KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 01:00 | KT | Albacete |
Cartagena | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 03:00 | KT | Zaragoza |
CD Mirandes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 02:30 | KT | Fortuna Dusseldorf |
Bochum | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 05:00 | KT | Arsenal de Sarandi |
Ca Platense | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 07:15 | KT | Racing Club |
Argentinos Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 15:00 | KT | Adelaide United FC |
Wellington Phoenix | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 15:05 | KT | Melbourne City |
Central Coast Mariners FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 02:00 | KT | Cambuur Leeuwarden |
Eindhoven | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 23:00 | KT | CD Cova Piedade |
GD Estoril-Praia | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 23:00 | KT | Varzim |
CD Mafra | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 01:00 | KT | Penafiel |
Casa Pia Ac | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 04:00 | KT | Feirense |
Academico Viseu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 02:45 | KT | Bastia |
Creteil | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 01:15 | KT | Hapoel Hadera |
Hapoel Haifa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 00:00 | KT | Flora Tallinn |
Parnu Linnameeskond | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 01:35 | KT | Atletico Atlanta |
Nueva Chicago | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 03:00 | KT | Independiente Rivadavia |
San Telmo | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 07:10 | KT | Tigre |
Deportivo Riestra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 07:00 | KT | Deportivo Cuenca |
Orense SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 15:15 | KT | Bhayangkara Surabaya United |
Pusamania Borneo | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 18:00 | KT | Gent |
Anderlecht | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 18:15 | KT | Persija Jakarta |
PSM Makassar | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 20:00 | KT | Saturn |
FK Zvezda Ryazan | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 21:00 | KT | Ullensaker/Kisa IL |
Ham-Kam | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 00:30 | KT | Acs Energeticianul |
Csikszereda Miercurea | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 21:00 | KT | Hutnik Krakow |
Pogon Siedlce | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 22:30 | KT | Pirin Blagoevgrad |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo vùng Mitte | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 01:00 | KT | Bad Gleichenberg |
SC Kalsdorf | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 01:00 | KT | Sc Gleisdorf |
Wels | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 01:00 | KT | SC Weiz |
Vocklamarkt | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 01:00 | KT | Munchen 1860 |
Dynamo Dresden | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia C1A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 21:00 | KT | Renate Ac |
Us Pergolettese | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 03:00 | KT | Pro Vercelli |
Alessandria | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 18:30 | KT | Hapoel Bikat Hayarden |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 23:00 | KT | Ironi Or Yehuda |
Hapoel Bnei Lod | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 04:15 | KT | Guairena |
Sol De America | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 06:30 | KT | Libertad Asuncion |
Sportivo Luqueno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 00:45 | KT | Hapoel Afula |
Sektzia Nes Tziona | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 00:45 | KT | Hapoel Katamon Jerusalem |
Hapoel Acco | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 00:45 | KT | Hapoel Rishon Letzion |
Hapoel Ramat Gan FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 06:05 | KT | Patriotas |
La Equidad | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 08:10 | KT | Alianza Petrolera |
Atletico Bucaramanga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 02:00 | KT | Deportes Quindio |
Atletico Huila | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 03:00 | KT | Orsomarso |
Leones | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 03:00 | KT | Real Cartagena |
Bogota | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 04:00 | KT | Union Magdalena |
Inter Palmira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 16:00 | KT | Chikhura Sachkhere |
Metalurgi Rustavi | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 18:00 | KT | Gareji Sagarejo |
Shevardeni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 15:30 | KT | Kingston City |
Werribee City Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 14:30 | KT | Wit Georgia Tbilisi B |
Egrisi Senaki | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 14:30 | KT | Lazika |
Gori | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 14:30 | KT | Samegrelo |
Tbilisi City | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 14:30 | KT | Chibati |
Iberia Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 15:00 | KT | Tskhumi |
Merani Tbilisi B | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-3] | |||||||
22/03 15:00 | KT | Legioni Gori |
Torpedo Kutaisi Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 15:00 | KT | Kolkhi |
Didube 2014 | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 16:00 | KT | Samtskhe Akhaltsikhe |
Sulori Vani | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[3-2] | |||||||
22/03 16:00 | KT | Martve Kutaisi |
Borjomi | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 17:00 | KT | Gldani |
Zestafoni | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 17:00 | KT | Margveti 2006 |
Imereti Khoni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 20:00 | KT | Neftchi Fargona |
Olympic Fk Tashkent | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kenya Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 19:00 | KT | Bidco United |
Gor Mahia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nigeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 22:00 | KT | Dakkada |
Plateau United | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 22:00 | KT | Enugu Rangers International |
Nasarawa United | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 22:00 | KT | Sunshine Stars |
Enyimba International | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 19:55 | KT | Al Draih |
Najran | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 19:55 | KT | Al Kawkab |
Al Hazm | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 20:15 | KT | Al Tai |
Al Nahdha | Đội hình Diễn biến |
|||
22/03 22:30 | KT | Al Adalh |
Al Jeel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Gaucho 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/03 06:00 | KT | Sao Jose Poa Rs |
Gremio | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 08:00 | KT | Ypiranga Rs |
Juventude | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22/03 22:59 | KT | Sport Huancayo |
Binacional | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 01:15 | KT | Univ. Cesar Vallejo |
Alianza Huanuco | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 03:30 | KT | Utc Cajamarca |
Carlos A Mannucci | Đội hình Diễn biến |
|||
23/03 06:00 | KT | Melgar |
Ayacucho Futbol Club | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |