KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Liên Đoàn Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 01:00 | KT | Bristol City |
Aston Villa | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Lincoln City |
Liverpool | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | Manchester City |
AFC Bournemouth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C3 Europa League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 21:00 | KT | Avan Academy |
NK Publikum Celje | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [1-0], Avan Academy thắng | |||||||
24/09 22:30 | KT | KuPS |
Suduva | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:00 | KT | Fehervar Videoton |
Stade Reims | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-1], Fehervar Videoton thắng | |||||||
24/09 23:00 | KT | Viktoria Plzen |
Sonderjyske | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:30 | KT | FK Rostov |
Maccabi Haifa | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | CSKA Sofia |
B36 Torshavn | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | Djurgardens |
CFR Cluj | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | Malmo FF |
NK Lokomotiva Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | Rosenborg |
Alanyaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | Besiktas |
Rio Ave | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4], Rio Ave thắng | |||||||
25/09 00:00 | KT | Sporting Charleroi |
Partizan Belgrade | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Sporting Charleroi thắng | |||||||
25/09 00:00 | KT | NK Mura 05 |
PSV Eindhoven | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | Riga Fc |
Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:30 | KT | Steaua Bucuresti |
Slovan Liberec | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:30 | KT | Hapoel Beer Sheva |
Motherwell FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | APOEL Nicosia |
Zrinjski Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [4-2], APOEL Nicosia thắng | |||||||
25/09 01:00 | KT | Copenhagen |
Piast Gliwice | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Galatasaray |
Hajduk Split | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Granada |
Lokomotiv Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | FK Shkendija 79 |
Tottenham Hotspur | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Standard Liege |
Vojvodina | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Standard Liege thắng | |||||||
25/09 01:00 | KT | Ki Klaksvik |
Dinamo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Sheriff |
Dundalk | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-5], Dundalk thắng | |||||||
25/09 01:00 | KT | FK Sarajevo |
FK Buducnost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:15 | KT | Wolfsburg |
Desna Chernihiv | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:30 | KT | AC Milan |
Bodo Glimt | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:30 | KT | Basel |
Anorthosis Famagusta FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:30 | KT | Floriana |
Flora Tallinn | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-4], Flora Tallinn thắng | |||||||
25/09 01:30 | KT | St. Gallen |
AEK Athens | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:30 | KT | Legia Warszawa |
Drita | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:30 | KT | LASK Linz |
DAC Dunajska Streda | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:30 | KT | Legia Warszawa |
Kf Drita Gjilan | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:45 | KT | NK Rijeka |
Kolos Kovalivka | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [2-0], NK Rijeka thắng | |||||||
25/09 02:00 | KT | Willem II |
Glasgow Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:00 | KT | Sporting Lisbon |
Aberdeen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Siêu cúp Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 02:00 | KT | Bayern Munich |
Sevilla | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Bayern Munich thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ cúp C1 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:00 | KT | Al Nassr |
Al Ain | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:00 | KT | Sepahan |
Al-Sadd | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Persepolis |
Al-Sharjah | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Al Duhail Lekhwia |
Al Taawon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 05:00 | KT | Jorge Wilstermann |
CA Penarol | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 07:00 | KT | Dep.Independiente Medellin |
Boca Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 09:00 | KT | Delfin SC |
Santos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:30 | KT | HJK Helsinki |
TPS Turku | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:59 | KT | Ka Akureyri |
HK Kopavog | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:15 | KT | Fjolnir |
IA Akranes | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:15 | KT | Hafnarfjordur FH |
Valur | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:15 | KT | KR Reykjavik |
Grotta Seltjarnarnes | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:15 | KT | Fylkir |
Vikingur Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:15 | KT | Breidablik |
Stjarnan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 09:00 | KT | Pachuca |
Toluca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:00 | KT | Academico Viseu |
GD Estoril-Praia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 20:00 | KT | Codru Lozova |
Floresti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 14:30 | KT | Zhetysu Taldykorgan |
Shakhtyor Karagandy | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 16:45 | KT | Ordabasy |
Kyzylzhar Petropavlovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:00 | KT | Kaisar Kyzylorda |
Astana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 01:15 | KT | Wydad Casablanca |
RCA Raja Casablanca Atlhletic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 14:30 | KT | HeNan |
Shandong Taishan | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 17:00 | KT | Jiangsu Suning |
Guangzhou Evergrande FC | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:00 | KT | Guangzhou R&F |
ShenHua SVA FC | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:00 | KT | Dalian Yifang Aerbin |
Shenzhen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 19:30 | KT | Van |
Alashkert | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 14:00 | KT | Kitchee |
Leeman | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 20:00 | KT | Wadi Degla SC |
Smouha SC | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:30 | KT | El Gounah |
Aswan | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 22:30 | KT | EL Masry |
El Entag El Harby | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | El Ismaily |
Pyramids | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Myanmar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 16:00 | KT | Yangon United |
Rakhine United | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 16:00 | KT | Shan United |
Ayeyawady United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:00 | KT | Pháp U17 |
Thụy Sỹ U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:00 | KT | Lorca Deportiva FC |
Murcia | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:00 | KT | Algeciras |
Cordoba C.F. | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:30 | KT | Bangor Celtic |
Portadown FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 06:00 | KT | Atletico Clube Goianiense |
Fluminense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 12:00 | KT | Baykonur |
Altay Spor Kulubu | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 12:00 | KT | Bolat Temirtau |
Sdyushor 8 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 17:30 | KT | Tarlan Shymkent |
FK Aktobe Lento | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 17:30 | KT | Ekibastuzets |
Arys | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Italia U19 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 20:00 | KT | Torino U19 |
Spezia U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 21:00 | KT | Deportes Iquique |
Union La Calera | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:30 | KT | Universidad de Concepcion |
O Higgins | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 02:00 | KT | Cobresal |
Palestino | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 06:00 | KT | Alebrijes De Oaxaca |
Morelia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 23:30 | KT | Beitar Tel Aviv Ramla |
Hapoel Afula | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:30 | KT | Hapoel Iksal |
Hapoel Acco | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:30 | KT | Hapoel Kfar Shalem |
Hapoel Ramat Gan FC | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:30 | KT | Hapoel Umm Al Fahm |
Hapoel Rishon Letzion | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:30 | KT | Hapoel Raanana |
Ironi Ramat Hasharon | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:30 | KT | Kfar Kasem |
Sektzia Nes Tziona | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:30 | KT | Hapoel Natzrat Illit |
Hapoel Katamon Jerusalem | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 14:30 | KT | Chengdu Rongcheng |
Suzhou Dongwu | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:35 | KT | Meizhou Hakka |
Zhejiang Professional | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:00 | KT | Xinjiang Tianshan Leopard |
Heilongjiang heilongjiang Ice City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga Ural | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 17:00 | KT | Dinamo Barnaul |
Zenit-Izhevsk | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:00 | KT | Novosibirsk |
Kamaz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 15:00 | KT | FK Chita |
Dynamo Moscow B | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 17:00 | KT | Zenit Irkutsk |
Leningradets | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 21:00 | KT | Shabab AlOrdon |
Al Aqaba Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 23:30 | KT | Al Hussein Irbid |
Ramtha SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 18:00 | KT | Liepajas Metalurgs |
Daugava Daugavpils | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 19:00 | KT | Junior Sevan |
Noravank | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 19:30 | KT | Lernayin Artsakh |
Bkma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus Reserve League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 18:00 | KT | Gorodeya Reserves |
Slavia Mozyr Reserve | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 18:00 | KT | Istiklol Fergana |
Shurtan Guzor | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Zaamin |
Oktepa | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Zirabuloq |
Aral Nukus | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Jizzakh Bars |
Yangiyer | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Bunyodkor 2 |
Chigatoy | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Lokomotiv Bfk |
Pakhtakor 79 | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Yashnobod |
Pakhtakor Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 18:00 | KT | Navbahor Namangan B |
Andijan Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 05:00 | KT | Tecos UAG |
Loros Universidad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 00:00 | KT | Hassleholms If |
IFK Hassleholm | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 22:30 | KT | Tpv Tampere |
Ilves Tampere Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 00:00 | KT | SV Grodig |
Sv Seekirchen | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 00:30 | KT | Worgl |
Sc Schwaz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
24/09 16:00 | KT | Nữ Seoul Amazones |
Changnyeong Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 16:00 | KT | Nữ Suwon Fcm |
Nữ Busan Sangmu | Đội hình Diễn biến |
|||
24/09 16:00 | KT | Hwacheon Kspo Womens |
Gyeongju Khnp Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 01:00 | KT | Sao Paulo Youth |
Atletico Paranaense Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 01:30 | KT | Internacional Rs Youth |
Cr Flamengo Rj Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 03:30 | KT | Ayacucho Futbol Club |
Binacional | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 03:15 | KT | Atletico Huila |
Real Santander | Đội hình Diễn biến |
|||
25/09 07:40 | KT | Fortaleza CEIF |
Deportes Quindio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 09:00 | KT | Portland Timbers B |
Tacoma Defiance | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/09 00:00 | KT | Benfica U23 |
Sporting Clube De Portugal U23 | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |