KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 01:00 | KT | Lens |
Nantes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 00:55 | KT | Monchengladbach |
Shakhtar Donetsk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 00:55 | KT | Olympiakos |
Manchester City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 03:00 | KT | Atletico Madrid |
Lokomotiv Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 03:00 | KT | Bayern Munich |
Red Bull Salzburg | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 03:00 | KT | Inter Milan |
Real Madrid | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 03:00 | KT | Marseille |
Porto | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 03:00 | KT | Ajax Amsterdam |
Midtjylland | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 03:00 | KT | Liverpool |
Atalanta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 20:30 | KT | Empoli |
Brescia | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 20:30 | KT | Parma |
Cosenza | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 23:30 | KT | Cagliari |
Hellas Verona | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 23:30 | KT | Bologna |
Spezia | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-4] | |||||||
25/11 23:30 | KT | Udinese |
Fiorentina | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-1] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 02:00 | KT | Millwall |
Reading | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 02:00 | KT | Middlesbrough |
Derby County | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 02:45 | KT | Swansea City |
Sheffield Wed | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 02:45 | KT | Bristol City |
Watford | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 02:45 | KT | Coventry |
Cardiff City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 01:00 | KT | Zaragoza |
Rayo Vallecano | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Las Palmas |
CD Mirandes | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Sporting de Gijon |
Sabadell | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 03:30 | KT | Cartagena |
Mallorca | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 03:30 | KT | Fuenlabrada |
SD Ponferradina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 02:00 | KT | Hamilton FC |
Aberdeen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 17:00 | KT | Bandirmaspor |
Darica Genclerbirligi | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Tuzlaspor Kulubu |
Sultanbeyli | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Keciorengucu |
Kocaeli Birlik Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-2], Kocaeli Birlik Spor thắng | |||||||
25/11 17:00 | KT | Yeni Malatyaspor |
Etimesgut Belediye Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Keciorengucu |
Kocaelispor | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-2], Kocaelispor thắng | |||||||
25/11 18:30 | KT | Istanbulspor |
Tarsus Idman Yurdu | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:30 | KT | Altinordu |
Corum Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:30 | KT | Eskisehirspor |
Kastamonuspor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Hatayspor |
Karacabey Birlikspor | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [4-5], Karacabey Birlikspor thắng | |||||||
25/11 21:00 | KT | Gaziantepspor |
Serik Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 21:00 | KT | Gaziantep Buyuksehir Belediyesi |
Serik Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 23:00 | KT | Adana Demirspor |
Afjet Afyonspor | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 23:00 | KT | Antalyaspor |
Pendikspor | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Rizespor |
Usakspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 23:00 | KT | Cercle Brugge |
Royal Excel Mouscron | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ cúp C1 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 17:00 | KT | Guangzhou Evergrande FC |
Vissel Kobe | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Jeonbuk Hyundai Motors |
Sydney FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 20:00 | KT | Shanghai East Asia FC |
Yokohama F Marinos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 00:15 | KT | Basel |
Lausanne Sports | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 00:15 | KT | Sion |
Servette | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 05:15 | KT | Independiente Jose Teran |
Nacional Montevideo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 05:15 | KT | Delfin SC |
Palmeiras | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 07:30 | KT | Libertad Asuncion |
Jorge Wilstermann | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 07:30 | KT | Internacional |
Boca Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 22:59 | KT | Budejovice |
Bohemians 1905 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 08:00 | KT | Puebla |
Club Leon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 10:45 | KT | Seattle Sounders |
Los Angeles FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 17:00 | KT | Casa Pia Ac |
CD Nacional | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-3] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 01:00 | KT | CD Cova Piedade |
SL Benfica B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:40 | KT | Gol Gohar |
Foolad Khozestan | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:45 | KT | Esteghlal Tehran |
Mashin Sazi | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:50 | KT | Saipa |
Nassaji Mazandaran | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 20:00 | KT | Aluminium Arak |
Mes Rafsanjan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 16:30 | KT | Kawasaki Frontale |
Gamba Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Oita Trinita |
Cerezo Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Yokohama FC |
Shimizu S-Pulse | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Kashima Antlers |
Kashiwa Reysol | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:30 | KT | Sagan Tosu |
Vegalta Sendai | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:30 | KT | Shonan Bellmare |
Sanfrecce Hiroshima | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 22:59 | KT | Hapoel Hadera |
Hapoel Bnei Sakhnin FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 00:00 | KT | Ashdod MS |
Maccabi Netanya | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Beitar Jerusalem |
Maccabi Petah Tikva FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 22:15 | KT | Asteras Tripolis |
Apollon Smirnis | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 22:00 | KT | Ermis Aradippou |
Nea Salamis | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:00 | KT | AEK Larnaca |
AEL Limassol | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 22:00 | KT | APOEL Nicosia |
Doxa Katokopias | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 05:15 | KT | Ceara |
Sao Paulo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 07:30 | KT | Coritiba |
Corinthians Paulista | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 07:30 | KT | Atletico Mineiro |
Botafogo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 21:00 | KT | Goa |
Mumbai City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 18:00 | KT | Neftekhimik Nizhnekamsk |
Pari Nizhny Novgorod | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Alania |
Yenisey Krasnoyarsk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Tekstilshchik Ivanovo |
Gazovik Orenburg | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 20:00 | KT | Irtysh 1946 Omsk |
Tom Tomsk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 20:00 | KT | Akron Togliatti |
Spartak Moscow II | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 20:00 | KT | Dinamo Briansk |
Chertanovo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 20:00 | KT | Fakel Voronezh |
Veles Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 21:30 | KT | Volgar-Gazprom Astrachan |
SKA Energiya Khabarovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:00 | KT | Krylya Sovetov Samara |
Chayka K Sr | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:30 | KT | Shinnik Yaroslavl |
Baltika | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:59 | KT | Torpedo Moscow |
Krasnodar II | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 22:59 | KT | Istra 1961 |
ZNK Osijek | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 18:00 | KT | Sfintul Gheorghe |
Sheriff | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 21:00 | KT | Speranta Nisporeni |
Zimbru Chisinau | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:30 | KT | Tabor Sezana |
Domzale | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:59 | KT | NK Publikum Celje |
NK Maribor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 00:30 | KT | Bloemfontein Celtic |
Black Leopards | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 05:00 | KT | Nautico PE |
Vitoria Salvador BA | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 18:45 | KT | Geylang United FC |
Home United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:45 | KT | Balestier Khalsa FC |
Tanjong Pagar Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:45 | KT | Hougang United FC |
Tampines Rovers FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:45 | KT | Albirex Niigata FC |
Young Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:00 | KT | KF Trepca 89 |
Besa Peje | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Kf Llapi |
Kf Prishtina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 17:00 | KT | Gyeongnam FC |
Daejeon Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 04:00 | KT | Real Sociedad Tocoa |
Platense | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 06:00 | KT | Upnfm |
Marathon | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 08:00 | KT | Real Espana |
Real De Minas | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 09:00 | KT | CD Olimpia |
CD Vida | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 04:00 | KT | Municipal Limeno |
Once Municipal | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 04:00 | KT | CD FAS |
Luis Angel Firpo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 07:30 | KT | Cd Chalatenango |
Santa Tecla | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 08:00 | KT | Sonsonate |
Atletico Marte | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 08:15 | KT | Alianza |
Jocoro | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 08:30 | KT | Isidro Metapan |
Aguila | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 00:00 | KT | Coban Imperial |
Santa Lucia Cotzumalguapa | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 00:00 | KT | CSD Municipal |
Antigua Gfc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 04:00 | KT | Xelaju MC |
Club Comunicaciones | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 16:00 | KT | Tokyo Verdy |
Avispa Fukuoka | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Renofa Yamaguchi |
JEF United Ichihara | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Thespa Kusatsu Gunma |
Omiya Ardija | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Kyoto Purple Sanga |
Ventforet Kofu | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Albirex Niigata Japan |
Ehime FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Tokushima Vortis |
Machida Zelvia | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Yamagata Montedio |
Zweigen Kanazawa FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Mito Hollyhock |
Giravanz Kitakyushu | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | V-Varen Nagasaki |
Matsumoto Yamaga FC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Okayama FC |
Tochigi SC | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:30 | KT | Jubilo Iwata |
Ryukyu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 22:59 | KT | Marsaxlokk |
Vittoriosa Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 03:15 | KT | Swieqi United |
Marsa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Turkmenistan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 17:00 | KT | Energetik Mary |
Ahal | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | HTTU Asgabat |
Altyn Asyr | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Kopetdag Asgabat |
Sagadam | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Nebitchi |
Merw | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Merw |
Nebitchi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:00 | KT | Cs Aerostar Bacau |
Politehnica Timisoara | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Dunarea Calarasi |
CS Mioveni | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Comuna Recea |
Pandurii | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Css Slatina |
Vointa Turnu Magurele | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Ripensia Timisoara |
Farul Constanta | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Acs Energeticianul |
Concordia Chiajna | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:00 | KT | Petrolul Ploiesti |
Gloria Buzau | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland FAI Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 02:30 | KT | Sligo Rovers |
Derry City | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-1], Sligo Rovers thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:00 | KT | Vlazrimi Kicevo |
Kadino | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Skopje |
Ohrid 2004 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Drita |
FK Teteks Tetovo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Vardar Forino |
Korab Debar | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Kf Veleshta |
Fk Rinija Gostivar | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Osogovo |
Bregalnica Stip | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Kozuv |
Sloga 1934 Vinica | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Plackovica |
Pobeda Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Tikves Kavadarci |
Pehchevo | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Kamenica Sasa |
Rosoman 83 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 14:00 | KT | Trung Quốc U19 |
Yunnan Kunglu | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 14:00 | KT | Beijing Tech |
Qingdao Red Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 14:00 | KT | Xian Youkeduo |
Zibo Cuju | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 14:00 | KT | Qingdao Jonoon |
Xian Daxing Chongde | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 14:00 | KT | Qingdao West Coast |
Nanjing Fengfan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 23:40 | KT | Widzew lodz |
Legia Warszawa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 01:00 | KT | 1. Magdeburg |
Hansa Rostock | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Dynamo Dresden |
SpVgg Unterhaching | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Viktoria Koln |
Fsv Zwickau | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Kaiserslautern |
VfB Lubeck | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Bayern Munich II |
Ingolstadt 04 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia C1B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 21:00 | KT | Gubbio |
Triestina | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 21:00 | KT | Mantova |
Arezzo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia C1A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 21:00 | KT | Us Pergolettese |
Pro Vercelli | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 21:00 | KT | Como |
Olbia | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 21:00 | KT | Giana |
Piacenza | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 21:00 | KT | Lucchese |
Albinoleffe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 20:00 | KT | Yarmouk |
Al Jahra | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:30 | KT | Al Salmiyah |
Al Kuwait SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia C1C | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 20:30 | KT | Bisceglie 1913 |
Ss Monopoli 1966 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 21:00 | KT | Palermo |
Turris Neapolis | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 21:00 | KT | Vibonese |
Foggia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 04:00 | KT | Colo Colo |
Curico Unido | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:00 | KT | Arsenal Tivat |
Iskra Danilovgrad | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Bokelj Kotor |
FK Buducnost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Decic Tuzi |
FK Sutjeska Niksic | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Mladost Podgorica |
Zeta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 10:15 | KT | Cimarrones De Sonora |
Pumas Tabasco | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 06:00 | KT | Morelia |
Venados | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 18:30 | KT | Mansheiat Bani Hasan |
Al-Arabi (jordan) | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:30 | KT | Al Karmel |
Al Jalil | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:30 | KT | Al Yarmouk |
Ethad Al-Ramtha | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:30 | KT | Blama |
Moghayer Al Sarhan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 04:00 | KT | Estudiantes Merida |
Carabobo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 07:00 | KT | Yaracuyanos |
Trujillanos FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:00 | KT | Imt Novi Beograd |
Radnicki Nis | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:30 | KT | FK Javor Ivanjica |
FK Vozdovac Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], Penalty [0-3], FK Vozdovac Beograd thắng | |||||||
25/11 19:30 | KT | Radnik Surdulica |
Cukaricki | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], Penalty [4-2], Radnik Surdulica thắng | |||||||
25/11 19:30 | KT | Spartak Subotica |
Mladost Lucani | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], Penalty [4-2], Spartak Subotica thắng | |||||||
25/11 19:30 | KT | Backa Topola |
FK Napredak Krusevac | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 20:00 | KT | FK Rad Beograd |
Crvena Zvezda | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:00 | KT | FK Metalac Gornji Milanovac |
Partizan Belgrade | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 18:00 | KT | Real Madrid Castilla |
Atletico Baleares | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:30 | KT | Real Betis B |
Murcia | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:30 | KT | UE Olot |
Barcelona B | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 23:00 | KT | Villarreal B |
Alcoyano | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Arenas Club De Getxo |
Leioa | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Lleida |
UE Llagostera | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | CD Linares |
Granada Cf B | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Leioa |
Racing de Santander | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 18:00 | KT | Kremin Kremenchuk |
Alians Lypova Dolyna | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:00 | KT | Mfk Vodnyk Mikolaiv |
Ahrobiznes Volochysk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:00 | KT | Nyva Ternopil |
Krystal Kherson | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:00 | KT | Veres Rivne |
Hirnyk Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:00 | KT | Vpk Ahro Shevchenkivka |
Metalist 1925 Kharkiv | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Prykarpattya Ivano Frankivsk |
Fk Avanhard Kramatorsk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:59 | KT | Obolon Kiev |
Polessya Zhitomir | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:00 | KT | Blansko |
Hradec Kralove | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:30 | KT | Dukla Praha |
Chrudim | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:30 | KT | Lisen |
Slavoj Vysehrad | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:30 | KT | Prostejov |
Usti nad Labem | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:30 | KT | Fotbal Trinec |
Fk Mas Taborsko | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:30 | KT | Sk Slovan Varnsdorf |
Viktoria Zizkov | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:30 | KT | Fk Graffin Vlasim |
Vysocina Jihlava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 18:30 | KT | Puszcza Niepolomice |
LKS Nieciecza | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 23:15 | KT | Austria Wien |
TSV Hartberg | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 02:25 | KT | First Vienna |
Rheindorf Altach | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 02:00 | KT | Bogota |
Leones | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 04:00 | KT | Valledupar |
Inter Palmira | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 06:00 | KT | Atletico Huila |
Llaneros FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 08:05 | KT | Union Magdalena |
Deportes Quindio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 15:00 | KT | Nasaf Qarshi |
Pakhtakor Tashkent | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 16:30 | KT | Termez Surkhon |
Buxoro | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 16:30 | KT | Kuruvchi Kokand Qoqon |
Lokomotiv Tashkent | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:45 | KT | Kuruvchi Bunyodkor |
Sogdiana Jizak | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 15:00 | KT | Shevardeni |
Shukura Kobuleti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Copa Sudamericana | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 05:15 | KT | Bolivar |
Lanus | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 07:30 | KT | Centro Atletico Fenix |
Independiente | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 07:30 | KT | Coquimbo Unido |
Sport Huancayo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 02:00 | KT | Hamm Rm Benfica |
F91 Dudelange | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 02:00 | KT | Progres Niedercorn |
Racing Beirut | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:00 | KT | Budaorsi Sc |
Szombathelyi Haladas | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Szolnoki MAV |
Bekescsaba | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Siofok |
Csakvari Tk | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Kaposvar |
Soroksar | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 23:55 | KT | Ajka |
Dorogi | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 23:55 | KT | Gyirmot Se |
Kazincbarcika | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 00:00 | KT | Debreceni VSC |
Szentlorinc Se | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 00:00 | KT | Vasas |
Nyiregyhaza | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 00:00 | KT | Pecs |
Deac | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 00:00 | KT | Szegedi Ak |
ETO Gyori FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 22:59 | KT | Parnu Linnameeskond |
Nomme United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:59 | KT | Flora Tallinn Ii |
Elva | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:59 | KT | Maardu Fc Starbunker |
Tartu JK Tammeka B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:00 | KT | Borac Cacak |
Zemun | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 18:30 | KT | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
Slavoj Trebisov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 20:00 | KT | Samgurali Tskh |
Gagra | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-5], Gagra thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:00 | KT | Banants B |
Ararat Armenia B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 17:00 | KT | Bergama Belediyespor |
Kozan Bldspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 00:00 | KT | Vikingur Gotu |
Tb Tuoroyri | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 02:00 | KT | 07 Vestur Sorvagur |
HB Torshavn | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-5] | |||||||
26/11 02:00 | KT | NSI Runavik |
Skala Itrottarfelag | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 02:00 | KT | B36 Torshavn |
Ab Argir | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 15:00 | KT | U21 Bến Tre |
U21 Đồng Tâm Long An | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 13:30 | KT | Aral Nukus |
Navbahor Namangan B | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 13:30 | KT | Xorazm Urganch |
Istiklol Fergana | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 16:00 | KT | Pakhtakor Ii |
Yangiyer | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 16:00 | KT | Fk Gijduvon |
Pakhtakor 79 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 16:00 | KT | Yashnobod |
Jizzakh Bars | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 16:30 | KT | Rubin Uzb |
Bunyodkor 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 16:30 | KT | Chigatoy |
Lokomotiv Bfk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 23:30 | KT | Dortmund AM |
Sv Rodinghausen | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 00:00 | KT | Fortuna Koln |
Preuben Munster | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 00:00 | KT | SV Lippstadt |
RW Oberhausen | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 00:00 | KT | Sportfreunde Lotte |
TSV Alemannia Aachen | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Ssv Jeddeloh |
VfB Oldenburg | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Havelse |
Atlas Delmenhorst | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Werder Bremen Am |
BSV Rehden | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Vfl Wolfsburg Youth |
Oberneuland | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:30 | KT | Bonner sc |
Sv Straelen | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:30 | KT | Wegberg Beeck |
Koln Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:30 | KT | Drochtersen/assel |
Sc Weiche Flensburg 08 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 21:45 | KT | Cartagena B |
Deportiva Minera | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:00 | KT | Aguilas CF |
Edmf Churra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Panama Liga Nacional de Ascenso | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 03:00 | KT | Club Atletico Chiriqui |
Alianza Fc Pan | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 03:00 | KT | Costa Del Este |
CD Arabe Unido | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 07:00 | KT | CA Independente |
Plaza Amador | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:45 | KT | Apolonia Fier |
Partizani Tirana | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:45 | KT | KF Tirana |
Ks Bylis | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:45 | KT | Skenderbeu Korca |
Kastrioti Kruje | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:45 | KT | Teuta Durres |
Vllaznia Shkoder | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:45 | KT | KS Perparimi Kukesi |
KF Laci | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 15:00 | KT | Fk Ural Youth |
Khimki Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 15:00 | KT | Ufa Youth |
Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 16:00 | KT | Arsenal Tula Youth |
Pfc Sochi Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Akhmat Grozny Youth |
Fk Rostov Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Rotor Volgograd Youth |
Tambov Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Rubin Kazan Youth |
Lokomotiv Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 17:00 | KT | Akademiya Konoplev Youth |
Cska Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:00 | KT | Spartak Moscow Youth |
Fk Krasnodar Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 18:00 | KT | Zenit St.petersburg Youth |
Strogino Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Dynamo Moscow Youth |
Chertanovo Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:30 | KT | Opatija |
Zapresic | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:30 | KT | Rudes |
Hajduk Split B | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:30 | KT | Dugopolje |
Dinamo Zagreb B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thai Division 3 League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 15:45 | KT | Grakcu Sai Mai United |
North Bangkok College | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 15:45 | KT | Samut Prakan |
Army United | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 16:00 | KT | Chamchuri United |
Kasem Bundit University | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bahrain Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 22:30 | KT | Isa Town |
Al Tadhmon | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:30 | KT | Qalali |
Al Ittihad Bhr | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:30 | KT | Sitra |
Al Ittifaq | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:00 | KT | Academy Pandev |
Korzo Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Belasica Strumica |
FK Makedonija | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:00 | KT | Sileks |
FK Shkendija 79 | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-2] | |||||||
25/11 19:00 | KT | Struga Trim Lum |
Renova Cepciste | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:05 | KT | Al Kawkab |
Al Adalh | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:15 | KT | Al Bukayriyah |
Jeddah | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 19:15 | KT | Arar |
Najran | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 21:25 | KT | Al Nahdha |
Al Hazm | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 02:45 | KT | Gosport Borough |
Wimborne Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 22:00 | KT | Atlas U20 |
Monterrey U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 01:00 | KT | America Mg Youth |
Internacional Rs Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Goias Youth |
Gremio Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Sport Club Recife Youth |
Santos Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Ceara Youth |
Bahia Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 01:00 | KT | Sao Paulo Youth |
Chapecoense Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 06:00 | KT | Palmeiras Youth |
Atletico Paranaense Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 06:30 | KT | Cruzeiro Youth |
Vitoria Salvador Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CONCACAF League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 10:15 | KT | Alajuelense |
San Francisco | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 03:00 | KT | Deportivo Municipal |
Deportivo Llacuaba | Đội hình Diễn biến |
|||
26/11 03:30 | KT | Carlos A Mannucci |
Alianza Lima | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/11 03:00 | KT | Real Santander |
Deportivo Pasto | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 20:00 | KT | Csyd Barnechea |
Cd Magallanes | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 20:00 | KT | Csyd Barnechea |
Cd Magallanes | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 20:30 | KT | Union San Felipe |
Cobreloa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
25/11 19:00 | KT | Gd Estoril Praia U23 |
Sporting Clube De Portugal U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
25/11 22:00 | KT | Portimonense U23 |
Cova Piedade U23 | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |