lokomotiv Gomel |
Zabudova 2007 Chist | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 21:00 | KT | Trikala |
Athletic Union Of Sparta | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | Nữ Serbia U17 |
Nữ Nga U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:00 | KT | Radnicki Nis |
Dinamo Vranje | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:59 | KT | Union Langreo |
Caudal | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:59 | KT | Qatar U19 |
Uruguay U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 07:00 | KT | Washington DC United |
CD Olimpia | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 07:15 | KT | Toronto FC |
Tigres UANL | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Champions League UEFA U19 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 17:00 | KT | Shakhtar Donetsk U19 |
Hoffenheim U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 18:00 | KT | Viktoria Plzen U19 |
CSKA Moscow U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 19:00 | KT | Benfica U19 |
Bayern Munich U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 19:00 | KT | Ajax Amsterdam U19 |
Aek Athens U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 19:00 | KT | Manchester City U19 |
Lyonnais U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 19:00 | KT | Valencia U19 |
Juventus U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:00 | KT | Real Madrid U19 |
AS Roma U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:00 | KT | Young Boys U19 |
Manchester United U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 22:00 | KT | Blekitni Stargard Szczecinski |
Elana Torun | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland FAI Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 01:45 | KT | Derry City |
Bohemians | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 20:00 | KT | Ofk Titograd Podgorica |
Lovcen Cetinje | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:00 | KT | Grbalj Radanovici |
FK Sutjeska Niksic | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:00 | KT | Zeta |
Mornar | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:00 | KT | Iskra Danilovgrad |
OFK Petrovac | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:59 | KT | FK Buducnost Podgorica |
Rudar Pljevlja | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 20:00 | KT | Berane |
Jezero Plav | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:00 | KT | Bokelj Kotor |
Arsenal Tivat | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:00 | KT | Ofk Igalo |
Kom Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:00 | KT | Jedinstvo Bijelo Polje |
Decic Tuzi | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:00 | KT | Mladost Podgorica |
Otrant | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 16:30 | KT | Avondale Heights |
Sydney FC | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-4] | |||||||
19/09 16:30 | KT | Melbourne City |
Western Sydney | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 02:30 | KT | Metropolitanos |
Deportivo Tachira | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 03:00 | KT | Trujillanos FC |
Deportivo Lara | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 04:00 | KT | Aragua |
Estudiantes Caracas SC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 04:00 | KT | Deportivo Anzoategui |
Zulia | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 04:45 | KT | Portuguesa de Desportos |
Deportivo La Guaira | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 05:00 | KT | Estudiantes Merida |
Monagas SC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 06:00 | KT | Mineros de Guayana |
Zamora Barinas | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 06:00 | KT | Academia Puerto Cabello |
Atletico Venezuela | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 20:30 | KT | Zagorec Krapina |
ZNK Osijek | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 21:30 | KT | Tuzla City |
Zrinjski Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
19/09 21:30 | KT | Mosevac |
Rudar Kakanj | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-4] | |||||||
19/09 21:30 | KT | Metalleghe Bsi |
Sloboda | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | FK Modrica |
Borac Banja Luka | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | FK Velez Mostar |
FK Sarajevo | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | Igman Konjic |
Rudar Prijedor | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | Zvijezda 09 Brgule |
Mladost Doboj Kakanj | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | NK Celik |
Krupa | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | Kozara Gradiska |
Radnik Bijeljina | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | Sloga Gornje Crnjelovo |
FK Slavija | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | Pobjeda |
Zvijezda Gradacac | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | Tosk Tesanj |
Gorazde | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | Bosna Visoko |
GOSK Gabela | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | Mladost Kikaci |
Leotar | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:30 | KT | Klis Buturovic Polje |
Sloga Doboj | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 00:30 | KT | NK Siroki Brijeg |
FK Zeljeznicar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 18:30 | KT | Wuhan ZALL |
Zhejiang Professional | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 18:30 | KT | Beijing Beikong |
Shijiazhuang Ever Bright | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 18:30 | KT | Shenzhen |
Yan Bian Changbaishan | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 18:30 | KT | Yiteng FC |
Inner Mongolia Zhongyou | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 18:35 | KT | Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
Xinjiang Tianshan Leopard | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Đông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 17:00 | KT | Zenit Irkutsk |
FK Chita | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 18:30 | KT | Dinamo Barnaul |
Sibir B | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:00 | KT | Irtysh 1946 Omsk |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 22:59 | KT | LKS Nieciecza |
Chojniczanka Chojnice | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:59 | KT | Chrobry Glogow |
Puszcza Niepolomice | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 00:00 | KT | Stal Mielec |
Wigry Suwalki | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 00:00 | KT | Podbeskidzie |
LKS Lodz | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 00:00 | KT | GKS Katowice |
Odra Opole | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 00:00 | KT | Gks Jastrzebie |
Stomil Olsztyn OKS 1945 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 18:45 | KT | Singapore Warriors |
DPMM FC | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 18:45 | KT | Tampines Rovers FC |
Home United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 15:00 | KT | Gyeongju KHNP |
Cheonan City | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 17:00 | KT | Gangneung |
Mokpo City | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 17:00 | KT | Busan Transpor Tation |
Changwon City | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 17:00 | KT | Incheon Korail |
Gimhae City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 02:00 | KT | Bogota |
Universitario De Popayan | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 02:30 | KT | Fortaleza CEIF |
Valledupar | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 03:00 | KT | Llaneros FC |
Orsomarso | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 07:30 | KT | Inter Palmira |
Real Cartagena | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Copa Sudamericana | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 05:30 | KT | Caracas FC |
Atletico Paranaense | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 07:45 | KT | Deportivo Cali |
Liga Dep. Universitaria Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-0], Double bouts[1-1], Penalty Kicks[3-1] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 22:00 | KT | Sokol Brozany |
Benesov | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:00 | KT | Dobrovice |
Jiskra Usti Nad Orlici | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:00 | KT | Litomerice |
Olympia Radotin | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:00 | KT | Pisek |
Domazlice | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:00 | KT | Prevysov |
Karlovy Vary Dvory | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:00 | KT | Stechovice |
Kraluv Dvur | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:00 | KT | Slavoj Vysehrad |
Fk Loko Vltavin | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:00 | KT | Sokol Zivanice |
Sokol Zapy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 20:00 | KT | Saxan Ceadir Lunga |
Real Succes | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:00 | KT | Cs Sparta Chisinau |
Singerei | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 21:30 | KT | Rakvere Flora |
Maardu Fc Starbunker | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 20:30 | KT | Brda |
Gorica | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:59 | KT | Korotan Prevalje |
NK Aluminij | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 00:00 | KT | NK Publikum Celje |
Krsko Posavlje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 20:00 | KT | Andijon |
Kuruvchi Bunyodkor | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:00 | KT | OTMK Olmaliq |
Mashal Muborak | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[3-1] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 23:30 | KT | Huginn |
Volsungur Husavik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 20:00 | KT | FK Ventspils |
Rigas Futbola Skola | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:59 | KT | Metta/LU Riga |
Riga Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 18:30 | KT | Merani Martvili |
Dinamo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 18:30 | KT | Guria Lanchkhuti |
Samtredia | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 18:30 | KT | WIT Georgia Tbilisi |
Chikhura Sachkhere | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-0] | |||||||
19/09 18:30 | KT | Telavi |
Dila Gori | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:59 | KT | Torpedo Kutaisi |
Metalurgi Rustavi | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[2-0] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 20:30 | KT | Fk Zalgiris Vilnius 2 |
Koralas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ League Cup Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 19:00 | KT | Nakhon Ratchasima |
Chiangrai United | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[1-3] | |||||||
19/09 19:00 | KT | Buriram United |
Bangkok Glass Pathum | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 14:55 | KT | Dewa United |
Psim Yogyakarta | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 15:30 | KT | Persika Karawang |
Aceh United | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 15:30 | KT | Perserang Serang |
Psir Rembang | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 15:30 | KT | Pakindo Mojokerto Putra |
Psbk Blitar | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:30 | KT | Persiraja Aceh |
Persita Tangerang | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 18:00 | KT | Lokomotiv Yerevan |
Ararat Yerevan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nam Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 22:00 | KT | Varbergs Bois U21 |
Halmstads U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 17:00 | KT | Sk Sigma Olomouc u19 |
Sparta Praha U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 00:20 | KT | Al Qadasiya |
Al Nassr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 21:00 | KT | Tj Tatran Chlebnice |
FK Pohronie | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 20:30 | KT | Bregalnica Stip |
Academy Pandev | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:30 | KT | Fk Rinija Gostivar |
Pobeda Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:30 | KT | Skopje |
Sileks | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:30 | KT | Pelister Bitola |
Belasica Strumica | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:30 | KT | Tikves Kavadarci |
Rabotnicki Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:30 | KT | Vardar Skopje |
FK Makedonija | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:30 | KT | FK Shkendija 79 |
Pehchevo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 22:20 | KT | Al Nojoom |
Jeddah | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:35 | KT | Al Qaisoma |
Al Shoalah | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:45 | KT | Najran |
Al Jabalain | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:50 | KT | Al Ain Ksa |
Al Adalh | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:59 | KT | Al-Ansar |
Al Nahdha | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Oman | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 20:20 | KT | Al Oruba Sur |
Ahli Sadab | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:25 | KT | Muscat |
Dhufar | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:25 | KT | Al Seeb |
Al Nasr (OMA) | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||||
19/09 20:25 | KT | Al Wusta |
Yankel | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:30 | KT | Mjees |
AL-Nahda | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:30 | KT | Nizwa |
Oman Club | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:30 | KT | Al Bashaer |
Al-Suwaiq Club | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U16 nữ Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 18:00 | KT | Nữ Chinese Taipei U16 |
Nữ Palestine U16 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 16:00 | KT | Jagiellonia Bialystok Youth |
Korona Kielce Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 16:00 | KT | Lech Poznan Youth |
Wisla Krakow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 19:00 | KT | Legia Warszawa Youth |
Arka Gdynia Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 20:00 | KT | Zaglebie Lubin Youth |
Gks Belchatow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Sudan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 21:00 | KT | Merikh Kosti |
Hay Al Wadi | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 21:00 | KT | Al Shorta Algadarf |
Kober Khartoum | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 00:30 | KT | Ahli Shandi |
Al Hilal Omdurman | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U17 Châu Âu nữ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19/09 19:00 | KT | Nữ Anh U17 |
Nữ Moldova U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
19/09 22:59 | KT | Nữ Thổ Nhĩ Kỳ U17 |
Nữ Bồ Đào Nha U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 07:30 | KT | Atletico Junior Barranquilla |
Atletico Nacional | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/09 05:30 | KT | Penn Harrisburg Islanders |
Louisville City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 06:00 | KT | Charleston Battery |
Charlotte Independence | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 07:00 | KT | Tulsa Roughneck |
Sacramento Republic Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 07:30 | KT | Sporting Kansas City ii |
San Antonio | Đội hình Diễn biến |
|||
20/09 09:00 | KT | Orange County Fc |
Real Monarchs Slc | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |