KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:30 | KT | West Ham United |
Tottenham Hotspur | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Arsenal |
Southampton | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | AFC Bournemouth |
Wolves | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Brighton |
Leicester City | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Crystal Palace |
Liverpool | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Everton |
Norwich City | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Watford |
Burnley | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:30 | KT | Manchester City |
Chelsea | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:00 | KT | Leganes |
Barcelona | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Real Betis |
Valencia | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:30 | KT | Granada |
Atletico Madrid | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 03:00 | KT | Real Madrid |
Real Sociedad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | Atalanta |
Juventus | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:00 | KT | AC Milan |
Napoli | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:55 | KT | Torino |
Inter Milan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:30 | KT | Fortuna Dusseldorf |
Bayern Munich | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:30 | KT | Werder Bremen |
Schalke 04 | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:30 | KT | Bayer Leverkusen |
Freiburg | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:30 | KT | Union Berlin |
Monchengladbach | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:30 | KT | Eintr Frankfurt |
Wolfsburg | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:30 | KT | RB Leipzig |
Koln | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 23:30 | KT | Lyon |
Nice | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | Amiens |
Strasbourg | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | Angers SCO |
Nimes | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | Stade Brestois |
Nantes | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | Dijon |
Stade Rennais FC | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | Metz |
Stade Reims | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Matlock Town |
Redditch United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:30 | KT | Charlton Athletic |
Cardiff City | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Luton Town |
Leeds United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | West Bromwich |
Sheffield Wed | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Huddersfield Town |
Birmingham | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Derby County |
Preston North End | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Bristol City |
Nottingham Forest | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Swansea City |
Millwall | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Brentford |
Reading | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Stoke City |
Wigan Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Blackburn Rovers |
Barnsley | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | Pordenone |
Perugia | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Juve Stabia |
Salernitana | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Livorno |
Trapani | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Benevento |
Crotone | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:00 | KT | Empoli |
Venezia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 15:30 | KT | Gazovik Orenburg |
Akhmat Grozny | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Rubin Kazan |
Zenit St.Petersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:30 | KT | Dynamo Moscow |
FK Rostov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 00:30 | KT | Utrecht |
AZ Alkmaar | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 01:45 | KT | Zwolle |
Fortuna Sittard | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 01:45 | KT | Ajax Amsterdam |
Heracles Almelo | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:45 | KT | ADO Den Haag |
Willem II | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Rayo Vallecano |
Zaragoza | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:00 | KT | Deportivo La Coruna |
Alcorcon | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:00 | KT | Racing de Santander |
Extremadura | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | SD Huesca |
SD Ponferradina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:00 | KT | Arminia Bielefeld |
SV Sandhausen | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Hamburger |
Dynamo Dresden | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | SV Wehen Wiesbaden |
Holstein Kiel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | Lens |
Sochaux | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Celtic |
Livingston | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Hibernian FC |
Motherwell FC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Kilmarnock |
Hearts | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | St Mirren |
Ross County | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Sunderland |
Coventry | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Accrington Stanley |
Bolton Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Rochdale |
Portsmouth | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | AFC Wimbledon |
Gillingham | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Milton Keynes Dons |
Rotherham United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Peterborough United |
Burton Albion FC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Shrewsbury Town |
Bristol Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Wycombe Wanderers |
Doncaster Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Fleetwood Town |
Tranmere Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Southend United |
Oxford United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Ipswich |
Blackpool | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 05:40 | KT | Defensa Y Justicia |
Lanus | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 05:40 | KT | CA Huracan |
Central Cordoba Sde | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 07:45 | KT | Atletico Tucuman |
San Lorenzo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 13:00 | KT | Wellington Phoenix |
Brisbane Roar FC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 15:30 | KT | Adelaide United FC |
Melbourne Victory FC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 17:45 | KT | Perth Glory FC |
Sydney FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 00:00 | KT | AS Eupen |
Standard Liege | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | KV Mechelen |
Zulte-Waregem | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | Beveren |
Cercle Brugge | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:30 | KT | Royal Excel Mouscron |
Genk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 01:00 | KT | Servette |
Basel | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 01:00 | KT | Zurich |
Luzern | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 03:00 | KT | River Plate |
Flamengo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:30 | KT | Bohemians 1905 |
Pribram | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:30 | KT | Slovan Liberec |
Zlin | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:30 | KT | Opava |
Mlada Boleslav | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | SK Sigma Olomouc |
Slavia Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:00 | KT | Denizlispor |
Rizespor | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:30 | KT | Ankaragucu |
Trabzonspor | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:00 | KT | Konyaspor |
Besiktas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 10:10 | KT | Club Tijuana |
Club Leon | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 06:00 | KT | Queretaro FC |
Morelia | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 08:00 | KT | CDSyC Cruz Azul |
Atletico San Luis | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 08:00 | KT | Monterrey |
Atlas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | Korona Kielce |
Rakow Czestochowa | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 23:30 | KT | Pogon Szczecin |
Legia Warszawa | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | Lechia Gdansk |
LKS Lodz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 00:00 | KT | Sainte Genevieve Sports |
Entente Sannois | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:00 | KT | Dinan Lehon |
Pontivy Stade | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | Sertanense |
SC Farense | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||||
23/11 22:00 | KT | Academico Viseu |
Feirense | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Sp Espinho |
Arouca | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[3-2] | |||||||
23/11 23:45 | KT | Famalicao |
Academica Coimbra | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 01:30 | KT | Sporting Braga |
Gil Vicente | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 03:45 | KT | Vizela |
SL Benfica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 12:00 | KT | Seoul |
Pohang Steelers | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 12:00 | KT | Gangwon FC |
Daegu FC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 13:00 | KT | Ulsan Hyundai Horang-i |
Jeonbuk Hyundai Motors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp câu lạc bộ Ả rập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 00:00 | KT | Esperance Sportive de Tunis |
Olympique de Safi | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Double bouts[2-2], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
24/11 01:00 | KT | Wydad Casablanca |
RCA Raja Casablanca Atlhletic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 11:00 | KT | Vissel Kobe |
Cerezo Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 12:00 | KT | Consadole Sapporo |
Jubilo Iwata | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 12:00 | KT | Sanfrecce Hiroshima |
Kashima Antlers | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 12:00 | KT | Matsumoto Yamaga FC |
Yokohama F Marinos | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 12:00 | KT | Nagoya Grampus Eight |
Sagan Tosu | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 12:00 | KT | Shimizu S-Pulse |
Oita Trinita | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 12:00 | KT | Tokyo |
Shonan Bellmare | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 13:00 | KT | Gamba Osaka |
Vegalta Sendai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 00:30 | KT | Panionios |
Olympiakos | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 01:00 | KT | Lamia |
Xanthi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Nea Salamis |
AEK Larnaca | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | APOEL Nicosia |
AEP Paphos | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:00 | KT | EN Paralimni |
Omonia Nicosia FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:59 | KT | Budapest Honved |
Paksi SE | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | Varda Se |
Debreceni VSC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | Mezokovesd-Zsory |
Kaposvar | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | Fehervar Videoton |
Videoton Puskas Akademia | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 01:30 | KT | Ujpesti TE |
Diosgyor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:59 | KT | Politehnica Iasi |
Voluntari | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 01:30 | KT | Steaua Bucuresti |
Astra Ploiesti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 07:00 | KT | Santos |
Cruzeiro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 17:30 | KT | Slavia Sofia |
Cherno More Varna | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Botev Vratsa |
CSKA Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:30 | KT | Ludogorets Razgrad |
Lokomotiv Plovdiv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:30 | KT | Cardiff Metropolitan |
Newi Cefn Druids | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | Bengaluru |
Kerala Blasters | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 17:00 | KT | Spartak Moscow II |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Chayka K Sr |
Torpedo Armavir | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Neftekhimik Nizhnekamsk |
Yenisey Krasnoyarsk | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Shinnik Yaroslavl |
Tekstilshchik Ivanovo | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Chertanovo Moscow |
SKA Energiya Khabarovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Fakel Voronezh |
Pari Nizhny Novgorod | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Rotor Volgograd |
Tom Tomsk | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Krasnodar II |
FK Khimki | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Baltika |
Mordovia Saransk | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 23:30 | KT | Torpedo Moscow |
Luch-Energiya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Radnicki Nis |
Crvena Zvezda | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Cukaricki |
FK Rad Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Mladost Lucani |
Backa Topola | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | FK Vozdovac Beograd |
Proleter Novi Sad | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:00 | KT | Vojvodina |
FK Napredak Krusevac | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:00 | KT | Trencin |
Spartak Trnava | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Nitra |
MSK Zilina | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | FK Pohronie |
Zlate Moravce | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Zemplin Michalovce |
DAC Dunajska Streda | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | MFK Ruzomberok |
FK Senica | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Slovan Bratislava |
Skf Sered | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:59 | KT | Mattersburg |
Wolfsberger AC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | Red Bull Salzburg |
St.Polten | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | WSG Wattens |
LASK Linz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Plymouth Argyle |
Bradford AFC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Northampton Town |
Grimsby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Swindon |
Mansfield Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Newport County |
Oldham Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Cheltenham Town |
Colchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Crewe Alexandra |
Morecambe | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Salford City |
Macclesfield Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Carlisle |
Cambridge United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Crawley Town |
Exeter City | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Walsall |
Stevenage Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Leyton Orient |
Forest Green Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Scunthorpe United |
Port Vale | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | Hnk Gorica |
NK Varteks | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 23:30 | KT | Slaven Belupo Koprivnica |
NK Lokomotiva Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | Roskilde |
Vejle | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 23:45 | KT | Vendsyssel |
Viborg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 18:45 | KT | Ask Bravo |
NK Rudar Velenje | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:45 | KT | Domzale |
Triglav Gorenjska | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:55 | KT | NK Publikum Celje |
NK Olimpija Ljubljana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 18:00 | KT | Torpedo Minsk |
Slutsksakhar Slutsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:00 | KT | Zvijezda 09 Brgule |
Sloboda | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | FK Velez Mostar |
FK Sarajevo | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Mladost Doboj Kakanj |
Radnik Bijeljina | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Tuzla City |
NK Celik | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Borac Banja Luka |
Zrinjski Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | IRT Itihad de Tanger |
Cayb Club Athletic Youssoufia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 14:30 | KT | Dalian Yifang Aerbin |
Hebei Hx Xingfu | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 14:30 | KT | Tianjin Teda |
Shenzhen | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 14:30 | KT | Beijing Renhe |
Jiangsu Suning | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:35 | KT | Guangzhou Evergrande FC |
Shanghai East Asia FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 17:00 | KT | Lori Vanadzor |
Avan Academy | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 17:00 | KT | Shirak |
Alashkert | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Banants |
Artsakh Noah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 18:00 | KT | Kuressaare |
Parnu Linnameeskond | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:59 | KT | Chiasso |
Stade Lausanne Ouchy | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 01:00 | KT | Schaffhausen |
Vaduz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 13:30 | KT | Happy Valley |
Leeman | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 16:30 | KT | Southern District |
Guangzhou Rf U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 03:00 | KT | Botafogo Sp |
Cuiaba | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 03:00 | KT | Nueva Chicago |
Agropecuario De Carlos Casares | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 03:00 | KT | Almagro |
Santa Marina Tandil | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 03:00 | KT | CA Brown Adrogue |
Defensores de Belgrano | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 03:00 | KT | Deportivo Riestra |
Atletico Rafaela | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 06:30 | KT | Alvarado Mar Del Plata |
Estudiantes de Caseros | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 07:10 | KT | Belgrano |
Atletico Mitre De Salta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:00 | KT | PFC Oleksandria |
Zorya | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Dnipro-1 |
Vorskla Poltava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 15:30 | KT | Arema Malang |
Persija Jakarta | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:30 | KT | PSM Makassar |
Bali United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:00 | KT | Kf Drita Gjilan |
Kf Llapi | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Kf Flamurtari Pristina Kos |
Kf Feronikeli | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Kf Drenica Srbica |
Kosova Vushtrri | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Kf Prishtina |
KF Trepca 89 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Anh Trophy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Lancaster City |
Stourbridge | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Curzon Ashton |
Kidderminster | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | York City |
Altrincham | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Workington |
Farsley Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Hednesford Town |
Coalville | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Runcorn Linnets |
Fc United Of Manchester | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Darlington |
Gainsborough Trinity | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Blyth Spartans |
Alfreton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Brackley Town |
Chester FC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Guiseley |
AFC Telford United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Colney Heath |
Southport FC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Kings Lynn |
Hereford | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Atherton Collieries |
Boston United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Peterborough Sports |
Kettering Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Halesowen Town |
Gateshead | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Leamington |
Spennymoor Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Dulwich Hamlet |
Chippenham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Bath City |
Gosport Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Tonbridge Angels |
Bognor Regis Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Weymouth |
Hastings United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Chelmsford City |
Hungerford Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Havant and Waterlooville |
Cinderford Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Carshalton Athletic |
Tooting Mitcham United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Enfield Town |
Maldon&Tiptree | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Braintree Town |
Yate Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Kingstonian |
AFC Sudbury | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Eastbourne Borough |
Hartley Wintney | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Leatherhead |
Dorking | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Concord Rangers |
Slough Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Maidstone United |
Dartford | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Haringey Borough |
Hemel Hempstead Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Wealdstone |
Royston Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Oxford City |
AFC Hornchurch | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Welling United |
St Albans City | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Salisbury City |
Hayes&Yeading | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 13:00 | KT | Anyang |
Bucheon 1995 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 09:10 | KT | Herediano |
Deportivo Saprissa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 18:00 | KT | Trakai Riteriai |
Suduva | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Spyris Kaunas |
Baltija Panevezys | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 05:15 | KT | Sociedad Deportiva Aucas |
Barcelona SC(ECU) | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 07:30 | KT | Liga Dep. Universitaria Quito |
Universidad Catolica Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 04:30 | KT | Marathon |
CD Motagua | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 08:15 | KT | CD Vida |
CD Olimpia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 03:30 | KT | Jocoro |
CD FAS | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 06:30 | KT | Santa Tecla |
Cd El Vencedor | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 07:30 | KT | Cd Chalatenango |
Once Municipal | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 08:45 | KT | Isidro Metapan |
Municipal Limeno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 05:15 | KT | San Jose |
Always Ready | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 06:30 | KT | Club Guabira |
Royal Pari | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 08:00 | KT | Coban Imperial |
CSD Municipal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:30 | KT | Tanta |
Tala Al Jaish | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | El Mokawloon |
Aswan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 18:00 | KT | Krumkachy |
Belshina Babruisk | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Lida |
Fk Orsha | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Naftan Novopolock |
Khimik Svetlogorsk | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Fc Baranovichi |
Kommunalnik Slonim | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Lokomotiv Gomel |
Vigvam Smolevichy | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Ruh Brest |
Sputnik Rechitsa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malta Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:00 | KT | Santa Lucia |
Sliema Wanderers FC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:15 | KT | Sirens |
Gudja United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:00 | KT | Naxxar Lions |
Lija Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:15 | KT | Zejtun Corinthians |
St Georges | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 16:00 | KT | Dunarea Calarasi |
Metaloglobus | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 16:00 | KT | Csikszereda Miercurea |
Scm Argesul Pitesti | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 16:00 | KT | Pandurii |
Concordia Chiajna | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 16:00 | KT | Sportul Snagov |
Scolar Resita | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 16:00 | KT | Ripensia Timisoara |
Acs Energeticianul | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 17:00 | KT | Universitaea Cluj |
Politehnica Timisoara | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:35 | KT | Dabba Al-Fujairah |
Al Bataeh | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:40 | KT | Masfut |
Dubba Al-Husun | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 18:00 | KT | Resovia Rzeszow |
Pogon Siedlce | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Elana Torun |
Blekitni Stargard Szczecinski | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Garbarnia Krakow |
Skra Czestochowa | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Ks Legionovia Legionowo |
Stal Rzeszow | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Stal Stalowa Wola |
Znicz Pruszkow | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Lech Poznan B |
Gornik Leczna | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Gornik Polkowice |
Olimpia Elblag | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:00 | KT | GKS Katowice |
Gryf Wejherowo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:30 | KT | Septemvri Sofia |
Chernomorets Pomorie | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | Chernomorets Balchik |
Spartak Varna | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | Kariana Erden |
Spartak Pleven | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Pirin Blagoevgrad |
Strumska Slava | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:30 | KT | Litex Lovech |
PFK Montana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:00 | KT | Thesprotos |
Trikala | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | Queens University |
Ballyclare Comrades | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Dergview |
Dundela | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Portadown FC |
Loughgall | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Ballinamallard United |
Police Service Of Northern Ireland | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:00 | KT | Pitu Guli |
Tikves Kavadarci | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Osogovo |
Pehchevo | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Plackovica |
Pobeda Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Kozuv |
Belasica Strumica | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Labunishta |
Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Kadino |
Drita | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Pelister Bitola |
Ohrid 2004 | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Vardar Forino |
Vlazrimi Kicevo | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Korab Debar |
Fk Rinija Gostivar | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | Bregalnica Stip |
Kamenica Sasa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:00 | KT | Zeta |
Grbalj Radanovici | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | OFK Petrovac |
FK Sutjeska Niksic | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Kom Podgorica |
Iskra Danilovgrad | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Mladost Podgorica |
Rudar Pljevlja | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 01:00 | KT | FK Buducnost Podgorica |
Ofk Titograd Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:00 | KT | Eintr. Braunschweig |
Chemnitzer | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | 1. Magdeburg |
SpVgg Unterhaching | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | SV Waldhof Mannheim |
Ingolstadt 04 | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Sv Meppen |
SG Sonnenhof Grobaspach | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Wurzburger Kickers |
Uerdingen | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Fsv Zwickau |
Preuben Munster | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 17:45 | KT | Shahrdari Tabriz |
Malavan | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 17:45 | KT | Niroye Zamini |
Damash Gilan FC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 17:45 | KT | Sepidroud Rasht |
Mes Krman | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 17:45 | KT | Qashqai Shiraz |
Havadar SC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 17:45 | KT | Aluminium Arak |
Khouneh Be Khouneh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Ballymena United |
Institute | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Coleraine |
Carrick Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Glentoran |
Dungannon Swifts | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Larne |
Cliftonville | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Warrenpoint Town |
Crusaders FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:45 | KT | Auchinleck Talbot |
Arbroath | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Stranraer |
Dunfermline | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Elgin City |
Alloa Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Raith Rovers |
Peterhead | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Stirling Albion |
Clyde | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Bonnyrigg Rose |
Montrose | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Albion Rovers |
Airdrie United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Dumbarton |
Forfar Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Queen of South |
Queens Park | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Edinburgh City |
Annan Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Greenock Morton |
Brora Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Formartine United |
East Kilbride | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | East Fife |
Bsc Glasgow | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Partick Thistle |
Penicuik Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Inverurie Loco Works |
Broxburn Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Angola | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | Recreativo Libolo |
Primeiro 1 De Agosto | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Sporting Cabinda |
Interclube Luanda | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 23:30 | KT | Petro Atletico De Luanda |
Estrela Clube 1 De Maio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 06:00 | KT | CF Atlante |
Zacatepec | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 08:00 | KT | Alebrijes De Oaxaca |
Celaya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ New Zealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 10:30 | KT | Southern United |
Hamilton Wanderers Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 08:00 | KT | Canterbury United |
Hawkes Bay United | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 08:00 | KT | Tasman United |
Team Wellington | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 10:00 | KT | Eastern Suburbs AFC |
Waitakere United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales Challenge Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:30 | KT | Stm Sports |
Aberystwyth Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:30 | KT | Connah's QN |
Bala Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 18:00 | KT | Sabail |
Sabah Fk Baku | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 03:00 | KT | Talleres Rem De Escalada |
CA Fenix Pilar | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 03:00 | KT | Defensores Unidos |
Almirante Brown | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 03:00 | KT | Club Atletico Acassuso |
Tristan Suarez | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 03:00 | KT | Villa San Carlos |
Deportivo Armenio | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 03:00 | KT | Comunicaciones BsAs |
San Telmo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 04:00 | KT | Ca River Plate Asuncion |
Libertad Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 06:00 | KT | Nacional Asuncion |
Sportivo Luqueno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | Cr Belouizdad |
As Ain Mlila | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Usm Bel Abbes |
Cs Constantine | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Nc Magra |
Ca Bordj Bou Arreridj | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Aso Chlef |
Mc Alger | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Js Kabylie |
Js Saoura | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Paradou Ac |
Es Setif | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | Us Biskra |
Usm Alger | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 18:00 | KT | Ahrobiznes Volochysk |
Metalist 1925 Kharkiv | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Cherkashchyna Akademiya |
Inhulets Petrove | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Mynai |
Obolon Kiev | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Fk Avanhard Kramatorsk |
Chernomorets Odessa | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Metalurh Zaporizhya |
Balkany Zorya | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:00 | KT | Volyn |
Mfk Vodnyk Mikolaiv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 00:00 | KT | Kongsvinger |
Sogndal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 16:15 | KT | Fk Banik Sokolov |
Viktoria Zizkov | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 16:15 | KT | Dukla Praha |
Hradec Kralove | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 16:15 | KT | Pardubice |
Brno | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 16:15 | KT | Fotbal Trinec |
Sk Slovan Varnsdorf | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 18:00 | KT | Karagumruk |
Umraniyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:30 | KT | Eskisehirspor |
Erzurum BB | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | Bursaspor |
Keciorengucu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:30 | KT | Austria Lustenau |
Lafnitz | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:30 | KT | Superfund Pasching |
Floridsdorfer AC Wien | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 06:00 | KT | Alianza Petrolera |
America de Cali | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 18:40 | KT | Belchatow |
Warta Poznan | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Olimpia Grudziadz |
Zaglebie Sosnowiec | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | LKS Nieciecza |
Chrobry Glogow | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | GKS Tychy |
Gks Jastrzebie | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Championship | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Inverness C.T. |
Dundee | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 15:30 | KT | Nasaf Qarshi |
Pakhtakor Tashkent | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 16:30 | KT | Kuruvchi Kokand Qoqon |
OTMK Olmaliq | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 16:30 | KT | Metallurg Bekobod |
Dinamo Samarkand | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:45 | KT | Qizilqum Zarafshon |
Buxoro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:59 | KT | KVSK Lommel |
St Gilloise | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:30 | KT | Beerschot AC |
KSC Lokeren | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 11:00 | KT | Yokohama Scc |
Kataller Toyama | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 11:00 | KT | Fujieda Myfc |
Blaublitz Akita | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 17:00 | KT | Baia Zugdidi |
Shevardeni | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 17:00 | KT | Gagra |
Kolkheti Poti | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 17:00 | KT | Shukura Kobuleti |
Telavi | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 17:00 | KT | Guria Lanchkhuti |
Spartaki Tskhinvali | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tunisia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:00 | KT | Club Sportif Sfaxien |
Cs. Hammam-lif | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Us Tataouine |
U.s.monastir | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:59 | KT | Progres Niedercorn |
Blue Boys Muhlench | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 18:00 | KT | Rakvere Flora |
Parnu Jk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:00 | KT | Trajal Krusevac |
Radnicki Pirot | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Zlatibor Cajetina |
Dinamo Vranje | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Fk Sindelic Nis |
Backa Backa Palanka | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Kolubara |
Zemun | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:30 | KT | Nd Beltinci |
Nk Radomlje | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | Brezice |
Dravograd | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | Fuzinar |
Rogaska | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | Jadran Dekani |
Krsko Posavlje | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | Gorica |
NK Ptuj Drava | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | NK Krka |
Bilje | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:59 | KT | Nafta |
Koper | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:00 | KT | FK Makedonija |
Rabotnicki Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | SS Murata |
Tre Fiori | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | SP Domagnano |
SC Faetano | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Folgore/falciano |
S.S Pennarossa | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | AC Juvenes/Dogana |
SP La Fiorita | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:00 | KT | Al Shahaniya |
Al-Wakra | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:10 | KT | Umm Salal |
Al Rayyan | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:10 | KT | Al-Ahli Doha |
Al-Sadd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:00 | KT | Bulawayo Chiefs |
Chicken Inn | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Harare City |
Yadah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:30 | KT | Cape Umoya United |
Ts Galaxy | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:30 | KT | Mbombela United |
Richards Bay | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:30 | KT | Uthongathi |
Ts Sporting | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:30 | KT | Free State Stars |
Moroka Swallows | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:30 | KT | Jdr Stars |
Jomo Cosmos | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:30 | KT | Real Kings |
Marumo Gallants | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 03:00 | KT | Deportivo Muniz |
Yupanqui | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 03:00 | KT | Ca Atlas |
Puerto Nuevo | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 03:00 | KT | Argentino De Rosario |
Deportivo Paraguayo | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 03:00 | KT | Ca Lugano |
Cdys Juventud Unida | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:30 | KT | Ermis Aradippou |
AE Zakakiou | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | Othellos Athienou |
Anagenisis Dherina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:30 | KT | Flamurtari |
Luftetari Gjirokaster | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | KS Perparimi Kukesi |
Ks Bylis | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:30 | KT | Skenderbeu Korca |
KF Tirana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Oman | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:45 | KT | AL-Nahda |
Muscat | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:05 | KT | Mrbat |
Fnjaa SC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 23:20 | KT | Al-Suwaiq Club |
Saham | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 16:30 | KT | Banik Ostrava u19 |
Opava U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Slavia Praha u19 |
Synot Slovacko U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | Mfk Karvina U19 |
Sparta Praha U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 16:00 | KT | Fk Ural Youth |
Spartak Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 16:00 | KT | Cska Moscow Youth |
Krylya Sovetov Samara Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 17:30 | KT | Ufa Youth |
Pfc Sochi Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:00 | KT | Dinamo Zagreb B |
Hajduk Split B | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | Radnik Sesvete |
Orijent Rijeka | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | Cibalia |
Hrvatski Dragovoljac | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | Kustosija |
Croatia Zmijavci | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | HNK Sibenik |
Dubrava Tim Kabel | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:30 | KT | Solin |
Osijek B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 17:00 | KT | Kolos Kovalivka U21 |
Desna Chernihiv U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Dynamo Kyiv U21 |
Illichivets U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Amateur Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 01:30 | KT | Dessel Sport |
Rupel Boom | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | Dender |
Lierse Kempenzonen | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | La Louviere |
Kmsk Deinze | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | Royal Olympic Club Charleroi |
Royal Fc Liege | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | Patro Eisden |
Standard Wetteren | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | Seraing United |
Thes Sport Tessenderlo | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 02:00 | KT | Tubize |
KSK Heist | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:30 | KT | Gelders Veenendaalse VV |
Spakenburg | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:30 | KT | Excelsior Maassluis |
Scheveningen | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Kozakken Boys |
ASWH | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | IJsselmeervogels |
Koninklijke Hfc | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:30 | KT | Rijnsburgse Boys |
VV Katwijk | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:30 | KT | Quick Boys |
AFC Amsterdam | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:00 | KT | Nữ Sg Essen Schonebeck |
Nữ Sc Freiburg | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Nữ Wolfsburg |
Nữ Bayern Munich | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 19:00 | KT | Nữ Ff Usv Jena |
Nữ Sc Sand | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | AFC Fylde |
Dagenham and Redbridge | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Aldershot Town |
Notts County | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Barrow |
Barnet | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Chorley |
Torquay United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Dover Athletic |
Solihull Moors | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Halifax Town |
Eastleigh | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Harrogate Town |
Chesterfield | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Hartlepool United FC |
Boreham Wood | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Stockport County |
Ebbsfleet United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Sutton United |
Bromley | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Wrexham |
Yeovil Town | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 00:20 | KT | Maidenhead United |
Woking | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 19:30 | KT | Dhamk |
Al Taawon | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 23:40 | KT | Al Ahli Jeddah |
Al Faisaly Harmah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Bamber Bridge |
Morpeth Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Ashton United |
Nantwich Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Mickleover Sports |
Warrington Town AFC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Radcliffe Borough |
Basford Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Stafford Rangers |
Hyde United | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Stalybridge Celtic |
Buxton FC | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Whitby Town |
Grantham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Witton Albion |
Scarborough | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Blackfield Langley |
Truro City | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Chesham United |
Dorchester Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Harrow Borough |
Wimborne Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Hendon |
Tiverton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Metropolitan Police |
Farnborough Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Walton Casuals |
Poole Town | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Beaconsfield Sycob |
Swindon Supermarine | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ nữ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:30 | KT | Nữ Fiorentina |
Agsm Verona Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 22:00 | KT | Cruz Azul U20 |
San Luis U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Queretaro U20 |
Monarcas Morelia U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Monterrey U20 |
Atlas U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 22:00 | KT | Chivas Guadalajara U20 |
Veracruz U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 01:00 | KT | Pachuca U20 |
Pumas Unam U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Emirates Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 21:00 | KT | Banni Yas |
Hatta | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 21:00 | KT | Al Ain |
Ittihad Kalba | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 23:30 | KT | Al-Sharjah |
Ahli Al-Fujirah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 17:00 | KT | Cracovia Krakow Youth |
Zaglebie Lubin Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 17:00 | KT | Pogon Szczecin Youth |
Arka Gdynia Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Jagiellonia Bialystok Youth |
Lechia Gdansk Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Sudan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/11 00:00 | KT | Al Merreikh |
Al Hilal Omdurman | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 18:00 | KT | Academica Coimbra U23 |
Famalicao U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Sporting Braga U23 |
Sporting Clube De Portugal U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Benfica U23 |
Rio Ave U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 18:00 | KT | Vitoria Fc Setubal U23 |
Maritimo U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Burundi League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 20:00 | KT | Ngozi City |
Les Lierres | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Olympique Star |
Bumamuru | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Lydia Lb Academi |
Athletico Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Musongati |
Aigle Noir | Đội hình Diễn biến |
|||
23/11 20:00 | KT | Inter Stars |
Rukinzo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản JFL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23/11 11:00 | KT | Mio Biwako Shiga |
Honda | Đội hình Diễn biến |
|||
24/11 10:00 | KT | Kagura Shimane |
Reinmeer Aomori | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |