KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:30 | KT | Brighton |
Manchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Crystal Palace |
Everton | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 23:30 | KT | West Bromwich |
Chelsea | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 02:00 | KT | Burnley |
Southampton | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Alaves |
Getafe | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Valencia |
SD Huesca | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 23:30 | KT | Elche |
Real Sociedad | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 02:00 | KT | Real Betis |
Real Madrid | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:00 | KT | Torino |
Atalanta | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Cagliari |
Lazio | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Sampdoria |
Benevento | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:45 | KT | Inter Milan |
Fiorentina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:30 | KT | Arminia Bielefeld |
Koln | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Augsburg |
Borussia Dortmund | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Bayer Leverkusen |
RB Leipzig | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Monchengladbach |
Union Berlin | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Mainz 05 |
VfB Stuttgart | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 23:30 | KT | Schalke 04 |
Werder Bremen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:00 | KT | Saint-Etienne |
Stade Rennais FC | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 02:00 | KT | Marseille |
Metz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:00 | KT | Tp Hồ Chí Minh |
Nam Định | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Quảng Nam |
Hà Nội | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Viettel |
Sài Gòn FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Sông Lam Nghệ An |
Hoàng Anh Gia Lai | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Thanh Hóa |
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Đà Nẵng |
Hải Phòng | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Quảng Ninh |
Becamex Bình Dương | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:30 | KT | Wycombe Wanderers |
Swansea City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:30 | KT | Watford |
Luton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Millwall |
Brentford | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Cardiff City |
Reading | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Preston North End |
Stoke City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Barnsley |
Coventry | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Derby County |
Blackburn Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Queens Park Rangers |
Middlesbrough | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Birmingham |
Rotherham United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Brescia |
Ascoli | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Cosenza |
Virtus Entella | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Frosinone |
Empoli | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Lecce |
Pordenone | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Pescara |
Chievo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Salernitana |
Reggina | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Venezia |
Vicenza | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Tambov |
Spartak Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Zenit St.Petersburg |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Sochi |
Krasnodar FK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:30 | KT | Zwolle |
Sparta Rotterdam | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 23:45 | KT | Fortuna Sittard |
AZ Alkmaar | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:00 | KT | SC Heerenveen |
VVV Venlo | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 02:00 | KT | Ajax Amsterdam |
Vitesse Arnhem | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Zaragoza |
Las Palmas | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 23:15 | KT | Malaga |
Alcorcon | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 23:15 | KT | Sporting de Gijon |
Girona | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 23:15 | KT | UD Logrones |
CD Castellon | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:30 | KT | Fuenlabrada |
Albacete | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Eintr. Braunschweig |
Holstein Kiel | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Darmstadt |
SSV Jahn Regensburg | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Fortuna Dusseldorf |
Wurzburger Kickers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:00 | KT | Toulouse |
Auxerre | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Ajaccio |
Sochaux | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Amiens |
Pau FC | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Chambly |
Chateauroux | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Guingamp |
Grenoble | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Nancy |
Le Havre | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Chamois Niortais |
Paris Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Rodez Aveyron |
Dunkerque | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Valenciennes |
Caen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:30 | KT | Maritimo |
Desportivo de Tondela | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:30 | KT | SL Benfica |
Moreirense | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 03:00 | KT | Boavista |
Porto | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Hamilton FC |
Dundee United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Livingston |
St Johnstone | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | St Mirren |
Kilmarnock | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Fleetwood Town |
AFC Wimbledon | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Swindon |
Burton Albion FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Accrington Stanley |
Oxford United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Sunderland |
Peterborough United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Ipswich |
Rochdale | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Crewe Alexandra |
Milton Keynes Dons | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Northampton Town |
Hull City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Portsmouth |
Wigan Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Doncaster Rovers |
Bristol Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Gillingham |
Blackpool | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Plymouth Argyle |
Shrewsbury Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:15 | KT | Beerschot AC |
Beveren | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 23:30 | KT | KV Mechelen |
St-Truidense VV | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:45 | KT | Gent |
Oud Heverlee | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ cúp C1 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:40 | KT | Al Ahli Jeddah |
Al Ahli Dubai | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-3] | |||||||
27/09 00:45 | KT | Pakhtakor Tashkent |
Esteghlal Tehran | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 00:00 | KT | Sion |
Young Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Zurich |
Lugano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:00 | KT | Midtjylland |
Randers FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:30 | KT | Mfk Karvina |
Mlada Boleslav | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:30 | KT | Teplice |
Banik Ostrava | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:30 | KT | Zlin |
SK Sigma Olomouc | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Slavia Praha |
Synot Slovacko | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:59 | KT | Waterford United |
Sligo Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:30 | KT | St Patrick's |
Shelbourne | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:00 | KT | Orebro |
IK Sirius FK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:30 | KT | Kayserispor |
Erzurum BB | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Goztepe |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Hatayspor |
Kasimpasa | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Trabzonspor |
Yeni Malatyaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 05:00 | KT | Chivas Guadalajara |
Mazatlan | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 07:00 | KT | Pumas UNAM |
Necaxa | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 09:06 | KT | Monterrey |
Tigres UANL | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 23:00 | KT | Molde |
Sandefjord | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:30 | KT | Stromsgodset |
Sarpsborg 08 FF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 02:55 | KT | Nashville Sc |
Houston Dynamo | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 06:00 | KT | New York City Fc |
Cincinnati | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:00 | KT | Cracovia Krakow |
Rakow Czestochowa | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:30 | KT | Lechia Gdansk |
Podbeskidzie | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:00 | KT | Jagiellonia Bialystok |
Zaglebie Lubin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:30 | KT | NAC Breda |
Jong PSV Eindhoven | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Norrby IF |
Degerfors IF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Dalkurd Ff |
Akropolis IF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:30 | KT | IK Brage |
Osters IF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:30 | KT | Halmstads |
Ljungskile SK | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:30 | KT | Vasteras SK FK |
Jonkopings Sodra IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Amares |
Vianense | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Ad Porto Cruz |
Camacha | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Berco |
Vilaverdense | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:00 | KT | Beira Mar |
Oliveira Do Hospital | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:00 | KT | Gd Braganca |
Limianos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:00 | KT | SC Covilha |
Varzim | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 12:00 | KT | Suwon Samsung Bluewings |
Seoul | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 12:00 | KT | Nagoya Grampus Eight |
Shimizu S-Pulse | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:00 | KT | Urawa Red Diamonds |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Vissel Kobe |
Consadole Sapporo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 01:00 | KT | Maccabi Tel Aviv |
Maccabi Netanya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:30 | KT | Volos Nfc |
PAOK Saloniki | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:30 | KT | Olympiakos |
Panaitolikos Agrinio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Apollon Limassol FC |
Omonia Nicosia FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:30 | KT | Nea Salamis |
Ermis Aradippou | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:30 | KT | AEK Larnaca |
AEL Limassol | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:45 | KT | Paksi SE |
MTK Hungaria FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Budafoki Mte |
Ferencvarosi TC | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:30 | KT | Zalaegerszegi TE |
Diosgyor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:45 | KT | Clinceni |
Gaz Metan Medias | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:30 | KT | Viitorul Constanta |
Astra Ploiesti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 05:00 | KT | Internacional |
Sao Paulo | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 05:00 | KT | Atletico Paranaense |
Bahia | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 07:00 | KT | Atletico Mineiro |
Gremio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:45 | KT | Ludogorets Razgrad |
Beroe | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:00 | KT | Botev Plovdiv |
Levski Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:30 | KT | Newi Cefn Druids |
Cardiff Metropolitan | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Penybont |
Bala Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 23:45 | KT | Flint Town United |
Barry Town Afc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Cukaricki |
Macva Sabac | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | FK Javor Ivanjica |
Zlatibor Cajetina | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Radnik Surdulica |
FK Rad Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Backa Topola |
Spartak Subotica | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Mladost Lucani |
Crvena Zvezda | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:59 | KT | FK Senica |
Spartak Trnava | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Zemplin Michalovce |
FK Pohronie | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Zlate Moravce |
MSK Zilina | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Nitra |
Skf Sered | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Slovan Bratislava |
MFK Ruzomberok | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:00 | KT | St.Polten |
Rapid Wien | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Rheindorf Altach |
WSG Wattens | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | SV Ried |
Red Bull Salzburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Bolton Wanderers |
Newport County | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Port Vale |
Harrogate Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Oldham Athletic |
Crawley Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Southend United |
Morecambe | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Salford City |
Forest Green Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Cheltenham Town |
Grimsby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Mansfield Town |
Exeter City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Scunthorpe United |
Carlisle | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Cambridge United |
Tranmere Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Barrow |
Colchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Walsall |
Leyton Orient | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Bradford AFC |
Stevenage Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:00 | KT | Istra 1961 |
HNK Sibenik | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:05 | KT | ZNK Osijek |
Hnk Gorica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:45 | KT | Muang Thong United |
Ratchaburi FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | BEC Tero Sasana |
Chonburi Shark FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Trat Fc |
Port | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Buriram United |
Suphanburi FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:00 | KT | Sc Balerna |
Monthey | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:00 | KT | Dacia Buiucani |
Dinamo-Auto | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Speranta Nisporeni |
Milsami | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Skive IK |
Fremad Amager | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:30 | KT | Tabor Sezana |
NK Maribor | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:30 | KT | Gorica |
NK Aluminij | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Energetik Bgu Minsk |
Isloch Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Gorodeya |
Slavia Mozyr | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Torpedo Zhodino |
Neman Grodno | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | BATE Borisov |
Dinamo Brest | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:00 | KT | Taraz |
Tobol Kostanai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Olimpik Sarajevo |
Borac Banja Luka | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | FK Velez Mostar |
Radnik Bijeljina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 01:15 | KT | HUSA Hassania Agadir |
Union Touarga Sport Rabat | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:15 | KT | Shirak |
Ararat Yerevan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:00 | KT | Viljandi Jk Tulevik |
Kuressaare | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Paide Linnameeskond |
JK Tallinna Kalev | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:30 | KT | Wil 1900 |
Thun | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Stade Lausanne Ouchy |
Sc Kriens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Figueirense (SC) |
Guarani Sp | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 02:00 | KT | CSA Alagoas AL |
Juventude | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 02:30 | KT | Vitoria Salvador BA |
Oeste FC | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 04:30 | KT | Brasil De Pelotas Rs |
Parana PR | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 05:00 | KT | Sampaio Correa |
Nautico PE | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 15:45 | KT | Ukm |
Pulau Pinang | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Johor Darul Takzim II |
PKNP | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Mynai |
Dynamo Kyiv | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Vorskla Poltava |
Illichivets mariupol | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 23:30 | KT | PFC Oleksandria |
Dnipro-1 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:00 | KT | Pahang |
Kedah | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Selangor PB |
UiTM | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | KF Trepca 89 |
Kf Llapi | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Kf Feronikeli |
Kf Drenica Srbica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Anh Trophy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Tadcaster Albion |
Marine | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Ossett United |
Ramsbottom United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Market Drayton Town |
Bury | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Cambridge City |
Kidsgrove Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Soham Town Rangers |
Corby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Evesham United |
Biggleswade United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | South Park |
Three Bridges | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Waltham Abbey |
Staines Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Hullbridge Sports |
Ashford Town Middx | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Hythe Town |
Chalfont St Peter | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | AFC Sudbury |
Barkingside | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Felixstowe&Walton United |
Great Wakering Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Northwood |
Basildon United | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-3] | |||||||
26/09 21:00 | KT | AFC Dunstable |
Tooting Mitcham United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Witham Town |
Hanwell Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Melksham Town |
North Leigh | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[3-3], 120 minutes[3-3], Penalty Kicks[4-5] | |||||||
26/09 21:00 | KT | Cirencester Town |
Paulton Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 14:00 | KT | Anyang |
Bucheon 1995 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:30 | KT | Suwon FC |
Seoul E Land | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 03:00 | KT | AD grecia |
Santos De Guapiles | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 05:00 | KT | Guadalupe |
Perez Zeledon | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 09:00 | KT | Alajuelense |
Herediano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 02:45 | KT | Mushuc Runa |
Guayaquil City | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 05:00 | KT | Olmedo Riobamba |
Sociedad Deportiva Aucas | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 07:30 | KT | Independiente Jose Teran |
Barcelona SC(ECU) | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 07:30 | KT | Tecnico Universitario |
Liga Dep. Universitaria Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 08:00 | KT | Upnfm |
CD Motagua | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canada | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 04:00 | KT | Brantford Galaxy Sc |
Sc Scarborough | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 06:00 | KT | Vorkuta |
Hamilton City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 00:00 | KT | CD Malacateco |
Club Comunicaciones | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 02:00 | KT | Santa Lucia Cotzumalguapa |
CD Puerto de Iztapa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 01:00 | KT | Tanta |
Al Ahly | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 12:00 | KT | Albirex Niigata Japan |
Ventforet Kofu | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:30 | KT | Kyoto Purple Sanga |
Omiya Ardija | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Ehime FC |
Zweigen Kanazawa FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Tokushima Vortis |
Matsumoto Yamaga FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Khimik Svetlogorsk |
Fk Orsha | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Kommunalnik Slonim |
Oshmyany | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:30 | KT | Sputnik Rechitsa |
Lokomotiv Gomel | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Lida |
Granit Mikashevichi | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Volna Pinsk |
Gomel | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Arsenal Dzyarzhynsk |
Krumkachy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 03:00 | KT | Fuerza Amarilla |
Santo Domingo | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 03:00 | KT | Gualaceo SC |
Sociedad Deportivo Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 03:00 | KT | Cds Santa Rita |
9 De Octubre | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malta Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:00 | KT | Birkirkara FC |
Mosta | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Gudja United |
Lija Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 02:15 | KT | Balzan |
Valletta FC | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 02:15 | KT | Gzira United |
Tarxien Rainbows | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:00 | KT | Zebbug Rangers |
Mqabba | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 02:15 | KT | Swieqi United |
St Georges | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Myanmar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 16:00 | KT | Mahar United |
Yadanabon | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:00 | KT | Hantharwady United |
Magway | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:00 | KT | Ostrovets |
Fc Baranovichi | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Stenles Pinsk |
Ivatsevichi | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Fc Molodechno |
Kronon Stolbtsy | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Chayka Zelva |
Bgu Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Pershiy Regien |
Dinamo Brest Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Shakhtyor Petrikov |
Dnepr Mogilev | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Maxline Vitebsk |
Osipovichy | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Zhlobin |
Smi Autotrans | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Polotsk |
Gorki | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Bumprom Gomel |
Victoria Maryina Gorka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:00 | KT | Ue Cornella |
Sant Andreu | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Algeciras |
UD Melilla | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Chesterfield |
Guiseley | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | TSV Aubstadt |
VfR Garching | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | SpVgg Bayreuth |
Vfb Eichstatt | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Schweinfurt |
Nurnberg Am | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:30 | KT | Stockport County |
Kidderminster | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Dungannon Swifts |
Banbridge Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Coleraine |
Annagh United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Knockbreda |
Larne | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Airdrie United |
Queen of South | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Altrincham |
AFC Fylde | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Bath City |
Torquay United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Portadown FC |
Dundela | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Dagenham and Redbridge |
Chelmsford City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Dorking |
Sutton United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Hearts |
Partick Thistle | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Gateshead |
Hartlepool United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Curzon Ashton |
Halifax Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Crusaders FC |
Ballinamallard United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Maidstone United |
Dover Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Notts County |
York City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | St Albans City |
Kings Lynn | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | AFC Telford United |
Macclesfield Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Tonbridge Angels |
Aldershot Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Wealdstone |
Slough Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Arbroath |
Forfar Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Eastleigh |
Hemel Hempstead Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Cliftonville |
Newry City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Panahaiki-2005 |
Thesprotos | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:30 | KT | Apollon Smirnis |
Ionikos | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:45 | KT | Montrose |
Brechin City | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Extremadura |
Don Benito | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 15:00 | KT | Cs Aerostar Bacau |
Csikszereda Miercurea | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:00 | KT | Pandurii |
CS Mioveni | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:00 | KT | Politehnica Timisoara |
Ripensia Timisoara | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:00 | KT | Gloria Buzau |
Scolar Resita | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:00 | KT | Unirea 2004 Slobozia |
Farul Constanta | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:00 | KT | Vointa Turnu Magurele |
Concordia Chiajna | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:30 | KT | Comuna Recea |
Rapid Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:45 | KT | Petrolul Ploiesti |
Dunarea Calarasi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Lech Poznan B |
Gornik Polkowice | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Chojniczanka Chojnice |
Blekitni Stargard Szczecinski | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Bytovia Bytow |
Skra Czestochowa | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | GKS Katowice |
Pogon Siedlce | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Sokol Ostroda |
Znicz Pruszkow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:30 | KT | Yantra Gabrovo |
Septemvri Simitli | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Septemvri Sofia |
Dobrudzha | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Strumska Slava |
Sportist Svoge | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Vitosha Bistritsa |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Karlbergs BK |
Stockholm Internazionale | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Kungsangens If |
Ifk Lidingo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Enskede Ik |
Fanna Bk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Skiljebo SK |
Hudiksvalls Forenade FF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Kvarnsvedens IK |
Gamla Upsala | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Fagersta Sodra Ik |
Ifk Stocksund | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Enkoping |
Ifk Osterakers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:30 | KT | Skopje |
FK Teteks Tetovo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Vlazrimi Kicevo |
Ohrid 2004 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Kf Veleshta |
Korab Debar | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Plackovica |
Rosoman 83 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Kozuv |
Pobeda Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Osogovo |
Sloga 1934 Vinica | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Tikves Kavadarci |
Bregalnica Stip | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Kamenica Sasa |
Pehchevo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Drita |
Fk Rinija Gostivar | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Vardar Forino |
Kadino | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:45 | KT | Lampang Fc |
Khonkaen FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Samut Sakhon |
Nong Bua Pitchaya | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Khonkaen United |
Customs Department FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Uthai Thani Forest |
Jl Chiangmai United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Kasetsart University FC |
Navy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:30 | KT | Jezero Plav |
Ofk Titograd Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo vùng Mitte | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Union Gurten |
Usv St Anna | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Sturm Graz Amat. |
SV Allerheiligen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Fk Dinamo Riga |
Rezekne / Bjss | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Lokomotiv Daugavpils |
Fk Smiltene Bjss | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Super Nova |
Fk Auda Riga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 13:00 | KT | Marconi Stallions |
Manly United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:00 | KT | Mt Druitt Town Rangers |
Sydney FC U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales NPL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 11:30 | KT | Lambton Jarvis |
Lake Macquarie | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 12:30 | KT | Maitland |
Edgeworth Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 13:30 | KT | Adamstown Rosebuds |
Valentine | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 12:30 | KT | Adelaide Panthers |
Western Strikers SC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 12:30 | KT | Adelaide Victory |
Sturt Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 12:30 | KT | Fulham United |
Playford City Patriots | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 12:30 | KT | White City Woodville |
Adelaide Vipers | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:30 | KT | Adelaide Hills |
Seaford Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Saarbrucken |
Hansa Rostock | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | MSV Duisburg |
Fsv Zwickau | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Sc Verl |
Bayern Munich II | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Viktoria Koln |
SV Wehen Wiesbaden | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Hallescher |
Ingolstadt 04 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Munchen 1860 |
1. Magdeburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 15:00 | KT | Canberra |
Gungahlin United | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 08:15 | KT | Woden Weston |
Monaro Panthers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Colo Colo |
Csd Antofagasta | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 02:00 | KT | Everton CD |
Univ Catolica | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 04:30 | KT | Audax Italiano |
Curico Unido | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macao | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Windsor Arch Ka I |
Casa De Portugal | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Psp Macau |
Benfica De Macau | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 00:00 | KT | Tlaxcala |
CF Atlante | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga trung tâm | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Krasnyy Sgafkst |
FK Zvezda Ryazan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Sabail |
Sabah Fk Baku | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 23:15 | KT | FK Inter Baku |
Zira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:00 | KT | Ferdinandovac |
Dinamo Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 14:00 | KT | Armadale |
Sorrento | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 14:00 | KT | Gwelup Croatia Sc |
Floreat Athena | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 14:00 | KT | Cockburn City |
ECU Joondalup | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 14:00 | KT | Bayswater City |
Perth SC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 14:00 | KT | Balcatta |
Perth Glory Am | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 14:00 | KT | Rockingham City |
Inglewood United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 06:30 | KT | Cerro Porteno |
Ca River Plate Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 06:30 | KT | Sol De America |
Olimpia Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 06:30 | KT | Libertad Asuncion |
Sportivo San Lorenzo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Shamrock Rovers ii |
UC Dublin UCD | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Baerum SK |
Bryne | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Notodden FK |
Nardo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Floy Flekkeroy Il |
Egersunds IK | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Asker |
Fram Larvik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | IF Floya |
IL Hodd | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Eidsvold TF |
Alta | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Floro |
Kjelsas IL | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Krystal Kherson |
Metalist 1925 Kharkiv | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Polessya Zhitomir |
Prykarpattya Ivano Frankivsk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Ahrobiznes Volochysk |
Alians Lypova Dolyna | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Vpk Ahro Shevchenkivka |
Hirnyk Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Chernomorets Odessa |
Veres Rivne | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Mfk Vodnyk Mikolaiv |
Volyn | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Nyva Ternopil |
Fk Avanhard Kramatorsk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Kremin Kremenchuk |
Obolon Kiev | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Orebro Syrianska If |
Vasalunds IF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Friska Viljor |
Sandviks Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Skelleftea Ff |
IFK Ostersund | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Stode If |
Moron Bk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Notvikens Ik |
Gottne If | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Taftea Ik |
Ytterhogdal Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:30 | KT | Lisen |
Fk Graffin Vlasim | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:30 | KT | Prostejov |
Fk Mas Taborsko | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:30 | KT | Fotbal Trinec |
Vysocina Jihlava | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Usti nad Labem |
Chrudim | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 14:00 | KT | Taringa Rovers |
Bayside United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 14:00 | KT | The Gap BPL |
St George Willawong | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:00 | KT | Centenary Stormers |
North Star | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 14:30 | KT | Taizhou Yuanda |
Beijing Renhe | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:35 | KT | Jiangxi Beidamen |
Guizhou Zhicheng | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Shenzhen Peng City |
Changchun YaTai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Umraniyespor |
Istanbulspor | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Akhisar Bld.Geng |
Balikesirspor | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Bursaspor |
Giresunspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga Ural | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:00 | KT | Orenburg 2 |
Volga Ulyanovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:00 | KT | Murom |
Rodina Moskva | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Austria Lustenau |
Superfund Pasching | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:00 | KT | SKU Amstetten |
Dornbirn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 04:00 | KT | Atletico Bucaramanga |
Patriotas | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 06:05 | KT | Envigado |
Atletico Junior Barranquilla | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 08:10 | KT | Deportes Tolima |
America de Cali | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:40 | KT | Miedz Legnica |
Korona Kielce | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Gornik Leczna |
Radomiak Radom | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 02:00 | KT | Llaneros FC |
Leones | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 03:00 | KT | Universitario De Popayan |
Real Cartagena | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 03:00 | KT | Barranquilla |
Inter Palmira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Kpv |
VPS Vaasa | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Ac Kajaani |
Mypa | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Musa |
Mp Mikkeli | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:30 | KT | Gnistan |
Sjk Akatemia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:00 | KT | Karlskrona |
Qviding FIF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Torns IF |
Motala AIF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:00 | KT | Navbahor Namangan |
Nasaf Qarshi | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | OTMK Olmaliq |
Qizilqum Zarafshon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 01:45 | KT | Standard Wetteren |
St Gilloise | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 12:00 | KT | Fukushima United FC |
Blaublitz Akita | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 12:30 | KT | Cumberland United |
Adelaide Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 12:30 | KT | Adelaide Comets FC |
Adelaide Raiders SC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 12:30 | KT | Para Hills Knights |
Campbelltown City SC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 12:30 | KT | Adelaide United Fc Youth |
Adelaide Blue Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 12:30 | KT | Adelaide City FC |
Modbury Jets | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 12:30 | KT | North Eastern Metrostars |
Croydon Kings | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 14:15 | KT | Capalaba |
Redlands United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 14:30 | KT | Brisbane City SC |
Brisbane Strikers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 15:15 | KT | Pisek |
Karlovy Vary Dvory | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:15 | KT | Frydek-mistek |
Slovan Rosice | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:15 | KT | Viktoria Otrokovice |
Vrchovina | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:15 | KT | Fk Loko Vltavin |
Domazlice | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:15 | KT | Odra Petrkovice |
Zlin B | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:30 | KT | Prepere |
Slovan Velvary | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:45 | KT | Rakovnik |
Benesov | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 23:00 | KT | Slavia Kromeriz |
Slovacko Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:00 | KT | Flacara Falesti |
Csf Baliti | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Tighina |
Cahul 2005 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Sireti |
Sucleia | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Victoria Bardar |
Granicerul Glodeni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:00 | KT | Elva |
Flora Tallinn Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Vandra Jk Vaprus |
Kohtla Jarve Jk Jarve | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Parnu Linnameeskond |
Maardu Fc Starbunker | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Tartu JK Tammeka B |
Parnu Jk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Tallinna Levadia 2 |
Nomme United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Jadran Dekani |
NK Ptuj Drava | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Bilje |
Nd Beltinci | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Nk Roltek Dob |
Nafta | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Nk Radomlje |
Brda | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | NK Krka |
Krsko Posavlje | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Brezice |
NK Primorje | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:30 | KT | NK Rudar Velenje |
Triglav Gorenjska | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:00 | KT | Borec Veles |
Rabotnicki Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 12:00 | KT | Jeonju Citizen |
Cheongju Jikji Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 12:00 | KT | Yangju Citizen Fc |
Pyeongtaek Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 13:00 | KT | Busan Transpor Tation |
Incheon Korail | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 13:00 | KT | Mokpo City |
Hwaseong Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 13:00 | KT | Cheonan City |
Chuncheon Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:00 | KT | Changwon City |
Gyeongju Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Gangneung |
Gimpo Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Gimhae City |
Gyeongju KHNP | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:30 | KT | Mfk Nova Dubnica |
MFK Kosice | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Slavoj Trebisov |
KFC Komarno | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:59 | KT | Sport Podbrezova |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Mfk Skalica |
SKM Puchov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:00 | KT | SC Faetano |
Sp Cosmos | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | AC Juvenes/Dogana |
Ss Virtus | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | SP La Fiorita |
Cailungo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | S.S Pennarossa |
Tre Penne | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Leiknir Reykjavik |
Umf Afturelding | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Throttur |
IBV Vestmannaeyjar | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Leiknir F |
Vikingur Olafsvik | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Thor Akureyri |
Fram Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Grindavik |
Magni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Samgurali Tskh |
Telavi | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Tbilisi City |
Chikhura Sachkhere | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Rosengard |
Ksf Prespa Birlik | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Vinbergs If |
IS Halmia | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Ullared |
Bunkeflo IF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Eslovs Bk |
Vastra Frolunda | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Bk Olympic |
Angelholms FF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Ifk Malmo |
Assyriska Bk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Ahlafors If |
Ifk Amal | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:30 | KT | Savedalens IF |
Stenungsunds If | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Grebbestads If |
IK Oddevold | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Ifk Tidaholm |
Ik Gauthiod | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Vargarda Ik |
Lidkopings Fk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Vanersborgs If |
Nordvarmland Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Bk Forward |
Assyriska If I Norrkoping | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Newroz |
Huddinge If | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Atvidabergs FF |
Rynninge IK | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Varmbols Fc |
Tyreso Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Gute |
Arameisk-syrianska If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:00 | KT | Hegelmann Litauen |
Dziugas Telsiai | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Panevezys Ii |
Dainava Alytus | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Taip Vilnius |
Nevezis | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Lietava Jonava |
Siauliai | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Bfa |
Fk Zalgiris Vilnius 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland nữ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Nữ Umf Selfoss |
Trottur Reykjavik Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Nữ Umf Selfoss |
Throttur Reykjavik Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Nữ Hafnarfjordur |
Nữ Thor Ka Akureyri | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Nữ Fylkir |
Nữ Valur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus Reserve League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Belshina Babruisk Reserve |
Shakhter Soligorsk Reserves | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Dinamo Minsk Reserves |
Vitebsk Reserves | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:00 | KT | Al-Sailiya |
Al Khor SC | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:15 | KT | Al-Wakra |
Qatar SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Hannover 96 Am |
Oberneuland | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Vfl Wolfsburg Youth |
VfB Oldenburg | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:30 | KT | VFB Auerbach |
Zfc Meuselwitz | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:30 | KT | SV Babelsberg 03 |
Tennis Borussia Berlin | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:30 | KT | Germania Halberstadt |
Lichtenberg 47 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:30 | KT | Viktoria Berlin 1889 |
Chemie Leipzig | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | LR Ahlen |
SC Wiedenbruck | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Fortuna Koln |
Koln Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | SV Lippstadt |
RW Essen | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Preuben Munster |
TSV Alemannia Aachen | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Bayern Alzenau |
Mainz Am | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Ksv Hessen Kassel |
08 Homburg | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Stuttgart Amateure |
FSV Frankfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Werder Bremen Am |
Vfv Borussia 06 Hildesheim | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Atlas Delmenhorst |
BSV Rehden | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 00:00 | KT | Chicago Red Stars Womens |
Washington Spirit Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 02:30 | KT | Utah Royals Womens |
Ol Reign Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 07:30 | KT | Houston Dash Womens |
Orlando Pride Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ USA National Premier Soccer League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 09:30 | KT | Tucson |
Fort Lauderdale Strikers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales L2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 16:00 | KT | Northern Tiger |
Hakoah Sydney | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Dorfmerkingen |
Villingen | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Stuttgarter Kickers |
Neckarsulmer Sport-Union | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Sv Alemannia Waldalgesheim |
TuS Koblenz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 15:00 | KT | Mitchelton |
Rochedale Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:00 | KT | Souths United |
SWQ Thunder | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:00 | KT | Southside Eagles |
Logan Lightning | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:00 | KT | Western Pride |
Holland Park Hawks | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tasmania Premier League Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 11:00 | KT | South Hobart |
Hobart Olympia Warriors | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 11:15 | KT | Devonport City Striker |
Kingborough Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 11:30 | KT | Hobart Zebras |
Riverside Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 13:30 | KT | Launceston City |
Glenorchy Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 14:00 | KT | Samford Rangers |
University of Queensland | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:00 | KT | Virginia United |
The Lakes | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:00 | KT | Western Spirit |
Annerley | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tajikistan Vysshaya Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Kuktosh |
Istaravshan | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Regar-TadAZ Tursunzoda |
Faizkand | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Ifk Karlshamn |
Dalstorps If | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Almeboda/linneryd |
Husqvarna FF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Nosaby If |
Ik Tord | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Osterlen Ff |
Rappe Goif | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Syrianska FC |
Ifo Bromolla If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:00 | KT | Nomme Jk Kalju Ii |
Keila Jk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Laanemaa Haapsalu |
Viimsi Mrjk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Voru Jk |
Jk Welco Elekter | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 20:30 | KT | Agia Napa |
Thoi Lakatamias | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Onisilos Sotiras |
Othellos Athienou | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Switzerland - 2.Liga - 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Biel-bienne |
Bassecourt | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Zug 94 |
Sc Goldau | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Wohlen |
Solothurn | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Sv Muttenz |
Sc Buochs | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 15:15 | KT | Aritma Praha |
Cesky Brod | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:30 | KT | Spolana Neratovice |
Tachov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:00 | KT | USV Eschen Mauren |
Tuggen | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Gossau |
Red Star Zurich | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Sv Hongg |
Thalwil | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 16:00 | KT | Brno U19 |
Mfk Karvina U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:00 | KT | Meteor Praha U19 |
Hradec Kralove u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:00 | KT | Mlada Boleslav U19 |
Sk Sigma Olomouc u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:00 | KT | Viktoria Plzen U19 |
Ceske Budejovice u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:15 | KT | Slavia Praha u19 |
Opava U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Pardubice U19 |
Banik Ostrava u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Sparta Praha U19 |
Synot Slovacko U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:30 | KT | Pribram U19 |
Zlin U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Dugopolje |
Croatia Zmijavci | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Kustosija |
Hrvatski Dragovoljac | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Radnik Sesvete |
Solin | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Medjimurje |
Junak | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:00 | KT | Zapresic |
Osijek B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 15:00 | KT | Desna Chernihiv U21 |
Rukh Vynnyky U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 15:00 | KT | Lviv U21 |
Zorya U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:00 | KT | Shakhtar Donetsk U21 |
Olimpic Donetsk U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 17:00 | KT | Kolos Kovalivka U21 |
Inhulets Petrove U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Amateur Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 00:30 | KT | Dessel Sport |
Kfc Mandel United | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 00:30 | KT | Thes Sport Tessenderlo |
Sint Eloois Winkel | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:00 | KT | La Louviere Centre |
Urs Lixhe Lanaye | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:00 | KT | Patro Eisden |
KSK Heist | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:00 | KT | Roeselare |
Dender | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Friska Viljor |
Sandviks Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Skelleftea Ff |
IFK Ostersund | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Notvikens Ik |
Gottne If | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Taftea Ik |
Ytterhogdal Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Gelders Veenendaalse VV |
Spakenburg | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:30 | KT | HHC Hardenberg |
AFC Amsterdam | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | ASWH |
de Treffers | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | IJsselmeervogels |
Volendam Am | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Rijnsburgse Boys |
Scheveningen | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Koninklijke Hfc |
Noordwijk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | Jong Sparta Rotterdam |
Quick Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | VV Katwijk |
Kozakken Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:30 | KT | TEC |
Excelsior Maassluis | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Atlantis |
Jazz | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Fc Espoo |
Kaarinan Pojat | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | P-iirot |
Grifk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | PK-35 |
Pk Keski Uusimaa Pkku | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Japs |
Eps Espoo | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Njs Nurmijarvi |
Kultsu | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Pepo |
Kiffen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm C | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 19:00 | KT | Vaajakoski |
JIPPO | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Kiisto |
Ps Kemi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:00 | KT | Avedore IF |
Union Santa Fe | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | IF Skjold Birkerod |
Vordingborg | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Viby |
Ringkobing | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Karlslunde |
Valby Bk | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Otterup |
Greve | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | B 1913 Odense |
Tarup Paarup If | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:15 | KT | If Lyseng |
Kjellerup IF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Herlev IF |
Taastrup | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:00 | KT | SV Austria Salzburg |
Pinzgau Saalfelden | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | As Koma Elektra |
Sv Wienerberger | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Asv Spratzern |
Langenrohr | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:30 | KT | Harreither Waidhofen Ybbs |
Kremser | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | St Margarethen |
Deutschkreutz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:00 | KT | Sydvest |
Jammerbugt | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:00 | KT | Vanlose If |
Avarta | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:30 | KT | Vsk Aarhus |
Holbaek | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 18:30 | KT | Fa 2000 |
Slagelse Bi | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Dalum |
BK Frem | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 19:00 | KT | Middelfart |
Naesby BK | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | B93 Copenhagen |
Brabrand IF | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Nykobing Falster |
Bronshoj | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Skovshoved |
Ab Tarnby | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Switzerland - 2.Liga - 3 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:00 | KT | Meyrin |
Martigny Sports | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Naters |
Vevey Sports 05 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Us Terre Sainte |
La Chaux De Fonds | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 22:00 | KT | Chenois |
Grand Lancy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 22:59 | KT | Nữ Bayern Munich |
Nữ Sc Freiburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 11:00 | KT | Nữ Cerezo Osaka Sakai |
Nữ Urawa Reds | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 11:00 | KT | Nữ Vegalta Sendai |
Nữ Kanagawa University | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 13:00 | KT | Nữ Beleza |
Nữ Iga Kunoichi | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 10:00 | KT | Nữ Albirex Niigata |
Nữ Ehime Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Ashton United |
Bamber Bridge | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Grantham Town |
Atherton Collieries | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Hyde United |
South Shields | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Lancaster City |
Basford Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Matlock Town |
Stafford Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Mickleover Sports |
Morpeth Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Nantwich Town |
Stalybridge Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Radcliffe Borough |
Witton Albion | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Scarborough |
Fc United Of Manchester | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Warrington Town AFC |
Gainsborough Trinity | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Whitby Town |
Buxton FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Gosport Borough |
Farnborough Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Harrow Borough |
Salisbury City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Hendon |
Truro City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Merthyr Town |
Beaconsfield Sycob | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Poole Town |
Hayes&Yeading | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Swindon Supermarine |
Tiverton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Taunton Town |
Walton Casuals | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Weston Super Mare |
Metropolitan Police | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Wimborne Town |
Chesham United | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Yate Town |
Dorchester Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 21:00 | KT | Pumas Unam U20 |
Necaxa U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Chivas Guadalajara U20 |
Mazatlan U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Monterrey U20 |
Tigres Uanl U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 01:00 | KT | Gremio Youth |
Botafogo Rj Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 01:00 | KT | Palmeiras Youth |
Sport Club Recife Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 17:00 | KT | Arka Gdynia Youth |
Zaglebie Lubin Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 01:00 | KT | Utc Cajamarca |
Cienciano | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 03:00 | KT | Carlos Stein |
Alianza Lima | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 03:30 | KT | Binacional |
Carlos A Mannucci | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 06:00 | KT | Sporting Cristal |
Ayacucho Futbol Club | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/09 04:00 | KT | New York Red Bulls B |
Bethlehem Steel | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 06:00 | KT | Charlotte Independence |
Memphis 901 | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 06:00 | KT | Pittsburgh Riverhounds |
Hartford Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 06:30 | KT | Birmingham Legion |
Carolina RailHawks | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 06:30 | KT | Charleston Battery |
Loudoun United | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 07:00 | KT | Colorado Springs Switchbacks |
Real Monarchs Slc | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 07:00 | KT | Tulsa Roughneck |
San Antonio | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 07:00 | KT | St Louis Lions |
Louisville City | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 08:30 | KT | New Mexico United |
El Paso Locomotive | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 08:30 | KT | Reno 1868 |
Sacramento Republic Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 08:30 | KT | El Paso Locomotive |
New Mexico United | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 09:00 | KT | Miami |
Tampa Bay Rowdies | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 09:30 | KT | Las Vegas Lights |
Los Angeles Galaxy 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 09:30 | KT | Phoenix Rising Arizona U |
Orange County Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 23:30 | KT | Deportes Temuco |
Csyd Barnechea | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Burundi League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 18:30 | KT | Athletico Olympic |
Inter Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Aigle Noir |
Muzinga | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Kayanza Utd |
Bs Dynamic | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 20:00 | KT | Royal Muramvya |
Bujumbura City | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 21:00 | KT | Rukinzo |
Le Messager Ngozi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản JFL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
26/09 11:00 | KT | Tegevajaro Miyazaki |
Nara Club | Đội hình Diễn biến |
|||
26/09 16:00 | KT | Honda |
Yokogawa Musashino | Đội hình Diễn biến |
|||
27/09 10:00 | KT | Kochi United |
Suzuka Unlimited | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |