KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ AFF Suzuki Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:15 | KT | Brunei |
Timor Leste | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UEFA Nations League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Bắc Ireland |
Bosnia Herzegovina | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Phần Lan |
Hungary | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Belarus |
San Marino | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:45 | KT | Anh |
Tây Ban Nha | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:45 | KT | Estonia |
Hy Lạp | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:45 | KT | Luxembourg |
Moldova | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 17:00 | KT | Quảng Nam |
Tp Hồ Chí Minh | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 18:00 | KT | Quảng Ninh |
Hải Phòng | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Osasuna |
Almeria | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Malaga |
Tenerife | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Real Oviedo |
Zaragoza | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:30 | KT | Bristol Rovers |
Plymouth Argyle | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Accrington Stanley |
Burton Albion FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Barnsley |
Walsall | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Blackpool |
Bradford AFC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Charlton Athletic |
Wycombe Wanderers | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Doncaster Rovers |
Luton Town | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Gillingham |
AFC Wimbledon | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Portsmouth |
Shrewsbury Town | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Scunthorpe United |
Rochdale | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Southend United |
Peterborough United | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Sunderland |
Fleetwood Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhà nghề Mỹ MLS | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 03:55 | KT | New York City Fc |
Washington DC United | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 07:37 | KT | Sporting Kansas City |
Orlando City | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 09:37 | KT | Portland Timbers |
Colorado Rapids | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 23:30 | KT | Twente Enschede |
Oss | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:45 | KT | Roda JC Kerkrade |
NEC Nijmegen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Jonkopings Sodra IF |
Gefle IF | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Degerfors IF |
AFC United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 18:00 | KT | Scpraiense |
Redondense | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Pinhalnovense |
Vale Formoso | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[5-0] | |||||||
08/09 22:59 | KT | Casa Pia Ac |
Maritimo Graciosa | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Sacavenense |
Alverca | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||||
08/09 22:59 | KT | Limianos |
Valenciano | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 23:30 | KT | Rabo Peixe |
Olimpico Montijo | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[1-4] | |||||||
09/09 00:00 | KT | Sc Angrense |
Maritimo Graciosa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 14:00 | KT | Jeju United FC |
Suwon Samsung Bluewings | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp bóng đá Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Comoros |
Cameroon | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:30 | KT | Seychelles |
Nigeria | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Nam Phi |
Libya | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Kenya |
Ghana | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Uganda |
Tanzania | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Namibia |
Zambia | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Equatorial Guinea |
Sudan | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Gabon |
Burundi | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Mozambique |
Guinea Bissau | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 00:00 | KT | Mauritania |
Burkina Faso | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:00 | KT | Ai Cập |
Niger | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:00 | KT | Gambia |
Algeria | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:00 | KT | Ma rốc |
Malawi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 02:00 | KT | Sport Club Recife |
Cruzeiro | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:00 | KT | Sao Paulo |
Bahia | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 07:00 | KT | Flamengo |
Chapecoense SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:30 | KT | Bala Town |
Llanelli | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:30 | KT | Carmarthen |
Newtown | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:30 | KT | Llandudno |
Barry Town Afc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 15:00 | KT | SKA Energiya Khabarovsk |
Sochi | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Sibir |
Rotor Volgograd | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 18:00 | KT | FK Tyumen |
Luch-Energiya | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Pari Nizhny Novgorod |
Spartak Moscow II | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Baltika |
Fakel Voronezh | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Zenit-2 St.Petersburg |
FK Khimki | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Mordovia Saransk |
Tom Tomsk | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Tambov |
Chertanovo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Krasnodar II |
Avangard | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Torpedo Armavir |
Shinnik Yaroslavl | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Bury |
Grimsby Town | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Cambridge United |
Carlisle | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Exeter City |
Notts County | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Forest Green Rovers |
Port Vale | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Lincoln City |
Crawley Town | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Morecambe |
Swindon | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Northampton Town |
Cheltenham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Oldham Athletic |
Newport County | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Stevenage Borough |
Macclesfield Town | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Tranmere Rovers |
Colchester United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 22:30 | KT | Slaven Belupo Koprivnica |
Zapresic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 17:45 | KT | Ubon Umt United |
Samut Prakan City | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 18:00 | KT | Navy |
Bangkok United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Nakhon Ratchasima |
Buriram United | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | BEC Tero Sasana |
Muang Thong United | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Chonburi Shark FC |
Air Force Central | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ SAFF CUP | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 17:00 | KT | Pakistan |
Bhutan | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Bangladesh |
Nepal | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 14:30 | KT | Southern District |
Hoi King Sa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 02:30 | KT | Juventude |
Sao Bento | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:30 | KT | Figueirense (SC) |
CSA Alagoas AL | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:30 | KT | Londrina (PR) |
Brasil De Pelotas Rs | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:30 | KT | Criciuma |
Fortaleza | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:00 | KT | Ponte Preta |
Sampaio Correa | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 07:00 | KT | Vila Nova (GO) |
Coritiba | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 16:00 | KT | Suwon FC |
Seoul E Land | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Seongnam FC |
Chungnam Asan | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Busan I'Park |
Daejeon Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 08:30 | KT | Ad San Carlos |
Santos De Guapiles | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 06:30 | KT | CD El Nacional |
Sociedad Deportiva Aucas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 08:00 | KT | Real Espana |
CD Vida | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 08:00 | KT | Real De Minas |
Upnfm | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 08:15 | KT | Honduras Progreso |
CD Olimpia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 04:00 | KT | Cd Pasaquina |
Alianza | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 07:30 | KT | Cd Chalatenango |
Isidro Metapan | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 08:00 | KT | Luis Angel Firpo |
Aguila | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 09:00 | KT | Xelaju MC |
Deportivo Petapa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 16:00 | KT | Roasso Kumamoto |
Oita Trinita | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Tokyo Verdy |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Avispa Fukuoka |
Matsumoto Yamaga FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Tokushima Vortis |
Tochigi SC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Albirex Niigata Japan |
Gifu | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Kyoto Purple Sanga |
Zweigen Kanazawa FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Ehime FC |
Kamatamare Sanuki | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Zhitkovichi |
Fc Baranovichi | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Kommunalnik Slonim |
Slavia Mozyr | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:10 | KT | Granit Mikashevichi |
Fk Orsha | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Zabudova 2007 Chist |
Energetik Bgu Minsk | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Volna Pinsk |
Khimik Svetlogorsk | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Smorgon FC |
Lokomotiv Gomel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 00:00 | KT | Orense SC |
Liga de Loja | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:00 | KT | Santo Domingo |
Sociedad Deportivo Quito | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:30 | KT | Cds Santa Rita |
Fuerza Amarilla | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 04:00 | KT | Mushuc Runa |
Olmedo Riobamba | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 10:00 | KT | Argentina |
Guatemala | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Jordan U19 |
Trung Quốc U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Croatia U19 |
Slovenia U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Estonia U19 |
Belarus U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:30 | KT | Thái Lan U19 |
United Arab Emirates U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Sv Meppen |
Werder Bremen | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Bắc Ireland U19 |
Slovakia U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:30 | KT | Gilan Gabala |
Zira | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Hà Lan U19 |
CH Séc U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Albania U19 |
Iceland U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Armenia U19 |
Moldova U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Konyaspor |
Adanaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Gubbio |
Viterbese | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Sivasspor |
Bursaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Lokomotiv Sofia |
Slavia Sofia | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Vojvodina |
Zvijezda 09 Brgule | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Romania U19 |
Đảo Síp U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Israel U19 |
Hungary U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Serbia U19 |
Montenegro U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Backa Backa Palanka |
Radnik Bijeljina | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Spezia |
Sampdoria | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | PAE Atromitos |
Panathinaikos | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:00 | KT | NK Rijeka |
NK Maribor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 15:00 | KT | Clinceni |
ACS Poli Timisoara | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:00 | KT | Balotesti |
Dacia Unirea Braila | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:00 | KT | Luceafarul Oradea |
UTA Arad | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:00 | KT | Metaloglobus |
Juventus Bucharest | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:00 | KT | Sportul Snagov |
Ripensia Timisoara | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Acs Energeticianul |
Petrolul Ploiesti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Việt Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 14:55 | KT | Đắk Lắk |
Hà Nội T&T B | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:30 | KT | Công An Hà Nội |
Đồng Tâm Long An | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:30 | KT | Bình Phước |
Tây Ninh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Siarka Tarnobrzeg |
KS Energetyk ROW | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Pogon Siedlce |
Resovia Rzeszow | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Radomiak Radom |
Gryf Wejherowo | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Skra Czestochowa |
Stal Stalowa Wola | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Belchatow |
Rozwoj Katowice | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Olimpia Grudziadz |
Olimpia Elblag | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 00:10 | KT | Widzew lodz |
Gornik Leczna | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Sundbybergs |
Karlbergs BK | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Valbo Ff |
Ifk Lidingo | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Skiljebo SK |
Gamla Upsala | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Ifk Mora |
Taby | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Ifk Stocksund |
Bollnas Gif Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 18:00 | KT | Trat Fc |
Khonkaen FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:10 | KT | Chiangmai Fc |
Lampang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Army United |
Ptt Rayong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 14:00 | KT | Lijiang FC |
Nantong Zhiyun | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 14:00 | KT | Yanbian Beiguo |
Shenyang Urban | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 14:30 | KT | Beijing Tech |
Shenyang Dongjin | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 14:30 | KT | Qingdao Jonoon |
Fujian Transcend | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:00 | KT | Zibo Cuju |
Inner Mongolia Caoshangfei | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:00 | KT | Hebei Elite |
Baoding Rongda FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:00 | KT | Ningxia Qidongli |
Shaanxi Chang an Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:30 | KT | Hainan Boying Seamen |
Suzhou Dongwu | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 18:30 | KT | Kun Shan |
Anhui Hefei Guiguan | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 18:30 | KT | Fujian Tianxin |
Shanghai Sunfun | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 18:30 | KT | Sichuan Longfor |
Shenzhen Peng City | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 18:30 | KT | Shenzhen Renren |
Jiangxi Beidamen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo vùng Mitte | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 22:00 | KT | Union Gurten |
SV Allerheiligen | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Wels |
Grazer AK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Grobina |
Super Nova | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Rezekne / Bjss |
Jdfs Alberts | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Balvu Vilki |
Fk Smiltene Bjss | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Staiceles Bebri |
Rigas Tehniska Universitate | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Tukums-2000 |
Fk Auda Riga | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Ifk Berga |
IFK Hassleholm | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Osterlen Ff |
Lindsdals IF | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Nosaby If |
Dalstorps If | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Assyriska Turab Ik Jkp |
Asarums If Fk | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Rappe Goif |
Nassjo Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales NPL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 15:00 | KT | Edgeworth Eagles |
Broadmeadow Magic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Capital Gatorade PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 14:00 | KT | Canberra Olympic |
Canberra | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 23:15 | KT | Newells Old Boys |
Atletico Tucuman | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-3] | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Bells Challenge Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Boreham Wood |
Dunfermline | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-6] | |||||||
08/09 20:30 | KT | Queen of South |
Crusaders FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Peterhead |
Bohemians | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Airdrie United |
Sutton United | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | East Fife |
Partick Thistle | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Arbroath |
Annan Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Dumbarton |
Montrose | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Dundee United |
Alloa Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-5] | |||||||
08/09 21:00 | KT | East Kilbride |
Edinburgh City | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Ross County |
Raith Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Falkirk |
Connah's QN | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Saint Mirren U21 |
Hamilton U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:35 | KT | The New Saints |
Queens Park | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[2-4] | |||||||
09/09 01:45 | KT | Coleraine |
Formartine United | Đội hình Diễn biến |
|||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[2-1] | |||||||
09/09 01:45 | KT | Sligo Rovers |
Livingston U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 22:59 | KT | Zurrieq |
Nadur Youngster | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 12:00 | KT | Avondale Heights |
Port Melbourne Sharks | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 14:00 | KT | Perth Glory Am |
Perth SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 01:30 | KT | Deportivo Riestra |
Deportivo Espanol | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:05 | KT | Club Atletico Acassuso |
Atletico Atlanta | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 04:00 | KT | All Boys |
Defensores Unidos | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:05 | KT | Estudiantes de Caseros |
Comunicaciones BsAs | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 03:00 | KT | Sportivo Luqueno |
Cerro Porteno | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:30 | KT | 3 De Febrero |
Sol De America | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Valerenga B |
Skeid Oslo | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | KFUM Oslo |
Floy Flekkeroy Il | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Stjordals Blink |
Nardo | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Egersunds IK |
Arendal | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Bryne |
Brattvag | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Na uy nhóm A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Raufoss |
Asker | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Elverum |
Alta | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Fram Larvik |
Moss | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Balkany Zorya |
Ahrobiznes Volochysk | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Kolos Kovalivka |
Hirnyk Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Mfk Vodnyk Mikolaiv |
Rukh Vynnyky | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Obolon Kiev |
Sumy | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Inhulets Petrove |
Metalist 1925 Kharkiv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 20:00 | KT | Sollentuna United FF |
Akropolis IF | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Nykopings BIS |
Karlslunds If Hfk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 15:45 | KT | Albany Creek |
Grange Thistle Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 18:30 | KT | Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
Guangdong Southern Tigers | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 18:30 | KT | Shanghai Shenxin |
Beijing Beikong | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 03:15 | KT | Jaguares De Cordoba |
Alianza Petrolera | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 05:30 | KT | Boyaca Chico |
Deportes Tolima | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 06:00 | KT | Atletico Bucaramanga |
America de Cali | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 07:45 | KT | Atletico Huila |
Independiente Santa Fe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Bytovia Bytow |
GKS Tychy | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Warta Poznan |
Sandecja | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 01:15 | KT | Bogota |
Union Magdalena | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Lunds BK |
Skovde AIK | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Eskilsminne IF |
Husqvarna FF | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Karlskrona |
Atvidabergs FF | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Kristianstads FF |
Grebbestads If | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Utsiktens BK |
Oskarshamns AIK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 22:00 | KT | KVSK Lommel |
Oud Heverlee | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 01:30 | KT | Westerlo |
Tubize | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 15:00 | KT | Yokohama Scc |
Azul Claro Numazu | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:00 | KT | Sc Sagamihara |
Blaublitz Akita | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Giravanz Kitakyushu |
Kataller Toyama | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Ryukyu |
Tokyo U23 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Kagoshima United |
Fukushima United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Cerezo Osaka U23 |
Thespa Kusatsu Gunma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 15:15 | KT | Prevysov |
Stechovice | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:15 | KT | Fk Loko Vltavin |
Jiskra Usti Nad Orlici | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Dobrovice |
Pisek | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Domazlice |
Sokol Zapy | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:00 | KT | Slovan Velvary |
Sokol Zivanice | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Granicerul Glodeni |
Singerei | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Cahul 2005 |
Victoria Bardar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:30 | KT | Novi Pazar |
FK Bezanija | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Radnicki 1923 Kragujevac |
Buducnost Dobanovci | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Fk Teleoptik Zemun |
FK Javor Ivanjica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:30 | KT | Ankaran Hrvatini Mas Tech |
Nafta | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Fuzinar |
Rogaska | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:30 | KT | Brezice |
Bilje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 12:00 | KT | Box Hill United Sc |
Dandenong City Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 12:00 | KT | Goulburn Valley Suns |
Moreland City | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 12:00 | KT | Nunawading City |
Eastern Lions Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 12:00 | KT | Springvale White Eagles |
Murray United | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 12:00 | KT | Melbourne Heart Youth |
Langwarrin | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 12:00 | KT | Brunswick City |
St Albans Saints | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 12:00 | KT | North Geelong Warriors |
Ballarat Red Devils | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 12:00 | KT | Whittlesea Ranges Fc |
Sunshine George Cross | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 12:00 | KT | Werribee City Sc |
Melbourne Victory Fc Am | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 12:00 | KT | Altona Magic |
Moreland Zebras | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 13:00 | KT | Buyeo |
Paju Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 13:00 | KT | Seoul United Fc |
Fc Uijeongbu | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 13:00 | KT | Yangju Citizen Fc |
Goyang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 13:00 | KT | Yeoju Sejong |
Pyeongchang | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 13:00 | KT | Busan I'Park |
Siheung City | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 13:00 | KT | Cheongju City |
Gimpo Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 13:00 | KT | Pocheon Fc |
Yangpyeong | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 13:00 | KT | Hwaseong Fc |
Cheongju Jikji Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 13:00 | KT | Pyeongtaek Citizen |
Jeonju Citizen | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 13:00 | KT | Chuncheon Citizen |
Icheon Citizen Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 13:00 | KT | Gyeongju Citizen Fc |
Jungnang Chorus Mustang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Odeva Lipany |
Partizan Bardejov | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Mfk Nova Dubnica |
Slavoj Trebisov | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | 1. Tatran Presov |
Inter Bratislava | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Poprad |
KFC Komarno | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 00:00 | KT | Mfk Skalica |
Stk 1914 Samorin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | IA Akranes |
Vikingur Olafsvik | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:59 | KT | Umf Njardvik |
Magni | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Vidir Gardur |
Grotta Seltjarnarnes | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Umf Afturelding |
Throttur Vogur | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Vestri |
Huginn | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Hottur Egilsstadir |
Leiknir F | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Tindastoll Sauda |
Fjardabyggd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 18:00 | KT | Hittarps Ik |
Savedalens IF | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Rosengard |
Lindome GIF | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Ifk Malmo |
Vinbergs If | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Kvarnby IK |
Ksf Prespa Birlik | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Varbergs Gif |
Bk Olympic | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Torslanda IK |
Vargarda Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Ik Gauthiod |
Orebro Syrianska If | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Fbk Karlstad |
Vanersborg | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Stenungsunds If |
Trollhattan | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Nordvarmland Ff |
Hisingsbacka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Haninge |
Afk Linkoping | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Huddinge If |
IK Sleipner | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Varmdo IF |
Bk Nora | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Sodertalje |
Enskede Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Newroz |
Eskilstuna City FK | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | IF Sylvia |
Varmbols Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Motala AIF |
IFK Aspudden-Tellus | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Utenis Utena |
Fk Zalgiris Vilnius 2 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Kupiskis |
Pakruojis | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Baltija Panevezys |
Koralas | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Nevezis |
Trakai Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Banga Gargzdai |
Taip Vilnius | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 03:30 | KT | Universidad de Chile |
Palestino | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 06:00 | KT | Audax Italiano |
Csyd Barnechea | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Qatar League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 22:10 | KT | Al Duhail Lekhwia |
Al-Khuraitiat | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 22:10 | KT | Umm Salal |
Al-Arabi SC | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 00:20 | KT | Al-Garrafa |
Qatar SC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 22:59 | KT | Gotham Fc Womens |
Orlando Pride Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:30 | KT | Utah Royals Womens |
Chicago Red Stars Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 06:50 | KT | North Carolina Courage Womens |
Houston Dash Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 15:15 | KT | Psir Rembang |
Aceh United | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:30 | KT | Persis Solo |
Persiraja Aceh | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina D Group Tebolidun League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 01:30 | KT | Real Pilar |
Claypole | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 19:00 | KT | Ifk Berga |
IFK Hassleholm | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Osterlen Ff |
Lindsdals IF | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Nosaby If |
Dalstorps If | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Assyriska Turab Ik Jkp |
Asarums If Fk | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Rappe Goif |
Nassjo Ff | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 16:00 | KT | Vysocina Jihlava U19 |
Pardubice U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Banik Ostrava u19 |
Brno U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Mfk Karvina U19 |
Viktoria Plzen U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Pribram U19 |
Sparta Praha U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Hradec Kralove u19 |
Synot Slovacko U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Ceske Budejovice u19 |
Mlada Boleslav U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Sk Sigma Olomouc u19 |
Slavia Praha u19 | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:30 | KT | Zlin U19 |
Dukla Praha U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 22:00 | KT | Dugopolje |
NK Varteks | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 00:00 | KT | HNK Sibenik |
Medjimurje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 17:00 | KT | Gallivare Malmbergets Ff |
Taftea Ik | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 18:00 | KT | IFK Ostersund |
Ifk Timra | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Pitea If |
Hudiksvalls Forenade FF | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Harnosands FF |
IFK Lulea | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Ifk Umea |
Kramfors Alliansen | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Gottne If |
Bodens BK | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Ytterhogdal Ik |
Friska Viljor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 01:30 | KT | Cerro Montevideo |
Defensor SC | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 02:00 | KT | CA Penarol |
Ca Atenas | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 04:30 | KT | Wanderers FC |
Centro Atletico Fenix | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 13:00 | KT | Nữ Shizuoka Sangyo University |
Nữ As Harima Albion | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 16:00 | KT | Nữ As Elfen Sayama |
Nữ Yunogo Belle | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 09:00 | KT | Nữ B Kyoto |
Nữ Setagaya Sfida | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 13:00 | KT | Nữ Cerezo Osaka Sakai |
Nữ Nippon Sport Science University | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 15:00 | KT | Nữ Nagano Parceiro |
Nữ Vegalta Sendai | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Aldershot Town |
Bromley | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Barnet |
Maidenhead United | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Barrow |
Dagenham and Redbridge | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Braintree Town |
Wrexham | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Chesterfield |
Dover Athletic | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Eastleigh |
AFC Fylde | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Halifax Town |
Leyton Orient | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Harrogate Town |
Havant and Waterlooville | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Salford City |
Maidstone United | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Solihull Moors |
Hartlepool United FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 23:15 | KT | Ebbsfleet United |
Gateshead | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Bath City |
Hungerford Town | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Chelmsford City |
Welling United | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Concord Rangers |
Woking | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Dartford |
Eastbourne Borough | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Dulwich Hamlet |
Wealdstone | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | East Thurrock United |
St Albans City | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Gloucester City |
Truro City | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Hampton & Richmond |
Weston Super Mare | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Hemel Hempstead Town |
Billericay Town | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Slough Town |
Oxford City | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Torquay United |
Chippenham Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 21:00 | KT | Alfreton Town |
Guiseley | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Altrincham |
Curzon Ashton | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Ashton United |
Chorley | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Brackley Town |
Hereford | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Chester FC |
Bradford Park Avenue | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Darlington |
AFC Telford United | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Fc United Of Manchester |
Southport FC | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Kidderminster |
Blyth Spartans | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Leamington |
Spennymoor Town | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Stockport County |
Boston United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 17:00 | KT | Cracovia Krakow Youth |
Ruch Chorzow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 17:00 | KT | Lech Poznan Youth |
Wisla Krakow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 19:00 | KT | Legia Warszawa Youth |
Arka Gdynia Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 20:00 | KT | Zaglebie Lubin Youth |
Gks Belchatow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
08/09 21:00 | KT | Jagiellonia Bialystok Youth |
Korona Kielce Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 04:00 | KT | Carolina RailHawks |
Nashville Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 06:00 | KT | Penn Harrisburg Islanders |
Atlanta United Fc Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 06:00 | KT | Charlotte Independence |
Richmond Kickers | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 06:00 | KT | Charleston Battery |
Tampa Bay Rowdies | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 07:35 | KT | San Antonio |
Phoenix Rising Arizona U | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 07:35 | KT | St Louis Lions |
Reno 1868 | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 08:35 | KT | Rio Grande Valley Fc Toros |
Real Monarchs Slc | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 09:05 | KT | Orange County Fc |
Okc Energy Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 09:35 | KT | Sacramento Republic Fc |
Tacoma Defiance | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
09/09 02:00 | KT | Cd Magallanes |
Cd Santiago Morning | Đội hình Diễn biến |
|||
09/09 03:00 | KT | Melipilla |
Union San Felipe | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản JFL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
08/09 13:00 | KT | Ryutsu Keizai University |
Nara Club | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |