KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 03:00 | KT | Brighton |
Newcastle United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | Athletic Bilbao |
Eibar | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:15 | KT | Celta Vigo |
Real Madrid | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:30 | KT | SD Huesca |
Osasuna | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 03:00 | KT | Valladolid |
Sevilla | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Crotone |
Bologna | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:00 | KT | Spezia |
Cagliari | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:45 | KT | Inter Milan |
US Sassuolo Calcio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:30 | KT | Bayern Munich |
VfB Stuttgart | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | Eintr Frankfurt |
Union Berlin | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | Koln |
Borussia Dortmund | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | Werder Bremen |
Wolfsburg | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:30 | KT | Schalke 04 |
Monchengladbach | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:00 | KT | Metz |
Stade Rennais FC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 23:00 | KT | Nice |
Marseille | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 17:00 | KT | Becamex Bình Dương |
Hải Phòng | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Hồng Lĩnh Hà Tĩnh |
Hoàng Anh Gia Lai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:15 | KT | AFC Bournemouth |
Southampton | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:30 | KT | Everton |
Manchester City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:30 | KT | Brentford |
Nottingham Forest | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Preston North End |
Luton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Bristol City |
Rotherham United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Coventry |
Wycombe Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Stoke City |
Derby County | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Norwich City |
Blackburn Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Watford |
Birmingham | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Barnsley |
Sheffield Wed | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Millwall |
Middlesbrough | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Reading |
Queens Park Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:30 | KT | Swansea City |
Cardiff City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | Empoli |
Virtus Entella | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Frosinone |
Lecce | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Vicenza |
Pescara | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Pordenone |
Pisa | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Reggiana |
Cosenza | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Ac Monza |
Venezia | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:00 | KT | Spal |
Cittadella | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:30 | KT | Fortuna Sittard |
Utrecht | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Feyenoord Rotterdam |
Emmen | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 03:00 | KT | RKC Waalwijk |
Groningen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Sabadell |
Sporting de Gijon | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:15 | KT | Mallorca |
Real Oviedo | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:30 | KT | Leganes |
Fuenlabrada | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 03:00 | KT | Espanyol |
UD Logrones | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:00 | KT | Erzgebirge Aue |
SV Sandhausen | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Eintr. Braunschweig |
Darmstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Hamburger |
Heidenheimer | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Amiens |
ES Troyes AC | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Chateauroux |
Caen | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Guingamp |
Rodez Aveyron | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Le Havre |
Sochaux | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Nancy |
Clermont Foot | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Chamois Niortais |
Toulouse | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Paris Fc |
Grenoble | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Pau FC |
Dunkerque | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Valenciennes |
Auxerre | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:30 | KT | Santa Clara |
Desportivo de Tondela | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:30 | KT | Pacos Ferreira |
Moreirense | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 01:00 | KT | Portimonense |
Porto | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 03:30 | KT | Sporting Lisbon |
Vitoria Guimaraes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Livingston |
Hibernian FC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | St Johnstone |
Ross County | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Kilmarnock |
Motherwell FC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Hamilton FC |
St Mirren | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Dundee United |
Aberdeen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | Portsmouth |
Ipswich | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Fleetwood Town |
Swindon | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Rochdale |
Peterborough United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Sunderland |
Lincoln City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Gillingham |
Doncaster Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Shrewsbury Town |
Hull City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Burton Albion FC |
Milton Keynes Dons | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Plymouth Argyle |
Bristol Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Oxford United |
Blackpool | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Northampton Town |
Crewe Alexandra | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | AFC Wimbledon |
Charlton Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Accrington Stanley |
Wigan Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 00:00 | KT | Gimnasia LP |
Atletico Tucuman | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:00 | KT | Patronato Parana |
CA Huracan | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:15 | KT | CA Banfield |
Lanus | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 04:30 | KT | Velez Sarsfield |
Independiente | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 07:00 | KT | Godoy Cruz |
River Plate | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 13:05 | KT | Macarthur |
Western United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 15:10 | KT | Sydney FC |
Melbourne Victory FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:15 | KT | Beveren |
St-Truidense VV | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:30 | KT | Royal Excel Mouscron |
Oostende | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:45 | KT | AS Eupen |
Kortrijk | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:45 | KT | Beerschot AC |
Sporting Charleroi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 00:15 | KT | Lausanne Sports |
St. Gallen | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:30 | KT | Lugano |
Basel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | Pribram |
Brno | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Mfk Karvina |
SK Sigma Olomouc | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:30 | KT | FK Baumit Jablonec |
Slovan Liberec | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 01:00 | KT | Finn Harps |
Bohemians | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 01:00 | KT | Sligo Rovers |
Dundalk | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 01:00 | KT | Longford Town |
Derry City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 17:30 | KT | Genclerbirligi |
Kasimpasa | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Goztepe |
Sivasspor | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Yeni Malatyaspor |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:59 | KT | Trabzonspor |
Ankaragucu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 10:00 | KT | Mazatlan |
Club America | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 06:00 | KT | Atletico San Luis |
Pumas UNAM | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 08:00 | KT | CDSyC Cruz Azul |
Atlas | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 08:00 | KT | Monterrey |
Chivas Guadalajara | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Slask Wroclaw |
Wisla Plock | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 23:30 | KT | Rakow Czestochowa |
Gornik Zabrze | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Lech Poznan |
Jagiellonia Bialystok | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Hacken |
Vasteras SK FK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:00 | KT | CD Cova Piedade |
GD Estoril-Praia | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Varzim |
CD Mafra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 12:00 | KT | Jeju United FC |
Gwangju Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 14:30 | KT | Jeonbuk Hyundai Motors |
Suwon FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 12:00 | KT | Consadole Sapporo |
Vissel Kobe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 00:15 | KT | Ashdod MS |
Beitar Jerusalem | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:15 | KT | Hapoel Kfar Saba |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:15 | KT | Hapoel Beer Sheva |
Bnei Yehuda Tel Aviv | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:15 | KT | Maccabi Haifa |
Maccabi Netanya | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:15 | KT | Hapoel Bnei Sakhnin FC |
Maccabi Petah Tikva FC | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Maccabi Tel Aviv |
Hapoel Tel Aviv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | Apollon Smirnis |
Larisa | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:15 | KT | Volos Nfc |
OFI Crete | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:30 | KT | Pas Giannina |
PAE Atromitos | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:30 | KT | Panaitolikos Agrinio |
Lamia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | AEP Paphos |
Nea Salamis | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 23:30 | KT | Ethnikos Achnas |
EN Paralimni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 00:15 | KT | Scm Argesul Pitesti |
Clinceni | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:30 | KT | Politehnica Iasi |
Dinamo Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 17:30 | KT | PFK Montana |
Cherno More Varna | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Arda |
Lokomotiv Plovdiv | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:30 | KT | Tsarsko Selo |
Ludogorets Razgrad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:30 | KT | Penybont |
Flint Town United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | Cardiff Metropolitan |
Newi Cefn Druids | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | Aberystwyth Town |
Newtown | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | Connah's QN |
Haverfordwest County | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:45 | KT | Bala Town |
Caernarfon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 12:00 | KT | SKA Energiya Khabarovsk |
Veles Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 15:00 | KT | Tom Tomsk |
Fakel Voronezh | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 17:00 | KT | Gazovik Orenburg |
Krasnodar II | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 17:00 | KT | Yenisey Krasnoyarsk |
Akron Togliatti | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Irtysh 1946 Omsk |
Volgar-Gazprom Astrachan | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Spartak Moscow II |
Alania | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Chertanovo Moscow |
Shinnik Yaroslavl | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Dinamo Briansk |
Krylya Sovetov Samara | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Tekstilshchik Ivanovo |
Neftekhimik Nizhnekamsk | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Chayka K Sr |
Baltika | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Pari Nizhny Novgorod |
Torpedo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Backa Backa Palanka |
Partizan Belgrade | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Radnicki Nis |
FK Vozdovac Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Spartak Subotica |
Backa Topola | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Zlatibor Cajetina |
FK Javor Ivanjica | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 01:00 | KT | Crvena Zvezda |
Mladost Lucani | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:59 | KT | Zlate Moravce |
Trencin | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:59 | KT | Nitra |
FK Pohronie | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:59 | KT | MFK Ruzomberok |
Zemplin Michalovce | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:59 | KT | FK Senica |
Skf Sered | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 23:30 | KT | Slovan Bratislava |
MSK Zilina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:59 | KT | LASK Linz |
Red Bull Salzburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | Stevenage Borough |
Carlisle | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Newport County |
Leyton Orient | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Cheltenham Town |
Salford City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Barrow |
Crawley Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Harrogate Town |
Morecambe | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Cambridge United |
Forest Green Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Tranmere Rovers |
Exeter City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Mansfield Town |
Grimsby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Bradford AFC |
Oldham Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Scunthorpe United |
Southend United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Bolton Wanderers |
Walsall | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Colchester United |
Port Vale | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 15:30 | KT | Sudeva Delhi |
AIFF XI Arrows | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Chennai City |
Aizawl | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Slaven Belupo Koprivnica |
Istra 1961 | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 23:05 | KT | Hajduk Split |
HNK Sibenik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:00 | KT | Port |
Chiangrai United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Bangkok Glass Pathum |
Ratchaburi FC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Suphanburi FC |
Muang Thong United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Chonburi Shark FC |
Sukhothai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:00 | KT | Zimbru Chisinau |
Floresti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:00 | KT | Energetik Bgu Minsk |
Shakhter Soligorsk | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Vitebsk |
Dinamo Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Dinamo Brest |
BATE Borisov | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:00 | KT | FC Minsk |
Ruh Brest | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 15:00 | KT | Zhetysu Taldykorgan |
Arys | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 17:00 | KT | Akzhayik Oral |
FK Atyrau | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 17:00 | KT | Shakhtyor Karagandy |
Ordabasy | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | FK Aktobe Lento |
Tobol Kostanai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:45 | KT | Al-Dhafra |
Al Ahli Dubai | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:45 | KT | Ittihad Kalba |
Khor Fakkan | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 23:15 | KT | Al-Wasl |
Al-Sharjah | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 23:15 | KT | Banni Yas |
Hatta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:59 | KT | Borac Banja Luka |
Mladost Doboj Kakanj | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:59 | KT | FK Velez Mostar |
Radnik Bijeljina | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 01:00 | KT | Zrinjski Mostar |
Sloboda | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | Lamontville Golden Arrows |
Cape Town City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Baroka |
Bloemfontein Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Chippa United FC |
Moroka Swallows | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Ts Galaxy |
Maritzburg United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Wydad Fes |
Chabab Atlas Khenifra | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Olympique Dcheira |
Wydad Temara | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Stade Marocain Du Rabat |
Racing Casablanca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 17:30 | KT | Al Qasim Sport Club |
Al Talaba | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Naft Al Basra |
Alsinaat Alkahrabaiya | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Al Diwaniya |
Al-Naft | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Al-Hudod |
Baghdad | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Al Quwa Al Jawiya |
Zakho | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:30 | KT | Naft Alwasat |
Al Shorta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:00 | KT | Kuressaare |
Tartu JK Tammeka | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Flora Tallinn |
Nomme JK Kalju | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Levadia Tallinn |
Tallinna Jk Legion | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:00 | KT | Trans Narva |
Parnu Linnameeskond | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 00:15 | KT | Wil 1900 |
Sc Kriens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 01:30 | KT | Barracas Central |
Defensores de Belgrano | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Estudiantes de Caseros |
San Martin Tucuman | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Tristan Suarez |
Club Atletico Guemes | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:30 | KT | Instituto |
Santa Marina Tandil | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 03:00 | KT | Alvarado Mar Del Plata |
Belgrano | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 03:00 | KT | Gimnasia Jujuy |
Almagro | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 03:15 | KT | Ferrol Carril Oeste |
Deportivo Moron | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | PDRM |
Kuching Fa | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Johor Darul Takzim II |
PKNP | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:00 | KT | Illichivets mariupol |
Mynai | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Desna Chernihiv |
Dnipro-1 | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:30 | KT | Vorskla Poltava |
Olimpic Donetsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 16:30 | KT | Geylang United FC |
Young Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 16:30 | KT | Home United FC |
Hougang United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | UiTM |
Kedah | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Melaka United |
Kuala Lumpur | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Selangor PB |
Pulau Pinang | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:00 | KT | Kf Drita Gjilan |
Kf Drenica Srbica | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Besa Peje |
Kf Feronikeli | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:00 | KT | KuPS |
Gnistan | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Honka |
PK-35 | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-2], Honka thắng | |||||||
20/03 19:00 | KT | Inter Turku |
SJK Seinajoki | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [1-0], Inter Turku thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 11:30 | KT | Bucheon 1995 |
Chunnam Dragons | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 14:00 | KT | Anyang |
Daejeon Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 16:30 | KT | Ansan Greeners |
Chungnam Asan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 04:00 | KT | AD grecia |
Herediano | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 06:00 | KT | Guadalupe |
Ad San Carlos | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 08:00 | KT | Alajuelense |
Santos De Guapiles | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 09:30 | KT | Sporting San Jose |
Deportivo Saprissa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:00 | KT | FK Ventspils |
Rigas Futbola Skola | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Spartaks Jurmala |
Metta/LU Riga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:00 | KT | Spyris Kaunas |
Trakai Riteriai | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Baltija Panevezys |
Banga Gargzdai | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:00 | KT | FK Zalgiris Vilnius |
Hegelmann Litauen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 01:00 | KT | Mushuc Runa |
Macara | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 03:30 | KT | Independiente Jose Teran |
Delfin SC | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 06:30 | KT | Liga Dep. Universitaria Quito |
Barcelona SC(ECU) | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 06:00 | KT | Real De Minas |
Upnfm | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 08:00 | KT | CD Olimpia |
CD Motagua | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 08:00 | KT | Real Espana |
Marathon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 04:00 | KT | Jocoro |
Alianza | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 04:00 | KT | Atletico Marte |
CD FAS | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 04:30 | KT | Once Municipal |
Luis Angel Firpo | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 04:30 | KT | Aguila |
Isidro Metapan | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 07:30 | KT | Santa Tecla |
Municipal Limeno | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 08:00 | KT | Sonsonate |
Cd Chalatenango | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 02:00 | KT | San Jose |
Atletico Palmaflor | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 05:00 | KT | Independiente Petrolero |
Oriente Petrolero | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 12:00 | KT | Albirex Niigata Japan |
Thespa Kusatsu Gunma | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 14:00 | KT | Ryukyu |
V-Varen Nagasaki | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 14:00 | KT | Tokyo Verdy |
Zweigen Kanazawa FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 10:30 | KT | Western Strikers SC |
Croydon Kings | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | CD Cova Piedade |
GD Estoril-Praia | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Eskilsminne IF |
Landskrona BoIS | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Orgryte |
Trollhattan | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Vasalunds IF |
Dalkurd Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Elfsborg |
AIK Solna | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Akropolis IF |
AFC United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Degerfors IF |
Norrby IF | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Varbergs BoIS FC |
IFK Varnamo | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Kalmar FF |
Mjallby AIF | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Lillestrom |
Odd Grenland | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Trelleborgs FF |
Osters IF | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Vasteras SK FK |
Orebro Syrianska If | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Sjk Akatemia |
Jaro | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:45 | KT | Oman |
Jordan | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Bryne |
Arendal | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Kpv |
AC Oulu | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Asker |
Fredrikstad | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Varzim |
CD Mafra | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Start Kristiansand |
Viking | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | IK Sirius FK |
GIF Sundsvall | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 03:00 | KT | Dallas |
Okc Energy Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 03:00 | KT | San Diego Loyal Sc |
Los Angeles Galaxy | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 03:00 | KT | Chicago Fire |
Philadelphia Union | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 05:00 | KT | Sporting Kansas City |
Colorado Rapids | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 16:00 | KT | Cs Aerostar Bacau |
Concordia Chiajna | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 16:00 | KT | Comuna Recea |
Scolar Resita | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 16:00 | KT | Css Slatina |
Ripensia Timisoara | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 16:00 | KT | Gloria Buzau |
Pandurii | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 16:00 | KT | Unirea 2004 Slobozia |
Metaloglobus | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 17:30 | KT | Petrolul Ploiesti |
CS Mioveni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:40 | KT | Al Bataeh |
Masfut | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:40 | KT | Al Oruba Uae |
Dubba Al-Husun | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 15:30 | KT | An Giang |
Bà Rịa Vũng Tàu | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 15:30 | KT | Phú Thọ |
Khánh Hòa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Bytovia Bytow |
Blekitni Stargard Szczecinski | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:00 | KT | Sokol Ostroda |
Olimpia Grudziadz | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:00 | KT | Motor Lublin |
Skra Czestochowa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:30 | KT | Kariana Erden |
Neftohimik | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Dobrudzha |
Minyor Pernik | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Hebar Pazardzhik |
Septemvri Simitli | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Sloga 1934 Vinica |
Bregalnica Stip | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Kadino |
Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 17:00 | KT | Customs Department FC |
Ranong United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Khonkaen United |
Nong Bua Pitchaya | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Samut Sakhon |
Lampang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Jl Chiangmai United |
Navy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:00 | KT | Zeta |
OFK Petrovac | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Jezero Plav |
FK Buducnost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Rudar Pljevlja |
Iskra Danilovgrad | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | FK Sutjeska Niksic |
Mladost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Decic Tuzi |
Ofk Titograd Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo vùng Mitte | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Wolfsberger Ac Amateure |
Wsc Hertha Wels | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 23:00 | KT | Wels |
Atsv Stadl Paura | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 01:00 | KT | Usv St Anna |
Sturm Graz Amat. | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 13:15 | KT | A.p.i.a. Leichhardt Tigers |
Sutherland Sharks | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 15:00 | KT | Mt Druitt Town Rangers |
Sydney FC U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | 1. Magdeburg |
Kaiserslautern | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Ingolstadt 04 |
SV Waldhof Mannheim | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | SpVgg Unterhaching |
Uerdingen | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | MSV Duisburg |
Turkgucu Munchen | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | VfB Lubeck |
Sc Verl | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Hansa Rostock |
Hallescher | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:30 | KT | Hapoel Kafr Kanna |
Hapoel Bueine | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 01:15 | KT | Maccabi Bnei Raina |
Hapoel Migdal Haemek | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 01:30 | KT | As Nordia Jerusalem |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia C1C | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Ss Monopoli 1966 |
Palermo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Coleraine |
Carrick Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Dungannon Swifts |
Portadown FC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Glentoran |
Glenavon Lurgan | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Larne |
Cliftonville | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:30 | KT | Warrenpoint Town |
Ballymena United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Paulista | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 07:00 | KT | Ituano Sp |
Botafogo Sp | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Angola | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Cuando Cubango |
Primeiro 1 De Agosto | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | Sporting Cabinda |
Baixa De Kassange | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 15:00 | KT | Wanneroo City |
Joondalup City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 15:10 | KT | Uwa Nedlands |
Morley Windmills | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 17:30 | KT | Curtin Univ Sc |
Joondalup United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Catarinense Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 02:00 | KT | Hercilio Luz Sc |
Marcilio Dias Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Joinville SC |
Concordia Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 05:00 | KT | Criciuma |
Metropolitano Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 05:00 | KT | Prospera Criciuma |
Metropolitano Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macao | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:00 | KT | Benfica De Macau |
Cheng Fung | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:10 | KT | Casa De Portugal |
Hang Sai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Annan Athletic |
Albion Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Brechin City |
Stranraer | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Cowdenbeath |
Stenhousemuir | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Edinburgh City |
Elgin City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Stirling Albion |
Queens Park | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Annan Athletic |
Cowdenbeath | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Queens Park |
Stranraer | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Stenhousemuir |
Albion Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Stirling Albion |
Brechin City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Elgin City |
Edinburgh City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 16:00 | KT | Altona Magic |
Oakleigh Cannons | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:00 | KT | Shukura Kobuleti |
Samgurali Tskh | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Telavi |
Dinamo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:59 | KT | Saburtalo Tbilisi |
Dinamo Batumi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 14:00 | KT | Cockburn City |
Sorrento | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 15:00 | KT | Armadale |
Inglewood United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 16:30 | KT | Bayswater City |
Rockingham City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Floreat Athena |
Balcatta | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Perth SC |
Perth Glory Am | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 01:30 | KT | Deportivo Armenio |
Club Atletico Acassuso | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 05:00 | KT | Nacional Asuncion |
12 De Octubre | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 01:00 | KT | Andorra CF |
L'Hospitalet | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Usm Alger |
Jsm Skikda | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:00 | KT | Alians Lypova Dolyna |
Nyva Ternopil | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Veres Rivne |
Polessya Zhitomir | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 15:00 | KT | Centenary Stormers |
University of Queensland | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 15:15 | KT | Albany Creek |
Bayside United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 15:15 | KT | University of Queensland |
Centenary Stormers | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 16:00 | KT | Mount Gravatt |
Toowong | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 17:00 | KT | The Lakes |
St George Willawong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 17:30 | KT | Istanbulspor |
Altinordu | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 17:30 | KT | Umraniyespor |
Balikesirspor | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Eskisehirspor |
Adana Demirspor | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:59 | KT | Samsunspor |
Giresunspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 17:00 | KT | FK Biolog |
Essentuki | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | FK Anzhi |
Legion Dynamo | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Kuban |
Forte Taganrog | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Spartak Nalchik |
Krasnodar Iii | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:30 | KT | Chernomorets Novorossiysk |
Kuban Kholding | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Inter Cherkessk |
Mashuk-KMV | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:30 | KT | Rapid Vienna Amateure |
Dornbirn | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | SK Austria Klagenfurt |
SK Vorwarts Steyr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 03:30 | KT | Envigado |
Independiente Santa Fe | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 05:40 | KT | Atletico Junior Barranquilla |
Deportivo Pereira | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 08:00 | KT | Deportiva Once Caldas |
America de Cali | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:40 | KT | Miedz Legnica |
Arka Gdynia | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Gks Jastrzebie |
Chrobry Glogow | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Resovia Rzeszow |
LKS Nieciecza | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:59 | KT | GKS Tychy |
Belchatow | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:00 | KT | LKS Lodz |
Zaglebie Sosnowiec | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Championship | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Arbroath |
Hearts | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Ayr Utd |
Raith Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Dunfermline |
Inverness C.T. | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Greenock Morton |
Queen of South | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Clyde |
Peterhead | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Cove Rangers |
Partick Thistle | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Dumbarton |
Airdrie United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Falkirk |
East Fife | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Forfar Athletic |
Montrose | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Clyde |
East Fife | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Dumbarton |
Forfar Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Falkirk |
Montrose | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Peterhead |
Airdrie United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Partick Thistle |
Cove Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:15 | KT | Termez Surkhon |
Kuruvchi Kokand Qoqon | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Mashal Muborak |
Metallurg Bekobod | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Kuruvchi Bunyodkor |
Andijon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 02:45 | KT | Lierse Kempenzonen |
KVSK Lommel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 11:00 | KT | Azul Claro Numazu |
Imabari FC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 11:00 | KT | Fukushima United FC |
Yokohama Scc | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 12:00 | KT | Roasso Kumamoto |
Kagoshima United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 16:00 | KT | Gagra |
Norchi Dinamoeli Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | WIT Georgia Tbilisi |
Sioni Bolnisi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 16:15 | KT | Queensland Lions SC |
Brisbane Roar Am | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 16:30 | KT | Gold Coast Knights |
Magpies Crusaders | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tunisia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | J.s. Kairouanaise |
U.s.monastir | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Olympique De Beja |
Etoile Metlaoui | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Stade Tunisien |
As Slimane | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:15 | KT | Club Africain |
C. A. Bizertin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Jeunesse Esch |
Victoria Rosport | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Wiltz 71 |
Hostert | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:59 | KT | F91 Dudelange |
Progres Niedercorn | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 01:00 | KT | Rodange 91 |
Etzella Ettelbruck | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 01:30 | KT | Racing Union Luxemburg |
Swift Hesperange | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | Cahul 2005 |
Csf Baliti | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Sheriff B |
Flacara Falesti | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Victoria Bardar |
Tighina | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Drochia |
Sireti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Buducnost Dobanovci |
Trajal Krusevac | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Dinamo Vranje |
Radnicki Pirot | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Jagodina |
Kolubara | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Sloga Kraljevo |
Borac Cacak | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Radnicki Sremska Mitrovica |
Zarkovo | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Zeleznicar Pancevo |
Loznica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | Nk Roltek Dob |
NK Krka | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Nk Radomlje |
Fuzinar | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | NK Rudar Velenje |
NK Primorje | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:00 | KT | Brezice |
Bilje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Academy Pandev |
Struga Trim Lum | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Belasica Strumica |
Rabotnicki Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Renova Cepciste |
FK Makedonija | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Sileks |
Korzo Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Vardar Skopje |
FK Shkendija 79 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 11:00 | KT | Brunswick City |
Moreland Zebras | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 11:00 | KT | Langwarrin |
Manningham United Blues | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 13:00 | KT | North Geelong Warriors |
Northcote City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 13:00 | KT | Goulburn Valley Suns |
Fc Bulleen Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 13:00 | KT | Incheon Korail |
Pyeongtaek Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 13:00 | KT | Gimhae City |
Gyeongju KHNP | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 13:00 | KT | Mokpo City |
Gimpo Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 13:00 | KT | Ulsan Citizen |
Busan Transpor Tation | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:30 | KT | MFK Kosice |
Stk 1914 Samorin | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Poprad |
Mfk Nova Dubnica | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
Slovan Bratislava B | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | SKM Puchov |
Artmedia Petrzalka | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Sport Podbrezova |
Mfk Skalica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Cailungo |
Sp Cosmos | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Fiorentino |
Tre Fiori | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | SP La Fiorita |
San Giovanni | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | S.S Pennarossa |
AC Juvenes/Dogana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:45 | KT | Ergotelis |
Giorgos Karaiskakis | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:45 | KT | Panahaiki-2005 |
Apollon Larissas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:00 | KT | Lietava Jonava |
Babrungas | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Minija |
Kazlu Ruda | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Siauliai |
Suduva B | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:30 | KT | Bfa |
Atmosfera Mazeikiai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | B36 Torshavn |
Toftir B68 | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | IF Fuglafjordur |
07 Vestur Sorvagur | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:59 | KT | Tb Tuoroyri |
Ki Klaksvik | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:59 | KT | NSI Runavik |
EB Streymur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus Reserve League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:00 | KT | Slutsk Reserves |
Neman Grodno Reserves | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Al-Wakra |
Al-Sailiya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | TSV Alemannia Aachen |
Sv Rodinghausen | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Bonner sc |
Fortuna Koln | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Dortmund AM |
SV Lippstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Sportfreunde Lotte |
RW Oberhausen | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Wegberg Beeck |
LR Ahlen | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | SC Wiedenbruck |
Preuben Munster | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | VfR Aalen |
Stuttgart Amateure | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Bahlinger SC |
Ssv Ulm 1846 | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Sv Elversberg |
08 Homburg | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | SG Sonnenhof Grobaspach |
Bayern Alzenau | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Tus Rot Weiss Koblenz |
Ksv Hessen Kassel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales L2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 14:00 | KT | Bonnyrigg White Eagles |
Hakoah Sydney | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 15:00 | KT | SWQ Thunder |
Ipswich Knights Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 15:00 | KT | Mitchelton |
Brisbane City SC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 15:30 | KT | Southside Eagles |
Rochedale Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tasmania Premier League Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 10:15 | KT | Devonport City Striker |
South Hobart | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 10:15 | KT | Kingborough Lions |
Riverside Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 10:30 | KT | Launceston City |
Kingborough Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 10:30 | KT | Glenorchy Knights |
Hobart Zebras | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 10:30 | KT | Hobart Olympia Warriors |
Riverside Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 12:30 | KT | Glenorchy Knights |
Hobart Olympia Warriors | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 12:30 | KT | Launceston City |
Devonport City Striker | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 10:00 | KT | South Hobart |
Hobart Zebras | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 14:00 | KT | New Farm |
Pine Hills | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 15:00 | KT | Annerley |
North Pine | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 16:00 | KT | Slack Creek |
Newmarket Sfc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Panama Liga Nacional de Ascenso | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 05:00 | KT | Tauro FC |
San Francisco | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 06:00 | KT | Club Atletico Chiriqui |
Alianza Fc Pan | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 07:00 | KT | Plaza Amador |
Veraguas Cd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kenya Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 17:00 | KT | Nairobi Star City |
Tusker | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Vihiga United |
Afc Leopards | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:15 | KT | Wazito |
Bandari | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:30 | KT | Bizana Pondo Chiefs |
Real Kings | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Jdr Stars |
Ts Sporting | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Jomo Cosmos |
Polokwane City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Steenberg United |
Sekhukhune United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Uthongathi |
Pretoria Callies | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:30 | KT | Anagenisis Dherina |
Omonia Aradippou | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Aris Limassol |
Thoi Lakatamias | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Agia Napa |
Digenis Morphou | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Akritas Chloraka |
AE Zakakiou | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Othellos Athienou |
Omonia Psevda | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | PAEEK Keryneias |
Asil Lysi | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Xylotympou |
Ahironas Liopetriou | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Switzerland - 2.Liga - 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 21:00 | KT | Biel-bienne |
Schotz | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Sr Delemont |
Solothurn | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Langenthal |
Sv Muttenz | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 23:00 | KT | Zug 94 |
Sc Buochs | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 23:00 | KT | Wohlen |
Sc Goldau | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 23:00 | KT | Baden |
Bassecourt | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:00 | KT | Acso Filiasi |
Csm Flacara Moreni | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Metalul Buzau |
Tunari | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Progresul Spartac |
Steaua Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Afumati |
Mostistea Ulmu | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Avantul Periam |
Progresul Pecica | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Cs Sanatatea Cluj |
Unirea Ungheni | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Cs Universitatea Craiova B |
Alexandria | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | SC Bacau |
Faurei | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Ceahlaul Piatra Neamt |
Stiinta Miroslava | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Cs Gloria Lunca Teuz Cermei |
Csc Dumbravita | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Recolta Gheorghe Doja |
Inainte Modelu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 23:00 | KT | Dietikon |
Red Star Zurich | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Mks Olimpia Szczecin Womens |
Kkpk Medyk Konin Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U17 Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 02:00 | KT | Nigeria U17 |
Algeria U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Tanzania U17 |
Congo U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:55 | KT | Kustosija |
Orijent Rijeka | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | Dugopolje |
Junak | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | Opatija |
Dubrava Tim Kabel | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | Dinamo Zagreb B |
Cibalia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:00 | KT | Dynamo Kyiv U21 |
Rukh Vynnyky U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Inhulets Petrove U21 |
Pfc Oleksandria U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Kolos Kovalivka U21 |
Zorya U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:00 | KT | Lviv U21 |
Shakhtar Donetsk U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Amateur Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 01:30 | KT | Dender |
Roeselare | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 01:30 | KT | Dessel Sport |
Patro Eisden | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | KSK Heist |
Thes Sport Tessenderlo | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | La Louviere Centre |
Royal Knokke | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Royal Olympic Club Charleroi |
Kvk Tienen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:30 | KT | Noordwijk |
Excelsior Maassluis | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | ASWH |
Spakenburg | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | IJsselmeervogels |
Koninklijke Hfc | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Volendam Am |
Gelders Veenendaalse VV | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | AFC Amsterdam |
Jong Sparta Rotterdam | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | HHC Hardenberg |
TEC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | Quick Boys |
Kozakken Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:30 | KT | Rijnsburgse Boys |
VV Katwijk | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:00 | KT | de Treffers |
Scheveningen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 02:00 | KT | Ca River Plate |
Ca Torque | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 05:00 | KT | CA Penarol |
Plaza Colonia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền đông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Sv Leobendorf |
Asv Drassburg | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Wiener Viktoria |
Bruck Leitha | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 19:00 | KT | Sfb Oure |
Sydvest | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:00 | KT | Jammerbugt |
B93 Copenhagen | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 19:45 | KT | Fa 2000 |
Bronshoj | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Aarhus Fremad |
Naesby BK | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Dalum |
Brabrand IF | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Middelfart |
Thisted | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Holbaek |
Vsk Aarhus | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Hillerod Fodbold |
Naestved | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:00 | KT | Ab Tarnby |
HIK | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Skovshoved |
Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Switzerland - 2.Liga - 3 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 23:00 | KT | Echallens |
Vevey Sports 05 | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 23:00 | KT | Meyrin |
Azzurri 90 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Aldershot Town |
Boreham Wood | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Altrincham |
Dagenham and Redbridge | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Barnet |
Chesterfield | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Bromley |
Solihull Moors | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Eastleigh |
Halifax Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Hartlepool United FC |
Woking | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Notts County |
Yeovil Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Sutton United |
Stockport County | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Torquay United |
Kings Lynn | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Weymouth |
Wealdstone | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Billericay Town |
Bath City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Braintree Town |
Chippenham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Dartford |
Hampton & Richmond | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Dulwich Hamlet |
Ebbsfleet United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Eastbourne Borough |
Hemel Hempstead Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Hungerford Town |
Tonbridge Angels | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Maidstone United |
Havant and Waterlooville | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Slough Town |
Dorking | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | St Albans City |
Concord Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | AFC Fylde |
Leamington | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Alfreton Town |
Bradford Park Avenue | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Blyth Spartans |
Curzon Ashton | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Chester FC |
York City | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Chorley |
Boston United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Darlington |
Brackley Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Gateshead |
Farsley Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Gloucester City |
Spennymoor Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Kettering Town |
Hereford | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Kidderminster |
Guiseley | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Southport FC |
AFC Telford United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:15 | KT | Al-Raed |
Al Ittihad | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:30 | KT | Al-Ettifaq |
Al Faisaly Harmah | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:30 | KT | Al-Fath |
Al Ahli Jeddah | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:40 | KT | Al Shabab Ksa |
Al Taawon | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:45 | KT | Al Hilal |
Al Qadasiya | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 00:45 | KT | Al Nassr |
Al Baten | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Fc United Of Manchester |
Buxton FC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Gainsborough Trinity |
Atherton Collieries | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Grantham Town |
Hyde United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Lancaster City |
Ashton United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Matlock Town |
Mickleover Sports | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Morpeth Town |
Basford Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Nantwich Town |
Radcliffe Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Scarborough |
Stafford Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Stalybridge Celtic |
Bamber Bridge | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Whitby Town |
Warrington Town AFC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Witton Albion |
South Shields | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Beaconsfield Sycob |
Wimborne Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Hartley Wintney |
Tiverton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Hayes&Yeading |
Yate Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Hendon |
Dorchester Town | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Merthyr Town |
Chesham United | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Poole Town |
Harrow Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Salisbury City |
Metropolitan Police | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Taunton Town |
Swindon Supermarine | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Truro City |
Gosport Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Walton Casuals |
Weston Super Mare | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ nữ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:30 | KT | Gs Roma Womens |
Inter Milan Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Nữ Fiorentina |
Nữ Juventus | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 22:00 | KT | Monterrey U20 |
Chivas Guadalajara U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:00 | KT | Cruz Azul U20 |
Atlas U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 22:59 | KT | San Luis U20 |
Pumas Unam U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 05:45 | KT | Club Tijuana U20 |
Queretaro U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Lebanon | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:30 | KT | Al Bourj |
Salam Zgharta | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Shabab El Bourj |
Tadamon Sour | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Trables Sports Club |
Shabab Al Ghazieh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato do Nordeste Primeira | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 01:30 | KT | 4 De Julho |
Altos/pi | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Ceara |
Fortaleza | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 02:00 | KT | Bahia |
Sport Club Recife | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 04:15 | KT | Confianca Se |
Salgueiros AC | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 04:15 | KT | Santa Cruz (PE) |
CSA Alagoas AL | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 06:30 | KT | Sampaio Correa |
Vitoria Salvador BA | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 20:30 | KT | Irb Lakhdaria |
Es Ben Aknoun | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Usm El Harrach |
Wrb Msila | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Usm Blida |
Mo Bejaia | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | A Bou Saada |
Rc Kouba | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Jsm Bejaia |
Cr Beni Thour | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Rc Arba |
Wa Boufarik | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Hb Chelghoum Laid |
Mc El Eulma | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Us Chaouia |
Ca Batna | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Usm Annaba |
As Khroub | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Msp Batna |
Usm Khenchela | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Mo Constantine |
Teleghma | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Crb Ouled Djellal |
Drb Tadjenant | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Mcb Oued Sly |
Us Remchi | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Crb Temouchent |
Asm Oran | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Crb Ain Ouessara |
Sc Ain Defla | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Irb El Kerma |
Rc Oued Rhiou | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Skaf Khemis Melina |
Om Arzew | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 20:30 | KT | Mc Saida |
Jsm Tiaret | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 18:00 | KT | Legia Warszawa Youth |
Lechia Gdansk Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:15 | KT | Wisla Krakow Youth |
Jagiellonia Bialystok Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 18:30 | KT | Escola Varsovia Warszawa Youth |
Sms Lodz Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
20/03 21:00 | KT | Lech Poznan Youth |
Arka Gdynia Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 01:15 | KT | Dep. San Martin |
Alianza Atletico | Đội hình Diễn biến |
|||
21/03 03:30 | KT | Cusco FC |
Cienciano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/03 00:00 | KT | Academica Coimbra U23 |
Benfica U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản JFL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/03 12:30 | KT | Tiamo Hirakata |
Mio Biwako Shiga | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |