LTĐ bóng đá Việt Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 17:00 | 10 KT |
Becamex Bình Dương[13] |
Thanh Hóa[1] | |
01/06 19:15 | 10 KT |
Viettel[8] |
Sông Lam Nghệ An[11] | |
LTĐ bóng đá FIFA World Cup U20 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 00:30 | 1/16 KT |
Gambia U20 |
Uruguay U20 | |
02/06 04:00 | 1/16 KT |
Ecuador U20 |
Hàn Quốc U20 | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Italia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 01:30 | playout KT |
Brescia[16] |
Cosenza[17] | |
LTĐ bóng đá Hà Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 23:45 | uefa ecl qualific.po KT |
SC Heerenveen |
Twente Enschede | |
02/06 02:00 | uefa ecl qualific.po KT |
Utrecht[7] |
Sparta Rotterdam[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Đức | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 01:45 | upgrade playoffs KT |
VfB Stuttgart[GER D1-16] |
Hamburger[3] | |
LTĐ bóng đá Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 06:00 | 1st phase KT |
Sarmiento Junin[11] |
Newells Old Boys[13] | |
02/06 07:30 | 1st phase KT |
Arsenal de Sarandi[27] |
Boca Juniors[9] | |
LTĐ bóng đá Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 22:30 | relegation playoff KT |
Pribram[CZE D2-3] |
Pardubice[15] | |
01/06 22:30 | relegation playoff KT |
Zlin[16] |
Vyskov[CZE D2-2] | |
LTĐ bóng đá Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 01:00 | 10 KT |
IBV Vestmannaeyjar[11] |
HK Kopavog[5] | |
02/06 02:15 | 10 KT |
Fylkir[7] |
KR Reykjavik[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 00:00 | 10 KT |
Jonkopings Sodra IF[5] |
Osters IF[4] | |
02/06 00:00 | 10 KT |
Vasteras SK FK[2] |
AFC United[14] | |
02/06 00:00 | 10 KT |
GAIS[3] |
Orgryte[10] | |
02/06 00:00 | 10 KT |
Helsingborg IF[15] |
Skovde AIK[16] | |
LTĐ bóng đá Romania | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 00:30 | conference league play offs final KT |
CFR Cluj[2] |
U Craiova 1948[7] | |
LTĐ bóng đá Bulgaria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 21:30 | conference league play offs KT |
Lokomotiv Sofia[9] |
Botev Plovdiv[10] | |
02/06 00:00 | conference league play offs KT |
Arda[8] |
Slavia Sofia[7] | |
LTĐ bóng đá Armenia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 21:00 | 35 KT |
Avan Academy[3] |
Lernayin Artsakh[10] | |
LTĐ bóng đá Singapore | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 18:45 | 10 KT |
Balestier Khalsa FC[4] |
Home United FC[3] | |
LTĐ bóng đá Cúp Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 22:59 | 5 KT |
Vantaa |
Pepo[FIN D3 AA-10] | |
LTĐ bóng đá Latvia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 21:00 | 16 KT |
Liepajas Metalurgs[5] |
Tukums-2000[9] | |
01/06 22:59 | 16 KT |
Fk Auda Riga[6] |
Jelgava[7] | |
LTĐ bóng đá Ai Cập | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 22:59 | 30 KT |
Haras El Hedoud |
Aswan | |
02/06 01:30 | 30 KT |
Enppi |
Ghazl El Mahallah | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc Gia Na Uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 22:00 | 2 KT |
Sotra Sk[NOR D2B-6] |
Sandnes Ulf[NOR AL-10] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Levanger[NOR D2B-1] |
Kristiansund BK[NOR AL-1] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Junkeren[NOR D2B-9] |
Bodo Glimt[NOR D1-1] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Stjordals Blink[NOR D2B-5] |
Rosenborg[NOR D1-11] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Fana |
Asane Fotball[NOR AL-16] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Strommen[NOR D2B-10] |
Mjondalen[NOR AL-9] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Grorud IL[NOR D2A-6] |
Raufoss[NOR AL-13] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Strindheim IL |
Ranheim IL[NOR AL-3] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Frigg FK |
Sarpsborg 08 FF[NOR D1-4] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Stord IL |
FK Haugesund[NOR D1-14] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Skjervoy |
Alta[NOR D2B-11] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Baerum SK[NOR D2B-4] |
Skeid Oslo[NOR AL-15] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Brattvag[NOR D2A-12] |
IL Hodd[NOR AL-8] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Gjovik Ff[NOR D2B-12] |
Kongsvinger[NOR AL-5] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Halsen |
Start Kristiansand[NOR AL-6] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Mjolner |
Ham-Kam[NOR D1-15] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Orn-Horten[NOR D2A-10] |
Fredrikstad[NOR AL-4] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Fjora |
Brann[NOR D1-3] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Tromsdalen UIL[NOR D2B-2] |
Tromso IL[NOR D1-6] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Byasen Toppfotball |
Aalesund FK[NOR D1-16] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Melhus |
Molde[NOR D1-8] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Notodden FK[NOR D2A-4] |
Odd Grenland[NOR D1-10] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Lysekloster |
Sogndal[NOR AL-2] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Vard Haugesund[NOR D2A-5] |
Bryne[NOR AL-12] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Kjelsas IL[NOR D2A-3] |
Stabaek[NOR D1-7] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Ullensaker/Kisa IL[NOR D2B-3] |
Lillestrom[NOR D1-5] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Arendal[NOR D2A-2] |
Jerv[NOR AL-14] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
FK Vidar |
Viking[NOR D1-4] | |
01/06 22:59 | 2 KT |
Gjellerasen If |
KFUM Oslo | |
01/06 23:00 | KT |
Gjelleraasen Il |
KFUM Oslo[NOR AL-11] | |
02/06 00:00 | 2 KT |
Kvik Halden[NOR D2B-8] |
Moss[NOR AL-7] | |
02/06 00:00 | 2 KT |
Lyn Oslo[NOR D2A-8] |
Valerenga[NOR D1-9] | |
02/06 01:00 | 2 KT |
Eik Tonsberg |
Stromsgodset[NOR D1-12] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Ecuador | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 07:00 | 11 KT |
Manta[4] |
Imbabura Sc[2] | |
LTĐ bóng đá Myanmar | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 16:15 | 7 KT |
Mawyawadi[10] |
Kachin United[11] | |
01/06 16:30 | 7 KT |
Mahar United[7] |
Hantharwady United[3] | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 05:30 | 4 KT |
Sao Paulo[BRA D1-3] |
Sport Club Recife[BRA D2-9] | |
02/06 06:00 | 4 KT |
Flamengo[BRA D1-8] |
Fluminense[BRA D1-9] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 01:45 | prom./relegation po KT |
Dungannon Swifts[NIR D1-10] |
Annagh United[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Kazakhstan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 19:00 | 10 KT |
Akademiya Ontustik |
Turan Turkistan | |
01/06 20:00 | 10 KT |
Akzhayik Oral[5] |
Astana B[15] | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc Gia Albania | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 00:00 | chung kết KT |
KF Tirana[ALB D1-1] |
Egnatia Rrogozhine[ALB D1-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 18:00 | relegation round KT |
Peresvet Podolsk |
Khimki Reserve | |
LTĐ bóng đá Georgia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 19:00 | 18 KT |
Samtredia[9] |
Samgurali Tskh[3] | |
01/06 19:00 | 18 KT |
Shukura Kobuleti[7] |
Gagra[8] | |
01/06 22:00 | 18 KT |
Saburtalo Tbilisi[2] |
Dinamo Tbilisi[4] | |
01/06 22:59 | 18 KT |
Dila Gori[5] |
Telavi[10] | |
02/06 00:00 | 18 KT |
Dinamo Batumi[1] |
Torpedo Kutaisi[6] | |
LTĐ bóng đá Colombia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 06:15 | quadrangular(a) KT |
Deportivo Pasto[(a)-8] |
Alianza Petrolera[(a)-6] | |
02/06 08:30 | quadrangular(a) KT |
Atletico Nacional[(a)-3] |
Aguilas Doradas[(a)-1] | |
LTĐ bóng đá Scotland Championship | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 02:00 | Promotion Finals KT |
Partick Thistle[4] |
Ross County[SCO PR-12] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Colombia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 04:00 | apertura fase 2 KT |
Patriotas[(a)-2] |
Cucuta[(a)-3] | |
02/06 04:00 | apertura fase 2 KT |
Valledupar[(a)-8] |
Inter Palmira[(a)-5] | |
LTĐ bóng đá Tunisia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 22:59 | championship round KT |
Esperance Sportive de Tunis[A-1] |
Us Ben Guerdane[B-2] | |
LTĐ bóng đá Cúp quốc gia Uzbekistan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 19:45 | bảng KT |
Andijan Ii[UZB D1A-10] |
Fk Gijduvon[UZB D1A-9] | |
01/06 19:45 | bảng KT |
Jizzakh Bars |
OTMK Olmaliq[UZB D1-5] | |
01/06 22:00 | bảng KT |
Unired[UZB D1A-6] |
Kuruvchi Bunyodkor[UZB D1-6] | |
01/06 22:00 | bảng KT |
Metallurg Bekobod[UZB D1-11] |
Neftchi Fargona[UZB D1-2] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 02:15 | 5 KT |
IA Akranes[7] |
Fjolnir[1] | |
02/06 02:15 | 5 KT |
Grindavik[2] |
Umf Afturelding[3] | |
02/06 02:15 | 5 KT |
UMF Selfoss[4] |
Throttur[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/06 20:00 | KT |
Karaman Belediyespor |
Orduspor | |
LTĐ bóng đá Brazil Campeonato Paulista Youth | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 01:00 | KT |
Portuguesa Youth |
Rb Bragantino Youth | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 02:15 | KT |
Kh Hlidarendi |
Hamar Hveragerdi | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 02:15 | KT |
Augnablik |
Ymir | |
LTĐ bóng đá U19 Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 01:15 | KT |
Asker Fotball U19 |
Moss U19 | |
02/06 01:15 | KT |
Oppsal U19 |
Skeid Oslo U19 | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Peru | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 01:00 | KT |
Ayacucho Futbol Club |
Dep. San Martin | |
LTĐ bóng đá Peru | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 08:00 | apertura KT |
Sporting Cristal[(a)-3] |
Cienciano[(a)-8] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Chile | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/06 07:00 | 15 KT |
San Marcos De Arica[13] |
Csyd Barnechea[10] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |