KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:30 | KT | Leicester City |
Newcastle United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:00 | KT | Espanyol |
Valladolid | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Eibar |
Celta Vigo | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Alaves |
Mallorca | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 23:30 | KT | Levante |
Osasuna | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | Sevilla |
Real Sociedad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:30 | KT | Napoli |
Brescia | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Lecce |
AS Roma | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Udinese |
Bologna | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Lazio |
Genoa | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Cagliari |
Hellas Verona | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:45 | KT | AC Milan |
Fiorentina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:30 | KT | Fortuna Dusseldorf |
Freiburg | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Koln |
Hertha Berlin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Strasbourg |
Montpellier | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Nimes |
Saint-Etienne | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | Marseille |
Stade Rennais FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:30 | KT | Barnsley |
Brentford | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Chievo |
Pordenone | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Spezia |
Trapani | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Benevento |
Virtus Entella | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | Livorno |
Salernitana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 15:30 | KT | Ural Yekaterinburg |
CSKA Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:00 | KT | Rubin Kazan |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:30 | KT | Spartak Moscow |
Gazovik Orenburg | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Krasnodar FK |
Arsenal Tula | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:15 | KT | RKC Waalwijk |
Vitesse Arnhem | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:30 | KT | Zwolle |
PSV Eindhoven | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:30 | KT | Utrecht |
Willem II | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:45 | KT | AZ Alkmaar |
Heracles Almelo | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:45 | KT | Feyenoord Rotterdam |
Twente Enschede | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:00 | KT | Malaga |
Sporting de Gijon | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Almeria |
Cadiz | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 23:30 | KT | Real Oviedo |
Zaragoza | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | Deportivo La Coruna |
CD Mirandes | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | CD Lugo |
Tenerife | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:30 | KT | Erzgebirge Aue |
Dynamo Dresden | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:30 | KT | Greuther Furth |
Holstein Kiel | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:30 | KT | St Pauli |
SV Sandhausen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:00 | KT | Santa Clara |
Gil Vicente | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Vitoria Guimaraes |
Pacos Ferreira | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 00:00 | KT | Portimonense |
Sporting Braga | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | Rio Ave |
Porto | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | CA Banfield |
San Lorenzo | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 23:15 | KT | CA Huracan |
Atletico Tucuman | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:30 | KT | Velez Sarsfield |
Defensa Y Justicia | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 03:45 | KT | Rosario Central |
Racing Club | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 06:00 | KT | Independiente |
Talleres Cordoba | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:30 | KT | Anderlecht |
Beveren | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Standard Liege |
Sporting Charleroi | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:00 | KT | Oostende |
Royal Antwerp | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Basel |
Luzern | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Lugano |
Neuchatel Xamax | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Servette |
Zurich | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:00 | KT | Aarhus AGF |
Nordsjaelland | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Aalborg BK |
Randers FC | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Midtjylland |
Odense BK | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Sonderjyske |
Brondby | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:30 | KT | Mfk Karvina |
Opava | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Viktoria Plzen |
Sparta Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Elfsborg |
AIK Solna | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | GIF Sundsvall |
IK Sirius FK | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | IFK Goteborg |
Hacken | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:30 | KT | AFC United |
Malmo FF | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:30 | KT | Falkenbergs FF |
IFK Norrkoping | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:00 | KT | Konyaspor |
Kayserispor | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:30 | KT | Ankaragucu |
Genclerbirligi | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:30 | KT | Antalyaspor |
Yeni Malatyaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Trabzonspor |
Besiktas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 00:00 | KT | Pumas UNAM |
Santos Laguna | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 05:00 | KT | Atletico San Luis |
Club Tijuana | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 07:00 | KT | Veracruz |
Toluca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:59 | KT | Molde |
Lillestrom | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Sarpsborg 08 FF |
Stabaek | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Stromsgodset |
Odd Grenland | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Kristiansund BK |
FK Haugesund | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Valerenga |
Ranheim IL | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:00 | KT | Bodo Glimt |
Tromso IL | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 04:25 | KT | Montreal Impact |
Atlanta United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:25 | KT | Columbus Crew |
Philadelphia Union | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:25 | KT | New England Revolution |
New York City Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:25 | KT | Cincinnati |
Orlando City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:25 | KT | Chicago Fire |
Toronto FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:25 | KT | New York Red Bulls |
Washington DC United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 06:30 | KT | Real Salt Lake |
Houston Dynamo | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 06:30 | KT | Colorado Rapids |
Dallas | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 06:30 | KT | San Jose Earthquakes |
Seattle Sounders | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 06:30 | KT | Los Angeles Galaxy |
Vancouver Whitecaps FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 06:30 | KT | Minnesota United |
Los Angeles FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 06:30 | KT | Sporting Kansas City |
Portland Timbers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:30 | KT | Arka Gdynia |
Piast Gliwice | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Jagiellonia Bialystok |
Pogon Szczecin | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:30 | KT | Wisla Krakow |
Cracovia Krakow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Dalkurd Ff |
Trelleborgs FF | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Halmstads |
Varbergs BoIS FC | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:30 | KT | Vasteras SK FK |
Osters IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:00 | KT | Condeixa |
Lusitania Lourosa | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
29/09 20:00 | KT | Uniao Santarem |
SC Farense | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Amora |
S. Joao Ver | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Coruchense |
Olimpico Montijo | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Portomosense |
Alverca | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Atletico Arcos |
Scpraiense | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Assoc.Desportiva Oliveirense |
Felgueiras | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||||
29/09 21:00 | KT | Benfica Castelo Branco |
Olhanense SC | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Gondomar |
Valadares Gaia | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Sao Martinho |
Merelinense | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
29/09 21:00 | KT | Maria da Fonte |
Pedras Salgadas | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Pero Pinheiro |
GD Vitoria Sernache | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[3-4] | |||||||
29/09 21:00 | KT | Moncarapachense |
Sertanense | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-1] | |||||||
29/09 21:00 | KT | Uniao Leiria |
Real Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Sintrense |
Anadia | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-2] | |||||||
29/09 21:00 | KT | Beira Mar |
Bustelo | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Loures |
Lusitano VRSA | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[4-2] | |||||||
29/09 21:00 | KT | Alcochetense |
Leixoes | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Electrico |
Arouca | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Aljustrelense |
Casa Pia Ac | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Mirandela |
Chaves | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Mortagua |
Penafiel | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-3] | |||||||
29/09 21:00 | KT | Leca |
UD Oliveirense | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-3] | |||||||
29/09 21:00 | KT | Caldas |
Varzim | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Lusitano FCV |
Academica Coimbra | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Pinhalnovense |
GD Estoril-Praia | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Sanjoanense |
Sp. Ideal | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Montalegre |
Marinhense | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Sp Espinho |
CD Nacional | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Lusitania Lourosa |
SC Covilha | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[4-2] | |||||||
29/09 21:00 | KT | Fatima |
Coutada | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Louletano |
Gc Figueirense | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-2] | |||||||
29/09 21:00 | KT | Canelas 2010 |
Anca | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Esp Lagos |
Pevidem | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Vila Pouca |
CD Mafra | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Sc Coimbroes |
Gd Prado | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Sintra Football |
Amarante | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Penedo Gordo |
Fabril Barreiro | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Vizela |
Fontinhas | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Aguias Do Moradal |
SCU Torreense | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:45 | KT | Vasco Da Gama Por |
CD Cova Piedade | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:45 | KT | Vasco Da Gama Ac |
CD Cova Piedade | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:45 | KT | Agueda |
Oriental Lisboa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 12:00 | KT | Gangwon FC |
Incheon United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 13:00 | KT | Seoul |
Sangju Sangmu Phoenix | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 14:00 | KT | Gyeongnam FC |
Pohang Steelers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 12:00 | KT | Matsumoto Yamaga FC |
Tokyo | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 17:00 | KT | Shonan Bellmare |
Shimizu S-Pulse | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | OFI Crete |
Asteras Tripolis | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Xanthi |
Volos Nfc | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:15 | KT | Panionios |
Panathinaikos | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 23:30 | KT | AEK Athens |
PAOK Saloniki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Ferencvarosi TC |
Varda Se | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Clinceni |
Steaua Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 00:30 | KT | CFR Cluj |
Gaz Metan Medias | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Corinthians Paulista |
Vasco da Gama | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | Fluminense |
Gremio | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | Internacional |
Palmeiras | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | Santos |
CSA Alagoas AL | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 05:00 | KT | Atletico Mineiro |
Ceara | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 05:00 | KT | Atletico Paranaense |
Chapecoense SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Andorra | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:00 | KT | Inter Club Escaldes |
Ordino | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Ue Engordany |
UE Santa Coloma | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Santa Coloma |
Ce Carroi | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | UE Sant Julia |
Atletic Escaldes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Botev Plovdiv |
Slavia Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:15 | KT | Dunav Ruse |
Ludogorets Razgrad | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 00:30 | KT | Beroe |
CSKA Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:30 | KT | Connah's QN |
Penybont | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 14:00 | KT | Luch-Energiya |
Chertanovo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 17:00 | KT | Tom Tomsk |
Chayka K Sr | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 17:00 | KT | Yenisey Krasnoyarsk |
Mordovia Saransk | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Shinnik Yaroslavl |
Spartak Moscow II | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Avangard |
Torpedo Armavir | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Tekstilshchik Ivanovo |
Pari Nizhny Novgorod | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Neftekhimik Nizhnekamsk |
Torpedo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Rotor Volgograd |
SKA Energiya Khabarovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | FK Khimki |
Baltika | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:59 | KT | Mladost Lucani |
Vojvodina | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Proleter Novi Sad |
FK Napredak Krusevac | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Backa Topola |
FK Rad Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:00 | KT | Spartak Subotica |
Cukaricki | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:00 | KT | FK Vozdovac Beograd |
Indjija | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:59 | KT | DAC Dunajska Streda |
MSK Zilina | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Zlate Moravce |
Spartak Trnava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:30 | KT | Rheindorf Altach |
Mattersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:30 | KT | Sturm Graz |
Trenkwalder Admira | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Rapid Wien |
TSV Hartberg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:30 | KT | Zapresic |
Hnk Gorica | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 00:00 | KT | Istra 1961 |
Hajduk Split | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | Chonburi Shark FC |
Ptt Rayong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | Sfintul Gheorghe |
Speranta Nisporeni | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Milsami |
Codru Lozova | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:45 | KT | Fremad Amager |
Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:45 | KT | Naestved |
Vejle | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Fredericia |
Hvidovre IF | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Vendsyssel |
Herfolge Boldklub Koge | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Tabor Sezana |
Ask Bravo | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | NK Rudar Velenje |
Triglav Gorenjska | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | Slavia Mozyr |
Gorodeya | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Vitebsk |
Isloch Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Dinamo Minsk |
Shakhter Soligorsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:00 | KT | FK Atyrau |
Okzhetpes | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:00 | KT | FK Aktobe Lento |
Taraz | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Astana |
Kaisar Kyzylorda | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Kairat Almaty |
Ordabasy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Mladost Doboj Kakanj |
FK Sarajevo | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Zrinjski Mostar |
NK Siroki Brijeg | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Borac Banja Luka |
FK Velez Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Black Leopards |
Bloemfontein Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Highlands Park |
Polokwane City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:00 | KT | Rcoz Oued Zem |
OCK Olympique de Khouribga | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Cayb Club Athletic Youssoufia |
RCA Raja Casablanca Atlhletic | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 00:00 | KT | Maghrib Association Tetouan |
Renaissance Zmamra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | Artsakh Noah |
Alashkert | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Banants |
Ararat Yerevan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:00 | KT | Trans Narva |
Paide Linnameeskond | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Viljandi Jk Tulevik |
Flora Tallinn | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Tartu JK Tammeka |
Kuressaare | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:30 | KT | Wil 1900 |
Lausanne Sports | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Vaduz |
Aarau | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 13:30 | KT | Southern District |
Yuen Long | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 16:30 | KT | Eastern A.A Football Team |
Wofoo Tai Po | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 02:00 | KT | Bragantino |
Vitoria Salvador BA | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Guillermo Brown |
Ferrol Carril Oeste | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:30 | KT | Deportivo Riestra |
Sarmiento Junin | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 03:35 | KT | Belgrano |
Independiente Rivadavia | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 05:00 | KT | San Martin San Juan |
Temperley | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:00 | KT | Illichivets mariupol |
Desna Chernihiv | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Dynamo Kyiv |
Dnipro-1 | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 23:30 | KT | Olimpic Donetsk |
Zorya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:15 | KT | Tampines Rovers FC |
Young Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:15 | KT | Albirex Niigata FC |
Home United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:15 | KT | DPMM FC |
Hougang United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:15 | KT | Balestier Khalsa FC |
Singapore Warriors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 15:30 | KT | Psis Semarang |
Perseru Serui | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 15:30 | KT | Pss Sleman |
Madura United | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:30 | KT | Bali United |
Kalteng Putra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | Kf Drenica Srbica |
Ballkani | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Kosova Vushtrri |
Kf Prishtina | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Gjilani |
Kf Drita Gjilan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 15:00 | KT | Bucheon 1995 |
Busan I'Park | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 17:00 | KT | Chunnam Dragons |
Anyang | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 00:00 | KT | Alajuelense |
Perez Zeledon | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 00:00 | KT | Cartagines Deportiva SA |
Universidad de Costa Rica | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:00 | KT | Jicaral |
Herediano | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:00 | KT | AD grecia |
Ad San Carlos | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 07:00 | KT | Santos De Guapiles |
Limon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Gor Mahia |
Usm Alger | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:30 | KT | Tp Mazembe Englebert |
Fosa Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:30 | KT | As Vita Club |
Asc Kara | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Primeiro 1 De Agosto |
Green Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Horoya Ac |
Js Kabylie | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-0], Double bouts[2-2], Penalty Kicks[3-5] | |||||||
29/09 22:59 | KT | Es Du Sahel |
Asante Kotoko | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 00:30 | KT | Al Hilal Omdurman |
Enyimba International | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | Wydad Casablanca |
Nouadhibou | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Confederation Cup Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | EL Masry |
Malindi | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:30 | KT | Us Ben Guerdane |
Bandari | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Enugu Rangers International |
As Pelicans Lambaren | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Djoliba |
Maranatha De Fiokpo | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | San Pedro |
Santoba | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 23:45 | KT | Cr Belouizdad |
Pyramids | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 00:00 | KT | Club Sportif Sfaxien |
Paradou Ac | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Fk Valmiera |
FK Ventspils | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Liepajas Metalurgs |
Jelgava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 00:00 | KT | CD El Nacional |
Sociedad Deportivo Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:15 | KT | Delfin SC |
Tecnico Universitario | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:30 | KT | Club Sport Emelec |
Olmedo Riobamba | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 04:00 | KT | Real Sociedad Tocoa |
Platense | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 06:00 | KT | CD Olimpia |
Real De Minas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 04:15 | KT | CD FAS |
Alianza | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:30 | KT | Cd El Vencedor |
Aguila | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 02:00 | KT | Royal Pari |
Real Potosi | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | The Strongest |
Blooming | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:15 | KT | Aurora |
San Jose | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 06:30 | KT | Oriente Petrolero |
Bolivar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 00:00 | KT | Club Comunicaciones |
Deportivo Sanarate | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 00:30 | KT | Antigua Gfc |
Xelaju MC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:00 | KT | Santa Lucia Cotzumalguapa |
CD Puerto de Iztapa | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 03:30 | KT | Guastatoya |
CSD Municipal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 12:00 | KT | Yamagata Montedio |
Ventforet Kofu | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 14:00 | KT | Machida Zelvia |
Ryukyu | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 16:00 | KT | Okayama FC |
JEF United Ichihara | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 16:00 | KT | Gifu |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Sportivo Trinidense |
Deportivo Caaguazu | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:30 | KT | Fulgencio Yegros |
2 De Mayo | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:30 | KT | Ovetense |
Ri 3 Corrales | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:30 | KT | Guairena |
General Caballero | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:50 | KT | CD Independiente Juniors |
CD Clan Juvenil | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 03:30 | KT | Atletico Porteno |
Pottu via HO | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:00 | KT | Gualaceo SC |
Orense SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malta Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Mosta |
Hibernians FC | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Gzira United |
Balzan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | Vittoriosa Stars |
Mqabba | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:15 | KT | St Georges |
Pembroke Athleta | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 23:30 | KT | Zejtun Corinthians |
Qormi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Bangladesh |
Bhutan | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:00 | KT | Grasshoppers |
Winterthur | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | Remo Belem (PA) |
Paysandu (PA) | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 15:00 | KT | Ripensia Timisoara |
Sportul Snagov | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 16:00 | KT | Metaloglobus |
Rapid Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:00 | KT | Elana Torun |
Pogon Siedlce | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:05 | KT | Znicz Pruszkow |
Stal Rzeszow | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Blekitni Stargard Szczecinski |
Olimpia Elblag | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Bytovia Bytow |
Gornik Leczna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Chernomorets Pomorie |
Spartak Varna | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Strumska Slava |
Lokomotiv Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Kariana Erden |
Neftohimik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | AS Egaleo Aigaleo Athens |
Kalamata Ao | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Nea Kavala |
Triglia | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Ialysos |
Ierapetra | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Aspropyrgos Enosis |
ASK Olympiakos Volou | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Niki Volou |
Thesprotos | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Veria FC |
Diagoras Rodos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland FAI Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:59 | KT | Sligo Rovers |
Dundalk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Pehchevo |
Bregalnica Stip | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:45 | KT | Air Force Central |
Sisaket | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:00 | KT | Kasetsart University FC |
Khonkaen FC | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:00 | KT | Samut Sakhon |
Udon Thani | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | BEC Tero Sasana |
Ubon Umt United | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Bangkok Glass Pathum |
Army United | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Thai Honda Fc |
Ayutthaya Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Nong Bua Pitchaya |
Navy | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Lampang Fc |
Rayong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo vùng Mitte | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:30 | KT | ATSV Wolfsberg |
Wels | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | Super Nova |
Fk Smiltene Bjss | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Tukums-2000 |
Rezekne / Bjss | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:00 | KT | SV Waldhof Mannheim |
Hansa Rostock | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Sv Meppen |
Uerdingen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 23:25 | KT | Al-Nasar |
Al Kuwait SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 01:00 | KT | Audax Italiano |
Colo Colo | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 03:30 | KT | Cobresal |
Huachipato | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 06:00 | KT | O Higgins |
Union La Calera | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Bokelj Kotor |
Lovcen Cetinje | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Otrant |
Drezga | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Ibar Rozaje |
Decic Tuzi | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Jedinstvo Bijelo Polje |
Mornar | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Jezero Plav |
Arsenal Tivat | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Angola | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Academica Lobito |
Sagrada Esperanca | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Wiliete |
Progresso Sambizanga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:10 | KT | Al Ittifaq |
Al Tadhmon | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:10 | KT | Sitra |
Qalali | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 00:00 | KT | Celaya |
Venados | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:30 | KT | Sabah Fk Baku |
Sabail | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:45 | KT | FK Inter Baku |
Zira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:00 | KT | Deportivo La Guaira |
Deportivo Tachira | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 03:00 | KT | Atletico Venezuela |
Caracas FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 03:00 | KT | Deportivo Lara |
Metropolitanos | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 03:00 | KT | Llaneros Guanare |
Zamora Barinas | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 05:00 | KT | Mineros de Guayana |
Monagas SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | Torpedo Kutaisi |
Dinamo Batumi | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | WIT Georgia Tbilisi |
Metalurgi Rustavi | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Dila Gori |
Chikhura Sachkhere | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 01:30 | KT | UAI Urquiza |
Ca San Miguel | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:30 | KT | Defensores Unidos |
Villa San Carlos | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:30 | KT | Argentino de Quilmes |
Club Atletico Acassuso | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 04:45 | KT | Olimpia Asuncion |
General Diaz | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 06:45 | KT | Libertad Asuncion |
Sportivo San Lorenzo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Mjolner |
Asker | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Elverum |
Fram Larvik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:00 | KT | FK Vidar |
Stjordals Blink | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Nardo |
Egersunds IK | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Arendal |
Sola | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | IL Hodd |
Fredrikstad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Mynai |
Cherkashchyna Akademiya | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Mfk Vodnyk Mikolaiv |
Balkany Zorya | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Obolon Kiev |
Kremin Kremenchuk | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Chernomorets Odessa |
Inhulets Petrove | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Volyn |
Ahrobiznes Volochysk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Sandefjord |
Ham-Kam | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Tromsdalen UIL |
Kongsvinger | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Raufoss |
KFUM Oslo | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Sogndal |
Nest-Sotra | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Notodden FK |
Jerv | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Ullensaker/Kisa IL |
Aalesund FK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:00 | KT | Tegs Thoren ff |
Rynninge IK | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Akropolis IF |
Umea FC | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Pitea If |
IFK Lulea | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Carlstad United BK |
Vasalunds IF | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:30 | KT | Bodens BK |
Nykopings BIS | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 15:15 | KT | Viktoria Zizkov |
Vysocina Jihlava | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:30 | KT | Fk Graffin Vlasim |
Fotbal Trinec | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 14:30 | KT | Heilongjiang heilongjiang Ice City |
Beijing Beikong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:00 | KT | Hatayspor |
Eskisehirspor | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:00 | KT | Karagumruk |
Akhisar Bld.Geng | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:30 | KT | Balikesirspor |
Giresunspor | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Menemen Belediye Spor |
Osmanlispor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga Ural | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:00 | KT | FK Tyumen |
Volga Ulyanovsk | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:00 | KT | Lada Sok Dimitrovgrad |
Ural 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:00 | KT | Lada Togliatti |
Zenit-Izhevsk | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Zvezda Perm |
Akron Togliatti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Inter Cherkessk |
Chernomorets Novorossiysk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Torpedo Vladimir |
Murom | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Đông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 15:00 | KT | Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
FK Chita | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 17:00 | KT | Novosibirsk |
Zenit Irkutsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 15:30 | KT | Blau Weiss Linz |
SV Ried | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 15:30 | KT | SK Austria Klagenfurt |
SK Vorwarts Steyr | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 05:00 | KT | La Equidad |
America de Cali | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 07:30 | KT | Atletico Nacional |
Deportes Tolima | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Warta Poznan |
Miedz Legnica | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Belchatow |
Wigry Suwalki | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Puszcza Niepolomice |
LKS Nieciecza | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Odra Opole |
Zaglebie Sosnowiec | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Chojniczanka Chojnice |
Gks Jastrzebie | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 03:30 | KT | Inter Palmira |
Real Santander | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 05:20 | KT | Deportivo Pereira |
Real Cartagena | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 08:00 | KT | Boyaca Chico |
Valledupar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Landskrona BoIS |
Torns IF | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Ljungskile SK |
IFK Varnamo | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Skovde AIK |
Tvaakers IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | KVSK Lommel |
KSC Lokeren | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 11:00 | KT | Vanraure Hachinohe |
Tokyo U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 11:00 | KT | Fukushima United FC |
Grulla Morioka | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 11:00 | KT | Kamatamare Sanuki |
Roasso Kumamoto | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 12:00 | KT | Kataller Toyama |
Gainare Tottori | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 13:00 | KT | Blaublitz Akita |
Yokohama Scc | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 13:00 | KT | Sc Sagamihara |
Giravanz Kitakyushu | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 16:00 | KT | Cerezo Osaka U23 |
AC Nagano Parceiro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tunisia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Cs. Hammam-lif |
Chebba | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Stade Tunisien |
Etoile Metlaoui | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Club Africain |
U.s.monastir | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Etzella Ettelbruck |
Hostert | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Una Strassen |
Blue Boys Muhlench | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Us Mondorf-les-bains |
Jeunesse Esch | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Rodange 91 |
Racing Union Luxemburg | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Victoria Rosport |
F91 Dudelange | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 23:30 | KT | Differdange 03 |
CS Petange | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 23:30 | KT | Fola Esch |
Progres Niedercorn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | MTK Hungaria FC |
Nyiregyhaza | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Vac-Dunakanyar |
Vasas | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Csakvari Tk |
ETO Gyori FC | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Gyirmot Se |
Bekescsaba | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Szombathelyi Haladas |
Ajka | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Siofok |
Soroksar | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Szegedi Ak |
Dorogi | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Szolnoki MAV |
Budaorsi Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Budafoki Mte |
Kazincbarcika | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 15:15 | KT | Admira Praha |
Sokol Hostoun | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 15:15 | KT | Sparta Praha B |
Fk Mas Taborsko | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Sokol Zapy |
Jiskra Usti Nad Orlici | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Rakovnik |
Karlovy Vary Dvory | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], Penalty [2-4], Karlovy Vary Dvory thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:30 | KT | Drochia |
Floresti | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:30 | KT | Olimpia Balti |
Sireti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:00 | KT | Elva |
Jk Tallinna Kalev Iii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Zarkovo |
Fk Sindelic Nis | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Buducnost Dobanovci |
Backa Backa Palanka | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Graficar Beograd |
Dinamo Vranje | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 00:00 | KT | Kolubara |
Radnicki 1923 Kragujevac | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 00:00 | KT | Novi Pazar |
Kabel Novi Sad | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:00 | KT | Trajal Krusevac |
FK Metalac Gornji Milanovac | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:30 | KT | Brda |
Nk Radomlje | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:30 | KT | Nafta |
Jadran Dekani | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Gorica |
NK Krka | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Koper |
Bilje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Renova Cepciste |
Borec Veles | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Sileks |
Rabotnicki Skopje | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Struga Trim Lum |
FK Makedonija | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Vardar Skopje |
Academy Pandev | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 15:30 | KT | Ruzomberok B |
SKM Puchov | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 15:30 | KT | Artmedia Petrzalka |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 15:30 | KT | Stk 1914 Samorin |
Slovan Bratislava B | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 15:30 | KT | Msk Zilina B |
Sport Podbrezova | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:30 | KT | Slavoj Trebisov |
Mfk Skalica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | SP Domagnano |
Tre Fiori | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Tre Penne |
SP Libertas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Doxa Dramas |
Giorgos Karaiskakis | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Apollon Kalamaria |
Kissamikos | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Apollon Smirnis |
Ergotelis | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Panahaiki-2005 |
Pas Giannina | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Platanias FC |
PAE Levadiakos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | Assyriska Bk |
Rosengard | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:00 | KT | Vargarda Ik |
Torslanda IK | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Lidkopings Fk |
Savedalens IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Sodertalje |
Enskede Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Assyriska FF |
Afk Linkoping | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Varmbols Fc |
Huddinge If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:30 | KT | Tb Tuoroyri |
EB Streymur | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Ki Klaksvik |
IF Fuglafjordur | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | NSI Runavik |
Vikingur Gotu | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | B36 Torshavn |
HB Torshavn | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Ab Argir |
Skala Itrottarfelag | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jamaica Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 03:30 | KT | Dunbeholden |
Molynes United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 03:30 | KT | Portmore United |
Humble Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 03:30 | KT | Vere United |
Harbour View | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:00 | KT | Mount Pleasant |
Arnett Gardens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 14:00 | KT | U21 Sông Lam Nghệ An |
U21 Hà Nội | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 14:30 | KT | U21 Vĩnh Long |
U21 Bến Tre | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 15:00 | KT | U21 Đà Nẵng |
U21 Phù Đổng | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 15:00 | KT | U21 Đồng Tháp |
U21 Tp Hồ Chí Minh | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 16:00 | KT | Viettel U21 |
U21 Công An Nhân Dân | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 16:00 | KT | U21 Phố Hiến |
U21 Nam Định | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 16:30 | KT | U21 Đồng Nai |
U21 Đồng Tâm Long An | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 17:00 | KT | U21 Đắk Lắk |
U21 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | U21 Sqc Bình Định |
U21 Sanna Khánh Hòa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 02:00 | KT | Nautico PE |
Sampaio Correa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:00 | KT | Gotham Fc Womens |
Orlando Pride Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:00 | KT | Ol Reign Womens |
Portland Thorns Fc Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | Lok Stendal |
Tebe Berlin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Jomo Cosmos |
Richards Bay | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Real Kings |
Pretoria Univ | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Ca Atlas |
Sportivo Barracas | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Ca Lugano |
Central Ballester | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | Puerto Nuevo |
Defensores De Cambaceres | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:00 | KT | Parnu Jk |
Tabasalu Charma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ West African Football Union | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 00:00 | KT | Nigeria |
Togo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 15:15 | KT | Brno B |
Zdirec Nad Doubravou | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 00:00 | KT | KF Tirana |
Partizani Tirana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 15:00 | KT | Fk Krasnodar Youth |
Arsenal Tula Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 17:00 | KT | Pfc Sochi Youth |
Akhmat Grozny Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Bijelo Brdo |
Medjimurje | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Croatia Zmijavci |
Hrvatski Dragovoljac | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Dinamo Zagreb B |
Cibalia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Amateur Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Rupel Boom |
Tubize | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Pitea If |
IFK Lulea | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Phần Lan - nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:00 | KT | Ilves Tampere Ii |
Salon Palloilijat Salpa | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Kaarinan Pojat |
Tampere | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:00 | KT | Karlslunde |
Union Santa Fe | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 18:00 | KT | Marienlyst |
Otterup | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 02:30 | KT | Atletico El Vigia |
Urena Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:00 | KT | Lokomotiv Oslo |
Norild | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Gjelleraasen Il |
Melbo | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:59 | KT | Lyn Oslo |
Grei | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | Nữ Wolfsburg |
Nữ Ff Usv Jena | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Nữ Sc Freiburg |
Nữ Hoffenheim | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 11:00 | KT | Nữ Vegalta Sendai |
Nữ JEF United Ichihara | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 12:00 | KT | Nữ Urawa Reds |
Nữ Kanagawa University | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 15:00 | KT | Nữ Beleza |
Nữ Albirex Niigata | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 15:00 | KT | Nữ Nagano Parceiro |
Nữ Inac Kobe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Malaysia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 20:00 | KT | Pahang |
Melaka United | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Selangor PB |
Perak | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Kedah |
PKNP | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia IRAN | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:00 | KT | Pas Hamedan |
Teraktor-Sazi | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Nassaji Mazandaran |
Padideh Mashhad | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 19:00 | KT | Niroye Zamini |
Navad Urmia | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:45 | KT | Saipa |
Damash Gilan FC | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Gol Gohar |
Naft Masjed Soleyman | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:45 | KT | Qashqai Shiraz |
Sanat-Naft | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:10 | KT | Al Thuqbah |
Al Baten | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:20 | KT | Al Shoalah |
Najran | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:30 | KT | Al Mojzel |
Al Taqdom | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:45 | KT | Al Tai |
Al Nojoom | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:55 | KT | Jeddah |
Al Khaleej Club | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 12:30 | KT | Wan Chai Sf |
Kowloon City | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 12:30 | KT | Kwong Wah AA |
Mutual Football Club | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 12:30 | KT | Tuen Mun Progoal |
Kwun Tong Fa | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 12:30 | KT | Double Flower Fa |
FU Moon | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 12:30 | KT | Kwai Tsing District Fa |
Yau Tsim Mong Ft | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 12:30 | KT | Lucky Mile |
Sao Jose Ap | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 12:30 | KT | Wong Tai Sin District Rsc |
Wing Yee Ft | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 12:30 | KT | Citizen |
Dreams Metro Gallery Old | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 14:30 | KT | Sham Shui Po |
Hoi King Sa | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 14:30 | KT | Tai Chung |
Eastern District Sa | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 14:30 | KT | Shatin Sports |
Hong Kong FC | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 14:30 | KT | North District |
Central Western District RSA | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 14:30 | KT | South China |
Hong Kong Sapling | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Veracruz U20 |
Deportivo Toluca Mexiquense U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Pumas Unam U20 |
Santos Laguna U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 22:00 | KT | San Luis U20 |
Club Tijuana U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Lebanon | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 19:30 | KT | Al-Safa |
Shabab Al Ghazieh | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Al Ansar Lib |
Shabab Sahel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U20 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 21:00 | KT | Santos Youth |
Cr Flamengo Rj Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 01:00 | KT | Bahia Youth |
Vasco Da Gama Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 23:30 | KT | Deportivo Municipal |
Academia Cantolao | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 04:00 | KT | Universitario de Deportes |
Alianza Lima | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 10:05 | KT | Sacramento Republic Fc |
El Paso Locomotive | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 03:00 | KT | Portland Timbers B |
Austin Bold | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 22:30 | KT | Deportes Temuco |
Cobreloa | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 02:00 | KT | Rangers Talca |
Valdivia Huadiwei sub | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 03:00 | KT | Melipilla |
Deportes Santa Cruz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 17:00 | KT | Leixoes U23 |
Famalicao U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Burundi League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/09 18:30 | KT | Rukinzo |
Bujumbura City | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 20:00 | KT | Le Messager Ngozi |
Aigle Noir | Đội hình Diễn biến |
|||
29/09 21:00 | KT | Vitalo |
Olympique Star | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |