KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 02:00 | KT | Manchester United |
Arsenal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 01:45 | KT | Parma |
Torino | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 02:00 | KT | Cremonese |
Ascoli | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 23:30 | KT | Sochi |
Akhmat Grozny | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 01:30 | KT | Hannover 96 |
Nurnberg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 01:45 | KT | Guingamp |
Le Mans | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 02:15 | KT | Aves |
Sporting Lisbon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 05:00 | KT | Central Cordoba Sde |
Godoy Cruz | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 07:10 | KT | Colon |
Argentinos Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 00:00 | KT | Horsens |
Esbjerg FB | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 22:59 | KT | Slovan Liberec |
Budejovice | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:59 | KT | Banik Ostrava |
Pribram | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 00:00 | KT | Ostersunds FK |
Djurgardens | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 00:00 | KT | Helsingborg IF |
Kalmar FF | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 00:00 | KT | Hammarby |
Orebro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 00:00 | KT | Gaziantep Buyuksehir Belediyesi |
Goztepe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 00:00 | KT | Viking |
Mjondalen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 22:59 | KT | Zaglebie Lubin |
LKS Lodz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 01:00 | KT | Jong AZ |
Den Bosch | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 01:00 | KT | Jong Utrecht |
Helmond Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 00:00 | KT | Degerfors IF |
Syrianska FC | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 00:00 | KT | Ik Frej Taby |
IK Brage | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp câu lạc bộ Ả rập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 23:30 | KT | Dhufar |
Mc Alger | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 22:00 | KT | Politehnica Iasi |
Sepsi | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 00:30 | KT | CS Universitatea Craiova |
Viitorul Constanta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 06:00 | KT | Avai |
Bahia | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 06:00 | KT | Fortaleza |
Botafogo | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 06:00 | KT | Goias |
Cruzeiro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 21:30 | KT | Arda |
Etar Veliko Tarnovo | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 00:00 | KT | Vitosha Bistritsa |
Lokomotiv Plovdiv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 21:00 | KT | Krasnodar II |
Fakel Voronezh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 22:59 | KT | FK Javor Ivanjica |
Radnik Surdulica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 22:59 | KT | NK Aluminij |
NK Publikum Celje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 19:00 | KT | Lori Vanadzor |
Shirak | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:00 | KT | Avan Academy |
Pyunik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 06:00 | KT | Guarani Sp |
Atletico Clube Goianiense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 01:30 | KT | CA Brown Adrogue |
Almagro | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 04:10 | KT | Tigre |
San Martin Tucuman | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 07:00 | KT | Gimnasia Mendoza |
All Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 07:10 | KT | Estudiantes de Caseros |
Ca Platense | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 22:00 | KT | Riga Fc |
Daugava Daugavpils | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:59 | KT | Rigas Futbola Skola |
Metta/LU Riga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 07:30 | KT | Independiente Jose Teran |
Liga Dep. Universitaria Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 07:00 | KT | Jorge Wilstermann |
Club Guabira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 20:00 | KT | Botswana |
Liberia | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 04:00 | KT | Nữ Barbados |
Nữ Saint Lucia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U17 Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 21:00 | KT | Thụy Điển U17 |
Đảo Faroe u17 | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 21:00 | KT | Đan Mạch U17 |
Lithuania U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 21:00 | KT | Septemvri Sofia |
Ludogorets Razgrad Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:00 | KT | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa |
Spartak Pleven | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:00 | KT | Chernomorets Balchik |
Hebar Pazardzhik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 00:00 | KT | Ingolstadt 04 |
SpVgg Unterhaching | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 02:00 | KT | Deveronvale |
Spartans | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 02:00 | KT | Deveronvale |
Spartans | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 22:10 | KT | Bahrain Sc |
Al Ittihad Bhr | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:10 | KT | Al Budaiya |
Malkia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 05:00 | KT | Sportivo Luqueno |
Deportivo Capiata | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 07:00 | KT | Cerro Porteno |
Deportivo Santani | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 19:00 | KT | Odd Grenland B |
Senja | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 00:00 | KT | Skeid Oslo |
Strommen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 22:59 | KT | Altinordu |
Adana Demirspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga Ural | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 17:00 | KT | Ufa B |
Chelyabinsk | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:30 | KT | Kamaz |
Nosta Novotroitsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 21:00 | KT | Union Magdalena |
Atletico Junior Barranquilla | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 05:45 | KT | Barranquilla |
Deportes Quindio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 22:30 | KT | KTP Kotka |
Musa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 18:00 | KT | Kuruvchi Kokand Qoqon |
Metallurg Bekobod | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 20:15 | KT | OTMK Olmaliq |
Nasaf Qarshi | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 20:15 | KT | Kuruvchi Bunyodkor |
Buxoro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 19:00 | KT | Baia Zugdidi |
Samtredia | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 19:00 | KT | Guria Lanchkhuti |
Telavi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 21:00 | KT | Zemun |
Radnicki Pirot | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 21:00 | KT | Zlatibor Cajetina |
Semendria 1924 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 19:00 | KT | Bkma |
West Armenia | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 19:00 | KT | Aragats |
Ani Yerevan | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 19:00 | KT | Pyunik B |
Dilijan | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 19:00 | KT | Van |
Alashkert B Martuni | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 19:00 | KT | Lernayin Artsakh |
Shirak Gjumri B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 00:30 | KT | Newroz |
Arameisk-syrianska If | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jamaica Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 08:30 | KT | Cavalier |
University Of West Indies Uwi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 17:00 | KT | Istiklol Fergana |
Iftixor Oltiariq | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 18:00 | KT | Oktepa |
Shurtan Guzor | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 18:35 | KT | Xorazm Urganch |
Neftchi Fargona | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 19:00 | KT | Mashal Muborak |
Sherdor Samarqand | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 01:30 | KT | Yupanqui |
Claypole | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ West African Football Union | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 00:00 | KT | Mali |
Niger | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 00:30 | KT | Sierra Leone |
Liberia | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 03:00 | KT | Bờ Biển Ngà |
Cape Verde | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 18:00 | KT | Molde B |
Stabaek B | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:00 | KT | Stord IL |
Stromsgodset B | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:59 | KT | Herd |
Aalesund Fk B | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 01:00 | KT | Lillestrom B |
Honefoss | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 01:15 | KT | Ready |
Valerenga B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia IRAN | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 18:30 | KT | Mashin Sazi |
Persepolis | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 18:30 | KT | Fajr Sepasi |
Foolad Khozestan | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[3-2] | |||||||
30/09 19:30 | KT | Esteghlal Novin Mahshahr |
Mes Novin Kerman | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 20:00 | KT | Kheybar Khorramabad |
Sepahan | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 20:45 | KT | Peykan |
Shohadaye Razkan Kkaraj | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 20:45 | KT | Khooshe Talaee Saveh |
Shahin Bushehr | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], 120 minutes[3-3], Penalty Kicks[1-3] | |||||||
30/09 21:45 | KT | Oxin Alborz |
Esteghlal Tehran | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-3] | |||||||
30/09 22:00 | KT | Pars Jonoubi Jam |
Zob Ahan | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-2] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 22:10 | KT | Al Nahdha |
Al Bukayriyah | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:20 | KT | Al Kawkab |
Al-Ansar | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:40 | KT | Al Jabalain |
Al Jeel | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:45 | KT | Al Ain Ksa |
Al Qadasiya | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 22:50 | KT | Uhud Medina |
Hottain | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Sudan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 21:00 | KT | Rabita Kosti |
Ahli Atbara | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 21:00 | KT | Al Shorta Algadarf |
Ahli Shandi | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 00:00 | KT | Hilal Obayed |
Alamal Atbara | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 01:15 | KT | Dep. San Martin |
Binacional | Đội hình Diễn biến |
|||
01/10 03:30 | KT | Ayacucho Futbol Club |
Univ. Cesar Vallejo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 07:00 | KT | Sporting Kansas City ii |
Birmingham Legion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
01/10 05:30 | KT | Santiago Wanderers |
Csyd Barnechea | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Burundi League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
30/09 18:50 | KT | Les Lierres |
Kayanza Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
30/09 21:00 | KT | Bs Dynamic |
Flambeau Du Centre | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |