KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | AFC Bournemouth |
Brighton | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Tottenham Hotspur |
Arsenal | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Nottingham Forest |
Manchester City | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Cadiz |
Mallorca | Đội hình Diễn biến |
||||
21:15 | Granada |
Osasuna | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Villarreal |
Rayo Vallecano | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:00 | Real Betis |
Sevilla | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | 68' | Inter Milan |
Torino | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | Bologna |
Udinese | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Atalanta |
Empoli | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Napoli |
AS Roma | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:45 | Fiorentina |
US Sassuolo Calcio | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:30 | Monchengladbach |
Union Berlin | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Mainz 05 |
Koln | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:30 | Darmstadt |
Heidenheimer | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | HT | Metz |
Lille | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | Clermont Foot |
Stade Reims | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Lorient |
Toulouse | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Strasbourg |
Nice | Đội hình Diễn biến |
||||
22:05 | Stade Rennais FC |
Stade Brestois | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:00 | Lyon |
Monaco | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:00 | Marseille |
Lens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Akhmat Grozny |
Pari Nizhny Novgorod | Đội hình Diễn biến |
||||
20:15 | Spartak Moscow |
Lokomotiv Moscow | Đội hình Diễn biến |
||||
23:15 | Dynamo Moscow |
Zenit St.Petersburg | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:30 | Baltika |
CSKA Moscow | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:15 | KT | NEC Nijmegen |
AZ Alkmaar | Đội hình Diễn biến |
|||
17:15 | KT | Zwolle |
Heracles Almelo | Đội hình Diễn biến |
|||
19:30 | Sparta Rotterdam |
Volendam | Đội hình Diễn biến |
||||
19:30 | RKC Waalwijk |
Utrecht | Đội hình Diễn biến |
||||
21:45 | Vitesse Arnhem |
Fortuna Sittard | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Sporting de Gijon |
Villarreal B | Đội hình Diễn biến |
||||
21:15 | Alcorcon |
Eldense | Đội hình Diễn biến |
||||
21:15 | Real Oviedo |
Tenerife | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Levante |
Cartagena | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Valladolid |
SD Huesca | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:00 | Albacete |
Eibar | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | 30' | 1. Magdeburg |
VfL Osnabruck | Đội hình Diễn biến |
|||
18:30 | 30' | Nurnberg |
Karlsruher SC | Đội hình Diễn biến |
|||
18:30 | 30' | SV Wehen Wiesbaden |
Greuther Furth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Portimonense |
Moreirense | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:00 | GD Estoril-Praia |
Famalicao | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:30 | Porto |
Sporting Lisbon | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | 31' | St Mirren |
Glasgow Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | Dundee |
Celtic | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 01:30 | Argentinos Juniors |
Velez Sarsfield | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Sydney FC |
Perth Glory FC | Đội hình Diễn biến |
|||
14:00 | KT | Melbourne City |
Western United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | 31' | Genk |
Club Brugge | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | Cercle Brugge |
Anderlecht | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | St Gilloise |
Royal Antwerp | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:15 | Standard Wetteren |
Kortrijk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Odense BK |
Hvidovre IF | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | 2' | Viborg |
Randers FC | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | Nordsjaelland |
Brondby | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Copenhagen |
Aarhus AGF | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Gnistan |
SJK Seinajoki | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | IFK Mariehamn |
Ilves Tampere | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Bohemians 1905 |
Pardubice | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Budejovice |
Synot Slovacko | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Hradec Kralove |
Slavia Praha | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | FK Baumit Jablonec |
Mlada Boleslav | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Banik Ostrava |
Slovan Liberec | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Viktoria Plzen |
Teplice | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | SK Sigma Olomouc |
Sparta Praha | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Zlin |
Mfk Karvina | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | IA Akranes |
Hafnarfjordur FH | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Vestri |
HK Kopavog | Đội hình Diễn biến |
||||
23:15 | Vikingur Reykjavik |
Ka Akureyri | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:30 | KR Reykjavik |
Breidablik | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Malmo FF |
AIK Solna | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | 2' | IFK Varnamo |
Halmstads | Đội hình Diễn biến |
|||
21:30 | Djurgardens |
GAIS | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Hacken |
IFK Norrkoping | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Alanyaspor |
Istanbulspor | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Pendikspor |
Kayserispor | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Rizespor |
Ankaragucu | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Trabzonspor |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 07:00 | Necaxa |
Monterrey | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 07:00 | Santos Laguna |
Atletico San Luis | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Fredrikstad |
Sandefjord | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | KFUM Oslo |
Brann | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Lillestrom |
Ham-Kam | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Molde |
FK Haugesund | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Stromsgodset |
Kristiansund BK | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Tromso IL |
Sarpsborg 08 FF | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:15 | Odd Grenland |
Viking | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | 75' | Radomiak Radom |
Zaglebie Lubin | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | Stal Mielec |
Legia Warszawa | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Lech Poznan |
Cracovia Krakow | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:15 | KT | Eindhoven |
Telstar | Đội hình Diễn biến |
|||
21:45 | NAC Breda |
Jong PSV Eindhoven | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Helsingborg IF |
Ostersunds FK | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Orebro |
IK Brage | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | SCU Torreense |
Academico Viseu | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | Desportivo de Tondela |
SL Benfica B | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Porto B |
Santa Clara | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Os Belenenses |
CD Nacional | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Jeonbuk Hyundai Motors |
Daegu FC | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Pohang Steelers |
Incheon United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
14:30 | KT | Ulsan Hyundai Horang-i |
Jeju United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Sanfrecce Hiroshima |
Kawasaki Frontale | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Tokyo Verdy |
Avispa Fukuoka | Đội hình Diễn biến |
|||
13:00 | KT | Gamba Osaka |
Kashima Antlers | Đội hình Diễn biến |
|||
13:00 | KT | Kashiwa Reysol |
Sagan Tosu | Đội hình Diễn biến |
|||
13:00 | KT | Urawa Red Diamonds |
Nagoya Grampus Eight | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Olympiakos |
Lamia | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | PAOK Saloniki |
AEK Athens | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:30 | Panathinaikos |
Aris Thessaloniki | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | AEK Larnaca |
Anorthosis Famagusta FC | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Aris Limassol |
AEP Paphos | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Omonia Nicosia FC |
APOEL Nicosia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:15 | Varda Se |
Fehervar Videoton | Đội hình Diễn biến |
||||
22:45 | MTK Hungaria FC |
Ferencvarosi TC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | 76' | Otelul Galati |
Hermannstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
22:15 | Politehnica Iasi |
UTA Arad | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | CFR Cluj |
Sepsi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Flamengo |
Botafogo | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:00 | Cruzeiro |
Vitoria Salvador BA | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:00 | Corinthians Paulista |
Fluminense | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 04:30 | Fortaleza |
Bragantino | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 04:30 | Juventude |
Atletico Paranaense | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 06:00 | Internacional |
Atletico Clube Goianiense | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Andorra | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Atletic Escaldes |
Inter Club Escaldes | Đội hình Diễn biến |
|||
18:30 | Atletic America |
Penya Encarnada | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | UE Santa Coloma |
Pas De La Casa | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Santa Coloma |
Ordino | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:15 | Hebar Pazardzhik |
Lokomotiv Sofia | Đội hình Diễn biến |
||||
21:45 | Ludogorets Razgrad |
Levski Krumovgrad | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:15 | Cherno More Varna |
Lokomotiv Plovdiv | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Mohun Bagan |
Delhi Dynamos | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13:00 | KT | Yenisey Krasnoyarsk |
Volgar-Gazprom Astrachan | Đội hình Diễn biến |
|||
16:00 | KT | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa |
Novosibirsk | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | HT | Shinnik Yaroslavl |
Sokol | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | HT | FK Kaluga |
Tekstilshchik Ivanovo | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | HT | Volga Ulyanovsk |
Irtysh 1946 Omsk | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | HT | Krasnodar II |
Chelyabinsk | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | HT | Veles Moscow |
Chayka K Sr | Đội hình Diễn biến |
|||
18:30 | 34' | Spartak Kostroma |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Torpedo Miass |
Mashuk-KMV | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Rodina Moskva Ii |
Metallurg Lipetsk | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Dinamo Briansk |
Khimik Dzerzhinsk | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Arsenal Tula |
Alania | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Kamaz |
Akron Togliatti | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Leningradets |
SKA Energiya Khabarovsk | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Murom |
Rotor Volgograd | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Torpedo Moscow |
FK Khimki | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Kuban |
Neftekhimik Nizhnekamsk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Vojvodina |
Crvena Zvezda | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | FK Napredak Krusevac |
Radnicki 1923 Kragujevac | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:30 | Partizan Belgrade |
Backa Topola | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | DAC Dunajska Streda |
Slovan Bratislava | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:30 | TSV Hartberg |
SK Austria Klagenfurt | Đội hình Diễn biến |
||||
19:30 | LASK Linz |
Rapid Wien | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Red Bull Salzburg |
Sturm Graz | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Hnk Gorica |
ZNK Osijek | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:30 | NK Lokomotiva Zagreb |
NK Rijeka | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | 70' | Chiangrai United |
Ratchaburi FC | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | 46' | Trat Fc |
BEC Tero Sasana | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Lamphun Warrior |
Khonkaen United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Winterthur |
Servette | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Cs Petrocub |
Sheriff | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Elite 3000 Helsingor |
Herfolge Boldklub Koge | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Vendsyssel |
Hobro I.K. | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | NK Publikum Celje |
NK Olimpija Ljubljana | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Rogaska |
Koper | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Gomel |
FC Minsk | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Slavia Mozyr |
Arsenal Dzyarzhynsk | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:00 | Shakhter Soligorsk |
Slutsksakhar Slutsk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Al-Ahli Doha |
Al-Wakra | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Al-Arabi SC |
Al Muaidar Club | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Al Markhiya |
Umm Salal | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Al Rayyan |
Al-Sadd | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Qatar SC |
Al Duhail Lekhwia | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Al-Shamal |
Al-Garrafa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Yelimay Semey |
Ordabasy | Đội hình Diễn biến |
|||
18:30 | Shakhtyor Karagandy |
Aksu | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | 35' | Zhetysu Taldykorgan |
FK Aktobe Lento | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | 48' | NK Siroki Brijeg |
Borac Banja Luka | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | Posusje |
Zrinjski Mostar | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:45 | FK Sarajevo |
FK Velez Mostar | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Real Kings |
Orlando Pirates | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Cape Town City |
Lamontville Golden Arrows | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Union Touarga Sport Rabat |
Renaissance Zmamra | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Maghreb Fez |
Wydad Casablanca | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 03:00 | Maghrib Association Tetouan |
Cayb Club Athletic Youssoufia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Chabab Atlas Khenifra |
ASS Association Sportive de Sale | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Ittifaq Marrakech |
Chabab Ben Guerir | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | JSM Jeunesse Sportive El Massira |
Olympique Dcheira | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Rcoz Oued Zem |
Wydad Fes | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Alashkert |
Bkma | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | 6' | Pyunik |
Banants | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | 36' | Tartu JK Tammeka |
Levadia Tallinn | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | Trans Narva |
Paide Linnameeskond | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:00 | KT | Hong Kong U23 |
Kitchee | Đội hình Diễn biến |
|||
14:00 | KT | North District |
Hong Kong Rangers FC | Đội hình Diễn biến |
|||
14:00 | KT | Sham Shui Po |
Eastern A.A Football Team | Đội hình Diễn biến |
|||
15:30 | KT | Hong Kong FC |
Wofoo Tai Po | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 01:45 | Coritiba |
Brusque | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 04:30 | Goias |
Ponte Preta | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:10 | CA Brown Adrogue |
Colon | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Guillermo Brown |
Arsenal de Sarandi | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Deportivo Moron |
Aldosivi | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:30 | Alvarado Mar Del Plata |
Ca San Miguel | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:30 | San Telmo |
Deportivo Madryn | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:30 | Temperley |
Estudiantes Rio Cuarto | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:00 | Gimnasia Jujuy |
Deportivo Maipu | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:00 | San Martin San Juan |
Atletico Rafaela | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:30 | Club Atletico Guemes |
Ferrol Carril Oeste | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:30 | Chaco For Ever |
Defensores Unidos | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:30 | Gimnasia Mendoza |
Gimnasia Ytiro | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:10 | All Boys |
Chacarita Juniors | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 07:10 | Racing De Cordoba |
Quilmes | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Zorya |
Obolon Kiev | Đội hình Diễn biến |
|||
19:30 | Kolos Kovalivka |
PFC Oleksandria | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Kryvbas |
Metalist 1925 Kharkiv | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:00 | KT | Persebaya Surabaya |
Persik Kediri | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:15 | Hà Nội |
Đà Nẵng | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Kf Prishtina |
Kf Llapi | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Gjilani |
Ballkani | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Dukagjini |
Kf Drita Gjilan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:30 | Pk-37 |
Kultsu | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Popa |
Toolon Taisto | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Chunnam Dragons |
Anyang | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Suwon Samsung Bluewings |
Gyeongnam FC | Đội hình Diễn biến |
|||
14:30 | KT | Cheongju Jikji Fc |
Bucheon 1995 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 05:00 | Deportivo Saprissa |
Aguilas Guanacastecas | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Confederation Cup Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Dreams Fc Gha |
El Zamalek | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:00 | Renaissance Sportive de Berkane |
Usm Alger | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | 49' | Daugava Daugavpils |
Liepajas Metalurgs | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | Jelgava |
Grobina | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Hegelmann Litauen |
Spyris Kaunas | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | 6' | Banga Gargzdai |
Siauliai | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | Suduva |
FK Zalgiris Vilnius | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Dainava Alytus |
Baltija Panevezys | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 00:30 | Imbabura Sc |
Independiente Jose Teran | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 03:00 | Macara |
Sociedad Deportiva Aucas | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 06:00 | Club Sport Emelec |
Barcelona SC(ECU) | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 04:30 | Genesis |
Upnfm | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 04:30 | Marathon |
Olancho | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 04:30 | CD Olimpia |
CD Victoria | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 04:30 | Real Sociedad Tocoa |
Real Espana | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 04:30 | CD Vida |
CD Motagua | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 04:00 | Once Municipal |
CD FAS | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 04:00 | Aguila |
CD Dragon | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 03:00 | The Strongest |
Univ De Vinto | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:00 | Independiente Petrolero |
San Antonio Bulo Bulo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 03:30 | CSD Municipal |
CD Malacateco | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 07:00 | Antigua Gfc |
Deportivo Xinabajul | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | EL Masry |
El Daklyeh | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | El Mokawloon |
Smouha SC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Blaublitz Akita |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Kagoshima United |
Renofa Yamaguchi | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Tochigi SC |
Ban Di Tesi Iwaki | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Tokushima Vortis |
Yamagata Montedio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Fc Molodechno |
Dinamo 2 Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | Torpedo 2 Zhodino |
Bumprom Gomel | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Ostrovets |
Lokomotiv Gomel | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Maxline Vitebsk |
Fk Orsha | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Martin Ledesma |
Encarnacion | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Deportivo Recoleta |
Resistencia Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malta Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | 12' | Balzan |
Mosta | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Naxxar Lions |
Valletta FC | Đội hình Diễn biến |
||||
21:15 | Birkirkara FC |
Sirens | Đội hình Diễn biến |
||||
21:15 | Santa Lucia |
Gzira United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Senglea Athletic |
St Patrick | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | Tarxien Rainbows |
Luqa St Andrews | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Zebbug Rangers |
Zejtun Corinthians | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | St Andrews |
Lija Athletic | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Azerbaijan U16 |
Tajikistan U16 | Đội hình Diễn biến |
|||
16:00 | KT | DPMM FC |
Balestier Khalsa FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chinese Taipei Intercity League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:30 | KT | Taichung Futuro |
Ming Chuan University | Đội hình Diễn biến |
|||
17:30 | 70' | Hang Yuen |
Tatung | Đội hình Diễn biến |
|||
17:30 | 69' | Taiwan Power |
Tainan City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canadian Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 04:00 | Cavalry |
Pacific | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:00 | KT | Gloria Buzau |
CS Mioveni | Đội hình Diễn biến |
|||
15:00 | KT | Progresul Spartac |
Chindia Targoviste | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:55 | Al Rams |
Dubba Al-Husun | Đội hình Diễn biến |
||||
20:55 | Al Thaid |
Al Hamriyah | Đội hình Diễn biến |
||||
20:55 | Dabba Al-Fujairah |
Al Arabi | Đội hình Diễn biến |
||||
20:55 | City |
Al Hamra | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:25 | Connah's QN |
The New Saints | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:30 | KT | Quanzhou Yaxin |
Guangxi Lanhang | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Jdfs Alberts |
Super Nova | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Fk Smiltene Bjss |
Tukums 2000 Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | 12' | Ogre United |
Leevon | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | Marupe |
Rigas Futbola Skola Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Riga Fc Ii |
Skanstes Sk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Central Coast Mariners Fc Am |
Sutherland Sharks | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Rockdale City Suns |
Wollongong Wolves | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Sydney Olympic |
Blacktown City Demons | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Western Sydney Wanderers Am |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | 42' | RW Essen |
Ingolstadt 04 | Đội hình Diễn biến |
|||
21:30 | Sc Freiburg Ii |
Ssv Ulm 1846 | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:30 | SpVgg Unterhaching |
Munchen 1860 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Tuggeranong United |
Canberra | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Gungahlin United |
Monaro Panthers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:55 | Al-Nasar |
Al Salmiyah | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Everton CD |
Coquimbo Unido | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:00 | Huachipato |
Universidad de Chile | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:00 | Colo Colo |
Union La Calera | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 07:30 | Deportes Iquique |
Palestino | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Ofk Igalo |
Bokelj Kotor | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Lovcen Cetinje |
Mladost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Iskra Danilovgrad |
Otrant | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Kom Podgorica |
Berane | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia Primavera | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Juventus U19 |
Torino U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | 52' | Cagliari Youth |
Lecce U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | Frosinone Youth |
Empoli U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Angola | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Cd Sao Salvador |
Sporting Cabinda | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Wiliete |
Academica Lobito | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macao | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Benfica De Macau |
Sporting Macau | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | 12' | Gala |
Lun Lok | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 06:00 | CF Atlante |
Cancun | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 08:05 | Leones Univ Guadalajara |
Mineros De Zacatecas | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga trung tâm | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Kvant Obninsk |
Khimki B | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | FK Zvezda Ryazan |
Arsenal Tula II | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | 9' | FK Oryol |
Tambov | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | Salyut-Energia Belgorod |
Zenit Penza | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | Gilan Gabala |
Fk Kapaz Ganca | Đội hình Diễn biến |
||||
20:45 | Neftci Baku |
Turan Tovuz | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Standard Sumqayit |
Qarabag | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 04:00 | Carabobo |
Portuguesa de Desportos | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 06:30 | Academia Puerto Cabello |
Angostura | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 04:30 | 2 De Mayo |
Libertad Asuncion | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 04:30 | Guarani CA |
Nacional Asuncion | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 07:00 | Cerro Porteno |
General Caballero | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Ce Manresa |
Terrassa | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Lleida |
Ce Europa | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | PD Santa Eulalia |
Cf La Nucia | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Atletico Saguntino |
UD Alzira | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Villanovense |
Ud San Fernando | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Cd Atletico Paso |
Gimnastica Segoviana | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | San Sebastian Reyes |
UD Badajoz | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Cd Illescas |
Cacereno | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Ad Llerenense |
Ud Montijo | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | CD Mensajero |
Ad Union Adarve | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | CD Artistico Navalcarnero |
Ursaria | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Numancia |
Talavera CF | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Aguilas CF |
Yeclano Deportivo | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Cadiz B |
Atletico Antoniano | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Manchego Ciudad |
Real Betis B | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Linense |
Cartagena B | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Mar Menor |
Orihuela CF | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | CD San Roque |
CD El Palo | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Sevilla Atletico |
UCAM Murcia | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Velez Cf |
UD Marbella | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | AD San Juan |
Utebo | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Alaves B |
Calahorra | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Athletic Bilbao B |
SD Gernika | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | CD Izarra |
Naxara | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | UD Mutilve |
Arenas Club De Getxo | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | UD Logrones |
Brea | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Valle de Egues |
CD Tudelano | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Zaragoza B |
Barakaldo CF | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Arandina |
Marino luanco | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Compostela |
Real Aviles | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Cd Covadonga |
Racing Santander B | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Deportivo La Coruna B |
Pontevedra | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Union Langreo |
Zamora CF | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Ourense |
Real Oviedo B | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Racing Villalbes |
Coruxo | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Gimnastica Torrelavega |
Cd Guijuelo | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Real Valladol B |
Cd Cayon | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | CF Badalona |
Hercules CF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 01:00 | Mc Oran |
Cr Belouizdad | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Viktoriya Mykolaivka |
Ahrobiznes Volochysk | Đội hình Diễn biến |
|||
16:30 | KT | Khust City |
Metalurh Zaporizhya | Đội hình Diễn biến |
|||
17:30 | 79' | Nyva Ternopil |
Hirnyk Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | Yarud Mariupol |
Epitsentr Dunayivtsi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:30 | Mjondalen |
Valerenga | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Lyn Oslo |
Ranheim IL | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Stockholm Internazionale |
Umea FC | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Assyriska FF |
Taby | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Sollentuna United FF |
Pitea If | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:30 | KT | Sparta Praha B |
Viktoria Zizkov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:00 | KT | Yanbian Longding |
Shenyang Urban | Đội hình Diễn biến |
|||
14:00 | KT | Heilongjiang heilongjiang Ice City |
Jiading Boji | Đội hình Diễn biến |
|||
14:30 | KT | Wuxi Wugou |
Nanjing Fengfan | Đội hình Diễn biến |
|||
18:30 | Shijiazhuang Kungfu |
Dalian Zhixing | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Adanaspor |
Manisa Bb Spor | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Boluspor |
Altay Spor Kulubu | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Erzurum BB |
Corum Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Giresunspor |
Sakaryaspor | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Goztepe |
Genclerbirligi | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Keciorengucu |
Umraniyespor | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Kocaelispor |
Bandirmaspor | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Surfaspor |
Eyupspor | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Tuzlaspor Kulubu |
Bodrumspor | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga Ural | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | Akron Togliatti B |
Uralets Nizhny Tagil | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | 9' | Orenburg 2 |
Ural 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Alania-d Vladikavkaz |
Kuban Kholding | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Rubin Yalta |
FK Astrakhan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Chertanovo Moscow |
Zenit-2 St.Petersburg | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | 49' | Volga Tver |
Saturn | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | 7' | Dynamo Vologda |
Spartak Moscow II | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Torpedo Vladimir |
Rodina Moskva Iii | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Yenisey 2 Krasnoyarsk |
Luki Energiya | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Znamya Truda |
Baltika Bfu Kaliningrad | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Dynamo Moscow B |
Irkutsk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:30 | KT | St.Polten |
Stripfing | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 03:00 | Patriotas |
Deportivo Pasto | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:00 | Aguilas Doradas |
Fortaleza CEIF | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:00 | Atletico Bucaramanga |
Alianza Petrolera | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:00 | Deportivo Cali |
Atletico Junior Barranquilla | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:00 | Envigado |
Dep.Independiente Medellin | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:00 | Jaguares De Cordoba |
Independiente Santa Fe | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:00 | La Equidad |
Deportivo Pereira | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:00 | Millonarios |
Boyaca Chico | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:00 | Deportiva Once Caldas |
America de Cali | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:40 | 67' | Arka Gdynia |
Resovia Rzeszow | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | Miedz Legnica |
Znicz Pruszkow | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Polonia Warszawa |
GKS Katowice | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Gornik Leczna |
LKS Nieciecza | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 03:30 | Real Cartagena |
Real Santander | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 06:00 | Union Magdalena |
Atletico Huila | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 07:00 | Deportes Quindio |
Llaneros FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | 52' | PK-35 |
KTP Kotka | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | Salon Palloilijat Salpa |
Mp Mikkeli | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | JIPPO |
Jaro | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Kapa Helsinki |
Japs | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Ljungskile SK |
Eskilsminne IF | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Fukushima United FC |
Grulla Morioka | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Kamatamare Sanuki |
Vanraure Hachinohe | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Zweigen Kanazawa FC |
Gifu | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Matsumoto Yamaga FC |
Kataller Toyama | Đội hình Diễn biến |
|||
13:00 | KT | Osaka |
Azul Claro Numazu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Brisbane City SC |
Peninsula Power | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Sunshine Coast Wanderers |
Rochedale Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
14:00 | KT | Brisbane Roar Am |
Brisbane Olympic United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
14:00 | KT | Gold Coast United |
Queensland Lions SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tunisia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Es Du Sahel |
Club Africain | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | A.s. Marsa |
Us Tataouine | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Olympique De Beja |
As Slimane | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Fola Esch |
Racing Union Luxemburg | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Marisca Miersch |
Una Strassen | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Schifflingen |
Jeunesse Esch | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | CS Petange |
Differdange 03 | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Victoria Rosport |
Us Mondorf-les-bains | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Wiltz 71 |
Mondercange | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Swift Hesperange |
F91 Dudelange | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Progres Niedercorn |
UN Kaerjeng 97 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Budafoki Mte |
Siofok | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Bvsc |
Csakvari Tk | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Gyirmot Se |
Kozarmisleny Se | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Kazincbarcika |
Budapest Honved | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Mte Mosonmagyarovar |
ETO Gyori FC | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Pecs |
Szombathelyi Haladas | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Szegedi Ak |
Soroksar | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Vasas |
Duna Aszfalt Tvse | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Al-Hadd |
Al Khaldiya | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Al-Najma |
Al Ahli Bhr | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Manama Club |
Busaiteen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:15 | KT | Banik Ostrava B |
Tatran Brno Bohunice | Đội hình Diễn biến |
|||
15:15 | KT | Admira Praha |
Karlovy Vary Dvory | Đội hình Diễn biến |
|||
15:15 | KT | Slavia Prague B |
Motorlet Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | SC Znojmo |
Blansko | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Sokol Zapy |
Prepere | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Sokol Hostoun |
Dukla Praha B | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Taborsko Akademie |
Pisek | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:30 | KT | Tabasalu Charma |
Flora Tallinn Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
16:30 | KT | Jk Tallinna Kalev Iii |
Jk Welco Elekter | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Mladost Novi Sad |
Kolubara | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Radnicki Beograd |
Dubocica Leskovac | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Proleter Novi Sad |
FK Metalac Gornji Milanovac | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Sloboda Uzice Sevojno |
Vrsac | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Jadran Dekani |
Bilje | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Bistrica |
Nd Beltinci | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Gorica |
NK Primorje | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Brera Strumica |
Vardar Skopje | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Rabotnicki Skopje |
FK Makedonija | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | FK Shkendija 79 |
Fk Rinija Gostivar | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Korzo Prilep |
Tikves Kavadarci | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Struga Trim Lum |
Sileks | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Voska Sport |
Bregalnica Stip | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13:00 | KT | Western United Fc Npl |
Langwarrin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Gyeongju KHNP |
Ulsan Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Siheung City |
Chuncheon Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
12:00 | KT | Yangpyeong |
Hwaseong Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
13:00 | KT | Yeoju Sejong |
Changwon City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:30 | KT | Slovan Bratislava B |
TJ Spartak Myjava | Đội hình Diễn biến |
|||
15:30 | KT | Msk Zilina B |
Povazska Bystrica | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | 10' | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
Artmedia Petrzalka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Kuruvchi Bunyodkor |
Jayxun | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Shurtan Guzor |
Qiziriq Football Club | Đội hình Diễn biến |
||||
19:30 | Olympic Fk Tashkent |
Chigatoy | Đội hình Diễn biến |
||||
19:30 | Termez Surkhon |
Lokomotiv Bfk | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Dinamo Samarkand |
Navbahor Namangan | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Andijon |
Nasaf Qarshi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Folgore/falciano |
SP La Fiorita | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | AC Juvenes/Dogana |
Tre Penne | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:45 | Kissamikos |
Kalamata Ao | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Niki Volou |
PAE Levadiakos | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Kambaniakos |
Anagenisi Karditsa | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Panahaiki-2005 |
Olympiakos Piraeus Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Kozani Fs |
Iraklis Saloniki | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Gandzasar Kapan |
Ararat Armenia B | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Lernayin Artsakh |
Shirak Gjumri B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 05:00 | Colchagua Cd |
Municipal Puente Alto | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Spain Primera Division RFEF | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Cultural Leonesa |
Gimnastic Tarragona | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Antequera Cf |
Ud Ibiza | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Atletico Baleares |
Cf Intercity | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | CD Castellon |
UD Melilla | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | Sd Tarazona |
Real Sociedad B | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Alcoyano |
Granada Cf B | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Cordoba C.F. |
Malaga | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Murcia |
AD Ceuta | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Recreativo Huelva |
CD Linares | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:00 | Deportivo La Coruna |
Cd Arenteiro | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Atletico De Madrid B |
Algeciras | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | UD Merida |
Athletic Sanluqueno | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Bulawayo Chiefs |
Chegutu Pirates | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Dynamos Fc |
Ngezi Platinum Stars | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Green Fuel |
Arenel Movers | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Highlanders Fc |
Caps United Fc | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Hwange Colliery |
Herentals College | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Manica Diamonds |
Platinum | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Berlin AK 07 |
Greifswalder Sv 04 | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | 53' | Fsv Zwickau |
Carl Zeiss Jena | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | 13' | VfR Aalen |
FSV Frankfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | Augsburg 2 |
Tsv Buchbach | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Bremer Sv |
Eimsbutteler Tv | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 02:30 | CSA Alagoas AL |
Ferroviaria Sp | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:30 | Londrina (PR) |
Ypiranga Rs | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:00 | Botafogo PB |
Caxias Rs | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:30 | Volta Redonda |
Floresta/ce | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 04:00 | Gotham Fc Womens |
Racing Louisville Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Alcorcon B |
RSD Alcala Henares | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Mostoles |
Leganes B | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Ibiza Islas Pitiusas |
Mallorca B | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Arroyo Club Polideportivo |
Olivenza | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | 56' | Marino |
Villa Santa Brigida | Đội hình Diễn biến |
|||
22:00 | Arosa Sociedad Cultural |
Cf Alondras | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Cd Binefar |
Cf Illueca | Đội hình Diễn biến |
||||
22:30 | Eg El Palmar |
Ucam Murcia B | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Don Benito |
Cf Trujillo | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Sp Villafranca |
Cd Calamonte | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italy Serie D | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Acd Campodarsego |
Adriese | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Figline |
Ponsacco | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Sangiovannese |
Poggibonsi | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Asd Termoli Calcio |
Laquila | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Trastevere Calcio |
Nocerina | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Barletta |
Citta Di Fasano | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Manfredonia |
Virtus Casarano | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Matera |
Asd Martina Franca | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Paganese |
Santa Maria FC | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Us Siracusa |
Usd Akragas | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Gaucho 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 01:00 | Veranopolis Rs |
Cruzeiro Rs | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Ec Pelotas Rs |
Aimore Rs | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:00 | Esportivo Rs |
Uniao Frederiquense Rs | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Puerto Montt |
Osorno | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:00 | General Velasquez |
Lautaro De Buin | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 02:00 | Real San Joaquin |
Deportes Rengo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Germania Egestorf Langreder |
Kickers Emden | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13:45 | KT | St George Willawong |
Capalaba | Đội hình Diễn biến |
|||
15:15 | KT | Broadbeach United |
Brisbane Strikers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
14:15 | KT | University of Queensland |
Acacia Ridge | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tajikistan Vysshaya Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Khujand |
Esteghlal Dushanbe | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mongolia Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:15 | Erchim |
Ulaanbaatar | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Casric Stars |
Jdr Stars | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Marumo Gallants |
Platinum City | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italy C1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Albinoleffe |
Lumezzane | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Alessandria |
Vicenza | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Azy Based Nano Bo |
Atalanta U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Giana |
Us Pergolettese | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Mantova |
Legnago Salus | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Novara |
Us Fiorenzuola | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Padova |
Triestina | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Pro Sesto |
Pro Patria | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Ac Trento |
Renate Ac | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Usd Virtus Verona |
Pro Vercelli | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Ancona |
Lucchese | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Arezzo |
Sestri Levante | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Pineto |
Sassari Torres | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Carrarese |
Pontedera | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Cesena |
Perugia | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Virtus Entella |
Recanatese | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Fermana |
Pescara | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Gubbio |
Rimini | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Olbia |
Spal | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Vis Pesaro |
Juventus U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nicaragua Apertura league | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 06:00 | Jalapa |
Diriangen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Gibraltar Premier Division | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 00:30 | St Joseph's GIB |
Brunos Magpies | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:30 | KT | Nomme Jk Kalju Ii |
Johvi Lokomotiv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Digenis Morphou |
Akritas Chloraka | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Po Ahironas Onisilos |
Enad Polis | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:15 | KT | Meteor Praha |
Mondi Steti | Đội hình Diễn biến |
|||
15:15 | KT | Slavicin |
Rymarov | Đội hình Diễn biến |
|||
15:15 | KT | Brno B |
Zdar Nad Sazavou | Đội hình Diễn biến |
|||
15:15 | KT | Velke Mezirici |
Stara Rise | Đội hình Diễn biến |
|||
21:00 | Zdirec Nad Doubravou |
Polna | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Kozlovice |
HFK Olomouc | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Sokol Tasovice |
Vrchovina | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Benatky Nad Jizerou |
Benesov | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Sion U21 |
Vevey Sports 05 | Đội hình Diễn biến |
||||
19:30 | Courtetelle |
Emmenbrucke | Đội hình Diễn biến |
||||
19:30 | Munsingen |
Langenthal | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | La Sarraz Eclepens |
Pully Football | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Portalban/gletterens |
Monthey | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | 15' | Denizlispor |
Usakspor | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Duzcespor |
Aksarayspor | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Fethiyespor |
Etimesgut Belediye Spor | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | 76 Igdir Belediye Spor |
Karaman Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Inegolspor |
Arnavutkoy Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | 14' | Kastamonuspor |
Isparta Davrazspor | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Menemen Belediye Spor |
Belediye Derincespor | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | 15' | Sariyer |
Iskenderunspor | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Somaspor |
Amedspor | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Osmanlispor |
Nazillispor | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Erokspor |
Adiyamanspor | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Karacabey Birlikspor |
Altinordu | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Duzyurtspor |
Serik Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Belediye Vanspor |
Ankara Demirspor | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Icel Idman Yurdu |
Halide Edip Adivarspor | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Zonguldak |
Kirsehir Koy Hizmetleri | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Albania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Egnatia Rrogozhine |
Vllaznia Shkoder | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | KS Perparimi Kukesi |
Teuta Durres | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:00 | KF Tirana |
Partizani Tirana | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Oman | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:50 | Al Shabab Oma |
Sur Club | Đội hình Diễn biến |
||||
20:55 | Ibri |
Al Wehda Oma | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Dhufar |
Al Nasr (OMA) | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:50 | Dugopolje |
HNK Sibenik | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Blackburn Rovers U21 |
Sunderland U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | 8' | Liverpool U21 |
Arsenal U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | KT | Polissya Zhytomyr U21 |
Vorskla U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Libya | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Alittihad Misurata |
Al-madina | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Senegal Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 00:00 | Generation Foot |
Casa Sports Zinguinchor | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Amateur Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Royal Knokke |
Union Royale Namur | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Kvk Tienen |
Lokeren Temse | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Urs Lixhe Lanaye |
Royal Cappellen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ France Youth U19 League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Lens U19 |
Lille U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Monaco U19 |
Montpellier U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Nantes U19 |
Bordeaux U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 01:30 | Tacuarembo |
Oriental Lisboa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Miramar Misiones |
Danubio FC | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Ca Progreso |
Liverpool P. | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 04:00 | Cerro Montevideo |
Nacional Montevideo | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 06:30 | Defensor SC |
Wanderers FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thai Division 3 League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Bangkok Fc |
Sisaket | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:30 | KT | Maria Saal |
Sga Sirnitz | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | Asko Kottmannsdorf |
Atus Ferlach | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Sv Telfs |
Sv Kematen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 03:00 | Aragua |
Urena Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 03:00 | Trujillanos FC |
Yaracuyanos | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Norway 2.Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | 54' | Tromsdalen UIL |
Alta | Đội hình Diễn biến |
|||
18:00 | 56' | Kvik Halden |
Vard Haugesund | Đội hình Diễn biến |
|||
20:00 | Arendal |
Orn-Horten | Đội hình Diễn biến |
||||
20:30 | Notodden FK |
Lysekloster | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | IL Hodd |
Floy Flekkeroy Il | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 00:00 | Valerenga B |
Strindheim IL | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 01:00 | Junkeren |
Stjordals Blink | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | 13' | SK Traeff |
Funnefoss/vormsund | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Mjolner |
Hamkam B | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Start Kristiansand B |
Madla Il | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Frigg FK |
Oppsal | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Lorenskog |
Lokomotiv Oslo | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Innstrandens |
Elverum | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Surnadal |
Stabaek B | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Mosjoen |
Rosenborg B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:00 | KT | Nữ Setagaya Sfida |
Orca Kamogawa Fc Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Bromley |
Altrincham | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Worthing |
Maidstone United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Brackley Town |
Chorley | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nigeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Gombe United |
Lobi Stars | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Bayelsa United |
Rivers United | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Sporting Lagos |
Abia Warriors | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Enyimba International |
Katsina United | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Akwa United |
Kano Pillars | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Enugu Rangers International |
Plateau United | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Shooting Stars Sc |
Sunshine Stars | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12:30 | KT | Kwong Wah AA |
Tuen Mun Progoal | Đội hình Diễn biến |
|||
12:30 | KT | Convoy Sun Hei |
Metro Gallery Sun Source | Đội hình Diễn biến |
|||
14:30 | KT | Tung Sing |
FU Moon | Đội hình Diễn biến |
|||
14:30 | KT | Yau Tsim Mong Ft |
Mutual Football Club | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Lebanon | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Tadamon Sour |
Alahli Nabatiya | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Al-Ahed |
Al-Safa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Châu Âu nữ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Paris Saint Germain Womens |
Lyonnais Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | KT | Arka Gdynia Youth |
Korona Kielce U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Rakow Czestochowa Youth |
Widzew Lodz Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Wisla Krakow Youth |
Sandecja Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
17:00 | KT | Zaglebie Lubin Youth |
Warta Poznan Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 03:00 | Union Huaral |
Juan Aurich | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
29/04 02:30 | Alianza Atletico |
Adt Tarma | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:30 | Melgar |
Alianza Lima | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 08:00 | Universitario de Deportes |
Comerciantes Unidos | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Deportes Recoleta |
Cd Magallanes | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 03:00 | Santiago Wanderers |
San Luis Quillota | Đội hình Diễn biến |
||||
29/04 05:00 | Union San Felipe |
Rangers Talca | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Burundi League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Bs Dynamic |
Aigle Noir | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Flambeau Du Centre |
Le Messager Ngozi | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Kayanza Utd |
Bumamuru | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Lydia Lb Academi |
Olympique Star | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Musongati |
Rukinzo | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Tigre Noir |
Magara Young Boys | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |