LTĐ bóng đá Cúp FA | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | chung kết KT |
Manchester City[ENG PR-1] |
Manchester United[ENG PR-3] | |
LTĐ bóng đá Nga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | 30 KT |
Krylya Sovetov Samara[13] |
Spartak Moscow[3] | |
03/06 21:00 | 30 KT |
Lokomotiv Moscow[9] |
Torpedo Moscow[16] | |
03/06 21:00 | 30 KT |
Gazovik Orenburg[8] |
Dynamo Moscow[7] | |
03/06 21:00 | 30 KT |
Akhmat Grozny[5] |
Krasnodar FK[6] | |
03/06 21:00 | 30 KT |
Zenit St.Petersburg[1] |
Fakel Voronezh[12] | |
03/06 21:00 | 30 KT |
Pari Nizhny Novgorod[14] |
FK Khimki[15] | |
03/06 21:00 | 30 KT |
Ural Yekaterinburg[11] |
Sochi[10] | |
03/06 21:00 | 30 KT |
CSKA Moscow[2] |
FK Rostov[4] | |
LTĐ bóng đá Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 16:45 | chung kết KT |
Melbourne City[1] |
Central Coast Mariners FC[2] | |
LTĐ bóng đá Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 19:00 | relegation round KT |
Aalborg BK[12] |
Silkeborg IF[7] | |
03/06 19:00 | relegation round KT |
Horsens[10] |
Lyngby[11] | |
03/06 19:00 | relegation round KT |
Midtjylland[8] |
Odense BK[9] | |
LTĐ bóng đá Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 19:00 | 9 KT |
Inter Turku[9] |
Honka[5] | |
03/06 21:00 | 9 KT |
AC Oulu[4] |
IFK Mariehamn[10] | |
03/06 21:00 | 10 KT |
HJK Helsinki[2] |
SJK Seinajoki[1] | |
03/06 21:00 | 10 KT |
KTP Kotka[8] |
VPS Vaasa[12] | |
03/06 21:00 | 10 KT |
KuPS[3] |
Haka[7] | |
03/06 22:00 | 10 KT |
Ilves Tampere[6] |
Lahti[11] | |
LTĐ bóng đá Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 20:00 | 11 KT |
IFK Goteborg[14] |
Mjallby AIF[9] | |
LTĐ bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 20:00 | 37 KT |
Konyaspor[7] |
Karagumruk[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hà Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:30 | nacompetitie r2 KT |
Almere City FC[3] |
VVV Venlo[7] | |
LTĐ bóng đá Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 14:30 | 16 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[7] |
Ulsan Hyundai Horang-i[1] | |
03/06 16:00 | 16 KT |
Suwon Samsung Bluewings[12] |
Suwon FC[10] | |
03/06 17:00 | 16 KT |
Jeju United FC[3] |
Gangwon FC[11] | |
03/06 17:30 | 16 KT |
Gwangju Fc[8] |
Pohang Steelers[4] | |
LTĐ bóng đá Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 12:00 | 16 KT |
Vissel Kobe[1] |
Kawasaki Frontale[9] | |
03/06 13:00 | 16 KT |
Tokyo[11] |
Yokohama F Marinos[2] | |
03/06 13:00 | 16 KT |
Shonan Bellmare[17] |
Albirex Niigata Japan[13] | |
03/06 14:00 | 16 KT |
Nagoya Grampus Eight[3] |
Cerezo Osaka[5] | |
03/06 16:00 | 16 KT |
Avispa Fukuoka[10] |
Gamba Osaka[18] | |
03/06 16:30 | 16 KT |
Yokohama FC[16] |
Sagan Tosu[12] | |
03/06 17:00 | 16 KT |
Kashiwa Reysol[15] |
Consadole Sapporo[8] | |
LTĐ bóng đá Bulgaria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 22:00 | championship round KT |
CSKA Sofia[2] |
Cska 1948 Sofia[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Nga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 13:00 | 34 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[12] |
Arsenal Tula[13] | |
03/06 18:00 | 34 KT |
Baltika[2] |
Veles Moscow[15] | |
03/06 18:00 | 34 KT |
Makhachkala[6] |
Alania[3] | |
03/06 18:00 | 34 KT |
Krasnodar II[18] |
Shinnik Yaroslavl[7] | |
03/06 18:00 | 34 KT |
Rodina Moskva[5] |
Rubin Kazan[1] | |
03/06 18:00 | 34 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[16] |
Kuban[14] | |
03/06 18:00 | 34 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[4] |
Volga Ulyanovsk[17] | |
03/06 21:00 | 34 KT |
Akron Togliatti[11] |
Volgar-Gazprom Astrachan[9] | |
03/06 21:00 | 34 KT |
Kamaz[8] |
Neftekhimik Nizhnekamsk[10] | |
LTĐ bóng đá Áo | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 22:00 | championship playoff KT |
SK Austria Klagenfurt[6] |
Rapid Wien[5] | |
03/06 22:00 | championship playoff KT |
Austria Wien[4] |
Red Bull Salzburg[1] | |
03/06 22:00 | championship playoff KT |
Sturm Graz[2] |
LASK Linz[3] | |
LTĐ bóng đá Belarus | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 19:00 | 11 KT |
Belshina Babruisk[13] |
Gomel[7] | |
03/06 22:00 | 11 KT |
Smorgon FC[9] |
Energetik Bgu Minsk[15] | |
LTĐ bóng đá Kazakhstan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 20:00 | 12 KT |
Kairat Almaty[5] |
Okzhetpes[10] | |
03/06 21:00 | 12 KT |
Tobol Kostanai[7] |
Kyzylzhar Petropavlovsk[3] | |
03/06 21:00 | 12 KT |
Astana[1] |
Aksu[13] | |
03/06 22:00 | 12 KT |
FK Aktobe Lento[4] |
Shakhtyor Karagandy[9] | |
03/06 22:00 | 12 KT |
Ordabasy[2] |
FK Atyrau[6] | |
LTĐ bóng đá Nam Phi | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 20:00 | playoff KT |
Ajax Cape Town[SAFL-2] |
Maritzburg United[15] | |
LTĐ bóng đá Iraq | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 20:45 | KT |
Al-Hudod[10] |
Al Qasim Sport Club[17] | |
LTĐ bóng đá Trung Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 16:30 | 11 KT |
Shanghai East Asia FC[1] |
Chengdu Rongcheng[2] | |
03/06 18:35 | 11 KT |
Shandong Taishan[8] |
Dalian Yifang Aerbin[15] | |
03/06 18:35 | 11 KT |
HeNan |
Meizhou Hakka | |
LTĐ bóng đá Singapore | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 17:00 | 10 KT |
Hougang United FC[8] |
Young Lions[9] | |
LTĐ bóng đá Malaysia Super League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 16:30 | 13 KT |
Perak[11] |
Terengganu[7] | |
03/06 19:15 | 13 KT |
PDRM[10] |
Selangor PB[2] | |
03/06 20:00 | 13 KT |
Pulau Pinang[9] |
Johor FC[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 14:00 | 16 KT |
Cheonan City[13] |
Gyeongnam FC[5] | |
03/06 16:30 | 16 KT |
Chungnam Asan[10] |
Seongnam FC[7] | |
03/06 18:00 | 16 KT |
Anyang[1] |
Bucheon 1995[4] | |
LTĐ bóng đá Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 19:00 | 16 KT |
Dainava Alytus[6] |
Suduva[7] | |
03/06 21:00 | 16 KT |
Banga Gargzdai[8] |
Trakai Riteriai[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 11:00 | 19 KT |
Ban Di Tesi Iwaki[21] |
Roasso Kumamoto[12] | |
03/06 12:00 | 19 KT |
Zweigen Kanazawa FC[18] |
Thespa Kusatsu Gunma[7] | |
03/06 12:00 | 19 KT |
Yamagata Montedio[15] |
Shimizu S-Pulse[6] | |
03/06 12:00 | 19 KT |
Omiya Ardija[22] |
Mito Hollyhock[20] | |
03/06 12:00 | 19 KT |
Renofa Yamaguchi[19] |
V-Varen Nagasaki[4] | |
03/06 14:00 | 19 KT |
Jubilo Iwata[8] |
Blaublitz Akita[11] | |
03/06 15:00 | 19 KT |
Fujieda Myfc[13] |
Tochigi SC[17] | |
03/06 16:00 | 19 KT |
JEF United Ichihara[14] |
Machida Zelvia[1] | |
03/06 17:00 | 19 KT |
Okayama FC[10] |
Tokushima Vortis[16] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Belarus | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 18:00 | 10 KT |
Volna Pinsk[6] |
Ostrovets[7] | |
03/06 19:00 | 10 KT |
Niva Dolbizno |
Fc Baranovichi | |
03/06 21:00 | 10 KT |
Fk Orsha[13] |
Shakhtyor Petrikov[16] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Paraguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | 11 KT |
Rubio Nu Asuncion[8] |
Deportivo Santani[2] | |
03/06 21:00 | 11 KT |
24 De Septiembre[11] |
Pastoreo[7] | |
LTĐ bóng đá Giao Hữu | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | tháng 6 KT |
Lebanon U23 |
Syria U23 | |
LTĐ bóng đá Bangladesh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 17:00 | 19 KT |
Rahmatgonj Mfs[8] |
Bangladesh Police[3] | |
03/06 17:00 | 19 KT |
Fortis Limited[7] |
Abahani Chittagong[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Việt Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 15:30 | 7 KT |
Hòa Bình[8] |
Bình Thuận[6] | |
03/06 16:00 | 7 KT |
Phù Đổng Ninh Bình[3] |
Huế[5] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales SL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 13:00 | 18 KT |
Mounties Wanderers[15] |
Northern Tiger[9] | |
03/06 16:00 | 18 KT |
Bonnyrigg White Eagles[4] |
Dunbar Rovers[14] | |
03/06 16:00 | 18 KT |
Dulwich Hill Sc[13] |
Central Coast United[16] | |
03/06 16:00 | 18 KT |
Hills Brumbies[1] |
Inter Lions[5] | |
03/06 16:00 | 18 KT |
Macarthur Rams[11] |
Hakoah Sydney[12] | |
03/06 16:00 | 18 KT |
Rydalmere Lions[8] |
Canterbury Bankstown[6] | |
03/06 16:00 | 18 KT |
St George Saints[2] |
Sd Raiders[3] | |
03/06 16:00 | 18 KT |
Bankstown City Lions[10] |
Blacktown Spartans[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 19:00 | prom./relegation po KT |
Knockbreda[11] |
Ballymacash Rangers | |
LTĐ bóng đá Montenegro | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 22:00 | play off KT |
Rudar Pljevlja[9] |
Kom Podgorica[MNE D2-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Latvia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 17:00 | 9 KT |
Fk Smiltene Bjss[10] |
Rezekne / Bjss[13] | |
03/06 19:00 | 9 KT |
Saldus Ss/leevon[5] |
Beitar[12] | |
03/06 21:00 | 9 KT |
Rigas Futbola Skola Ii[2] |
FK Ventspils[9] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales PL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 14:00 | 18 KT |
Marconi Stallions[2] |
Wollongong Wolves[11] | |
03/06 14:30 | 18 KT |
Spirit[12] |
Blacktown City Demons[6] | |
03/06 15:30 | 18 KT |
Sutherland Sharks[8] |
Central Coast Mariners Fc Am[10] | |
03/06 16:00 | 18 KT |
Bulls Academy[16] |
Mt Druitt Town Rangers[14] | |
03/06 16:00 | 18 KT |
Western Sydney Wanderers Am[15] |
St George City[4] | |
03/06 16:00 | KT |
Mt Druitt Town Rangers[14] |
Bulls Academy[16] | |
03/06 16:15 | 18 KT |
Manly United[13] |
Rockdale City Suns[3] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales NPL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 14:00 | 13 KT |
Valentine[8] |
Cooks Hill United[9] | |
LTĐ bóng đá Nam Úc Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 11:30 | 15 KT |
Fulham United[9] |
Poet Adelarde Pirates[12] | |
03/06 12:30 | 15 KT |
Adelaide Cobras[2] |
West Torrens Birkalla[4] | |
03/06 12:30 | 15 KT |
Adelaide Raiders SC[1] |
Adelaide Blue Eagles[3] | |
03/06 12:30 | 15 KT |
Cumberland United[8] |
Para Hills Knights[6] | |
03/06 12:30 | 15 KT |
Playford City Patriots[7] |
Eastern United[10] | |
03/06 13:00 | 15 KT |
Adelaide Vipers[11] |
Adelaide Victory[5] | |
LTĐ bóng đá Italia Primavera | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | KT |
Fiorentina U19[P1-2] |
AS Roma U19[P1-6] | |
LTĐ bóng đá Australia FFA Cup | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 14:30 | qual KT |
Canberra |
Canberra Olympic | |
LTĐ bóng đá Macao | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 18:00 | 12 KT |
Sporting Macau[8] |
Hang Sai[6] | |
03/06 20:15 | 12 KT |
Toi Seng[9] |
Benfica De Macau[3] | |
LTĐ bóng đá Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 12:00 | 16 KT |
Moreland City[12] |
Port Melbourne Sharks[5] | |
03/06 12:00 | 16 KT |
North Geelong Warriors[14] |
Altona Magic[9] | |
03/06 15:30 | 16 KT |
Hume City[8] |
Avondale Heights[1] | |
LTĐ bóng đá Tây Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 14:00 | 11 KT |
Armadale[6] |
Sorrento[11] | |
03/06 14:00 | 11 KT |
Cockburn City[8] |
Balcatta[5] | |
03/06 14:00 | 11 KT |
Perth Redstar[2] |
Olympic Kingsway Sc[7] | |
03/06 14:00 | 11 KT |
Perth SC[9] |
Bayswater City[3] | |
03/06 14:00 | 11 KT |
Stirling Lions[1] |
Inglewood United[10] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 18:00 | relegation playoff KT |
Khust City |
Yarud Mariupol | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | 11 KT |
Vasalunds IF[N-7] |
Motala AIF[N-11] | |
03/06 21:00 | 11 KT |
Hammarby Tff[N-4] |
Stockholm Internazionale[N-6] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Trung Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 14:00 | 8 KT |
Yanbian Longding[10] |
Dongguan Guanlian[11] | |
03/06 14:30 | 8 KT |
Qingdao West Coast[2] |
Dandong Tengyue[9] | |
03/06 18:00 | 8 KT |
Shenyang Urban[12] |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[7] | |
03/06 18:30 | 8 KT |
Suzhou Dongwu[6] |
Wuxi Wugou[16] | |
03/06 18:30 | 8 KT |
Guangxi Baoyun[1] |
Shijiazhuang Kungfu[5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 18:00 | relegation round KT |
Dynamo Moscow B |
Yadro St Petersburg | |
03/06 18:00 | relegation round KT |
Volga Tver |
Zenit-2 St.Petersburg | |
03/06 18:00 | relegation round KT |
Khimik Dzerzhinsk |
Dynamo St | |
03/06 21:00 | relegation round KT |
Znamya Truda |
Rodina Moskva Iii | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 18:00 | 11 KT |
Tvaakers IF[S-10] |
Torns IF[S-12] | |
03/06 21:00 | KT |
Bk Olympic[S-11] |
Falkenbergs FF[S-4] | |
03/06 21:00 | 11 KT |
Atvidabergs FF[S-9] |
Norrby IF[S-6] | |
03/06 21:00 | 11 KT |
Ariana[S-8] |
Ahlafors If[S-7] | |
03/06 21:00 | 11 KT |
Oskarshamns AIK[S-15] |
Vanersborgs If[S-16] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 11:00 | 12 KT |
Fukushima United FC[16] |
Yokohama Scc[14] | |
03/06 12:00 | 12 KT |
Giravanz Kitakyushu[20] |
Ehime FC[6] | |
03/06 12:00 | 12 KT |
Matsumoto Yamaga FC[9] |
Sc Sagamihara[19] | |
03/06 13:00 | 12 KT |
Nara Club[4] |
Kagoshima United[1] | |
03/06 16:00 | 12 KT |
Grulla Morioka[11] |
Imabari FC[5] | |
03/06 16:30 | 12 KT |
Ryukyu[18] |
Azul Claro Numazu[8] | |
LTĐ bóng đá Nam Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 12:30 | 15 KT |
Modbury Jets[6] |
West Adelaide[10] | |
03/06 12:30 | 15 KT |
Sturt Lions[12] |
Adelaide Panthers[11] | |
03/06 14:30 | 15 KT |
Adelaide Comets FC[4] |
Adelaide City FC[5] | |
03/06 14:30 | 15 KT |
North Eastern Metrostars[1] |
Croydon Kings[9] | |
03/06 15:30 | 15 KT |
Adelaide Olympic[8] |
Adelaide United Fc Youth[3] | |
LTĐ bóng đá Queensland Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 13:15 | 12 KT |
Eastern Suburbs[11] |
Rochedale Rovers[8] | |
03/06 15:00 | 12 KT |
Redlands United FC[7] |
Queensland Lions SC[4] | |
03/06 16:00 | 12 KT |
Gold Coast United[1] |
Gold Coast Knights[2] | |
03/06 16:00 | 12 KT |
Sunshine Coast Wanderers[10] |
Peninsula Power[9] | |
LTĐ bóng đá U21 Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 10:00 | 16 KT |
Moreland City U21[14] |
Port Melbourne Sharks Sc U21[1] | |
03/06 12:00 | 16 KT |
Green Gully Cavaliers U21[11] |
Bentleigh Greens U21[5] | |
03/06 12:30 | 16 KT |
Hume City U21[3] |
Avondale Fc U21[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 15:15 | 29 KT |
Motorlet Praha[A-10] |
Ceske Budejovice B[A-11] | |
03/06 15:30 | 29 KT |
Kraluv Dvur[A-9] |
Povltava Fa[A-12] | |
03/06 15:30 | KT |
Usti nad Labem[B-11] |
Sokol Zivanice[B-15] | |
03/06 20:00 | KT |
Banik Sous[B-10] |
Benesov[B-16] | |
03/06 21:30 | KT |
Slovan Rosice[M-5] |
Frydek-mistek[M-9] | |
03/06 22:00 | 29 KT |
Domazlice[A-1] |
Fk Banik Sokolov[A-16] | |
03/06 22:00 | KT |
Slovan Velvary[B-2] |
Prepere[B-14] | |
03/06 22:00 | KT |
Sardice[M-6] |
Blansko[M-8] | |
03/06 22:00 | KT |
Slavia Kromeriz[M-1] |
Hranice Kunz[M-13] | |
03/06 22:00 | KT |
Frydlant[M-15] |
Banik Ostrava B[M-4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 12:00 | 16 KT |
Brunswick City[10] |
Manningham United Blues[9] | |
03/06 12:00 | 16 KT |
Langwarrin[8] |
Fc Bulleen Lions[13] | |
03/06 12:00 | 16 KT |
Eastern Lions Sc[5] |
Melbourne Heart Youth[11] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 14:00 | 13 KT |
Siheung City[7] |
Gyeongju KHNP[14] | |
03/06 15:00 | 13 KT |
Yangpyeong[15] |
Pocheon Fc[8] | |
03/06 17:00 | 13 KT |
Incheon Korail[9] |
Yangju Citizen Fc[12] | |
03/06 17:00 | 13 KT |
Gimhae City[6] |
Gangneung[13] | |
03/06 17:00 | 13 KT |
Ulsan Citizen[3] |
Hwaseong Fc[1] | |
LTĐ bóng đá Cúp quốc gia Uzbekistan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 20:00 | bảng KT |
Aral Nukus[UZB D1A-11] |
Pakhtakor Tashkent[UZB D1-3] | |
03/06 20:00 | bảng KT |
Dostlik Tashkent |
Sogdiana Jizak | |
03/06 22:00 | bảng KT |
Turon Nukus[UZB D1-14] |
Yangiyer | |
03/06 22:00 | bảng KT |
Buxoro[UZB D1-12] |
Shurtan Guzor[UZB D1A-5] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | 5 KT |
Vestri[11] |
Umf Njardvik[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 20:00 | 5 KT |
Sindri[8] |
Dalvik Reynir[7] | |
03/06 21:00 | 5 KT |
Kf Gardabaer[2] |
Vikingur Olafsvik[5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hy Lạp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | staffel nord KT |
Panathinaikos B |
Iraklis Larisa | |
03/06 21:00 | staffel nord KT |
Iraklis Saloniki[N-3] |
Niki Volou[N-5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 18:00 | 12 KT |
Babrungas[4] |
Transinvest Vilnius[1] | |
03/06 21:00 | 12 KT |
Nfa Aisciai Kaunas[8] |
Neptuna Klaipeda[6] | |
03/06 22:00 | 12 KT |
Minija[5] |
Ekranas Panevezys[12] | |
03/06 22:00 | 12 KT |
Nevezis[3] |
Kauno Zalgiris Ii[11] | |
LTĐ bóng đá Belarus Reserve League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 19:30 | KT |
Isloch Reserves |
Neman Grodno Reserves | |
03/06 20:00 | KT |
Dinamo Brest Reserves |
Minsk Reserves | |
LTĐ bóng đá Ghana Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 22:00 | 33 KT |
Dreams Fc Gha[10] |
Great Olympics[15] | |
03/06 22:00 | 33 KT |
King Faisal Babes[17] |
Legon Cities[11] | |
LTĐ bóng đá Zimbabwe | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 20:00 | 12 KT |
Chicken Inn[3] |
Black Rhinos Fc[18] | |
03/06 20:00 | 12 KT |
Cranborne Bullets[15] |
Caps United Fc[6] | |
03/06 20:00 | 12 KT |
Sheasham[17] |
Herentals College[13] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 13:00 | 12 KT |
Surfers Paradise[1] |
Brisbane Strikers[5] | |
03/06 15:15 | 12 KT |
Capalaba[8] |
SWQ Thunder[11] | |
03/06 16:00 | 12 KT |
Brisbane Wolves[2] |
Southside Eagles[10] | |
03/06 16:00 | 12 KT |
Western Pride[7] |
Sunshine Coast[9] | |
LTĐ bóng đá Australia Victoria State League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 12:00 | KT |
Beaumaris |
Melbourne Victory Fc Am | |
03/06 12:00 | KT |
Doveton |
Geelong Sc | |
03/06 12:00 | KT |
Boroondara |
Goulburn Valley Suns | |
03/06 12:00 | KT |
Ballarat City |
Nunawading City | |
LTĐ bóng đá Tasmania Premier Championship Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 11:30 | 2 KT |
Beach City |
South East United | |
03/06 11:30 | 2 KT |
New Town Eagles |
Hobart Olympia Warriors | |
LTĐ bóng đá Tasmania Premier League Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 11:00 | 9 KT |
Kingborough Lions[6] |
Riverside Olympic[7] | |
03/06 11:30 | 9 KT |
Hobart Zebras[5] |
South Hobart[4] | |
03/06 13:30 | 9 KT |
Glenorchy Knights[2] |
Launceston City[3] | |
03/06 13:30 | 9 KT |
Launceston United[8] |
Devonport City Striker[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 15:00 | 12 KT |
Centenary Stormers[2] |
North Pine[6] | |
03/06 15:00 | 12 KT |
Mount Gravatt[7] |
Bayside United[1] | |
03/06 15:00 | 12 KT |
Acacia Ridge[10] |
Virginia United[3] | |
03/06 15:00 | 12 KT |
Western Spirit |
Newmarket Sfc | |
03/06 16:00 | 12 KT |
Redcliffe Pcyc[4] |
Pine Hills[8] | |
03/06 16:15 | 12 KT |
University of Queensland[5] |
North Brisbane[11] | |
03/06 16:15 | 12 KT |
University of Queensland |
North Brisbane | |
LTĐ bóng đá Tajikistan Vysshaya Liga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 19:30 | 11 KT |
Faizkand[6] |
Khujand[9] | |
03/06 19:30 | 11 KT |
Ravshan Kulob[2] |
Eskhata[3] | |
03/06 19:30 | 13 KT |
Faizkand |
Khujand | |
03/06 19:30 | 13 KT |
Ravshan Kulob |
Eskhata | |
LTĐ bóng đá Kenya Super League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 17:00 | KT |
Kariobangi Sharks |
Talanta | |
03/06 19:00 | KT |
Sofapaka |
Bandari | |
03/06 19:00 | KT |
Wazito |
Tusker | |
03/06 19:15 | KT |
Nairobi Star City |
Nzoia United | |
LTĐ bóng đá Czech Group D League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 15:15 | KT |
Petrin Plzen |
Horovicko | |
03/06 15:30 | KT |
Komarov |
Slavoj Cesky Krumlov | |
03/06 22:00 | KT |
Bzenec |
Sumperk | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Romania | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 22:00 | KT |
Cetate Deva |
Scolar Resita | |
03/06 22:00 | KT |
Gloria Popesti-leordeni |
Tunari | |
03/06 22:00 | KT |
Viitorul Daesti |
Alexandria | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 18:30 | KT |
Ka Asvellir |
Vaengir Jupiters | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 22:00 | KT |
Lugano U21[3-2] |
Vevey Sports 05[1-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | KT |
Kfs Vestmannaeyjar |
Kari Akranes | |
03/06 21:00 | KT |
Kormakur |
Hviti Riddarinn | |
03/06 21:00 | KT |
Reynir Sandgerdi |
Ellidi | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | KT |
Iskenderunspor[BG-2] |
Duzyurtspor[BG-4] | |
LTĐ bóng đá U19 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 15:30 | KT |
Viktoria Plzen U19[7] |
Mfk Karvina U19[13] | |
03/06 16:00 | KT |
Ceske Budejovice u19[10] |
Vysocina Jihlava U19[8] | |
03/06 16:00 | KT |
Mlada Boleslav U19[12] |
Pribram U19[16] | |
03/06 16:00 | KT |
Sk Sigma Olomouc u19[3] |
Hradec Kralove u19[15] | |
03/06 16:00 | KT |
Slavia Praha u19[5] |
Sparta Praha U19[1] | |
03/06 16:00 | KT |
Synot Slovacko U19[11] |
Zlin U19[9] | |
03/06 17:00 | KT |
Banik Ostrava u19[2] |
Pardubice U19[4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Croatia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | 31 KT |
Bijelo Brdo[6] |
Dugopolje[7] | |
LTĐ bóng đá U21 Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 15:00 | 30 KT |
Metalist Kharkiv U21[10] |
Chernomorets Odessa U21[14] | |
03/06 16:00 | 30 KT |
Dnipro 1 U21[7] |
Kryvbas U21[13] | |
03/06 17:00 | 30 KT |
Metalist 1925 Kharkiv U21[12] |
Dynamo Kyiv U21[2] | |
03/06 17:00 | 30 KT |
Rukh Vynnyky U21[1] |
Pfc Oleksandria U21[4] | |
03/06 17:00 | 30 KT |
Veres Rivne U21[11] |
Inhulets Petrove U21[15] | |
03/06 17:00 | 30 KT |
Vorskla U21[5] |
Shakhtar Donetsk U21[3] | |
LTĐ bóng đá Libya | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:30 | group b KT |
Abu Salim[B-2] |
Asaria[B-7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Hà Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 19:30 | KT |
Gelders Veenendaalse VV |
Rksv Groene Ster | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Uruguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 20:00 | KT |
Ia Sud America |
Rampla Juniors | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 17:00 | KT |
Gentofte Vangede If/gvi |
Greve | |
03/06 18:00 | KT |
Viby |
Kjellerup IF | |
03/06 18:00 | KT |
Vinder Vatanspor Vri |
Asa Aarhus | |
03/06 18:00 | KT |
Otterup |
Oks | |
03/06 18:30 | KT |
Odder IGF |
Frederikssund Ik | |
03/06 18:30 | KT |
Marienlyst |
Ringkobing | |
03/06 18:30 | KT |
Kfum Roskilde |
Herstedoster | |
03/06 19:00 | KT |
Bronshoj |
Vejgaard Bk | |
03/06 19:00 | KT |
B 1909 Odense |
Hedensted BK | |
03/06 20:00 | KT |
Varde IF |
B 1913 Odense | |
03/06 21:00 | KT |
Skjold |
Allerod | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Áo miền tây | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 18:00 | KT |
Sc Golling[WS-8] |
SV Grodig[WS-11] | |
03/06 21:00 | KT |
Sc Rothis[WV-5] |
Rheindorf Altach B[WV-4] | |
03/06 21:00 | KT |
Rw Rankweil[WV-7] |
Lauterach[WV-3] | |
03/06 22:00 | KT |
Dornbirner SV[WV-8] |
Wolfurt[WV-10] | |
LTĐ bóng đá Austria Landesliga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | KT |
Post Sv Wien |
Stadlau | |
03/06 21:00 | KT |
Maria Saal |
Asko Gmund | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 18:00 | 15 KT |
Skive IK[A-9] |
HIK[A-8] | |
03/06 20:00 | 15 KT |
Jammerbugt |
Brabrand IF | |
LTĐ bóng đá Norway 2.Liga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 22:00 | KT |
Kvik Halden[B-7] |
Alta[B-11] | |
LTĐ bóng đá Nữ Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 18:45 | KT |
Stabaek Womens[6] |
Avaldsnes Womens[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 18:00 | KT |
Lillestrom B |
Gneist | |
03/06 18:00 | KT |
Skjetten |
Os Turn Fotball | |
03/06 18:00 | KT |
Forde IL |
Funnefoss/vormsund | |
03/06 19:00 | KT |
Lysekloster |
Gjelleraasen Il | |
03/06 19:00 | KT |
Brodd |
Staal Jorpeland | |
03/06 19:00 | KT |
Oppsal |
Asker | |
03/06 20:00 | KT |
Skedsmo |
Stabaek B | |
03/06 20:00 | KT |
Honefoss |
Eidsvold TF | |
03/06 20:00 | KT |
IF Floya |
Nordstrand | |
03/06 21:00 | KT |
Viking B |
Djerv 1919 | |
03/06 21:00 | KT |
Mosjoen |
Rodde | |
LTĐ bóng đá Jordan Sh Cup | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 22:00 | 4 KT |
Al Salt[JOR D1-9] |
Maan[JOR D1-7] | |
LTĐ bóng đá Nigeria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 20:00 | championship round KT |
Enyimba International[A-3] |
Remo Stars[A-2] | |
LTĐ bóng đá Cúp Châu Âu nữ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 21:00 | chung kết KT |
Nữ Barcelona[SPA WD1-1] |
Nữ Wolfsburg[GER WD1-2] | |
LTĐ bóng đá Giải trẻ Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 17:00 | KT |
Cracovia Krakow Youth[12] |
Arka Gdynia Youth[6] | |
03/06 17:00 | KT |
Escola Varsovia Warszawa Youth[14] |
Legia Warszawa Youth[10] | |
03/06 17:00 | KT |
Jagiellonia Bialystok Youth[11] |
Wisla Krakow Youth[4] | |
03/06 17:00 | KT |
Korona Kielce U19[9] |
Gornik Zabrze Youth[2] | |
03/06 17:00 | KT |
Lechia Gdansk Youth[15] |
Rakow Czestochowa Youth[3] | |
03/06 17:00 | KT |
Miedz Legnica Youth[16] |
Pogon Szczecin Youth[7] | |
03/06 17:00 | KT |
Zaglebie Lubin Youth[5] |
Lech Poznan Youth[1] | |
LTĐ bóng đá Nhật Bản JFL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
03/06 11:00 | 10 KT |
Maruyasu Industries[13] |
Okinawa Sv[14] | |
03/06 11:00 | 10 KT |
Suzuka Unlimited[8] |
Honda[9] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |