KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:30 | KT | Fulham |
Manchester City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Brighton |
Southampton | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Burnley |
Wolves | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Crystal Palace |
Huddersfield Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Leicester City |
AFC Bournemouth | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Manchester United |
Watford | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:30 | KT | West Ham United |
Everton | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:00 | KT | Getafe |
Leganes | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:15 | KT | Barcelona |
Espanyol | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:30 | KT | Celta Vigo |
Villarreal | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:45 | KT | Alaves |
Atletico Madrid | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | Udinese |
Genoa | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | Juventus |
Empoli | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:30 | KT | Sampdoria |
AC Milan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:30 | KT | Borussia Dortmund |
Wolfsburg | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Fortuna Dusseldorf |
Monchengladbach | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Freiburg |
Bayern Munich | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Nurnberg |
Augsburg | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Werder Bremen |
Mainz 05 | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:30 | KT | RB Leipzig |
Hertha Berlin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:59 | KT | Marseille |
Angers SCO | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Aston Villa |
Blackburn Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Derby County |
Rotherham United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Ipswich |
Hull City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Leeds United |
Millwall | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Nottingham Forest |
Swansea City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Queens Park Rangers |
Bolton Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Reading |
Preston North End | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Sheffield United |
Bristol City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Stoke City |
Sheffield Wed | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Wigan Athletic |
Brentford | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:30 | KT | Middlesbrough |
Norwich City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | Salernitana |
Venezia | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Cosenza |
Palermo | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Carpi |
Crotone | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Cittadella |
Padova | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Perugia |
Livorno | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Ascoli |
Benevento | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | Brescia |
Foggia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 15:30 | KT | Yenisey Krasnoyarsk |
Rubin Kazan | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:00 | KT | Dynamo Moscow |
Lokomotiv Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Akhmat Grozny |
Spartak Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | FK Rostov |
Ural Yekaterinburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:30 | KT | Willem II |
Fortuna Sittard | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:30 | KT | ADO Den Haag |
Vitesse Arnhem | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:45 | KT | De Graafschap |
Heracles Almelo | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:45 | KT | SC Heerenveen |
SBV Excelsior | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:45 | KT | AZ Alkmaar |
Groningen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Almeria |
Rayo Majadahonda | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | Numancia |
Granada | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:30 | KT | Albacete |
Tenerife | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:00 | KT | Bochum |
Hamburger | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | Darmstadt |
SSV Jahn Regensburg | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | Union Berlin |
SC Paderborn 07 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:30 | KT | Sporting Braga |
Porto | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:00 | KT | Chaves |
Sporting Lisbon | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 03:30 | KT | Santa Clara |
Vitoria Guimaraes | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 03:30 | KT | SL Benfica |
Desportivo de Tondela | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | St Mirren |
Dundee | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Kilmarnock |
Hamilton FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Hearts |
Aberdeen | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Motherwell FC |
St Johnstone | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Accrington Stanley |
Fleetwood Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Barnsley |
Coventry | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Blackpool |
Plymouth Argyle | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Bristol Rovers |
Luton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Charlton Athletic |
Bradford AFC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Doncaster Rovers |
Walsall | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Gillingham |
Rochdale | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Oxford United |
Wycombe Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Scunthorpe United |
AFC Wimbledon | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Southend United |
Shrewsbury Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Liên Đoàn Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 03:05 | KT | Strasbourg |
Guingamp | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-1] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 23:15 | KT | San Lorenzo |
Gimnasia LP | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:30 | KT | Godoy Cruz |
Patronato Parana | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 03:45 | KT | Independiente |
Velez Sarsfield | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:00 | KT | Talleres Cordoba |
River Plate | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 13:35 | KT | Wellington Phoenix |
Newcastle Jets FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 15:50 | KT | Western Sydney |
Melbourne City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:00 | KT | Perth Glory FC |
Melbourne Victory FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:00 | KT | Kortrijk |
Royal Excel Mouscron | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | Oostende |
AS Eupen | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | St Gilloise |
Cercle Brugge | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | Zulte-Waregem |
Beveren | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:30 | KT | Genk |
Anderlecht | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:00 | KT | Luzern |
Basel | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:00 | KT | Sion |
Zurich | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Midtjylland |
Nordsjaelland | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | Opava |
Dukla Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Mlada Boleslav |
Sparta Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Zlin |
SK Sigma Olomouc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Teplice |
Synot Slovacko | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 23:30 | KT | Slavia Praha |
Slovan Liberec | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 10:00 | KT | Atlas |
Santos Laguna | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:00 | KT | Queretaro FC |
Club Tijuana | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 08:00 | KT | Pachuca |
Toluca | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 08:00 | KT | Club America |
Tigres UANL | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 10:00 | KT | Monterrey |
CDSyC Cruz Azul | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 10:00 | KT | Necaxa |
Veracruz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:30 | KT | Odd Grenland |
Brann | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | Valerenga |
Mjondalen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:00 | KT | Chicago Fire |
New York Red Bulls | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:00 | KT | New England Revolution |
Minnesota United | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | Sporting Kansas City |
Montreal Impact | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:55 | KT | San Jose Earthquakes |
Los Angeles FC | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:30 | KT | Cincinnati |
Philadelphia Union | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:35 | KT | Columbus Crew |
Atlanta United | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 08:05 | KT | Real Salt Lake |
Dallas | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 08:05 | KT | Colorado Rapids |
Houston Dynamo | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 09:00 | KT | Vancouver Whitecaps FC |
Seattle Sounders | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:30 | KT | Miedz Legnica |
Zaglebie Sosnowiec | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | Arka Gdynia |
Slask Wroclaw | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:30 | KT | Korona Kielce |
Lech Poznan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:30 | KT | Brommapojkarna |
Vasteras SK FK | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Mjallby AIF |
Varbergs BoIS FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Orgryte |
Norrby IF | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Trelleborgs FF |
GAIS | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 18:00 | KT | Penafiel |
Pacos Ferreira | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Porto B |
CD Mafra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 12:00 | KT | Seoul |
Sangju Sangmu Phoenix | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:00 | KT | Jeonbuk Hyundai Motors |
Pohang Steelers | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 14:00 | KT | Gyeongnam FC |
Daegu FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 18:30 | KT | Persepolis |
Esteghlal Tehran | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Esteghlal Khozestan |
Teraktor-Sazi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 12:00 | KT | Nagoya Grampus Eight |
Consadole Sapporo | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:00 | KT | Vegalta Sendai |
Cerezo Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:00 | KT | Urawa Red Diamonds |
Tokyo | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Jubilo Iwata |
Kashima Antlers | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 15:00 | KT | Gamba Osaka |
Vissel Kobe | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 17:00 | KT | Oita Trinita |
Sanfrecce Hiroshima | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Hapoel Hadera |
Hapoel Beer Sheva | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Ashdod MS |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:30 | KT | Bnei Yehuda Tel Aviv |
Maccabi Netanya | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:00 | KT | Maccabi Tel Aviv |
Maccabi Haifa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:15 | KT | PAE Levadiakos |
Pas Giannina | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | Lamia |
Panionios | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:30 | KT | Larisa |
Asteras Tripolis | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | EN Paralimni |
AEP Paphos | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | AEK Larnaca |
Apollon Limassol FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 23:30 | KT | Nea Salamis |
AEL Limassol | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | APOEL Nicosia |
Omonia Nicosia FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:45 | KT | Mezokovesd-Zsory |
Budapest Honved | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Szombathelyi Haladas |
Videoton Puskas Akademia | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Varda Se |
Ferencvarosi TC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | MTK Hungaria FC |
Diosgyor | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Paksi SE |
Ujpesti TE | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:30 | KT | Fehervar Videoton |
Debreceni VSC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:30 | KT | CFR Cluj |
Astra Ploiesti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 23:15 | KT | Ludogorets Razgrad |
Beroe | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:30 | KT | CSKA Sofia |
Cherno More Varna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 12:00 | KT | SKA Energiya Khabarovsk |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:00 | KT | FK Tyumen |
Tom Tomsk | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:00 | KT | Zenit-2 St.Petersburg |
Rotor Volgograd | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 17:00 | KT | Sibir |
Chertanovo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:00 | KT | Pari Nizhny Novgorod |
Fakel Voronezh | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | Krasnodar II |
Shinnik Yaroslavl | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Torpedo Armavir |
Spartak Moscow II | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Tambov |
Luch-Energiya | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Baltika |
FK Khimki | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Mordovia Saransk |
Sochi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | Dinamo Vranje |
Vojvodina | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Spartak Subotica |
Mladost Lucani | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Cukaricki |
Radnik Surdulica | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Radnicki Nis |
FK Rad Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:00 | KT | Crvena Zvezda |
Macva Sabac | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:30 | KT | MFK Ruzomberok |
MSK Zilina | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Nitra |
Trencin | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | FK Senica |
Sport Podbrezova | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Spartak Trnava |
Zlate Moravce | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Zemplin Michalovce |
Skf Sered | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:59 | KT | Rheindorf Altach |
Mattersburg | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | TSV Hartberg |
Wacker Innsbruck | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Rapid Wien |
Trenkwalder Admira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Bury |
Swindon | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Cambridge United |
Colchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Crewe Alexandra |
Cheltenham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Exeter City |
Mansfield Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Forest Green Rovers |
Milton Keynes Dons | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Lincoln City |
Macclesfield Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Morecambe |
Crawley Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Northampton Town |
Port Vale | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Oldham Athletic |
Grimsby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Stevenage Borough |
Notts County | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Tranmere Rovers |
Carlisle | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Yeovil Town |
Newport County | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:30 | KT | Dinamo Zagreb |
Zapresic | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:00 | KT | Istra 1961 |
Hajduk Split | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 17:45 | KT | Nakhon Ratchasima |
Bangkok United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:00 | KT | Sukhothai |
Port | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | Buriram United |
Samut Prakan City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:30 | KT | Codru Lozova |
Milsami | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Cs Petrocub |
Dinamo-Auto | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:45 | KT | Domzale |
NK Olimpija Ljubljana | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | NK Maribor |
NK Publikum Celje | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | NK Rudar Velenje |
Gorica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 18:00 | KT | Isloch Minsk |
Gorodeya | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Shakhter Soligorsk |
Torpedo Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | BATE Borisov |
Dnepr Mogilev | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:05 | KT | Al-Garrafa |
Al Rayyan | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:05 | KT | Al-Ahli Doha |
Al-Arabi SC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 23:15 | KT | Al Duhail Lekhwia |
Al-Sadd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 16:00 | KT | Irtysh Pavlodar |
Kaisar Kyzylorda | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 17:00 | KT | Taraz |
FK Atyrau | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:00 | KT | Zhetysu Taldykorgan |
Astana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:45 | KT | Dabba Al-Fujairah |
Al Nasr Dubai | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:50 | KT | Al-Wasl |
Al-Dhafra | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 23:30 | KT | Al Ain |
Ahli Al-Fujirah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Tuzla City |
Sloboda | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Krupa |
Radnik Bijeljina | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Zvijezda 09 Brgule |
NK Siroki Brijeg | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:00 | KT | FK Sarajevo |
Zrinjski Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:00 | KT | Al Karkh |
Al Najaf | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | Al Zawraa |
Al-Hudod | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | Naft Alwasat |
Al Shorta | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:15 | KT | Arbil |
Al-Naft | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 14:30 | KT | Beijing Renhe |
Beijing Guoan | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 15:00 | KT | Dalian Yifang Aerbin |
Guangzhou Evergrande FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:35 | KT | Hebei Hx Xingfu |
Shanghai East Asia FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 17:45 | KT | Shirak |
Alashkert | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 18:00 | KT | Paide Linnameeskond |
JK Tallinna Kalev | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Trans Narva |
Nomme JK Kalju | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | Flora Tallinn |
Tartu JK Tammeka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:59 | KT | Lausanne Sports |
Chiasso | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 23:30 | KT | Wil 1900 |
Sc Kriens | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | Vaduz |
Rapperswil-jona | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:00 | KT | Aarau |
Schaffhausen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 23:05 | KT | Los Andes |
Temperley | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:05 | KT | Nueva Chicago |
Independiente Rivadavia | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | Almagro |
Santa Marina Tandil | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 03:05 | KT | Villa Dalmine |
Arsenal de Sarandi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 15:45 | KT | Selangor United |
UiTM | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:15 | KT | Sabah FA |
Pulau Pinang | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Johor Darul Takzim II |
Sarawak | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Singapore | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 16:30 | KT | Singapore Warriors |
Home United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Felda United FC |
Pahang | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | PKNP |
Kuala Lumpur | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Misc Mifa Petaling |
Selangor PKNS | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 16:00 | KT | Bình Phước |
Cần Thơ FC | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[8-7] | |||||||
30/03 17:00 | KT | Đồng Tâm Long An |
Nam Định | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-5] | |||||||
30/03 19:00 | KT | Phù Đổng Ninh Bình |
Quảng Nam | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Gjilani |
KF Trepca 89 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Klubi Futbollistik Kek U |
Kf Drenica Srbica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Inter Turku |
VPS Vaasa | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | RoPS Rovaniemi |
Kpv | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Honka |
Ilves Tampere | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-4] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 11:00 | KT | Busan I'Park |
Bucheon 1995 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Chunnam Dragons |
Gwangju Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 15:00 | KT | Chungnam Asan |
Seoul E Land | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Rigas Futbola Skola |
Jelgava | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Liepajas Metalurgs |
Spartaks Jurmala | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 18:00 | KT | Spyris Kaunas |
Baltija Panevezys | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:00 | KT | Atlantas Klaipeda |
FK Zalgiris Vilnius | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:00 | KT | Sociedad Deportiva Aucas |
Deportivo Cuenca | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 03:10 | KT | Macara |
Universidad Catolica Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 05:30 | KT | Barcelona SC(ECU) |
Liga Dep. Universitaria Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 08:00 | KT | Independiente Jose Teran |
Club Sport Emelec | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 04:00 | KT | Marathon |
Juticalpa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 07:30 | KT | Sonsonate |
Isidro Metapan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | KT | Always Ready |
Sport Boys Warnes | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 04:15 | KT | Nacional Potosi |
San Jose | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:30 | KT | Royal Pari |
Oriente Petrolero | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | KT | CD Puerto de Iztapa |
Antigua Gfc | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 04:00 | KT | CSD Municipal |
Deportivo Petapa | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 09:00 | KT | Xelaju MC |
Coban Imperial | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 00:00 | KT | El Zamalek |
Al Ahly | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 11:00 | KT | Avispa Fukuoka |
JEF United Ichihara | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:00 | KT | Okayama FC |
Ventforet Kofu | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:00 | KT | Zweigen Kanazawa FC |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:00 | KT | Machida Zelvia |
Ehime FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:00 | KT | Tochigi SC |
Yamagata Montedio | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:00 | KT | Tokushima Vortis |
Albirex Niigata Japan | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:00 | KT | Tokyo Verdy |
Kashiwa Reysol | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:00 | KT | V-Varen Nagasaki |
Omiya Ardija | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Mito Hollyhock |
Kagoshima United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Gifu |
Kyoto Purple Sanga | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:00 | KT | Ryukyu |
Renofa Yamaguchi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Hitra |
Sunndal | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Heming |
Grei | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 03:00 | KT | Santo Domingo |
CD Independiente Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 04:00 | KT | Orense SC |
Cds Santa Rita | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malta Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Gzira United |
Pieta Hotspurs | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Tarxien Rainbows |
Senglea Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | St Andrews |
Balzan | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:15 | KT | Hibernians FC |
Mosta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:00 | KT | Mqabba |
Naxxar Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:15 | KT | Swieqi United |
Lija Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 23:30 | KT | Gudja United |
Zejtun Corinthians | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Myanmar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 16:30 | KT | Hantharwady United |
Chinland | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:30 | KT | Yadanabon |
Dagon | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:30 | KT | Yangon United |
Ayeyawady United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:30 | KT | Zwekapin United |
Shan United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 15:00 | KT | Myanmar U19 |
Trung Quốc U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 17:15 | KT | Việt Nam U19 |
Thái Lan U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | AC Oulu |
Ac Kajaani | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | SJK Seinajoki |
Tpv Tampere | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Fredrikstad |
Baerum SK | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 04:00 | KT | Sao Paulo |
Palmeiras | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 16:00 | KT | Clinceni |
Luceafarul Oradea | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:00 | KT | Scm Argesul Pitesti |
Cs Aerostar Bacau | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:00 | KT | Dacia Unirea Braila |
Metaloglobus | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:00 | KT | Juventus Bucharest |
Acs Energeticianul | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:00 | KT | ACS Poli Timisoara |
Balotesti | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:00 | KT | Ripensia Timisoara |
Pandurii | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:30 | KT | Farul Constanta |
Chindia Targoviste | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 23:30 | KT | Petrolul Ploiesti |
Universitaea Cluj | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:45 | KT | Dubba Al-Husun |
Hatta | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:45 | KT | Khor Fakkan |
Masafi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | KS Energetyk ROW |
Siarka Tarnobrzeg | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Stal Stalowa Wola |
Skra Czestochowa | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Rozwoj Katowice |
Belchatow | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Olimpia Elblag |
Olimpia Grudziadz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:30 | KT | Arda |
Lokomotiv Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Botev Galabovo |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Kariana Erden |
Pfc Nesebar | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Chernomorets Pomorie |
Chernomorets Balchik | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Strumska Slava |
Pirin Blagoevgrad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:30 | KT | The New Saints |
Barry Town Afc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Dundela |
Portadown FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Ballinamallard United |
Warrenpoint Town | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-4] | |||||||
31/03 00:30 | KT | Coleraine |
Crusaders FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:30 | KT | Detonit Junior |
Partizan Obrshani | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Tikves Kavadarci |
Borec Veles | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Pehchevo |
Kozuv | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Bregalnica Stip |
Kamenica Sasa | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Vardar Negotino |
Plackovica | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Gench Kalemler |
Struga Trim Lum | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Skopje |
FK Teteks Tetovo | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Korab Debar |
Pelister Bitola | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Vlazrimi Kicevo |
Goblen | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Labunishta |
Fk Rinija Gostivar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 17:45 | KT | Udon Thani |
Rayong | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:00 | KT | Lampang Fc |
Thai Honda Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | Bangkok Glass Pathum |
Kasetsart University FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | Samut Sakhon |
Nong Bua Pitchaya | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Navy |
Khonkaen FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | FK Buducnost Podgorica |
Rudar Pljevlja | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Iskra Danilovgrad |
OFK Petrovac | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Ofk Titograd Podgorica |
Lovcen Cetinje | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Zeta |
Mornar | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Grbalj Radanovici |
FK Sutjeska Niksic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 15:00 | KT | Sydney FC U21 |
Wollongong Wolves | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 15:10 | KT | Marconi Stallions |
Manly United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales NPL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 13:30 | KT | Adamstown Rosebuds |
Broadmeadow Magic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Eintr. Braunschweig |
Munchen 1860 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Energie Cottbus |
Fortuna Koln | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Hansa Rostock |
Fsv Zwickau | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Sv Meppen |
SG Sonnenhof Grobaspach | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | SpVgg Unterhaching |
Hallescher | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Wurzburger Kickers |
Preuben Munster | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Cliftonville |
Glentoran | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 04:00 | KT | Colo Colo |
Deportes Iquique | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:30 | KT | O Higgins |
Union Espanola | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | Paradou Ac |
Jsm Bejaia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Paulista | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | KT | Oeste FC |
Ponte Preta | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 04:00 | KT | Sao Paulo |
Palmeiras | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Angola | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | Cuando Cubango |
Sporting Cabinda | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Saurimo |
Recreativo Caala | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Recreativo Libolo |
Bravos Do Maquis | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Santa Rita |
Interclube Luanda | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Petro Atletico De Luanda |
Sagrada Esperanca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 11:00 | KT | Modbury Jets |
Adelaide Cobras | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 11:00 | KT | Sturt Lions |
Gawler Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 11:00 | KT | West Torrens Birkalla |
Poet Adelarde Pirates | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 11:40 | KT | Salisbury United |
Usc Lion Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:30 | KT | Western Strikers SC |
White City Woodville | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Catarinense Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | KT | Joinville SC |
Marcilio Dias Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 04:00 | KT | Avai |
Atletico Tubarao Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 07:00 | KT | Cf Indios De Ciudad Juarez |
Correcaminos Uat | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 08:00 | KT | Atletico San Luis |
Alebrijes De Oaxaca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:30 | KT | Cambrian Clydach |
Penybont | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Cwmbran Celtic |
Cwmamman United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Llantwit Major |
Goytre United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Taffs Well |
Port Talbot | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Haverfordwest County |
Ton Pentre | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Peterhead |
Cowdenbeath | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Elgin City |
Annan Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Albion Rovers |
Clyde | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Queens Park |
Stirling Albion | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Berwick Rangers |
Edinburgh City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 11:15 | KT | Avondale Heights |
Melbourne Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 14:00 | KT | Heidelberg United |
Altona Magic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga trung tâm | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:00 | KT | Zorkyi Krasnogorsk |
Sokol | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:00 | KT | Zira |
Sabail | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Qarabag |
Standard Sumqayit | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | FK Inter Baku |
Neftci Baku | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | Zamora Barinas |
Lala | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 03:00 | KT | Aragua |
Carabobo | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 03:00 | KT | Caracas FC |
Mineros de Guayana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Chikhura Sachkhere |
Sioni Bolnisi | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Dila Gori |
Lokomotiv Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | WIT Georgia Tbilisi |
Dinamo Batumi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 14:00 | KT | Armadale |
Perth Glory Am | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 14:00 | KT | Balcatta |
Bayswater City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 14:00 | KT | Cockburn City |
ECU Joondalup | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 14:00 | KT | Floreat Athena |
Inglewood United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 14:00 | KT | Sorrento |
Stirling Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 14:00 | KT | Perth SC |
Rockingham City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 04:30 | KT | Cerro Porteno |
Libertad Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:30 | KT | Sportivo San Lorenzo |
Olimpia Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:30 | KT | Longford Town |
Shelbourne | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:30 | KT | Start Kristiansand |
Aalesund FK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 16:15 | KT | Pardubice |
Fk Graffin Vlasim | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:15 | KT | Fk Banik Sokolov |
Chrudim | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 14:00 | KT | Taringa Rovers |
Acacia Ridge | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 15:00 | KT | Albany Creek |
Centenary Stormers | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:00 | KT | Toowong |
Bayside United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:15 | KT | North Pine |
Grange Thistle Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 14:00 | KT | Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
Xinjiang Tianshan Leopard | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 14:30 | KT | Changchun YaTai |
Nantong Zhiyun | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 14:30 | KT | Liaoning Whowin |
Shaanxi Chang an Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 14:30 | KT | Shanghai Shenxin |
Heilongjiang heilongjiang Ice City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 15:00 | KT | Sichuan Longfor |
Guangdong Southern Tigers | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:30 | KT | Meizhou Hakka |
Guizhou Zhicheng | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 18:00 | KT | Kuban |
Spartak Nalchik | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | Legion Dynamo |
Chayka K Sr | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | Mashuk-KMV |
Dynamo Stavropol | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | Alania |
Druzhba Maykop | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | Volgar-Gazprom Astrachan |
SKA Rostov | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:00 | KT | FK Biolog |
FK Angusht Nazran | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:30 | KT | SC Wiener Neustadt |
Wacker Innsbruck Amateure | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:30 | KT | Austria Lustenau |
Floridsdorfer AC Wien | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | KT | La Equidad |
Deportes Tolima | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 04:00 | KT | Jaguares De Cordoba |
Atletico Junior Barranquilla | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 05:00 | KT | Atletico Bucaramanga |
America de Cali | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:00 | KT | Deportiva Once Caldas |
Aguilas Doradas | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 08:00 | KT | Atletico Nacional |
Deportivo Pasto | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Wigry Suwalki |
Stal Mielec | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Chojniczanka Chojnice |
LKS Nieciecza | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Sandecja |
Warta Poznan | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 23:45 | KT | Odra Opole |
GKS Katowice | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | Stomil Olsztyn OKS 1945 |
Gks Jastrzebie | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | Rakow Czestochowa |
Garbarnia Krakow | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:00 | KT | GKS Tychy |
Bytovia Bytow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Championship | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Dundee United |
Queen of South | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Inverness C.T. |
Falkirk | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Greenock Morton |
Partick Thistle | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Alloa Athletic |
Ross County | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Brechin City |
Airdrie United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Dumbarton |
Stenhousemuir | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | East Fife |
Raith Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Forfar Athletic |
Arbroath | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Montrose |
Stranraer | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 13:00 | KT | Cheonan City |
Changwon City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Incheon Korail |
Gyeongju KHNP | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Mokpo City |
Gangneung | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:30 | KT | Fortaleza CEIF |
Orsomarso | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 03:00 | KT | Barranquilla |
Valledupar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:30 | KT | Al Salt |
Al-Baq'a | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Ramtha SC |
Al-Jazeera (Jordan) | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 23:30 | KT | Shabab AlOrdon |
Al Hussein Irbid | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 18:15 | KT | Termez Surkhon |
Dinamo Samarkand | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Lokomotiv Tashkent |
Navbahor Namangan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 11:00 | KT | Thespa Kusatsu Gunma |
Vanraure Hachinohe | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 11:00 | KT | Azul Claro Numazu |
Kamatamare Sanuki | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:00 | KT | Cerezo Osaka U23 |
Fujieda Myfc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 14:00 | KT | SWQ Thunder |
Sunshine Coast | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 15:00 | KT | Brisbane Strikers |
Brisbane City SC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 15:30 | KT | Gold Coast Knights |
Queensland Lions SC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:00 | KT | Magpies Crusaders |
Gold Coast United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | F91 Dudelange |
Una Strassen | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | Us Mondorf-les-bains |
CS Petange | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:30 | KT | Differdange 03 |
Progres Niedercorn | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 16:15 | KT | Benesov |
Sokol Zivanice | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:15 | KT | Prevysov |
Sokol Brozany | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:15 | KT | Fk Loko Vltavin |
Sokol Zapy | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 16:30 | KT | Kraluv Dvur |
Litomerice | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:30 | KT | Dobrovice |
Stechovice | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:30 | KT | Domazlice |
Olympia Radotin | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:30 | KT | Slovan Velvary |
Slavoj Vysehrad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 18:00 | KT | Kohtla Jarve Jk Jarve |
Elva | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:00 | KT | NK Krka |
NK Ptuj Drava | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Jadran Dekani |
Tabor Sezana | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | ND Ilirija 1911 |
Nd Beltinci | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Nafta |
Ankaran Hrvatini Mas Tech | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Nk Roltek Dob |
Ask Bravo | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Rogaska |
Fuzinar | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Bilje |
Brezice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 11:00 | KT | Melbourne Heart Youth |
Goulburn Valley Suns | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 11:00 | KT | Langwarrin |
Box Hill United Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:00 | KT | Ballarat Red Devils |
St Albans Saints | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | North Geelong Warriors |
Werribee City Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Murray United |
Springvale White Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:15 | KT | Northcote City |
Fc Bulleen Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:30 | KT | Geelong Sc |
Moreland Zebras | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 12:00 | KT | Goyang Fc |
Jungnang Chorus Mustang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Cheongju Jikji Fc |
Pyeongtaek Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Chungju Citizen |
Siheung City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Gyeongju Citizen Fc |
Chuncheon Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Pocheon Fc |
Icheon Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Yangpyeong |
Gimpo Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Jeonju Citizen |
Seoul United Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 13:00 | KT | Yeoju Sejong |
Yangju Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 17:00 | KT | Ulsan Citizen |
Pyeongchang | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
Odeva Lipany | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Inter Bratislava |
Mfk Nova Dubnica | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Stk 1914 Samorin |
Dukla Banska Bystrica | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | KFC Komarno |
1. Tatran Presov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | AC Juvenes/Dogana |
Cailungo | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Tre Penne |
Sp Cosmos | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | San Giovanni |
SC Faetano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Irodotos |
Platanias FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:00 | KT | Taip Vilnius |
Minija | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Banga Gargzdai |
Siauliai | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Hegelmann Litauen |
Dziugas Telsiai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Ab Argir |
B36 Torshavn | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 00:00 | KT | Skala Itrottarfelag |
NSI Runavik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Black Rhinos Fc |
Highlanders Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Chapungu United |
Bulawayo Chiefs | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Chicken Inn |
Zpc Kariba | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Mushowani Stars |
Dynamos Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia President Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 15:30 | KT | Bhayangkara Surabaya United |
Arema Malang | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tasmania Premier League Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 10:15 | KT | Devonport City Striker |
Clarence United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:15 | KT | Hobart Olympia Warriors |
Riverside Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 12:30 | KT | Hobart Zebras |
Launceston City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 13:15 | KT | New Farm |
Moggill | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 14:15 | KT | Ipswich City |
Samford Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 15:15 | KT | North Star |
Pine Hills | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:30 | KT | Real Kings |
Ajax Cape Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Royal Eagles |
Cape Umoya United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Cape Town |
Ts Sporting | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:30 | KT | Witbank Spurs |
Marumo Gallants | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ South Africa League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Bloemfontein Celtic |
Lamontville Golden Arrows | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 01:15 | KT | Bidvest Wits |
Chippa United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[3-3], 120 minutes[4-4], Penalty Kicks[3-5] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | Liniers |
Claypole | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | Argentino De Rosario |
Cdys Juventud Unida | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 20:00 | KT | Luftetari Gjirokaster |
Skenderbeu Korca | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 20:00 | KT | Kamza |
Flamurtari | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | Teuta Durres |
Kastrioti Kruje | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:59 | KT | KF Tirana |
KF Laci | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 17:00 | KT | Hradec Kralove u19 |
Sparta Praha U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 17:00 | KT | Banik Ostrava u19 |
Viktoria Plzen U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 17:00 | KT | Vysocina Jihlava U19 |
Slavia Praha u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 17:00 | KT | Ceske Budejovice u19 |
Synot Slovacko U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], Penalty [2-4], Synot Slovacko U19 thắng | |||||||
30/03 19:00 | KT | Zlin U19 |
Pardubice U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 19:15 | KT | Sk Sigma Olomouc u19 |
Brno U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 16:00 | KT | Fk Rostov Youth |
Fk Ural Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:00 | KT | Cska Moscow Youth |
Ufa Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Zenit St.petersburg Youth |
Orenburg Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:30 | KT | Solin |
HNK Sibenik | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Zadar |
NK Lucko | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | Osijek B |
Dugopolje | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:30 | KT | NK Varteks |
Kustosija | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Libya | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | Darnes |
Al Taawun | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Khaleej Sirte |
Al Anwar | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Al Akhdhar |
Ngom Egdabya | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | KT | Cerro Montevideo |
Nacional Montevideo | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | Liverpool P. |
Ca Juventud De Las Piedras | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 05:00 | KT | Boston River |
CA Penarol | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 05:00 | KT | Cerro Largo |
Ca River Plate | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 11:00 | KT | Nữ Nippon Sport Science University |
Nữ Vegalta Sendai | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 11:00 | KT | Nữ Kanagawa University |
Nữ Nagano Parceiro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 19:35 | KT | Aldershot Town |
AFC Fylde | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Barnet |
Leyton Orient | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Barrow |
Boreham Wood | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Braintree Town |
Gateshead | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Chesterfield |
Dagenham and Redbridge | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Eastleigh |
Hartlepool United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Ebbsfleet United |
Wrexham | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Halifax Town |
Maidenhead United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Harrogate Town |
Maidstone United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Salford City |
Bromley | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Solihull Moors |
Dover Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Sutton United |
Havant and Waterlooville | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Bath City |
Woking | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Chelmsford City |
Oxford City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Concord Rangers |
Weston Super Mare | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Dartford |
Truro City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Dulwich Hamlet |
Billericay Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | East Thurrock United |
Chippenham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Gloucester City |
Welling United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Hampton & Richmond |
Hungerford Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Hemel Hempstead Town |
Eastbourne Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Slough Town |
St Albans City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Torquay United |
Wealdstone | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | AFC Telford United |
Blyth Spartans | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Altrincham |
Kidderminster | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Boston United |
Curzon Ashton | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Bradford Park Avenue |
Alfreton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Chester FC |
Chorley | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Fc United Of Manchester |
Nuneaton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Guiseley |
York City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Leamington |
Ashton United | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Southport FC |
Brackley Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Spennymoor Town |
Hereford | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Stockport County |
Darlington | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 23:15 | KT | Uhud Medina |
Al Shabab Ksa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Basford Utd |
Bamber Bridge | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Farsley Celtic |
Stalybridge Celtic | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Grantham Town |
Witton Albion | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Hednesford Town |
Matlock Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Hyde United |
Stafford Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Marine |
South Shields | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Mickleover Sports |
Whitby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Scarborough |
Lancaster City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Warrington Town AFC |
Gainsborough Trinity | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Workington |
Nantwich Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 22:00 | KT | Chesham United |
Taunton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Dorchester Town |
Beaconsfield Sycob | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Frome Town |
Farnborough Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Gosport Borough |
Harrow Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Hartley Wintney |
Weymouth | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Metropolitan Police |
Merthyr Town | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Poole Town |
Hendon | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Staines Town |
Salisbury City | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Swindon Supermarine |
Walton Casuals | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Tiverton Town |
Kings Langley | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Wimborne Town |
Basingstoke Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato do Nordeste Primeira | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:00 | KT | Sampaio Correa |
Bahia | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | Sergipe Cs |
Moto Clube Ma | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | Crb Mather Europe |
Botafogo PB | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | Vitoria Salvador BA |
Nautico PE | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | Santa Cruz (PE) |
Confianca Se | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | Fortaleza |
ABC RN | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 02:00 | KT | Salgueiros AC |
Ceara | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U17 Châu Âu nữ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 21:00 | KT | Nữ Áo U17 |
Nữ Bỉ U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 21:00 | KT | Nữ Wales U17 |
Nữ Phần Lan U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:15 | KT | Deportivo Union Comercio |
Carlos A Mannucci | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 03:30 | KT | Binacional |
Universitario de Deportes | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 05:45 | KT | Sport Huancayo |
Cusco FC | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 08:00 | KT | Melgar |
Dep. San Martin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 01:00 | KT | St Louis Lions |
Charlotte Independence | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:00 | KT | Carolina RailHawks |
Charleston Battery | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:00 | KT | Indy Eleven |
Hartford Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:30 | KT | Bethlehem Steel |
Pittsburgh Riverhounds | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:30 | KT | Tampa Bay Rowdies |
Loudoun United | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 07:30 | KT | Austin Bold |
San Antonio | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 08:05 | KT | Reno 1868 |
Okc Energy Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 08:30 | KT | El Paso Locomotive |
Orange County Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 09:00 | KT | Los Angeles Galaxy 2 |
Portland Timbers B | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 09:30 | KT | Las Vegas Lights |
Real Monarchs Slc | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 09:30 | KT | Phoenix Rising Arizona U |
Colorado Springs Switchbacks | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
31/03 02:30 | KT | Deportes Temuco |
Melipilla | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 03:30 | KT | Cd Magallanes |
Deportes Santa Cruz | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 06:00 | KT | Rangers Talca |
Nublense | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 07:00 | KT | Cd Copiapo S.a. |
Csyd Barnechea | Đội hình Diễn biến |
|||
31/03 07:00 | KT | Puerto Montt |
Cd Santiago Morning | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 18:00 | KT | Cd Aves U23 |
Benfica U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:00 | KT | Feirense U23 |
Vitoria Guimaraes U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:00 | KT | Portimonense U23 |
Academica Coimbra U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 18:00 | KT | Vitoria Fc Setubal U23 |
Maritimo U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 22:00 | KT | Cova Piedade U23 |
Belenenses U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản JFL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/03 11:00 | KT | Honda |
Veertien Mie | Đội hình Diễn biến |
|||
30/03 11:00 | KT | Sony Sendai FC |
Imabari FC | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |