KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Liên Đoàn Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 01:45 | KT | Sheffield Wed |
Everton | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Luton Town |
Leicester City | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Portsmouth |
Southampton | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Preston North End |
Manchester City | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Crawley Town |
Stoke City | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-3] | |||||||
25/09 01:45 | KT | Watford |
Swansea City | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Colchester United |
Tottenham Hotspur | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-3] | |||||||
25/09 02:00 | KT | Arsenal |
Nottingham Forest | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 00:00 | KT | Valladolid |
Granada | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Real Betis |
Levante | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:00 | KT | Barcelona |
Villarreal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 00:00 | KT | Hellas Verona |
Udinese | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:00 | KT | Brescia |
Juventus | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 00:00 | KT | Dijon |
Marseille | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:00 | KT | Monaco |
Nice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 01:45 | KT | Blyth Spartans |
Curzon Ashton | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Stafford Rangers |
Kidderminster | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Witton Albion |
Belper Town | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-1] | |||||||
25/09 01:45 | KT | Sutton Coldfield Town |
Kettering Town | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Worthing |
St Albans City | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Altrincham |
Chester FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Kings Lynn |
Alfreton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Chippenham Town |
Cirencester Town | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[4-3] | |||||||
25/09 01:45 | KT | Abbey Rangers |
Walthamstow | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Canvey Island |
St Ives Town | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[3-2] | |||||||
25/09 01:45 | KT | Chasetown |
Leamington | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-2] | |||||||
25/09 01:45 | KT | Ossett United |
Colne | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Chichester City |
Hartley Wintney | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 02:00 | KT | Virtus Entella |
Venezia | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:00 | KT | Pisa |
Empoli | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:00 | KT | Cittadella |
Pescara | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:00 | KT | Crotone |
Juve Stabia | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:00 | KT | Cosenza |
Livorno | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:00 | KT | Perugia |
Frosinone | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:00 | KT | Ascoli |
Spezia | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:00 | KT | Pordenone |
Benevento | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 17:00 | KT | Corum Belediyespor |
Kasimpasa | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Payas BS 1975 |
Boluspor | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-2] | |||||||
24/09 18:00 | KT | Amarante |
Altay Spor Kulubu | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-2], Altay Spor Kulubu thắng | |||||||
24/09 18:00 | KT | Mardin Bb |
Altay Spor Kulubu | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-2] | |||||||
24/09 19:00 | KT | Muglaspor |
Bursaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:00 | KT | Edirnespor Genclik |
Erzurum BB | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[3-4] | |||||||
24/09 19:00 | KT | Erokspor |
Usakspor | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:00 | KT | Karacabey Birlikspor |
Umraniyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:00 | KT | Somaspor |
Keciorengucu | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:00 | KT | 1877 Alemdaspor |
Sancaktepe Belediye Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 20:00 | KT | Altinordu |
Anadolu Selcukluspor | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-2] | |||||||
24/09 20:30 | KT | Surfaspor |
24 Erzincanspor | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-1] | |||||||
24/09 22:30 | KT | Balikesirspor |
Belediye Vanspor | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:59 | KT | Adanaspor |
Fethiyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[3-1] | |||||||
24/09 22:59 | KT | Amedspor |
Agri 1970 Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:59 | KT | Osmanlispor |
Icel Idman Yurdu | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-5] | |||||||
25/09 00:30 | KT | Kocaeli Birlik Spor |
Sivas Dort Eylul Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:30 | KT | Kocaelispor |
Sivas Dort Eylul Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 23:45 | KT | Quick Boys |
VV Katwijk | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], 120 phút [2-3], VV Katwijk thắng | |||||||
25/09 01:00 | KT | Achilles Veen |
HHC Hardenberg | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [12-11], Achilles Veen thắng | |||||||
25/09 01:00 | KT | Vvog |
Ajax Amateurs | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Gelders Veenendaalse VV |
Kozakken Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | ASWH |
TEC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Scheveningen |
Harkemase Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Odin 59 |
BVV Barendrecht | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [3-3], 120 phút [4-3], Odin 59 thắng | |||||||
25/09 01:00 | KT | Noordwijk |
Rijnsburgse Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-3], Rijnsburgse Boys thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ AFC CUP | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 23:30 | KT | Al-Jazeera (Jordan) |
Al-Ahed | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 00:00 | KT | Kalmar FF |
GIF Sundsvall | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | Djurgardens |
Falkenbergs FF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 07:00 | KT | Queretaro FC |
Necaxa | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 07:00 | KT | Tigres UANL |
Puebla | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 09:00 | KT | Chivas Guadalajara |
Pachuca | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 09:00 | KT | Club Leon |
Atlas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 00:00 | KT | GAIS |
Orgryte | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | Varbergs BoIS FC |
Jonkopings Sodra IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 17:30 | KT | Pohang Steelers |
Jeju United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp câu lạc bộ Ả rập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:59 | KT | Es Du Sahel |
Shabab AlOrdon | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:15 | KT | Al Salmiyah |
Al Quwa Al Jawiya | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:30 | KT | Mc Alger |
Dhufar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 01:00 | KT | Cercle Brugge |
Rus Rebecquoise | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Beveren |
Westerlo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:30 | KT | Ronse |
Genk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 20:00 | KT | Ionikos |
Panahaiki-2005 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 20:00 | KT | Trikala |
Doxa Dramas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 05:00 | KT | Chapecoense SC |
Corinthians Paulista | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:55 | KT | Al-Sailiya |
Al-Sadd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 02:00 | KT | Wydad Casablanca |
Forces Armee Royales | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 20:00 | KT | AmaZulu |
Kaizer Chiefs FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:59 | KT | JK Tallinna Kalev |
Nomme JK Kalju | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 00:00 | KT | Chiasso |
Winterthur | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:30 | KT | Aarau |
Stade Lausanne Ouchy | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Schaffhausen |
Sc Kriens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 05:15 | KT | Guarani Sp |
Criciuma | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 05:15 | KT | Londrina (PR) |
Sport Club Recife | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 05:15 | KT | Botafogo Sp |
Operario Ferroviario Pr | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 06:30 | KT | Vila Nova (GO) |
CRB AL | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 06:30 | KT | America MG |
Brasil De Pelotas Rs | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 06:30 | KT | Oeste FC |
Sao Bento | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 07:30 | KT | Cuiaba |
Coritiba | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 07:30 | KT | Figueirense (SC) |
Bragantino | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 07:30 | KT | Vitoria Salvador BA |
Atletico Clube Goianiense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 07:10 | KT | Instituto |
Tigre | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 15:30 | KT | Arema Malang |
Pss Sleman | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 15:40 | KT | Kalteng Putra |
Psis Semarang | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:30 | KT | Madura United |
Persela Lamongan | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:30 | KT | Persebaya Surabaya |
Bali United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:00 | KT | Baltija Panevezys |
Suduva | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canada | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 08:00 | KT | Real Mississauga Sc |
Hamilton City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 21:30 | KT | Otterup |
Odense BK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 19:30 | KT | Beitar Ramat Gan |
Ironi Beit Dagan | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:30 | KT | Maccabi Ironi Sderot |
Maccabi Ironi Netivot | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:30 | KT | Ms Tseirey Taybe |
Beitar Kfar Saba Shlomi | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], 120 phút [3-3], Penalty [3-4], Beitar Kfar Saba Shlomi thắng | |||||||
24/09 19:30 | KT | Tzeirei Sakhnin |
Alnada Nazareth | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5], Alnada Nazareth thắng | |||||||
24/09 19:30 | KT | Ironi Modiin |
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:00 | KT | Ironi Nesher |
Maccabi Um El Fahem | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 09:00 | KT | Deportivo Saprissa |
CA Independente | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel Ligat Al Toto Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 00:15 | KT | Maccabi Tel Aviv |
Beitar Jerusalem | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 20:00 | KT | Kariana Erden |
Tsarsko Selo | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:30 | KT | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa |
CSKA Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 20:00 | KT | Zimbru Chisinau |
Cs Petrocub | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:59 | KT | Milsami |
Sfintul Gheorghe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 21:00 | KT | Benesov |
Synot Slovacko | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 21:00 | KT | Fk Banik Sokolov |
Opava | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 21:30 | KT | Sk Slovan Varnsdorf |
Zlin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 20:30 | KT | Btp Stal Brzeg |
Olimpia Elblag | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 20:30 | KT | Gryf Wejherowo |
Lechia Gdansk | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 21:00 | KT | Zaglebie Lubin B |
Miedz Legnica | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[1-3] | |||||||
24/09 21:30 | KT | GKP Gorzow Wielkopolski |
Olimpia Zambrow | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:00 | KT | Legia Warszawa B |
Wigry Suwalki | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:00 | KT | Ruch Chorzow |
Stomil Olsztyn OKS 1945 | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[3-3], Penalty Kicks[3-4] | |||||||
24/09 22:30 | KT | Chrobry Glogow |
Lech Poznan | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:59 | KT | Kszo Ostrowiec |
Sandecja | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:59 | KT | Korona Kielce |
Zaglebie Lubin | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:30 | KT | Widzew lodz |
Slask Wroclaw | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Italia U19 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 17:00 | KT | Benevento Youth |
Crotone Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Angola | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 21:30 | KT | Desportivo Huila |
Academica Lobito | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:30 | KT | Bahrain Sc |
Isa Town | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:30 | KT | Al Ittihad Bhr |
Malkia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales Challenge Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 01:30 | KT | Stm Sports |
Haverfordwest County | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Briton Ferry Athletic |
Carmarthen | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Caernarfon |
Prestatyn Town FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Cardiff Metropolitan |
Aberystwyth Town | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Flint |
Airbus | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Newtown |
Penybont | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Bangor City FC |
The New Saints | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-2] | |||||||
25/09 01:45 | KT | Flint Town United |
Airbus | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 20:30 | KT | Karlovac |
Dinamo Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 20:30 | KT | Vuteks Sloga |
ZNK Osijek | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 20:30 | KT | Oriolik |
NK Lokomotiva Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 20:30 | KT | Hrvace |
Slaven Belupo Koprivnica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 05:00 | KT | Ca River Plate Asuncion |
Sportivo San Lorenzo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 07:00 | KT | Nacional Asuncion |
Guarani CA | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:00 | KT | Nc Magra |
Cs Constantine | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:59 | KT | Paradou Ac |
Aso Chlef | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:45 | KT | Js Kabylie |
Cr Belouizdad | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Ca Bordj Bou Arreridj |
As Ain Mlila | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Us Biskra |
Usm Bel Abbes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 21:45 | KT | Austria Lustenau |
Floridsdorfer AC Wien | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||||
24/09 23:45 | KT | Grazer AK |
Wacker Innsbruck | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | Ask Ebreichsdorf |
Trenkwalder Admira | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | Union Gurten |
SV Horn | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | Sc Gleisdorf |
Superfund Pasching | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:30 | KT | SC Mannsdorf |
Kapfenberg Superfund | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:30 | KT | SKU Amstetten |
Blau Weiss Linz | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[4-1] | |||||||
25/09 00:30 | KT | Usv St Anna |
Dornbirn | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | St.Polten |
Mattersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 19:00 | KT | Baia Zugdidi |
Telavi | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:15 | KT | Shukura Kobuleti |
Samtredia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tunisia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 21:00 | KT | Chebba |
Club Africain | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 21:00 | KT | C. A. Bizertin |
As Slimane | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 21:00 | KT | J.s. Kairouanaise |
Club Sportif Sfaxien | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 21:00 | KT | Us Tataouine |
Us Ben Guerdane | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | Esperance Sportive de Tunis |
Cs. Hammam-lif | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 20:30 | KT | UTA Arad |
Dinamo Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 20:30 | KT | Acs Foresta Suceava |
Gaz Metan Medias | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 20:30 | KT | Metalul Buzau |
Csikszereda Miercurea | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 20:30 | KT | Acs Flacara Horezu |
Astra Ploiesti | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:00 | KT | Vointa Turnu Magurele |
Clinceni | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:15 | KT | Concordia Chiajna |
Voluntari | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:30 | KT | U Craiova 1948 |
Universitaea Cluj | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-3] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 17:55 | KT | Merani Martvili |
Lokomotiv Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-2] | |||||||
24/09 20:55 | KT | Norchi Dinamoeli Tbilisi |
Saburtalo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-1] | |||||||
24/09 21:00 | KT | Merani Martvili |
Saburtalo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-1], Saburtalo Tbilisi thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 19:30 | KT | Alashkert B Martuni |
Bkma | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:30 | KT | Dilijan |
Torpedo Yerevan | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:30 | KT | Shirak Gjumri B |
Pyunik B | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:30 | KT | West Armenia |
Aragats | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hong Kong Elite Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 19:00 | KT | Hong Kong Rangers FC |
Eastern A.A Football Team | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 18:00 | KT | Chigatoy |
Lokomotiv Bfk | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Rubin Uzb |
Yashnobod | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Andijan Ii |
Rash Milk | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Zirabuloq |
Aral Nukus | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Ittifoq Navoiy |
Fk Gijduvon | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Yangiyer |
Zaamin | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:20 | KT | Bunyodkor 2 |
Turon Nukus | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 01:30 | KT | Sportivo Barracas |
Argentino De Rosario | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Bắc Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:00 | KT | Djurgardens U21 |
Brommapojkarna U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 18:00 | KT | Illichivets U21 |
Dynamo Kyiv U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:59 | KT | Stabaek B |
Krakeroy IL | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Switzerland - 2.Liga - 3 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:00 | KT | Meyrin |
Echallens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Johnstone | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 01:30 | KT | Bradford AFC |
Manchester City U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Scunthorpe United |
Leicester City U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[1-3] | |||||||
25/09 01:45 | KT | Macclesfield Town |
Port Vale | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Carlisle |
Wolves U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Bristol Rovers |
Chelsea U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 01:45 | KT | AFC Fylde |
Wrexham | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Aldershot Town |
Yeovil Town | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Boreham Wood |
Notts County | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Bromley |
Woking | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Chorley |
Barrow | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Ebbsfleet United |
Barnet | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Halifax Town |
Harrogate Town | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Hartlepool United FC |
Chesterfield | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Solihull Moors |
Stockport County | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Sutton United |
Dagenham and Redbridge | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Torquay United |
Eastleigh | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Maidenhead United |
Dover Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 21:00 | KT | Rakytovce |
FK Pohronie | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 21:00 | KT | Tj Druzstevnik Jacovce |
Spartak Trnava | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 21:00 | KT | KFC Komarno |
Nitra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 01:45 | KT | Ashton United |
Whitby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Bamber Bridge |
Morpeth Town | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Lancaster City |
Hyde United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Matlock Town |
Atherton Collieries | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Mickleover Sports |
Nantwich Town | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Radcliffe Borough |
Scarborough | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | South Shields |
Gainsborough Trinity | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Stafford Rangers |
Buxton FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Stalybridge Celtic |
Grantham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Warrington Town AFC |
Fc United Of Manchester | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:15 | KT | Al Qadasiya |
Al Mojzel | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:15 | KT | Al Jeel |
Al Ain Ksa | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:25 | KT | Al Shoalah |
Jeddah | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:30 | KT | Al Baten |
Al Nojoom | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:40 | KT | Al Taqdom |
Al Nahdha | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 01:45 | KT | Dorchester Town |
Hayes&Yeading | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Harrow Borough |
Blackfield Langley | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 21:00 | KT | Chivas Guadalajara U20 |
Pachuca U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 21:00 | KT | Queretaro U20 |
Necaxa U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 21:45 | KT | Leon U20 |
Atlas U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:00 | KT | Tigres Uanl U20 |
Puebla U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CONCACAF League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 09:00 | KT | Deportivo Saprissa |
CA Independente | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 07:00 | KT | Memphis 901 |
Pittsburgh Riverhounds | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 17:00 | KT | Cova Piedade U23 |
Vitoria Guimaraes U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 17:00 | KT | Maritimo U23 |
Leixoes U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 20:00 | KT | Academica Coimbra U23 |
Gd Estoril Praia U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:00 | KT | Sporting Braga U23 |
Feirense U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:00 | KT | Sporting Clube De Portugal U23 |
Rio Ave U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:45 | KT | Vitoria Fc Setubal U23 |
Benfica U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Burundi League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 20:00 | KT | Musongati |
Ngozi City | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |