KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 02:00 | KT | Tenerife |
Getafe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 03:00 | KT | Quilmes |
Arsenal de Sarandi | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 04:30 | KT | Temperley |
Defensa Y Justicia | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 05:10 | KT | Racing Club |
Colon | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 05:45 | KT | Olimpo |
Boca Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 07:30 | KT | River Plate |
Aldosivi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 22:30 | KT | Inter Turku |
KuPS | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:30 | KT | Jyvaskyla JK |
HIFK | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:30 | KT | Ps Kemi |
Lahti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 06:30 | KT | Washington DC United |
Atlanta United | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 07:00 | KT | Minnesota United |
Portland Timbers | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 08:10 | KT | Colorado Rapids |
Los Angeles Galaxy | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 09:30 | KT | Seattle Sounders |
Orlando City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 17:00 | KT | Gwangju Fc |
Suwon Samsung Bluewings | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Jeonbuk Hyundai Motors |
Gangwon FC | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Sangju Sangmu Phoenix |
Chunnam Dragons | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:30 | KT | Incheon United FC |
Pohang Steelers | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:30 | KT | Seoul |
Daegu FC | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:30 | KT | Ulsan Hyundai Horang-i |
Jeju United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 05:30 | KT | Vitoria Salvador BA |
Santos | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 07:00 | KT | Botafogo |
Vasco da Gama | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 07:00 | KT | Palmeiras |
Atletico Clube Goianiense | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 07:45 | KT | Atletico Mineiro |
Sport Club Recife | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 07:45 | KT | Atletico Paranaense |
Sao Paulo | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 07:45 | KT | Avai |
Fluminense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ FIFA Confederations Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 22:00 | KT | Nga |
Bồ Đào Nha | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 01:00 | KT | Mexico |
New Zealand | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 22:59 | KT | Slavia Mozyr |
Dnepr Mogilev | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 23:30 | KT | Isloch Minsk |
Vitebsk | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 00:00 | KT | Dinamo Brest |
Neman Grodno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 02:00 | KT | Al Najaf |
Al Zawraa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 00:30 | KT | Csyd Juventud Unida Gualeguaychu |
Nueva Chicago | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 01:30 | KT | Almagro |
Estudiantes De San Luis | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 01:30 | KT | Boca Unidos |
San Martin Tucuman | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 06:00 | KT | All Boys |
Villa Dalmine | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 06:00 | KT | Ferrol Carril Oeste |
CA Douglas Haig | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 07:00 | KT | Independiente Rivadavia |
Chacarita Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 22:00 | KT | Suduva |
Atlantas Klaipeda | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 00:00 | KT | Trakai Riteriai |
Utenis Utena | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 00:00 | KT | Universidad Catolica Quito |
Guayaquil City | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 00:30 | KT | Macara |
Club Sport Emelec | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 07:15 | KT | Liga Dep. Universitaria Quito |
Barcelona SC(ECU) | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 07:00 | KT | Nacional Potosi |
The Strongest | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 22:59 | KT | Jerv |
Asane Fotball | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 00:30 | KT | BKV Norrtalje |
Syrianska IF Kerbura | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 01:00 | KT | Ifk Lidingo |
Habo Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 20:00 | KT | FK Atyrau |
Shakhtyor Karagandy | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 20:00 | KT | Kairat Almaty |
Ordabasy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 04:00 | KT | Caracas FC |
Deportivo La Guaira | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-2],Double bouts[3-3],Penalty Kicks[4-3] | |||||||
22/06 06:30 | KT | Carabobo |
Monagas SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 21:00 | KT | Shukura Kobuleti |
Saburtalo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:00 | KT | Dinamo Batumi |
Kolkheti Poti | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 00:00 | KT | Dinamo Tbilisi |
Torpedo Kutaisi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 19:30 | KT | Geylang United FC |
Global FC | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[4-4], 120 minutes[4-4], Penalty Kicks[2-3] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 22:30 | KT | Ekenas IF Fotboll |
TPS Turku | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:30 | KT | Haka |
Honka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc gia Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 22:00 | KT | Jogeva Sk Noorus 96 |
Imavere Forss | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[4-1] | |||||||
21/06 22:00 | KT | Tartu JK Tammeka B |
Olympic Tallinna | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Jk Vaatsa Vald |
Taaksi | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Transfer Wise |
Tallinna Wolves | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Otepaa |
Jk Jalgpallihaigla | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Jk Kadakas Kernu |
Raudteetoolised | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Paide Linnameeskond |
Hiiu United | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Raplamaa |
Jk Welco Elekter | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Rakvere Jk Tarvas Ii |
Kohtla Jarve Jk Jarve | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Tartu |
Eston Villa | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Kadrina Sk Moe |
Lootos Fcr | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Fcp Parnu |
Turi Jk Ganvix | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Saue Jk Laagri |
Rasmus Varki | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Lihula Jk |
Elbato | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Tartu Ulikool Fauna |
Viimsi Lovid | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Molycorp Silmet |
Viimsi FC Igiliikur | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 22:59 | KT | Kose |
Joker Raasiku | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 23:30 | KT | Navi Vutiselts |
Kuusalu Jk Rada | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-4] | |||||||
21/06 23:30 | KT | Flora Tallinn Iii |
Vastseliina Fc Tannem | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 21:00 | KT | Spartaki Tskhinvali |
Gagra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 00:00 | KT | Varbergs Gif |
Eskilsminne IF | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 00:00 | KT | Hittarps Ik |
Torslanda IK | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 00:30 | KT | Tenhults IF |
Lindome GIF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 00:00 | KT | Lidkopings Fk |
Lerums Is | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 00:00 | KT | Skoftebyns If |
Vanersborgs If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 00:00 | KT | Huddinge If |
Motala AIF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 22:59 | KT | Banga Gargzdai |
Stumbras Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 15:30 | KT | Krung Thonburi |
Navy | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 15:30 | KT | Loei City |
Songkhla United | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[5-4] | |||||||
21/06 15:30 | KT | Surin City |
Lampang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 15:30 | KT | Jl Chiangmai United |
Army United | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 15:30 | KT | Yala United |
Army United | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 16:00 | KT | Raj Pracha Fc |
BEC Tero Sasana | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 16:00 | KT | Ranong United |
Sisaket | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[1-2] | |||||||
21/06 16:00 | KT | Looktabfah |
Samut Prakan | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 16:00 | KT | Kohkwang |
Chanthaburi Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:30 | KT | Chiangrai United |
Btu United | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 18:00 | KT | Customs Department FC |
Rayong | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 18:00 | KT | Khonkaen FC |
Phrae United | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 18:00 | KT | Ptt Rayong |
Bangkok Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 18:00 | KT | Samut Sakhon |
Uttaradit | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 18:00 | KT | Ayutthaya Fc |
Chonburi Shark FC | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 18:00 | KT | Rayong United |
Ubon Umt United | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[5-4] | |||||||
21/06 18:00 | KT | Phitsanulok |
Phattalung | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],120 minutes[3-2] | |||||||
21/06 18:00 | KT | Trat Fc |
Air Force Central | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 18:00 | KT | Prachuap Khiri Khan |
Kasetsart University FC | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 18:00 | KT | Nong Bua Pitchaya |
Marines Eureka | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 18:00 | KT | Kalasin |
Suphanburi FC | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[3-5] | |||||||
21/06 18:00 | KT | Thai Honda Fc |
Muangchang United | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 18:00 | KT | Samut Songkhram FC |
Esan Pattaya | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[4-1] | |||||||
21/06 19:00 | KT | Port |
Royal Thai Flee | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 19:00 | KT | Samut Prakan City |
Chainat FC | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[4-3] | |||||||
21/06 19:00 | KT | Sukhothai |
Chainat United | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 19:00 | KT | Nakhon Ratchasima |
Nakhon Si Thammarat | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 19:00 | KT | Chiangmai Fc |
Osotspa Saraburi FC | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 19:00 | KT | Muang Thong United |
Muang Loei United | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 19:00 | KT | Ratchaburi FC |
Buriram United | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 19:00 | KT | Bangkok Glass Pathum |
Paknampho Nsru | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 20:00 | KT | Chiangrai |
Bangkok United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFV State Knockout Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 16:30 | KT | Heidelberg United |
Hume City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 00:00 | KT | Asarums If Fk |
Lunds BK | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 00:00 | KT | Rappe Goif |
IFK Hassleholm | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 00:30 | KT | Torns IF |
Nybro If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ VCK U21 Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 22:59 | KT | CH Séc U21 |
Italy U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 01:45 | KT | Đức U21 |
Đan Mạch U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 00:00 | KT | Moron Bk |
Taftea Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
22/06 00:30 | KT | IFK Ostersund |
Ifk Timra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Hoàng Đế Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21/06 16:00 | KT | Sanfrecce Hiroshima |
Kagoshima United | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Albirex Niigata Japan |
Bundy Onse Kakogawa | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[2-1] | |||||||
21/06 17:00 | KT | Avispa Fukuoka |
Miyazaki Sangyo-keiei University | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Cerezo Osaka |
Niigata University | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Consadole Sapporo |
Ban Di Tesi Iwaki | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2],120 minutes[2-5] | |||||||
21/06 17:00 | KT | Ehime FC |
Kamatamare Sanuki | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Okayama FC |
Imabari FC | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0],120 minutes[0-0],Penalty Kicks[5-3] | |||||||
21/06 17:00 | KT | Tokyo |
AC Nagano Parceiro | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[4-5] | |||||||
21/06 17:00 | KT | Gamba Osaka |
Verspah Oita | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | JEF United Ichihara |
Tokyo Verdy | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Jubilo Iwata |
Honda | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[5-4] | |||||||
21/06 17:00 | KT | Kashima Antlers |
Maruyasu Industries | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Kashiwa Reysol |
Urayasu Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Kawasaki Frontale |
Ohira Tochigi UVA SC | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Kyoto Purple Sanga |
Azul Claro Numazu | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Machida Zelvia |
Oita Trinita | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Matsumoto Yamaga FC |
Md Nagasaki | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Mito Hollyhock |
Roasso Kumamoto | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1],120 minutes[1-2] | |||||||
21/06 17:00 | KT | Yamagata Montedio |
V-Varen Nagasaki | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0],120 minutes[1-0] | |||||||
21/06 17:00 | KT | Nagoya Grampus Eight |
Src Hiroshima | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Omiya Ardija |
Tonan Maebashi | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Renofa Yamaguchi |
Thespa Kusatsu Gunma | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Sagan Tosu |
Kagura Shimane | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Shimizu S-Pulse |
Giravanz Kitakyushu | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Shonan Bellmare |
Kokushikan University | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0],120 minutes[1-0] | |||||||
21/06 17:00 | KT | Tokushima Vortis |
Gifu | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Urawa Red Diamonds |
Grulla Morioka | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Vegalta Sendai |
Tsukuba University | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Ventforet Kofu |
Vanraure Hachinohe | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Vissel Kobe |
Kataller Toyama | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Yokohama F Marinos |
Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
21/06 17:00 | KT | Zweigen Kanazawa FC |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 07:00 | KT | Universitario de Deportes |
Alianza Atletico | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/06 07:30 | KT | Sporting Kansas City ii |
Colorado Springs Switchbacks | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |