KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:59 | KT | Frosinone |
Chievo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 01:30 | KT | Bologna |
Napoli | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Nhà Vua Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 02:00 | KT | Barcelona |
Valencia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 17:00 | KT | Khánh Hòa |
Quảng Nam | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 17:00 | KT | Đà Nẵng |
Hoàng Anh Gia Lai | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Tp Hồ Chí Minh |
Sông Lam Nghệ An | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ FIFA World Cup U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:30 | KT | Bồ Đào Nha U20 |
Hàn Quốc U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:59 | KT | Panama U20 |
Mali U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:59 | KT | Pháp U20 |
Saudi Arabia U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 01:30 | KT | Argentina U20 |
Nam Phi U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 02:00 | KT | Benevento |
Cittadella | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Rayo Majadahonda |
Cordoba C.F. | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:59 | KT | Sporting de Gijon |
Albacete | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:59 | KT | Osasuna |
Las Palmas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 01:00 | KT | RB Leipzig |
Bayern Munich | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 00:00 | KT | Basel |
Neuchatel Xamax | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 00:00 | KT | Lugano |
Grasshoppers | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 00:00 | KT | Sion |
Thun | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 00:00 | KT | Young Boys |
Luzern | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 00:00 | KT | Zurich |
St. Gallen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:00 | KT | Copenhagen |
Nordsjaelland | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Midtjylland |
Esbjerg FB | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Odense BK |
Brondby | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | HIFK |
Inter Turku | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | RoPS Rovaniemi |
SJK Seinajoki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:00 | KT | Synot Slovacko |
Mfk Karvina | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Bohemians 1905 |
Opava | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Pribram |
Dukla Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:59 | KT | HK Kopavog |
Grindavik | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 23:30 | KT | Ka Akureyri |
IBV Vestmannaeyjar | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 01:00 | KT | Vikingur Reykjavik |
KR Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Hacken |
IFK Goteborg | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Malmo FF |
AFC United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:59 | KT | Helsingborg IF |
Falkenbergs FF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:59 | KT | Konyaspor |
Akhisar Bld.Geng | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:59 | KT | Valerenga |
Lillestrom | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 02:55 | KT | Chicago Fire |
New York City Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 06:00 | KT | Vancouver Whitecaps FC |
Dallas | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 06:35 | KT | Cincinnati |
New York Red Bulls | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 06:35 | KT | New England Revolution |
Washington DC United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 06:35 | KT | Philadelphia Union |
Portland Timbers | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 07:05 | KT | Minnesota United |
Houston Dynamo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 08:00 | KT | Colorado Rapids |
Columbus Crew | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 23:30 | KT | RKC Waalwijk |
Go Ahead Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 01:45 | KT | Sparta Rotterdam |
De Graafschap | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Halmstads |
Degerfors IF | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Ik Frej Taby |
Varbergs BoIS FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Syrianska FC |
Brommapojkarna | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:59 | KT | Jonkopings Sodra IF |
IK Brage | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 23:15 | KT | Sporting Lisbon |
Porto | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 15:00 | KT | Pohang Steelers |
Seoul | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 17:00 | KT | Seongnam FC |
Ulsan Hyundai Horang-i | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 17:00 | KT | Gangwon FC |
Jeju United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 12:00 | KT | Consadole Sapporo |
Gamba Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:00 | KT | Shimizu S-Pulse |
Vegalta Sendai | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 13:00 | KT | Cerezo Osaka |
Tokyo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 00:00 | KT | Bnei Yehuda Tel Aviv |
Hapoel Hadera | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 00:00 | KT | Hapoel Beer Sheva |
Maccabi Tel Aviv | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 00:00 | KT | Maccabi Netanya |
Maccabi Haifa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 02:00 | KT | Botafogo |
Palmeiras | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 05:00 | KT | Gremio |
Atletico Mineiro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 17:00 | KT | Sibir |
Krasnodar II | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Shinnik Yaroslavl |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Spartak Moscow II |
Sochi | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Fakel Voronezh |
Tom Tomsk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | FK Khimki |
Luch-Energiya | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Rotor Volgograd |
Chertanovo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Tambov |
Zenit-2 St.Petersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Baltika |
FK Tyumen | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Pari Nizhny Novgorod |
Mordovia Saransk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Torpedo Armavir |
SKA Energiya Khabarovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:00 | KT | Wacker Innsbruck |
Mattersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | TSV Hartberg |
Trenkwalder Admira | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Rapid Wien |
Rheindorf Altach | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Newport County |
Tranmere Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-1] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 01:00 | KT | Slaven Belupo Koprivnica |
NK Rijeka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 17:45 | KT | Nakhon Ratchasima |
Port | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:00 | KT | Trat Fc |
Chiangrai United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Sukhothai |
Chainat FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Chiangmai Fc |
Prachuap Khiri Khan | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Suphanburi FC |
Ptt Rayong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:00 | KT | Dinamo-Auto |
Zimbru Chisinau | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Codru Lozova |
Speranta Nisporeni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 18:45 | KT | Fredericia |
Hvidovre IF | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:45 | KT | Elite 3000 Helsingor |
Lyngby | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:45 | KT | Herfolge Boldklub Koge |
Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:45 | KT | Naestved |
Thisted | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:45 | KT | Silkeborg IF |
Nykobing Falster | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:45 | KT | Viborg |
Fremad Amager | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:45 | KT | Domzale |
NK Maribor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:55 | KT | Krsko Posavlje |
Gorica | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:55 | KT | NK Rudar Velenje |
Triglav Gorenjska | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:55 | KT | NK Aluminij |
NK Olimpija Ljubljana | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:55 | KT | NK Mura 05 |
NK Publikum Celje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:15 | KT | FC Minsk |
Gorodeya | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:15 | KT | Slavia Mozyr |
Torpedo Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 00:45 | KT | Dinamo Brest |
Neman Grodno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 01:00 | KT | Emirate |
Al-Sharjah | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 01:00 | KT | Dabba Al-Fujairah |
Banni Yas | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 01:00 | KT | Al Ahli Dubai |
Ahli Al-Fujirah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:00 | KT | Tuzla City |
FK Zeljeznicar | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | NK Celik |
NK Siroki Brijeg | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | GOSK Gabela |
FK Sarajevo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Mladost Doboj Kakanj |
Krupa | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Radnik Bijeljina |
Sloboda | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Zvijezda 09 Brgule |
Zrinjski Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Confederations Cup Nam Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:30 | KT | Swaziland |
Mauritius | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:00 | KT | Al Semawah |
Al Zawraa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 14:30 | KT | Beijing Renhe |
Tianjin Teda | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:35 | KT | Hebei Hx Xingfu |
Jiangsu Suning | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:35 | KT | Wuhan ZALL |
Tianjin Quanjian | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:00 | KT | Gandzasar Kapan |
Lori Vanadzor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Coritiba |
Cuiaba | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 02:30 | KT | Ponte Preta |
Parana PR | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 02:30 | KT | Sao Bento |
Oeste FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 05:00 | KT | Operario Ferroviario Pr |
Botafogo Sp | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 05:00 | KT | Brasil De Pelotas Rs |
America MG | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 02:35 | KT | Sarmiento Junin |
Independiente Rivadavia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Sarawak |
Johor Darul Takzim II | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Pulau Pinang |
Sabah FA | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Terengganu B DKTT-Team |
Kelantan FA | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Karpaty Lviv |
Olimpic Donetsk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Vorskla Poltava |
Chernomorets Odessa | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Desna Chernihiv |
Arsenal Kyiv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:30 | KT | Tampines Rovers FC |
Geylang United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:30 | KT | Singapore Warriors |
Hougang United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Perak |
Melaka United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Pahang |
Felda United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Selangor PKNS |
Misc Mifa Petaling | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:30 | KT | Pss Sleman |
Semen Padang | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 15:00 | KT | Suwon FC |
Daejeon Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 17:00 | KT | Anyang |
Seoul E Land | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:00 | KT | Spartaks Jurmala |
Metta/LU Riga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 03:00 | KT | Fuerza Amarilla |
Liga Dep. Universitaria Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 05:15 | KT | CD El Nacional |
Macara | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 07:30 | KT | Deportivo Cuenca |
Guayaquil City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canada | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 05:00 | KT | Vorkuta |
Kingsman | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 05:30 | KT | Hamilton City |
Sc Waterloo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 07:30 | KT | Brantford Galaxy Sc |
Serbian White Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 12:00 | KT | Kyoto Purple Sanga |
Renofa Yamaguchi | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:00 | KT | V-Varen Nagasaki |
Tokushima Vortis | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 13:00 | KT | Tokyo Verdy |
JEF United Ichihara | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:00 | KT | Ventforet Kofu |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:00 | KT | Ehime FC |
Mito Hollyhock | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 17:30 | KT | Ryukyu |
Albirex Niigata Japan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:00 | KT | Vigvam Smolevichy |
Sputnik Rechitsa | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Kommunalnik Slonim |
Belshina Babruisk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Granit Mikashevichi |
Volna Pinsk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Naftan Novopolock |
Smorgon FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Khimik Svetlogorsk |
Fk Orsha | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:30 | KT | Lokomotiv Gomel |
Krumkachy | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Fc Baranovichi |
Lida | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 02:00 | KT | Sportivo Iteno |
12 De Octubre | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 02:00 | KT | Guairena |
Rubio Nu Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 04:00 | KT | Sportivo Trinidense |
2 De Mayo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 00:30 | KT | Gualaceo SC |
Pottu via HO | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 03:00 | KT | CD Clan Juvenil |
Cds Santa Rita | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 04:00 | KT | Liga de Loja |
CD Independiente Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:00 | KT | Nữ Anh |
Nữ Đan Mạch | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Nữ Pháp |
Nữ Thái Lan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canadian Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 03:00 | KT | York 9 |
Forge | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 05:30 | KT | Cavalry |
Hfx Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 15:00 | KT | Dacia Unirea Braila |
Farul Constanta | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:00 | KT | Metaloglobus |
Acs Energeticianul | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:00 | KT | Pandurii |
Politehnica Timisoara | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:00 | KT | ACS Poli Timisoara |
CS Mioveni | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:00 | KT | Ripensia Timisoara |
Juventus Bucharest | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:00 | KT | Sportul Snagov |
Cs Aerostar Bacau | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:00 | KT | Balotesti |
Universitaea Cluj | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:00 | KT | Chindia Targoviste |
Luceafarul Oradea | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 15:30 | KT | Đồng Tháp |
Đắk Lắk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:00 | KT | Bình Định |
PVF CAND | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:00 | KT | Skiljebo SK |
Ifk Lidingo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Karlbergs BK |
Kungsangens If | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Taby |
Kvarnsvedens IK | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Hudiksvalls Forenade FF |
Ifk Stocksund | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 00:30 | KT | Budapest Honved |
Fehervar Videoton | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Drochia |
Iskra-stal Ribnita | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-3] | |||||||
25/05 21:00 | KT | Slobozia Mare |
Sireti | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Edinet |
Floresti | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-1] | |||||||
25/05 21:00 | KT | Fcm Ungheni |
Singerei | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Sporting Trestieni |
Sucleia | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[3-2] | |||||||
25/05 21:00 | KT | Tighina |
Real Succes | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Maiak Chirsova |
Olimp Comrat | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:30 | KT | Vardar Negotino |
Pehchevo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:30 | KT | Partizan Obrshani |
Bregalnica Stip | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:30 | KT | Plackovica |
Kozuv | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:30 | KT | Borec Veles |
Tikves Kavadarci | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:30 | KT | Vlazrimi Kicevo |
FK Teteks Tetovo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:30 | KT | Gench Kalemler |
Pelister Bitola | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:30 | KT | Goblen |
Fk Rinija Gostivar | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:30 | KT | Korab Debar |
Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:30 | KT | Struga Trim Lum |
Labunishta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 17:45 | KT | Customs Department FC |
Thai Honda Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:00 | KT | Ubon Umt United |
Jl Chiangmai United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Ayutthaya Fc |
Udon Thani | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Rayong |
Samut Sakhon | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Army United |
Lampang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:30 | KT | FK Buducnost Podgorica |
FK Sutjeska Niksic | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | Grbalj Radanovici |
Mornar | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | Zeta |
Lovcen Cetinje | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | Ofk Titograd Podgorica |
OFK Petrovac | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | Iskra Danilovgrad |
Rudar Pljevlja | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 14:00 | KT | Shenzhen Peng City |
Wuhan Three Towns | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:00 | KT | Shenzhen Pengcheng |
Chengdu Rongcheng | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:00 | KT | Qingdao Jonoon |
Yanbian Beiguo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:00 | KT | Inner Mongolia Caoshangfei |
Fujian Transcend | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:00 | KT | Ningxia Qidongli |
Hebei Elite | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:00 | KT | Taizhou Yuanda |
Xian Daxing Chongde | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:30 | KT | Jilin Baijia |
Zibo Cuju | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:00 | KT | Shenyang Urban |
Dalian Chanjoy | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:30 | KT | Hubei Chufeng Heli |
Nanjing Shaye | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:30 | KT | Fujian Tianxin |
Guangxi Baoyun | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:30 | KT | Yiteng FC |
Lhasa Urban Construction Investment | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:30 | KT | Suzhou Dongwu |
Yunnan Kunglu | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Jiangxi Beidamen |
Zhejiang Yiwu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo vùng Mitte | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 23:30 | KT | Grazer AK |
Wolfsberger Ac Amateure | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:00 | KT | Fk Auda Riga |
Rezekne / Bjss | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Fk Smiltene Bjss |
New Project | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Tukums-2000 |
Jdfs Alberts | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Fk Dinamo Riga |
Balvu Vilki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 18:00 | KT | Bolat Temirtau |
Aktobe Zhas | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:00 | KT | Zhetysu Ii |
Tarlan Shymkent | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:00 | KT | Almeboda/linneryd |
Dalstorps If | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Ifo Bromolla If |
Nassjo Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Rappe Goif |
Hassleholms If | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Nosaby If |
Osterlen Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 15:35 | KT | Sutherland Sharks |
Sydney Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:05 | KT | Mt Druitt Town Rangers |
Blacktown City Demons | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:05 | KT | Sydney FC U21 |
Hakoah Sydney | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:10 | KT | Marconi Stallions |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 12:30 | KT | Western Strikers SC |
Adelaide Victory | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:30 | KT | Modbury Jets |
Sturt Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:30 | KT | Fulham United |
Salisbury United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:30 | KT | Noarlunga United |
Cumberland United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:30 | KT | Seaford Rangers |
West Torrens Birkalla | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 12:00 | KT | Gungahlin United |
Riverina Rhinos | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:00 | KT | Tuggeranong United |
Belconnen United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Liên đoàn Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 13:00 | KT | Cheonan City |
Incheon Korail | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:00 | KT | Gimhae City |
Busan Transpor Tation | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 01:45 | KT | Csd Antofagasta |
Union La Calera | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 06:30 | KT | Colo Colo |
Audax Italiano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:30 | KT | Berane |
Decic Tuzi | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | Jedinstvo Bijelo Polje |
Otrant | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | Mladost Podgorica |
Arsenal Tivat | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | Bokelj Kotor |
Kom Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | Ofk Igalo |
Jezero Plav | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Hearts |
Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 11:00 | KT | University Of Tasmania Sc |
Devonport City Striker | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:05 | KT | Burleigh Heads |
Logan Lightning | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 12:00 | KT | Green Gully Cavaliers |
Altona Magic | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:15 | KT | Avondale Heights |
Dandenong City Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:30 | KT | Hume City |
Dandenong Thunder | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 03:00 | KT | Zulia |
Caracas FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 14:00 | KT | Armadale |
Sorrento | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:00 | KT | Balcatta |
ECU Joondalup | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:00 | KT | Bayswater City |
Perth Glory Am | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:00 | KT | Inglewood United |
Rockingham City | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:05 | KT | Floreat Athena |
Stirling Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:05 | KT | Perth SC |
Cockburn City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 23:05 | KT | Club Atletico Colegiales |
San Telmo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 01:30 | KT | Longford Town |
Athlone | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:00 | KT | Oppsal |
Sotra Sk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Elverum |
Odd Grenland B | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Asker |
Baerum SK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:00 | KT | Brattvag |
Fredrikstad | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Byasen Toppfotball |
Nardo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 18:00 | KT | Mfk Vodnyk Mikolaiv |
Dnipro-1 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Hirnyk Sport |
Volyn | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Kolos Kovalivka |
Obolon Kiev | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Fk Avanhard Kramatorsk |
Metalist 1925 Kharkiv | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Rukh Vynnyky |
Sumy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:30 | KT | Ullensaker/Kisa IL |
Ham-Kam | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:30 | KT | Tromsdalen UIL |
KFUM Oslo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:00 | KT | Tegs Thoren ff |
Karlslunds If Hfk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Ytterhogdal Ik |
Ifk Timra | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Anundsjo If |
Skelleftea Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Gottne If |
Friska Viljor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Ifk Umea |
Pitea If | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Sollentuna United FF |
Bk Forward | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Bodens BK |
Carlstad United BK | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | IF Sylvia |
Akropolis IF | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Karlstad BK |
Gefle IF | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Sandviks Ik |
IFK Lulea | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Taftea Ik |
IFK Ostersund | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:00 | KT | Chrudim |
Viktoria Zizkov | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Hradec Kralove |
Fk Mas Taborsko | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Vysocina Jihlava |
Brno | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Fk Banik Sokolov |
Usti nad Labem | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Fotbal Trinec |
Budejovice | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Sk Slovan Varnsdorf |
SC Znojmo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Vitkovice |
Pardubice | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Fk Graffin Vlasim |
Prostejov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 15:00 | KT | Acacia Ridge |
Caboolture | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:00 | KT | Toowong |
The Gap BPL | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:00 | KT | Bayside United |
Brisbane Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 14:30 | KT | Heilongjiang heilongjiang Ice City |
Liaoning Whowin | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:30 | KT | Beijing Beikong |
Zhejiang Professional | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:30 | KT | Shanghai Shenxin |
Xinjiang Tianshan Leopard | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:30 | KT | Guangdong Southern Tigers |
Shijiazhuang Ever Bright | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:30 | KT | Guizhou Zhicheng |
Shaanxi Chang an Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:35 | KT | Nantong Zhiyun |
Sichuan Longfor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:00 | KT | Luki Energiya |
Murom | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Dnepr Smolensk |
Lokomotiv Moscow B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Đông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 15:00 | KT | Zenit Irkutsk |
Irtysh 1946 Omsk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:00 | KT | FK Chita |
Dinamo Barnaul | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 05:00 | KT | Millonarios |
Deportivo Pasto | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 03:30 | KT | Real Cartagena |
Leones | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 03:30 | KT | Inter Palmira |
Barranquilla | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Ac Kajaani |
KTP Kotka | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Musa |
Mypa | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Jaro |
Haka | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | AC Oulu |
TPS Turku | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 18:00 | KT | Lindome GIF |
Eskilsminne IF | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Oskarshamns AIK |
Lunds BK | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Assyriska Turab Ik Jkp |
Ljungskile SK | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Atvidabergs FF |
Tvaakers IF | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Kristianstads FF |
IFK Varnamo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Utsiktens BK |
IK Oddevold | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc gia Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:00 | KT | Trans Narva |
Nomme JK Kalju | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:45 | KT | Termez Surkhon |
Kuruvchi Kokand Qoqon | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:45 | KT | Dinamo Samarkand |
Qizilqum Zarafshon | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:50 | KT | Navbahor Namangan |
Andijon | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Metallurg Bekobod |
Kuruvchi Bunyodkor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Tera Vilnius |
Banga Gargzdai | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:59 | KT | Navigatoriai Vlnius |
Dziugas Telsiai | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-5] | |||||||
25/05 22:59 | KT | Sspc Radviliskis |
Stumbras | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 12:30 | KT | North Eastern Metrostars |
Para Hills Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:30 | KT | Adelaide Blue Eagles |
Campbelltown City SC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:30 | KT | Adelaide United Fc Youth |
Adelaide Raiders SC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:30 | KT | West Adelaide |
Adelaide Comets FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:30 | KT | Croydon Kings |
Adelaide City FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 15:15 | KT | Prevysov |
Fk Loko Vltavin | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:20 | KT | Pisek |
Sokol Zivanice | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 15:20 | KT | Slavoj Vysehrad |
Jiskra Usti Nad Orlici | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Dobrovice |
Domazlice | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Slovan Velvary |
Benesov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 17:00 | KT | Jk Tallinna Kalev Iii |
Rakvere Flora | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 17:00 | KT | Tallinna Jk Legion |
Jk Welco Elekter | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:00 | KT | Bilje |
Brda | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 11:00 | KT | Melbourne Victory Fc Am |
Box Hill United Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:00 | KT | Moreland Zebras |
Goulburn Valley Suns | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:00 | KT | Brunswick City |
Fc Bulleen Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:00 | KT | North Geelong Warriors |
Eastern Lions Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:00 | KT | Murray United |
Whittlesea Ranges Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:00 | KT | St Albans Saints |
Melbourne Heart Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:00 | KT | Springvale White Eagles |
Moreland City | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:15 | KT | Northcote City |
Werribee City Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 13:00 | KT | Manningham United Blues |
Ballarat Red Devils | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 14:30 | KT | Geelong Sc |
Langwarrin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 00:00 | KT | Astra Ploiesti |
Viitorul Constanta | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-2] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 11:00 | KT | Pyeongchang |
Jeonju Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 11:00 | KT | Yangju Citizen Fc |
Jungnang Chorus Mustang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 12:00 | KT | Gimpo Fc |
Cheongju Jikji Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 13:00 | KT | Yeoju Sejong |
Goyang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 13:00 | KT | Chuncheon Citizen |
Pocheon Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 13:00 | KT | Paju Citizen Fc |
Chungju Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 13:00 | KT | Pyeongtaek Citizen |
Hwaseong Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 13:00 | KT | Siheung City |
Gyeongju Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 13:00 | KT | Yangpyeong |
Icheon Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:00 | KT | Odeva Lipany |
Inter Bratislava | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Stk 1914 Samorin |
FK Pohronie | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | KFC Komarno |
Slavoj Trebisov | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Msk Zilina B |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Lokomotiva Kosice |
Partizan Bardejov | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Poprad |
Artmedia Petrzalka | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | 1. Tatran Presov |
Dukla Banska Bystrica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 01:45 | KT | SP La Fiorita |
Tre Penne | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-3] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:59 | KT | Magni |
Fram Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 21:00 | KT | Kari Akranes |
Fjardabyggd | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Vestri |
Throttur Vogur | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:30 | KT | Volsungur Husavik |
Ir Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:00 | KT | Pyunik B |
Banants C | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Banants B |
Ararat Armenia B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:00 | KT | Ifk Malmo |
Onsala Bk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Bk Olympic |
Ksf Prespa Birlik | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Angelholms FF |
Assyriska Bk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Eslovs Bk |
Stafsinge If | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Vinbergs If |
Rosengard | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 18:30 | KT | Savedalens IF |
Ifk Tidaholm | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Ifk Amal |
Grebbestads If | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Nordvarmland Ff |
Orebro Syrianska If | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | IFK Uddevalla |
Vargarda Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:00 | KT | Motala AIF |
Stockholm Internazionale | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Tyreso Ff |
IFK Aspudden-Tellus | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Arameisk-syrianska If |
Assyriska If I Norrkoping | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:00 | KT | Chicken Inn |
Black Rhinos Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Herentals College |
Chapungu United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Yadah |
Platinum | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Zpc Kariba |
Manica Diamonds | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 05:00 | KT | Gotham Fc Womens |
Portland Thorns Fc Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 07:05 | KT | Utah Royals Womens |
Orlando Pride Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 13:00 | KT | New Farm |
Ac Carina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 20:00 | KT | Marumo Gallants |
Royal Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 01:00 | KT | Argentino De Rosario |
Real Pilar | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 01:00 | KT | Centro Espanol |
Liniers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:00 | KT | Almeboda/linneryd |
Dalstorps If | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Ifo Bromolla If |
Nassjo Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:00 | KT | Rappe Goif |
Hassleholms If | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Nosaby If |
Osterlen Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Lebanese FA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 02:30 | KT | Al Ansar Lib |
Al-Ahed | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 16:00 | KT | Hradec Kralove u19 |
Pribram U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:00 | KT | Mlada Boleslav U19 |
Pardubice U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:00 | KT | Synot Slovacko U19 |
Dukla Praha U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:00 | KT | Mfk Karvina U19 |
Vysocina Jihlava U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], Penalty [4-3], Mfk Karvina U19 thắng | |||||||
25/05 19:00 | KT | Ceske Budejovice u19 |
Zlin U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 15:00 | KT | Fk Krasnodar Youth |
Rubin Kazan Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:00 | KT | Dynamo Moscow Youth |
Arsenal Tula Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:00 | KT | Lokomotiv Moscow Youth |
Ufa Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:00 | KT | Zenit St.petersburg Youth |
Yenisey Krasnoyarsk Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 17:00 | KT | Orenburg Youth |
Spartak Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:00 | KT | Cska Moscow Youth |
Krylya Sovetov Samara Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Akhmat Grozny Youth |
Fk Rostov Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 22:30 | KT | Solin |
Dugopolje | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | NK Lucko |
Hajduk Split B | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | Bijelo Brdo |
Kustosija | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | Radnik Sesvete |
NK Varteks | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | HNK Sibenik |
Dinamo Zagreb B | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | Hrvatski Dragovoljac |
Osijek B | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:30 | KT | Medjimurje |
Zadar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 16:00 | KT | Zorya U21 |
Pfc Oleksandria U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:00 | KT | Karpaty Lviv U21 |
Lviv U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 16:00 | KT | Desna Chernihiv U21 |
Illichivets U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 17:00 | KT | Olimpic Donetsk U21 |
Chernomorets Odessa U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 17:00 | KT | Shakhtar Donetsk U21 |
Vorskla U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:00 | KT | Dynamo Kyiv U21 |
Arsenal Kyiv U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 19:00 | KT | Ytterhogdal Ik |
Ifk Timra | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Anundsjo If |
Skelleftea Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Gottne If |
Friska Viljor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 19:00 | KT | Ifk Umea |
Pitea If | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Sandviks Ik |
IFK Lulea | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 21:00 | KT | Taftea Ik |
IFK Ostersund | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 01:00 | KT | Ca Juventud De Las Piedras |
Ca River Plate | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 01:00 | KT | Defensor SC |
Centro Atletico Fenix | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 01:00 | KT | Rampla Juniors |
Nacional Montevideo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Hoàng Đế Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 11:00 | KT | Mio Biwako Shiga |
Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 11:00 | KT | Toin University Of Yokohama |
Yamagata University Department Of Medicine | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 11:00 | KT | Arterivo Wakayama |
Saga Lixil | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 11:00 | KT | Thespa Kusatsu Gunma |
Tokyo International University | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-0] | |||||||
25/05 11:00 | KT | Ban Di Tesi Iwaki |
Sendai University | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 11:00 | KT | Fukui United |
Honda | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 11:00 | KT | Kagura Shimane |
Kamatamare Sanuki | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
25/05 11:00 | KT | Honda Lock SC |
Tokushima Vortis | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 11:00 | KT | Tochigi City |
Vanraure Hachinohe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 18:15 | KT | Zaglebie Lubin Youth |
Pogon Szczecin Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 18:30 | KT | Jagiellonia Bialystok Youth |
Motor Lublin Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 20:30 | KT | Arka Gdynia Youth |
Wisla Krakow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/05 22:00 | KT | Elana Torun Youth |
Legia Warszawa Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/05 23:15 | KT | Sporting Cristal |
Melgar | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 03:30 | KT | Ayacucho Futbol Club |
Universitario de Deportes | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 05:45 | KT | Academia Cantolao |
Dep. San Martin | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 08:00 | KT | Sport Boys Association |
Alianza Huanuco | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 06:00 | KT | Indy Eleven |
Nashville Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 06:00 | KT | Hartford Athletic |
Ottawa Fury | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 06:00 | KT | Pittsburgh Riverhounds |
Charlotte Independence | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 06:35 | KT | Charleston Battery |
Atlanta United Fc Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 06:35 | KT | Tampa Bay Rowdies |
Sporting Kansas City ii | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 07:30 | KT | Austin Bold |
New Mexico United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 07:30 | KT | Okc Energy Fc |
Colorado Springs Switchbacks | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 07:30 | KT | Rio Grande Valley Fc Toros |
San Antonio | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 09:00 | KT | Los Angeles Galaxy 2 |
Orange County Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 09:00 | KT | Portland Timbers B |
El Paso Locomotive | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 09:00 | KT | Real Monarchs Slc |
Phoenix Rising Arizona U | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 09:30 | KT | Las Vegas Lights |
Tulsa Roughneck | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/05 03:00 | KT | Melipilla |
Puerto Montt | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 04:00 | KT | Cobreloa |
Cd Magallanes | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 05:00 | KT | La Serena |
Rangers Talca | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 06:00 | KT | San Luis Quillota |
Csyd Barnechea | Đội hình Diễn biến |
|||
26/05 09:00 | KT | Cd Copiapo S.a. |
Union San Felipe | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |