KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 01:00 | KT | Sporting de Gijon |
Alcorcon | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 03:00 | KT | CD Castellon |
Espanyol | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 02:45 | KT | Oxford United |
Lincoln City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 05:00 | KT | Lanus |
Patronato Parana | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 07:15 | KT | Union Santa Fe |
Sarmiento Junin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 15:05 | KT | Melbourne City |
Western Sydney | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 00:45 | KT | Dundalk |
Finn Harps | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 02:45 | KT | Waterford United |
Sligo Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 00:45 | KT | MVV Maastricht |
Almere City FC | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 03:00 | KT | Eindhoven |
Oss | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 22:59 | KT | Academico Viseu |
Varzim | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 03:00 | KT | GD Estoril-Praia |
UD Oliveirense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 00:00 | KT | Bastia CA |
Cholet So | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 00:00 | KT | Sete FC |
Villefranche | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp bóng đá Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 20:00 | KT | Burundi |
Central African Republic | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Swaziland |
Guinea Bissau | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 22:59 | KT | Cape Verde |
Cameroon | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 22:59 | KT | Congo |
Senegal | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 22:59 | KT | Niger |
Bờ Biển Ngà | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 02:00 | KT | Mauritania |
Ma rốc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 16:30 | KT | Taringa Rovers |
Virginia United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 18:00 | KT | Anderlecht |
Kortrijk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 18:00 | KT | Armenia U21 |
Belarus U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 18:00 | KT | Lech Poznan |
Kp Calisia Kalisz | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 19:00 | KT | Fortuna Dusseldorf |
Sc Verl | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 19:00 | KT | Arda |
Sozopol | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 19:00 | KT | Diosgyor |
Kazincbarcika | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 19:00 | KT | Zaglebie Lubin |
Gornik Zabrze | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Elfsborg |
Orgryte | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Sturm Graz |
SK Austria Klagenfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Wolfsberger AC |
Domzale | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Malmo FF |
IFK Goteborg | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Orebro |
AIK Solna | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Uzbekistan |
Ghana | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Augsburg |
Heidenheimer | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Opatija |
NK Olimpija Ljubljana | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Xứ Wales U21 |
CH Ireland U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:30 | KT | Hnk Gorica |
Ask Bravo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | SKU Amstetten |
Blau Weiss Linz | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | TSV Hartberg |
Superfund Pasching | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | ZNK Osijek |
Budafoki Mte | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | Mjallby AIF |
Trelleborgs FF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | El Zamalek |
Ceramica Cleopatra | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | Ghazl El Mahallah |
El Gounah | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | Enppi |
Tala Al Jaish | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | SV Ried |
SV Horn | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | Bulgaria U21 |
Kazakhstan U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | Gorica |
Tabor Sezana | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | Croatia U20 |
Thổ Nhĩ Kỳ U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:30 | KT | Ekenas IF Fotboll |
KTP Kotka | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:30 | KT | Dornbirn |
WSG Wattens | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 22:15 | KT | Qatar U23 |
Kosovo U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 22:30 | KT | Odense BK |
Naesby BK | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 01:00 | KT | Kjelsas IL |
Fram Larvik | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 02:00 | KT | Washington DC United |
Loudoun United | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 08:00 | KT | Chile |
Bolivia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 01:30 | KT | Jaragua Go |
Manaus Fc Am | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 01:30 | KT | Ypiranga Ap |
Santa Cruz (PE) | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 07:30 | KT | Corinthians Paulista |
Reet | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-3] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 20:40 | KT | Al Taawon |
Al Oruba Uae | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:40 | KT | Masfut |
Dabba Al-Fujairah | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:45 | KT | Al Thaid |
Al Bataeh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 16:00 | KT | Công An Hà Nội |
Đắk Lắk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo vùng Mitte | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 01:00 | KT | Bad Gleichenberg |
Deutschlandsberger Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 20:30 | KT | Mlada Boleslav |
Synot Slovacko | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[4-2] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 16:30 | KT | Hapoel Bikat Hayarden |
As Nordia Jerusalem | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 15:30 | KT | Banksia Tigers |
Parklea Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 15:45 | KT | Adelaide Victory |
Rostrevor Old Collegians | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 16:00 | KT | Gawler Eagles |
West Torrens Birkalla | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 16:00 | KT | Adelaide Red Blue Eagles |
Salisbury United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 16:00 | KT | Playford City Patriots |
Ingle Farm Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 16:00 | KT | Western Strikers SC |
Elizabeth Downs Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 18:00 | KT | Hamersley Rovers Sc |
Shamrock Rovers Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 08:30 | KT | Adelaide Hills |
Adelaide Cobras | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [3-2], Adelaide Hills thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macao | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 20:00 | KT | Cd Monte Carlo |
Hang Sai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 11:00 | KT | Morelia |
Leones Univ Guadalajara | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 08:05 | KT | Celaya |
Alebrijes De Oaxaca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 16:30 | KT | Oakleigh Cannons |
Green Gully Cavaliers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 02:45 | KT | Wexford Youths |
Cabinteely | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 02:45 | KT | Cork City |
Cobh Ramblers | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 02:45 | KT | Galway United |
Shelbourne | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 02:45 | KT | UC Dublin UCD |
Athlone | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 21:00 | KT | Js Saoura |
Es Setif | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | Js Kabylie |
Cs Constantine | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 02:45 | KT | Usm Alger |
Mc Alger | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 19:00 | KT | Mfk Vodnyk Mikolaiv |
Alians Lypova Dolyna | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 19:00 | KT | Polessya Zhitomir |
Krystal Kherson | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Kremin Kremenchuk |
Hirnyk Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 21:00 | KT | Prykarpattya Ivano Frankivsk |
Veres Rivne | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 22:00 | KT | Chernomorets Odessa |
Obolon Kiev | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 22:00 | KT | Nyva Ternopil |
Volyn | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 22:59 | KT | Vpk Ahro Shevchenkivka |
Fk Avanhard Kramatorsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 19:00 | KT | Hapoel Acco |
Hapoel Natzrat Illit | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 19:00 | KT | Hapoel Iksal |
Hapoel Afula | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 19:00 | KT | Hapoel Kfar Shalem |
Hapoel Umm Al Fahm | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 19:00 | KT | Hapoel Petah Tikva |
Hapoel Raanana | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 19:00 | KT | Maccabi Ahi Nazareth |
Hapoel Katamon Jerusalem | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 19:00 | KT | Kfar Kasem |
Beitar Tel Aviv Ramla | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 19:00 | KT | Sektzia Nes Tziona |
Hapoel Rishon Letzion | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 19:00 | KT | Hapoel Ramat Gan FC |
Ironi Ramat Hasharon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 17:30 | KT | The Gap BPL |
Brisbane Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 17:30 | KT | University of Queensland |
Mount Gravatt | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 02:30 | KT | Korona Kielce |
Miedz Legnica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 04:00 | KT | Inter Palmira |
Deportes Quindio | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 07:40 | KT | Atletico Huila |
Orsomarso | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 17:00 | KT | Gold Coast United |
Eastern Suburbs | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 20:00 | KT | Olimp Comrat |
Drochia | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 23:00 | KT | Cf Sparta Selemet |
Sheriff B | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 23:00 | KT | Flacara Falesti |
Sucleia | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 23:00 | KT | Iskra-stal Ribnita |
Csf Baliti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 14:30 | KT | Dinamo Tbilisi II |
Imereti Khoni | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 16:00 | KT | Legioni Gori |
Samtskhe Akhaltsikhe | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 16:00 | KT | Zestafoni |
Merani Tbilisi B | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||||
26/03 16:00 | KT | Algeti Marneuli |
Chiatura | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-6] | |||||||
26/03 16:00 | KT | Borjomi |
Didube 2014 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 17:00 | KT | Gori |
Tbilisi City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 17:00 | KT | Iberia Tbilisi |
Wit Georgia Tbilisi B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 00:30 | KT | Suduva B |
Lietava Jonava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 21:00 | KT | Al-Sailiya |
Al Rayyan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 02:15 | KT | Unión Viera |
Ud Guia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 16:30 | KT | Ipswich Knights Sc |
Souths United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 17:30 | KT | Ac Carina |
New Farm | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 20:00 | KT | Csc Dumbravita |
Avantul Periam | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Viitorul Selimbar |
Acs Flacara Horezu | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Sticla Ariesu Turda |
Unirea Dej | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Unirea Ungheni |
Unirea Alba Iulia | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Alexandria |
Sporting Rosiorii | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Csm Flacara Moreni |
Vedita Colonesti | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:00 | KT | Rapid Bucuresti 2 |
Steaua Bucuresti Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 20:30 | KT | Olimpic Donetsk U21 |
Dnipro 1 U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 02:00 | KT | Plaza Colonia |
Ca River Plate | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền đông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 01:00 | KT | Bruck Leitha |
Wiener Sportklub | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 01:30 | KT | Asv Drassburg |
Sc Neusiedl 1919 | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 01:30 | KT | SC Wiener Neustadt |
Wiener Viktoria | Đội hình Diễn biến |
|||
27/03 01:30 | KT | SC Mannsdorf |
Stripfing | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/03 01:00 | KT | HIK |
Slagelse Bi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 19:40 | KT | Al Sahel |
Al Tai | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 20:20 | KT | Al Jabalain |
Al Draih | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 22:30 | KT | Al Nahdha |
Arar | Đội hình Diễn biến |
|||
26/03 22:35 | KT | Al Jeel |
Al Kawkab | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/03 22:59 | KT | Leon U20 |
San Luis U20 | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |