KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:30 | KT | Crystal Palace |
Manchester City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Aston Villa |
Brentford | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Everton |
Burnley | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Fulham |
Newcastle United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Luton Town |
AFC Bournemouth | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Wolves |
West Ham United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Brighton |
Arsenal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | AC Milan |
Lecce | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | AS Roma |
Lazio | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:45 | KT | Empoli |
Torino | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:30 | KT | Koln |
Bochum | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Freiburg |
RB Leipzig | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Heidenheimer |
Bayern Munich | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Mainz 05 |
Darmstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Union Berlin |
Bayer Leverkusen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Borussia Dortmund |
VfB Stuttgart | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 22:00 | KT | Lens |
Le Havre | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 02:00 | KT | Paris Saint Germain |
Clermont Foot | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Nhà Vua Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 03:00 | KT | Athletic Bilbao |
Mallorca | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-2], Athletic Bilbao thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:30 | KT | Norwich City |
Ipswich | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Blackburn Rovers |
Southampton | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Cardiff City |
Hull City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Coventry |
Leeds United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Huddersfield Town |
Millwall | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Leicester City |
Birmingham | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Middlesbrough |
Swansea City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Queens Park Rangers |
Sheffield Wed | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Stoke City |
West Bromwich | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Sunderland |
Bristol City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Watford |
Preston North End | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | Feralpisalo |
Cosenza | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Spezia |
Calcio Lecco | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Sudtirol |
Parma | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Ternana |
Modena | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Brescia |
Pisa | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:15 | KT | Catanzaro |
Como | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:15 | KT | Palermo |
Sampdoria | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:15 | KT | Reggiana |
Cittadella | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Ural Yekaterinburg |
Krylya Sovetov Samara | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Pari Nizhny Novgorod |
Krasnodar FK | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | FK Rostov |
Sochi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:30 | KT | Sparta Rotterdam |
Heracles Almelo | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:45 | KT | PSV Eindhoven |
AZ Alkmaar | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Zwolle |
SBV Excelsior | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 02:00 | KT | Twente Enschede |
Fortuna Sittard | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:15 | KT | Eldense |
Andorra | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Levante |
Zaragoza | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Sv Elversberg |
1. Magdeburg | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:00 | KT | Hamburger |
Kaiserslautern | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:00 | KT | Nurnberg |
Holstein Kiel | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:30 | KT | Karlsruher SC |
St Pauli | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Saint-Etienne |
Concarneau | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Angers SCO |
Stade Lavallois MFC | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Bastia |
Dunkerque | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Caen |
Bordeaux | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Guingamp |
Amiens | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Paris Fc |
Grenoble | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Pau FC |
Ajaccio | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Rodez Aveyron |
Quevilly | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Annecy |
Valenciennes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:30 | KT | Famalicao |
Vizela | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Rio Ave |
Gil Vicente | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Sporting Braga |
Arouca | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 02:30 | KT | Sporting Lisbon |
SL Benfica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Dundee |
Motherwell FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Hibernian FC |
St Johnstone | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Kilmarnock |
Ross County | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Livingston |
Aberdeen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | St Mirren |
Hearts | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Blackpool |
Cambridge United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Bristol Rovers |
Bolton Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Burton Albion FC |
Oxford United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Charlton Athletic |
Barnsley | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Exeter City |
Stevenage Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Leyton Orient |
Cheltenham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Northampton Town |
Carlisle | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Peterborough United |
Fleetwood Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Portsmouth |
Shrewsbury Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Reading |
Lincoln City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Wigan Athletic |
Port Vale | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 03:00 | KT | Newells Old Boys |
Boca Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 05:15 | KT | Estudiantes La Plata |
Central Cordoba Sde | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 05:15 | KT | San Lorenzo |
Defensa Y Justicia | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:30 | KT | Talleres Cordoba |
Independiente Rivadavia | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:30 | KT | Union Santa Fe |
Belgrano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 11:30 | KT | Western United |
Macarthur | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 13:30 | KT | Central Coast Mariners FC |
Wellington Phoenix | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:45 | KT | Melbourne Victory FC |
Melbourne City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Sporting Charleroi |
Standard Wetteren | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:15 | KT | Standard Liege |
Oud Heverlee | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:45 | KT | Royal Antwerp |
Genk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 22:59 | KT | Stade Lausanne Ouchy |
Basel | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:59 | KT | Winterthur |
Lugano | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:30 | KT | Servette |
Zurich | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | Gnistan |
Inter Turku | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Haka |
VPS Vaasa | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Ilves Tampere |
Lahti | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | IFK Mariehamn |
Ekenas IF Fotboll | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | SJK Seinajoki |
AC Oulu | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | KuPS |
HJK Helsinki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Mfk Karvina |
Viktoria Plzen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Slovan Liberec |
Synot Slovacko | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Zlin |
SK Sigma Olomouc | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:59 | KT | Slavia Praha |
Bohemians 1905 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 02:15 | KT | Vikingur Reykjavik |
Stjarnan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 01:45 | KT | Sligo Rovers |
Galway United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Brommapojkarna |
AIK Solna | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:30 | KT | Mjallby AIF |
IFK Norrkoping | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 10:10 | KT | Club Tijuana |
Necaxa | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:00 | KT | Club Leon |
Queretaro FC | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 08:00 | KT | Tigres UANL |
Pachuca | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 08:05 | KT | Chivas Guadalajara |
Puebla | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Na Uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 23:00 | KT | Bodo Glimt |
Viking | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 06:30 | KT | Vancouver Whitecaps FC |
Toronto FC | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:30 | KT | Cincinnati |
New York Red Bulls | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:30 | KT | Columbus Crew |
Washington DC United | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:30 | KT | Inter Miami |
Colorado Rapids | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:30 | KT | New York City Fc |
Atlanta United | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:30 | KT | New England Revolution |
Charlotte Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:45 | KT | Los Angeles FC |
Los Angeles Galaxy | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:30 | KT | Austin Aztex |
San Jose Earthquakes | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:30 | KT | Chicago Fire |
Houston Dynamo | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:30 | KT | Minnesota United |
Real Salt Lake | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:30 | KT | Nashville Sc |
Philadelphia Union | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:30 | KT | Saint Louis City |
Dallas | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 09:30 | KT | Seattle Sounders |
Montreal Impact | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Korona Kielce |
Stal Mielec | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:30 | KT | Ruch Chorzow |
Puszcza Niepolomice | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Slask Wroclaw |
Warta Poznan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Ostersunds FK |
Trelleborgs FF | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Degerfors IF |
GIF Sundsvall | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Sandvikens IF |
Orebro | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Varbergs BoIS FC |
Osters IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 17:00 | KT | Penafiel |
Os Belenenses | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Leixoes |
Uniao Leiria | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Feirense |
Desportivo de Tondela | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 22:59 | KT | Rouen |
Chateauroux | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 12:00 | KT | Ulsan Hyundai Horang-i |
Suwon FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:30 | KT | Sangju Sangmu Phoenix |
Gwangju Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:30 | KT | Incheon United FC |
Jeju United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 22:30 | KT | Esteghlal Tehran |
Mes Rafsanjan | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:30 | KT | Nassaji Mazandaran |
Malavan | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:30 | KT | Zob Ahan |
Baderan Tehran | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 12:00 | KT | Consadole Sapporo |
Gamba Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 00:00 | KT | Hapoel Bnei Sakhnin FC |
Hapoel Haifa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | PAE Atromitos |
Panserraikos | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Panaitolikos Agrinio |
Volos Nfc | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Asteras Tripolis |
Kifisia | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | OFI Crete |
Pas Giannina | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Omonia Nicosia FC |
Aris Limassol | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Doxa Katokopias |
Apollon Limassol FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | AEK Larnaca |
AEP Paphos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:15 | KT | Fehervar Videoton |
Mezokovesd-Zsory | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Diosgyor |
Varda Se | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:30 | KT | Debreceni VSC |
MTK Hungaria FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:30 | KT | Petrolul Ploiesti |
Voluntari | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:30 | KT | Rapid Bucuresti |
CFR Cluj | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Andorra | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 01:30 | KT | Ce Carroi |
UE Santa Coloma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:45 | KT | Hebar Pazardzhik |
Etar Veliko Tarnovo | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:15 | KT | Arda |
Slavia Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:30 | KT | Cardiff Metropolitan |
Connah's QN | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Colwyn Bay |
Pontypridd | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:15 | KT | Aberystwyth Town |
Penybont | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:30 | KT | Minerva Punjab |
Mohun Bagan | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Northeast United |
Kerala Blasters | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 17:00 | KT | FK Tyumen |
Shinnik Yaroslavl | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Akron Togliatti |
Torpedo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Leningradets |
Alania | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Kamaz |
Volgar-Gazprom Astrachan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 23:00 | KT | Zeleznicar Pancevo |
Vojvodina | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Backa Topola |
Cukaricki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | MFK Ruzomberok |
Spartak Trnava | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:59 | KT | Zemplin Michalovce |
Trencin | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:59 | KT | MFK Kosice |
Dukla Banska Bystrica | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:59 | KT | Mfk Skalica |
Zlate Moravce | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 22:00 | KT | Austria Wien |
Austria Lustenau | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:30 | KT | Blau Weiss Linz |
Wolfsberger AC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Accrington Stanley |
Crewe Alexandra | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | AFC Wimbledon |
Salford City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Barrow |
Swindon | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Bradford AFC |
Gillingham | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Colchester United |
Wrexham | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Forest Green Rovers |
Milton Keynes Dons | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Grimsby Town |
Newport County | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Mansfield Town |
Crawley Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Morecambe |
Doncaster Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Notts County |
Harrogate Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Sutton United |
Stockport County | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Tranmere Rovers |
Walsall | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Trau |
Real Kashmir | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Shillong Lajong FC |
Mohammedan SC IND | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:50 | KT | NK Lokomotiva Zagreb |
Hnk Gorica | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Slaven Belupo Koprivnica |
NK Varteks | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Chiangrai United |
Bangkok Glass Pathum | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:30 | KT | Muang Thong United |
Trat Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Buriram United |
Prachuap Khiri Khan | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Uthai Thani Forest |
Khonkaen United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 22:00 | KT | Cs Petrocub |
Milsami | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:30 | KT | Kolding IF |
Fredericia | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Sonderjyske |
Hobro I.K. | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Rogaska |
NK Olimpija Ljubljana | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:30 | KT | Nk Radomlje |
Koper | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:15 | KT | NK Mura 05 |
NK Publikum Celje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Slutsksakhar Slutsk |
Dnepr Mogilev | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | BATE Borisov |
Gomel | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Shakhter Soligorsk |
Dinamo Brest | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 01:30 | KT | Al-Ahli Doha |
Al Markhiya | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:30 | KT | Al-Shamal |
Qatar SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 16:00 | KT | Kyzylzhar Petropavlovsk |
Astana 64 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:30 | KT | Yelimay Semey |
Kaisar Kyzylorda | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Kairat Almaty |
Zhetysu Taldykorgan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 01:00 | KT | Al Wehda UAE |
Banni Yas | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Hatta |
Ittihad Kalba | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Khor Fakkan |
Al Bataeh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:30 | KT | Posusje |
Tuzla City | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:45 | KT | FK Sarajevo |
Igman Konjic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Chippa United FC |
Kaizer Chiefs FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Richards Bay |
Moroka Swallows | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Stellenbosch |
Sekhukhune United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:30 | KT | Orlando Pirates |
Lamontville Golden Arrows | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Supersport United |
Ts Galaxy | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | Al-Hudod |
Karbalaa | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:30 | KT | Al Minaa |
Al Karkh | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:30 | KT | Arbil |
Al Qasim Sport Club | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:30 | KT | Zakho |
Duhok | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 14:30 | KT | Tianjin Teda |
Chengdu Rongcheng | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:35 | KT | Zhejiang Professional |
Qingdao West Coast | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | Van |
Bkma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 16:30 | KT | Nomme JK Kalju |
Levadia Tallinn | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:30 | KT | Paide Linnameeskond |
Kuressaare | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Flora Tallinn |
Trans Narva | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 22:59 | KT | Aarau |
Schaffhausen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:59 | KT | Thun |
Neuchatel Xamax | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Wil 1900 |
Bellinzona | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:15 | KT | Sion |
Vaduz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 14:00 | KT | Southern District |
Hong Kong FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:00 | KT | Hong Kong Rangers FC |
Wofoo Tai Po | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:00 | KT | Kitchee |
Eastern A.A Football Team | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 00:10 | KT | Chacarita Juniors |
San Martin San Juan | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:30 | KT | Almirante Brown |
Deportivo Moron | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:30 | KT | Defensores Unidos |
CA Brown Adrogue | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:30 | KT | San Telmo |
Chaco For Ever | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 05:00 | KT | Ferrol Carril Oeste |
Patronato Parana | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:10 | KT | San Martin Tucuman |
Arsenal de Sarandi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:30 | KT | Veres Rivne |
Obolon Kiev | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Gjilani |
Fushe Kosova | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Malisheva |
Dukagjini | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp FA Anh Trophy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Bromley |
Solihull Moors | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Gateshead |
Macclesfield Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 12:00 | KT | Anyang |
Ansan Greeners | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:30 | KT | Chungnam Asan |
Seongnam FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:30 | KT | Seoul E Land |
Gimpo Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 06:00 | KT | Santos De Guapiles |
Municipal Liberia | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:00 | KT | Cartagines Deportiva SA |
Alajuelense | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 08:15 | KT | Ad San Carlos |
Perez Zeledon | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 09:00 | KT | Herediano |
AD grecia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 23:00 | KT | Petro Atletico De Luanda |
Tp Mazembe Englebert | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 03:00 | KT | Asec Mimosas |
Esperance Sportive de Tunis | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [0-0], Penalty [1-4], Esperance Sportive de Tunis thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | Dziugas Telsiai |
Hegelmann Litauen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Dainava Alytus |
Banga Gargzdai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 01:00 | KT | Sociedad Deportiva Aucas |
Cumbaya | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 03:30 | KT | CD El Nacional |
Liga Dep. Universitaria Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:00 | KT | Barcelona SC(ECU) |
Deportivo Cuenca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 06:00 | KT | Upnfm |
Olancho | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 10:00 | KT | Upnfm |
Olancho | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 08:00 | KT | Alianza |
Luis Angel Firpo | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 08:00 | KT | Municipal Limeno |
Aguila | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 08:30 | KT | CD FAS |
Santa Tecla | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 03:00 | KT | Royal Pari |
Aurora | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 03:00 | KT | Blooming |
Nacional Potosi | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 05:00 | KT | Univ De Vinto |
Always Ready | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 04:00 | KT | Coban Imperial |
Antigua Gfc | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:00 | KT | Club Comunicaciones |
Csyd Mixco | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 09:00 | KT | Xelaju MC |
CSD Municipal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Fk Orsha |
Torpedo 2 Zhodino | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Belarus U17 |
Bumprom Gomel | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Kommunalnik Slonim |
Belshina Babruisk | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Dinamo 2 Minsk |
Niva Dolbizno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Club Fernando De La Mora |
3 De Febrero | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Atletico Colegiales |
Encarnacion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malta Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | Sirens |
Balzan | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Valletta FC |
Floriana | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:15 | KT | Marsaxlokk |
Gzira United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Gudja United |
Naxxar Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | Pieta Hotspurs |
St Patrick | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Luqa St Andrews |
Swieqi United | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Marsa |
Senglea Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 14:00 | KT | Northern Mariana Island |
Guam Island | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:00 | KT | KTP Kotka |
Atlantis | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:15 | KT | Mp Mikkeli |
Jyvaskyla JK | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:00 | KT | Jaro |
Sjk Akatemia | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:00 | KT | Northern Mariana Island Womens |
Guam Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:00 | KT | TPS Turku |
Jazz | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:15 | KT | Salon Palloilijat Salpa |
Pallokerho 35 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Nữ Mỹ |
Nữ Nhật Bản | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 02:30 | KT | Nữ Canada |
Nữ Brazil | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], Penalty [4-2], Nữ Canada thắng | |||||||
07/04 04:00 | KT | Nữ Colombia |
Mexico Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:00 | KT | Nữ Nicaragua |
Nữ Cuba | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Turkmenistan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Nebitchi |
Ahal | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:00 | KT | Sagadam |
Energetik Mary | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:30 | KT | Altyn Asyr |
HTTU Asgabat | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Arkadag |
Kopetdag Asgabat | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bangladesh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 16:15 | KT | Sheikh Jamal |
Bangladesh Police | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:15 | KT | Sheikh Russel KC |
Mohammedan Dhaka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 15:00 | KT | Csc Dumbravita |
Scolar Resita | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Scm Argesul Pitesti |
Ceahlaul Piatra Neamt | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Metaloglobus |
Alexandria | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Chindia Targoviste |
Concordia Chiajna | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Css Slatina |
Tunari | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Progresul Spartac |
Acs Energeticianul | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Viitorul Selimbar |
Corvinul Hunedoara | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 01:00 | KT | Al Arabi |
Al Hamra | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Dabba Al-Fujairah |
Dubai United | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Dubba Al-Husun |
Al-Dhafra | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Masafi |
Gulf Heroes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 17:30 | KT | Lech Poznan B |
Wisla Pulawy | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Hutnik Krakow |
Kp Calisia Kalisz | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Sandecja |
Stomil Olsztyn OKS 1945 | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Olimpia Grudziadz |
Gks Jastrzebie | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales SL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 15:00 | KT | Mt Druitt Town Rangers |
Canterbury Bankstown | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Bonnyrigg White Eagles |
Bulls Academy | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Dulwich Hill Sc |
Dunbar Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Inter Lions |
Northern Tiger | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | University Nsw |
Macarthur Rams | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Chernomorets Balchik |
Yantra Gabrovo | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Dunav Ruse |
Maritsa 1921 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Litex Lovech |
Sportist Svoge | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | PFK Montana |
Chernomorets 1919 Burgas | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Spartak Pleven |
Marek Dupnica | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Strumska Slava |
Bdin Vidin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Pernambucano | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 02:30 | KT | Sport Club Recife |
Nautico PE | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Kf Arsimi |
Ohrid 2004 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Detonit Plachkovica |
Pobeda Prilep | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Skopje |
Pelister Bitola | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Karaorman |
FK Teteks Tetovo | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Kozuv |
Bashkimi | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Novaci |
Belasica Strumica | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Kamenica Sasa |
Osogovo | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Vardar Negotino |
Besa Doberdoll | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 17:30 | KT | Singha Gb Kanchanaburi |
Customs Department FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:00 | KT | Lampang Fc |
Nong Bua Pitchaya | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:00 | KT | Jl Chiangmai United |
Phrae United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:30 | KT | Suphanburi FC |
Nakhon Ratchasima | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Samut Prakan City |
Krabi Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 16:30 | KT | Hunan Billows |
Quanzhou Yaxin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 17:00 | KT | Tukums 2000 Ii |
FK Ventspils | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Valmieras Fk Ii |
Rigas Futbola Skola Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Super Nova |
Rezekne / Bjss | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Skanstes Sk |
Marupe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 12:30 | KT | Sutherland Sharks |
Hills Brumbies | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 13:30 | KT | Spirit |
St George Saints | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:15 | KT | St George City |
Marconi Stallions | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales NPL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 12:30 | KT | Cooks Hill United |
New Lambton | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:00 | KT | Valentine |
Edgeworth Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:00 | KT | Maitland |
Lambton Jarvis | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Lake Macquarie |
Adamstown Rosebuds | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 11:30 | KT | Fulham United |
Playford City Patriots | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 11:30 | KT | Salisbury United |
Adelaide Cobras | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 11:30 | KT | West Adelaide |
Adelaide Blue Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 11:30 | KT | Western Strikers SC |
Adelaide Victory | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 13:00 | KT | Adelaide Vipers |
Sturt Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | Erzgebirge Aue |
Sc Freiburg Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | VfB Lubeck |
Sc Verl | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Preuben Munster |
SSV Jahn Regensburg | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | SV Sandhausen |
Dortmund AM | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Munchen 1860 |
Viktoria Koln | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | SV Waldhof Mannheim |
SpVgg Unterhaching | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 11:00 | KT | Oconnor Knights |
Cooma Tigers | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 11:00 | KT | Gungahlin United |
Tuggeranong United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 23:00 | KT | Shahrdari Astara |
Darya Babol | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Chadormalou Ardakan |
Naft Masjed Soleyman | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Mes Shahr E Babak |
Saipa | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Shahin Bandar Anzali |
Fajr Sepasi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 17:00 | KT | As Nordia Jerusalem |
Sc Maccabi Ashdod | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 01:30 | KT | Al Shabab Kuw |
Al Jahra | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:30 | KT | Kazma |
Khaitan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Coleraine |
Cliftonville | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Larne |
Crusaders FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Dungannon Swifts |
Carrick Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Glenavon Lurgan |
Newry City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Loughgall |
Ballymena United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Glentoran |
Linfield FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 22:30 | KT | Cd Copiapo S.a. |
Deportes Iquique | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Nublense |
Colo Colo | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 03:30 | KT | Univ Catolica |
Cobresal | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:00 | KT | Everton CD |
Audax Italiano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia Primavera | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 16:00 | KT | Bologna Youth |
Juventus U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:00 | KT | Lecce U19 |
Sassuolo Calcio Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:00 | KT | Inter Milan U19 |
Frosinone Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Angola | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Cd Lunda Sul |
Santa Rita | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Recreativo Libolo |
Primeiro 1 De Agosto | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Sporting Cabinda |
Wiliete | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Interclube Luanda |
Bravos Do Maquis | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Petro Atletico De Luanda |
Cd Sao Salvador | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Sagrada Esperanca |
Cr Uniao Malanje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Catarinense Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 02:30 | KT | Criciuma |
Brusque | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macao | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 14:00 | KT | Lun Lok |
Cheng Fung | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:00 | KT | Cd Monte Carlo |
Windsor Arch Ka I | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 10:05 | KT | Csyd Dorados De Sinaloa |
Club Chivas Tapatio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Bonnyrigg Rose |
Peterhead | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Clyde |
Stranraer | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Elgin City |
Spartans | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Forfar Athletic |
Dumbarton | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Stenhousemuir |
East Fife | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Kari Akranes |
Uppsveitir | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Kv Vesturbaeja |
Kfs Vestmannaeyjar | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Kfr Hvolsvollur |
Kfk Kopavogur | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Vaengir Jupiters |
Hordur Isafjordur | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Skautafelag Reykjavikur |
Kormakur | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Arborg |
Reynir Hellissandur | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:30 | KT | Vidir Gardur |
Sindri | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Vidir Gardur thắng | |||||||
06/04 23:00 | KT | Throttur Vogur |
Ka Asvellir | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 03:00 | KT | Skallagrimur |
Kfr Aegir | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 11:00 | KT | Manningham United Blues |
Melbourne Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 11:15 | KT | Avondale Heights |
Altona Magic | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Hume City |
Moreland City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:30 | KT | Dandenong Thunder |
South Melbourne | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga trung tâm | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 10:00 | KT | Dinamo Vladivostok |
FK Oryol | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | Turan Tovuz |
Sabah Fk Baku | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Qarabag |
Sabail | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 02:00 | KT | Estudiantes Merida |
Zamora Barinas | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 04:45 | KT | Carabobo |
Rayo Zuliano | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:30 | KT | Deportivo La Guaira |
Portuguesa de Desportos | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 23:00 | KT | Kolkheti Poti |
Saburtalo Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 14:00 | KT | Floreat Athena |
Perth SC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:00 | KT | Fremantle City |
Bayswater City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:00 | KT | Inglewood United |
Stirling Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:00 | KT | Perth Glory Am |
Armadale | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:00 | KT | Perth Redstar |
Olympic Kingsway Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:00 | KT | Western Knights |
Balcatta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 01:30 | KT | Deportivo Merlo |
UAI Urquiza | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:30 | KT | Excursionistas |
Club Atletico Acassuso | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:30 | KT | Los Andes |
Flandria | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 05:00 | KT | Sportivo Trinidense |
Cerro Porteno | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:30 | KT | Libertad Asuncion |
Guarani CA | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 17:00 | KT | Arenas Club De Getxo |
Valle de Egues | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Racing Santander B |
Zamora CF | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | SD Gernika |
Utebo | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Cd Guijuelo |
Ourense | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Cf La Nucia |
UD Alzira | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | San Sebastian Reyes |
Villanovense | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:30 | KT | AD San Juan |
Alaves B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:45 | KT | Es Ben Aknoun |
Usm Khenchela | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 04:00 | KT | Cs Constantine |
Paradou Ac | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 16:00 | KT | Karpaty Lviv |
Yarud Mariupol | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:30 | KT | Dinaz Vyshgorod |
Podillya Khmelnytskyi | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:00 | KT | Ahrobiznes Volochysk |
Inhulets Petrove | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:30 | KT | Hirnyk Sport |
Metalist Kharkiv | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:00 | KT | Nyva Buzova |
Sc Poltava | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Egersunds IK |
Asane Fotball | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Levanger |
Moss | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Ranheim IL |
Sandnes Ulf | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Raufoss |
Valerenga | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Sogndal |
Mjondalen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Stabaek |
Bryne | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Start Kristiansand |
Aalesund FK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Stockholm Internazionale |
Ifk Stocksund | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | AFC United |
Karlstad BK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 15:15 | KT | Chrudim |
Vysocina Jihlava | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Dukla Praha |
Pribram | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Slavia Kromeriz |
Lisen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Fk Mas Taborsko |
Sk Slovan Varnsdorf | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Brno |
Prostejov | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 14:00 | KT | Shijiazhuang Kungfu |
Guangxi Baoyun | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:00 | KT | Shenyang Urban |
Suzhou Dongwu | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 14:30 | KT | Wuxi Wugou |
Qingdao Red Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:30 | KT | Nanjing Fengfan |
Heilongjiang heilongjiang Ice City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 17:30 | KT | Bodrumspor |
Keciorengucu | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Umraniyespor |
Surfaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:30 | KT | Sakaryaspor |
Boluspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | FK Astrakhan |
Druzhba Maykop | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Dynamo Stavropol |
Legion Dynamo | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Sevastopol PFK |
FK Biolog | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Forte Taganrog |
Rubin Yalta | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Makhachkala B |
Alania-d Vladikavkaz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nga miền Tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Zenit-2 St.Petersburg |
Saturn | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Luki Energiya |
Chertanovo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Znamya Truda |
Torpedo Vladimir | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Zvezda Sint Petersburg |
Dynamo Moscow B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:30 | KT | SKU Amstetten |
Dornbirn | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:30 | KT | Bregenz |
Sturm Graz Amat. | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:30 | KT | Grazer AK |
Leoben | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 04:00 | KT | Aguilas Doradas |
Deportivo Pasto | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:10 | KT | Atletico Bucaramanga |
Deportivo Cali | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 08:20 | KT | America de Cali |
Atletico Junior Barranquilla | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | LKS Nieciecza |
Zaglebie Sosnowiec | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:30 | KT | GKS Tychy |
Wisla Plock | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Odra Opole |
Miedz Legnica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Championship | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Airdrie United |
Greenock Morton | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Dunfermline |
Partick Thistle | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Inverness C.T. |
Arbroath | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Queens Park |
Dundee United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Raith Rovers |
Ayr Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Annan Athletic |
Hamilton FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Edinburgh City |
Montrose | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Queen of South |
Kelty Hearts | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Stirling Albion |
Alloa Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Falkirk |
Cove Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 03:30 | KT | Barranquilla |
Deportes Quindio | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 03:30 | KT | Real Santander |
Bogota | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 16:00 | KT | Rosengard |
Torns IF | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:00 | KT | Norrby IF |
Jonkopings Sodra IF | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Bk Olympic |
Onsala Bk | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Trollhattan |
Eskilsminne IF | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Tvaakers IF |
Oskarshamns AIK | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Ariana |
Falkenbergs FF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 02:30 | KT | Sahab Sc |
Al Jalil | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:15 | KT | Nasaf Qarshi |
Navbahor Namangan | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:15 | KT | Termez Surkhon |
OTMK Olmaliq | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Lierse Kempenzonen |
Club Brugge Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Dender |
Kmsk Deinze | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | KVSK Lommel |
Seraing United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 11:00 | KT | Gainare Tottori |
Fukushima United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 11:00 | KT | Imabari FC |
AC Nagano Parceiro | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 12:00 | KT | Azul Claro Numazu |
Grulla Morioka | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 12:00 | KT | Zweigen Kanazawa FC |
Matsumoto Yamaga FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 12:00 | KT | Omiya Ardija |
Osaka | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 12:00 | KT | Sc Sagamihara |
Gifu | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 12:00 | KT | Tegevajaro Miyazaki |
Nara Club | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 12:00 | KT | Kataller Toyama |
Giravanz Kitakyushu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | Sioni Bolnisi |
Lokomotiv Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Metalurgi Rustavi |
Kolkheti Khobi | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | WIT Georgia Tbilisi |
Aragvi Dusheti | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Dinamo Tbilisi II |
Spaeri | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Shturmi |
Gareji Sagarejo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 13:30 | KT | Adelaide Comets FC |
Adelaide Raiders SC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 13:30 | KT | White City Woodville |
Para Hills Knights | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:30 | KT | Adelaide Olympic |
Adelaide United Fc Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 15:00 | KT | Redlands United FC |
Moreton Bay United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:15 | KT | Brisbane Wolves |
Sunshine Coast Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:15 | KT | Gold Coast United |
Rochedale Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:00 | KT | Queensland Lions SC |
Brisbane City SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 15:15 | KT | Tatran Brno Bohunice |
Blansko | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:15 | KT | Motorlet Praha |
Pisek | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:15 | KT | Fk Loko Vltavin |
Kraluv Dvur | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:30 | KT | Prestice |
Sokol Hostoun | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Slovan Rosice |
Fotbal Trinec | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Tj Start Brno |
SC Znojmo | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Ceska Lipa |
Sokol Zapy | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Slovan Velvary |
Kolin | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Karlovy Vary Dvory |
Domazlice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Victoria Bardar |
Saxan Ceadir Lunga | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Drochia |
CF Gagauziya | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Floresti |
Cf Sparta Selemet | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Iskra-stal Ribnita |
Flacara Falesti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Fuzinar |
Bistrica | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Brinje Grosuplje |
NK Rudar Velenje | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Tabor Sezana |
Dravinja Kostroj | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Tolmin |
Nafta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macedonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Sileks |
Fk Rinija Gostivar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 11:00 | KT | North Geelong Warriors |
Preston Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 12:00 | KT | Chuncheon Citizen |
Yeoju Sejong | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 12:00 | KT | Daegu Fc Ii |
Ulsan Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 12:00 | KT | Gangneung |
Pocheon Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 13:00 | KT | Gyeongju KHNP |
Yangpyeong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:30 | KT | Msk Zilina B |
FK Pohronie | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | KFC Komarno |
Slovan Bratislava B | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Humenne |
SKM Puchov | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | 1. Tatran Presov |
TJ Spartak Myjava | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Spisska Nova Ves |
Povazska Bystrica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ San Marino | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | SP Domagnano |
San Marino Academy U22 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | SC Faetano |
AC Juvenes/Dogana | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | SS Murata |
Sp Cosmos | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | San Giovanni |
S.S Pennarossa | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:15 | KT | Folgore/falciano |
Fiorentino | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Iraklis Saloniki |
Paok Saloniki B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | Onor |
Nikarm | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 17:00 | KT | Minija |
Garliava | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Trakai Riteriai |
Panevezys Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Faroe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 23:00 | KT | Skala Itrottarfelag |
Ki Klaksvik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Cearense Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 02:40 | KT | Ceara |
Fortaleza | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 2 lượt trận [1-1], Penalty [3-2], Ceara thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Spain Primera Division RFEF | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Real Sociedad B |
Sestao | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Rayo Majadahonda |
SD Ponferradina | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Sabadell |
Teruel | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Celta Vigo B |
Osasuna B | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Real Union de Irun |
Ue Cornella | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Alcoyano |
Cd San Fernando Isleno | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Cf Intercity |
CD Castellon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ghana Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 22:00 | KT | Accra Lions |
Bofoakwa Tano | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Bechem United |
Asante Kotoko | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Zimbabwe | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Platinum |
Caps United Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Green Fuel |
Ngezi Platinum Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Yadah |
Simba Bhora | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Zpc Kariba |
Herentals College | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | TSV Aubstadt |
Augsburg 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Eintr. Bamberg |
Nurnberg Am | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Wacker Burghausen |
Wurzburger Kickers | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Greuther Furth 2 |
SpVgg Bayreuth | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Spvgg Ansbach |
Memmingen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | LR Ahlen |
Fortuna Koln | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Duren |
Gutersloh | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Wegberg Beeck |
TSV Alemannia Aachen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Wuppertaler Sv |
RW Oberhausen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Bahlinger SC |
Tsv Steinbach Haiger | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | FSV Frankfurt |
Mainz Am | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Stuttgart Amateure |
Ksv Hessen Kassel | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Ssv Jeddeloh |
Drochtersen/assel | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | VfB Oldenburg |
Bremer Sv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 22:00 | KT | U.M. Escobedo |
Cf Vimenor | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | CD Lagun Onak |
Anaitasuna | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Gandia |
Patacona | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Ud Alcudia |
Cf Platges De Calvia | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Ad Almudevar |
CD Ebro | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:30 | KT | CD Tuilla |
Ud Llanera | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Industria Galda |
Uc Ceares | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | CF Palencia |
Villaralbo Cf | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:30 | KT | Lorca Deportiva FC |
Deportiva Minera | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ USA National Premier Soccer League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 05:00 | KT | Richmond Kickers |
Central Valley Fuego | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:00 | KT | Greenville Triumph |
Northern Colorado | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:30 | KT | Chattanooga Red Wolves |
Charlotte Independence | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:30 | KT | South Georgia Tormenta |
Lexington | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Northern New Zealand League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 11:30 | KT | Hamilton Wanderers Sc |
Auckland City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales L2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 13:00 | KT | Parramatta Eagles |
Sydney University | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Bankstown United |
Inner West Hawks | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Prospect United Soccer Club |
Hearst Neville | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 01:00 | KT | Osorno |
Concon National | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Deportes Linares |
Puerto Montt | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 03:30 | KT | Real San Joaquin |
Deportes Concepcion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Queens Land Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 16:00 | KT | Eastern Suburbs |
Mitchelton | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Victoria State League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 11:00 | KT | Beaumaris |
Essendon Royals | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 11:00 | KT | Doveton |
Altona City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Goulburn Valley Suns |
Boroondara | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:15 | KT | North Sunshine Eagles |
Pascoe Vale Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tasmania Premier League Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 11:00 | KT | Hobart Zebras |
Kingborough Lions | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 12:30 | KT | Devonport City Striker |
Launceston City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 12:45 | KT | Glenorchy Knights |
Riverside Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 14:00 | KT | Western Spirit |
University of Queensland | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Centenary Stormers |
Acacia Ridge | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | Mount Gravatt |
Springfield United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:00 | KT | North Brisbane |
Newmarket Sfc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tajikistan Vysshaya Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Khujand |
Eskhata | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:00 | KT | Regar-TadAZ Tursunzoda |
Khatlon | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:00 | KT | Barkchi Hisor |
Ravshan Kulob | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Panama Liga Nacional de Ascenso | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 04:00 | KT | Costa Del Este |
San Francisco | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:15 | KT | Union Deportivo Universitario |
Plaza Amador | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 08:30 | KT | Umecit |
Tauro FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kenya Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 17:00 | KT | Kariobangi Sharks |
Tusker | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Ulinzi Stars Nakuru |
Bandari | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Gor Mahia |
Kakamega Homeboyz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mongolia Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:15 | KT | Erchim |
Khangarid klub | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Hungry Lions |
Mm Platinum | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Magesi |
Orbit College | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Milford |
Upington City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Platinum City |
Venda | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italy C1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:15 | KT | Pro Vercelli |
Albinoleffe | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:15 | KT | Ac Trento |
Giana | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:15 | KT | As Sorrento Calcio |
Latina Calcio | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Us Fiorenzuola |
Alessandria | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Legnago Salus |
Pro Sesto | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Giugliano |
Ss Monopoli 1966 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Taranto Sport |
As Calcio Potenza | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 23:00 | KT | Viljandi Jk Tulevik |
Tartu Kalev | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Laanemaa Haapsalu |
Johvi Lokomotiv | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Parnu Jk |
Tallinna Jk Legion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel Youth League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 16:10 | KT | Maccabi Haifa Shmuel U19 |
Maccabi Tel Aviv Shachar U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:30 | KT | Peyia 2014 |
Agia Napa | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Digenis Ypsonas |
Asil Lysi | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Akritas Chloraka |
Ermis Aradippou | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | PAEEK Keryneias |
Enad Polis | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Xylotympou |
Po Ahironas Onisilos | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Meap Nisou |
Digenis Morphou | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Central Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 09:00 | KT | Wellington Olympic |
Western Suburbs | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 15:15 | KT | Hrebec |
Meteor Praha | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:15 | KT | Kladno |
Louny | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:15 | KT | Mondi Steti |
Cesky Brod | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:15 | KT | Petrin Plzen |
Marianske Lazne | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Us Terre Sainte |
Chenois | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Dietikon |
Rotkreuz | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Koniz |
Sv Muttenz | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Schotz |
Courtetelle | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Solothurn |
Black Stars Basel | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Bassecourt |
Munsingen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Freienbach |
Wettswil Bonstetten | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Gossau |
Mendrisio Stabio | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Linth 04 |
USV Eschen Mauren | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Asc Kreuzlingen |
Taverne | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Cham |
Biel-bienne | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Monthey |
Meyrin | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Naters |
La Sarraz Eclepens | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Echallens |
Portalban/gletterens | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Bulle |
Breitenrain | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Etoile Carouge |
Lugano U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:30 | KT | Vevey Sports 05 |
La Chaux De Fonds | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:30 | KT | Sc Kriens |
Servette U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Muri |
Concordia Chiajna | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Kosova Zurich |
Uzwil | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 15:15 | KT | Pardubice U19 |
Slavia Praha u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:15 | KT | Dukla Praha U19 |
Sparta Praha U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 15:30 | KT | Viktoria Plzen U19 |
Mfk Karvina U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:00 | KT | Vysocina Jihlava U19 |
Mlada Boleslav U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:00 | KT | Synot Slovacko U19 |
Banik Ostrava u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:15 | KT | Sk Sigma Olomouc u19 |
Frydek-mistek u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:30 | KT | Ceske Budejovice u19 |
Slovan Liberec U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:50 | KT | Jarun |
Dugopolje | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Dubrava Tim Kabel |
Cibalia | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Zrinski Jurjevac |
Croatia Zmijavci | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Blackburn Rovers U21 |
Liverpool U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Tottenham Hotspur U21 |
Reading U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Nottingham Forest U21 |
Leeds United U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 15:00 | KT | Shakhtar Donetsk U21 |
Rukh Vynnyky U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:00 | KT | Chernomorets Odessa U21 |
Pfc Oleksandria U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 16:00 | KT | Kolos Kovalivka U21 |
Metalist 1925 Kharkiv U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:30 | KT | Biesheim |
Saint Quentin | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Andrezieux |
Frejus Saint-Raphael | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Cannes AS |
Grace As | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Evian Thonon Gaillard |
Chamalieres | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Bourges |
Angouleme Cfc | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Romorantin |
Les Herbiers | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | St Pryve St Hilaire |
Avoine | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Trelissac |
Saumur OL. | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Beauvais |
Dinan Lehon | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Racing Club De France |
Granville | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Saint Malo |
Aubervilliers | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Af Virois |
Chateaubriant | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Besancon |
Fleury Merogis US | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Bobigny Ac |
Creteil | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Feignies |
As Furiani Agliani | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Haguenau |
Bourg Peronnas | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Macon |
Colmar | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Aubagne |
Toulon | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Jura Sud Foot |
Olympique Ales | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Paris 13 Atletico |
Bergerac | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Amateur Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 00:30 | KT | Dessel Sport |
Thes Sport Tessenderlo | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Hoogstraten VV |
Union Royale Namur | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Lokeren Temse |
Royal Knokke | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | La Louviere |
Kvk Tienen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:30 | KT | Rijnsburgse Boys |
VV Katwijk | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:30 | KT | Gelders Veenendaalse VV |
Lisse | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:30 | KT | Koninklijke Hfc |
AFC Amsterdam | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:30 | KT | Scheveningen |
Excelsior Maassluis | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Spakenburg |
Noordwijk | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:30 | KT | Jong Sparta Rotterdam |
Kozakken Boys | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | de Treffers |
Acv Assen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 5 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Prix Les Mezieres |
US Raon L Etape | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | USSA Vertou |
Fontenay Vendee Foot | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Plabennec |
Pontivy | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Metropole Troyenne |
Reims Ste Anne | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:00 | KT | Vaulx En Velin |
Hauts Lyonnais | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Stade Bordelais |
Colomiers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 22:00 | KT | Sporting Lisbon U19 |
Benfica U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 02:00 | KT | Ca Atenas |
Ca Rentistas | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:00 | KT | Cs Cerrito |
Csyd Cooper | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:30 | KT | Ca Torque |
Colon Fc Uru | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 20:00 | KT | Ca River Plate |
Wanderers FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:30 | KT | Racing Club Montevideo |
Miramar Misiones | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Danubio FC |
Ca Progreso | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 04:00 | KT | Nacional Montevideo |
Cerro Largo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 17:00 | KT | Eskilstrup |
Horsholm-Usserod IK | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Bronshoj |
Greve | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Ab Tarnby |
Allerod | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Tarnby Ff |
Herlev IF | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Gorslev If |
Kfum Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | B 1908 |
Ringsted | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Frederikssund Ik |
Slagelse Bi | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Vb 1968 |
Glostrup FK | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Karlslunde |
Ledoje Smorum Fodbold | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | B 1909 Odense |
B 1913 Odense | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Fjordager IF |
Oks | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Tarup Paarup If |
Dalum | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Hedensted BK |
Marienlyst | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Odder IGF |
Viby | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Norresundby |
Varde IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:30 | KT | Svg Reichenau |
Pinzgau Saalfelden | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | SV Austria Salzburg |
Sv Wals Grunau | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:30 | KT | Vfb Hohenems |
Kufstein | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 22:00 | KT | Sc Imst |
Sc Schwaz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thai Division 3 League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 17:00 | KT | Bankhai United |
Mahasarakham United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:00 | KT | Sisaket |
Kabin United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:00 | KT | Aarhus Fremad |
Nykobing Falster | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | AB Kobenhavn |
Middelfart | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Esbjerg FB |
Skive IK | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Fa 2000 |
Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | HIK |
Brabrand IF | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Thisted |
Fremad Amager | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 02:00 | KT | Deportivo Nueva Esparta |
Dinamo Puerto La Cruz | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 03:00 | KT | Trujillanos FC |
Urena Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Norway 2.Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:30 | KT | Sotra Sk |
Notodden FK | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 18:45 | KT | Skeid Oslo |
Tromsdalen UIL | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Strommen |
Follo | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Eik Tonsberg |
IL Hodd | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Vard Haugesund |
Arendal | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Grorud IL |
Strindheim IL | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Jerv |
Orn-Horten | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Brattvag |
Kvik Halden | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Na uy | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:00 | KT | Ullern |
Gamle Oslo | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Bjarg |
Forde IL | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Froya |
Fana | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Sandvikens IF |
Ardal | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Oppsal |
Askollen | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Stromsgodset B |
Verdal | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Brodd |
Staal Jorpeland | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Mandalskameratene |
Vindbjart | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Asker |
Assiden | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Frigg FK |
Nordstrand | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Byasen Toppfotball |
Orkla | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Ready |
Lorenskog | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Mjolner |
IF Floya | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Loddefjord |
Os Turn Fotball | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Madla Il |
Fram Larvik | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Pors Grenland |
FK Vidar | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Djerv 1919 |
Stord IL | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 00:00 | KT | Lokomotiv Oslo |
Skedsmo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 11:00 | KT | Yamato Sylphid Womens |
Tsukuba Fc Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 11:00 | KT | Veertien Mie Womens |
Fujizakura Yamanashi Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 11:00 | KT | Nữ Fukuoka An |
Nữ Kibi International University | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 11:00 | KT | Nữ Speranza Osaka |
Nữ Shizuoka Sangyo University | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 11:00 | KT | Ngu Nagoya Womens |
Viamaterras Miyazaki Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 11:00 | KT | Spring Yokohama Fc Seagulls Womens |
Nữ As Harima Albion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 18:30 | KT | Oldham Athletic |
Rochdale | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Boreham Wood |
Wealdstone | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Dorking |
Altrincham | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Ebbsfleet United |
AFC Fylde | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Hartlepool United FC |
Aldershot Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Maidenhead United |
Barnet | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Woking |
Dagenham and Redbridge | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | York City |
Eastleigh | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Kidderminster |
Halifax Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Bath City |
Tonbridge Angels | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Chelmsford City |
Slough Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Eastbourne Borough |
Weymouth | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Farnborough Town |
Maidstone United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Hampton & Richmond |
Taunton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Havant and Waterlooville |
Dartford | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Hemel Hempstead Town |
Dover Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | St Albans City |
Chippenham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Welling United |
Torquay United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Weston Super Mare |
Braintree Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Yeovil Town |
Worthing | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:30 | KT | Truro City |
Aveley | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Alfreton Town |
Curzon Ashton | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Banbury United |
Kings Lynn | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Blyth Spartans |
Rushall Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Boston United |
Brackley Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Buxton FC |
Chorley | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Darlington |
Southport FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Farsley Celtic |
Peterborough Sports | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Gloucester City |
Chester FC | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Scarborough |
Spennymoor Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Scunthorpe United |
Hereford | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | South Shields |
Bishop's Stortford | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Tamworth |
Warrington Town AFC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 02:00 | KT | Al-Ettifaq |
Al Riyadh | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 02:00 | KT | Al Tai |
Al Shabab Ksa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nigeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Plateau United |
Doma United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 23:30 | KT | Remo Stars |
Akwa United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | Bamber Bridge |
Ashton United | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Bradford Park Avenue |
Basford Utd | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Guiseley |
Warrington Rylands | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Hyde United |
Fc United Of Manchester | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Ilkeston Town |
Atherton Collieries | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Lancaster City |
Gainsborough Trinity | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Marine |
Morpeth Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Radcliffe Borough |
Matlock Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Stafford Rangers |
Whitby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Worksop Town |
Workington | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 21:00 | KT | AFC Totton |
Tiverton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Basingstoke Town |
Bracknell Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Chesham United |
Salisbury City | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Hanwell Town |
Gosport Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Harrow Borough |
Beaconsfield Sycob | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Hayes&Yeading |
Dorchester Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Hendon |
Walton Hersham | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Poole Town |
Merthyr Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Sholing |
Didcot Town | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 21:00 | KT | Winchester City |
Hungerford Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Gaucho 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 02:30 | KT | Gremio |
Juventude | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Lebanon | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 19:30 | KT | Al Hikma |
Tadamon Sour | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Racing Beirut |
Al Ansar Lib | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 16:30 | KT | Korona Kielce U19 |
Lech Poznan Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:00 | KT | Jagiellonia Bialystok Youth |
Odra Opole Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:00 | KT | Legia Warszawa Youth |
Rakow Czestochowa Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:00 | KT | Pogon Szczecin Youth |
Wisla Krakow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 17:00 | KT | Zaglebie Lubin Youth |
Cracovia Krakow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 19:00 | KT | Warta Poznan Youth |
Widzew Lodz Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
06/04 20:00 | KT | Gornik Zabrze Youth |
Sandecja Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 01:00 | KT | Los Chankas |
Melgar | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 03:30 | KT | Deportivo Union Comercio |
Univ. Cesar Vallejo | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 05:30 | KT | Carlos A Mannucci |
Alianza Lima | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:30 | KT | Cienciano |
Utc Cajamarca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 01:00 | KT | Detroit City |
Carolina RailHawks | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Hartford Athletic |
Miami | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 03:00 | KT | Louisville City |
Indy Eleven | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 03:00 | KT | Memphis 901 |
Orange County Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:00 | KT | Pittsburgh Riverhounds |
Tampa Bay Rowdies | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 06:30 | KT | Rhode Island |
Charleston Battery | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 07:00 | KT | Colorado Springs Switchbacks |
Sacramento Republic Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 08:00 | KT | New Mexico United |
El Paso Locomotive | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 09:00 | KT | Oakland Roots |
Monterey Bay | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 09:30 | KT | Las Vegas Lights |
San Antonio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
07/04 02:00 | KT | Al Draih |
Al Zlfe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 22:30 | KT | La Serena |
Universidad de Concepcion | Đội hình Diễn biến |
|||
07/04 01:00 | KT | Rangers Talca |
Santiago Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản JFL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
06/04 11:00 | KT | Maruyasu Industries |
Veertien Mie | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |