KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 22:15 | KT | Brescia |
Parma | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:30 | KT | Genoa |
Inter Milan | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:45 | KT | Napoli |
US Sassuolo Calcio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 01:00 | KT | Maritimo |
Famalicao | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Boavista |
Rio Ave | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 03:15 | KT | SL Benfica |
Sporting Lisbon | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 03:15 | KT | Sporting Braga |
Porto | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 14:00 | KT | Wellington Phoenix |
Adelaide United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:35 | KT | Melbourne Victory FC |
Western United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 23:15 | KT | Sion |
Thun | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:30 | KT | Zurich |
St. Gallen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 21:00 | KT | TPS Turku |
Lahti | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | HJK Helsinki |
Ilves Tampere | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 01:00 | KT | Genclerbirligi |
Besiktas | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Denizlispor |
Ankaragucu | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Fenerbahce |
Rizespor | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Goztepe |
Sivasspor | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Yeni Malatyaspor |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Konyaspor |
Alanyaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Kayserispor |
Trabzonspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 07:00 | KT | Chivas Guadalajara |
Club Leon | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 09:00 | KT | CDSyC Cruz Azul |
Santos Laguna | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 09:00 | KT | Club Tijuana |
Atlas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 22:59 | KT | Odd Grenland |
Aalesund FK | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:30 | KT | Brann |
Kristiansund BK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 07:00 | KT | Orlando City |
Montreal Impact | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 09:30 | KT | Philadelphia Union |
New England Revolution | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 18:00 | KT | Umea FC |
Ljungskile SK | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 20:00 | KT | Osters IF |
GIF Sundsvall | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 20:00 | KT | Vasteras SK FK |
Norrby IF | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | Halmstads |
Akropolis IF | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | Jonkopings Sodra IF |
IK Brage | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | Trelleborgs FF |
Dalkurd Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 17:00 | KT | Sangju Sangmu Phoenix |
Ulsan Hyundai Horang-i | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Seongnam FC |
Gangwon FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 18:00 | KT | Gwangju Fc |
Suwon Samsung Bluewings | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 22:00 | KT | Viitorul Constanta |
Chindia Targoviste | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Gaz Metan Medias |
Steaua Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 23:55 | KT | Zapresic |
Hajduk Split | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:05 | KT | ZNK Osijek |
NK Lokomotiva Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:05 | KT | NK Rijeka |
Istra 1961 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 22:00 | KT | Dacia Buiucani |
Codru Lozova | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Codru Lozova |
Dacia Buiucani | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:30 | KT | Speranta Nisporeni |
Cs Petrocub | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 21:00 | KT | Fremad Amager |
Vejle | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Herfolge Boldklub Koge |
Naestved | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Hvidovre IF |
Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Vendsyssel |
Skive IK | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Viborg |
Kolding IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 20:30 | KT | Isloch Minsk |
Dinamo Brest | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | Belshina Babruisk |
Neman Grodno | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:30 | KT | Dinamo Minsk |
Gorodeya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 20:45 | KT | Al Duhail Lekhwia |
Umm Salal | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:59 | KT | Al-Sadd |
Al Khor SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 17:15 | KT | Guangzhou Evergrande FC |
ShenHua SVA FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:30 | KT | Wuhan ZALL |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 20:00 | KT | Paide Linnameeskond |
Levadia Tallinn | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:59 | KT | Trans Narva |
Tallinna Jk Legion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 23:15 | KT | Chiasso |
Vaduz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 17:00 | KT | Anyang |
Suwon FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Seoul E Land |
Chungnam Asan | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 18:00 | KT | Bucheon 1995 |
Ansan Greeners | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 22:00 | KT | FK Ventspils |
Rigas Futbola Skola | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Fk Valmiera |
Riga Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 16:00 | KT | Ventforet Kofu |
JEF United Ichihara | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | Tokyo Verdy |
Yamagata Montedio | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | Albirex Niigata Japan |
Mito Hollyhock | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Ehime FC |
Ryukyu | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | V-Varen Nagasaki |
Kyoto Purple Sanga | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Omiya Ardija |
Matsumoto Yamaga FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Jubilo Iwata |
Tokushima Vortis | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Giravanz Kitakyushu |
Renofa Yamaguchi | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Avispa Fukuoka |
Okayama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 19:00 | KT | Fc Molodechno |
Chayka Zelva | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Stenles Pinsk |
Bgu Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Meliorator Zhitkovichi |
Dinamo Brest Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Ostrovets |
Ivatsevichi | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Pershiy Regien |
Kronon Stolbtsy | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Energosbyt Bsatu |
Osipovichy | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Zhlobin |
Gorki | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Shakhtyor Petrikov |
Smi Autotrans | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Bumprom Gomel |
Polotsk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Maxline Vitebsk |
Victoria Maryina Gorka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 14:00 | KT | Dobrudzha |
Sportist General Toshevo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 14:30 | KT | Sozopol |
Neftohimik | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:00 | KT | Kolin |
Sokol Zapy | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:00 | KT | Kladno |
Kraluv Dvur | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:00 | KT | Paksi SE |
Budaorsi Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:00 | KT | Rekord Bielsko |
Gks Pniowek Pawlowice Slaskie | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:00 | KT | Tesla Stropkov |
Humenne | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:15 | KT | Sigma Olomouc B |
Rymarov | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:15 | KT | Admira Praha |
Meteor Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:15 | KT | Spolana Neratovice |
Fk Loko Vltavin | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Sr Donaufeld Wien |
Rapid Vienna Amateure | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Seraing United |
KV Mechelen | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Creteil |
Poissy As | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | FK Senica |
Malacky | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Slovan Galanta |
Slovan Ivanka Pri Dunaji | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Sokol Zivanice |
Chrudim | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Sport Podbrezova |
MFK Ruzomberok | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Sumperk |
Jiskra Usti Nad Orlici | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Partizan Bardejov |
1. Tatran Presov | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Valasske Mezirici |
Nove Sady | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Sokol Lanzho |
Cesky Brod | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Sokol Hostoun |
Cesky Brod | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Zenit Caslav |
Brandys Nad Labem | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
Mfk Banska Bystrica | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | FSV Optik Rathenow |
TSG Neustrelitz | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | Mfk Skalica |
Slovan Sahy | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | Slovan Rosice |
Brno B | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | Ohrid 2004 |
Korab Debar | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | ETO Gyori FC |
Zalaegerszegi TE | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | Btp Stal Brzeg |
Polonia Bytom | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | Hutnik Krakow |
Kszo Ostrowiec | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | Dunajska Luzna |
Uhersky Brod | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | AZ Alkmaar |
Genk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Germinal Beerschot |
Kortrijk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Flota Swinoujscie |
Gwardia Koszalin | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | FSV Frankfurt |
Viktoria Aschaffenburg | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:30 | KT | Videoton Puskas Akademia |
Soroksar | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:30 | KT | Paksi SE |
Pecs | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 18:00 | KT | Admira Praha |
Louny | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Fortuna Sittard |
Dordrecht 90 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Kmsk Deinze |
Cercle Brugge | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | De Graafschap |
Helmond Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | FSV Frankfurt |
Energie Cottbus | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Slavia Sofia |
Arda | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | TSV Alemannia Aachen |
Tsv Steinbach Haiger | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Vrchovina |
Vysoke Myto | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Rot-weiss Erfurt |
Ksv Hessen Kassel | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Ludogorets Razgrad |
PFK Montana | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Backa Backa Palanka |
Indjija | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | FK Javor Ivanjica |
Zlatibor Cajetina | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:30 | KT | Sparta Nijkerk |
Noordwijk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:30 | KT | Lisse |
AFC Amsterdam | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 20:00 | KT | Den Bosch |
de Treffers | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 20:00 | KT | Anderlecht |
Nantes | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 20:00 | KT | FK Makedonija |
Vardar Forino | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 20:00 | KT | Academy Pandev |
Kozuv | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 20:00 | KT | VVSB Noordwijkerhout |
Rijnsburgse Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 20:00 | KT | Ross County |
Livingston | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Oostende |
St Gilloise | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Torpedo Moscow |
Dinamo Briansk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Zulte-Waregem |
St-Truidense VV | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Enppi |
El Entag El Harby | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Marseille |
DAC Dunajska Streda | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | FK Pohronie |
Spartak Trnava | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | FK Senica |
Blansko | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Krasnodar II |
Yenisey Krasnoyarsk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Rabotnicki Skopje |
Tikves Kavadarci | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Salyut-Energia Belgorod |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Motherwell FC |
Hamilton FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | DAC Dunajska Streda |
Marseille | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:30 | KT | Doxa Katokopias |
Karmiotissa Pano Polemidion | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:30 | KT | Chernomorets Burgas |
FC Vereya | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Anorthosis Famagusta FC |
AEK Larnaca | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Telstar |
ADO Den Haag | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Wiener Sportklub |
Sturm Graz Amat. | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | KFC Komarno |
Skf Sered | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Pinzgau Saalfelden |
Kitzbuhel | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Pelister Bitola |
Renova Cepciste | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Grenoble |
Yverdon | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Rouen |
Oissel | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Rohoznik |
TJ Spartak Myjava | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Lorient |
Avranches | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Pehchevo |
Plackovica | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Slavoj Olympia |
Unicov | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Rodez Aveyron |
Bourg Peronnas | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | Sileks |
Borec Veles | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | Debreceni VSC |
Varda Se | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | Slovan Velvary |
Slavia Prague B | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | Tsarsko Selo |
Sportist Svoge | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:30 | KT | Litex Lovech |
Etar Veliko Tarnovo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | MSK Zilina |
Trencin | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Apollon Limassol FC |
AEL Limassol | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | APOEL Nicosia |
Ermis Aradippou | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Angers SCO |
Bordeaux | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Beerschot AC |
Kortrijk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Standard Liege |
Nice | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Zlate Moravce |
Synot Slovacko | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Beroe |
Cska 1948 Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Belasica Strumica |
Vardar Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Sv Wals Grunau |
Union Gurten | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Ethnikos Achnas |
Omonia Aradippou | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Diosgyor |
MFK Kosice | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Szegedi Ak |
Ujpesti TE | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Le Mans |
St Pryve St Hilaire | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Granville |
Saint Malo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Auxerre |
Red Star 93 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Club Brugge |
Lille | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Spartak Trnava |
Poprad | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Koper |
MTK Hungaria FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Clermont Foot |
ES Troyes AC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | FK Metalac Gornji Milanovac |
Novi Pazar | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Chamois Niortais |
Stade Lavallois MFC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:15 | KT | Glasgow Rangers |
Coventry | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:30 | KT | Zwarte Leeuw |
Royal Antwerp | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:30 | KT | Stade Briochin |
Stade Brestois | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:30 | KT | Krsko Posavlje |
NK Krka | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:30 | KT | Differdange 03 |
Nancy | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:30 | KT | HNK Sibenik |
Hrvace | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Oud Heverlee |
KV Mechelen | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Sete FC |
Montpellier | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Dessel Sport |
Westerlo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Budapest Honved |
MSK Zilina | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Solin |
Dugopolje | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Asv Spratzern |
Stadlau | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Szombathelyi Haladas |
Fehervar Videoton | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Crvena Zvezda |
FK Napredak Krusevac | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Atletico Clube Goianiense |
Vila Nova (GO) | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:30 | KT | Goias |
Brasiliense (DF) | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 03:00 | KT | Botafogo |
Fluminense | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 04:00 | KT | New England Revolution |
Montreal Impact | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 21:00 | KT | FK Khimki |
Zenit St.Petersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 15:30 | KT | Đồng Tháp |
An Giang | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | PVF CAND |
Huế | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Khánh Hòa |
Bà Rịa Vũng Tàu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 22:00 | KT | Elana Torun |
Gryf Wejherowo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Garbarnia Krakow |
Olimpia Elblag | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | GKS Katowice |
Resovia Rzeszow | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Gornik Polkowice |
Bytovia Bytow | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Lech Poznan B |
Blekitni Stargard Szczecinski | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Ks Legionovia Legionowo |
Gornik Leczna | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Stal Rzeszow |
Skra Czestochowa | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Widzew lodz |
Znicz Pruszkow | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Stal Stalowa Wola |
Pogon Siedlce | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 20:00 | KT | Saldus Ss/leevon |
Lokomotiv Daugavpils | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Fk Dinamo Riga |
Fk Auda Riga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 12:30 | KT | Playford City Patriots |
Adelaide Panthers | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 12:30 | KT | Seaford Rangers |
Sturt Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 12:30 | KT | West Adelaide |
Adelaide Hills | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 12:30 | KT | Fulham United |
West Torrens Birkalla | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:30 | KT | Adelaide Vipers |
Adelaide Victory | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 14:30 | KT | Belconnen United |
Woden Weston | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 14:30 | KT | Monaro Panthers |
Cooma Tigers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 21:30 | KT | Mes Krman |
Sepidroud Rasht | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:30 | KT | Arman Gohar Sirjan |
Esteghlal Khozestan | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:45 | KT | Fajr Sepasi |
Navad Urmia | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Khouneh Be Khouneh |
Aluminium Arak | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:10 | KT | Oxin Alborz |
Baderan Tehran | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:10 | KT | Havadar SC |
Qashqai Shiraz | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:10 | KT | Khooshe Talaee Saveh |
Mes Rafsanjan | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:15 | KT | Damash Gilan FC |
Niroye Zamini | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:15 | KT | Malavan |
Shahrdari Tabriz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 21:00 | KT | Samtredia |
Dinamo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Lokomotiv Tbilisi |
Telavi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 14:00 | KT | Perth Glory Am |
ECU Joondalup | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 14:00 | KT | Armadale |
Gwelup Croatia Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 14:00 | KT | Floreat Athena |
Rockingham City | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 14:00 | KT | Balcatta |
Perth SC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 14:00 | KT | Sorrento |
Bayswater City | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 14:00 | KT | Inglewood United |
Cockburn City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 03:00 | KT | Sportivo San Lorenzo |
Libertad Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 05:30 | KT | Ca River Plate Asuncion |
Cerro Porteno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 21:00 | KT | Asker |
Baerum SK | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Vard Haugesund |
Sotra Sk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Fram Larvik |
Egersunds IK | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Nardo |
Bryne | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 21:00 | KT | Senja |
Moss | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Skeid Oslo |
Kvik Halden | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Alta |
Brattvag | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 14:00 | KT | Bayside United |
Brisbane Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | Taringa Rovers |
North Star | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 22:00 | KT | Floridsdorfer AC Wien |
Kapfenberg Superfund | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Grazer AK |
SK Vorwarts Steyr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 22:40 | KT | Miedz Legnica |
Gks Jastrzebie | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:40 | KT | Olimpia Grudziadz |
Sandecja | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:40 | KT | Podbeskidzie |
Chrobry Glogow | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:40 | KT | Puszcza Niepolomice |
Radomiak Radom | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:40 | KT | Stal Mielec |
Chojniczanka Chojnice | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:40 | KT | Wigry Suwalki |
Zaglebie Sosnowiec | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:40 | KT | LKS Nieciecza |
Odra Opole | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:40 | KT | GKS Tychy |
Belchatow | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:40 | KT | Warta Poznan |
Stomil Olsztyn OKS 1945 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 20:00 | KT | KTP Kotka |
Mp Mikkeli | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Musa |
Gnistan | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Kpv |
AC Oulu | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Ac Kajaani |
Ekenas IF Fotboll | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 11:00 | KT | Vanraure Hachinohe |
Azul Claro Numazu | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 13:00 | KT | Fukushima United FC |
Kataller Toyama | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:00 | KT | Fujieda Myfc |
Blaublitz Akita | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:00 | KT | Sc Sagamihara |
Grulla Morioka | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | Kamatamare Sanuki |
Roasso Kumamoto | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | AC Nagano Parceiro |
Yokohama Scc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 16:00 | KT | Cerezo Osaka U23 |
Kagoshima United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Gainare Tottori |
Imabari FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 12:30 | KT | Adelaide Raiders SC |
Adelaide City FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 12:30 | KT | Campbelltown City SC |
North Eastern Metrostars | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 12:30 | KT | Adelaide Blue Eagles |
Para Hills Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 12:30 | KT | Adelaide United Fc Youth |
Adelaide Comets FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 14:00 | KT | Capalaba |
Brisbane Olympic United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 14:00 | KT | Redlands United FC |
Moreton Bay United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Brisbane Strikers |
Sunshine Coast Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 22:00 | KT | Tighina |
Olimp Comrat | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Sireti |
Cf Sparta Selemet | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:00 | KT | Drochia |
Flacara Falesti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 22:59 | KT | Kohtla Jarve Jk Jarve |
Parnu Jk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:59 | KT | Flora Tallinn Ii |
Maardu Fc Starbunker | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:59 | KT | Vandra Jk Vaprus |
Tartu JK Tammeka B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 14:00 | KT | Jeonju Citizen |
Mokpo City | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:00 | KT | Chuncheon Citizen |
Gyeongju KHNP | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:00 | KT | Gyeongju Citizen Fc |
Cheongju Jikji Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:30 | KT | Gimpo Fc |
Yangju Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Busan Transpor Tation |
Incheon Korail | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Changwon City |
Hwaseong Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Cheonan City |
Gangneung | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 17:00 | KT | Gimhae City |
Pyeongtaek Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 16:00 | KT | Plavinas Dm |
Cesis | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 17:00 | KT | Hegelmann Litauen |
Taip Vilnius | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 19:00 | KT | Bfa |
Atmosfera Mazeikiai | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 21:00 | KT | Minija |
Dziugas Telsiai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus Reserve League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 17:30 | KT | Bate Borisov Reserves |
Minsk Reserves | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 18:00 | KT | Energetik Bgu Minsk Reserves |
Torpedo Zhodino Reserves | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 20:00 | KT | Shakhter Soligorsk Reserves |
Smolevichi Reserves | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 23:30 | KT | Sd Laredo |
Gimnastica Torrelavega | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:00 | KT | Cd Covadonga |
Caudal | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:30 | KT | Compostela |
Ourense | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 00:30 | KT | Portugalete |
Sestao | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Ejido |
Real Jaen CF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | L'Hospitalet |
Terrassa | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | SD Logrones |
Cd Varea | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 01:00 | KT | Zamora CF |
Gimnastica Segoviana | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:00 | KT | UD Poblense |
Mallorca B | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:30 | KT | Ud Socuellamos |
CD Guadalajara | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 03:00 | KT | Villanovense |
Cacereno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ USA National Premier Soccer League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 06:00 | KT | Fort Lauderdale Strikers |
Tucson | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales L2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 15:00 | KT | Bonnyrigg White Eagles |
Northern Tiger | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 15:00 | KT | SWQ Thunder |
Souths United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 15:15 | KT | Logan Lightning |
Southside Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tasmania Premier League Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 11:15 | KT | Kingborough Lions |
Riverside Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 11:30 | KT | Hobart Zebras |
South Hobart | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 13:30 | KT | Launceston City |
Devonport City Striker | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 13:30 | KT | Glenorchy Knights |
Hobart Olympia Warriors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 14:00 | KT | Mount Gravatt |
University of Queensland | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 14:00 | KT | New Farm |
Ac Carina | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 14:00 | KT | Western Spirit |
Virginia United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 23:00 | KT | Viimsi Mrjk |
Tabasalu Charma | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Nomme Jk Kalju Ii |
Jk Welco Elekter | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Rakvere Flora |
Keila Jk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 23:00 | KT | Jk Tallinna Kalev Iii |
Laanemaa Haapsalu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 21:00 | KT | Kfs Vestmannaeyjar |
Uppsveitir | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm C | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 21:00 | KT | Jyvaskyla JK |
JIPPO | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 16:00 | KT | Nữ Albirex Niigata |
Nữ Urawa Reds | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/07 20:30 | KT | Harrogate Town |
Boreham Wood | Đội hình Diễn biến |
|||
25/07 22:59 | KT | Notts County |
Barnet | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Gaucho 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 05:00 | KT | Esportivo Rs |
Internacional | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato do Nordeste Primeira | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 02:00 | KT | Ceara |
Vitoria Es | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:00 | KT | Ceara |
Vitoria Salvador BA | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 02:00 | KT | Fortaleza |
Sport Club Recife | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], Penalty [4-1], Fortaleza thắng | |||||||
26/07 04:30 | KT | Confianca Se |
Santa Cruz (PE) | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], Penalty [4-2], Confianca Se thắng | |||||||
26/07 07:30 | KT | Bahia |
Botafogo PB | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/07 06:00 | KT | Hartford Athletic |
Bethlehem Steel | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 06:30 | KT | Birmingham Legion |
Tampa Bay Rowdies | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 07:00 | KT | Louisville City |
Sporting Kansas City ii | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 07:30 | KT | Memphis 901 |
Charlotte Independence | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 08:00 | KT | San Antonio |
Rio Grande Valley Fc Toros | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 09:00 | KT | Orange County Fc |
Phoenix Rising Arizona U | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 09:00 | KT | Los Angeles Galaxy 2 |
Sacramento Republic Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/07 09:00 | KT | San Diego Loyal Sc |
Las Vegas Lights | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |