KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C3 Europa League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 20:30 | KT | Pyunik |
FK Baumit Jablonec | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:45 | KT | FK Ventspils |
Gzira United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Gilan Gabala |
Dinamo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | Partizani Tirana |
Sheriff | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | AEK Larnaca |
Levski Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:30 | KT | Utrecht |
Zrinjski Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:45 | KT | Chikhura Sachkhere |
Aberdeen | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:55 | KT | Budapest Honved |
CS Universitatea Craiova | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Arsenal Tula |
Neftci Baku | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Flora Tallinn |
Eintr Frankfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | FK Haugesund |
Sturm Graz | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Lechia Gdansk |
Brondby | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Shakhter Soligorsk |
Esbjerg FB | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Alashkert |
Steaua Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Yeni Malatyaspor |
NK Olimpija Ljubljana | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Molde |
Cukaricki | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Mlada Boleslav |
Ordabasy | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:30 | KT | CSKA Sofia |
ZNK Osijek | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:30 | KT | Connah's QN |
Partizan Belgrade | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:30 | KT | Lokomotiv Plovdiv |
Spartak Trnava | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:30 | KT | Hapoel Beer Sheva |
Kairat Almaty | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Piast Gliwice |
Riga Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Fehervar Videoton |
Vaduz | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | IFK Norrkoping |
Liepajas Metalurgs | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:15 | KT | Luzern |
Ki Klaksvik | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:30 | KT | Jeunesse Esch |
Vitoria Guimaraes | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:30 | KT | AZ Alkmaar |
Hacken | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:30 | KT | Aris Thessaloniki |
AEL Limassol | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:30 | KT | DAC Dunajska Streda |
PAE Atromitos | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:30 | KT | Gent |
Viitorul Constanta | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:45 | KT | Strasbourg |
Maccabi Haifa | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:45 | KT | Domzale |
Malmo FF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:45 | KT | FK Buducnost Podgorica |
Zorya | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:45 | KT | Wolves |
Crusaders FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:45 | KT | Glasgow Rangers |
Progres Niedercorn | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:00 | KT | Valur |
Ludogorets Razgrad | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:00 | KT | Legia Warszawa |
KuPS | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:00 | KT | Torino |
Debreceni VSC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:00 | KT | Shamrock Rovers |
Apollon Limassol FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:00 | KT | Espanyol |
Stjarnan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 07:30 | KT | Gremio |
Libertad Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 00:00 | KT | Halmstads |
Brommapojkarna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ International Champions Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 18:30 | KT | Tottenham Hotspur |
Manchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 00:45 | KT | Limon |
Alajuelense | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 04:00 | KT | Herediano |
AD grecia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 02:15 | KT | Always Ready |
Oriente Petrolero | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 05:15 | KT | Destroyers |
Royal Pari | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 07:30 | KT | Real Potosi |
Jorge Wilstermann | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 07:30 | KT | Blooming |
Sport Boys Warnes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 13:30 | KT | Beitar Tel Aviv Ramla |
Hapoel Petah Tikva | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:30 | KT | Sanjoanense |
Anadia | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Santa Clara |
Sp. Ideal | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 20:00 | KT | Alanyaspor |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 20:00 | KT | Nigde Belediyespor |
Giresunspor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 20:00 | KT | Samsunspor |
Kocaeli Birlik Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:30 | KT | Altinordu |
Ankaragucu | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Hoffenheim |
Hellas Verona | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Pogon Szczecin |
Kotwica Kolobrzeg | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | PFC Oleksandria |
Dnipro-1 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Znk Pomurje Womens |
Sturm Graz/stattegg Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | Goztepe |
Menemen Belediye Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | Hertha Berlin |
Fenerbahce | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:59 | KT | SC Covilha |
Benfica Castelo Branco | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:59 | KT | Vila Real |
Montalegre | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Alcorcon |
Lleida | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Augsburg |
Galatasaray | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Hoffenheim |
Trabzonspor | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Sporting Braga |
Desportivo de Tondela | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Levante |
Almeria | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Asteras Tripolis |
Konyaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Alaves |
Fuenlabrada | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Feirense |
Aves | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:45 | KT | Sirens |
Floriana | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Emmen |
OFI Crete | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:15 | KT | Taunton Town |
Exeter City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:30 | KT | Marine |
Morecambe | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:30 | KT | Koniz |
Biel-bienne | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], Penalty [2-4], Biel-bienne thắng | |||||||
26/07 01:45 | KT | Derby County |
Girona | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:45 | KT | Bedford Town |
Biggleswade Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 04:00 | KT | Atletico Marte |
Sonsonate | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga trung tâm | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 22:59 | KT | Saturn |
Khimki Reserve | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 21:00 | KT | FK Anzhi |
Inter Cherkessk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 07:30 | KT | America de Cali |
Patriotas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc gia Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 00:00 | KT | Tallinna Jk |
Tarvastu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Copa Sudamericana | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 07:30 | KT | Independiente |
Universidad Catolica Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 07:30 | KT | Corinthians Paulista |
Wanderers FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 22:59 | KT | Rakvere Flora |
Kohtla Jarve Jk Jarve | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 02:15 | KT | Umf Afturelding |
Keflavik | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:15 | KT | Haukar |
Fram Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:15 | KT | Umf Njardvik |
Leiknir Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:15 | KT | Vikingur Olafsvik |
Throttur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 00:30 | KT | Leiknir F |
Ir Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:15 | KT | Kf Gardabaer |
Vidir Gardur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 03:00 | KT | Skallagrimur |
Augnablik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 18:00 | KT | Dynamo Moscow Youth |
Fk Ural Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 01:00 | KT | Gremio Youth |
Bahia Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 05:00 | KT | Atletico Mineiro Youth Mg |
Sao Paulo Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 05:00 | KT | Atletico Mineiro Youth Mg |
Sao Paulo Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 07:30 | KT | Cr Flamengo Rj Youth |
Vasco Da Gama Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 10:00 | KT | Sacramento Republic Fc |
New Mexico United | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |