LTĐ bóng đá Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
23/06 03:00 | 1st phase KT |
Tigre[20] |
Velez Sarsfield[25] | |
23/06 04:00 | 1st phase KT |
Racing Club[14] |
Barracas Central[19] | |
23/06 05:45 | 1st phase KT |
River Plate[1] |
Instituto[21] | |
23/06 07:45 | 1st phase KT |
Godoy Cruz[10] |
Boca Juniors[11] | |
LTĐ bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 10:05 | regular season KT |
Austin Aztex |
Dallas | |
LTĐ bóng đá Brazil | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
23/06 05:00 | 11 KT |
Gremio[6] |
America MG[18] | |
23/06 06:00 | 11 KT |
Coritiba[20] |
Internacional[12] | |
23/06 06:00 | 11 KT |
Cuiaba[14] |
Botafogo[1] | |
23/06 06:00 | 11 KT |
Vasco da Gama[19] |
Goias[17] | |
23/06 07:30 | 11 KT |
Bragantino[11] |
Flamengo[3] | |
LTĐ bóng đá SAFF CUP | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 17:00 | bảng KT |
Lebanon |
Bangladesh | |
22/06 21:00 | bảng KT |
Maldives |
Bhutan | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Brazil | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
23/06 07:30 | 13 KT |
Sport Club Recife[3] |
Juventude[8] | |
LTĐ bóng đá Cúp Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 21:00 | 6 KT |
KuPS[FIN D1-1] |
HIFK[FIN D2-5] | |
22/06 22:00 | 6 KT |
Ilves Tampere[FIN D1-7] |
Kpv[FIN D2-12] | |
22/06 22:00 | 6 KT |
AC Oulu[FIN D1-4] |
VPS Vaasa[FIN D1-12] | |
22/06 22:00 | 6 KT |
Vifk Vaasa[FIN D3 AC-7] |
IFK Mariehamn[FIN D1-11] | |
22/06 22:59 | 6 KT |
Vantaa |
P-iirot[FIN D3 AB-9] | |
LTĐ bóng đá Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 22:59 | 19 KT |
Dziugas Telsiai[10] |
FK Zalgiris Vilnius[2] | |
23/06 00:00 | 19 KT |
Spyris Kaunas[4] |
Suduva[8] | |
LTĐ bóng đá Ai Cập | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
23/06 01:30 | 16 KT |
Haras El Hedoud[18] |
Al Ahly[2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Ecuador | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
23/06 07:00 | 14 KT |
Macara[1] |
9 De Octubre[8] | |
LTĐ bóng đá Myanmar | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 16:00 | 9 KT |
Rakhine United[7] |
Kachin United[8] | |
22/06 16:30 | 9 KT |
Hantharwady United[4] |
Ayeyawady United[12] | |
LTĐ bóng đá Giao Hữu | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 18:00 | tháng 6 KT |
Elfsborg[SWE D1-2] |
Varbergs BoIS FC[SWE D1-16] | |
22/06 18:00 | KT |
Ludogorets Razgrad |
Marek Dupnica | |
22/06 18:00 | KT |
Cherno More Varna |
Spartak Pleven[BUL D2-11] | |
22/06 21:30 | tháng 6 KT |
Kuban[RUS D1-14] |
FK Biolog[RUS D2S-5] | |
22/06 22:30 | tháng 6 KT |
NK Publikum Celje[SLO D1-2] |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-7] | |
22/06 22:30 | tháng 6 KT |
Petrolul Ploiesti[ROM D1-8] |
FK Shkendija 79[MKD D1-3] | |
23/06 01:30 | tháng 6 KT |
Elgin City[SCO L2-9] |
Forres Mechanics[SCO HL-11] | |
LTĐ bóng đá U17 Châu Á | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 17:00 | bảng KT |
Saudi Arabia U17 |
China Pr U17 | |
22/06 17:00 | bảng KT |
Tajikistan U17 |
Australia U17 | |
22/06 21:00 | bảng KT |
Afghanistan U17 |
Qatar U17 | |
22/06 21:00 | bảng KT |
Korea Republic U17 |
Iran U17 | |
LTĐ bóng đá Cup Quốc Gia Paraguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
23/06 03:00 | 2 KT |
Atletico Amambay |
12 De Octubre[PAR D2-16] | |
23/06 05:30 | 2 KT |
General Diaz |
2 De Mayo[PAR D2-2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Kazakhstan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 19:00 | 12 KT |
Arys[5] |
Yassy Turkistan[7] | |
22/06 19:00 | 12 KT |
Tarlan Shymkent[8] |
Yelimay Semey[1] | |
22/06 21:00 | 12 KT |
Astana B[15] |
Fo Jas Qyran[9] | |
LTĐ bóng đá Cúp quốc gia Algeria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 23:00 | KT |
Aso Chlef[ALG D1-10] |
Cr Belouizdad[ALG D1-1] | |
LTĐ bóng đá Venezuela | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
23/06 02:00 | 16 KT |
Estudiantes Merida[(a)-10] |
Carabobo[(a)-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 23:00 | 14 KT |
Vasalunds IF[N-7] |
Taby[N-4] | |
23/06 00:00 | 14 KT |
Ifk Stocksund[N-16] |
IF Sylvia[N-12] | |
23/06 00:00 | 14 KT |
Hammarby Tff[N-9] |
Sandvikens IF[N-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 22:00 | 8 KT |
Jyvaskyla JK[10] |
TPS Turku[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 23:30 | 14 KT |
Torns IF[S-8] |
Eskilsminne IF[S-4] | |
23/06 00:00 | 14 KT |
Atvidabergs FF[S-7] |
Lunds BK[S-3] | |
23/06 00:00 | KT |
Vanersborgs If[S-15] |
Bk Olympic[S-11] | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc gia Estonia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 21:00 | 3 KT |
JK Tallinna Kalev |
Vana Hea Puur | |
22/06 22:59 | 3 KT |
Viimsi Mrjk |
Paide Linnameeskond C | |
22/06 23:30 | 3 KT |
Pohja Tallinna Jk Volta |
Rumori Calcio | |
23/06 00:00 | 3 KT |
JK Tallinna Kalev Juunior |
Tallinna Jk Legion | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
23/06 02:15 | 8 KT |
Kfr Aegir[12] |
Grindavik[5] | |
23/06 02:15 | 8 KT |
Throttur[8] |
Grotta Seltjarnarnes[6] | |
LTĐ bóng đá Cúp quốc gia Latvia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 22:30 | KT |
Grobina[LAT D2-4] |
Olaines Fk[LAT D2-8] | |
22/06 22:45 | KT |
Rigas Futbola Skola[LAT D1-2] |
Ppk Betsafe | |
22/06 23:15 | KT |
Fk Dinamo Riga[LAT D2-14] |
Marupe | |
23/06 00:00 | KT |
Fk Smiltene Bjss[LAT D2-7] |
Beitar[LAT D2-12] | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc Gia Chile | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
23/06 02:00 | 3 KT |
Palestino[CHI D1-11] |
Cd Santiago Morning[CHI D2-14] | |
23/06 06:00 | 3 KT |
Audax Italiano[CHI D1-10] |
Deportes Rengo | |
23/06 06:00 | 3 KT |
Cobresal[CHI D1-3] |
Cd Copiapo S.a.[CHI D1-15] | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc Gia Ai Cập | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 22:30 | 2 KT |
Ittihad Alexandria[EGY D1-7] |
Pyramids[EGY D1-1] | |
23/06 01:30 | 2 KT |
Ceramica Cleopatra[EGY D1-12] |
El Mokawloon[EGY D1-5] | |
LTĐ bóng đá USA National Premier Soccer League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
23/06 07:00 | KT |
Forward Madison |
Lexington | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
23/06 03:00 | KT |
Km Reykjavik |
Smari 2020 | |
LTĐ bóng đá U21 Bắc Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 19:00 | KT |
Djurgardens U21[N-1] |
Degerfors IF U21[N-2] | |
LTĐ bóng đá VCK U21 Châu Âu | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
22/06 23:00 | bảng KT |
Đức U21 |
Israel U21 | |
22/06 23:00 | bảng KT |
CH Séc U21 |
Anh U21 | |
22/06 23:00 | bảng KT |
Na Uy U21 |
Thụy Sỹ U21 | |
23/06 01:45 | bảng KT |
Pháp U21 |
Italy U21 | |
LTĐ bóng đá Peru | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
23/06 03:00 | clausura KT |
Academia Cantolao[(a)-19] |
Sporting Cristal[(a)-2] | |
23/06 06:00 | clausura KT |
Melgar[(a)-9] |
Adt Tarma[(a)-14] | |
23/06 07:00 | clausura KT |
Cienciano[(a)-11] |
Universitario de Deportes[(a)-3] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |