KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 04:00 | KT | San Lorenzo |
CA Banfield | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 05:00 | KT | Gimnasia LP |
San Martin San Juan | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 07:15 | KT | Rosario Central |
Talleres Cordoba | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 22:00 | KT | Shakhter Soligorsk |
Naftan Novopolock | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 22:30 | KT | Slutsksakhar Slutsk |
Dinamo Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 22:59 | KT | BATE Borisov |
Torpedo Zhodino | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 23:30 | KT | FC Minsk |
Gorodeya | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 00:45 | KT | Gomel |
Krumkachy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 02:00 | KT | Al Minaa |
Naft Alwasat | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 05:15 | KT | America MG |
Santa Cruz (PE) | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 05:15 | KT | Nautico PE |
Goias | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 05:15 | KT | Juventude |
Brasil De Pelotas Rs | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 06:30 | KT | ABC RN |
CRB AL | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 06:30 | KT | Figueirense (SC) |
Luverdense | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 06:30 | KT | Londrina (PR) |
Criciuma | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 06:30 | KT | Paysandu (PA) |
Boa Esporte Clube | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 07:30 | KT | Guarani Sp |
Oeste FC | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 07:30 | KT | Internacional |
Parana PR | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 07:30 | KT | Vila Nova (GO) |
Ceara | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 01:05 | KT | Guillermo Brown |
Atletico Parana | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 01:30 | KT | Los Andes |
Gimnasia Jujuy | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 05:30 | KT | Central Cordoba Sde |
Crucero del Norte | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 17:00 | KT | Quảng Nam |
Cần Thơ FC | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 17:00 | KT | Đà Nẵng |
Quảng Ninh | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 17:30 | KT | Tp Hồ Chí Minh |
Sông Lam Nghệ An | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 18:00 | KT | Becamex Bình Dương |
Sài Gòn FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 22:00 | KT | Lietava Jonava |
FK Zalgiris Vilnius | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 00:00 | KT | Stumbras |
Spyris Kaunas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 07:00 | KT | Blooming |
Petrolero de Yacuiba | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 16:00 | KT | Ffa Centre Of Excellence |
Cooma Tigers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 04:30 | KT | Cr Belouizdad |
Usm Bel Abbes | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0],120 minutes[0-0],Penalty Kicks[6-5] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 20:30 | KT | Chikhura Sachkhere |
Lokomotiv Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 21:30 | KT | Samtredia |
Dila Gori | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 22:30 | KT | Valerenga B |
Finnsnes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 00:00 | KT | Fredrikstad |
Kongsvinger | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 16:30 | KT | Peninsula Power |
Logan Lightning | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 19:30 | KT | Hougang United FC |
Ceres | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc gia Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 22:00 | KT | Pirita Jk Reliikvia |
Rakvere Flora | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 22:59 | KT | Flora Tallinn Ii |
Rumori Calcio B | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 00:00 | KT | Anija United |
Puhkus Mehhikos | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 00:00 | KT | Jogeva Wolves B |
Jk Oismae Torm | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 20:00 | KT | Kuruvchi Kokand Qoqon |
Sogdiana Jizak | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 21:00 | KT | Shurtan Guzor |
Obod Tashkent | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 21:00 | KT | Navbahor Namangan |
OTMK Olmaliq | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 21:00 | KT | Buxoro |
Kuruvchi Bunyodkor | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 21:00 | KT | Lokomotiv Tashkent |
Dinamo Samarkand | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 21:00 | KT | Meshakhte Tkibuli |
Metalurgi Rustavi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 22:59 | KT | FK Tauras Taurage |
Palanga | Đội hình Diễn biến |
|||
20/06 22:59 | KT | Dziugas Telsiai |
Dainava Alytus | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 00:00 | KT | Trakai Ii |
Baltija Panevezys | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 00:30 | KT | Ca Atlas |
Central Ballester | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 00:30 | KT | Victoriano Arenas |
General Lamadrid | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],Penalty Kicks[7-6] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ VCK U21 Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 22:59 | KT | Serbia U21 |
FYR Macedonia U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 01:45 | KT | Bồ Đào Nha U21 |
Tây Ban Nha U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20/06 22:00 | KT | Ottawa Fury |
Orlando City B | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 06:00 | KT | Penn Harrisburg Islanders |
Bethlehem Steel | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |