LTĐ bóng đá FIFA World Cup U20 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 00:30 | bán kết KT |
Uruguay U20 |
Israel U20 | |
09/06 04:00 | bán kết KT |
Italy U20 |
Hàn Quốc U20 | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Italia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 01:30 | promotion playoffs final KT |
Cagliari[5] |
Bari[3] | |
LTĐ bóng đá Hà Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 01:00 | uefa ecl qualific.po KT |
Sparta Rotterdam[6] |
Twente Enschede[5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 02:00 | promotion playoff semifinal KT |
Alaves[4] |
Eibar[5] | |
LTĐ bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 05:00 | bảng KT |
Metropolitanos[VEN D1(a)-5] |
Dep.Independiente Medellin[COL D1(a)-7] | |
09/06 07:00 | bảng KT |
Flamengo[BRA D1-9] |
Racing Club[ARG D1-17] | |
09/06 07:00 | bảng KT |
Olimpia Asuncion[PAR D1(a)-7] |
Atletico Nacional[COL D1(a)-3] | |
LTĐ bóng đá Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 22:15 | 11 KT |
SJK Seinajoki[2] |
VPS Vaasa[12] | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 22:59 | 1 KT |
Trollhattan[SWE D1 SNS-1] |
Ahlafors If[SWE D1 SNS-9] | |
LTĐ bóng đá Cúp câu lạc bộ Ả rập | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 00:45 | round 2 KT |
Al Kuwait SC |
Nouadhibou | |
LTĐ bóng đá Áo | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 22:00 | conference league play offs final KT |
Austria Lustenau[8] |
Austria Wien[4] | |
LTĐ bóng đá Trung Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 18:35 | 12 KT |
Changchun YaTai[7] |
Shenzhen[11] | |
08/06 18:35 | 12 KT |
Chengdu Rongcheng[2] |
Tianjin Teda[4] | |
08/06 18:35 | 12 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
ShenHua SVA FC | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Brazil | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 02:00 | 11 KT |
Criciuma[4] |
Juventude[11] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 06:10 | group a KT |
San Martin Tucuman[A-3] |
Estudiantes Rio Cuarto[A-18] | |
LTĐ bóng đá Malaysia Super League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 19:15 | 14 KT |
Kuching Fa[13] |
Kelantan FA[14] | |
08/06 20:00 | 14 KT |
PDRM[9] |
Sabah FA[5] | |
08/06 20:00 | 14 KT |
Pulau Pinang[10] |
Kuala Lumpur[6] | |
LTĐ bóng đá Toulon Tournament | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 19:00 | bảng KT |
Saudi Arabia U23 |
Venezuela U23 | |
08/06 22:30 | bảng KT |
France U18 |
Costa Rica U23 | |
LTĐ bóng đá Ai Cập | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 22:59 | 31 KT |
El Ismaily[12] |
Tala Al Jaish[16] | |
09/06 01:30 | 31 KT |
Aswan[14] |
El Mokawloon[5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Ecuador | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 03:00 | 12 KT |
CD Independiente Juniors[3] |
Chacaritas[10] | |
09/06 07:00 | 12 KT |
Cuniburo[7] |
Guayaquil Sc[9] | |
LTĐ bóng đá Myanmar | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 16:15 | 8 KT |
Ispe[4] |
Mahar United[5] | |
LTĐ bóng đá Giao Hữu | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 22:00 | tháng 6 KT |
Gintra Universitetas Womens |
Flora Tallinn Womens[EST WD2-2] | |
08/06 23:00 | tháng 6 KT |
Yemen U23 |
United Arab Emirates U23 | |
LTĐ bóng đá Cup Quốc Gia Paraguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 01:00 | 2 KT |
1 De Marzo Pilar |
Cristobal Colon Jas | |
09/06 03:30 | 2 KT |
Cerro Porteno Mbocayaty |
Deportivo Recoleta[PAR D2-6] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Việt Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 17:00 | 8 KT |
Bình Phước[6] |
Phú Thọ[10] | |
08/06 18:00 | 8 KT |
Bà Rịa Vũng Tàu[5] |
Hòa Bình[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Kazakhstan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 19:00 | 11 KT |
Fo Jas Qyran[12] |
Akzhayik Oral[4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 00:00 | promotion playoff final KT |
Pendikspor |
Bodrumspor | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 22:30 | 9 KT |
Kpv[12] |
Salon Palloilijat Salpa[6] | |
08/06 22:30 | 9 KT |
TPS Turku[8] |
Kapa Helsinki[9] | |
LTĐ bóng đá Copa Sudamericana | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 05:00 | bảng KT |
Danubio FC[URU D1-12] |
CA Huracan[ARG D1-25] | |
09/06 05:00 | bảng KT |
Oriente Petrolero[BOL D1(a)-11] |
Tacuary FBC[PAR D1(a)-12] | |
09/06 05:00 | bảng KT |
Sao Paulo[BRA D1-6] |
Deportes Tolima[COL D1(a)-13] | |
09/06 05:00 | bảng KT |
Goias[BRA D1-17] |
Gimnasia LP[ARG D1-19] | |
09/06 07:00 | bảng KT |
San Lorenzo[ARG D1-3] |
Palestino[CHI D1-11] | |
09/06 09:00 | bảng KT |
Univ. Cesar Vallejo[PER D1(a)-5] |
Cd Magallanes[CHI D1-16] | |
09/06 09:00 | bảng KT |
Independiente Santa Fe[COL D1(a)-10] |
Universitario de Deportes[PER D1(a)-2] | |
LTĐ bóng đá Tunisia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 22:30 | championship round KT |
Club Sportif Sfaxien[A-5] |
Us Ben Guerdane[B-2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Estonia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 22:59 | 7 KT |
Tallinna Levadia 2[4] |
Flora Tallinn Ii[2] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 02:15 | 6 KT |
Fjolnir[1] |
Grotta Seltjarnarnes[6] | |
09/06 02:15 | 6 KT |
Umf Njardvik[8] |
UMF Selfoss[4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 22:59 | 13 KT |
Kauno Zalgiris Ii[12] |
Panevezys Ii[14] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Brazil | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 02:30 | KT |
Remo Belem (PA)[20] |
America Natal Rn[19] | |
09/06 04:30 | KT |
Floresta/ce[18] |
Sao Bernardo[1] | |
09/06 05:00 | KT |
Aparecidense Go[17] |
Brusque[12] | |
09/06 06:00 | KT |
CSA Alagoas AL[6] |
Manaus Fc Am[9] | |
09/06 07:30 | KT |
Figueirense (SC)[13] |
Ypiranga Rs[4] | |
LTĐ bóng đá Kenya Super League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 17:00 | KT |
Bidco United |
Wazito | |
LTĐ bóng đá Italy C1 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 01:30 | KT |
Pescara[C-3] |
Foggia[C-4] | |
09/06 01:30 | KT |
Cesena[B-2] |
Calcio Lecco[A-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
09/06 02:15 | KT |
Hamar Hveragerdi |
Ka Asvellir | |
09/06 02:15 | KT |
Vaengir Jupiters |
Skallagrimur | |
09/06 03:00 | KT |
Kfk Kopavogur |
Kh Hlidarendi | |
LTĐ bóng đá U19 Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 23:30 | KT |
Valerenga U19 |
Follo U19 | |
09/06 01:15 | KT |
Asker Fotball U19 |
Oppsal U19 | |
09/06 01:15 | KT |
Baerum U19 |
Lyn Oslo U19 | |
LTĐ bóng đá Libya | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 21:30 | KT |
Al Akhdhar[A-4] |
Al Ahly Benghazi[A-1] | |
09/06 00:30 | KT |
Al Nasr Benghazi[A-2] |
Al-hilal(lby)[A-3] | |
LTĐ bóng đá Austria Landesliga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 22:00 | KT |
Asv Spratzern |
Langenrohr | |
LTĐ bóng đá Jordan Sh Cup | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 22:00 | 5 KT |
Moghayer Al Sarhan[JOR D1-10] |
Shabab AlOrdon[JOR D1-4] | |
09/06 01:30 | 5 KT |
Ramtha SC[JOR D1-6] |
Maan[JOR D1-7] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |